vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sababu kwamba baraka ya abrahamu baraka ya bwana haifanyi kazi katika, katika maisha yako rafiki ni kwa sababu mmoja umeaminishwa vibaya umeaminishwa kwamba ili hii baraka ije katika maisha yako inategemeana na mwenendo wako weu lakini yote hiyo ni batili baraka ya abrahamu ama baraka ya bwana inakuja katika miasha yako kwa sababu ya haki ulioipata baada ya wewe kutia imani yako kwa yesu kristo popote pale ulipo rafiki linakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kupata nafasi ya kuungana nami ili kwa mara nyingine tena kuweza kusikia kile ambacho uh, bwana yesu ametuandalia uh, kumbuka tu kama mafundisho anaema na kweli ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kila siku e, muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya redio na kama unasikiliza kupitia mitandao ya kijamii basi mafundisho yayo yanakuwa posted kila siku unatupata kwenye facebook unatupata kwenye youtbe Uh, mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine kukupatia maarifa ya mwana wa mungu yaani yesu kristo ili ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo tambua kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako na kuamini kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika matokeo ambayo unayapata katika maisha yako ukifikiri vibaya maana yake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya maanayake ni kwamba utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utakuwa ni mtu lj manunguniko na mtu ambaye una maswali mengi sana kuhusu mungu na neno lake lakini kama utafikiri vizuri maanaake ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na hayo matokeo mazuri yatasababisha maisha yako yamletee mungu utukufu na o utakuwa ni mtu uljea furaha uleja shukrani mtu unayemsifu na kumtukuza mungu siku zote hivyo fanya maamuzi basi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na hapo <coughs> ndipo nafasi ya mafundisho ya neema na kweli napokuja kukusaidia wewe unanisikiliza ili uweze kufikiri kama kristo <coughs> okay. um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, baraka ya abraham na maisha ya mkristo baraka ya abraham na maisha ya mkristo na hii ni wiki yetu ya pili tumeshaongea mambo mengi tu katika wiki ile ya kwanza na wiki ya pili nitataka tujenge eh, ufahamu mwingine ambao utatusaidia kusababisha hii baraka ya abrahamu kufanya kazi katika maisha yetu um, kumbuka nilitaja nili kwamba nitawashirikisha maombi w ninyi wasikilizaji ili mweze kuomba pamoja nami ili kile ambacho yesu kristo bwanawetu amekusudia kutekeleza katika taifa la tanzania na katika ulimwengu kwa ujumla kiweze kutimia hivyo kaa tayari kabisa siku ya kesho ambapo tutaanza kipindi kingine basi nitakushirikisha hayo maombi ili uombe pamoja nami Aa, ama nitaangalia kama muda ukiruhusu hapa basi kabla ya kufika kule mwishoni nitakushirikisha ilo ombi alafu tuweze kuomba pamoja na hilo ombi tutasimama nalo kwa wiki nzima basi moja kwa moja tende kwenye wagalatia mlango wa tatu mstari wa sab hadi ule wa tisa. ndo kifungu cha maneno ambayo vimekuwa tukisimamia tukichambua mambo kadha wa kadha wagalatia ta 7b eh, hadi t anasema <coughs> fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio wa imani hubarikiwa pamoja na abrahamu alikuwa mwenye imani sasa <coughs> nakumbuka nilikwambia wiki iliyopita kwamba baraka kazi ya baraka ama tafsiri ya baraka nyepesi ni uwezesho wa kiungu Eh, wa, ama ni uwezo wa kiungu unaomsababisha mwanadamu kufanikiwa katika maeneo yote baraka ni uwezesho wa kiungu unaomsababisha mwanadamu kufanikiwa katika maeneo yote na hilo ndio lengo la mungu hilo ndio kusudi la mungu kwamba wewe kama mwanadamu unatakiwa ustawi ufanikiwe katika maeneo yote lakini hii baraka nilikuonyesha kwamba unaipata kwa sababu ya nini ya haki na nikakwambia haki ni kuwa kama vile ambavyo mungu anataka uwe haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote na nikakwambia hii haki unaipata kwa imani yako iliyoelekezwa kwa yesu kristo kwamba imani yako kwa yesu kristo ndio inayokupatia hii haki na hii haki unaipata kama zawadi hii haki hatuifanyi kazi tuko sawasawa sawa. sasa <clears throat> nikakueleza nika pia kwamba msingi wa imani yako ni yesu kristo msingi wa imani yako ni yesu kristo kwamba imani yako ikijikita kwenye kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo then imani yako inakuwa ni batili na kwa maana hiyo hutaweza kumpendeza mungu kumbuka waibrania 1 anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu maana ake ni kwamba lazima uamini yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafuta wakoabidii na kwa sababu hiyo basi bila yesu yesu anasema mimi ndio njia kweli na uzima mtu aji kwa baba isipokuwa kwa njia ya mimi kwa hiyo njia pekee ya wewe kumfikia mungu njia pekee ya mimi na wewe kuwa na uhusiano na mungu ni yesu kristo hakuna mpatanishi mwingine hakuna kitu kingine zaidi ya yesu kristo sasa labda ni, ni, ni, ni, nilizungumze kidogo hili kwa sababu ni, ni eneo la muhimu sana na saa saaingine naona kama hebu eh, tuende kwenye timotheo na unakumbuka nilikwambia nilikwambia kwamba uh, shida tulionayo ni kwamba wakristo wengi ama watu wengi wamefika mahali wanathamini wana wana madhehebu yao wanathamini utaratibu wao wanathamini viongozi wao kuliko wanavyomthamini yesu kristo na wanashindwa kuelewa kwamba ktnde totheowkwanza timotheo, timotheo mlango wa kwanza alafu <coughs> ntaanza mstari wa of course, wa, wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa kwanzanasema nataka maombi afanyike kwa ajili ya, ya watu wote alafu anasema hili ni jema sasa nataka uangalie ule mstari wa tano timotheo wa mlango wa pilimstariwa tano anasema kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote utakaoshuhudiwa kwa majira yake kwao anasma mpatanishi anasema mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mwanadamu mmoja kristo yesu kao hakuna mwingine anayeweza kukupatanisha na mungu sasa kumbuka imekwambia haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote na anayeweza kukupatia huo uhusiano anayeweza kusababisha ukapatana na mungu ni yesu kristo peke yake sio kitu kingine sio dhehebu lenu sio utaratibu wenu sio maombi yako sio kitu chochote ni imani kwa yesu kristo ndio maana hata tunapozaliwa mara ya pili ama nini tunapomkiriunataa kupokea ukovu tunamkiri yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yetu tunakubali kwamba yesu ni mwana wa mungu tunakubali kwamba yesu alikufa msalabani akaondoa tambi zetu tunakubali kwamba mungu alimfufua siku ya tatu tukapata haki tunakubali ya kwamba yesu ni bwana juu ya wote wenye mwili tunapoamini katika mioyo yetu na kufanya ukiri ndeni tunapata uokovu kwa hiyo rafiki nitastiza tena ili baraka ya abrahamu ifanye kazi katika maisha yako ni muhimu sana imani yako ujasiri wako ukawa kwa yesu kristo na kile ambacho amekufanyia wewe na sio katika mwenendo wako sasa e, niseme hivi sa ingine inakuwa ngumu sana kwa sababu najua tunazungumza kwenye vyombo nini mitandao ya kijamii tunazungumza kwenye redio na tunazungumza na watu wametokea wa, wa, wa kwenye sehemu tofauti tofauti background tofauti tofauti wamefundishwa tofauti tofauti na sa nyingine na shida ya sisi wakristo na specal si watu tuliookoka tuna, tuna, tuna, tuna majivuno sana tuna, sa nyingine tunajiona kwamba tunajua kwa hatutaki kusikia kitu kipya hiyo ndio changamoto ambayo tumekuwa nayo na, na na hii ni shida sasa naomba tu uwe mnyenyekevu unisikilize kwa sababu vitu ambavyo nakushirikisha <coughs> kuna maeneo mengine nilikuwa naamini kama wewe zamani alafu nikakutana na ukweli nikawa mnyenyekevu kumbuka anasema mungu wapinga wenye kiburi bali huwapa neema izijio walio wanyenyekeva wa moyo kwao ilibidi nilipokutana na ukweli unaninyang'anya mapokeo yangu ilibidi niwe mpole ninyenyekee chini ya mkono wa udari wa mungu nikubaliane na hicho anachokisema na nimeona ili ndio tatizo ambalo liko especiali kwa watu waliokoka na haswa wanaojiita watumishi kwamba yuko tayari astilie msimamo kuamini kwake na anachoamini sawa saa na dhehebu lake iact yuko tayari hata aende jehanam hi io roho ya kawaida hii sio roho ya kawaida si tumeitwa kuwa wanafunzi wa kristo mwanafunzi maanaake ni mtu anaendelea kujifunza kila siku mimi naongea na wewe hapa pia naendelea kujifunza kila siku kwa sote tunatakiwa tujifunze kila siku si, ukishafika mahali ukajionea kwamba oh, najua umemaliza then jua unachezea shilingi chooni kwamba jua unachezea shilingi chooni kwamba huko kwenye nasema dangerous ground huko kwenye, kwenye, kwenye, kwenye eneo ambalo ni la hatari sasa nisikilize mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni yesu kristo kwa hiyo nachotaka kusema nini kuna bibilia ukisoma inazungumzia haki za aina mbili kuna haki za aina mbili kwa mano mengine kuna namna mbili ambayo bibilia inazungumzia ambavyo mtu anaweza kupata uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro au dosari ya aina yoyote na nilikuambia wiki iliyopita kama ufahamu wako wa haki kama huna ufahamu kuhusu haki ukristo wako utakuwa ni mgumu sana utarubuniwa na watu watu watakuchezea akili watu watakutisha watakutishia nyau na weo utakubali utafundishwa vibaya utaamini vibaya kwa sababu tu hujaelewa haki nini nilikuambia wiki iliyopita haki kufuatana na warumita1s ni zawadi ni zawadi unayoipata kutoka kwa mungu haki yatuifanyii kazi ni mungu kwa utashi wake mwenyewe mungu kwa upendo wake mwenyewe akaamua kumtoa yesu kristo afe msalabani ili mimi na wewe tuweze kuwa wenye haki kwayo haki ni zawadi sasa fundisho lolote ambalo linasisitiza kwamba uhusiano wako na mungu unategemeana na wewe na sio yesu kristo ilo fundisho ni batili ilo fundisho ni batili ntarujia fundi, tena fundisho lolote ambalo linasisitiza kwamba uhusiano wako na mungu unategemeana na mwenendo wako wewe ilo fundisho ni batili hiyo ni piwale hiyo ni dini na haina nafasi katika biblia haina nafasi katika maisha ya gano jipya msingi wa mkristo msingi wa uhusiano kati ya mungu na mkristo ni yesu kristo ndio maana kwenye timotheo hapa 25 anasema kwamba angalia kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni mmoja mwanadamu kristo ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote kuwa ukombozi kwa ajili ya wote ngoja nikueleza hichi kitu miaka mingi iliyopita rafiki uh, ili, nakumbuka kwa ni maka 29 nikiwa kwenye kanisa moja e, katika jiji la dar darsslam ni dhehebu kubwa ni huduma kubwa kabisa na, na, na, na, na mtumishi kiongozi ni matawi kabisa yuko vizuri kabisa nikiwa katika ile ibada na nakumbuka nilikuwa nanakumbuka abado sijui sana neno la mungu niko niko nko ndo hivyo inaanzaanza katika ile ibada kukatokea tukio na hili tukio linakwenda hivi kwamba kuna mama alikuja kanisani na huyu mama ana msichana wa kazi e, msichana wa kazi inaonekana msichana wa kazi alikuwa anatumika upande wa pili wa adui kwa maana ya kwamba wengine wanaita agent, ni wakala kwa hiyo maanaake ana, ana, anatumika usiku analoga watu anaua watu anafanya hivi anafanya vile anaharibu maisha ya watu anaharibu mimba za watu na kadhalika kwa hiyo siku moja wakati wapendwa wameenda wanafanya ibada nyumbani kwa huyu mama yule binti akadondoka akalipuka mapepo kwao wakaanza kubombea naninanini sasa siku hiyo yule binti akakubali kutoa maisha kwa yesu n no, yule bit ubalkutoa maisha kwa yesu kwa hiyo wakasema twende kanisani ili e, utatolea maisha kwa yesu kanisani kwao siku ya jumaa pili katika ibada tukiwa katika ibada A, kiongozi wa huduma hii ama wadhehebu hili akawa katika kupita akihudumia watu akamwita yule mama na huyo binti akasema njoni hapa alafu oi huyu kiongozi pia ni nabii kwa hiyo anaona kwa hiyo akaanza kusema eh, akaanza kuelezea vitu ambavyo vile binti amevifanya mambo mengi ba na huyu binti muda wote analia na kiukweli ni kwamba huyu binti alikuwa ni mateka kama vile ambavyo watu waliwaharibu maisha yao walikuwa ni mateka huyu binti alikuwa naye ni nimateka bilisi ameingizwa katika hii hali ya kuwa wakala kufanya uchawi na ushirikina na bibi yake ko sio kwamba ameingia kwa iyari ame ameingizwa kwa vitisho na mashinikizo kwa hio akawa anafanya aya mambo kwa, mat, kwa vitisho na mashinikizo sasa sababu naizungumza hii kitu ni hii kumbuka nataka kuambia kwamba mpatanishi kati ya mungu ni mwanadamu mmoja kristo yesu hakuna mwingine kwautukiwa katika hi ibada kiongozi huyu wa dhehebu ili akaanza kusema kwamba binti anasema mi nataka kuokoka nataka kusoa maisha kwa yesu huyu mtumishi akasema kwamba akaliambia kanisa akasema mungu amemkataa huyu binti alafu akaendelea mbali zaidi akasema na yesu pia amemkataa huyu binti wamekataa kumsamehe wamekataa kumpokea kwayo endeleni kuomba ngoja nione nionekana naweza nikawashawishi kwa hiyo gafula yeye ana upendo na ana huruma zaidi na huyu binti kuliko mungu muumba wa mbingu na nchi kuliko mungu ambaye alimtoa mwanawake wa pekee afe msalabani kwa ajili ya ulimwengu wote kwa ajili ya dhambi za kila aina nakumbuka tukio kanisani kanisa watu wakaanza kuliospeshali like akinamama ambao hawajui neno wakaanza kutoa kilio kabisa kwamba wanamuhurumia yule binti na wanamsii sasa kiongozi huyu nabii kwamba e, e, hamwombee kwa mungu kwahio ghafla tumegeuzwa sasa kanisa zima pamoja na kiongozi huyu kwamba sisi tuna huruma zaidi na huyu binti kuliko mungu mweumba wa mbingu na nchi na yesu kristo na kwa maana hiyo mtumishi amegeuka anasema kwamba yeye ndo mpatanishi kwamba mungu amekataa yesu amekataa na bila yeye kuingilia kati mungu hawezi kusamehe yesu hawezi kusamee na kanisa lina maelfu ya watu na hao watu wakaamini nakumbuka mimi sijui neno lakini ndani kwangu ilikataa kabisa nikasema no now haiwezekani hakuna mtu anaweza kunishawishi hapa kwamba huyu kiongozi kwamba ana upendo ana huruma kuliko mungu mweumba wa mbingu na nchi kwamba anaupendo upendo ana uruma kuliko yesu kristo uwezi ukanambia yesu amekwenda kufa msalabani kwa ajili ya dhambi ya huyu binti kwa ajili ya makosa ya huyu binti alafu yesu huyo huyu, huyu leo hii akatae kumpokea huyu binti hakuna hakuna mtu hata mmoja alikuwa mtakatifu yesu alipokwenda kufa alikwenda kufa kwa ajili ya wenye dhambi watote wenye dhambi teneka kwenye warumi kenye arumitan nikuonyeshe Tano nane warusihivitundoanavizungumza manake tusipovielewah vinaleta shida sikia waru8 anavyosema anasema hivi bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokua tungali wenye dhambi kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi kwa hiyo mtumishi akaaminisha maelfu ya watu na ili dhehebu ni kubwa kabisa hapa tanzania lina maelfu ya watu wakaamini kwamba mtumishi kiongozi wao yeye ndio mwenye huruma na mwenye upendo na huyu binti kuliko mungu aliyemtoa mwanawake wa pekee akafa kua ajili yetu tulipokuwa wenye dhambi sijui kaa unaweza na ukiwaambia hao wapendwa wanakuletea wana vurugu kabisa wanakuona weo ndio umepotoka unam, unam, unampinga nani nabii kwa nini kwanini kwanini kwanini lakini nabii kaa anafanya vitu vya kipuuzi avikubaliani na kazi ya yesu kristo hutakiwe kuvikubali rafiki ntarudia tena sababu kwamba baraka ya abrahamu baraka ya bwana haifanyi kazi katika maisha yako rafiki ni kwa sababu mmoja umeaminishwa vibaya umeaminishwa kwamba ili hii baraka ije katika maisha yako inategemeana na mwenendo wako wewe na ili hii baraka ifanye kazi katika maisha yako inategemeana na mwenendo wako wewe lakini yote hiyo dibatili baraka ya abrahamu ama baraka ya bwana inakuja katika maisha yako kwa sababu ya haki ulioipata baada ya wewe kutia imani yako kwa yesu kristo bila yesu kristo mimi na wewe hatuna uhusiano na mungu si unapotafuta uhusiano na mungu nje ya yesu kristo hiyo inaitwa ni usanii hakuna bibilia iko wazi kabisa hakuna jina lingine tupaswalo kuokolewa kwalo chini ya mbingu na nchi isipokuwa jina la yesu jina lipitalo majina yote uhusiano wako na mungu msingi wake ni yesu kristo sio dhehebu lenu sio mwenendo wako sio maombi yako sio mkesha wako sio matoleo yako msingi ni yesu kristo sasa kwa kuwa tuna uhusiano na mungu kupitia yesu kristo then ule uhusiano na mungu ule upendo wa mungu unab ha tuombe unatosababisha tufunge inatusababisha twende kwenye mikesha inatosababisha tumtolee mungu si kwa hiyo mambo yote tunayafanya kuomba kufunga kutoa sijuu kuombea wagonjwa kushughudia ni matokeo ni matunda yanayotoka katika uhusiano wetu na mungu uhusiano ambao tumeupata kwa sababu ya utii wa yesu kristo kwa sababu ya yesu kristo bwana wetu huo ndio ukristo rafiki nje ya yesu kristo huna uhusiano na kwa maanayo kama maombi yako yanategemea m- unategemea majibu yako majibu ya maombi yako yatokane na maombi yako ya nguvu na siyo yesu kristo hutakaa ujibiwe kama unategemea kwamba utoke kwenye umaskini kwa sababu imani yako umeelekeza kwenye fungu lako la kumi imani yako umeelekeza kwenye mbegu yako kwenye matoleo yako hutakaa utoke imani yako ielekeze kwa yesu kwamba mungu asante kwa sababu ya yesu kristo yesu kristo alikufa msalabani kwa ajili yangu na hivyo baraka ya abrahamu iko katika maisha yangu na kwa kuwa baraka ya abrahamu iko katika maisha yangu ninajua ndio maana nimepata kipato baba naleta fungu la kumi kwako najua fungu hili la kumi nitasababisha wewe ufanye kile ambacho umekifanya kwa sababu yesu kristo aligarantii kwahiyo napotoa fungu la kumi naachilia imani yangu kwako na imani kwa yesu kristo kwamba nini kwa sababu ya yesu kristo ninauhakika fungu la kumi litaleta matokeo sawasawa sawa na mungu alivyosema isi imani yangu haiendi kwenye fungu la kumi imani yangu iko kwa yesu kwa hiyo fungu la kumi ambalo ni sehemu ya heshima yangu na sehemu ya upendo wangu kwa mungu itanipa matokeo litanipa matokeo kwa sababu ya nani kwa sababu ya yesu ndio garantii wangu yesu ndo nini ndo bima yangu ndo ameniakekishia ya kwaho ujasiri wangu huko kwa, kwa yesu ninauhakika neno la mungu litafanya kazi katika maisha yangu kwa sababu ya yesu ndo maana paulo akasema yeah, she vitu naj vitu vingine tande kwenye eh, dikidikiditi dik. eh, tanzgoja k- kutafutie mstari mmoja rafiki nikoshanajua vitu star ingine mituma wamezungumza kwenye bibilia alafu tunasoma tuna tu tunakimbia tuna kimbia lakini bila kutafakari anasema hivi uh, uh, eh. twende kwenye, kwenye wakolosai wakolosai mlango wa, wa tatu wakolosai mlango wa tatu alafu tende mstari ule wa kumi na saba wa wakolosai 7 anasema na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika jina la bwana yesu mkimshukuru mungu baba kwa yeye anasema lolote utakalolifanya iwe kwa kunena au kwa kutenda fanya katika jina la yesu Istu, fanya katika jina la nn fanyeni yote katika jina la bwana yesu fanyeni yote katika jina la bwana yesu kila kitu sasa nawasilia wakristo sema ntasoma kwa jina la bwana mbona kwa nini haupiki kwa jina la bwana kwanini aufui nguo kwa jina la bwana anasema kila ufanyalo lolotei kwa nini anasema hivyo anasema kwa sababu msingi wa wewe kupata uhalali mbele za mungu ni yesu kristo kwa hiyo msingi wa baraka ya abrahamu kuja katika maisha yako na kufanya kazi katika maisha yako ni yesu kristo yesu kristo peke yake ndiye anayesababisha baraka ya bwana anaesababisha uwezo huu wa kiungu kufanya kazi katika maisha yako kwaiyo anasema lolote unalolifanya ndomaana mimi chochote nachokifanya nakifanya katika jina la yesu na ukianza kufanya hivyo wangapi najua ushajizoesha ukaanza kufanya kila jambo kwa jina la yesu ndeni kuna mambo utaweza kufanya kwa mfano huwezi kutukana katika jina la yesu <laughs> si kwa hiyo automatikali ili jina la yesu linaanza kukubana kuna vitu ambavyo utaweza kufanya utapata shida kwao jizoeshe omba kwa jina la yesu kula chakula kwa jina la yesu oga kwa jina la yesu naenda kazini kwa jina la yesu ukifanya chochote kilefanya kwa jina la yesu imba kwa jina la yesu sema nafanya katika jina la yesu kristo naenda kazini katika jina la yesu kristo ninakwenda shambani katika jina la yesu kristo ninakwenda sokoni katika jina la yesu kristo anza kujizoesha namna hiyo rafiki utaanza kuona matokeo ya ajabu anza kufanya namna hiyo utaanza utaanza kuona kuona matokeo ya kuona jinsi ambabu, baraka maisha yako sema aogesha watoto katika jina la yesu kila ufanyalo, fanya katika jina la yesu. kuna aye kia ufanyafana k aa wknatafuta watoto wa mnapoingia napoingia si namwakoaofa aayeuutaanzakuona okujasii wako uko kwa yesu kwaest bila yesu st anasema mimi ndio njia kweli na mtu kwa baba kwa njia ya mimi kwa rafiki, bila yesu kristo baraka ya abrahamu haiwezi kuja katika maisha yako haiweziwezi kufanya kazi katika maisha yako unamhitaji yesu usimjumlishe yesu na kitu kingine chochote mungu amesema yesu ndio zawadi yetu yesu ndo ameletwa ili mimi na wewe tuwe na uzima tunapata uzima wa milele kwa jina la yesu dhambi zetu zinaondolewa kwa jina la yesu kwa hiyo rafiki baraka ya abrahamu itafanya kazi tu utakaporudisha ujasiri wako kwa yesu kristo kao fanya kila jambo katika jina la bwana wetu yesu kristo topate turudi to kuruditamalizi unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga sim sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au7892 nitarudia 45242 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimeelewa somo nimeelewa umuhimu na nafasi ya yesu kristo katika maisha ya mwanadamu nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesukristo fanya maombi yafuatayo hakikisha natoka katika vilindi vya moyo wako hakikisha kamba unamaanisha sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji msawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki aa umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tuweze kusimama na wewe katika maombi na mungu wa neema yote akuhifadhi kwa roho ake mtakatifu na kwa neno la neema yake ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha upimumifu wa kristo basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naita huruma gari na yesu kristo na bwana wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au 76678narudia76 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi