vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama mtu anafundisha injili nyingine siyo injili ya kristo analetea kama mtu awakokehi okay, sehemu yenye udongo sahii ni sehemu ambayo inafanya watu kuwa wanafunzi wa kristo wa sehemu ambayo inafanya watu wawe wanafunzi wa musa sio udongo sai ni udongo wenye volkano hiyo ni sehemu ambayo mtumishi ameamua kukaa chiliya laana na kwa maana hiyo totial ukitoa hapo manake ni kwamba na wewe hela yako na mapato yako anaingia kwenye laana ndomaana huwa upati kitu popote pale ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia Uh, kumbuka tu vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu vikiwa na lengo ama kusudi la kukamilisha na kujenga imani yako wewe ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine kukupatia maarifa yatakaokusababisha ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, zingatia tu kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utafikiri vizuri basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri nakufir vizuri nufii kakristo uh, nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki kufanya maombi pamoja nasi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini pamoja na kutuombea sisi tunaoandaa na wiki hi yote tumekuwa tukisimamia wakolosai 4 kmi na mbili A, tunamalizia na kesho tunavanza wiki nyingine basi tutatoa, tutatoa omb jingine um, niseme tu kwamba asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine ili kusikiliza vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya facebook kwa njia ya youtube pamoja na ast kazi yenu ni njema hakika tunauona mkono wa bwana na asante pia kwa ajili ya uaminifu wenu Uh, wiki yote hii tumekuwa tukitembea na somo letu naosema baraka ya abrahamu na maisha ya mkristo lakini tulikuwa tunaangalia zaidi kwenye eneo la fungu la kumi kwahio tumegusagusa mambo kadhaa uh, na leo nataka tumalizie kuangalia kidogo kumbuka siku ya jumaapili huwa ni siku yetu ya matoleo nna niseme <laughs> tunamshukuru bwana yesu kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakijitaidi kucoa shukrani uh, yeah labda nitaongea siku nyingine kwenye ile eneo hapo kwa sababu kwa maana ya utamaduni lakini ni, niendelee ntaka tuzungumze kuna swali moja siikuwa limelijibu kuhusiana na fungu la kumi maswali mawili akichwale swali la kwanza ilikuwa ni wapi ni sehemu sahihi ya kutoa zaka eh, na ikiwa kama lio kanisa la latorati nifanyeje hiyo ntaiachia hapo ntairudia baadaye lakini pia swali lingine ilikuwanikwamba vpi kma mii imepata mshaa na shiingi lakisa alafu anakatwa eh, la zote anabakiwa laki na lakimoja ae fugula kumi anatoaje hi aok aoak igi el haitoshi ilo fungu la ilofungulaiafanyae mbaeliobakiwa nao ni kidogo kiasi kwamba hata ningetaka kutoa fungu mn kisiama t nigtautoafungua um aitoshi sotuamatoshi kutunza mimi fungu la funua hapa ndipo napotakiwa kufanya maamuzi ya imani ya <gumabuza> imani yaliyo hatari maamuzi ya mani yalio hataumbuk tunapotoa ni kwa sababu mungu anataka moyo wako anasema katika wakowam t hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo rafiki ilikwambia kwenye kutoa tunatoa kwa sababu tunampenda mungu kwa sababu tuna mungu na tunatoa kwa imani alafu tunatoa kwa moyo wa iari alafu lakini kwa moyo uliochangamka naulioja furaha huwezi ukaniambia unampenda mungu alafu kwenye matoleo yako haionekani manake bwanayesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo moyowake ulipo tunapenda tunapendahu tunapenda kwa moyo hatupendi kwa akili <laughs> kwa hiyo huwezi ukanishawishi mimi ukaniambia unampenda mungu alafu moja hautengi muda wa kutosha wa kukaa na mungu alafu mbili kwenye matoleo yako kwenye uchumi wako na fedha hana kipaumbele huwezi unajidanganya mtu yeyote anayempenda mungu utaona uthibitisho katika muda wake na utaona uthibitisho katika uchumi wake utaona kabisa mungu ana kipaumbele mungu anapata muda wa kutosha kwa hiyo mungu anataka moyo wako ili, ili akutendee mambo makuu kinachozuia watu wengi wasimpe mungu mioyo yao na hasa katika eneo la fedha na uchumi ni hofu sio kitu kingine na nikakwambia watu wengi wameingia kwenye madeni kwa sababu ya hofu au tamaa na nikakwambia hofu na tamaa havitoki kwa mungu vinatoka kwa ibilisi na ili uweze kutoka katika hofu na uwezikutoa katika tamaa ni wajibu wako wewe kumkaribisha mungu katika moyo wako kwao kinachosimama sasa hivi katikati ya wewe na msaada wa mungu ni hofu si tamaa ya tamaa ndilikuanzisha akupeleka kwa chaka alafu sasa hivi umeingia kwenye mtego uko kwenye madeni na kwa maana kwamaanao uko kwenye hofu na hata ela ulionayo haitoshi na haujui utatokaje kwao mi nataka nikusaidia kitu lazima ujifunze kuvunja hofu sasa habari ya hiyo habari ya hstori ya, ya, ya, ya mtu ambaye kipatochake akitoshi hata kutoa fungu la kumi kwa sababu amesha vuruga lakini pia nitazungumza na, na, na, na, na jambo moja nitaliingiza hapo alafu utaweza kuona kwao moja kwa moja twende tukaangali je tunaye mtu katika bibilia ambaye ana shn inafanania hivyo shen ambayo alicho nacho hakitoshi na kwa hata ukimwambia kama amtolee mungu ni kama unamuonea vile je tuna mtua namna hiyo na kama tunaye mungu anamfikiriaje huyo mtu na mungu anachukua hatua gani ya kumsaidia na kumtoa huyo mtu tuende moja kwa moja kwenye wafalme wa kwanza mlango mlangowa 1 tuanze mstari wa nn kumbuka hapa unapoanza mstari wa kwanza njaa imeingia katika taifa la israeli kwa hiyo kuna njaa kali kwelikweli amekwenda akakaa kwenye chemchemi akawa analetewa chakula na kunguru usiku na mchana ama asubuhi na jioni na baada ya mda ile chemchem akauka maji baada ya kukauka maji wafalme saasarwafam asa neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe Can you mungu hamtumi eliya kwa mtu ambaye ni tajiri anamtuma eliya kwa mwanamke ambaye ni mjane alafu anasema nimemwagiza yule mwanamke mjane akulishe kama vile ambavyo aliagiza kunguru amlishe eliya time aneamua kumtuma kwa mwanamke mjane ili mwanamke mjane aweze kumtunza eliya 1 anasema basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjane alikuako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda nile mwanamke kuleta eliya akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema yule mwanamke kama bwana mungu wako aishivyo wa sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tule tukafe kwahio unaezakuona e ni picha ya mtu ambaye amekita kwamba sasa ana laki saba imekatwa yote anabakiwa na shilingi tu l ukafanyeje kao ni exactly kama huyu mama ambahuu mamaskichobakia ndo cha mwisho nikishakula kishakula kinachobakia bakkinachofuatia ni kufa casikia jibu la elia elia akamwambia usiogope na nimekwambia kinachozuia watu kumruhusu mungu kuingia katika uchumi wa nini hofu kwaio anasema elia akamwambia usiogope kwao kinachokuzuia wewe kutoa moyo wako kwa mungu hazina ya mtu ilipo ndipo na nini na moyo wake ulipo kinachokuzuia wewe kutoa nini hofu kinachokuzuia wao kumwalika mungu katika uchumi wako nini hofu unasema nini haitoshi itatoshaje itatoka wapi itakuwa vipi mama eliya akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini yani nenda kapike lakini ukishapika <laughs> e, lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao ka nipe mimi kwanza mtumishi wa bwana alafu ndo umpe mwanao sasa kumbuka kilichokuwa kimebakia ni kwa ajili ya huyu mama na mtoto na kilikuwa ni cha mwisho tena ni kidogo ili libaba linakuja linasema kipaumbele mimi kwanza n yani hajali hata mjane wala hajali hata huyo mtoto mdogo na kwa asingua ni marekani hapo angeshaandamana na <laughs> sasa mabangosa kminann anasema ka nddikidogo1 eliya akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao 1 n 4 kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku ile bwana atakapoleta mvua juu ya nchi kamon kwa hiyo mama anaambia kwamba ukifanya hivyo ukatoa kipaumbele kwa, kwa mungu kwanza then mafuta yako aatakaa yaishe unga wako autakaa ishe vitaendelea kuwapo mpaka siku mvua itakaponyesha maanake nini kumbuka mvua na mvua inaleta utele mvua inapokuja watu wanapanda wanapata mavuno kwahio mvua manake ni majira ya kiuchumi anabadilika wakulima wanajua hii kitu kwahio anasema nini anasema nitaendelea ku mungu ataendelea kukupatia mahitaji yako kukutana na mahitaji yako mpaka siku utakapoingia kwenye utele na ndio challenji ambayo mungu anawapa watu baadhi si anaenda kwa huyu mama mjane kwa sabu alijua huyu mama anahitaji msaada na ili huyu mama apate msaada mungu anamtuma mtumishi wake kwa huyu mama lakini huyu mama anatakiwa ashinde kitu kimoja ashinde hofu tuko sawa sawa haya anasema 15 basi akaenda huyu mama akafanya kama alivyosema elia na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa labwana, kinwa, Ko, na neno la bwana alilolinena kwa kinywa cha eliya kwaho unachotaka kusema nini kama una changamoto ya fedha kama uko hukokwenyewa kama zako ziko vurugu kabisa anza kutoa hicho ulicho nacho ts tafakari huu mstari mwambie mungu nimekoroga maisha yangu nimechezea uchumi wangu nimeuvuruga lakini unajua nini kama ulivyofanya nahuyu mwanamke mjane najua leo hii nashinda hofu yangu na kukaribisha kwa matoleo haya na kukabidhi moyo wangu nikiamini kwamba utajionyesha mwenye nguvu katika uchumi wangu najua utanitunza na kunirekebishia maisha yangu mpaka siku utele utakapokuja alafu mkabidhi alafu uoni miuji zitakayotokea hautakaukosaela ha hata siku moja utaishi nilianzia hivyo kumbuka nikambikuwa ni na madeni kama umeme thats where i started ndipo nilipoanzia na maisha yako ageuka na nawee unaweza hasa baada ya kusema hayo hilo na unatoa wapi hakikisha unapeleka sehemu ambayo hawafundishi torati kama torati kama hawafundishifnshaudono wenye tuliwaletea paulo anazungumza anasema aingoatammn asa ijapokuwa malaika au sisi akileta injili nyingine na alaaniwe kwa hiyo maanayake kama mtu anafundisha injili nyingine sio injili ya kristo analetea t kama mtuakikonya okay, sseme hivi sehemu yenye udongo sahii ni sehemu ambayo inafanya watu kuwa wanafunzi wa, wa kristo sehemu ambayo inafanya watu wawe wanafunzi wa musa sio udongo sa ni udongo wenye volkano hiyo ni sehemu ambayo mtumishi ameamua kukaa chili ya laana na kwa maana hiyo outomatikali ukitoa hapo mwanake ni kwamba na wewe ela yako na mapato yako anaingia kwenye laana ndio maana huwa upati kitu Koyo, kwa hiyo dawa lilikuambia kule nyuma mwombee mtumishi wako ageuke aanze kufundisha watu kuwa wanafunzi wa kristo baadal ya kuwa wanafunzi wa musa na mtumishi kama unanisikiliza hiyo ndio sababu watu wako wamechapika na wewe mwenyewe umechapika kwa sababu umeamua kuwa mwanafunzi wa musa ukafanya na watu wako kuwa wanafunzi wa musa na kwa maana wote kwa pamoja mko chini ya laana wagalatia moj sita hadi tis na wagalatia tatu kumi Tano wewe mwenyewe kwa utashi wako na iari yako umeamua kukaa chini ya laana na yaa umeingizana wao hwoou yakuo ua anweaafnzwaanzwast s na watu kufanya wanafunzi wa wa wa wa musa kuwa wa musa kuwa wa kristo wa na wa wako, na wa kristo wako ukifanya hivyo then mnatoka baraka sehemu washirikawoawshono a u yako adh sehemu sahihi ya kutoa fungu la kumi ni sehemu ambao unalishwa kiroho sehemu ambao unalelewa sehemu ambao unajua kabisa wanakufundisha wanakujenga umekuwa ukikua sehemu ambao unajua ukiwa na changamoto ya afya unaumwa magonjwa wanakuhudumia wanakusaidia hiyo ndio sehemu sahihi tuko sio oai katangatanga ene oa nyingin sehe no, no, no. saii nil sehemu ambao anaklea kiroho k kwa kmakaniani kwako wanakufundisha wanakujenga wanakumaisha wanakufana ai kristo kila siku hapo ndio ndo sehem sahiiya kutoa una hapa kwamba mungu mwanzo alikuwa anamlisha eliya kwa kunguru angeweza kuendelea kumlisha eliya kwa kunguru angeweza kusababisha kile kijito cha maji kaendelea kutoa maji kwengi okay, okay. si tuko kwenye wafalme wa kwanza w 17b sikiliza hii anasema hivi basi eliya mtishibi wa wageni wa giliadi akamwambia ahabu mstari wa kwanza kama bwana mungu wa israeli aishivyo ambaye ninasimama mbele zake hakutakuwa na umande wala mvua eh, miaka hii ila kwa neno langu mbili anasema neno la bwana likamjia lika kusema ondoka hapa geuka uende upande wa mashariki ujifiche karibu na kijito cha kere kinachokabili oda itakuwa utakunywa maji ya kile kijito nami nimewaamuru kunguru wakulishe huko kao kunguru wameamuriwa wamlishe nani elia basi akaenda akafanya kama alivyosema bwana kwa kuwa akaenda akakaa karibu na kijito cha kerithi kinachokabili yordan kunguru wakamletea mkate na nyama asubuhi na mkate na nyama jioni akanywa maji ya kile kijito ikawa baada ya siku kupita kile kijito kikakatika kwa sababu mvua haikunyesha katika nchi sasa swali nikuulize kama mungu aliweza kutuma kunguru akaleta chapati na rosti asubuhi na jioni unadhani alishindwa kusababisha maji yaendelee kutoka kwenye nchi kijito hakushindwa lakini baada ya hapo lasia neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane huko akulishe kwa nini mungu anamtuma elia kwa mjane wakati mungu alikuwa anaweza kumhudumia elia pasipo msaada wa mtu yoyote ametumia kunguru kumtunza elia angeshindwa nini kuleta na maji pointi ni kwamba mungu alikuwa anaona mwanamke mjane anahitaji msaada na ili aweze kupata ule mwanamke mjane msaada nipeleke mtumishi wangu huyu mama atakapokuwa anami anamhudumia mtumishi wangu itanifungulia mm mlango wa kuweza kumhudumia huyu mama kwanini huyu mama alikuwa kwenye hofu ana nini hofu ya ukosefu hofu ya kufa kwao mungu anamtuma mtumishi wake aende pale ili huyu mama atakapomti ule mtumishi na kumhudumia au amemfungulia mungu mlango mungu aingi kwenye uchumiwake kao huyu mama akaishi kwahiyo jumapili lilopita kakwambia bwana yesu amenyeambia waambie nataka watu ia a watakauo va ya kila mwezi kwa shilingi elk tu ukitaka kutoa zaidi faintuta idogo faini na lengo lake sio kwa sababu ana shida ya hela lengo lake ni kwamba anataka aingie kwenye uchumi wako anataka akutoe hapo ulipo kwao wewe unaesewa mimi sinasina sina kidogo nikuulize wewe na huyu mama waept nani anaalimbaya Si. kwa hiyo napotoa mwaliko wawewe kuja kusapoti vipindi vya neema na kweli ni kwa sababu mungu anataka akufikie sazingatia kitu hichi rafiki nilikwambia nilikusomea kipindi kilichopita niakwambia yesu mwenyewe ambaye alikuwa ni mungu ukisoma luka mlango wa nane kuna wanawake waliokuwa wakimuudumia yesu kwa mali zao yesu na wanafunziwa akihudumiwa na kina suzani sinakina magdalena snnnani kwa mali zao yeye ni mungu kwa nini asiasihitishe vitu supanachoale vikaja mbona alimwambia petro nenda kavue samaki utapata la katika ndomo wa samaki kwa nini anatengeneza fursa yao wa mama kumhudumia ili mungu ashughulike na uchumi wao awabariki nikakuonyesha paulo naye na wafilipi wafilipi walikuwa ptn wa paulo kwanini mungu ametengeeza mazingira ili kupitia wao kumsapoti paulo mungu aweze kukutana na mahitaji yao yote ya kila namna na kila namnakila wakti kwo tunapokualika rafiki maanaake ni kwamba mungu anataka akusaidie kwenye uchumi wako sasa shida ni kwamba una hofu na mbaya zaidi ibilisi amekudanganya k unaogopa unaona m-m. siku nikiwa nayo nyingi nans no, no, no. ini aiende hivyo hapo hapo ulipo wafiipi Eh, angalia n 5 angaliaaunaosema na nanyi pia ninyi wenyewe mnajua n wafilipi yakuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari ya kutoa na kupokea zingati inaanza kutoa kwanza alafu ndokupokea baadae yule mama alitoa kale kamkate kwanza kwa elia kupokea ka nao anambia katika habari ya nini, ya kutoa wanataka wapokee kwanza anzaa anasema ila ninyi wenyi peke yenu alafu 16 anasema kwa kuwa hata huko thesalonike mlinletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu lakini vit, nin, ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa epafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali mpendezayo mungu 1t na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani yake kristo yesu kanasemgali 1 nasema na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji maana yake nini kwamba mungu ndio aliwagusa wafilipi ili waweze kumsapoti paulo kwa nini kwa sababu mungu alikuwa anataka kuwajaza wafilipi kila kitu anachokihitaji kwa hiyo anaposema kwamba waambie watu waalike wawe wa vipindi vya neema na kweli ni kwa sababu mungu anataka kujaza kila kitu unachokihitaji lakini hawezi umempa moyo wako wao a oyowao nam unampa una akupitiaimatoleo kinachokuzuia usiesaivi ni hofu ofu imekudanganya uambia amba hauna ulichonacho hakitoshi na uwezo na we umekubali umekubaliama hauna uwezo na biblinasemaa umebarikiwa kwa baraka zote za nini za rohoni na bibli nasema ambayesualikuamaskini tajiri unamwamini nani unamwamini mungu anaesemaama umebarikiwa kwa zote za rohoni na kwamba e ni tajiri ama ibilisi kupitia hofu anayekudanganya na kuambia kwamba una laana maskini yule unayemtii ndo unakua mtumwa wake una nani unamtii mungu anasemakamba ni tajiri ama unamtii blisi anasemaama ni maskini unamtii mungu anasema kwamba unavyotele ama unamtii blisi anaema kwamba hauna kitu wo uamuzi niwakao kwao rafiki ndiomaaa ikakukaribisha nikasema karibu uwe unaofanya naonakua hivi ni mwezi wa tazwa unaenda mwezi wa, sita, sasa, ama wa sita. constantly miezi mitano vipindi unasikia kila siku na unajua wengine hata naniskiaujucangia hatashiini nai vipidi vinau wao wameweza wana nini kuoiaai wow, umeshindwa umekosa nini ueoa rafiki kwa hiyo konsida tafadhali tafakari kusapot vindu vya nehema kuwa p ni kwa iyari kwa moyo uliochangamka mungu anataka afikie katika uchumi wako na naweze kusaidia baada ya kusema hayo nataka tee kwenye ahibrania 1t mstari ule wa nane, anasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na atal nie kwenye nini yeye yule yule kwa sababu katika waraka kwanza wa yohana arakayoa tunasema kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili aziharibu kazi za ibilisi kwa hiyo bwana yesu aliharibu kazi za ibilisi miaka elub0 iliyopita na hata leo bado anaharibu kazi za ibilisi na ataendelea kuharibu kazi za ibilisi mpaka kazi ya kumfurusha ibilisi na washirika wake wote itakapokamilika pale ambapo mauti itakuwa imeshindwa na kwa sababu kama una ugonjwa wa aina yoyote nakwambia hivi yesu yuko tayari leo hii kuharibu kazi za ibilisi katika maisha yako yuko tayari kuzisambaratisha iwe katika ugonjwa iwe katika vifungo iwe katika umaskini iwe katika namna yoyote ile leo hii ni mwisho kwa hiyo nataka wewe hapo ulipo tia mkono wako kwenye kifua ama mkone wako kwenye kichwa ama kamata hicho chombo anachokisikilizia alafu nitaomba ili bwana yesu aje kwako na kuharibu hizo kazi za ibilisi na kufungua sasa hivi manake saa ya uokovu ni sasa siku iliyokubalika he kuokolewa ni sasa aijalishwi umilala a mda gani aijalishwi nauma kwa kiasi gani yesu alidhiishwa ili aziharibu kazi ya ibilisi leo na roho mtakatifu kwa kuziharibu kazi kkuzau ibilisi katika maisha yako baba baba katika katika katika jina jina la la yesu yesu kristo kristo ninaomba kwa kwa ajili ya ya ndugu ambaye ananisikiliza natoa tamko wa natamka kuharibika kazi zote za ibilisi katika maisha ojaom natamka kufunguliwa kuponywa natamka kuwekwa huru katika changamoto zote katika jina la yesu kristo naamuru uzima kuanzia katika utosi mpaka katika unyayo naamuru uhuru katika jina la yesu kristo baba hata fedha ambazo anazihitaji leo hii nazifungulia katika jina la yesu kristo katika maisha yake kazi anayohitaji naifungulia katika jina la yesu kristo wa krisonazaret mtaji nafungulia katika jina la yesu kristo wa yeurs faida naifungulia katika jina la yesu kristo wa is hata yule ambaye hajui cha kufanya nafungulia ideas leo hii nafungulia idias nauwezeshwa kupitia baraka ya abrahamu ajue kitu cha kuweza kufanya katika jina la yesu kristo wa nazareti navozungumza rafiki kuna wengine mnasikia umeme wengine unasikia baridi baridiwengiasikia moto wengine mnatetemeka huyo ni yesu amekuja hapo ies ka amalizie kazi yake anayofanya manake yeye ni halisi yeye yuhai, ni yeye yule yule, jana leo anza kama na matatizo katika afya anza kufanya kile uul lnaatatotafafakl ufaaua imani yako na hivyo uponyaji wako kwako kwa kwa kunakuwa anza mungu, anza mungu kumshangilia oasaaunuayauaza kushangianzauuuz unaofanya namnao utona isi ambayo mani yako a na amefanya nini kupitia maombi yammayotm aishayao usuanauauuunua aini pia ussanakuwambia wengine ni muhimu sana ushuhuda wako unapoutoa wa, inakufanya kufanya wewe ukamilisho katika maeneo yote basi mpaka hapo rafiki tumefika mwisho imekuwa nafuraha kuwa na nawewe kiyote hii na jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu ruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au78922 nitarudia sifuri, saba, 4522 au 6735242 au 789522 67, ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kisikiliza cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 67 u8ntarudi67 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi