vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unapokuwa umepitia changamoto ume, umejaribiwa ukachemsha ukafeli ukashindwa anasema nenda kwenye kiti cha, cha enzi nenda kwenye kiti cha neema kwa ujasiri nenda mbele za mungu kwa ujasiri ukijua pale mbele za mungu yuko yesu kuhani mkuu ambaye ni mwenye rehema kuhani mkuu mwenye rehema ambaye anajua namna ya kutegemea neema ambaye anajua umuhimu wa neema ambaye alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi yeye ana uwezo wa kukusaidia na kumane, nenda kwa ujasiri mbele ya kiti cha neema ukiwa na uhakika na neema ya kukusaidia katika changamoto unayopitia pale ulipo rafiki inakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi nafuraha y kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unaensikiliza ili uweze kukua n kufika ktik ho km hautmiliu wakrist in tunaendelea na somo letu linalosema siri ya yesu kushinda dhambi siri ya yesu kushinda dhambi wiki yetu ni wiki ya kwanza na kama ukuweza kusuiza kipindi kilichopita tafadhali uweze kufanya namna hiyo ili tuweze kwenda sambamba na leo tutaendelea kuchambua hicho ambachoa tumekianza aoaauanaiamojawapo liofanya wanakaeakushindaamanemaamnu umafunshpanfnansauti katia mtandao wa kijamii waa inafanya kazi kaa unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge na kuna grupu la mwanafunzi wa kristo utaunganishwa namba ni s79 5 242 79 Uh, kutoa shukrani za dhati kwa kwa kwa kwa kwa ajili ajili ajili ajili ya ya ya ya ya kwako kwako ambao ambao umekuwa umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza mafundisho mafundisho kristo kristo lakini pia ukihamasisha wengine na na na zaidi ukiwashirikisha ambacho mwenyewe sana pia mungu yako yako yako maombi maombi maombi maombi vya neema kweli pamoja timu yangu nasema asante yanasaidia yako, yako ya ya kubwa n sana sana na mwisho ninamshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa maisha yao yaweze kuguswa maisha yao yaweze kubadilika kwa hio nakupa ongera sana nasema asante sana sana sana baada ya kusema hayo basi uh, napenda tuendelee na somo letu kama hapo linasema siri ya yesu kushinda dhambi na na kumbuka tumesimamia miwili uh, nne, nne, tano, lakini pia kwenye luka namumsimaamsta miwil aii pa hivi basi wao tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu <coughs> na tuyashike sana maungamo yetu kwa wa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijaribiwa sawa sawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi hwa anasema bwana yesu alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi <coughs> sasa ntarudia hapo hiyo pointi lakini pia tukaona kwenye luka mlango ule wa pili luka mlango wa pili na mstari ule wab tunaambiwa luka b anasema hivi anasema uh, yule mtoto akakuwa akaongezeka nguvu amejaa hekima na neema ya mungu ilikuwa juu yake neema ya mungu ilikuwa juu yake hivyo nikakwambia basi siri mojawapo iliyomwezesha bwanawesu kushinda dhambi ni neema ya mungu iliyokuwa juu yake alijifunza kutegemea neema ya mungu iliyokuwa juu yake aliendesha na kuenenda katika maisha yake ya kila siku akitegemea neema ya mungu iliyokuwa juu yake sasa nikifika hapo nikumbushe kitu kimoja Uh, kama nilivyosema niligusia jana kidogo lakini anataka tuchambue kuwa undani zaidi kwamba nilikwambia kwamba yesu alikuwa ni mungu kwa asilimia miamoj na alikuwa mwanadamu kwa asilimia mia 1 wakristo wengi inaonekana ili jambo hawalielewi wengine wanadhania kama vile wengine wanamwangalia yesu kama mwana wa mungu peke yake kwamba hakuwa na ubinadamu wengine ambao labda wachache mno wanaangalia tu kwamba alikuwa ni binadamu tu lakini hakuwa na uungu lakini ni wachache mno wanaelewa tunaposema kwamba alikuwa ni mungu kwa asilimia miamoja na alikuwa ni mwanadamu mia moja. kwa asilimia miamoja kwa lugha nyingine alikuwa ana asili mbili ndani ya, ya, ya, ya, ya mtu mmoja na tukisema asili mbili ndani ya mtu mmoja maanake zimechanganyika mno huwezi kuzitenganisha kwa lugha nyingine hamna mahali ambapo ungeweza ukamkata katika mwili wa yesu ukatenganisha alafu ukaona uungu wake ulianziaapa ukaishia hapa na kutoka ampu, ukaanza ubinadamu ukaenda pale hapana yote ilikuwa imetengeneza mtu mmoja yes ni asili mbili lakini zimetengeneza mtu mmoja sio kwamba ulikuwa una, kwa una, una, una, una, una asili mbili kwa zimetengeneza watu wawili no ulikuwa una mtu mmoja lakini ana asili ya uungu na asili ya ubinadamu yote kwa asilimia sasa bibilia inatueleza namna hii kwamba pamoja na kwamba alikuwa ana asili ya uungu lakini alichagua kuishi na kuendesha maisha yake kana kwamba hana asili ya uungu pamoja na kwamba alikuwa na asili ya uungu kwa lugha nyingine alichagua kutoktmikuto kutumia, kuto kutumia asili ya uungu aliyokuwa nayo tuko sawasawa sawa. Uh, ili uweze kunyelewa hapo twende twende tutasoma mstari kadhaa uh, sehemu ya kwanza nataka twende kwenye wafilipi wafilipi mlango ule wapili wafilipi mlango wa pili alafu tutasoma kwanzia mstari ule watano wafilipi mlango wa pili mstari ule wa tano tutasoma mpaka kwenye mstari kama wangapi uh, mpaka m mpaka mstari wa, wa, wa, wa nane anasema hivi anasema iweni na nia hiyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamo pia ndani ya kristo yesu anasema ambaye yeye mwanzo alikuwa yuu na namna ya mungu naye hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho bali alijifanya kuwa hana, hana utukufu akatoa namna ya mtumwa akawa ana mfano wa wanadamu tena alipoonekana ana umbo kama mwanadamu alinyenyekeza akawa mtii hata mauti ma, mauti ya msalaba Okay. sasa ngoja tusome labda kwenye tafsiri yaniniun ene tafsiri ya bibilia habari njema labda naezekaa imeandika tofauti tofauttofauti nianze na neno kwanza n nasemahaflp25 <coughs> hnasema hiv kueni nania ileile aliyokuwa nayo uh, kristo yesu yeye ingawa alikuwa na asili ya mungu hasa hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa kitu cha kushikilia bali alijifanya si kitu akachukua hali hasa na mtumwa anasema akachukua hali hasa na mtumwa naye akazaliwa katika umbo la mwanadamu naye akiwa na umbo la mwanadamu ainyenyekeza akatii hata mauti m- na mauti ya msalaba kwa hyo anasema ile asili ya ungu hakuishikilia bali alizaliwa akachukua umbo la mwanadamu na alipokuwa ana umbo la mwanadamu basi akawa mtii hata mauti ya msalaba bibilia ya habari njema inasema uh, uh, muwe na msimamo ule ule aliokuwa nao kristo yesu yeye kwa asili alikuwa daima mungu lakini hakufikiri kwamba kule kuwa sawa na mungu ni kitu cha kungangania kwa nguvu bali kwa hiari yake mwenyewe aliachilia hayo yote akajitwalia hali ya mtumishi akawa sawa sawa na wanadamu akaonekana kama wanadamu anyenyekesha na kutii mpaka kufa hata kufa msalabani nimependa imependa alivyoiweka nirudie tena biblia habari njema anasema muwe na msimamo ule ule aliokuwa nao kristo yesu yeye kwa asili alikuwa daima mungu kwa asili alikuwa daima mungu lakini hau, hakufikiri kwamba kule kuwa sawa na mungu ni kitu cha kungangania kwa nguvu bali kwa hiari yake mwenyewe kwa hiari yake mwenyewe kwa kupenda kwake mwenyewe aliachilia hayo yote nini aliamua kuweka kando asili leya ungu ama kutokutumia asili le ya ungu akajitwalia hali ya mtu, um, eh, hali ya mtumishi akawa sawa na wanadamu akaonekana eh, kama wanadamu anyenyekeza na kuchii mpaka kufa hata kufa, msalaba, kufa msalabani sasa nijaribu kutoa mfano gani nitoe uh, mfano gani nitoe mfano gani nitoe mfano gani ni, ni, ni ngumu sana lakini uh, uh, mfano gani rafiki uweze, uweze kunyelewa kwa sababu hichi ni ni ni ni ni kitu kama kama kama kama nkm sina mfano wa kukupa okay nikupe mfano huu ni sawa sawa namtu una makala moja nilikuwa naiangalia kwenye tv ya ya mtu ambaye walimpa walimpa changamoto huyu mtu bwana alikuwa ni ni ni ni nini ni bilionea wa biashara biashara ambaye ni tajiri sana niseme hivyo na kwa maana hiyo aka akapewa changamoto kwamba anapelekwa kwenye mji akifika kwenye ule mji anatakiwa ndani ya sikumbuke asumbukv ndani ya miezi mingapi ndani ya miezi mi, mi, mitatu andani ya, ya miezi mitatu anatakiwa atengeneze biashara yenye thamani ya dola za kimarekani milioni moja na kwa maana hiyo kwamaanaokao wakampeleka kwenye mji wa kigeni na hiyo ni picha kama bwana yesu ametoka mbinguni akaja duniani alivofikishwa kwenye ule mji wa kigeni walichofanya walimpa uh, gari moja He, alafu wakampa na dola miamoja tu ya kuanzia maisha kwahio uko kwenye mji wa kigeni kapewa dola mimj tu ya kuanzia maisha kwamba atumiao dola mia moja kuishi lakini pia dola atumido kuweza kubuni na kutengeneza biashara ambayo baada ya miezi mitatu ikipimwa thamani yake itakuwa ni dola inasazaitanzania manetengeeze biashaa ambao thamaniake taa a shiingi blionibioni bnb zashingi 2tege ya shilingi bilioni 2 nukta tatu kwaho alivyofikishwa kwenye ule mji wa kigeni maanaake ni kwamba hakuruhusiwa kutumia utajiri aliokuwa nao hakuruhusiwa kutumia umaarufu wake kama tajiri hakuruhusiwa kutumia uh, nini connections zake kama tajiri hakuruhusiwa kutumia fedha zake kama tajiri kabisa kwenye aliofin mji alianza kulala kwenye gari kama watu wengine wengine then alianza kutafuta kazi ya ya ya kufanya kwa kwa kwa mikono akianza kuchunguza kuna fursa gani za biashara hiyo hiyo uone picha iyo iyo, yesu kuzaliwa hapa hapa duniani duniani pamoja pamoja na na kwamba kwamba alikuwa ni mungu milele yote pamoja na ya yote mwenye, ya mwenye, asili ya ya uungu uungu daima yake yake lugha nyingine yeye mwenyewe mwenyewe aliamua kutumia kuishi maisha yake hapa duniani na kwa maana yyo aliishi kama binadamu mwingine yeyote na ndi maana biblia anasema alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa sababu kumbuka hakujaribiwa kama mungu hakujaribiwa kama mungu hakujaribiwa akujaribia masema awezekani okeojsh kjaribiwa kama mungu, mungu. angalia okay, tende kwenye, kwenye kwenye kwenye kwenye yakobo yakobo, yakobo mlango wa kwanza eh? akujaribiwa katika uungu wake alijaribiwa katika ubinadamu wake angalia yakobo mstari wa ykobo 13 anasema hivi mtu ajaribiwapo asiseme ninajaribiwa na mungu maana mungu hawezi kujaribiwa na maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu kwao anasema mtu anapojaribiwa asiseme najaribiwa na mungu kwa sababu mungu hawezi kujaribiwa na maovu hata hata shetani kumjaribu bwana yesu watu maoo ata hta inakupa umaiu mwingine kwamba majaribu yote alipitia bwanayesu aliyapitia kama mwanadamu kwanini asili yake ya uungu uwezo wake wa kiungu aliuweka kando na akaishi kama binadamu mwingine yeyote yul tukienda kwenye waibrania kwa meliona, kwenye miona mlango wa pili mlango basi kwa kuwa watoto wameshiriki wauwoto wameshi damamwil vivyo hivyo alishiriki hayoayomyesu ist alsi wi tuna damu na mwili kama na mwil nasma ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti ysi yani awaache huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa alafu 16 anasema maana ni hakika hatwai asili ya malaika ila atoa asili ya mzao wa abrahamu kwao anasema ni hakika yesu akutwa asili ya malaika alitoa asili ya mwanadamu alitoa asili ya kibinadamu alafu anasema hivyo ilimpasa kufananishwa na ndugu zake katika mambo yote apate kuwa kuhani mkuu mwenye rehema mwaminifu katika mambo ya mungu ili afanye suluhu kwa dhambi za watu wake anasema na kwa kuwa mwenyewe aliteswa alipojaribiwa aweza kuwasaidia wao wanaojaribiwa kwao anasema bwana yesu alijaribiwa bwana yesu aliteseka na alitoa asili ya mzao wa abraham akutoa asili ya malaika kwa hiyo alipokuwa akijaribiwa alijaribiwa kama binadamu na anasema kwa kuwa alipita katika mchakato huo wa kujaribiwa kwa hiyo anafahamu uh, magumu anafahamu machungu anafahamu changamoto ya kujaribiwa na kwa maana hiyo basi mimi na wewe tunapochemsha tunapokuwa tumejaribiwa tukalikoroga tunapokua tumejaribiwa tukaliharibu basi tunaye kuhani mkuu ambaye alitua asili ya mwili kama ya kwetu naye alijaribiwa kama sisi kwao anaelewa namna namnagani ambapo ilipo, saa, wakati mwingine <coughs> okay, hivi anaelewa yale magumu na machungu tulioyapitia wakati tunajaribiwa ko hata kama umeshindwa umefeli basi ana uwezo wa kukusaidia anawez wa kukusaidia sasa ana anawez wa kusaidia kitugani mae angalia vamsar waua snavosemawa kumi a saba sorry anasema hivi ama sema maana ni hakika hatwai asili ya malaika ila atwa asili ya mzao wa waabraham hivyo ilimpasa kufananishwa na ndugu zake katika mambo yote ilimpaswa kufananishwa na ndugu zake katika mambo yote hakufanana na malaika hajafana, hapa hajafananishwa na mungu amefananishwa na ndugu zake ambao ni sisi katika mambo mangapi mambo yote apate kuwa kuhani mkuu mwenye mwenye kuhani mkuu mwenye nini mwenye rehema mwenye rehema mwaminifu katika mambo ya mungu ili afanye suluhu ama upatanisho kwa dhambi za watu wake kwa dhambi za watu wake anasema na kwa kuwa mwenyewe aliteswa alipojaribiwa aweza kuwasaidia wao wanaojaribiwa kwa hiyo kujaribiwa ni mateso na kama mtu anaelewa ama watu wanajua watu wanapita kwenye majaribu ni mateso wakati mbua, kwa mfano naenda kwa mtu ambaye anatumia madawa ya kulevya ama ana ni mlevi wa pombe anataka kuacha anataka kuacha madawa anataka kuacha pombe lakini anajikuta ametumia anajikuta amekunywa na inamtesa na inamninginiza kwa hayo mateso k anasema yesu ni kuhani wetu mkuu anaelewa anauwezakuchukuliana anauwezo wakusaidia m na kwa kuwa mwenyewe aliteswa alipojaribiwa aweza kuwasaidia wao no, wanaojaribiwa o anauweza kutusaidia sasa kutu, kutu, kutu, nini sio tunajaribiwa sasa, anasema, anasema apate kuwa kuhani mkuu mwenye rehema o yeye ni kuhani mkuu mwenye rehema ambaye anaweza kutusaidia katika madhaifu yetu katika katika katika mateso yetu yetu na na rehema, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, na ukichukua rehema ukarudi mlango wa iwapo kuhani mkuu aliyeingia mbingu yesu mwana wa mungu na sana maungamo kwa nyingine tuzungumze hali ya kukubaliana kile ambacho mungu amesema anasema kwa kuwa ama kwa sababu hamna kuani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijaribiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi anasema basi asa huuwa ni mkuu ambaye ni yesu ambaye alijaribiwa katika mambo yote pasiokufanya dhambi kwasababu aliteseka katika majaribu mamba stunateseka si akinufanya damb sababu anajua hali na mazingira ambayo tumeapitia asas natukikaribia kiti cha neema kwa ujasiri ili nini ili tupewe rehema kwkua tunakuhani mkuu mwenye rehema na kupata neema ya kutusaidia wakati wa neema ya mungu kutusausda kushinda changamoto na mahitaji mahitajtlio tuko sawasaa rafiki kwao bwana yesu aliweza kushinda dhambi kwa sababu ya neema ya mungu iliyokuwa juu yake na aliishinda dhambi kama mwanadamu na hali, kwa nini kwa sababu aliamua kutegemea neema ya mungu na kwa maana hiyo biblia natueleza sasa kwamba unapokuwa umepitia changamoto ume, umejaribiwa ukachemsha ukafeli ukashindwa anasema nenda kwenye kiti cha da kwenye kiti cha nema kwa ujasiri nnda mbele za mungu kwa ujasi ukjul neema a anajua umuhimu wa neema ambaye alijaribiwa katika mambo yote yot soufanya amb ana uwe wausadiaa asmtt katika hiyo changamoto Sa nyingine sio lazima kulevi, ulevi, na ni kwe imani. Kwa imani unasumbuliwa mbaounaenda mbele zamungu aunaamini vizuri kwenye eneo la uponyaji aiieye eneola fedha na uchumi unateseka inawezekana unakuta unaamini vizuri kwenye eneo la fedha na uchumi lakini katika eneo unateseka kwa hiyo anasema nenda kwa ujasiri mbele ya kiti cha neema kwa sababu kuhani wako mkuu ambaye ni yesu kristo ambaye ni kuhani mwenye rehema ambaye anajua namna ya kutegemea neema ambaye alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi ambaye anaelewa udhaifu na ambaye anaelewa mateso unayopitia kwa kwa sababu ya majaribu nenda kwenye kiti cha neema kwa ujasiri naopt uwe na autapata neema na rehema ya kukusaidia tuko sawasawa ili nini ili na nawewe uweze kuishi maisha ya ushindi kama ambavyo bwana wetu yesu kristo aliweza kuishi rafiki si, si siuapatarafinachokizungumza kwao huna sababu ya kuendelea kuteseka katika majaribu sasa kumbuka hii neema nini? Tuliona neema tuliona ikazi yake kumbuka tuliona katika katika wa, wa, wa, wa, wa, wa warumi ngapi warumi waum a 1 kama ulimisi kipindi cha kilichopita na ukusikili, warumi na arumi nasema hivi kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema kwa hiyo rafiki dawa ya dhambi siri ya kushinda dhambi ni kuruhusu neema ya mungu iliyoko juu yako iweze kutenda kazi unasema wekutnda ni, neema nimeipata ya umeipata kama umezaliwa mara ya pili rafiki neema hii ya mungu umeipata angalia yohana yohana ya wa wa mlango kwanza umeipatano ssunanwha nenoamzungumziakisto naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona ucukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema na kweli utukufu wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema na kweli kwa kwahio bibilia natuambia kwamba yesu kristo bwana yesu alikuwa amejaa neema na kweli na kwa kuwa alikuwa amejaa neema na kweli na neema ya mungu ilikuwa iko juu yake maanake ni kwamba ndio maana aliweza kushinda dhambi zinazomzunguka ndio maana aliweza kushinda changamoto zinazomzunguka kama vdakenyesha uko mbele kwa sababu gani kwa sababugani sio tu kwamba alijitambua kwamba yeye ndio neema na kweli lakini pia alikuwa anajua kwamba neema ya mungu iko juu yake na kwa maanao neema hii inampa kushinda dhambi kwaanasema Tarule, nasema naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wamwana pekee atokae kwa baba amejaa neema na kweli alafu anasema hivi yohana uh, alimshuhudia akapata sauti yake akasema huyu ndiye niliyenena habari zake ya kwamba ajae nyuma yangu amekuwa mbele yangu kwa maana alikuwa kabla yangu 16 kwa kuwa katika utimilifu wake utimilifu wake upe kwamba amejaa neema na kweli katika utimilifu wake sisi sote tulipokea na neema juu ya neema kui na saba anasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwa hiyo unaweza ukaona kwamba anasema kwamba yesu kristo amejaa neema na kweli tuko sawasawa na anasema kwamba katika utimilifu wake utimilifu wake wa nini wa hiyo neema na hiyo kweli sisi tumepokea neema juu ya neema kwa lugha nyingine tumepokea double dose ya neema tumepokea neema mara mbili neema juu ya neema double dose, eh. wa, wa, wa nigeria everything everything is double, double. Eh? Everything is double anas double. Uh, sa tumepokea double, double. tumepokea mara mbili mara dufu neema juu ya neema ya nini ya kutupa kushinda dhambi ya kutupa yakutupa ya kutuwezesha kuishi maisha ya, ya ushindi ko swali ni moja tu unachukua hatua gani kwa sababu hii neema imetolewa nilikuanisha kwenye titob1 asa neema ya akoao wanadamu imefunuliwa kwa watu wote na ilipofunuliwa o ulipomwamini yesu kristo ulipokea neema juu ya neema swali ni moja je unaendesha maisha yako ya kila siku ukitegemea neema au nkimaanisha neema ya mungu ama unaendesha maisha yako ya kila siku ukitegemea sheria ya musa angalia pale wa sar nasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo sasa je unaendesha maisha yako ukiwa na ujasiri huo kwamba i hey, nimeokolewa kwa neema nimezaliwa mara ya pili nimepokea neema juu ya neema kutoka kwa bwana wetu yesu kristo na kwenye, kwa bwanawetuyesukristo nanaendesha maisha kutegemea neema kama ambavyo bwana neema sasa kama na nanisikiliza na ujatoa maisha yako kwa, kwa bwana yesu fanya maombi yafuatayo ili neema juu ya neema ije juu yako sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niyo mwenye haki na akili kwa kinywa changu yakuwa wewe ni bwana inaukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwakozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kwa ao maombe mafupi kabisa rafiki karibu katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi humi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au673522 au 7895242 nitarudia 4522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio