vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na mwalimu nawawalimuuuagai pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha hiyo usiku ea unaoingia kabla ya umba saaakatiu unauunaliaii jia a y uiin deialiaii jia a yesu a unaliaii jina ayesu kabla ya kulala amiya naua a ieondowto unafah utana neno dhambi yako imeondolewa kama dhambi yako imeondolewa am y ieondowa uaomba gani pote pale ulipo rafiki na kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba kwa mara nyingine tena tumepata fursa ya kuweza kuzungumza pamoja kutafakari kile ambacho mungu anasema katika neno lake kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo amemlenga mwanafunzi wa kristo ili kumjengea uwezo na kumpatia maarifa ili huyu mwanafunzi wa kristo afike mahali awe na maarifa kama ya yesu kristo aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na aweze kutenda kama kristo A, kumbuka tu kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo mkristo yeyote basi ni lazima aishi kwa imani na imani ya kweli ni ile imani iliyojikita kwa yesu kristo hivyo basi mafundisho ya neema na kweli kazi yake ni kuimarisha imani yako kwa yesu kristo ili uhusiano wako na mungu uwe ni uhusiano wa kupendeza siku zote na daima na ili uweze basi kupata matokeo kama vile ambavyo mungu amekusudia katika neno lake kumbuka tu ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri na utenda vizuri, vizuri utapata matokeo mazuri iivyofanya maamuzi kufikiri kama kristo na namna pekee ya kufikiri kama kristo ni kwa wewe kuwa mwanafunzi wa kristo na kujifunza mafundisho ya neema na kweli Ah, tunaendelea na somo letu linalosema ah, e, baraka ya abrahamu na, na maisha ya mkristo na tumeshaangalia mambo kadha wa kadha moja kwa moja basi tuende kwenye wagalatia tatu ah, nakumbuka niliahidi kwamba ntatoa ombi basi kwa wale wote ambao wako tayari ngoja nianze a kutoa hilo ombi kwanza kwa ajili ya, ya, ya ambalo tutalitufanya wiki yote eh ombiili talifanya katika wiki nzima kwaa tafuta kalamu na karatasi kwa ajili ya kupokea hili ombi hebu e, e, tuende kwenye wathesalonike wa pili mlango watatu. wa tatu wathesalonike wa pili mlango na, na mstari ule, mstari ule wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa tatu na mstari ule wa kwanza wwathesalonike wa pili mlango wa tatu na mstari ule wa kwanza Um, neno linasema hatimaye ndugu tuombeeni neno la bwana liendelee na kuchukuzwa e, vile vile kama ilivyo kwenu moja um, nitafute tafsiri nyingine nahisi kuna tafsiri nyingine imesema vizuri zaidi e, tafsiri ya neno anasema e, hatimaye ndugu tuombeeni ili neno la bwana lipate kuenea kwa haraka na kuheshimiwa kila mahali kama vile ilivyo kwenu kwao sasa ombi letu linakwenda namna hii kama unaandika hebu andika hivi andika mungu baba kama unaandika andika ombi mungu baba katika jina la yesu kristo tarudia tena mungu baba koma ama mkato katika jina la yesu kristo mkato tunaomba neno la bwana Sawa. tunaomba neno la bwana yaani mafundisho ya neema na kweli tunaomba neno la bwana yaani mafundisho ya neema na kweli enyaenee kwa, kwa haraka na kuheshimiwa kila mahali kama vile ilivyokwetu kwa hiyo mungu baba katika jina la yesu kristo tunaomba neno la bwana yaani mafundisho ya neema na kweli yaenee kwa haraka na kuheshimiwa kila mahali kama vile ilivyo kwetu ukifanya hilo ombi hio sasna tesanik wa pili msar wa kwanza kwa o ukifanya ili nataka tufanye kwa wiki nzima hii wewe umelikubali lineno basi omba na wengine naakubalineno neno, neno limekufikia ombsnailineno lienee na unavyoomba ili ombi rafiki ni zuri sababu linasababisha mioyo ya watu ifunguke watu waweze kupokea kweli ya kristo inasababisha maongezeko kwa watu ambao wataacha kuwa wanafunzi wa musa watakuwa wanafunzi wa kristo lakini pia inasababisha na rasilimali zinazohitajika kwa ajili ya kufanya hili neno uliwafikia watu wengi zaidi ziweze kupatikana kwa hiyo ninakutegemea rafiki ninategemea maombi yako ninatarajia maombi yako kanamba usimame pamoja nami unasema niombe muda gani uamuzi ni wakwako ukiamua kuomba dakika kumina tano ukiamua kuomba nusu saa ukiamua kuomba saa nzima ukiamua hata kufunga ukaomba kwa mzigo nayo itapendeza zaidi tukiomba watu wote katika mikoa yote ni muda sio mrefu sana tanzania tunaibadilisha na siku utakapoona kweli ya kristo imeenea na maisha ya watu anabadilika utajua na naweo ulikuwa una mkono katika kusababisha ilitokee kwa sababu ulitii sauti ya roho wa bwana ukaingia kwenye maombi na basi watu wengi wakaokolewa watu wengi wakabadilishwa kwa hiyo basi naamini utafanya hivyo na ina kwamba umeweza eh, kuichukua hilo ombi na umeamua kushiriki ama kushirikiana nami katika ombi hili basi moja kwa moja sasa tuendelee na, na, na somo letu nadhani na pia e, e, nini ombi litakuwa lita posted kwenye, kwenye facebook kwa wale walio kwenye grup la facebook litaandikwa pale alafu uta, utalikuta pale yeah. kwa hiyo kama ukulisikia basi unaenda kwenye facebook mara moja pale basi utalikuta ili ni ombi la wiki hii tuko sawa kwaio naomba uombe kwelikweli na ntafurahi sana unapokuwa ukiomba kama kuna jibu lolote bwana amekupa a amekupa kitu gani tutumie tushirikishe ndio maombi ayondo maombiyakweli bwana amesema nawe kitu tujulishe kusema bwana amesema hivi bana amenyonyesha ichi kwenye maono na kadhalika nakadhalika tukifanya namna hiyo basi kazi ya mungu inakwenda mbele kwa kasi zaidi okay. kumbuka ombi linavyosema rafiki linasema eh, neno la bwana liendelee na nasea so enye tafsiioa nirudi pale mona nikumbushie kidogo kwenye tafsiri ya neno bibilia ya neno anasema ehe, anasema n, e, neno la bwana lipate kuenea kwa haraka naona kitu neno kwa haraka na kuheshimiwa kila mahali kwayo ndo ombi letu tuko sawa basi tuendelea na somo letu rafiki tuo kwenye wagalatia tatu msarul wa saba wagalatia tatu msaru wa saba nahata na, ninyi mnaangalia kwenye youtube na kwenye facebook nawapi hebu mshiriki kwenye haya maombi tukosawa hakuna ambaye najua sa nyingine eh, basi wote tunajua tuna nafasi haleluya wagalatia tatu saba eh, wagalatia tatu saba mpaka tisa kumbuka tunaendelea na soo inaosema baraka ya bwana ama baraka ya abraham na maisha ya mkristo baraka ya abraham na maisha ya mkristo tunaanza mstari wa was mpaka ule wa wati anasema fahamoni basi yakuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na aham aliku Imani. sasa mstari wa nane nimepiga nime nao kambi najaribu na kutaka kuchomoka ni uwache lakini sakwa ngumungumu kidogo namna hii Agarule, mstari angaloa mtaiwnnanaosema na nasema naandiko ama neno kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani na nilikwambia jamani ntarudia tena rafiki popote pale ulipo neno haki lazima hakikisha umepata ufahamu wa haki kwa sababu ya watu kuelewa kutokuelewa haki okay, niseme hivi tuna sentensi iko kwenye kanisa na natumika sana nasema usijihesabie haki wache kujihesabia haki hache kujihesabia haki kujihesabia na ni sentensi ambayo wakristo wengi wanatumia pasipo kuelewa wanazungumza nini s tunapozungumzia kujihesabia haki maanaake ni kwamba kumbuka tafsiri yetu ya haki tumesema haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote kwa hiyo unapozungumzia kujihesabia haki maanaake nini tunazungumzia mtu ambaye anatafuta kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasuro ya aina yote kwa kutegemea juhudi zake mwenyewe binafsi na kwa kutegemea mwenendo wake na wala sio kutegemea kumtegemea yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa hio wakati wuwote utakapotafuta utaka uhalali mbele za mungu pasipo kumtegemea yesu kristo wewe ejsabiwewe umejesabia haki wewe ume anajua na hii inakuwa ni shok kwa watu wengi kwa sababu ni eneo okay. la muhimu sana ili lisababishe baraka ya abrahamu ifanye kazi katika maisha yako ndio ndomana nimepiga kambi hapa a nikupeleke mahali ne takusomea mistari mitatu kwanza mahali msingi mahalikwanueswaraka a kwanza wa yohana mlango wa watatu mstari wa nne waraka kwanza yanatan anasema kila atendaye dhambi afanye uasi kwa kuwa dhambi ni uwasi kwo bibilia inasema dhambi ni uasi sawa sasa unisikiliza hilo kwanza ama ndio tafsiri yetu ya neno dhambi tuko sawarafiki okay. na tuende tukasome luka tuangalie bwana yesu nini kuhusiana na dhambi luka mlango wa 4 tutaanza msari wa 46 mpaka 47 hapa ni baada ya bwana yesu kufufuka anaongea na mitume anasema akawaambia ndivyo ilivyoandikwa kwamba kristo atateswa na kufufuka siku ya tatu na kwamba mataifa yote watahubiriwa kwa jina lake habari ya toba na ondoleo la dhambi kuanza tangu yerusalemu kwao bibilia inatueleza kabisa kwamba kupitia jina la yesu dhambi inaondolewak okay. tanikweshe okay. sehemu nyingine twende kwenye matendo ya mitume mlango wa pili petro ameubiri siku ya pentekoste alafu waliomsikiliza wamechomwa mioyo wanamuliza aamarno 2 walipo yasikia haya wakachomwa mioyo yao wakamwambia petro na mitume wengine tutendeje ndugu zetu petro akamwambia tubuni na maana ya kutubu ni kubadilisha mtizamo kubadilisha namonavyofikiri kwa lugha ya kiunani naitwa metanoya kwa lugha ya kiingereza kiingerezi naitwan kwao anasema petro akawambia tubuni mkabatizwe kila mmoja kwa jina lake yesu kristo mpate ondoleo la dhambi zenu nanye mtapokea kipawa cha roho mtakatifu kwa tunaona watu wanapobatizwa katika jina la yesu watu wanapotia imani yao kwa yesu kristo wanapata ondoleo la dhambi k okay. tuende kwenye matendo ya mitume kumi taelewanatu nianze msare wa 38 petro amekwenda nyumbani kwa kornelio anaubiri njili kwao tuaaza msare wa 38 hadi 43 anasema hivi habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponywa, kuponya wote walionewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye basi nasi tu mashahidi wa mambo yote aliyoyatenda katika nchi ya wayahudi na katika yerusalemu ambaye walimuua wakamtundika mtini a huyo mungu alimfufua siku ya tatu akamjalia kudhihirika si kwa watu wote bali kwa mashahidi waliokuwa wamekwisha kuchaguliwa na mungu ndio sisi tuliokula na kunywa pamoja naye baada ya kufufuka kwake kutoka kwa wafu Tasiki, arbena, mbili. akatuagiza tuwaubiri watu na kushuhudia ya kuwa huyu yaani yesu ndiye aliyeamriwa na mungu awe mhukumu wa walio hai na wafu arbena, huyo manabii wote huyo nani huyo yesu huyo manabii wote humshuhudia ya kwamba kwa jina lake kila amwaminie atapata ondoleo la dhambi kwao ushahidi watatu unaonyesha kwamba dhambi inaondolewa pale ambapo mtu analiamini jina la yesu pale ambapo mtu analiamini jina la yesu unapoliamini jina la yesu bibilia inasema dhambi yako inakuwa imeondolewa sasa nataka ni kuchalenji maekumbuka imani ni nini imani ni kuwa na uhakika wa mambo ya tarajiwayo ni, ni, ni kusadiki kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana ndio maana imani na ndio imani nandomanaaba imani yako inajikita kwa yesu kristo kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwao imani yangu inapokuwa katika jina la yesu bibilia inasema wazi kabisa dhambi yangu inakuwa imeondolewa dhambi yangu inakuwa imeondolewa saswali nalotaka kuuliza sasahivi wewe unaenesikiliza je sasa hivi hapo ulipo unaliamini jina la yesu ama auliamini je umeshamfanya yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yao mabado kama jibu lako ndio kwamba yes mimi nimeshamfanya yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yangu kama jibu lako ni ndio kwamba naliamini jina la yesu kwamba ni jina lipitalo majina yote napenda kukuaishia mpendwa bibilia inasema kwamba dhambi yako imeondolewa hauna dhambi sasa baada ya kusema hayo tupige hatua kidogo wakati unafanya maombi yako ya rehema ama kabla ya kulala nafaamu wakristo wengi kabla ya kulala wanafanya wanaungama dhambii zao wanaomba msamaha wa dhambii zao kabla ya kulala na ukiwauliza kwa nini wanafanya wanafanya hivyo kwa sababu gani kwa sababu wanaamini kwamba unawezauta nimemkosea mungu kwa kuwaza kwa kunena na kwa kutenda na uwezekano wa kufa mimi usikuuu ni mkubwa mno kwao kwenye akili zao wanaona ni nyepesi zaidi kufa usiku kuliko mchana <laughs> si. kwa hiyo wanafanya maombi ya insurance kwa ho kinachowasukuma waombe msamaha kwa mungu ni jastin kesi nikifa usiku nisiende jehanam lakini niwe na uzima wa milele hicho ndicho ambacho kinawasukuma kwamba naomba hili dhami zangu ziondoke sasa tukiwa na ilo kichwani twende yohana mlango wa tatu na mstarulo wa 18 yoa angali anaposema anasema yeye hahukumiwi asiyeamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu kwaio anasema anayeliamini jina la yesu hahukumiwi asiyeliamini jina la yesu amekwisha kuhukumiwa kwanini kwa sababu <coughs> ninapoliamini jina la yesu dhambi yangu inaondolewa sasa nakuuliza kiswali hili hapo ulipo rafiki unaliamini jina la yesu ama uliamini kama unaliamini jina la yesu maana ni kwamba dhambi yako imeondolewa kama hauliamini jina la yesu dhambi yako ingali ipo pamoja nawe na kwa maana hiyo kama unaliamini jina la yesu hauingii hukumuni lakini kam... sorry, kama hauliamini jina la yesu unaingia hukumuni lakini kama unaliamini jina la yesu hauingii hukumuni sasa nakuuliza tena rafiki wewe hapo ulipo unaliamini jina la yesu ama auliamini okay, tunapiga hatua kwa hiyo unavoingia usiku kuomba msamaha naomba niui kabla ya kuomba msamaha wakati huo unakuwa unaliamini jina la yesu ama hauliamini unaendea naliamini jina la yesu kama unaliamini jina la yesu kabla ya kulala dhambi yako inakuwa ipo ama imeondolewa kufuataa na neno unafahamu kufuataa na neno dhambi yako imeondolewa kama dhambi yako imeondolewa imeondolewahu unaomba msamaha wa kitu gani huwa uunaomba msamaa wanini sasaoo nasema naezekana imefanya dambi kwakuazakwakuutendao maanaake ii maanaikab wengiaomb aaohtotodo ko wabaaaa aiiunarundika mpaka usiku a unao fanya maombi usiku kabla ya kulala ama asubuhi wakati umeamka ama mnapoenda kwenye ibada zenu kwamba mnaomba msamaha wa dhambi ili mrudishe uhusiano na mungu ndeni ninyi mnajihesabia haki imani yenu haiko kwa yesu kristo tena kumbuka imani yako ikiwa kwa yesu kristo maanake ni kwamba dhambi yako imeondolewa anasema kila anayeliamini jina la yesu dhambi yake imeondolewa na kwamba haingii hukumuni kwa hiyo kama unaliamini jina la yesu kufuatana na matendo ya mitube 143 dhambi yako imeondolewa lakini pia kama unaliamini jina la yesu kufuatana na yohana 318 ni kwamba hauingii ukumuni na kwa maana hiyo ninamtegemea ni yesu kunipatia uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yeyote ndo anasema kwa jina lake amba kwa ninaamini kwamba yesu na jina lake ana uwezo wa kuondoa dhambi zangu ndio maana nimeachilia imani kwake kwa nini miaka eb iliyopita yesu alikufa msalabani akamwaga damu yake ikaniosha ikanisafisha na uovu wote na udhalimu wote na uchafu wote kwa hiyo imani yangu iko kwa yesu ingekuwa ni tabia yetu na mwenendo wetu ndio unaotupa uokovu wewe unawezaje kwa unawezajikwanini okay kama unategemea mwenendo wako una tofauti gani na myahudi na mhindu na, na, na, na dini, dini nyingine una gani we mkristo nini tofauti kati ya ukristo na uyahudi nini tofauti kati ya ukristo na uislamu nini tofauti kati ya ukristo na uhindu tofauti ya ukristo na hizi dini nyingine ni kwa sababu sisi tunasema uhusiano wetu na mungu tunaupata kupitia yesu kristo sio nje ya yesu kristo kwamba uhusiano usiokuwa na dosari na mungu tunaupata kupitia yesu kristo ndivyo ambao biblia inatuambia kwa hiyo swali ni hili kama mmekutanika kanisani jumapili mmekusanyika pale kwa jina la nani utaniambia tumekusanyika kwa jina la yesu kwao kilichowafanya mkakutanika jumaapili ni kwa sababu mnamwamini yesuk okay. kama unamwamini yesu kufuatana na neno dhambi yako ipo ama imeondolewa unafahamu kufuatana na neno anasema kwakuwa unaliamini jina la yesu dhambi yako imeondolewa lakini kanisa linafanya nini tunaanza kuomba kuungama dhambi tena tunaanza kuomba msamaha wa dhambi kwa sababu gani tumeingia kwenye kujihesabia haki tumekataa kupokea haki inayopatikana kwa imani na mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni mwanadamu mmoja kristo yesu sio maombi yetu sio sala zetu sio sadaka zetu kornelio ukisoma kwenye matendo ya mlango wa kumi kornelio alikuwa anatoa sadaka nyingi alikuwa anamwomba mungu daima alikuwa ni mchaji wa mungu ni mtu mkarimu lakini bado haikutosha mungu akatuma malaika aende akamwambie kamwite petro petro akija atakwambia akupasaa kufanya petro anakuja anamuumbiria injili anamwambia kornelio kila aliaminie jina la yesu atapata ondoleo la dhambi dhambi ambazo umekuwa ziondoke haziondoki kwa wewe kutoa sadaka nyingi haziondoki kwa wewe kufunga haziondoki kwa wewe kufanya maombi zinaondoka kwa sababu ya imani iliyo katika jina la yesu na hapa nasikitika kusema kwamba wakristo wengi wamepotea wameacha njia wanajihesabia haki anaenda anafanya maombi ya rehema wiki moja siku saba maombi ya rehema ama maombi ya utakaso ak utakaso hayo hayakupi uhusiano na mungu kinachokupa uhusiano na mungu ni imani yako kwa yesu kristo dhambi inaondolewa kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo sio kwa sababu ya kitu kingine chochote na hii ndio inaitwa injili ndo inaitwa habari njema wewe rafiki unafahamu nanesikiliza una makosa mangapi una ma, ma, ngapi zinakusumbua umeshindwa kuziacha kila siku unaangaika nazo unaomba rehema haiishi unasema nitaacha sitarudia tena kabla kablajua lijakucha umesharudia tena unasema sitatukana tena umesha tena umeshatukana sitakunywa pombe sitatukanatushaa unafahamu unakorokoro chungu mzima umejitahidi kuziacha miaka na miaka umeshindwa kwanini dhambi inakutawala bado kwa sababu imani yako hujaitia kwa yesu siku utakapoelekeza imani yako kwa yesu ukaamini kwamba ninapomwamini mwamini yesu kristo dhambi inakuwa imeondolewa maana ndio nguvu ya dhambi itavunjwa katika maisha yako siku hiyo ndio nguvu ya dhambi itakapoondoka siku o katika maisha yako bila hivyo dhambi itaendelea kuwa na nguvu juu ya maisha yako siku utakapomwamini yesu kristo kwamba kweli yeye ndi anayekupa uhusiano na mungu kwamba yesu kristoyy ndi anaekupa uhusiano na mungu siokuwa na dosarila kasuro ya aina yeyote kwamba imani yako kwake ndio inaruhusu ruhusu na uhusiano na hivyo uhusiano huo naruhusu baraka ya abraham kuja katika maisha yako ndio siku ambao utakuwa umeanza kutembea katika haki ya mungu lakini ukiwa unategemea mwenendo wako na tabia yako ili uwe na uhusiana na mungu hiyo tunaiita kujihesabia haki na weo unafahamu kabisa wakati ulikuwa unapaa unasema haki ya mungu vile haki ya mungu maanaae nakuonyesha amba kuna haki ya mungu na kuna haki ya kibinadamu haki ya kibinadamu ni kujihesabia haki hakuna jina lingine chini ya mbingu tupasawalo kuokolewa kwalo tupasaalo kupatiwa uhusiano na mungu isipokuwa jina la yesu sio dhehebu lenu sio tabia yako sio mwenendo wako sio kufunga kwako sio kukesha kwako ni jina la yesu kristo peke yake kwa hiyo tusifunge no tunafunga baada ya nini kwa sababu tuna uhusiano na mungu tunataka kufunga ili tuwe na ushirika mzuri na mungu tunamtolea mungu kwa sababu tunampenda tunafanya maombi kwa sababu hiyo, hiyo ndio, ndio shauku yetu na kiu yetu ndio muda wetu wa kufanya ushirika na mungu lakini hatusemi kwamba kwa maombi kwa fungu la kumi kwa sadaka kuamkesha ndio inatupa uhusiano na mungu uhusiano wetu tunaupata kupitia yesu kristo narudia hichi kitu tena natena kwa sababu ni muhimu bila hivyo baraka ya bwana haiwezi kufanya kazi katika maisha yako نعلم من يليه ورا فيك <applause> tunaishi maisha ya utakatifu kwa sababu ya matunda ya uhusiano wetu na yesu kristo tunaishi maisha ya kushinda dhambi kwa sababu ya uhusiano wetu na mungu kupitia yesu kristo tunaishi maisha ya furaha na amani na watu wote kwa sababu ya uhusiano wetu na, na mungu kupitia yeiso ko yesu kristo ndio msingi wa kila kitu shika sana hilo kumbuka katika kila jambo unalolipenda au kulinena fanya katika jina la bwana wetu yesu kristo tupate be tukirudi tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga sim sasa kupata kitabu cha imani makini76452 au6752 au78922 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mimi nataka kuwa na mahusiano na mungu basfaya mombeafakatika vilini vya mo aoa njem s n mwana alikufa msalabani aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi niyo mwenye haki na kili kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki wamefanya mambo mafupi ninakukaribisha katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na kukabidhi mikoloni roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambalo inaweza kutujega na kufanya mfanania yesu kristo katika maeneo yote basi mpaka hapo tumefika mwishi jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana Kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie s namb au67tarudia7 au, au nitarudia 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi