vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ibilisi huwa ana tabia yakuja mara tatu sasa akija mara ya kwanza akashindwa atakuja mara ya pili akishindwa atakuja mara ya tatu akishindwa anaingia mitini mpaka wakati mwingine sasa wakristo wengi ni kwamba ibilisi akija mara ya kwanza tu anaangukia mgongo pua kwa nini kwa sababu hajajaa koo unaweza ukaona umuhimu wa mimi na wewe wkujaa ndo maana bwana yesu alikuwa ana desturi alikuwa ana kawaida ya kwenda kwenye maombi ukisoma maisha ya bwana yesu utaona wakati mwingine alikuwa anamaliza kufundisha jioni alafu anakwenda zake mlimani kuomba popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika ya kristo kupitia vipind jan nfuhkm mweza kuunnma ngituwzkus kl mbchowamtandaimukmfshkngo kueng nkumishyoskuwzkufoomu ying ufkmwwn ufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezufikiri kama kristo huna budi kua mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo anasikiliza na mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu nalosema siri ya yesu kushinda dhambi wki tunaangazia swalazima la kua mtakatifu aawaashindaamb n mamo kaanaka kwa njia sauti basi inapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram tegam nafanya kazi kama whasapp kuna grupu inaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe tu mfupi ukasema niunge nawe ukaunganishwa na kupata mafundisho haya kila siku saa kumi alfajiri namba ni 78952427895242 napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwaajili ya kwa lakini zaidi kwakowewe ambao umekua ukiskiliza nakufuatilia mafunishoyaisto kiao lakini zadiyayotep za kupeleka injili kwa ya redio na hivyo kusababisha mamia kwa maelfu ya watu kufikiwa na kweli ya kristo kwa wakati mmoja na kwa sababu hiyo basi kusababisha mabadiliko katika maisha ya watu wengi konakupa ongera sanasana ufanya uamuzi huo neema ya kristo izidishwe kwako uendelee kuwa na moyo huo huo wa kuweza kuhakikisha kwamba unajali wengine pamoja na ninyi unaofanya maombi pamoja na wewe unamas nginekusikiliza basi nasema neema ya kristo izidishwe kwenu sana sana <coughs> baada ya kusema hayo nataka tupige hatua tuendele na somo letu kumbuk aangal m k wetu mkuu ana uwezo kuchukuliana yetu kwa sababu alijaribiwa katika mambo mambo yote ni ni jambo gani ama ni mambo gani ama ama ambayo yalisababisha ama yalimwezesha kuweza wakuchukli mhatmo toambogani mbayoalss kuvuka kwa mfano tunaona katika luka mlango wanne hapa msarlwa um, kwanza anasema naye yesu hali amejaa roho mtakatifu alirudi kutoka yordan akaongozwa na roho uh, muda wa siku 4 nyikani akijaribiwa na ibilisi na siku hizo alikuwa hali kitu hata zilipotimia aliona njaa mawatatunasema ibilisi akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu liambie jiwe ili liwe mkati saangalia kitu hichirafiki ukisoma katika mlango wa tatu na, na, na mstari ule wa, wa, wa, wa, wa i2 ij e, bwanayesu amebatizwa ame pale yordan mpingu zimefunguka e, angaliaoyesha <coughs> na kitu nasema ikawa watu wote walipoksha kubatizwa yesu, na, na yesu naye amebatizwa naye anaomba mbingu zilifunuka roho mtakatifu akashuka juu yake kwa mfano wa kiwiliwili kama ua sauti ikatoka mbinguni wewe ndiwe mwanangu mpendwa wangu nimependezwa nawe kwa hiyo mungu anazungumza anamwambia yesu kwamba wewe ndiwe mwanangu mpendwa ninayependezwa naye then tunaona katika mlango wanne mstari ule watatu wa, wa, wa, wa, wa, wa, anasema hivi iblisi akamwambiwa ukiwa ndiwe mwana wa mungu liambiwe jue hili liwe mkate kwa lugha nyingine ibilisi anasema mwana wa mungu ana uwezo wa kufanya chochote ambacho mungu anaweza kufanya na kwa maana maanayo kama kweli wewe ni mwana wa mungu geuza jue liwe mkate sasa angalia jaribu la ibilisi lilivyokuja jaribu la ibilisi limekuja baada baada baada baada ya mungu kumtamkia yesu kuwa wewe ndiwe mwanangu mpendwa ninayependezwa nawe kwa hiyo kwa lugha nyingine bibilisi anakuja kuingiza shaka kuhusu uwana wa yesu kristo aenaokizungumza na hizi <coughs> ndio changamoto ambazo tunakutana nazo na ashukuriwe mungu bwana yesu akajibu akasema yesu akajibu imeandikwa ya kwamba mtu hataishi kwa mkate tu kwa lugha nyingine bwana yesu anasema ibilisi sikiliza sihitaji kugeuza jiwe liwe mkate ili kujua kwamba mimi ni mwana wa mungu mimi ni mwana wa mungu kwa sababu mungu amesema na kwa kuwa neno lake limesema mimi inatosha sihitaji uthibitisho mwingine wowote zaidi ya kile ambacho mungu amesema katika neno lake si kwa lugha nyingine ibilisi hapa alikuwa anacheza na, na, na milango mitano yafahamu ya yesu kwamba utajuaje kweli kama uwe ni mwana wa mungu bila kupata udhiirisho maanake mungu ana uwezo wa kufanya miujiza kwa na nawewe fanya miujiza kama kweli ni mwana wa mungu kwaho wakristo se nyingine unakuta amehudumiwa ame alikuwa anahitaji uponyaji kaenda kaekewa mkono ya mtumishi umepona mbona bado unasikia maumivu kweli umepona mbona bado ngozi yako navipelena sukari bado iko juu mbona bado ukipima iko ju ma el meona na haya maswali ni maswali yanayokufanya uanze kuwa na shaka kuhusu kile ambacho mungu amesema lakini bwana yesu aliweza kungamua mtego wa ibilisi na akaushinda kwa sababu alikuwa amejaa roa mtakatifu sijukw nalion rafiki kwa sababu alikuwa amejaa roa mtakatifu na kwa maana maanao alivyojaribiwa akashinda na leo hii bwana wa mungu wengi wanateseka kwa sababu ibilisi anawajaribu hivo hivo kama kweli huye ni mwana wa mungu mbona ume, unateseka na madeni namna hiyo eh? nimeambiwa mtaani madeni kausha na naitannikaushadamu <laughs> eh, kama kweli ni mwana wa mungu mbona unateseka na madeni kama keli ni mwana wa mungu mbona watoto wako wamerudishwa nyumbani kwa sababu mekosa ada ya shule kama kweli ue ni mwana wa mungu mbona unapata una shida kulipa kodi ya nyumba kama uwe ni mwana wa mungu mbona unaumwa sasa mwaka wa sita naujapona kama uwe ni mwana wa mungu si? sasa kwa kuwa wakristo Hawa, wengi wanakuwa hawajajaro mtakatifu majibu yao yanakuwa sio kwa sababu ukisoma histori akampeleka juu ya mlima akaambia yesu yesu hakuna Ana, ni mungu peke yake e, mstari wa, wa, wa nane. Asima, yesu akajibu kajakawambia imeandikwa msujudie bwana mungu wako umwabudu yeye peke yake msara wa ti anasema ibilisi akamwongoza mpaka yerusalemu akamweka juu ya kinara cha hekalu akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu jitupe chini kwa maana imeandikwa atakuagizia malaika zake wakulinde na ya kwamba mikononi m- m- m- m- mwao watakuchukua usije ukajikwaa mguu wako katika jiwe yesu akajibu akamwambia imenenwa usimjaribu bwana mungu wako 1 basi alipomaliza kila jaribu ibilisi akamwacha kaenda zake kwa muda sasa <laughs> ibilisi amejaribu jaribu la kwanza bwana yesu ameshinda kwa sababu gani alikuwa amejarwa mtakatifu jaribu lilikuwa nini ikiwa ni mwana wa mungu kiuza maoya mkate akaenda kwenye jaribu la pili akamwonyesha milki yote ya ulimwengu akaambia nisujudie nitakupa hifari yote bwana yesu akaambia unatakiwa umsujudie bwana mungu wako na kumtumikia yeye peke yake akashinda ilo jaribu la pili akaja kweye jaribu la tatu ikiwa ni mwana wa mungu jitupe maana imeandikwa atakuagizia malaika wa wakulinda kasema hey, imeandikwa usimjaribu bwana mungu wako anasema ibilisi alipomaliza majaribu yote akaondoka wakristo wengine ibilisi amekuwa kila akiwajaribu anashinda na ndio maana amepiga kambi kuwatesa nirudie sikiliza skilzahii kitu rafiki angalia angalia msari unavyosema um, mstari wangati wa 1b wa, wa, wa wa, wa anasema yesu akajibu akamwambia imeneno usimjaribu bwana mungu wako knatatu basi alipomaliza kila jaribu ibilisi akamwacha akaenda zake kwa muda alipomaliza kila jaribu ibilisi akamwacha akaenda zake kwa muda sababu kwamba ibilisi bado anakusonga anakutesa anakusumbua ni kwa sababu kila anavokujaribu w unashindwa na kwa bana anedelea kuleta majaribu mengine kukandamiza i ungekua umejaaro mtakatifu ungeshinda tuangalie so hii hii kwenye, kwenye matayo oja uone kwenye matayo tuangalie baada ya bwana yesu kushinda hayo majaribu matao anatwambia nini angalia matao anavyotwambia mnamta anasema hivi anasema kisha ibilisi msarula 1matayo 411 anasema kisha ibilisi akamwacha na tazama wakaja malaika wakamtumikia si, kwa lugha nyingine bwana yesu alikuwa amejaa mtakatifu lakini wakati wa yale majaribu aliokuwa akiyapitia eh, malaika hawakuweza kumhudumia bwana yesu ilikuwa ni sharti yashinde yale majaribu then ibilisi yaondoke alafu malaika waje kumuhudumia malaika waje kutekeleza kile ambacho wameagizwa na mungu kutekeleza katika maisha yake kuja kumhudumia sasa mimi na wewe pia wako malaika wameagizwa kuja kutuhudumia lakini wanashindwa kwa sababu kila ibilisi anapokuja kutujaribu tunaangukia pua kwa sababu gani kwa sababu hatujajifunza kujaa roha mtakatifu bwana yesu hakumshinda ibilisi kwa sababu yeye ni yesu alimshinda ibilisi kwa sababu alikuwa anamtegemea roho mtakatifu kwa sababu alikuwa amejaa roho mtakatifu na kama ambavyo roho mtakatifu alimwongoza nyikani kwenda kujaribiwa na ibilisi ndivyo ambavyo roho mtakatifu alimwongoza katika majibu ambayo yesu alikuwa akiyatoa na kwa maana hiyo alipojaribiwa mara tatu ibilisi akashindwa ya maana yake ni kwamba ibilisi aliondoka na malaika wakaja kumhudumia sikananyelewa na hii kitu unaiona kwa mfano ukiangalia kwenye ayubu ayubu unaona alijaribiwa mara ya kwanza kwa vitu vyake vyote na watoto wake kufa lakini hakumkufuru mungu akajaribiwa mara ya pili kwa kupigwa na magonjwa mwili mzima lakini hakumkufuru mungu akajaribiwa mara ya tatu kwa mke wake kumwambia mkufuru mungu tu ukafe ayubu akakataa kwao ibilisi huwa ana tabia ya kuja mara tatu sasa akija mara ya kwanza akashindwa atakuja mara ya pili akishindwa atakuja mara ya tatu akishindwa anaingia michini mpaka wakati mwingine sasa wakristo wengi ni kwamba ibilisi akija mara ya kwanza tu anaangukia mgongo pua kwa nini kwa sababu hajajaa kwao unaweza ukaona umuhimu wa mimi na wewe kujaa maana bwana yesu alikuwa ana desturi alikuwa ana kawaida akwenda kwenye maombi ukisoma maisha ya bwana yesu utaona wakati mwingine alikuwa anamaliza kufundisha jioni alafu anakwenda zake mlimani kuomba. wakati iko kwenye nyumba anaamka alfajiri na mapema sehemu aaj o ilikuwa ni desturi yake ilikuwa ni yake wakati mwingine anaomba usiku wakatnaobasubu anafanya ushirka nmouonyesha asa sisi wengi wetu hatuna hiyo tabia aujajenga huo uh, utamaduni kwa kwahio moja tupozi kidogo twende tukamwangalie tukaangalie maisha kwa mfano ya nne na maisha ya nani tene na maisha ya paulo tene na maisha ya paulo twende matendo ya mitume mlango wa kumi na tatu tutaanza msari wa kwanza anasema hivi na huko antiokia katika kanisa lililokwako palikuwa na manabii na waalimu nao ni barnaba na simioni aitwaye nigeri na lukio mkirene na manaeni aliyekuwa ndugu wa kunyonya wa mfalme herode na sauli basi hawa walipokuwa wakimfanyia bwana ibada na kufunga roho mtakatifu akasema nitengeni barnaba na sauli kwa kazi ile niliyowaitia anasema ndipo wakiisha kufunga na kuomba wakaweka mikono yao juu yao wakawaacha waendezao kwa hiyo anasema hawa walikuwa wakimfanyia wa bwana ibada kama ambao nto kujadili baadaye roho mtakatifu akasema nitengeni barnaba na saulu kwa kazi niliyowaitia kwa hiyo wakaendelea kufunga tena alafu mwisho wakawawekea mikono alafu roha akawapeleka galia mtai w nasemaasi watu hao wakiisha kupelekwa naroho mtakatifu wakiisha kupelekwa kwa lugha nyingine paulo na a walikuwa wanaongozwa na roho mtakatif wamepelekwa na roho mtakatif walipoksha kupita katikati ya kisiwa ch- e, chote mpaka pafo waka, ona mtu mmoja mchawi nabii wa uongo myahudi jina lake baresu mtu huyu alikuwa pamoja na liwali sergio paulo mtu mwenye akili yeye liwali akawaita barnaba na sauli waje kwake akataka kulisikia neno la mungu nane lakini elima yule mchawi maana ndiyo tafsiri ya jina lake akashindana nao akitaka kumtia yule liwali moyo wa kuiacha ile imani lakini sauli ambaye ndiye paulo akijaa roho mtakatifu akamkazia macho akasema ewe mwenye kujaa hila na uovu wote mwana wa ibilisi adui wa haki yote huachi kuzipotoa njia za bwana z- zilizonyoka basi angalia mkono wa bwana huu juu yako nawe utakuwa kipofu usione jua kwa muda mara kiwi ikamwangukia na giza e, zunguka na kumtafuta mtu wa kumshika mkono na kumwongoza ndipo yule liwali alipoyaona alipoyaona yaliyotendeka akaamini akistaajabia mafundisho ya bwana sasa taratibu kuna vitu kadhaa hapa mtume paulo ama sauli wakati wakiitwa yuko na barnabas koo wametumwa na roh mtakafalkwawamepelekwa na roho mtakatifu eh? moja tuangalie ule mstari wanne anasemaje kwenye bibilia ya neno nak skut anasema hivyo wakiwa wametumwa na roho mtakatifu y nlijua tu wametafsiri kichaga wamepelekwa <laughs> Waki, wakiwa wametumwa wakiwa wametumwa wametumwa na roho mtakatifu wametumwa na roho mtakatifu wametumwa na roho mtakatifu hivyo wakiwa wametumwa na roho mtakatifu koo ina maana walitumwa na roho mtakatifu wakati gani baada ya wao kujaa kumbuka mstari wa kwanza mpaka watatu sauli na barnabas walikuwa katika maombi nkatika kukaa katika maombi ndipo walijaa na kwa maana hiyo sasa wakatumwa ama wakapelekwa na roho mtakatifu He, wakatumwa na roho mtakatifu kwao wakaenda sasa walipotumwa na roho mtakatifu nataka uone, uone pointi hii anasema ngalaule mstari wa, wa, wa, wa, wa sita st walipokwisha kufika katikati ya kisiwa chote mpaka pafo wakaona mtu mmoja mchawi nabii wa uongo myaudi jina lake baresu mtu huyu alikuwa pamoja na liwali sergio paulo mtu mwenye akili yeye liwali akawaita barnaba na sauli waje kwake neno la mungu soko anasema huyu liwali sergio paulo alikuwa anashauku alikuwa ana kiu alikuwa anataka kusikia neno la mungu nakumbuka sauli na barnaba ama paulo wametumwa kwenda kupeleka injili kufundisha neno la mungu na huyu sergio paulo ana kiu na shauku ya kutaka kulisikia neno la mungu lakini angalia kilichotokea mstari wa nn lakini elima yule mchawi maana ndio tafsiri ya jina lake akashindana nao akitaka kumtia yule liwali moyo wa kuiacha ile imani kwa lugha nyingine anasababisha moyo wa liwali uingiwe na kutokuamini kwa lugha nyingine anapinga kazi ya mungu iliyokuwa ikifanyika kupitia sauli na barnaba sngaliai lakini sauli ambaye ndiye paulo akijaa roho mtakatfu akjomtakafokkj mtakatifu, mtakatifu akamkazia macho akasema ewe mwenye kujaa hila na uovu wote mwana wa ibilisi wewe mwenye kujaa hila uovu wote mwana wa iblisi kwaho kwa lugha nyingine ndani ya paulo yuko roho mtakatifu ndani ya bari yesu yuko ibilisi unaona unaonao yuko ibilisi kwa mapambano yanatokea na tunafahamu paulo anamshinda huyu mchawi kwa sababu ya roho wa mungu aliyekuwa juu yake anasema utakuwa kipofu kwa mda na kweli yule bari yesu akawa kipofu kwa mda na kwa maana hiyo akaondoka na ikafungua mlango sasa kwa sergio paulo kuliamini neno la mungu kulisikia neno la mungu angali anavosema, anavosema ule, ule mstari wa 1b ndipo yule liwali alipoyaona yaliyotendeka akaamini akiyastajabia mafundisho ya bwana kwa hiyo kwa lugha nyingine bari yesu alikuwa anamzuia liwali asiamini sasa leo hii rafiki mimi na wewe tumetumwa tena tukahubiri injili twende tukapeleke tuka neno la mungu na ibilisi anatumia watu mbalimbali kuhakikisha kwamba anasababisha watu wasiamini kweli ya kristo kusababisha wale watu wanazungumza wanapinga wanapinga kile ambacho tunakizungumza wanapinga kweli ya kristo sasa wa, wao hawajui kwamba wanatumika na ibilisi hawajui hilo na kwa maana hiyo ni mpaka pale sisi tutakapokuwa tumejaa roho mtakatifu na tutakapoanza kutoa matamko katika ulimwengu wa roho ndipo hizo roho chafu ambazo zinawakamata watu zitakaporudi nyuma na kuwachia na kwa maneo mapingamizi dhidi ya kweli ya kristo yatakapokoma na watu mamia kwa maelfu wataanza kupokea kweli ya kristo ndio maana hu wanaanza kwa kutambua watu ambao wanafanya maombi kwa ajili aji wa, wa vipindi vya neema na kweli na nakwaajil natimu yangu sasa wengine wengineombi nikusema tu vipindi vikichelewa nasema hujatuma leo hujawahi kuomba hata siku moja unasikiliza tu hujawahi kuombea wengine na wengine tunawambia nendeni mkapelekeni linki kwa wale walioko kwenye grupu kwa, kwa ndugu jamani na rafiki zenu alafu mnapeleka linki bila kuwaombea pasipo kujua yuko ibilisi anawazuia wasiamini huyu liwali kama sio paulo kupambana na ibilisi aliokuwa ndani ya huyu bariyesu liwali asinge amini paulo ama sauli na barnaba wangelegea na wasimpinge hu aliaem huyu bari yesu alikuwa ni d adui, adui wa haki alikuwa amejaa hila na uovu kwakua ni mwana wa Leo Mimi nimeanza kufundisha injili muda mrefu tangu mwanzo nimeanza kufundisha kweli ya kristo nimeshaitwa wakuzimu nimeshaitwa nimeshaitwa ibilisi nimeshaitwa nabii wa uongo nimeshaitwa mpinga kristo nani anasema hayo maneno hii ni ila aibilisi yaani ibilisi anachukua sifa na tabia zake alafu ananipachika mbwa tafuta mtumishi yoyote anayesimamia kweli haya majina lazima abandikwe kwaio watu wanazuiwa kuisikia kweli kwa sababu wanaingiziwa hila kwa sababu gani kwa sababu hawa wanawaingizia hila wao ni wana waibilisi wamejaa uovu ndani mwao na ni adui wa haki pasipo kujijua kama huo kuna somo linasababisha watu wanatoka kwenye grupu la mwanafunzi wa kristo ni somo la haki kwa nini ni kwa sababu wao wenyewe ni maadui wa haki pasipo kujijua kwasababu m- m- m- m- mfalme wa anga ibilisi roh yule atendae kazi ndani ya wana wakuwasi wameruhusu anafanya kaz anatenda kazi katika maisha yao kwo tunahitaji sisi tunaopeleka injili t tumejaa rh mchakatifu pasipo kujaa roh mcakatifu m maanake nikwamba i kazi itaendelea ususuwenw alafu angalia paulo anavyomwambia timotheo uh, m- nianza msari wa 4 anasema hivi tena haimpasi mtumwa wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote awezaye kufundisha mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washindanao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli wapate tena fahamu zao na kutoka katika mtego wa ibilishi ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake kwa hio unaona hichi kitu kwaio paulo anaambia timotheo sikiliza watu wanaobishana na wewe hawa fahamu zao zimepotea ni mateka wa ibilisi wanafanya mapenzi ya ibilisi pasipo kujijua kwahyo hebu kuwa mpole zungumza zungumzanao yumkine wataona kweli na ndio maana unakuja umuhimu wa mimi na nawewe kujaa roho mtakatifu umuhimu wa kanisa ya kujaa roho mtakatifu watu wanakimbilia kupeleka linki wanakimbilia kuwashirikisha wenzao neno kweli ya kristo pasipo ao wenyewe kuwa wamejaa roho mtakatifu mwalimu tunawaambia tunawaambia lakini wataki, lakini hawataki wabishi. wabishi wakati atawaswatacauawabish mwenyewe uko tupu mwili mwiliaufai kitu roho ndio ndioitao uzima ilibidi uakikishe umejaa kwanza roho mtakatifu alafu ndo uende ukawashirikisha a wapendwa na ukizungumza maanake kwa kuwa unaye mwenye nguvu ndani mwako ndanimwako ni roho mtakatifu ana uwezo wa kumfunga huyo mwenye nguvu ndani ya daniyahu anayekusikiliza na hivyo hivokumsababisha ndugu yako rafiki yako jamaa yako akawa huru sasa wengi hatutakihvo kwa sababu tunaona huo muda wa maombi sina muda wa kukaa kwenye feloship ushirika na mungu sina niko bize na kimbiza maisha ok endelea lakini tunaona hii ni siri nyingine hapa kwamba paulo naye aliweza kumpata yule liwali aliweza kusababisha neno la mungu likasonga mbele neno la mungu likapokelewa yule liwali akaamini kwa sababu gani kwa sababu ile roho ama yule ibilisi aliyokuwa akipinga ile kweli ya mungu alikuwa ameshughulikiwa alishughulikiwa na nani na roho mtakatifu alikuwa ndani ya paulo jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane keshoma unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au 7895242 ta rudia 7645242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 76a677 ntarudia 76 522 au 789 5242 pia usiache kumfolow mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi