vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ilikuambia kwamba kuna njia mbili za kupata haki itakayosababisha baraka ya abrahamu ije katika ya maisha yako na ivyokuleta matokeo njia ya kwanza ya kupata hiyo haki ni imani yako kwa yesu kristo njia ya pili ni kutafuta haki kupitia turati sheria na anasema shida ya ukitafuta haki kupitia turati sheria y maamre kumi automati unaingia chini ya laana kwa nini anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakaehesabiwa haki mbele za mungu kwa njia ya sheria turati ya maamre kumi popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu rahis wa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikia kile ambacho kiko mbeleetu kumbuka tu kwamba mafundisho yaneema na kweli ni mafundisho ambayo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako uweo nainesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa lugha nyingine mafundisho haya yametengenezwa katika namna ambavyo yatakupatia maarifa maarifa kama ya mwana wa mungu yani yesu kristo ili ufikiri kama kristo uzungumzi kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya kwa lugha nyingine ukifikiri na ukaona kwamba kamba hauwezkifikiri ukaona kwamba hauwezi hivyo utaamini kwamba hauwezi lakini ukifikiri ukaona kwamba unaweza basi utaamini kwamba unaweza na ukiamini unaweza utapata matokeo kwa hiyo ni muhimu sana ukabadilisha kufikiri kwako ukafikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo basi ndio maana tumekuandalia mafundisho yayo neema na kweli mafundisho ambayo ametengezwa makususi kabisa kwa ajili ya wanafunzi wa kristo ili kukusaidia wewe uweze kufikiri kama kristo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishirikiana nasi katika kufanya maombi na katika kusapoti vipindi vya neema na kweli na katika kuhamasisha wengine kuweza kusikiza vipindi vya neema na kweli Aa, kama ilivyo ada ni nataka nitoe kwanza ombi kumbuka tumeanza tunashirikiana maombi huwa nawashirikisha maombi na nkuwa leo ni siku ya jumaatatu basi ningependa nikushirikishe ombi ambalo tutaomba tutasimama kwa ajili ya vipindi vya nema na kweli na wasikilizaji wanemaakweli na napozungumziawasklzajwaakwel na na ni pamoja na wewe mwenyewe unayenisikiliza hivyo ni muhimu sana ukashiriki katika maombi haya hivyo basi tafuta karatasi e, na kalamu na kalamu ili uweze kuandika hili ombi ombi letu linatoa katika wakolosai mlango wa4 mstarlwa b kwa kolosai 4, anasema epafra aliye mtu wa kwenu mtumwa wa yesu kristo awasalimu akifanya bidii siku zote kwa ajili yenu katika maombi yake ili kwamba msimame wakamilifu na kuthibitika sana katika mapenzi yote ya mungu kwao paulo anaelezea kwamba huyo epafra alikuwa ni mtendakazi pamoja na paulo kwa kwaho anasema Paul, uh, mine, epafra yuko katika maombi kwa ajili ya watu wa wakolosai kwaio tunapata ombi letu pale kwao nataka nichukue ni, ni, ni ombi hilo nisome pia tafs so, mstari huu kutokea kwenye bibilia tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi epafra ambaye ni mmoja wenu na mtumishi wa kristo yesu anawasalimu yeye siku zote anawaombea kwa bidii kwamba msimame imara katika mapenzi yote ya mungu mkiwa wakamilifu na thabiti kwa hiyo nataka tufanye iliombi ili, ili, ili, ili um, bibilia habari njema yeye yeah, anasema anasema f nimependa alivyoweka anasema epafra mwananchi mwenzenu <laughs> na mtumishi wa kristo yesu anawasalimuni daima anawaombeeni ninyi kwa bidii ili mpate kusimama imara mkomae na kuwa thabiti kabisa katika mambo yote anayotaka mungu ah, safi sana kwao hizo ni tafsiri tofauti tofauti tu lakini ntasimama nale sitafsiri a tuliwezea a kila siku uh, kwa hiyo kama unaandika ombi andika hivi mungu wa mbinguni katika jina la yesu kristo tunaomba wasikilizaji wote wa vipindi vya neema na kweli ama wasikilizaji wote wa mafundisho ya neema na kweli wasimame wakiwa wakamilifu na kuthibitika kabisa katika mapenzi yote ya mungu tunaomba wasikilizaji wote wa mafundisho ya neema na kweli ama wanafunzi wote wa mafundisho ya neema na kweli wasimame wakiwa wakamilifu na kuthibitika kabisa katika mapenzi yote ya mungu kwa ali ya kuwa mungu wa mbinguni katika jina la yesu kristo tunaomba wasikilizaji wote wa mafundisho ama wa vipili vya neema na kweli wasimame wakiwa wakamilifu na kuthibitika kabisa katika mapenzi yote ya mungu na hilo ombi tumelipata toka kwenye wakolosai nne kumi na mbili kama unavyoona maombi hii ni yale ambayo tunayapata utoa kwenye nyaraka za mitume haya maombi ya kwamba tunang'oa kisiki cha mpingo tunang'oa sijui roho ya mbwea tunang'oa hizo ni hadithi za linacha hayamjengi wala kumsaidia mtu aweze kumfanania kristo basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu somo letu linasema, uh, linasema uh, baraka ya abrahamu pamoja na, um, na maisha ya mkristo na nikumbushe tu kipindi cha mwisho ambacho kilikuwa ni jana nilikuhabarisha kwa kile ambacho mungu amenyeambia aliniambia kwamba nitangazie watu na kuwaalika ili tupate ptn mia wa shilingi elfu kmi kila mwezi kwa ajili ya kusababisha vipindi vya neema na kweli kuenea na kwenda katika redio nyingine pia hivyo kama ulinisikiliza basi ningekuomba ufanye maombi na utafakari e, uone kama unaweza unawezokaridhia kwenye moyo wako basi ukaamua kushiriki katika kazi hiyo najua kwa pamoja wote tunatimiza hii kazi huwa nawaambia watu kwamba kama nakwenda kuhubiri injili kwenye jukwaa napanda jukwani lakini wakati napanda jukwani nina mtu labda aliniletea glasi ya maji ya kunywa zitakazookoka kama wameokoka watumia maanaake ni kwamba wale watumia sio tu kwamba itaingizwa katika taji yangu ya haki na taji ya uzima lakini pia nahata na huyo na ambaye ameletea glasi ya maji hata na huyo ambaye alipanga kiti kwenye jukwaa hata na huyo ambaye amesimama kusaidia kupanga watu waweze kukaa vizuri uwanjani ko kila mtu aliyeshiriki kwa namna moja ma nyingine ili mtumishi aweze kusimama pale wote kwa sababu si ni mwili wa kristo ko wote wanapata thawabu sawasawa kwa hiyo na wewe unapoamba kushiriki inawezekana ukawa haujui kufundisha neno labda kama urumagadi anavyoweza ama unatamani lakini hauna fursa basi njia mojawapo ni kusapoti vipindi vya neema na kweli unapofanya hivyo maanake ni kwamba thawabu yeyote inayotokana na hiyo kazi na wewe unakuwa nawewe unakua mshiknakuaumeshiriki kwahiyo ndomaaa wanasi akasema washirikishe watu washirikishe watu ojakuambi mungu ni mungu hashindwi kunimiminia mafedha ya kutosha alafu nsihitaji msaada wa mtu yyote ya mtu yoyote lakini ametengeneza kwamba wengine nao wapate fursa waweze kushiriki katika hayo mazao ya haki kwa hiyo tafadhali zingatia tafadhazingatia hilobata galatia moja kwa moja tunaanza msarulo wa saba uh, kabla sijasoma niseme hivi tumekuwa tukizungumza habari ya baraka ya abrahamu na, na, na maisha ya mkristo na nimekuwa nikisisitiza sana kwamba ili baraka ya abrahamu iweze kuja katika maisha ya mkristo mambo ili iweze kuja na ufanya kazi katika maisha ya mkristo ni lazima huyu mkristo awe ni mwenye haki na nikakwambia haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yeyote na nikakuonyesha kutoka kwenye maandiko arumi ta 17b hii haki ni zawadi hii haki ni zawadi hatuifanyii kazi sasa lakini nikakwambia bibilia unavyoisoma hii haki ingeweza kupatikana kwa njia mbili njia ya kwanza ni imani iliyoelekezwa kwa yesu kristo na njia ya pili ni, ni ni juhudi binafsi ni mwenendo wa kitabia na matendo ambayo yanatendeka kwa kujipima na sheria torati au amri kumi na nikakuonyesha kwenye maandiko kwamba haki inayopatikana kwa torati sheria amri kmi kwanza haimuhusu mtu ambaye ni mtu wa mataifa mtu wa mataifa nikakwambia ni mtu yeyote ambaye sio myahudi kwa jinsi ya mwilini nikakwambia na nikakuesha nika kwenye maandiko kwamba mungu ametengeneza wa kwamba watu wote ambao sio wayahudi ama waisraeli kwa jinsi ya mwilini wanatakiwa kupata haki kupitia imani kwa yesu kristo na hivyo basi mungu akasema wa wazi kabisa kwamba hakuna mwenye mwili anayeweza kuhesabiwa haki mbele zake kwa kupitia sheria ta au kwa nini kwa sababu sheria amri 1 ni takatifu na mwili wa mwanadamu ni dhaifu atakosea tu atazivunja tu hizo sheria kwaio mungu akaweka mbadala mwingine na nikakuonyesha katika maandiko asa ukenda kwenye kutoka ule mlango wa ihi kwamba baada ya mungu kuapa israeli amri 1 ambazo tunafahamu baadaye aliziongeza zikafika ia 6ta pale pale katika mstari wa ishi na 4 mungu anamwambia musa mtanifanyia madhabau ya udongo alafu juu yake mtatoa sadaka za kuteketezwa sadaka za amani na dhabihu zenu ili nije niwabariki nikakuonyesha kwamba israeli baraka yao walikuwa wanaipata kupitia dhabihu na walikuwa hawaipati kupitia kutunza sheria amri 1 au torati lakini nikakwambia sheria ya torati amri ki zilikuwa zina msaada pamoja na kwamba walikuwa hawawezi kuzitunza kwa ukamilifu lakini ziliwasaidia katika mwenendo wao wa kila siku na nikakwambia kwamba sheria au torati au amri am nteng zilianza zkaf zilikuwa zimegawanyika katika mafungu matatu makubwa fungu la kwanza lilikuwa linahusiana na uhusiano kati ya mungu na waisraeli alafu fungu la pili la sheria lilikuwa linahusiana na uhusiano kati ya mwisraeli na mwisraeli na fungu la tatu lilikuwa linahusiana na uhusiano kati ya mwisraeli na mtu wa mataifa ama mtu ambaye sio muisraeli kwaho hizi sheria na amri ambazo mungu alizitoa zilikuwa zina matunda lakini hazikuwa na uwezo wa kumfanya mtu awe mwenye haki hazikuwa na uwezo wa kumfanya mtu awe mwenye haki kwa nini kwa sababu watu walikuwa wanazivunja mda wote na hivyo mungu akaweka mfumo wa kupitia damu ama kupitia dhabihu sadaka za amani sadaka za kuteketezwa na sadaka za dhambi kwamba wanapotoa basi mungu anakuja anawabariki sasa shida ni kwamba watu wengi wa leo hii wa kristo moja wameingizwa chaka manake wameaminishwa wanapata haki mbele za mko kutumia sheria na hii si kweli huu ni, ni, ni, ni, ni, ni mtizamo ambao sio sahii sio mtizamo wa, wa garo jipya uh, kwa sababu ukisoma maandiko yako wazi kabisa angalia Uh, ti anasema faamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimuhubiri abrahamu njema zamani kusema katika wewe mataifaot watabarikiwa hiyo nje, nje ya imani kwa yesu kristo mtu wa mataifa ambaye ni mimi na nawewe mtu ambaye siomansalyahudi kwa jinsi ya mwilini hana namna ya kupata haki mbele za mungu ndio utaratibu ambao mungu ameweka sasa kwa nini nilisisitiza sana hiyo nilisisitiza kwa sababu kama hutakuwa na ufahamuo kwamba haki uhusiano usiokuwa na dosari ya aina yoyote unaupata kama zawadi na hii zawadi unaipata baada ya kucia imani kwa yesu kristo maanake ni kwamba baraka ya abrahamu mmoja haitakaa itende kazi katika maisha yako pamoja na kwamba umezaliwa pamoja na kwamba laana imeondolewa haitakaa itende kazi sasa ndio maana ni muhimu sana kwa hiyo nina, nina, nina maswali hapa watu waliuliza kwaio nataka ni, ni tutayajibu e, katika wiki hii yote na kama tusipomaliza utajibu pia na wiki ijayo e, nigusie ni tuharakaraka maswali anavyosema alafu tutaendelea na kile ambacho nataka katika kuyajibu e, swali la kwanza mtu anasema kwamba mshahara wangu ni shilingi lakisaba Niki, nikipokeaanachosema eh, ni hivi anasema mshahara wake ni shilingi lakisaba anapopokea kwa sababu ya mkopo aliochukua benki anakatwa hela kwayo hela anayobakiwa nayo ni shilingi lakim4 anasema nifanyeje kuhusu kutoa fungu la kumi kwamba mshahara wangu ni shilingi lakisaba lakini kwa kuwa nina madeni nilishachukua mkopo benki wanakata hela nayobakiwa nayo ambao ni ya kwangu naweza nikaitumia ni shilingi lake na 4 sasa kuhusu fungu la kumi nakuwaja hapo ndo swali la kwanza hilo swali lingine linasema hivi je zaka natoa kabla ya makato ama baada ya makato anasema yeye ameajiriwa na anataka kujua zaka ama fungu la kumi anatoa gani anatoa kabla ya makato yale ya serikali kwa maana ya kodi na pamoja na, na mifuko ya jamii na vitu vingine au natoa baada ya makato yale na swali lingine la tatu linasema hivi nafanya biashara ya genge na kupima mkaa kwao anasema kwenye mkaa najua faida yangu ninyepesi lakini kwenye habari ya, ya, ya, ya, ya kuuza genge faida yangu sijui anasema nachofanya nikipata ila jioni asubuhi naenda kununua mzigo hapo nafanyaje kwao anasema kwamba hana namna ya kupima ili ajue kwenye, mbali ya kuuza mkaa hi tuingine kwenye genge hana namna ya kupima ili aweze kujua eh, mapato anakwendaji hana reod hana nini ko anasema hapo nafanyaje na hela yake akipata jioni asubuhi ndo anaamka nayo kwenda kununua mzigo mwingine kwa anasema hapo kuhusu zaka fungu la kumi nakuwaje swali la nne linasema kwamba mimi ni mfanyabiashara je zaka natoa kwenye hela ipi mtaji au ya kununulia mzigo au ya faida oanasema imfanya biashara kwao fungu la kum natoa gani natoa kwenye mtaji natoa kwenye ya kununulia mzigo ama natoa baada ya kupata faida swali la tano ambalo limeulizwa pia na msikilizaji mwingine anasema hivi wapi ni sehemu sahihi ya kutoa zaka na ikiwa ninasali eh, kanisa la torati maana umefundisha tupande katika udongo mzuri kwao sasa anasema mimi nataka nataa kutoafungu la kumi lakini kanisa na losali ni kanisa la torati sasa wapi ni maswali sehemaa umsemaau kia dongoulio z pwananipato vipi kama a adanayoakwa a ni shilingi kwa sababu eh, ya madeni nayo na na na na ni shilingi nafanyaje hapo aribu ile ya kwanza kayote maswali yote haya tutayajibu katika wiki hii kwa hiyo kama ulikuwa unakiu kiu una shauku ya kujibu lakini pia kama katika haya maswali niliyo yasoma hapa na swali lako ama hoja yako haijakamatwa ujaisikia basi unaweza ukaandika message, ukauliza swali alafu tunavyoendelea na vipindi then tutakuwa tukijibu hizo hoja sasa baada ya kusema hayo A, tuko kwenye, kwenye wagalatia mlango watatu nilikwambia kwamba kuna njia mbili za kupata haki itakayosababisha baraka ya abrahamu ije katika maisha yako na iivyokuleta matokeo njia ya kwanza ya kupata hiyo haki ni imani yako kwa yesu kristo na ndoana le ukisoa mstari wa paa wanama anasema fahamni basi yakua wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na maandiko kwa vile alivyoona tangu zamani kwamba mungu atahesabia haki mataifa kwa imani abrahamu abraham njema zamani kusema katika kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa t basi hao walio wa imani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliokuwa mwenye imani kwao njia ya kwanza ya kusababisha baraka ya bwana ije kwako kupitia haki ni imani kwa yesu kisto njia yapili niiikwanzia msawa maana walwote wali wa matendoa wa sheia wao chini yaandi atyny aiam u katika sheria ia sheia sauwenye ha ataishi a maa anda tisha njia ya pili ni kutafuta haki kupitia torati sheria na anasema shida ya ukitafuta haki kupitia sheria ma unaingia chini kwanini anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakahesabiwa haki mbele za mungu kwa njia ya sheria torati kwanini anasema kwa sababu torati asababuaushe haikuja kaai na tunafahamu aubanasema kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwahiyo ina maana rafiki kama wewe apo ulipo unatafuta kubarikiwa na mungu unatafuta kustawi na kufanikiwa kwa kufuata torati sheria amri kumi ni dhahiri kwamba umejiweka chini ya laana kwao natakiwaf natakiwa uachane na hiyo urudi kwenye imani sasa tafadhali unisikilize mimi sielewi kwa nini watu wakisikia kuishi kwa imani wanaweza kuishi kiholela sielewe kwa nini aweza kuishiolwat wakshsa hatuko chini ya sheria tuo chini ya to hii a ai kitu cha wakafanya cawkfanyaukiona unawaza hivyo kuna uwezekano mkubwa ujaokoka hata kama ni mchungaji hata hat unava inawezekana haujaokoka ungekuwa umeokoka na unajua nini maana yakuwa na uhusiano na mungu ungesikia kwamba kristo amekomboa uta kristo ni mwisho wa sheria ili kila amwaminie apate kuhesabiwahaki ili kila amwaminie apate kuhesabiwa haki mbele za mungu ungefurahi na kushangilia kwamba kile kitu ambacho kimekuwa kinakuangusha kila siku ambayo ni sheria kwamba imewekwa pembeni ili kusiwe na tashwishi yoyote ungefurahi kwamba sasa na uwezo kuhusiana na mungu sikza kadri unavotenga muda wako na kukaa mbele za mungu ndivyo ambao unazidi kumfanania mungu haiwezekani ukakaa kwenye maombi aai ukawa na unaushirika na mungu kupitia roho ungu kupitiahtakafu aafuuka n mtendadhambi ukiona dhambi dambinakusubu kila siku una, unaomba rehema kabla ya kulala na unaomba wa reema kaa y kulaaaomamaaae badazuanae una sal kuhusu uhusiano wako wewe na mungu kwa sababu haiwezekani ukawa una uhusiano wa kutosha ulioshiba na mungu alafu ukawa mtu akuanguka kila siku sababu kwamba unaanguka kila siku na kuomba kwa sababu uhusiano wako na mungu unaitilafu kwamba umegeuza badala yakuwa na uhusiano na mungu umegeuza uhusiano wa mwalimkuu na mwanafunzi umghuianoo m- m- i wanyapara na mfungwa na kwa sababu hiyo ndioanalakini ungegeuza aba ni uhusiano kati ya baba na mwana ingekuwa ni picha tofauti kabisa kwahio sababu kwamba dhambi inakusumbua sababu kwamba unawaza dhambi muda wote sababu kwamba maisha yako yako hivyo ni kwa sababu umekataa kuwa na uhusiano na mungu na namna pekee unaweza ukawa nahusiano na mungu ikwa ni njia nini kwa njia ya imani iliyokwa yesu kristo sasa kwa sababu ya hiyo ntakachokushauri nini sasa muda wetu umetuishia lakini niseme hivi fanya uamuzi leo kwa sababu sitarudia tena chi kipengele kesho naanza kipengele tofauti kabisa mke nimesisitiza sana hapa na bahati mbaya sana watu wakinisikiaani anazungumza kitu gani kipya tunaelewa hauelewi ungekuwa unaelewa kwamba mwenye haki ataishi kwa imani ungekuwa unaelewa kwamba baraka ya abraham baraka yoyote ya, ya mungu katika maisha yako inafanya kazi kwa imani ndeni ungezingatia lakini wakristo wengi hawajui hilo ndomana wengine wanaamini kwamba nikitoa fungu la lakum ndo nitabarikiwa na nilishasema kwenyuma kesho tunaanza kujibu si wengine wanaamini kwamba nikimnulia mchungaji sut ndo nitabarikiwa mwingine anaamini kwamba nikienda nikafyagia nyumbani kwa mchungaji nitabarikiwa ngin anaamini kwamba nikienda nikatembelea yatima ndo nitabarikiwaao si, mkanganyiko wote huu ni kwa sababu watu wamekataa kusikiliza kile ambacho mungu anazungumza baada ya yesu kristo kuja kufa na kufufuka na kuketi mkono wa wa baba kwa maneno mengine wanatafuta uhusiano na mungu nje ya yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba na kwa sababu hiyo sasa wamekuwa ni watu wa kupapasapapasa ndio maana especially watu waliokoka kwa kuwa wana sana katika kumtafuta mungu lakini sio katika maarifa ndio maana wanaongoza kwa kuchapika ndio maana wamechapika umaskini wa kwao magonjwa ya kwao maradhi ya kwao makandamizo ya kwao kudharauliwa ndo kwao kwa nini ni kwa sababu wamekataa utaratibu ambao mungu wameuweka wanang'angana na mapokeo ambayo wamepewa na hapa tunachokitaka rafiki ni kitu hichi tunataka baraka ya abrahamu sio tu kwamba ianze kutenda kazi katika maisha yetu lakini itende kazi kama ambavyo mungu amekusudia na mungu alikusudia baraka ya bwana kazi yake kubwa ni kutajirisha mithali nma baraka ya banautajirisha kwa nini mungu anataka mimi nawewe tuwe matajiri kwa sababu kazi ya kupeleka injili na kufikia watu wengine inahitaji fedha ndio maana paulo anasema waubirije wasipopelekwa si. Eh? na watapelekwaje wasipowezeshwa kwa hiyo mimi na wewe aichengee e ki kitu yes njili ni bure kila kitu lakini hii kazi lazima iende lakini pia sikiliza nikuulize wwe swali woo utavutika kumsikiliza nani kwenye maisha maskini aliechapika ama tajiri mwenye uwezo na usiweke unafiki <laughs> tuzungumze ukweli ungetaka ushauri wa maisha kwamba ushauri wa maisha ya kutoka kwa nani na ndio maana watu wote waliokuwa na uhusiano na mungu kwenye bibilia espechali ukianzia kwenye stori ya abrahamu ukaenda kwenye isaka ukaenda kwenye yakobo ukaenda kwenye yusufu ukaja Yusuf, daudi ukaja wakina, wakina solomoni na mpaka bwana yesu wote walikuwa wako lodd wote walikuwa wana uwezo hawakuwa ombaomba hawakuwa wachovu hawa watu sasa kumbuka ukimtoa yeah. wote ao walikuwa kwenye agano la kale na sisi bibilia inasema kwamba tumepata tuko katika agano jipya na agano letu ni bora zaidi kuliko agano la kale lina ahadi zilizo bora zaidi kuliko za agano la kale iweje leo hii inaonekana wakristo maisha yao ni duni kuliko wale waliokopo wenye agano la kale sasa hayo tunayajibu kuanzia kesho hataitupate mapumziko mafupi kui tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi humnakadai na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 789522 au nitarudia sifuri, saba, 4522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya mapumziko mafupi nasema nami nataka kumwabudu mungu katika roho na kweli hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu akafuka minio mwenye haki na kili kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera na ukabidhi mkononi mwa yesu kristo kila kitu kitakaa sawa mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba au snamb 6 6 a8audi77 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi