vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli udi la mungu la kukuokoa wewe na kuniokoa mimi ni ili mimi na wewe tufanane tufananishwe tufanane na yesu kristo na tunapofanana na yesu kristo inamsababisha yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwa hiyo sababu ya mungu kumtoa yesu kristo mwana watu apekee ake kwa ajili yetu sisi ilikuwa ni ili mungu ajitengenezee familia popote pale ulipo rafiki inakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza yale ambayo mungu ametuandalia kumbuka tu kwamba vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu vikiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine vipindi vya neema na kweli vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kukupatia maarifa ambayo yatakufanya wewe uwe na maarifa kama ya mwana wa mungu yaani yesu kristo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba bibilia nasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi vipindi hivi na kweli vimekusudia kujenga imani yako wewe ili masaa 24 uwe katika hali ya kumpendeza mungu kumbuka uh, warumi 141 nasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi kila kitu ambacho unakifanya pasipo imani ni dhambi na ndio maana basi tunataka tukujengea uwezo wako tuimarishe imani yako kupatie na maarifa ili wewe uwe ni mtu unaeenda kwa imani kila siku e, siku utakapofika mahali rafiki uache kufanya imani kuwa ni tukio na imani iwe ni sehemu ya maisha yako ya kila siku ndio siku ambayo utaanza kufurahia matunda ya kile ambacho yesu kristo alikilipia pale msalabani kumbuka warumi 117 anasema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na waibrania 13 anasema naye akisitasita nafsi yangu haitafurahia hivyo basi rafiki inakaribisha tena kwa mara nyingine asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia vipindi vya neema toka sehemu mbalimbali katika nchi yetu asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakituma meseji na kutujulisha kwamba wapo kazi yenu ni njema lakini pia nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi juu yangu mimi juu ya vipindi vya neema na kweli na juu ya wasikilizaji wa neema na kweli kwa hiyo kwa kweli tumekuwa tuna wakati mzuri aa, aa, na, naangalia labda kitakachofanya pia ojangalitoeka e, ni utaratibu nitaanza labda kushirikisha pia ninyi nini wasklzaji ntaanzaua ombi la kila wiki kwamba utaomba kwa ajili ya kwaali awaskzajawazajwaokusud tukifanya hivo mimi nawewe tunakuwa ni timu nzuri kabisa inawezekana tukatujaonana katika sura katika damu na nyama lakini katika roho tunakuwa tuko pamoja e, sehemu moja paulo lakin a oho aauo sipo katika mwili lakini roho yangu iko pamoja nanyi pia wakorintho wanawaeleza hivo hivyo kwa hiyo nitaanza kuangalia utaratibu ambao niweke ombi nianze kuwashirikisha ombi ili kwa pamoja tufanye maombi tuweze kubadilisha kanisa letu la tanzania tuweze kubadilisha eh, hali ya, ya kanisa ilivyo katika nchi yetu la tanzania na hivyo kusababisha ufalme wa mungu kuenea na kuchukua udhibiti katika taifa la tanzania basi tunaendelea na somo letu linalosema uh, baraka ya abraham na maisha ya mkristo baraka ya abraham na maisha ya mkristo na tumekuwa tuna wakati mzuri kipindi chetu hichi ni cha nne na tuna mambo kadhaa ambayo tumeshaangalia na mstari tunaosimamia ni wagalatia mlango watatu mstari wa sb hadi uli wa wagalatia t 7 hadi 9 anasema fahambuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abraham na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani sasa tumeshazungumza mambo kadha wa kadha na nimeshaweka tafsiri kadha wa kadha na tumeshaeleekeshana mambo kadhaa nitakumbusha kidogo alafu tupige hatua um, kwanza tumeona kwamba anasema faamuli basi wale walio waimani hao ndio wana wa abraham na kuna kapointi hapa ntataka tukaangalie lakini baadaye kidogo alafu anasema naandiko ama maandiko ama neno kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawhesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abraham abrahamabari njema kusema katika wewemataifayote watabarikiwa sasa nirejee ni tena tenakithmkizungumzawenye kipindi kilichopita kwamba nilikuambia haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ama kasoro ya aina yoyote kwa lugha nyepesi ni kwamba haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe na kama haki ni kuwa kama vile mungu anataka niwe maanaake ni kwamba mwenye kipimo cha haki ni mungu na kwa maana hiyo mimi mwenyewe siwezi nikajipatia haki kwa sababu sijui haki inavyofanana anayeweza kunipatia haki na anayeweza kutangaza kwamba mimi ni mwenye haki ni mungu peke yake kwa sababu yeye ndio mwenye kipimo cha haki hiloilitatueke kwanza sawa sasa n, kuna vitu nataka nivizungumze hapa e, kama wewe umezaliwa mara ya pili ama ni mkristo na mmoja haujui haki ni nini ama hata huna aidia kuhusu haki ani yani ufahamu chochote kuhusu haki na wala haujui haki inapatikanaje maisha yako ya ukristo yatakuwa ni maisha yaliyo magumu mno utakuwa una ukristo wa kubangaiza eh, utakuwa ni mkristo mbangaizaji na cha ajabu ni kwamba kuna watu wengi sana ambao ni watumishi wachungaji mitume eh, manabii wainjilisti hawajui haki nini hawaelewi nafasi ya haki hawaelewi umuhimu wa haki hawajui haki inapatikanaje na yete hawa watu wamekuwa wakimtumikia mungu ama wamtumikia yesu kwa miaka na kwa sababu hiyo kwa kwakuwa wao wenyewe hawajui haki ni nini haki inapatikanaje haki inafanya nini inasababisha nini kitokee na watu wao pia nao wameshindwa kujua haki ni nini na ndio maana sasa wanakuwa wanakua kwenye mkanganyiko sasa nitarudia tena haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote pasipo haki mimi na wewe rafiki hatuwezi tukawa na uhusiano na mungu hatuwezi tukawa na uhusiano na mungu sasa angalia anavyosema hapa anasema hivi msaruli wa nane na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu abare njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa kwahio anasema msingi wa mtu yoyote kubarikiwa na mungu ni imani ni haki inayopatikana kwa imani tarudia tena msingi wa mtu yoyote kubarikiwa na mungu ni haki inayopatikana kwa imani na hii imani kipindi kilichopita nilikuonyesha wazi kabisa sio imani yoyote tu lakini ni imani iliyo kwa yesu kristo imani kwenye bibilia tunazungumzia imani moja tu imani iliyo kwa yesu kristo kwenye agano la kale ilikuwa ni imani kwa mungu kwenye agano jipya mungu ametuagiza kwamba imani yetu ielekezwe kwa yesu kao baada ya ujio wa yesu kristo hapa duniani maelekezo na maagizo ya mungu ni kwamba imani ya kila mwanadamu imani ya kila mwenye mwili inatakiwa ielekezwe kwa yesu kristo wa nazareti kama imani yako haujaielekeza kwa yesu kristo wa nazareti huwezi wala hutakaa uwe na uhusiano na mungu uhusiano ambao hauna dosari uhusiano ambao hauna kasoro maana yake ni kwamba uhusiano wako siku zote utakuwa una shida uhusiano wako siku zote utakuwa una tashwishi na ndio maana unaona watu wengi hata katika ukristo wana ufahamu wa dhambi zaidi kuliko kuwa na ufahamu wa haki mda mwingi wanajiona kuwa wao ni wenye dhambi badala ya kujiona kuwa wao ni wenye haki sasa wanachanganya wanasema wakikusikia unazungumza namna hii wanasema wewe urumagadi unajihesabia haki nononono urumagadi hajihesabii haki urumagadi amepokea haki aliopewa na mungu haki ambayo amepewa zawadi na mungu si haki ni zawadi haki hatuifanyii kazi sasa ngoja nikakoeshe ni maali lafu tarudi hapa kwenye magalatia tatu najua kuna vitu vingi tunavizungumza lakini ni vya muhimu ok twende kwenye warumi mlango wa tano na msarula wa kusb warumi tan 1sb anasema hivi kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja yani aazungumzia wa adamu mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeaao wingi wa neema na kile kipawa cha haki zingatia anasema kipawa cha haki sasa watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo k anasema haki ni kipawa ama haki ni zawadi sasa shida ya lugha ya kiswahili wanatafsiri tafsiri ambayo ya e, e, union haijakaa vizuri sana uh, okay, tafsiri ya ann anasema karama eh, eh, eh. kwenye bibilia habari njema amepatia vizuri sik bibilia habari njema navyotafsiri huo mstari wa arumi anasema hivi kweli, kwa dhambi ya mtu mmoja yni adamu kifo kilianza kutawala kwa sababu ya huyo mtu mmoja lakini ni dhahiri zaidi kwamba alichokifanya yule mtu mmoja yaani yesu kristo ni bora zaidi wote wanaopokea neema na zawadi hiyo ya kufanywa kuwa waadilihusasa shidahiitayani kufanywa kuwa wenye haki watatawala katika uhai kwa njia ya huyo mmoja yaani yesu kristo anasema hivi anasema haki ni zawadi Kuyo, kwa hiyo kwa nini haki ni zawadi haki nafa ikumbuka haki ni uhusiano na mungu usio na dosari wala kasoro ya aina yoyote haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote na anasema hii haki basi ambayo inakusababisha wewe na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro wala dosari ya aina yoyote anasema ni zawadi kwanini ni zawadi unaipata kwa imani hauifanyii kazi sasa kwa nini mungu amekupa hii, zawadi, hii haki kama zawadi kwa sababu nilikuonyesha kipindi kilichopita kumbuka kumbukatuende kwenye tupiga hatua kidogotuende wauminan nilikuambia sababu ya mungu kuokoa wewe na sababu ya mungu kuniokoa mimi ana sababu haikuwa ili twende mbinguni najua dini ndio zinafundisha hivyo lakini hilo alikuwa kusudi la mungu kwenda mbinguni ni, ni matokeo yasio kusudi lenyewe sijui nikuelezaentafute lugha vizuri tusichanganyane tusi, tusi, tusi, tusi, tusi, tusi, tusi ni, ni, ni kama sasa nikitumia lugha nyingine ntapata neno zuri tu alafu nitakelesha lakini tende warumi nn ih9 warumin 9 nilikwambia kipindi kilichopita kwamba lengo la mungu ilikuwa ni ili apate watoto warumi warumin 9 angalia hii anasema hivi warume 89 anasema maana wale aliowajua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua yaani mungu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi nikakuapia kwamba kusudi la mungu la kukuokoa wewe na kuniokoa mimi ni ili mimi na wewe tufanane tufananishwe tufanane na yesu kristo na tunapofanana na yesu kristo inamsababisha yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwa hiyo sababu ya mungu kumtoa yesu kristo mwanawake wa pekee afe kwa ajili yetu sisi ilikuwa ni ili mungu ajitengenezee familia na hii familia inapatikana tu kupitia uzima wa milele ndoaanasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele huu uzima wa milele ndio unaosababisha mimi na wewe kuwa wana wa mungu tunakana sawasawa rafiki kwa hio kusudi na sababu ya mungu kumtoa yesu kristo kwa ajili yetu kilele vya vyote kabisa ni mimi na wewe tuwe nini tuwe wana wa mungu na ndio maana katika wagalatia 46 anasema kwa kuwa mmekuwa wana mungu amemtuma roho wa mwanaye miooni mwetu aliae ab yaani baba na kama ni hivyo ninyi si watumwa bali ninyi ni wana ihihini warithi, warithi, warithi, warithi wa mungu kwaho maanaake ni kwamba kilele cha kazi ya yesu kristo ilikuwa ni mwisho wa siku mimi na wewe tuweze kumpokea roho mtakatifu ambaye atathibitisha kwamba mimi na wewe ni wana wa mungu ndio mana warumi 8 nasema roho nayehushuhudia pamoja na roho zetu ya kwamba sisi tu wana wa mungu Anas- awale wanaongozwa na roho wa mungu hao ndio wana wa mungu kwa hio mungu alimtoa yesu kristo bwanawake wa pekee ili apate wana lengo halikuwa kutupeleka sisi mbinguni lengo ilikuwa ni kwamba apate ana sumbu2m mimi na nawewe tumezaliwa mara ya pili anasema tulifufuliwa pamoja na yesu kristo tumeketishwa pamoja pamo ast katika ulimwengu wa roho anasema in the heavenly places mimi na ki roho zetu zimekaa mbinguni tayari tuko mbinguni mbingunimiil yes, yetu iko duniani lakini roho zetu ziko mbinguni kwa hiyo lengo la mungu akii oho mimi na mbngunilngo mfananie nani yesu kristo na tunapomfanania yesu kristo yesu kristo anakuwa mzaliwa wa kwanza anakuwa kaka mkubwa sisi tunakuwa ni wadogo zake sasa ili, ili mimi na wewe tuweze kumfanania yesu kristo ilikuwa ni sharti mungu atangaze mambo afanye mambo mawili mmoja adhihirishe kwa ulimwengu kwa uumbaji kwamba mimi na wewe tuna uhusiano na yeye mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote lakini mbili pia ilikuwa lazima atangaze kwamba mimi na wewe mbele ya macho yake tumekamilika kwa uzuri wote na ndio naita utukufu angalia nitasoma mstari wa 9 d3 anasema maana wale aliyowajua tangu asili aliwachagua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye yaani yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi thathi na wale aliowachagua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki kwao sababu ya mimi na wewe kuhesabiwa haki na mungu ni ili tufanane na yesu kristo alafu anasema na wale aliowahesabia haki hao akawatukuza kii akazungumza maneno mazuri juu yao anasema opinion yake maoni yake kuhusu hawa watu waliozaliwa mara ya pili ni kwamba hawa watu ni watu wenye haki hawa watu ni watakatifu hawa watu hawana hatia hawa watu hawana mawaa wala wala dosari wala kasoro ya aina yoyote mbele zake mungu kwa hiyo ilibidi atangaze kwao sababu ya mimi naweokuwa wenye haki ni ili tufananae na yesu kristo saa swali linakuja anayemjua mwana wa mungu anayemjua kati ya okeniseme okay, hivi kati ya wewe rafiki na mungu nani anamjua yesu kristo vizuri kati ya mungu ambaye ni baba yake na yesu kristo na wewe hapo ambaye hujawai kumwona yesu ilo unaamini yupo kati ya wewe na mungu nani anamjua yesu kristo unafahamu jibu jepesi kwamba yes mungu ndiye anayemjua yesu kristo vizuri kuliko mimi na wewe ok kama ndio hivyo basi anayeweza kusema kwamba mimi na wewe tunafanana na yesu kristo nnani jibu liko dhahiri kabisa ni mungu peke yake ndio anaweza kusema kwamba mimi na wewe tunafanana na yesu kristo na kwa maana hiyo sasa anasema ili mimi na wewe tuweze kutangazwa kwamba tumefanana na yesu kristo lazima mungu atuhesabie haki lazima mungu atangaze kwamba mimi na wewe tuna uhusiano na yeye usiokuwa na dosari ya aina yoyote na ajaishie hapo tu na baada ya hapo kwamba lazima atutukuze kwa amezungumza maneno mazuri mno mambo mazuri mno kuhusu wewe na kuhusu mimi kwa sababu gani kwa sababu tunafanana na yesu kristo sina rafiki kwa hiyo haki najua dini na madhehebu yamevuruga wanadhania haki unaipata unapoomba maombi ya rehema ama maombi ya utakaso huwezi kupata tendo lako lolote utakalolifanya la kutafuta kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yote bibilia inasema hilo tendo ni yivivi, ujaana, nini kwenye isaya kambi sana hapa kwa usipoelewa baraka ya fanya kazi katika maisha yako utakuwa ni mtu uliye maskini mtu uliejaa magonjwa ulieaa ulie madeni mtu wakudharaulika mtaani mtu choka, mtu mwenyewe mwenyewe mahali mwenye si, unajua rafiki unaweza ukachapika ukienda kanisani umsikii anaongea ya. yani yako yani umechapika uliecokansnainaogeano na anajua wakristo wengi waliokokatwako hivyo yaani amepigika mbaya kabisa yani, kisali cha arusha hichi yani, amepigika kinoma yani, yani kwamba hata mchungaji wakati anaongea jamaa hata mchungaji anaongea nini ya. kwa sabun amechoka choka mbaya kabisa sasa nataka nikutoe hukonataka yeah, n ni isaa sn alafu ah, mstari wa, wa sita nimekuambia hivi haki ni zawadi ambayo mungu anakupa wewe baada ya wewe kutia imani yako kwa yesu kristo na hii zawadi ya haki amekupa ili wewe ufanane na yesu kristo njia nyingine yoyote takaojaribu kuitumia kupata haki mbali ya imani yako kwa yesu kristo biblia semani angalia isaya wa marw nasema kwa maana sisi sote tumekuwa kama mtu aliye mchafu na matendo yetu yote ya haki naona hyo kitu matendo yete yote ya haki yamekuwa kama nguo iliyotiwa unajis kwa kwaiyo anasema tendo lolote nalojaribu kulifanya ili nipate uhusiano mbele za mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote tendo lolote nalolifanya nje ya imani yangu kwa yesu kristo anasema ilo tendo ni unajis anasema ilo tendo ni tambara chafu ni nguo chafu ni kichefuchefu mbele za mungu kwa hiyo usijidanganye rafiki wadhania kwamba maombi yako ya rehema ndio yanayokupa haki mbele za mungu nonno una njia pekee ambayo mungu aliweka ya watu especially si watu wa mataifa kupata haki mbele za mungu kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yeyote ni kupitia imani iliyoelekezwa iliyojikita kwa yesu kristo kakuonyesha wagalatia tena agalatia 2 nikuonyesha inakuaja kituwagtia 2r6 Uh, haleluya haluyagalatia 21516 sinataka ni kuelewesha chi kitu anasema hivi sisi tulio wayahudi kwa asilihu ni paulo anaongea wala si wakosaji wa mataifa kwa watu wa mataifa li ni watu ambao sio wayahudi 16 anasema hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria ama juhudi binafsi bali kwa imani ya yesu kristo kwa anasema mwanadamu anapata haki kwa imani ya yesu kristo anasema sisi tulimwamini kristo yesu tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria ama amri ku ama torati maana kwa matendo ya sheria amri 1 ama torati hakuna mwenye mwili anayehesabiwa haki kwahio anasema hakuna mwenye mwili anayeweza kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote kupitia sheria torati juhudi binafsi anasema namna pekee mwenye mwili anaweza akawa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari aina yyote ni kwa huyu mwenye mwili kuachilia imani yake na kuwa na imani kwa yesu kristo na hii imani unapomwamini yesu kristo unapewa zawadi ya imani na hii imani unayopewa ndio inayokupatia haki ndio inayokusababisha wewe uwe na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari yoyote na unapokuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari yoyote ndipo hapo baraka ya abrahamu inapokuja juu yako na kuanza kufanya kazi katika maisha yako nje ya imani yako kwa yesu kristo uwezi ukawa na haki itakayoruhusu baraka ije juu yako na baraka ifanye kazi katika maisha yako utakapotegemea kitu kingine chochote ukitegemea kufunga kwako ukitegemea mkesha ukitegemea kutoa kwako fungu la kumi kutoa sadaka na ukitegemea kwamba uwe ni mzee wa kanisa na ni mwalimu wa kwaya kwamba uwe ni mchungaji na wewe ni mwinjilisi kwamba ukitegemea hicho ndio kisababishe baraka ya bwana ifanye kazi katika maisha yako maanayake ni kwamba umeliwa watoto wa mjini wanasema umeingia choo cha kike kitu pekee kinachoweza kusababisha baraka ya bwana ikaja juu yako na baraka ya bwana ama baraka ya abrahamu ikatenda kazi katika maisha yako ni haki ulioipata kwa imani na hii haki ulioipata kwa imani umeipata kwa sababu wewe unamwamini yesu kristo unapomwamini yesu kristo unapewa zawadi ya imani na hii imani inakupatia haki na haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote na unapokuwa na uhusiano na mungu usiokua na dosari ya aina yoyote nasababisha baraka ya abrahamu ije katika maisha yako na baraka ya abrahamu ikija katika maisha yako inaanza kufanya kazi sasa kwa sababu imani yako iko kwa yesu na wala sio katika juhudi zako sio katika nguvu zako sio katika utaratibu wa dhehebu lako sio katika sasa kumbuka kuomba tunaomba sana kufunga tunafunga sana kutoa tunatoa sana lakini hatutegemei kufunga kwetu hatutegemei kutoa kwetu hatutegemei kukesha kwetu ili kupata uhusiano na mungu usiokuwa na dosari yoyote tunategemea ni, tunategemea imani yetu kwa yesu kristo na imani yetu inapokuwa kwa yesu kristo basi kufunga kwetu na kutoa kwetu na kukesha kwetu na kuomba kwetu yanakuwa ni matunda yaliyotoka katika mti wa uhusiano kati ya mimi na mungu kupu yesu kristo kitu chochote utakachokitegemea nje ya yesu kristo ni sifuri bibilia inasema ni unajisi inasema ni matambara mabovu ndio maana nawambia maombi yenu ya rehema na maombi ya utakaso ni unajisi mbele za mungu kwa sababu hamtii imani yenu kwa yesu kristo hamtegemei yesu kristo wap uhusiano uikua na sari ina mnategemea juhudi zenu maana kila siku mnaanguka ndmaana kila siku mnashindwa nandomaana kila siku unajiona e ni mwenye dhambi hata ukilala ukiamka unaanza kutumbu dhambi kwa sababu ya kulala usingizi nakut ndoto ndoto ambayo hukuizalisha wewe s si, ndo anasema rudisha imani yako kwa yesu kristo na muda umetuishia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchua naaika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au7892 nitarudia 45242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mii nataka kuwa na mahusiano na mungu as bf tika vilii vya oayes mwana alikufa aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi niyo mwenye haki na akiri kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki wamefanya maombi mafupi ninakukaribisha katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuanze kufurahi pamoja na wewe na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambao inaweza kutujeka na kufanya mfarania yesu kristo katika maeneo yote basi mpaka hapo tumefika mwishi jina langu unaitwa la huruma gari na yesu ni kristo na bwana ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu uruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 7622 au 67 au7892 nitarudia 7652 au67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi