vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hivi vitu ni uhakika Kiliza, mimi nayezungumzanawewe watu wameshajaribu kuloga usiku na mchana wameshindwa kwa sababu gani neno la mungu linasema atakayekubariki nitambariki atakayekulaani ntamlaani anasema hakuna uganga wala uchawi juu ya mwana wa mungu hakuna uganga wala uchawi juu ya mzao wa abrahamu na kwa sababu ya imani yangu na kwa sababu ya imani yako wewe kwa yesu kristo hakuna uganga wala uchawi juu yako hacha kuamini kipuzipuzio ni maisha ya chini popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umepata fursa na wakati wa kuungana nami na kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia siku ya leo Uh, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine kukusaidia wewe kupata maarifa yatakayokusababisha ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Ah, kumbuka kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo ni muhimu sana ukaimarisha imani yako kwa yesu kristo ukaijenga ukaipa misuli na kwa kufanya hivyo basi unakuwa unaenenda katika kile kiwango ambacho mungu alikuwa amekusudia um, ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama ufiki mst na somo letu ambalo tumelianza Hii ni wiki yetu ya pili somo wkietu baraka ya aaa na maisha ya kristo kumbuka nilitoa ombi na il om i sawasawa na watesaonika w mstari wa, wa, pili, tatu, wa hivyo kama m umekuwa ukisikiliza ukifuatilia basi naomba ushiriki pamoja nasi katika maombi wt na kama unataka kujua exactly ombi lilivyo basi unaweza ukatembelea kwenye facebook peji yetu kwenye grupu la mwanafunzi wa kristo ukiingia pale utalikuta ombi liko postd pale na msisahau kutuma shuhuda zenu ama sio shuhuda sach lakini majibu ambayo mungu amekushirikisha kama mungu amekupa mstari baada ya kuomba tupatie mstari kama mungu amekushirikisha jambo tushirikishe na tutajaribu kuposti katika, katika, katika facebook ili watu nao waweze kuona basi baada ya kusema hayo nataka tuendele na somo letu tunasema somo linaosema baraka ya abrahamu eh, na maisha ya mkristo tuko kwenye wagalatia tatu mstari wa saba hadi wa tis tunenda wagalatia tat sb hadi ti anasema fahamoni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani sasa kumbuka katika kipindi kilichopita hasa vipindi vilivyopita nilikwambia kwamba baraka ni maneno ya uwezesho yanayotamkwa juu ya maisha ya mtu baraka ni maneno ya uwezesho yanayotamkwa juu ya maisha ya mtu na nikakwambia kwamba mungu alivyomuumba mwanadamu maneno ya kwanza ambayo adamu alisikia katika masikio yake yalikuwa ni maneno ya baraka ni maneno ya kumwezesha kufanikiwa katika kazi yake ya kutawala hii dunia hayo ndo maneno ya kwanza ambayo eh, adamu aliyasikia na tumeshaongea mambo mengi tu lakini tulimalizia kipindi kilichopita kwa kuonyesha kwamba hulu angalia mstari wa saba kwamba anasema fahamuni basi ao walio waimani hubarikiwa pamoja ndio asema ah, sori fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na nikakuonyesha kupitia kitabu cha hesabu na nehemia kwamba wana wa israel alivokuwa wakitoka misri kwa kuwa wao walikuwa ni wana wa abrahamu balam alivyoajiriwa na balak ili awalaani balam anasema kwamba nimeamriwa mungu amebariki mimi siwezi kulaani nimeamriwa kubariki na anasema hakuna uganga wala uchawi juu ya srael ama juu ya yasraelna ama yakobo hakuna uganga wala uchawi na nikakwambia basi kwa kuwa mimi na nawewe ni mzao wa abrahamu kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo basi hakuna uganga wala uchawi juu ya maisha yetu hii ni habari njema rafiki hii ni habari nzuri rafiki kwa hiyo kama kuna namna ambavyo ulikuwa unawaza kwamba umekwama umekita ama afya yako inasumbua kwa sababu umelogwa kwa sababu kuna mtu amefanyia uchawi heni nataka ukikubaliana na uu ukweli kumbuka imani ni kuwa na uhakika nikuambia imani ni kusadiki kabisa yale mambo ambayo mungu amefanya kwa ajili yetu kupitia yesu kristo na kwa sababu ya yesu kristo kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo maana ni kwamba hakuna uganga wala uchawi juu ya maisha yetu na tukaona katika kitabu cha nehemia biblia inasema wazi kabisa kwamba yale maneno ya laana ambayo balaam aliyatamka juu ya taifa la israeli mungu aliyageuza yakawa baraka na kwa maana hiyo wewe unayenisikiliza ninakutamkia katika jina la yesu kristo wa nazareti maneno yote ya laana ambayo ulitamkiwa ambayo yalitamkwa juu ya maisha yako leo hii nayaamuru kugeuka na kuwa baraka katika jina la yesu kristo wa nazareti kwa nini kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili kwa sababu imani yako iko kwa yesu kristo weo usikose usiingizi tena na nikakwambia huna sababu ya kufanya maombi ya kipuuzi ya kusema mwanamke mchawi asiishi kwa nini kwa sababu najua kwenye agano la kale torati sheria ilisema hivyo lakini wewe hauishi kwa torati auishi kwa sheria tena unaishi kwa imani iliyo kwa yesu kristo na yesu kristo alikuja tuwe na uzima kisha tuwe nao tele si lazima ujifunze huko kwenye kipindi kipi cha agano ukisoma luka mlango wa 9 ukaanza mstari hule w1 na kuendelea pale mbele utaona kwamba wakati fulani bwana yesu anapita na wanafunzi wake wanakwenda wanafika kwenye kijiji cha wasamaria wasamaria wanakataa kumpokea yesu yakobo na yohana wanamuuliza yesu unataka tuitishe moto kama ambavyo eliya aliitisha moto kumbuka eliya alikuwa anaita moto unaua watu bibilia inasema yesu akawakemea akawakanya akawaambia hamjui ni roho gani mlionayo mwana wa adamu hakuja kuangamiza alikuja kuokoa na leo hii yesu angesimama mbele yako akusikie wewe unasema mwanamke mchawe asishi tufanye maombi wachawi wafe angekukemea kwa sababu gani hakuja kuangamiza amekuja kuokoa ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu ibilisi ndio muuaji wewe ulizaliwa mara ya pili ukisimama ukaanza kufanya maombi ya kuua wachawi maanake unafanya kazi ya ibilisi ya kuua wewe ni mwanafunzi wa yesu kristo wewe ni mfuasi wa yesu kristo umeitwa ili uaokoe na bibilia imekuwekea garantii kwamba yeyote atakayekulaani mungu atageuza olaana iwe baraka bibilia imesema wazi hakuna uganga wala uchawi juu ya wana wa abrahamu na kwa kuwa wewe ni mwana wa abrahamu kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo hakuna uganga wala uchawi juu yako naomba nikuulize swali pilipili pili usioila iliyoko shambani inakuashiani ni rafiki kama uganga na uchawi hauwezi ukafanya kazi juu yako kama hakuna anayeweza kukuloga kama hakuna anayeweza kulaani kwanini unaangaika na wachawi si unavyoanza kuangaika na wachawi maanake ni kwamba unaamini wana uwezo wa kukudhuru wakati bibilia inasema wazi kabisa kwamba hawana uwezo wa kukudhuru mungu amesema kwamba atakubariki na nakamba kakua amekubariki yeyote atakaekubariki mungu atambariki na nayyote atakayekulaani mungu atamlani kazi ya kisasi ni ya mungu sio kwako wewe kwao hachana kabisa na habari ya kusema unaua wachawi siju unaua nini hayo ni maombi ya kipuzi sio maombi ya agano jipya ni maombi ya agano la kale najua kuna watu mnanisikiliza mtakasirika na haswa watumishi lakini wee umeitwa kuua ama umeitwa kuokoa yohana 1 anasema mwizi aji ila aibe achinje na kuharibu mimi nalikuja wawe na uzima kisha wenao utele mwana wa adamu akuja ulimwenguni ili kuhukumu ulimwengu alikuja ili ulimwengu uokolewa kupitia yeye akuja kuangamiza roho za watu amekuja kuokoa roho za watu wewe ni nani unayejidai ni mtumishi wa yesu alafu unageuka unaanza kuua wenzio labda nikuulize kiswaliwwe unaefanya hivyo unataka kunyambia kwamba mchawi ni mbaya kuliko mtu mwenye fitna mchawi ni mbaya kuliko mtu mwenye fitna manake mchawi anatumia maneno na mfichini anatumia nini anatumia maneno hivi kuna watu wapiga umbea na wasambaza maneno na uongo na kusingiziana kama watu waliokoka kuna watu wanajua kupepeta mdomo kama watu waliokoka hivi tungeanza kusema kwamba watu wote wanaosema maneno mabaya dhidi ya wengine waf angeanza huyo mchungaji wako na nawee mwenyewe ungefatia <laughs> isi tusio wanafiki kwamba tunataka neema na rehema kwetu tu lakini kwa wengine hatuwapi neema na rehema listen hivi vitu ni uhakika sikiliza mimi na nawewe watu wameshajaribu kuloga usiku na mchana wameshindwa kwa sababu gani neno la mungu linasema atakayekubariki nitambariki atakayekulaani nitamlaani anasema hakuna uganga wala uchawi juu ya mwana wa mungu hakuna uganga wala uchawi juu ya mzao wa abrahamu na kwa sababu ya imani yangu na kwa sababu ya imani yako wewe kwa yesu kristo hakuna uganga wala uchawi juu yako hacha kuamini mumbu akipuzipuzi ao ni maisha ya chini zaidi ya yote wewe ulivozaliwa mara ya pili umekua ni mtuarohoni uki m dita roho atztma km tamaa za mwili a ukiendelea a maotl anasma ua uznzzma na uchawi ucai unafanyika kwa watu mb ko mwilii mano oomezalia mara ya pil oca auwezikupataai huyo anachotaka kusema nini futa katika akili yako leo hii kwamba wewe ulizaliwa mara ya pili kuna mtu anayeweza kukuloga na kuhakikiishia hakuna na huyu anayesimama anayekwambia tufanye maombi dhidi ya wachawi huyo ndi anayekusababisha wewe utoke kwenye imani urudi uwe katika nini katika mwili na kwa sababu hiyo uchawi unaanza kufanya kazi juu yako sasa kwao usikubali siku ukisikia nami nakupa ruhusa sikukisia kanisani kwenu kiongozi yoyote mtu anasema kwamba tuombe wachawi wafe toka kwenye enye kanisa nenda nyumbani kapumzike yake n jumapili ijayo hayo maombi usshikiayo maombiapoa shafanya omb t na mpendo nikamweleza i kwamba wachawi wanatakiwa waokoke wanatakiwa kuhubiriwa jamaa waokokeatakubiwaniamakasirikia Hey, na maombi tukifanya tukfaane akavunjika kwa sababu anaamini kwenye kuua hivyo wauaji wanaenda wapi nakuuliza unasikiza wauaji wanaenda wapi unafahamu kabisa wauaji wanaenda jehanam ya moto kwao haijalishi kama umeulia madhabauni ama umeulia mtaani ama umeulia kwenye maombi ama umeulia wapi <laughs> muuaji yoyote mwisho wake ni jehanam ya moto wee ukisimama ukaweza kuua wachawi hey unasema mungu alisema kwenye umkuu la torai kwenye agano la kale ya hatuko kwenye agano la kale tuko kenye agano jipya luka t nianze mstari wa hamsini na maak bila kuweka ushahidi hapa na tukabishana vaya kesho tuanze mstari ule a luka 91 anasema ikawa siku za kupaa kwake zilipokuwa karibu kutimia yeye yaani yesu aliukaza uso wake kwenda yerusalemu akatuma wajumbe watangulie mbele ya uso wake wakaenda wakaingia katika kijiji cha wasamaria ili kumtengenezea mahali lakini wenyeji waka, waka, hawakumkaribisha kwa vile alivyoelekea uso wake kwenda yerusalemu wanafunzi wake yakobo na yohana walipoona hayo walisema bwana wataka tuagize moto ushuke kutoka mbinguni uwaangamize kama eliya naye alivyofanya sasa kwa wale waliosoma gano la kale wanafahamu elia alikuwa ni binbwa wa kuitisha moto na kuteketeza watu 5 akawageukia akawakanya akasema hamjui ni roho ya namna gani mlionayo kwa maana mwana wa adamu hakuja kuziangamiza roho za watu bali kuziokoa nasikia heyo majibu wakaondoka wakaenda mpaka kijiji kingine anasema nataka tuitishe moto hmm? sasa mgoja niangalia kwenye tafsiri nyingine hiyo ilikuwa liuaongalia enye tafsiri a kasababu kwa kiingereza napenda anasema hid kwamba aliwakemea sio kuakanya aliwakemea kwa kiingereza but he and he rebuked nma ah kwao aliwakemea ojaingali ni amepata yes. tafsiri ya neno amepata anasema yesu akageuka na kuwakemea nao wakaenda gin akaga akawakemea hamjui ni roho ya namna gani mlioipokea mwana waadamu akuja kuangamiza bali alikuja kuokoa kwa hiyo wewe unaposimama nakusema mwanamke mchawe asiishi unataka kumuua maanaake n maanake ni kwamba mmoja unathibitisha una roho mbaya unasakini ra ilisema torati kazi yake ilikuwa ni kuua kasomaorint wa pili tsb inasema torati tratsheria k ni huduma ya mauti kasomo w korinto wa, wa pili 156 inasema torati ndio inaoipa nguvu dhambi na dhambi inasababisha ni, nini nasababisha mauti sikiliza huko kwenye agano jipya hakuna mchawi hakuna mganga anayeweza kukudhuru wewe ambayo amezaliwa mara ya pili wewe ambaye imani yako iko kwa yesu kristo hakuna mganga wala hakuna mchawi hakuna uchawi hakuna ulozi juu yako wewe ni fri wakijaribu kuloga hayo maneno wanayotamka ya kukulani mungu anayageuza anakuwa baraka infacti ukijua wanataka kukuloga waambie watamke maneno makubwa makubwa wasitamke vitu vidogo vidogo watamke vitu, vitu hevihevi namnai ili mungu anavyovigeuza kuwa baraka viwe baraka ya ukweli sasa kama hawa watu hawawezi kukuloga hawa watu hawawezi kukudhuru wewe unaangaikanao wanini kwani usiwaombee wakaacha hiyo kazi ya uchawi wakaacha o kazi ya uganga wakaacha fitna, wakaacha wakaa rafiki sasa utakapoingia maombi ya kusema nashughulika na wachawi ni kwamba kwamba unathibitisha unathibitisha hauko katika imani humwamini yesu unathibitisha kwamba humwamini mungu na kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo kwa niaba yako na kwa sababu hiyo unajihesabia haki na ndio maana wanakuloga ndio maana wanakutesa ndio maana ianusikuulali wanakunyoa nywele wewe wananyoa nywele za watoto jio kitu hacha jio kitu hacha infact kuna mama unanisikiliza sasa hivi wewe ni bingwo sana waaya maombi na hivi unazungumza hapo nanikasirikia lakini ukweli ni kwamba usiku wanakusumbua roa bwana ananyiambia hapo ukilala usiku sio tu kwamba watoto wananyolewa nywele lakini wewe mwenyewe wananyonya maziwa yako usiku na unajua uwezi kufanya lolote acha hayo maombi utafunguliwa tia imani yako kwa yesu kristo usifanye hayo maombi ya kipuzi fanya hivyo na utafunguliwa na utuandikie nitumie meseji tuma meseji najua nakuona huko hapa nakuona umesuka mabutu kichwani nakuona <laughs> najaribu kukusaidia ok turudi kwenye wakorinto wa, sorry tuko kwenye wa wagalatia nimeshaongea sana hapo sasa haleluya wagalatia ta mambo ni mazuri nadhani umenielewa rafiki usiangaika na vitu ambavyo haviwezi kukudhuru wewe ni mkubwa mno siangaika na hio vijama vijamaahiv wajamaa wanahitaji huruma yako <laughs> hawawezi kukuloga hawawezi kukulaani hakuna anayeweza kukuloga hakuna anayeweza kukulaani kwa sababugani mungu amebariki kwa hiyo hakuna anayeweza kukulaani ingekuwa ukubarikiwa ndo hivyo ingekuwa ngumu sikia wagalatia t msarlo wa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokuwa mwenye imani ssa twende kwenye waefeso mlango wa tatu nani mlango wa kwanza msarwa tatu wa mlangow anzarwatna si, kujengea vitu unajua rafiki ukishajua kwamba huwezi kulogwa hakuna anaeweza kukulani inakuingiza kwenye uhuru si, mi hichi kitu nilikijua mwaka lbt mwaka 29 nikaenda si. kwenekuna sehemu moja na shamba alafu wenyeji wa le, ile sehemu wakaamua kuanza kunishughulikia unajua amini usiamini ndani ya wiki moja waganga wakienyeji watano kwenye ncho kijiji walikufa mpaka kesho ukienda nakwambia shamba la urumagadi usiendessas si. W- w- w- wanaojua nimeokoka wanasema mungu wake ni kiboko ambao hawajui wanasema nguvu zake ni kali sana kwamba nani <laughs> kwa sababu gani una protection una ulinzi masaa ishirini na manne yani anayejaribu kwenda kufanya uchawi na kufanya uganga juu yako ame, n yani amepoteza usiangaike nao sana sana omba mungu awaokoe o anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwa anasema wewe ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa ukiwa umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kumbuka baraka ni maneno ya uwezesho yanayotamkwa juu ya mtu ama juu ya kitu maneno ya uwezesho yanayotamkwa juu ya mtu ama juu ya kitu kwao anasema wewe ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa ukiwa umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni sasa angalia anasema hivi atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake nani kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye yaani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya nini ya ulimwengu ili nini ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo sasa kuna mambo mengi sana ya kuzungumza hapa nitazungumza katika kipindi kwa ka chache zilizobakia na kipindi kijacho nitaendelea kumalizia sasa turudiule mstara wa tatu anasema hivi atukuze mungu baba ya bwanawetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndaniyake kristo sasa watu wengi wakisikia amba tumebarikiwa kwa baraka zote katika katikbaraka zote za rohoni wanapata shida wanasema mtumishi mimi sihitajibaraka o ii naitajaa atika dau na nyama naitaji baraka mwilini barakarohoni sawa asa una kitksa spoapata shida sikiliza kitu cha kwanza bibilia inatueleza wazi kabisa kwamba mwanadamu amegawanyika sehemu tatu twende kwenye wathesalonike wa kwz 5 23 wathesalonike wa 523 wa wa anasema... anasema mungu wa amani mwenyewe awatakase kabisa nanyi nafsi zenu na roho zenu na miili yenu muhifadhiwe mwe kamili bila lawama wakati wa kuja kwake wetu yesu kristo sasa naomba niisome kwenye tafsiri ya neno imepangiliwa vizuri tafsiri ya neno anasema hivi mungu mwenyewe mungu wa amani awatakase ninyi kabisa nanyi muhifadhiwe roho zenu nafsi zenu na miili yenu bila kuwa na lawama katika bwana wetu yesu kristo kwa hiyo mwanadamu ni roho ana nafsi na anakaa ndani ya mwili mwilindio si, maana mtu anapokufa tunasema mwili wa fulani unaletwa kwa mfano watu waliofia nje ya tanzania tumepata fno vipindi vicheo tumepata misiba ya watu maarufu tanzania neno wanasema mwili wa fulani utaletwa siku fulani ukifika apoti utapokelewa mwili wa fulani utapelekwa hospitali ya lugalo baada ya pale mwili wa fulani utatolewa labda utapelekwa sijui karimjee ukaagwe baada ya hapo mwili wa fulani utaenda kuzikwa mwili wa fulani hawajasema fulani ataletwa wanasema mwili wa fulani kwa nini wanasema mwili wa fulani kwa sababu anafahamu kabisa ule mwili sio fulani ila fulani alikuwa anakaa ndani ya huo mwili tupigatu okay. kwaho mtu alisi nini ni roho ana nafsi na anakaa ndani ya mwili a tuende kwenye yakobo yakobo mlango wa pili msarlo wa 6 yakobo 26 anasema maana kama vile mwili pasipo roho umekufa vivyo hivyo naimani pasipo matendo imekufa kwa hio anasema mwili pasipo roho mwili umekufa kwa maneno mengine kinachotia uzima kinachotia uhai mwili wako ni roho yako roho yako ndio inayopatia mwili uzima labda nikuulize swali hili kinachopatia mwili wako joto ni nini nini kinapatia mwili wako joto nikiwaulizaga watu wengi mara nyingi wanasema ni chakula unajua ukiwa na mafuta kwenye mwili ukiwa kwenye nini si kweli ingekuwa ni chakula na mafuta kwa nini roho ya mtu inapotoka ndani ya mwili huu mwili unapoa kwa nini huu mwili unakuwa wa baridi baada ya roho kutoka ndani ya huyu mtu inachokuonyesha nini ni roho ya huyu mtu ndio inasababisha joto yes hii roho itasababisha mwili ufanye kazi uweze kumengenya mafuta uweze kumengenya siuproteni uweze kumeng'enya wanga na kuulisha mwili na kujenga mwili lakini vyote hivyo vinafanyika chini ya uongozi wa roho yako kwao mtu wa halisi ni roho ko roho asema mwili pasipo roho mwili umekufa kwa ho inamaana wewe ni roho unaishi ndani ya mwili mwili ni kama vazi ulilolivaa rafiki kwa hiyo baraka basi za bwana zinalekwa wapi zinawekwa rohoni kwa sababu wewe ni roho sio mwili theni kutokea kwenye roho yako ndio hii baraka inakuja kudhiirika katika damu na nyama sasa shida ni kwamba pale ambapo umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni alafu wewe unakataa kumbuka nilikwambia baraka inafanya kazi kwa kusema baraka inafanya kazi kwa kusema mungu akawabarikia akawaambia akasema zaeni mkaongezeke ya isaka akambarikia yakobo akasema kwa hiyo na wewe umebarikiwa kwa baraka zote za rod kwa mando mengine mungu ametamka maneno yote ya kukuwezesha wewe kufanikiwa katika maeneo yote ili hiyo baraka sasa iweze kudhirika hayo maisha yaweze kudhiirika mwilini kwa kuwa utaratibu wa baraka ni lazima utamke lazima na wewe uanze kutamka maneno yanayoachilia hiyo baraka ilieo katika maisha yako katika mwili wako katika maisha yako ya kila siku ndio maana mazungumzo yako ni ya muhimu sana maana wewe kuzungumza kila kai i maskini na na katika hali ya ya haisaidii kwa kwa kwa hayo maneno achilia, achilia maneno maneno maneno maneno maneno unaachilia ambayo yanakwenda kinyume mungu amekuumba nakumbuka hakuna mtu mwingine anaweza ni isipokuwa yako yako yako ukisoma e, sita mbili umetegwa kinywa chako, chako mwenyewe na unahesabiwa haki unahukumiwa aaaaaasaiannoaaano kn kyue uauano y laana na ndo maana unatakiwa utamke maneno ya baraka kwasababuni wewe umebarikiwa kwa baraka nini baraka zote za rohoni wewe ni roho unaishi ndani ya mwili kwaio baraka unahitaji rohoni sio mwilini kishakuja rohoni kwakubalia naye then unatumia maneno yako kuiachilia hiyo baraka ije katika mwili wako na mda umetuishia pini kijai unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi aa na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa una nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au78922 nitarudia7 45242 au 673 5242 au 789 5242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mimi nataka kuwa na mahusiano na mungu basfanya maombe aft ktika vilini vya mowao b su a uh ashaba jema ye ks ni mwana alikufa msalabani aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi niyo mwenye haki na akiri kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki omefanya mambo mafupi ninakukaribisha katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe maali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambao inaweza kuujeka na kufanya mfanania yesu kristo katika maeneo yote basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana sikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 76 au67a789 nitarudia 7667 22 au 7895242 pia usiache kumfoloa mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi