vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi haki ni asili ya mungu ndani ya maisha yakodni maisha ya mwanadamu kwao haki ni asili na uzima wa mungu katika maisha ya mwanadamu sasa utakapotambua na kukubali kwamba wewe sasa hivi una asili ya mungu na uzima wa mungu katika maisha yako then hiyo asili ya mungu na uzima wa mungu unasababisha automati uwe na tabia njema unasababisha uwe na tabia nzuri kwao wengi wanakosea wanadhania kwamba atakia niwe na tabia nzuri ili niweze kuwa na haki mbele za mungu popote pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika ktika cho cha kimo cha utmilifu wakristokuh nying ufkuwunfiki kwnmchangookffzzk م نا كولي tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema uh, siri, ya dhambi, siri ya yesu kushinda dhambi wiki hii ni wiki ya tatu, na kwa maana hiyo tunaangalia kipengele kipya katika wiki ya kwanza tuliona siri ki yesu akaweza kushinda dhambi ilikuwa ni maisha yake yalitegemea neema ya mungu iliyokuwa juu yake kwa kama ukusikiliza ile wiki wiki ya ya kwanza ni ni muhimu sana ukafanya namna hiyo pili tukaangalia kwamba siri nyingine bwana yesu akaweza kushinda dhambi ni kwamba wakati wote alikuwa anaufahamu wa haki alikuwa na ufahamu wa haki na nikaelezea kwamba wakristo wengi wamejawa na ufahamu wa dhambi badala ya kujawa na ufahamu wa haki na kwa sababu hiyo wamejikuta wakishindwa katika safari yao ya ukristo kila siku kwaho pia ni muhimu sana ukasikiliza ile wiki ya pili na wiki ya tatu <coughs> tunakwenda kuangalia eneo jingine ambalo lilimfanya bwana wetu yesu kristo akaweza kushinda dhambi akawa anatembea maisha ya ushindi kila siku na eneo ilo konyesha up mafnshwansautis apakan katika, wa katika mtandao wa wa waa weza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge unge ukaunganishwa na namba ni 7892922 baada ya kusema hayo basi nitoe shan za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini zaidi yayote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini sio hivyo tu na wewe mwenyewe pia umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umekisikia pia namshukuru mungu kwa ajili yko wewe amba unafanya maombi kwa ajili, wa wa na kwele, kwa ajili ya pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa uaminifu wako na kama umekuwa ni msikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na haufanyi maombi kwa ajili ya wenzio wa vipindi vya na kweli maombi kwa ajili ya kuangumi na timu yangu hebu tafakari kidogo uone kama unachokifanya ni sahihi haswa ukizingatia kwamba tumeagizwa tufanye maombi kwa ajili ya watakatifu wote wa efeso 618 kwao ninaamini basi utafanya namna hiyo kama ulikuwa hufanyi <coughs> mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefaa maamuzi yakua pat na vipindi vya neema na kweli naunachangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio uh, kila mwezi kwao nasema asante sana neema ya kristo izidishwe kwenu ninyi nyote ambao mmekuwa mkijitoa kwa namna moja ama nyingine ili kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inafikia watu wengi zaidi baada ya kusema hayo basi nataka twende tujikumbushe kidogo tuende kwenye ibrania mlango ule <coughs> wanne na tutasoma mstari ule wa kumi na nne hadi msari ule wa kumi na tano wahibrania mlango wa nne mstari wa kumi na nne hadi wa kumi na tano <coughs> neno linasema hivi Uh, basi iwapo tunaye kuhani mkuu aliyeingia katika mbingu yesu mwana wa mungu natuyashike sana maungamo yetu ama tushike sana ukiri wetu na kama unakumbuka nilikueleza katika ile wiki ya kwanza anapozungumzia neno ukiri anazungumzianno homologia ma molog nalinamaanisha kusema kuzungumza katika hali ya kukubali na katika mktaha wa bibilia basi manake ukiri ni kuzungumza katika hali ya kukubaliana na mungu anasema kwakuwa hamna kuhani mkuu asiyeweza kuchukuana nasi katika mambo yetu ya udhaifu bali yeye alijaribiwa sawasawa na sisi katika mambo yote bila kufanya dhambi kwa ho anasema bwana yesu alijaribiwa katika mambo yote bila kufanya dhambi na wiki ya kwanza tuliangalia a, a, a, kwanza mambo kadhaa kuhusiana na nahili jambo natuliona kamayni mwanadamu na pamojaakamba alikua ni na, mungu lakiikutumiaunwakl wake, wake kando aisha mwanadamu kawaida na kwamaanaotukaanza kuangalis ni mambo gani ambayo yalimuwezesha yeye kuweza kushinda dhambi maanake anasema alijaribiwa katika mambo yote bila kufanya dhambi na tunafahamu alijaribiwa katika maeneo matatu ambayo pia adam na amejaribiwa katika tamaa ya mwili tamaa ya macho na kiburi cha uzima <coughs> na kwa kweli bwana yesu alishinda ali sasa leo hii bado bado bado wakristo wanasumbuliwa na haya maeneo matatu tamaa ya mwili tamaa ya macho na kiburi cha uzima um, na haswa katika eneo la kiburi cha uzima kuna kuna watu wame hata ukimwambia kweli kiasi gani hawezi kuikubali kwa sababu kwenye edha historia ya familia ya kwao ama kwenye huduma aliyopo hawaamini hivyo na kwamanao hata kama umemsomea kutokatika neno la mungu atapinga tu na hiyo inaitwa kiburi cha cha uzima ni kufanya maamuzi kinyume na neno la mungu ama kufanya maamuzi kinyume na na na kweli ya ya mungu ama ya kwa tuliona pia alijaribiwa katika maeneo haya matatu na, lakini alishinda na kufanya dhambi yoyote na kwa manayo, kwangali, okay. Mambo gani kwa kwa ona, jambo la kwanza ni kwamba maisha yake yalikuwa yanategemea neema ya mungu iliyokuwa juu yake ukisoma Kusoma, uh, luka wa pili namna hiyo mtoto akakua akaongezea katika kimo eh, akiwa amejaa hekima na neema ya mungu ilikuwa juu yake o niii neema iliyokuwa juu ya bwanayesu ndio ambayo aliitegemea katika kuendesha maisha yake ya kila siku na kwa kamanao ikampa ushindi na tukaona kwamba neema hii ya mungu inafundisha, inafundisha kukataa ubaya na tamaa za dunia lakini pia neema hii ya mungu inatupa uwezo wa kuweza kushinda dhambi Kusoma, of course, tito bil knmo hadi mbl na na warubi sit msaruli wa 1inann na tukaona pia uzuri wa kutegemea neema ni kwamba ukifika mahali ukakuta dhambi inapozidi neema inakuwa nyingi zaidi kwa iyo kwa lugha nyingine haitakaaitokea hata siku moja dhambi ikawa ina nguvu ya kuweza kushinda neema ya mungu hii neema ya mungu mwisho wa siku itakuvusha itakutoa kwao siri ni kujifunza namna ya kutegemea hii neema hiyo ndio siri rafiki na ndio ndomana nikasema kama wiki ya kwanza kusikiliza naenda kasikilize tena kwa sababu watu wengi hawajui namna ya kutegemea neema ya mungu sasa nilitoa maelezo kuona sana nategemeaje neema ya mungu ukisoma warumi 517 anasema wale wanaopokea wingi wa neema na zawadi ya haki watatawala katika uzima kupitia mwanadamu ama kupitia yesu kristo kwahio lazima ujifunze kila siku kujikumbusha kwamba neema ya mungu iko juu yangu kwamba leo navyotoka napokea wingi wa neema pamoja na zawadi ya haki na hiyo ndio ambayo naenda kutegemea katika shughuli zangu za kila siku na kwa maana hiyo ninakuwa ninaujasiri kwamba neema ya mungu itanipa leo kushinda dhambi neema ya mungu leo itanipa mimi kushinda katika maeneo yote ambayo nitakutana na changamoto neema ya mungu itaniwezesha katika kutimiza majukumu yangu yote katika siku ya leo Ko lazima nianze kujikumbusha na nitakapofika mahali nitakuwa nimefanikiwa nimefanya jambo limekwenda vizuri nnamshukuru mungu kwa neema yake ilionifanikisha unapofanya namna hiyo namnaho anwa ounafanya mazoezi ya mungu iko juu yako lakini pia unakuwa umeachilia imani yako na hivyo neema nahouategemeayataaukitambua na kwa kadri neema mungu katika maisha yako ndivyo ambavyo itazidi kuongezeka katika maisha yako no ambavo itazidi ku, kuwa na ushawishi mkubwa katika maisha yako kwaio ni juhudi ya maksudi ambayo tunaifanya kutambua neema ya mungu katika maisha yetu ilikupa e, mfano mdogo nkambia kwa mfano na mungu amenipa neema ya kuweza kurekodi mafundisho kila siku na kwa maanao unatengeneza vipindi na kwa manao tunaweza tukazungumza neno la mungu kila siku sio kila mtu anaweza kufanya anachokifanya kwanini kwa sababu kuna neema ya mungu iko juu yangu na kwa hata siku moja kamn hutakaski ta skumoja nikijsa a ni neema ya mungu inayotenda kazi pamoja nami neema hii ambayo sisi sote kila mmoja kufuatana na eneo ambalo ameitiwa alipewa kabla kwa mungu, kila mtu neema ya mungu iko juu yake hata watu ambao hawajazaliwa mara tito mbili neema ya pili maana pl ndo om waok wanadamu wote imefunuliwa kwa wanadamu wote neema juu ya watu wote sasa ni wangapi wanatumia wa neema sisi tuliozaliwa mara ya pili sio tu kwamba tuliachilia imani tukapokea uokovu kutoakwenye ii neema lakini pia kuna wengine tumeanza kujifunza kutegemea hii neema ko naamini ukirudi sasa sikiliza wiki ya kwanza unasema kasikilize tena unasema tena ksklz t ksklz tn mrangapi mara saba na katika wiki ya pili tukaangalia kwamba bwana yesu pia aliweza kushinda dhambi kwa sababu alikuwa ana ufahamu wa haki tunaambiwa katika matendo ametume mlango wa tatu na ndani ya wa 13 al 14 kwamba yesu kristo alikuwa nini alikuwa, alikuwa anasema ni mwenye haki na mtakatifu wa mungu mwenye haki na mtakatifu wa mungu na kwa maana hiyo tunaona kwamba alikuwa akijitambua na ndio maana alipokuwa akipita maeneo mbalimbali mbali, mapepo yalipomwona yalipaniki yalipiga yoo yalipiga kila satuna tunakujua wee unani si kuna namna ambayo rafiki ukianza kujitambua kuwa mimi ni haki ya mungu kwa sababu niko ndani ya kristo kwa kuwa nimezaliwa mara ya pili mimi ni, ni haki ya mungu ndani ya kristo yesu nimekuwa haki ya mungu munguok okay. moja nieleze kitu kidogo tena hapa kwa sababu naona hili swala la haki linaleta shida na hata kwenye grupu la mwanafunzi wa kristo kila tukiweka somo la haki watu wanatoroka kwenye grupu <laughs> na ni kwa sababu wamefundishwa vibaya ngoja nirudie tena haki haina uhusiano na tabia njema ama haina uhusiano na mwenendo wako nisikilize vizuri haki ni asili ya mungu ndani ya maisha yako ndani maisha ya mwanadamu kwahio haki ni asili na uzima wa mungu katika maisha ya mwanadamu sasa utakapotambua na kukubali kwamba wewe sasa hivi una asili ya mungu na uzima wa mungu katika maisha yako then hiyo asili ya mungu na uzima wa mungu unasababisha automatikale uwe na tabia njema unasababisha uwe na tabia nzuri kwaho wengi wanakosea wanadhania kwamba natakiwa ni na tabia nzuri ili niweze kuwa na haki mbele za mungu haki ni asili unaipata kwa kuzaliwa mara ya pili sasa wakristo wengi wamezaliwa mara ya pili wanaii asili ya haki na uzima wa mungu ndani mwao lakini bahati mbaya hawatambui hivyo kwa sababu hawajafundishwa lakini mbaya zaidi wamefundishwa wa kwamba uhusiano na mungu unategemeana na sifa na tabia ama mwenendo wao wa kila siku kwa hio wanaangaika na tabia alafu wanajikuta wakishindwa kila siku ndio maana bwana akasema ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake atakuwa mazuri au fanyini mti kuwa mbaya na matunda yake atakua mabaya akasema mti mzuri hauwezi kutoa matunda mabaya na, ma, na mti mbaya hauwezi kutoa matunda mazuri kwa nini kwa sababu ya asili kwa hiyo uki, u, u, u, wakristo wanavofundishana tabia njema na kukemea maovu nai na kuwambia watu waache wabadilike maanake ni kwamba wanachofanya wanajaribu kunyofoa matunda kwenye mti wa mchungwa wakitarajia kwamba wakishanyofoa ale machungwa kwenye ule mti kesho yake wakija watakuta mapapai hichoituezeai kama unataka mapapai ngoa mchungwa pandampapai kwao na sisi ili watu wawe na, na, na tabia njema ili watu wawe na matendo mazuri lazima kuhakikisha wamezaliwa mara ya pili wamepata asili ya mungu na uzima wa mungu sasa kutokea kwenye hii asili ya mungu na uzima wa mungu ulioko mwao ndio tabia njema sasa inaanza kujitokeza ndio maisha yenye tabia ya uungu yanaanza kujitokeza ndio maisha yenye kiasi yanaanza kujitokeza rafiki ndio maisha yenye kiasi utaua unakumbuka kutuona fn kwenye, kwenye tito anasema yeah, yeah, anasemamoja nikusomee pale oh, oh, tito 212 wakati akuwa anazugumzia kazi ya nehema mojawapo si anasema hivi anasema anasema anasema hii neema ya mungu nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za dunia tupate kuishi kwa kiasi haki na utaua unaona hiyo kiasi haki na utaua kwa hiyo lazima uwe na asili ya haki kwanza ndo utaweza kuishi maisha ya haki kama hauna haki uwezi ukaishi maisha ya haki na kwa maana hiyo haki ni asili unayoipata kwa kuzaliwa mara ya pili sasa vivyo hivyo na utakatifu utakatifu nao unaupata kwa kuzaliwa mara ya pili hauupati kwa kufanya kitu fulani kutokuvuta sigara utokufanya kuto uzinzi kutokuiba kutokutukana kutokusengenya ha, hakufanya euwe mtakatifu rafiki unakuwa mtakatifu kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili kama ambavyo unakuwa mwenye haki kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili sasa unapokuwa umezaliwa mara ya pili ukafundishwa na kujitambua kuwa mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo yesu mimi ni mtakatifu wa mungu ndani ya kristo yesu sina hatia sina mawau wala lawama ukakubaliana na huo ukweli sasa ro mtakatifu anachukua huo ukweli na kuanza kuleta uhiirisho katika maisha yako ya kila siku kwa hiyo katafute ile sehemu ya pili wiki ya pili tulikuwa tunazungumzia kwamba bwana yesu alikuwa anasukumwa anaongozwa na ufahamu wa haki zaidi unasema nimesha kasikilize tena unasema lakini shasikiliza tena sikiliza tena walau mara saba hivi vitu ni vya muhimu sana na wakati unasikiliza mwomberoo mtakatifu mwombero mtakatifu endelea kunijulisha endelea kunimegea nionyeshe siri ambazo ziko ndani ya hii neema yako nionyeshe siri ambayo iko ndani ya kuwa kuhusu haki ya mungu nayo kuna haki ya kibinadamu na haki ya mungu kwanini kanisa limejaa ufahamu wa dhambi kwa sababu hawana ufahamu wa haki kwa nini kanisa alina ufahamu wa haki kwa sababu wanaowafundisha watu hawafundishi wao wenyewe hawana ufahamu wa haki hakhawajui haki nini wamegeuza imekuwa kama kanisa ni kikundi cha maadili sio kikundi cha maadili kanisa kanisa ni mwili wa kristo ni serikali ya mungu hapa duniani sasa mngu pauh leo ama wiki hii basi baada ya kusema hayo ssmalii okay, kwenye haki hakipkwaho maana yake i ni natakiwa niwe najikumbusha kila mara kwamba mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo kwa sababu ukisoma kwa mfano a tukaangalia kidogo tee tuangalie kwenye, kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa thelathiniso Mla, mlango wa kwanza <coughs> msariwa theathin wakorinto wa kwanza mlango wa kwanz thhn anasema hivi bali kwa yeye ninyi mmepata e, kuwa katika kristoyni kwa mungu, kupitia mungu ninyi mmepata kuwa katika kristo yesu aliyefanywa kwetu hekima itokayo kwa mungu na haki na utakatifu na ukombozi kwaho anasema yesu kristo ni hekima yetu ni haki yetu ni utakatifu wetu na ni ukombozi wetu kwa ho unaweza ukaona haki ni kumpata yesu kristo utakatifu ni kumpata yesu kristo ukombozi ni kumpata yesu kristo hekima ni kumpata yesu kristo na nguvu ni kumpata yesu kristo ka lazima uwe ndani ya kristo ndo uweze kupata haya mambo kama huko nje ya kristo kama ujabatizwa ndani ya kristo kuwa ndani ya kristo huwezi ukafaidi haya mambo ndio maana utaona mwisho wa siku hayategemeani na tabia yako yanategemeana na imani yako ndonasema mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo kila mara basi naposema kwamba kwa wale ambao a siza muda mrefu umesikia nikifundisha nimekupa uthibitishi wa mistari kwamba nasema mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu sinaachia mawaa wala lawama kwa nini nairudia tena na tena kwa sababu moja huo ndio ukweli mbili hilo ndilo ambalo mungu amelifanya kwa ajili yako kupitia yesu kristo na tatu hilo ndilo ambalo roho mtakatifu yuko tayari kuleta udhihirisho wake katika maisha yako ya kila siku na nne ndio maana unatakiwa ukubaliane na huo ukweli ukiri huo ukweli ujikumbushe huo ukweli kila mara hata kama ikitokea mahali umekosea jikumbushe kwamba mimi ni haki ya mungu mimi ni mtakatifu sina hatia sina mawao wala lawama bila kujalisha umefanya nini aijalishamefanya kosa kubwa kiasi kiasigani ukishakosea ujkumbushukiwa na ufahamu wa dhambi zaidi kama ufahauwadam zaidionesaki lipituoke wenye ho changamoto azia ujikumbushe kwamba e hey, mimi ni haki ya mungu mimi ni mtakatifu sina hatia sina mawa. Okay. Then kitu K- kwayo, haki na utakatifu vinakwenda pamoja tuko sawa na kutokuwa na hatia wala mawavi nakwenda pamoja nenda kasome wakorinto wa kz wa 611 usome kwenye wakolosai moja msari wa2hd 2 lakini pia nataka tuangalia waefeso kidogo hapa waefeso mlango wa kwanza ntaanza mstari ule wa tatu na wa nne ni nisome kwenye bibilia ya habari njema bibilia ya habari njema nasema hivi atukuzwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo maana katika kuungana na kristo ametubariki kwa kutujalia zawadi zote za kiroho mbinguni kabla ya kuumbwa ulimwengu hiyo wesk hio ulimwengu kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua, alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili kwa lugha nyingine anasema kabla ulimwengu haujaumbwa mungu alituchagua kwa kutuunganisha na kristo wakutunnisa nakwa kutuunganisha na kristo ili nini asema ili tuwe watakatifu na bila hitilafu mbele yake kwa sababu ya upendo wake kwa lugha nyingine nasema sababu ya mungu kutuunganisha na kristo sababu ya, ya mungu kutuunganisha na kristo ni ili wewe uwe mtakatifu usiokuwa na hitilafu mbele zake ama usiokuwa na hatia mbele zake sasa kumbuka nimekwambia swala la, la haki nswala la utakatifu vinakwenda pamoja swala la, la, la, la kutokuwa na lawama wala mawaa nalo linakwenda pamoja kwo zksomahiv zakasomahvlmsariwa nnnasema kabla ya kuumbwa ulimwengu kabla dunia ijatengenezwa a ijatengenezwa anasema kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alikuchagua wewe uwe wake katika kuungana na kristo alikuunganisha na kristo ili nini ili wewe uwe mwenye haki uwe mtakatifu usiokuwa na atia, mawa wala lawama sasa sikiliza kitu hichi wewe okay. ili wewe uwe mwenye haki mtakatfuoasemahivi hali yako ya, ya wewe kuwa mwenye haki kuwa mtakatifu usiokuwa na atia, mawa wala lawama inategemeana na, ni matokeo ya wewe kuunganika na kristo sio matokeo ya tabia yako njema sio matokeo ya kufunga kwako sio matokeo ya mkesha sio matokeo ya matoleo yako ni matokeo yawe kuunganika na kristo rinaunganikaj na isto umeunganika na kristo maane ni kwamba kabla dunia umbo, Uhu, na, nyama. Kwa na Christo, kabla uajaumwainhw aul ht aw la adamu na hilo lilofanyika kabla ya kitu chochote kuumbwa lilikuwa halisi katika ulimwengu wa sasa wewe ulipozaliwa mara ya pili kwaho sababu kwamba wewe hivi ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia mawao wala lawama mbele za mungu ni kwa sababu ya kuungana na kristo nje ya kuungana na kristo huwezi ukawa mwenye haki mtakatifu usiokuwa nahatia mawao wala lawama mbele za mungu kwaho anasema kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alikuteua alituteua, alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili mone hiyo katika kuungana na kristo ili kwahiyo inaanza kwanza kuungana na kristo tunaunganaje na kristo ilifanyika kabla ya kuekwa misingi ya ulimwengu lakini inakuwa halisi katika damu na nyama tunapozaliwa mara ya pili ili nini ili ili, ili ili tuwe wenye haki tuwe watakatifu wasiokuwa na hatia mawa wala lawama mbele zake sinanyeelewa sasa wakristo wengi hawaelewi hili kwa hio wakisikia urumagadi anafundisha anasema kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama wanabanapusikiliza hilo lilifanyika kabla hii dunia ijaumbwa ama tungasema kabla ya anguko la adamu kwa lugha nyingine kitendo cha wewe kuokoka kitendo cha wewe kuzaliwa mara ya pili ni matokeo ya wewe kuunganishwa na kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa lugha nyingine mimi na wewe tulivyozaliwa mara ya pili ilikuwa ni udhihirisho wa kile ambacho mungu alikifanya kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa lugha nyingine wakati unazurura hapa duniani kabla misingi ya dunia msingkabla ujaokoka tayari ulikuwa umeshaunganishwa na kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu lakini hiyo kitu ilikuwa halisi lini uliposikia habari njema sasa ukakubaliana nayo ulivyokubaliana nayo ukazaliwa mara ya pili ulivyozaliwa mara ya pili then sasa hicho kilichofanyika kabla kuwamsingi ulimwengu li kabl kkwa misingi ulimwengu naukendee ukisomaanga tari wa tano na wasita Anna, c'est ma vie mama mungu alikuwa ameazimia tangu zamani kutuleta kwake kama watoto wake kwa njia ya yesu kristo ndivyo alivyopenda na kunuia basi tumsifu mungu kwa sababu ya neema yake utukfu okay. nasma to the praise and the glory of his gracious which he made to be accepted in the beloved kwa anasema kabla ya kuwekwa msingi a ulimwengu mungu alikusudia aliazimu sisi tuwe watoto wake na ilifanyikaje katika kuungana na kristo Eh, katika kuungana na kristo alitukubali tulikubaliwa na mungu kabla ulumengu, kabla ya ya ya ya misingi misingi ulimwengu namungu aya ni mambo ambayo ni muhimu sana nkichambua kitabu cha chafe utapenda hiyo lakini itoshe tu kusema hapa kwamba lazima ujifunze kuwa na ufahamu wa haki kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu aunaatiaaawa mbele za mungu jina langu huruma yesu ni na kesho muda na wakati munujilauautkeshoawakati unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi humna na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 78922 au, nitarudia sifuri, saba, 4522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio 光、嗯。<noise> ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 6 a67 a78 nitarudia au 67 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi