vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa kumbuka waibrania t inatuambia kwamba kuhani mkuu alikuwa anaingia patakatifu patakatifu na damu pata pata mara mmoja tu kwa mwaka kwao wana wa israeli walikuwa akishaingia kuhani mkuu patakatifu patakatifu akatoka yuko hai walikuwa wanajua kwamba sadaka yao imekubaliwa na kwa maanao kwa mwaka mzima baraka iko juu yu yao hakuna chochote kinachoweza kuingia kati na kuzuia baraka ya kazi t pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neemana kweli jina langu naitwa huruma di ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na ninajua bwanayesu ametuandalea bambo makubwa na mazuri siku hiyaleo umbuka t afundishoaawelanakuakwao kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utmlifu kwa lugha nyingine yanalenga kuimarisha imani yako kwa njia ya kupatia maarifa wewe ili ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo uh, kumbuka kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo ni shukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki pamoja nami katika kufanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini na kwa ajili ya wale wote ambao bwana mungu anataka kuwagusa kupitia vipindi vya neema na kweli kazi yako ni njema ninasema asante sana endelea kutia bidii hakika hivyo ndio kukua kiroho na nakuhakikishia maombi ambayo umekuwa kushiriki kuyafanya yataleta mabadiliko mabadiliko makubwa kabisa kama ambavyo mungu amekusudia hakika una mchango katika kubadilisha hatima ya watanzania una mchango katika kuhakikisha kwamba kanisa la yesu kristo linasonga mbele katika kueneza habari njema ya ufalme wa mungu vilevile vile asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine ili kuweza kuskliza vipindi vya neema na kweli kupitia redio kupitia youtube kupitia facebook kupitia podcast nasema asante sana kazi yenu ni jema um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, baraka ya bra nmbaraka ya, ya abraham na maisha ya mkristo na moja kwa moja basi twende kwenye wagalatia mlango watatu na tutaanza mstari ule wa saba tena a, vipindi viwili vilivyopita nilikuwa najaribu kukuletea a, a, hoja kwamba kuna njia mbili ambazo tungeweza kuzitumia ama mtu anaweza akajaribu kuzitumia ili kupata haki ambayo haki hii ikasababisha baraka ya bwana ikaja juu yake na ikasababisha baraka ya bwana ikatenda kazi katika maisha ya huyu mtu na nikakwambia njia hizi mbili tunazipata katika wagalatia tatu mstari ule wa tisa na ule wa kumi mpaka pale kumi na mbili sikia mstari wa tisa anavyosema basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokuwa mwenye imani tuko sawasawa sawa. kwa nini kwa sababu ukirudi pale juu mstari wa 8 anasema hivi anasema na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyokuwa mwenye imani kwa hiyo wagaratia t 8 hadi t inatueleza njia ya kwanza ya mtu ambayo anaweza kutumia ili kupata haki ambayo itasababisha baraka ya abrahamu ije katika maisha yake na hiyo njia ni imani imani iliyoelekezwa kwa yesu kristo njia ya pili ni ii kuanzia msari wa kumi anasema kwa maana wale wote walio wa matendo ya sheria wako chini ya laana kama eh, maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu asiyedumu katika yote yaliyoandikwa katika kitabu cha torati ayafanye ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali ayatendaye hayo ataishi katika hayo kwa hiyo niseme kwa kifupi huja nitumia lugha nyepesi anasema hivi ninaweza nikatumia imani yangu kwa yesu kristo ikanipatia haki ya kupata baraka na hii baraka ikafanya kazi katika maisha yangu au naweza nikaamua kutumia juhudi binafsi juhudi binafsi kama nini nikaamini kwamba labda nikienda kanisani nikafyagia kanisani nikisafisha cho cha kanisani nikimnulia mchungaji suti nikifanya maombi sana nikikesha sana ikawa ni kila kitu najiangalia mii mwenyewe badala ya kutia imani yangu kwa yesu kristo kwayesurisk anasema imani wanasema watu wanatafuta baraka edha kwa njia ya imani ama kwa njia ya juhudi binafsi tarudia tena watu wanatafuta baraka ama wanatafuta kubarikiwa eidha watat... kwa njia ya imani ilio kwa yesu kristo au kwa njia ya juhudi binafsi maaye kuna watu wengine wanasema wanaimani lakini imani yao imeelekezwa kwenye juhudi zao na sio kwa yesu kristo kwamba anaangalia kwa kuwa nimechukua zaburi ya 5m nikaenda nikaomba mare, maombi ya rehema kwa wiki moja sasa mungu atanisikia na kwaiishia mungu akusikii ndio maana huo ukiomba unaishia kwenye matatizo hali inakuwa ngumu zaidi hali inakuwa mbaya zaidi kwa sababu gani njia pekee ambayo mungu ameweka ya kukubali wewe ya kuwa na uhusiano na wewe usiokuwa na dosari aina yoyote ni imani kwa yesu kristo sasa kama unamwamini yesu kristo oous utomatikali itasababisha mwenendo wako uwe mzuri itasababisha umpende mungu zaidi itasababisha uwe uombe zaidi itakusababisha ufunge zaidi itakusababisha uwe nambari moja katika mkesha na mambo mengine mazuri yanayoambatana na maisha ya mkristo lakini hayo mambo hayakupi uhusiano na mungu hayo mambo ni matunda ni matokeo ya uhusiano wako na mungu ulioupata kupitia yesu kristo sasa kwa ho anasema kuna hizi njia mbili sasa watu wengi wamekuwa wakihubiriwa baraka inayotokana na kumbukumbu la torati 28 na wakaaminishwa kwamba wakiwa na tabia nzuri wakiwa na mwenendo mzuri wakishika amri kumi mungu atawabariki sasa nataka nilete woja hapa na unisikilize vizuri sana hakuna mwanadamu anayeweza mwenye ubavu wa kutimiza torati sheria ni yesu kristo peke yake ndio alifanya hivyo kumbuka hizi sheria ama inavyoitwa torati ama inavyoitwa amri kumi zilianza zikiwa kumi zikaongezeka zikafika mia sita kumi na tatu na nikuulize wewe unayenisikiliza amri ya kumi na moja inasemaje shtaki hata ya kumi na mbili wala kumi na tatu amri ya kumi na moja inasemaje hebu kamuulize mchungaji wako amri ya kumi na moja inasemaje na ukitaka kuishi kwa sheria maanake lazima uitimize yote si saa saingine sheria hizi tunangangania tuna tu lakini atuelewi undani wake uzito wake akona okay, nikupeleke mahali utanielewa nikuonyeshe standad ya mungu ilivyo anavosema maana ya kutunza sheria ma kutunza manake oja uonehichikitutakuamy utoka mlango wa 35 ndomana nasema amelaaniwa mtu asiyedumu asiyefanye yote anndota kitabu cha ayatimi wagaratia ta ule msar wa kumissankuonyeshe kitu namnaya mungu anaangaliaje amri zake na kuzitunza amri zake unazitunzaje ili uone kama wewe unaweza ama inabidi ujisalimishe kwa yesu kristo ili imani yako kwa yesu kristo ikupe uhusiano na mungu tuende kutoka 35 tuanze mstari wa kwanza anasema hivi musa akakutanisha mkutano wote wa wana wa israeli na kuwaambia maneno aliyohusia bwana ni haya kwamba mfanye kwa mstari wa pili fanyeni kazi siku sita lakini siku ya saba itakuwa siku takatifu kwenu kwao anasema mungu amesema fanyeni kazi kwa siku sita siku ya saba itakuwa takatifu kwenu anasema ni sabato ya kustarehe kabisa kwa bwana mtu awa yeyote atakayefanya kazi yoyote katika siku hiyo atauawa tatu hamtawasha moto katika nyumba zenu kwa siku ya sabato kwa hiyo anasema hivi sabato kuitunza anasema mtafanya kazi siku sita siku ya saba mtapumzika ni siku ya sabato sasa anasema hivi ikitokea mtu akafanya kazi siku hiyo huyu mtu anatakiwa kuuawa maana nini maana ni kwamba kama tuna mkusanyiko wa watu chukulia tuko watu mmia labda kanisani alafu sisi watumia tumeamua kwamba sisi tunaitunza sabato alafu ikatokea mmoja wetu ile siku ya sabato amefanya kazi hajaitunza mungu anasema huyo mtu lazima auawe kwao kumuua huyo mtu ambaye hajatunza sabato ni sehemu ya kutunza sabato kwamba akiwepo mtu katikati yetu ambaye amevunja sabato alafu tusipomuua tunahesabika watu wote tt tuliobakia pia nasi tumevunja sabato kama alivovunja sabato kwaio wote watu watumia tunatakiwa tuuwawe sasa nani anaweza hiyo unaiweza ho rafiki ukifanya hivyo nakuhakikishia kuakikishia i hapo nyuma yao naamanapigwa ndani <laughs> alafu uende, uende mahakamani nilikuwa natunza sabato kama amabbinavyosema si, vitu vingine avywezekaniki nandomaana na nawambiaga watu usije ukaanze kunisumbua na habari ya kutunza sabato mpaka huo umetekeleza sabato kama mungu alivyosema na kutekeleza sabato ni pamoja na kuwashughulikia wale ambao hawakutunza sabato kama mjafanya hivyo huna ualali mbele za mungu wakuja kunihoji mimi kwaisijatunza sabato awk na bh ajasema mtafanya kazi kwanzia jumaapili mpaka ijumaa alafu tafana kazi siku sita na siku ya saba tapumzika wo kuna watu watafanya kazi wao kuanzia jumatatu mpaka jumamosi alafu siku ya sabakwao takua sikua jumapili watapumzik kuna wengine watafanya kazi mpaka siku ya alhamisi siku ya ijumaa watapumzika na kuna wengine watafanya kazi mpaka siku a um su jumaoiwatapumzika msingi apa ni ufanya kazi kwa siku sita alafu siku moja upumzike ajasemaupumzike siku flani hicho tunaendelea o wajariukutaft kupata hai ili arakaiuu yao mfumo wa kwanza ni imani ilielekeza kwa yesukisto na mfumo wa pili ni kutunza sheria watu kwenye makanisa kimoja wanapelekwa na, kwenye, kwenye kumbukumbu la sasa naomba nikuwambie waisraeli wenyewe ambao walipewa amri kumi walikuwa hawawezi hawajawahi kubarikiwa kwa kutunza sheria torati y amri kumi waisraeli wenyewe leo nataka nikueleze ukweli leo nataka nikupe shoku ya mwaka hakuna sehemu yoyote hawajawahi kuweza na nataka nikupeleke siku ile ambayo mungu alikuwa akizitoa hizi amri kumi alafu tuone mungu alieka utaratibu gani ili uweze kuelewa hawa waisraeli walikuwa wanabarikiwa kupitia nini kwa sababu usije ukalazimishwe ukashurutishwa uka, uka, uka kushika kitu ambacho wewe mwenyewe huna uwezo wa kukishika at mungu ameshasema mtu ambaye sio myahudi kwa jinsi ya mwilini haki anaipata kupitia imani na sio amri ki sio sheria baraka na by the way wakati tunaenda huko yusufu akiwa nyumbani kwa pointife sheria ilikuwa haijaja amri kumi zilikuwa hazijaja alijuaje ni dhambi kulala na mke wa pointfe wakati amri kumi ilikuwa ipo alijuaje alijuaje si usikubali ibilisi akakudanganya kwamba bila amri kumi huwezi ukafuata mapenzi ya mungu una uwezo rafiki infacti bibilia inasema tuliozaliwa mara ya pili sheria hukumu na, na, na, na amri za mungu zimeandikwa katika mioyo yetu na katika akili zetu na kwamba ametupa roho wake ndiye anayetuendesha si katika hizi sheria si tunaongozwa kutokea ndani hatuongozwi kutokea nje kupitia mbao mbili za mawe satueneka kuonyesha kwenye kutoka ishirini taanza msadula wa kwanza kutoka mlango wa ishirini msaduli wa kwanza anasema mungu akanena maneno maneno haya yote akasema mimi ni bwana muungu wako niliyekutoa katika nchi ya misri katika nyumba ya utumwa usiwe na miungu mingine ila mimi usijifanyie sanamu ya kuchonga wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni wala kilicho chini duniani wala kilicho majini chini ya dunia usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana waovu, e, maovu ya baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao nami nawarehemu maelel wanipendao na kuzishika amri ni amri amri amri ya kwanza mlimani kwenda kuchukua chini walitengeneza ndama wakaabudu gani amri ya kwanza Hmm. alafu amri ya pili anasema usilitaje bure jina la bwana muungu wako maana bwana hatamhesabia kuwa hana hatia mtu alitaja jina lake bure alafu ya tatu anasema ikumbuke siku ya, ya, ya, ya sabato uitakase siku sita fanya kazi utende mambo yako yote lakini siku ya saba ni sabato ya bwana mungu wako siku hiyo usifanye kazi yoyote wewe wala mwana wako wala binti yako wala mtumwa wako wala mjakazi wako wala mnyama wako wa kufuga wala mgeni aliye ndani ya malango yako maana kwa siku sita bwana alifanya mbingu na nchi na bahari na vyote vilivyomo akastarehe siku ya saba kwa hiyo bwana akaibarikia siku ya sabato akaitakasa alafu asema waishimi baba yako na mama yako lisi naendelea naendeleanaendeeadea baadaye anasema usiue usizini usiibe usimshuhudia jirani yako uongo mstari wa 17 anasema usitamani nyumba ya jirani yako eh? alafu angalia mstare wa 18 sasa anasema watu wote wako mlima sinai hapa kwa wanaona moto juu ya mlima anasema watu wote wakaona umeme na ngurumo na sauti ya baragumu na ule mlima kutoka moshi na watu walipoona hayo wakatetemeka wakasimama mbali wakamwambia musa sema nasi wewe nasi tutasikia bali mungu asiseme nasi tusije tukafa ishirini musa akawaambia watu msiogope maana mungu amekuja ili awajaribu na utiisho wake uwe mbele yenu ili kwamba msifanye dhambi 1 basi hawa watu wakasimama mbali naye musa akalikaribia lile giza kuu mungu alipokuwapo kwao watu wakaogopa ss aiw2 bwana akamwambia musa waambie wana wa israel hivi ninyi wenyewe mmeona ya kuwa nimenena nanyi kutoka mbinguni msifanye miungu mingine pamoja nami miungu ya fedha wala miungu ya dhahabu msijifanyie 4 utanifanyia madhabau ya udongo nawe utatoa dhabiu zako juu yake sadaka za kuteketezwa na sadaka za amani kondoo zako na ng'ombe zako kila mahali nitakapotia ukumbusho wa jina langu hapo ndipo nitakapokujilia na kukubarikia sasa sikiliza a wa 4 mungu anawaambia musa baada ya kuwapa israeli amri kumi mungu anawaambia waambie wana wa israeli sitaki wajifanyie miungu ya fedha wala dhahabu alafu anawambia manake ni kwa maana miungu ya fedha na dhaabu naua namiungu ya kigeni kwa fano wa amori sijui wamdiai na wanani walikuwa wanaiabudu mabaali na maashera wakitafuta mali kwao mungu anasema sitaki wafanye hivyo lakini naweka utaratibu wa mimi kuwabariki sasa kumbuka mithali kum hinbili sasa baraka ya bwana utajirisha kwa ho mungu anasema hivi mtatengeneza madhabau ya udongo alafu mtatoa sadaka zenu za kuteketezwa sadaka za amani hizi sadaka zote zizotajwa hapa ilikuwa ni picha ya sadaka ya yesu yesu kristo ndiyo amani yetu yesu kristo iakuwa sadaka ya kuteketezwa yesu kristo akwa sadaka ya dhambi na kadhalika na kadhalika kwa hiyo anasema hizi sadaka zote zilikuwa ni picha ya yesu kristo kwahyo anasema mtakapotoa hizi sadaka mimi ntakuja ni wabariki maana yake nini maana ni kwamba wana wa israel walikuwa wanabarikiwa sio kwa kutunza amri kumi walikuwa wanabarikiwa kwa sababu ya sadaka iliyokuwa ikitolewa katika madhabau na sadaka hii siyo hela sasa naona no, atumishaa nipata ufunupaakuakamuawatun no, s no, no, sio ela hizi sadaka zinazotajwa hapa ilikuwa ni picha ya sadaka ya yesu kristo ndio maana damu ilikuwa namwagika hapa hela imwagi damu eh? kawa naweza kuchinja el k toedamu ujo unyonyeshe hizi si, ilikuwa ni sadaka kondoo hawa ng'ombe kumbuka ng'ombe ilikuwa ni sadaka ambayo anatoa kuani mkuu kondoo ilikuwa ni sadaka ambao anatoa watu wa kawaida na kwa maana yo ngalmar a4 anasema utanifanyia madhabahu ya udongo nawe utatoa dhabiu zako juu yake sadaka za kuteketezwa na sadaka za amani kondoo zako na ng'ombe zako kila mahali nitakapotia ukumbusho wa jina langu hapo ndipo nitakapokujuulia na kukubarikia kwaho wana waisrael walikuwa wanabarikiwa kwa sababu ya hizi dhabihu ambaozilikuwa zinatolewa na kuhani mkuu sasa sasakumbuka wabn natuambia kwamba kuhani mkuu alikuwa anaingia patakatifu patakatifu na damu mara moja tu kwa mwaka o wana waae walikua akishaingia kuhani mkuu patakatifu patakatifu akatoka yuko hai walikuwa wanajua kwamba sadaka yao imekubaliwa na kamna kwa mwaka mzima baraka iko juu yu yao hakuna chochote kinachoweza kuingia kati na kuzuia baraka barakast Kazi. sasa hiyo ilikuwa ni kimvuli cha mambo mazuri yanayokuja waibrania t hiyo inasema kwamba yesu kristo kwa damu yake mwenyewe ameingia patakatifu papatakatifu mbinguni akaitoa na sisi tumepata utakaso msamaha wadhambi, wa dhambi wa milele kama waisraeli walikuwa anaweza kuaminia kwa mwaka mzima wakatembea katika baraka mimi na wewe tuna uwezo wa kuaminia damu ya yesu kristo tukatembea katika baraka milele Si, kwaio wana waisrael hawakubarikiwa kwa sababu walikuwa wanatunza amri kumi walibarikiwa kwa sababu ya damu iliyotolewa ya upatanisho patakatifu patakatifu na kuhani mkuu siu chokizunguza rafiki kwaho mtu anayekuja kukuhubiria kuhubiria kwamba natakiwa utunze sheria utunze amri ambapo waisraeli wenyewe waliopewa na mungu mwenyewe akasema ama nitawabariki kupitia sadaka ambao ni damu ya, ya wanyama wewe ni nani leo hii hujaribu kufanya kiherehere cha kujaribu kutunza sheria ambazo huziwezi mungu mwenyewe ambaye katika habari ya baraka alisema nitawabariki kupitia nyiwe kuto angalia mstari wa shinani ntarudia tena mpaka unyeleo rafiki ngalia anasema utanifanyia madhabahu ya udongo nawe utatoa dhabihu zako juu yake sadaka za kuteketezwa na sadaka za amani kondoo zako na ng'ombe zako kila mahali nitakapotia ukumbusho wa jina langu hapo ndipo nitakapokujilia na kukubarikia anasema sadaka ya amani sadaka ya kuteketezwa hapo ndipo itaakuujlia nakukubarikia sadashikeneno sadaka yamanayisskilizahi tsh wenye akolosai Da, kusoma tena waolosai moja alafu tutasoma wa alafu ara tunamalizia t kwao nakuonyesha edha baraka uipate kupitia imani kwa yesu kristo ama utafute kwa juhudi zako mwenyewe uikose ukae chini a amuzio rafiki anasema kwa kuwa katika yei yani n yesu kristo ilipendeza utimilifu wote wa mungu n yani, ukae ndani yake ishiini na kwa yeye yesu kristo kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake ile madhabau ya udongo aliokuwa ametengeza wana waisrael ilikuwa ikitolewa ng'ombe na kondoo sadaka za amani ili ilini ili mungu aje wabarikie nahapa natuambia angali hirn na kwa yeye yesu kristo kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyo juu ya nchi au vilivyo mbinguni na ninyi kwa nasema, na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama kwo anasema kama ambavyo wana wa israeli walikuwa wanabarikiwa kwa sababu ya damu ya dume na mbuzi ambayo natolewa na kuani mkuu leo hii mimi na wewe rafiki tunabarikiwa na mungu kwa sababu ya kuani wetu mkuu ambaye ni yesu kristo ametoa damu yake mwenyewe nye efeso tau jinsi anavyoifunga vizuri lafutamaliziataendelea kesho waefeso mln s w angali anavosema anasemahiv mpaka le wann anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile, kama vile tumebarikiwa kwa tumebariiwbatza kama vile kama kama kama vile vile kama vile nini alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio nahatia mbele zake katika pendo kanasema mungu alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu akaamua kwamba si tuwe wenye haki tuwe watakatifu watu wasionahatia m wala lawama mbele zake ili nini ili hatubariki maana tulipozaliwa mara ya pili tumezaliwa tumebarikiwa na kama tumebarikiwa basi tunatakiwa tuenende kama watu waliobarikiwa na sio tuenende kama wat waliokwa chini kwa hiyo israeli walibarikiwa kwa sababu ya damu ya ng'ombe na kondoo na sisi leo hii tunabarikiwa kwa sababu ya damu ya yesu kristo kao mtu yoyote atakakuletea kitu kingine chochote zaidi ya yaweekuwa na imani yako kwa yesu kristo na damu yake huyo mtu anakuingiza chaka anakuingiza choo cha kike muda umeisha unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama ineo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa una nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7645242 au6735242 au 7895242 au, nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimesikia mwalimu nimekuelewa hakika mi nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo hakika mimi nataka kuwa na mahusiano na mungu basfaya maombeafa katika vilini vya mowako su bajea yesu, yesu kriso ni mwana alikufa msalabani aondoe dhambi yangu kisha akafuka mimi niyo mwenye haki na kili kwa kinywa changu yakuwyesu ni bwana bwana yesu na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki wamefanya maombi mafupi ninakukaribisha katika uh, familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambayo inaweza kutujeka na kuufanya mfarania yesu kristo katika maeneo yote basi mpaka hapo tumefika mwishi jina langu unaitwa la huruma gari na yesu ni kristo na bwana aukisikiliza so kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au67789 au, 063, 5, 000242, au 0589, nitarudia 7667 522 au 7895242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi