vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli shetani analalamika mbele za mungu anasema mungu wewe vipi bwana wewe jamaa umemzingira kwa ukigo umemlinda pande zote <laughs> eh, yeye na watu wa nyumbani kwake na kila kitu alichonacho kazi ya mikono yake umeibariki na kwakuwa umeibariki kazi ya mikono yake mali yake imeongezeka sana imejaa katika nchi rafiki haya ndo maisha ambayo mtu mwana wa mungu ameitiwa sa swali linakuja kwa nini hatuoni baraka leo hii ikitenda kazi kama ambavyo neno linatuonyesha popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu amekusudia kusema nasi katika neno lake siku hiya eleo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo au kusudi la kujenga imani yako uwewe unaenesikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine mafundisho anaanakweli metengezo maksusi kwa ajili ya kupatia maarifa ili uwe na maarifa kama ya mwana wa mungu yani yesu kristo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo naili uwezekufii kma risto ni kufanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo hutakaa ufikiri kama kristo kama utaendelea kuwa mwanafunzi wa musa maanaake ni kwamba utakuwa unamfanania adamu zaidi badda ya kumfanania kristo na ndio maana basi mafundisho ya yaneema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kufundisha wewe mwanafunzi wa kristo ili uzidi kumfanania kristo baada ya kusema hayo uh, ni kwamba eh, ni ningetoa ombi wiki hii, nataka tena ombi wiki hii kwa ajili ya kuombea uh, vipindi vyetu vya neema na kweli na wasikilizaji na watakatifu wote basi nataka tuende kwenye wakolosai mlango wa kwanza na mstari ule wa tisa mlango wa w kwanza eh, kwanzatwatisa kwanza tutasoma hadi ule mstariwa kumi anasema kwa sababu hiyo sisi nasi tangu siku ile tuliposikia hatuwachi kufanya maombi na dua kwa ajili yenu ili mjazwe maarifa mapenzi yake yn yani mungu katika hekima yote na ufahamu wa rohoni mwenende kama ulivyo wajibu wenu kwa bwana mkimpendeza kabisa mkizaa matunda kwa kila kazi njema na kuzidi katika maarifa ya mungu mkiwezeshwa kwa uwezo wote kwa kadiri ya nguvu ya uchukufu wake mpate kuwa na saburi ya kila namna na uvumilivu pamoja na furahaok okay sasa ombi andika kama ifuatavyo andika ombi kama fwatavyo sema andika mungu baba mungu baba katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo tunaomba kwa ajili ya wasikilizaji wote wa vipindi vya neema na kweli tunaomba kwa ajili ya wasikilizaji wote wa vipindi vya neema na, na kweli kwamba wajazwe maarifa ya mapenzi yako kwamba wajazwe maarifa ya mapenzi yako katika hekima yote katika hekima yote wajazwe maarifa ya mapenzi yako katika hekima yote na ufahamu wa rohoni na ufahamu wa rohoni wajazwe maarifa ya mapenzi yako katika hekima yote na ufahamu wa rohoni alafu koma ama mkato waenende ili waenende kama ulivyo wajibu wao kwa bwana ili waenende kama ulivyo wajibu wao kwa bwana koma ama mkato wakimpendeza kabisa wakimpendeza kabisa koma ama mkato wakizaa matunda kwa kila kazi njema wakizaa matunda kwa kila kazi njema wakizaa matunda kwa kila kazi njema na kuzidi katika maarifa ya mungu na kuzidi katika maarifa ya mungu hilo ndio ombi letu ambalo nataka tulifanya e, ntalirudia tena haraka rakaraka mungu baba katika jina la yesu kristo tunaomba kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli wajazwe maarifa ya mapenzi yako katika hekima yote na ufahamu wa rooni ili waenende kama ulivyo wajibu wao kwa bwana wakimpendeza kabisa wakizaa matunda kwa kila kazi njema na kuzidi katika maarifa ya mungu hayo ndio maombi ambayo nataka rafiki tuyafanye wiki hii tufanye kwa ajili ya wasikilizaji wote wa vipindi vya neema na kweli na ukifanya o maombi maanake pia automatikali na wee unajiombea haleluya basi mambo yamekaa vizuri tuendelee na somo letu kumbuka tunaangalia baraka ya abraham na maisha ya mkristo baraka ya abraham na maisha ya mkristo na kipindi kilichopita mstari tunaosimamia ni wagalatia tatu mstari ulo wa saba E, na tukuwa tumesoma mpaka ule wa kumi na mbili lakini nikaanza kuelezea kidogo kuhusu baraka ya bwana inavyofanya kazi na nikasema twende kwenye mwanzo moja nan mwanzo e, nielezee kitu kit alauupige hatua kidogo nilikwambia hivi kwamba kwenye usomaji wa bibilia kuna kitu tunasema kanuni ya kutajwa mara ya kwanza na nikakwambia kwamba e, e, e, lazima unaposoma neno ama wazo fulani unapolipata katika bibilia lazima ukaangalie kwamba kwa mara ya kwanza lilitajwa wapi na lilivyotajwa nini matumizi yake yalikuwa kwa hio tukaona neno baraka lilitajwa kwa mara ya kwanza katika mwanzo moja 28 na tukaona kwenye mwanzo moja 28 mungu alivyowatamkia maneno ya baraka wakina adamu na kumbuka baraka ni maneno ya uwezesho yanayotamkwa juu ya mtu sawa ama ni uwezo wa kiungu juu ya maisha ya mtu unaosababisha mtu kufanikiwa katika maeneo yote ya maisha yake tukaona kwamba nz mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuichiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege waangani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi kwa hiyo nakwambia kwamba baraka ambavyo mungu alikuwa amekusudia ni uwezesho wa kiungu unaomsababisha mtu aongezeke kwanza so namsababisha mtu awe mzalishaji na huyu mtu akisha kuwa mzalishaji hatua ya pili namsababisha aongezeke katika uzalishaji wake alafu tatu aongezeke mpaka ajaze nchi ama ilo eneo na hicho ambacho anakizalisha alafu na hivyo nne imsababishe kutawala maeneo yote ya maisha yake ama kuwa na udhibiti katika maeneo ama katika hilo eneo ama katika hiyo biashara na nikakwambia mungu anapotamka haya maneno ya uwezesho maanaake ni ilani anayoiachilia juu ya maisha yako ambayo ro mtakatifu ataitumia sasa yeye pamoja na malaika kuhakikisha kwamba hayo yaliyotamkwa na mungu juu ya maisha yako yanatokea yanadhihirika katika damu na nyama kwao nikakuelezea kwa nika ukupa mifano leo nataka twende kidogo kwenye mifano ya bibilia ili tukaone vizuri kwa, kwenye bibilia inakuwaja kumbuka tunaangalia baraka inafanyaje kazi ama mungu alikusudia nini alivyoiachilia twende tukaangalie tukaangalie labda tukaangalia sehemmoja tuende kwenye, kwenye, kwenye mwanzo mwanzo mwanzo ishnan mwanzo ishirna nane alafu e, tutaangalia mstari ule wa tatu hadi mstari wa nne hapa ni yakobo baada ya kupata urithi ama baada ya kubarikiwa na baba yake e, e, katika mwanzo ihsaba kumbuka alikaa kwenye nafasi ya, ya esau sasa yakobo anaandaliwa aondoke aende kwa mjumba wake laban sasikia maneno ambayo isaka anamtamkia mwanaye yakobo mwanzo 28 msara watatu na wann anasema na mungu mwenyezi akubariki alafu anasema akuzidishe unaona hiyo kitu na kukuongeza ili uwe mkutano wa makabila kwao anasema baraka nini anasma mungu akuzidishe na kukuongeza ili uwe mkutano wa makabila sawa alafu nne anasema akupe mbaraka wa abrahamu ndo hii ambayo tunaiangalia katika somo letu wewe na uzao wako pamoja nawe upate kuirithi nchi ya kusafiri kwako mungu aliompa abrahamu kwa hiyo anasema baraka inapokuja inakusababisha wewe kuongezeka kwanza kuzalisha kukuzidisha kukuongeza sawa alafu anasema inakusababisha kutawala kudhibiti lakini pia inakusababisha kumiliki kumiliki kumiliki kumiliki dini, arithi, kumiliki inchi, kumiliki ardhi mali kumiliki. ndio kazi ya baraka uknde kkuonyeshe sehem cacheawangali yaobo uyu a nduguwm baada aiafaaykaenda yini aidiaa na ndugu yake yake nani E, ndugu yake esau na, na wakawa wamesameheana kao wakawa wanakaa pamoja kwao nataa nikuonyeshe jinsi ambapo baraka alifanya kazi katika maisha yao angalia katika mwanzo mlango wa 36 alafu tuende ule mstari wa sita tuanzie mstari wa sita mstari wa sita hadi wa saba anasema esau akatwaa wakeze na wanawe na binti zake na watu wote wa nyumbani mwake na ng'ombe zake na wanyama wake wote na mali yake yote aliyoyapata katika nchi ya kaanani akaenda mpaka nchi iliyo mbali na yakobo nduguye maana mali yao yalikuwa mengi yasiweze kukaa pamoja wala haikuweza nchi ya kusafiri kwao kuwachukua kwa, kwa sababu ya wanyama wao kwa hawa wajamaa wameongezeka wametanuka mifugo yao imejaa anasema ile nchi haikuweza kuwatunza wote wawili kwa hio ikabidi awa waachane mmoja aende upande mwingine mwingine abakie pale ndio baraka ya bwana inapokuja maanae kaa ni biashara inataka uongezeke yani <laughs> kama ni mkulima yani ikuongeze umiliki mashamba mpaka katika ilo eneo watufika kwenye kijiji chenu maanake ni kwamba ni almost unakuta karibu ardhi yote iko chini ya udhibiti wako hiyo ndio baraka ya bwana yabaanpofanya kazi ndio kusudi la baraka ya bwana haifanyi kazi tofauti na hivyo inapoingizwa mahali manake ni kwamba inachukua udhibiti kwa nini ndo maneno ambayo mungu ametamka juu ya mtu alizaliwa mara ya pili naesema kwamba wewe ulizaliwa mara pili sa wale walio wa imani, kumbuka ni imani yako kwa yesu kristo huubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani maana yake nini kama imani yangu yuko kwa yesu kristo baraka ya bwana iko juu yangu na baraka ya bwana ilivyoamriwa na mungu kutenda kazi ni kwks kwamba inakufanya uwe mzalishaji inakufanya kwamba uongezeke inakufanya, uzidi, uongezeke uzidi mpaka mpaka uitiishe nchi ambacho udhibiti hicho inakusababisha uanze uanze uanze kumiliki kumiliki kumiliki mali ardhi vitu hivi ndivyo ambavyo baraka ya bwana inafanya kazi rafiki sasa nilikwambia uonz uongeze m u nookusabsha uanz sehemu nyingine pia wale walewalio waimani hubarikiwa pamoja na pamojanaalia eye a twende mwanzo ni kuonyesha wakati abraham ametoka misri yuko na, na uu eh, mdandiaji huu ni, ni, ni, ni mpambe huyuwanzo hmm? azamwa kwanza anasema abraam akapanda kutoka misri yeye na mkewe na kila alichokuwa nacho na lutu pamoja naye mpaka kusini mbili na abraam alikuwa ni tajiri sana amifugo ama biashara wa fedha na kwa dhahabu manake mali anasema akaendelea kusafiri kutoka kusini mpaka betheli mahali pale palipokuwapo hema yake kwanza kati ya betheli na ai hapo ndipo palipokuwa na madhabahu aliyofanya hapo kwanza naye abraham akaliitia jina la bwana hapo na lutu aliyesafiri pamoja na abrahamu yeye naye alikuwa na makundi ya ngombe na kondoo na hema na ile nchi haikuwatosha unapata hiyo picha rafiki baraka inapokuja inakusababisha unazalisha mali kiasi kwamba mpaka nchi ama ile eneo linashindwa kutosha anasema na ile nchi haikuwatosha ili wakae pamoja maana mali zao zilikuwa nyingi hata wasiweze kukaa pamoja N- baraka baraka bwana ikija inakuzidisha inakuongeza kama kama ni ni mifugo inaongezeka inaongezeka inaongezeka mpaka mpaka yani inakuwa inakuwa yani. mashamba biashara biashara hivi ndivyo ndivyo mungu amekusudia wa nimekusomea watu tofauti tofauti mtu anaitwa ayubu ayubu sasa najua, mkisi, ya, ayubu, mnawaza, tu naona barakayaaofaofauwantauaa lakini ayubu kitabu cha ayubu do kitabu cha kwanza kuandikwa kabla vitabu vingine vyote vyabibiia kama ulikuwa ujui yoleo jua hiyo sasa ndani kusha a ayubu historia e, ya ayubu inakwenda hivi uh, uh, shetani amekwenda mbele za mungu alafu mungu anamuuliza kuhusu ayubu angalile mstari wa nane mstari wa nane anasma uh, wa nane anasema anasema kisha bwana akamuuliza shetani je umemwangalia huyo mtumishi wangu ayubu kwa kuwa hapana mmoja aliye kama yeye duniani mtu mkamilifu na mwelekevu mwenye kumcha mungu na kuepukana na uovu ndipo shetani akamjibu bwana nakusema je huyo ayubu yuamcha bwana bure wewe hukumzingira kwa ukigo pande zote pamoja na nyumba yake na vitu vyote alivyonavyo alivyo navyo saskt hapa kazi za mikono yake umezibarikia kazi za mikono yake umezibarikia nayo mali yake imeongezeka katika nchi nayo mali ime... sababu kazi za mikono yake zimebarikiwa mali yake imeongezeka katika nchi hivyo ndivyo ambavyo mungu amekusudia kwaho nimekuonyesha makundi matatu nimekuonyesha yakobo na ndugu yake esau wawili hao nikakuonyesha abrahamu na lutu wawili wengine aujumla wanne nakuonyesha pa abai habari ya, ya ayubu watano huyu ndivyo ambavyo nafanyika sasa tuangalie hizo mali zake zikoje rudi pale juu kwenye tunaanza mstari wa kwanza anasema palikuwa na mtu katika nchi ya usi jina lake alikuwa akiitwa ayubu mtu huyo alikuwa mkamilifu na mwelekevu ni mmoja aliyemcha mungu na kuepukana na uovu kisha walizaliwa kwake wana saba na binti watatu kwao namana katika uzazi wake alikuwa yuko vyema mali yake nayo yalikuwa ni kondoo ls kwahio ayubu alikuwa ana kondoo s nataka upige picha rafiki kondoo s naja unaweza ukasoma rakaraka tukakimbia fikiria kondoo lsb unajua kondoo sab wakianza kuvuka barabara unasubiri gani mpaka wamalize kuvuka wote <laughs> alikuwa na kondoo halafu anasema na ngamia j a afi ajiasga alafu anasema na jozi za ngombe a0kaoanazungumzia Kwa kwamba alikuwa na madume ya ngombe a0 sawa alafu anasema na punda wake mia tanooja eh, nirudie tena hii kitnanbariki sanamsalatatu mali yake nayo yalikuwa ni kondoo lsaba na ngamia lta na jozi za ng'ombe mia tano nanadhani akizumzia jozi azumzia pea mangombealwanaolimawal nazzn ngombe p na punda wake aa ngamia elf-tatu punda ia 5 na watu wa nyumbani mwake wengi sana kwa hyo namaana alikuwa na kazi kibao sasa hiyo hiyondo picha ambayo oke okay, tunafahamu zamani ngamia na punda ndio nalikuwa usafiri <laughs> sindio eh? tungeweza kusema kama vile ngamia elfu tatu ngamia ni lexas eh? lend cruze alafu punda ni malori ya mizigo kwaio huyu jamaa alikuwa uko nihukoloded yani yaani kwamba ana usafiri wa laksheri elfu 3atu alafu ana magari ya mizigo mia ta0ana <laughs> <laughs> e, ana kondo kondoo kondo, elfu gapi elfu saba e? E, e hii ndio baraka ya bwana kazi ndio maana shetani analalamika mbele za mungu anasema mungu wewe vipi bwana ujamaa umemzingira kwa ukigo umemlinda pande zote eh? yeye na watu nyumbani kwake na kila kitu alichonacho kazi ya mikono yake umeibariki na nakuumebariizi ya mikono yake mali yake imeongezeka sana imeja katika nchi rafiki haya ndio maisha ambayo mtu mwana wa mungu ameitiwa ssa swali linakuja kwa nini hatuoni baraka leo hii ikitenda kazi kama ambavyo neno linatuonyesha kwa nini hilo ndo swala la msingi ambalo mimi nawe tunataka tujiulize kwa nini tunakumbuka hao wote niliwasoma wametoka kwenye bibilia sio watu wa duniani na kwa maana hiyo nishafundisha huko nyuma nakambia mtu yoyote anataka kukurembeshea kwamba umaskini ni dili kwa yesu huyo mtu ni hamjui mungu hamwelewi mungu in infact inawezekana huyo mtu hataajaokoka amepewa dini lakini ajaokoka m angekuwa amezaliwa mara ya pili hali ya kutaka kumletea mungu utukufu kwa utele kama ambavyo baraka yake nafanya kazi ndani mwake lakini ukiona mtu anakumbatia umaskini huyo mtu amepewa dini huyo mtu akupewa uhusiano na mungu kwa kwasabu hawezekani ukapewa uhusiano na mungu ukachapika lafu ukacapkammezali okay, mara ya pili ni kwamba oh, umekuwa mwana pl n amkumwaatusome kidogo Tene kwenye nikweshe kwenye wagalatia nne wagalatia nne ya tutaongea twaya tuta maneno kwa nini watu bado wanaendelea kunanini wagalatia nne msariulo wa sita tuanze mstari wa sita arasema turudi nyuma kidogo tuanze mstari wa tatu anasema kadhalika sisi tulipokuwa watoto tulikuwa tukitumikishwa na kawaida za kwanza za dunia n hata ulipoadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanaye ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria a kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwauana sita na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanaye miooni mwetu aliae yani baba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali ni u mwana na kama u mwana basi uu mrithi wa mungu kwaanasema ww wewe ni mrithi wa, wa mungu kama wewe ni mrithi wa mungu manake nini ukichanganya na warumi nane saba. warumi, nane saba. warumi nane saba Ama nianze warum navyosma oo nw ushuhudia pamoja na roho oho etuakua sisi tu watoto wa mungu na kama tu wa basi tu warithi, warithi wa mungu. pamoja twatoto oa i u moja nas t kwanza alafu ntaanza msari ule wa kwanza mpakp mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wayote kwa anasema yesu amekuwa mrithi wayote na kwakuwa wewe ni mrithi pamoja na yesu basi manake nawewe ni mrithi wayote m ni mritiwayotumerithi i kit bachomihine enye zaburi tsharakaraka zabui naani kama a ishii n- na saba hivi sio mbaya sikosei ab hiaab zabui ya shiazabuya shia zabuya shia mstari wa kwanza anasema nchi na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake ko kama wewe ni mrithi wa mungu maanake unarithi ta kwa baba yako na wewe ni mrithi pamoja na kristo na kristo amerithi vitu vyote manake umerithi, ni umerithi nchi na vyote vi sema nchi na vyote viijazavyo ni maali ya bwana hayo ndio mambo ambayo umearithi lakini kana kwamba haitoshi twende kwenye agai nikupeleke kwenye aaagai mlango wapili agai mlango wa pili agai mlango wa pili alafuso ukienda agai mlango wa pili msarule wa nane utaona pale anazungumza mambo mazuri kabisa eh, agai b nn anasema hivi haleluya anasema anasema fedha ni mali yangu na dhahabu ni mali yangu asema bwana wa majeshi anasema fedha ni mali yangu na dhahabu ni mali yangu na kama wuwe ni mrithi wake wewe ni mwana wa mungu na ni mrithi wa mungu fedha na dhahabu ni mali yake dunia na vyote viijazavyo ni mali yake maana ke wewe umerithi vitu vingapi umerithi vitu vyote kama ambavyo yesu amerithi vitu vyote na kwa maana hiyo wewe ulitakiwa uishi kwenye maisha ya utele haya maisha ambayo wakina abrahamu wakina isaka wakina yakobo wakina ayubu ambao walikuwa wanayaishi maisha ya utele maana yake ilikuwa ni picha ambayo tunapewa sisi ili nini ili tujulishe mambo ambayo mungu ametuandalia na kama uamini angalia hii tende kwenye, kwenye, kwenye warumi 1 warumi 15 msari wa nene. warumi msari wa nene. alafu utamalizia hapo itakuwa imekaa vizuri warumi warum anasema hivi kwa kuwa yote yaliyotangulia kuandikwa yaliandikwa ili kutufundisha sisi ili kwa saburi na faraja ya maandiko tupate kuwa natumaini kwa anasema mungu ametuandikia haya amesababisha tuandikiwa haya mambo kwenye bibilia ili kutufundisha kutufundisha nini kwamba yeye ni mungu aliye mwema ni baba aliyejaa upendo ni rafiki aliye mwaminifu ambaye amekusudia watu wake waishi katika utele ndio maana akawapa baraka baraka ya bwana inapokuja juu ya mtu inasababisha huyu mtu awe mzalishaji huyu mtu aongezeke huyu mtu ajaze huyu mtu atiishe hivyo ndivyo ambavyo baraka ya bwana inafanya kazi katika maisha yako anasema wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokua menye mani na abrahamu alikuwa ni tajiri sana waninitajiri tajiri wa nini wa mifugo biashara fedha na dhahabu umebarikiwa pamoja na kwaokakumebarikiwapamojanaa hayo ndio mapenzi ya mungu juu ya maisha yako saa swali linakuja mwalimu kama hivyo ndivyo mbona mii nimechapika mbona mboamii nimechoka tunaona aa asema kazi za mikono ya ayubu zilikuwa zimebarikiwa na mali yake imeongezeka juu ya nchi sasa jibu liko wapi jibu liko katika neno na mda umetuishia kesho tutaangalia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 78922 au, nitarudia sifuri, saba, 64522 au 673 522 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mimi nataka kuwa na mahusiano na mungu amfata vilii vya moje s mwana wa mungu. Bila yesu, alikufa msalabani aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi nio mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya yakuysu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikimefanya maobo mafupi ninakukaribisha katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi maroho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambao naeza kuujeka na kufanya yesu kristo katika maeneo yote hasi mpaka apo tivefika muchi vinalago unaitwa kuruma gari na yesu e kristo na bwana uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu uruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiem ama tupigie simu namba 762 au67 au nitarudia 7 522 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi