vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama nategemea neema na hii neema anaitegemea kni ni kwa njia ya imani mda wote ndani ya moyo wangu nitakuwa nina amani na mungu na nitaona nina amani na mungu nitaona uhusiano wangu na mungu haujapungua kitu chochote wala hakuna chochote kilichoharibika katika uhusiano wangu na mungu wala hakuna kitu chochote kilichopungua katika uhusiano wangu na mungu maana yaneno amani kwa kiebrania ni neno shalom anasema nothing missing, nothing missing broken hhakuna kilichopungua uh, wala kilichoharibika wote pale ulipo rafikini na kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi nnafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako oo unanisikiliza <coughs> ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kima cha utumilifu wa kristo <coughs> kwa lugha nyingine ufike maaliuwzuf kmarisukskkok mchangoosk nkufatlia mafunihoas vipnd tunaendelea na suma letu nalosema, nalosema uh, siri ya yesu kushind am siri yesu kushinda dhambi tuko katika wiki ya kwanza na tumeona siri hiyo ilikuwa ni neema jambo e, ambalo tunaendelea kulichambua na a, kipindi kilichopita nilianza kuonyesha jinsi ambavyo rehema na neema zinatenda kazi pamoja katika tusio tu kwamba kutufanya tusipate adhabu tukistahili lakini pia kutufanya tupate uzima wa milele ambao wamilele ambo tulutlo <coughs> tafafanu mabo machache pale pal hatua kumbuka uh, mafundisho haya yanapatikana pia katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu ruma gadi kwa hiyo kama ungependa ku, ku, ku, ku, ku, ku kwa kwa njia ya video basi pia kwa njia sauti mtandao wa yanawekwa pu awanafunzi wakristou baada ya kusema hayo basi napenda nitoe shukurani za dhati Uh, kwako wewe ambao umekua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile itapoleo lakini zaditekua ukiamasisha wenginewawezekusikiliza na nzkua kiwafundisa kwahikskwkw fnya m kuhakikisha kwamba injili ya kristo kweli ya kristo inasonga mbele na watu wengi zaidi wanafikiwa kwa njia ya redio baada ya kusema hayo basi <coughs> tuendele na somo letu kumbuka somo nasema siri ya yesu kushinda dhambi siri ambayo nafaamu kila mkristo angependa kushinda dhambi hakuna mkristo anataka ku, ku, jt kwamba ametegwa ma amefungwa na kamba za amb na kwa wamanayo basi tunaangalia maisha ya bwana yesu kama mfano wetu na tukaona kwamba katika uh, matendo kwamb dot 5 kwamba yesu alijaribiwa katika mambo yote lakini pasipokufanyaaowo msababisha aweze kushinda dhambi ni neema ya mungu iliyokuwa juu yake eh, uksoma kwenye luka 2 natueleza hivyo na kwa mana hiyo basi tumeanza kuchambua neema hii kuangalia katika yohana mlango wa z tukaona kwamba anasema msa neno alifanyika mwili tukaona utukufu wa baba eh, maangiiyoan <coughs> mlango wa sarla14 w anasema naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu, wa, utukufu kama wa mwana pekee atukae kwa baba amejaa neema na kweli anasema sita, anasema kwa kuwa katika utimilifu wake sisi sote tulipokea na neema juu ya neema na nm kkuar litolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kw kipindi kilichopita tukuam nitajuaje mimi kama ninaenda katika neema nategemea neema ya mungu iliyoko juu yangu au siitegemei na kwa manao nilianza kwa ukupa tafsiri nyepesi tukaona ofouse kwamba kwanza neema ni kibali cha upendeleo anachopewa mtu asiostahili ama ushawishi wa kiungu katika m wa mwanadamu na muonekano wake katika maisha ya nje tukaona kwamba hii neema ya mungu ungu ina, ina, sehemu ya kwanza ni msamaha dhambi kupitia eema ya mungu lakini sehemu ya pili ni yale mema yote ambayo mungu ambao uh, kristo pasipo kumshirikisha mwanadamu na tatu tukaona kwamba neema ni uwezesho wa kiungu unaomsababisha mwanadamu aweze kuishi maisha ushindi ya ushindi hapa duniani lakini pia tukawa tumeanza kuangalia uhusiano kati wa rehema na neema na baada ya kukuonyesha nikakwambia kwamba rehema ni zawadi kutoka kwa mungu na neema nayo ni zawadi tunapewa kama zawadi na ilikuisha kutolewa nilikwambia kabla uwe aujazaliwa wala me hatujazaliwa ili ni ili uweze kunyelewa nini nazungumza uh, uh, uh, twende sehemu mbili za chapchap sehemu chap. ya kwanza ni tuanze kuangalia neema hii twende timotheo ti, ti, ti, wa pili timotheo wa pili mlango wa kwanza uh, ntaanza usoma mstari wa nane mpaka wa, wa, wa, wa, wa tisa mpaka wa kumi seemut timotheo wa wa pili mpaka anasema basi usionee haya ushuhuda wa bwana wetu wala usinionee haya mimi mfungwa wake bali uvumilie mabaya pamoja nami kwa ajili ya injili kwa kadiri ya nguvu ya mungu t ambaye yani mungu alituokoa mungu alituokoa akatuita kua mwito mtakatifu si kwa sababu ya kadiri ya matendo yetu sisi bali kwa kadiri ya makusudi yake yeye na neema yake neema hiyo tulipewa katika kristo yesu tangu milele sasa ni mstari wa tisa ambao amba nasema nisome kwenye bibilia ya, ya neno keye biblia neno nasema hivi ambaye yani mungu alituokoa na kutuita katika mwito mtakatifu si kwa kadiri ya matendo yetu mema bali kwa sababu ya kusudi lake mwenyewe na neema yake neema hii tulipewa katika kristo yesu tangu milele kw anasema mungu ametuokoa akatuita kwa mwito wake mtakatifu si kwa kwa sababu ya matendo yetu mema bali sabau tdt lake yeye na neema yake na anasema hii neema tulipewa kabla ya wakati ama tangu milele Uh, biblia abari njema anasema hivi yeye alituokoa akatuita tuwe watu wake yeye mwenyewe si kwa sababu ya mastahili ya matendo yetu bali kwa sababu ya kusudi lake na neema yake alitujalia neema hiyo kwa ajili ya kristo yesu kabla ya wakati ko kabla ya kuumbwa ulimwengu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu kwa sababu ya yesu kristo alitujalia neema neema ambayo ilisababisha si tuokolewe na tuitwe kwa kwausd eye kwa lugha nyingine neema hii imetolewa kwa sababu ya kusudi lake mungu na kwa maana hiyo neema hii inategemeana na mungu haitegemeani na tabia yetu njema haitegemeani na mwenendo wetu mzuri sikiliza rafiki tarudia kila siku wanasema sengine wengine inaoponyoka matendo mema hayawezi kunipa uhusiano na mungu bali matendo mema ni matokeo ya uhusiano wangu na mungu ndiliyoupata kupitia yesu kristo nirudie tena matendo mema hayawezi kunipa uhusiano mzuri na mungu kinachonipa uhusiano mzuri na mungu ni yesu kristo kumwamini yesu kristo hivyo basi matendo mema sio matokeo ya tabia yangu njema bali matendo mema ni matokeo ya uhusiano wangu na mungu niliyoupata kupitia yesu kristo si kabla wewe haujazaliwa mara ya pili ulikuwa una asili ya dhambi na kwa ulikuwa haiwezekani kuwa na matendo mema baada ya kuzaliwa mara ya pili kwa maana ya kumwamini yesu kristo baada ya kumwamini yesu kristo umezaliwa mara ya pili na umepewa asili ya haki asili ya kiungu na kwa kwamaanao hiyo asili ya haki asili ya kiungu ndio inayokuwezesha wewe kuwa na matendo mema na hayo matendo mema yanawezeshwa na neema ya mungu unaenda sawasawa hayaanzi matendo mema alafu ndio uhusiano na mungu unaanza uhusiano na mungu kwanza alafu ndio matendo mema kwa lugha nyingine matendo mema yanathibitisha uhusiano ulionao na mungu uhusiano mzuri ulionao na mungu matendo mema ni matunda sio mzizi mzizi shina ni yesu kristo ka kama shina sio sahihi huwezi ukawa na matunda sahihi sema ufanyeni mtu kuwa mzuri na matunda yake mazuri ama ufanyeni mti kuwa mbaya na na na na na matunda matunda mabaya wakristo matendo mema uhusiano mungu mungu unatangulia ake atakua mazui auaaamugu anza anafuata matendo mema kwa lugha nyingine matendo mema yanathibitisha uhusiano wangu na mungu ni achv kwao sasa tukirudi kwenye tito hapa tunaona basi kwamba neema hii ambayo imetupatia uokovu hii neema tumepewa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na sababu ya mungu kutupa ni yesu kristo sio kwa sababu ya matendo yetu mema tumeiona hiyo saa tuene tukaangalia habari ya rehema habari ya rehema twende kwenye warumi <coughs> sasa nikuombe kitu rafiki ujumbe kama huu saanyingia unakuwa mgumu kuuelewa na kuusikia ndio maana unatakiwa urudie kusikiliza tena na tena na tena mpaka uweze kusikia kile ambacho roho anasema kwa hio tukienda warumi tis <clears throat> tukaanza mstari wangapi wa kumi anasema hivi wala si hivyo tu lakini rebeka naye akiisha kuchukua mimba kwa mume mmoja naye ni isaka baba yetu kwa maana kabla hawajazaliwa wale watoto wala hawajatenda neno jema wala baya ili lisimame kusudi la mungu la kuchagua si kwa sababu ya matendo bali kwa sababu ya nia yake yeye ya aitaye aliambiwa hivi mkubwa atamtumikia mdogo kama ilivyoandikwa <coughs> nimempenda yakobo bali esau nimemchukia kwa yo anasema ili kusudi la mungu lisimame mungu aliamua kuchagua kwamba esau atamtumikia yakobo w watoto kutenda jema wala baya mungu anasema esau waakutnda yakobo nimempenda na wakati k watoto wako tumboni kufanya jema na kwa kwa kwa nini mungu mungu sababu ya kusudi lake sasa anasema anasema basi kuna udhalimu ombun uha amwambia musa nitamrehemu yeye nimrehemuye nita ye, ni ye, basi kama ni hivyo si thuruu uw wa anasema mwisho wa siku pia hii rehema inategemeana na mungu Kuhu, kwa kwao alaigi tumepewa rehema kwa sababu ya kusudi la mungu na tumepewa neema kwa sababu ya kusudi la mungu na kusudi la mungu nini ni sisi tufanane na yesu kristo tuwe wana wa mungu wanaofanana na yesu kristo baada ya kusema hayo sasa turudi kule kwenye yohana umenielewa sasa kwamba <clears throat> kabla kwenye yoaaao kwenye wenye eeob waefeso 28 anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo aikutokana na nafsi zenu ni zawadi kipao cha mungu wala si kwa matendo mtu awayi yote asija kajisifu sikia kwenye biblia ya habari njema waefeso 289 inavyosema anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani ama mmeokolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu kwa ho anasema kuokolewa kwako rafiki hakutokani na matendo yako hakutokani na juhudi zako hakutokani na tabia yako njema kwa nini kwa sababu umeokolewa kwa neema na rehema rehema na neema kumbuka rehema nini rehema ni kupatai kutokupata adhabu ambao ulikuwa ukiistaili ambao ni adhabu ya ya moto mshahara wa dhami nini mauti kwo haukupata adhabu ya mauti naivyokwenda j kwa sababu ya rehema ya mungu na umepata haki na uzima wa milele kwa sababu ya nini kwa sababu ya neema ya mungu ama umokolewa ukapata haki sababu ya nauzo rehema inakuzuia kupata adhabu ne, ama inasababisha usipate adhabu neema inasababisha upate thawabu mpaka hapo sasa kwa hiyo kama nimeokolewa kwa njia ya neema nimeokolewa kwa neema kwa njia ya imani swali linakuja natakiwa niendeshe maisha yangu kwa kutumia nini na yacha linaninginia sasa turudi yohana 1o tena 17 anasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kwa hiyo anachosema nini anasema kama mimi ni mfuasi wa yesu kristo nitaendesha maisha yangu katika msingi wa neema na kweli nitaendesha maisha yangu kwa kutegemea neema na kweli kwa nini kwa sababu niliisikia kweli na baada ya kuisikia hiyo kweli nikaiamini na nilivyoiamini kwa neema ya mungu nikaokolewa kitu rafiki kweli kweli na ulivyoisikia hiyo ukaiamini ulivyoiamini ukaokolewa kwa neema ya mungu ila kama mimi ni mwanafunzi wa musa mimi ni mfuasi wa musa basi nitaendesha maisha yangu kwa kufuata torati sheria au amri kumi sasa swali linakuja nasa mwalimu meshauliza hii mara ya saba sasa <laughs> kwamba nitaeeniko kwenye neema nategemea neema naenda kutegemea neema <clears throat> ok niseme hivi mkristo yoyote unapoendesha maisha yako ya kila siku ama utakuwa unategemea neema ya mungu au utakuwa unategemea torati ya musa kwa lugha nyingine ama utakuwa unategemea neema ya mungu ambacho ni kibali cha upendeleo usichostahili maana yake unategemea yale mema yyote ambayo mungu amekuisha kuyafanya kupitia kristo kwa niaba yako au utakuwa unategemea amri kumi ujuzi wa mema na mabaya kwa sababu kazi ya sheria ni nini sasa ili uweze kujua kama kwenye neemako nje ya neema tuangalie kwa kifupi haraka haraka kazi ya sheria kazi ya torati kazi ya amri kumi ni nini kwaio twende kwenye <coughs> warumi warumi mlango wa tatu chapchap tu. warumi tatu ntasoma msari wa 9a ai basi twajua ya kuwa mambo yote yenenayo torati huyanena kwa hao walio chini ya torati ila kila kinywa ili kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu ih kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria kwa hiyo sheria au torati au amri kumi inanipa ujuzi wa kujua hili ni dhambi ama sio dhambi kwa lugha nyingine inanipa ujuzi wa mema na mabaya kutambua dhambi na kuta kutambua dhambi angalia angali msar shii anasema anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakaehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria kwa kwahiyo inamaana sheria inanipa ujuzi wa mema na mabaya angalia mlango ule wa4 mstari wa 15 wa waru415 anasema kwa sababu sheria ndiyo ifanyayo asira maana pasipo kuwapo sheria hapana kosa kwahiyo sheria ndiyo inayosababisha makosa kwaio nikikaa chini ya sheria maanake nafungua mlango wa kukosea mbele za mungu na nikikosea mbele za mungu anasema hayo makosa yanawasha asira ya mungu juu yangu kwa lugha nyingine asira ya mungu inawaka juu yangu kwa sababu mimi nimechagua sheria ambayo sheria imesababisha sasa nikosee naona eh? lakini ukienda warumi t5 1t anasema hivi anasema maana kabla ya sheria dhambi ilikuwama ulimwenguni lakini dhambi haihesabiwi pasipo kuwapo sheria kwa hiyo kwa kifupi ni hivi sheria au torati au amri kumi inanipa ujuzi wa mema na mabaya sasa sheria kwa nini mungu alileta sheria kwa nini mungu sheria galatia 3 mstari wa 9 neno linasema hivi torati au sheria ni nini basi anasema iliingizwa kwa sababu ya makosa hata aje huyo mzao aliyepewa ile ahadi na ukisoma msara wa 16 huyo mzao anazungumziwa nani kristo iliamriwa kwa utumishi wa malaika kwa mkono wa mjumbe alafu anasema basi aliye mjumbe si mjumbe wa mmoja bali mungu ni mmoja basi je torati haipatani na ahadi za mungu anasema hasha kwa kuwa kama ingalitolewa sheria iwezae kuuishayni kutoa huzima yakini haki ingepatikana kwa sheria lakini andiko limeafunga yote chini ya nguvu ya dhambi makusudi hao waaminio wapewe ile ahadi kwa imani ya yesu kristo lakini kabla ya kuja ile imani tulikuwa tuli tumewekwa chini ya sheria ama ta ama mbrikumi. kabla imani haijaja binadamu wote walikuwa wamewekwa chini ya sheria ama chini ya torati kwa maana waisraeli sio wote sore israel alafu anasema hivi tumefungwa mpaka ije ile imani itakayofunuliwa 4 hivyo torati au sheria au amri kumi imekuwa kiongozi kutuleta kwa kristo ili nini ili tuhesabiwe haki kwa nini kwa imani lakini iwapo imani imekuja hatupo tena chini ya kiongozi kiongozi nani sheria torati amri kwaho anasema kazi ya sheria kazi ya torati kazi ya amri kumi ilikuwa ni kutuleta kwa kristo tulivokuja kwa kristo kwa nini kwa sababu kristo alipokuja imani ilikuja na kwa kuwa imani imekuja sasa hivi hatuishi tena chini ya sheria sheriatramri i tunaishi kwa kufuata imani kwa imani hatuishi kwa sheria tena tunaishi kwa imani kwanini kwa sababu torati au sheria au amri i kazi yake ilikuwa ni kutuleta kwa yesu kristo kwa kuwa sasa tumemwamini yesu kristo tumehesabiwa haki kwa imani tunatakiwa tuishi kwa imani tuko vizuri mpaka hapo sasa ukirudi kwenye yohana 7 sasa unasema ntajuaje baada ya t unauliza hii kwamba naishi chini ya neema neemaa chini ya sheria swali ni hili kama wee unanisikiliza unasema mimi kabla ya kulala usiku ni lazima niungame dhambi zangu niombe msamaha wa dhambi zangu lazima nitumbwe dhambi zangu naomba nikuulize swali umejuaje kuwa umekosea umejuaje kuwa umefanya dhambi na umejuaje kuwa mungu amekukasirikia maanake neno limetuonyesha kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria torati au amri kumi anasema pasipo sheria hapana makosa kwa kwaio makosa ulioyapitia ni kwa sababu unajua sheria ndowao unajua umevunja sheria na tatu anasema dhambi haihesabiwi yaihesabiwi pasipokuwapo sheria kwa sababu kwamba wewe unajiona kuwa ni mwenye dhambi mbele za mungu sababu kwamba wewe unajiona kuwa umekosea mbele za mungu na sababu kwamba unaona mungu ana asira na wewe kwa sababu umefanya dhambi ama ana uhusiano wako na mungu auko sababu umefanya dhambi ni uthibitisho tosha kuwa wewe unatumia sheria na wala hautumii neema wewe unategemea sheria katika uhusiano wako na mungu na wala hautegemei neema na kwa sababu hiyo kaa ntakavyonyesha kipindi kinachokuja ndio maana dhambi inakusumbua ungekuwa unategemea neema ya mungu usingejiona ni mwenye dhambi mbele za mungu usingejiona ni mtu unayekosea mbele za mungu na wala usingeona kwamba mungu amekuhesabia dhambi na hivyo iko kinyume na wewe lakini kwa kuwa umeikataa neema ya mungu kwa kuwa umeikataa neema ya mungu na umeamua kutegemea sheria torati amri ndio maana mda wote unaona uhusiano wako una shida na mungu ndio maana mda wote ndani mwako unajiona kuwa hauna amani na mungu ungekua umekubali neema ungejua ungekua una amani na mungu kwa mfano tunkakusomia warumi mlango watano alafu tutasoma msara wa kwanza hadi wa pili lakini niruhusu nisome kwenye bibilia ya, ya ya tafsiri ya neno maanaake wametafsiri vizuri hichi ums... kipengele sikia anavyosema anasema hna tafsiri ya neno warumi 5 mo hadi bl anasema hivi kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha yani tayari hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani naona hiyo tuna amani na mungu kwa njia bwana wetu yesu kristo tu man tuna amani na mungu kwa njia bwana wetu yesu kristo tuna amani masaa mangapi masaa 24 tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye huyu yesu kristo kwa kupitia kwake tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo ndani yake sasa tunasimama naona kwa kwaiyo inamana kama nategemea neema na hii naitegemea hinemanaitegemeakwa njia ya imani mda wote ndani ya moyo wangu nitakuwa nina amani na mungu na nitaona nina amani na mungu nitaona uhusiano wangu na mungu haujapungua kitu chochote wala hakuna chochote kilichoharibika katika uhusiano wangu na mungu wala hakuna kitu chochote kilichopungua katika uhusiano wangu na mungu maana nanumaanaaneno amani kwa, kwa, kwa kiebrania ni neno shalom anasema nothing missing, nothing missing broken baninenoh uh, anasemaaun wala kilichoharibika kwa hiyo kama naendesha maisha yangu kwa kutegemea neema ya mungu masaa i ndani ya moyo wangu nitakuwa na amani nitaona kwamba katika uhusiano wangu na mungu hakuna kilichoaribika wala hakuna kilichopungua sababu kwamba unaona katika maisha yako kuna mambo uhusiano wako na mungu umeharibika kwamba uhusiano wako na mungu umepungua kitu ni kwa sababu wewe hautegemei imani kama alivyokuwa akitegemea bwana bwana yesu yesu neema neema ya mungu neema kama yesu, bali unategemea sheria torati nguvu zako mwenyewe na hiyo ndio sababu ya wewe kukosea kila siku na kujiona mwenye dhambi kila siku na kuona kwamba mungu ana asira na wewe snipata rafiki nachokizungumza pointi kubwa sana hiyo ambayo nitaanza nayo katika kipindi kinachokuja ni muhimu ukalielewa ilo rafiki ukitegemea neema masaa ishn utakuwa una amani na mungu usipotegemea neema ndani ya moyo wako utakuwa na maangaiko masaa ishinann utaomba rehema utaungama na ndani ya mpata kaapatulia sasa unachagua nini neema sheria jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kesho muda na wakati kama huu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au 78922 nitarudia 4522 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 762 au67u789 nitarudia au 7667 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi