vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi hauwezi ukajaa roho mtakatifu alafu sizungumze habari za yesu kwaho kama wewe ndugu unanisikiliza hauzungumzi habari za yesu ni kwa sababu haujajaa roho mtakatifu na kuhakikishia ukijaa roho mtakatifu sio tu kwamba utakuwa na ujasiri wa kuzungumza lakini kinywa chako kitakuwa kinazungumza habari za yesu kwa maana ya kwamba yesu ni nani na kile ambacho amekifanya hutaogopa mtu yoyote hutaogopa jirani yako hutaogopa mjomba wako hutamogopa baba yako hutamwogopa huta mama yako mtoto wako mdogo wako mchungaji wako kiongozi wako nabii wako mtume mwanasiasa mm, noway manake ndani mwako na kwenye kinwa chako na akili yako kristo popote pale ulipo rafiki naukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina jinalangu naita uumai afurahkm umweza kwa mara nyingine tena ili kuweza kusilzakil ambachowanawis ametoandaliumbuk mfundsho ristno k sikuwktmukiw lengo la kujenga na imani yako li wewe unasikiliza uwez kukua n kufiktikacheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingin ufike mi uweufimist kama kuzungumzakmaristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezakufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema siri ya yesu kushinda dhambi tuko katika wiki ya tatu tunaangalia nafasi ya kujaa mtakatifu jinsi ambavyo mbao jinsi ambavyo ilimwezesha bwana yesu kushinda dhambi na kwa maana yo kuishi maisha ya ushindi na jinsi ambavyo vivyo hivyo na sisi tunatakiwa tufuatishe mfano huo huo Uh, kipindi kilichopita tuka tumeangalia tunaangazia habari ya kua atakatifuueangaliamamo kaaa tuangalia abari yaauo kfnya hmsfn genawe ukaunganishwa namba ni 795242 795242 baada ya kusema hayo a, ninapenda nitoe shukrani kwa mungu kwaajili kwa ya kwako kwa wewe amba umekua ukiskiliza nafuatiliamafundishoaizia namshukuru mngukwaajiliya kowewe ambae umkifanyamamamamyohi sana, sana, sana, sana usiachekumbaisho na namshkuru mngu kwaajiliya kwa kow ma mfana maauzi yapindana unachangia gaaa zakuplekanili kwania kwa e kila mwezi nahivyo kusababisha mamia kwa maelfu ya watu kufikiwa na kweli ya kristo kama navyopenda kusema huko nyuma ntasema tena kwamba unaweza usijue umegusa na kubadilisha maisha ya watu wengi kiasi gani lakini siku utakaposimama mbele ya yesu kristo ambaye ni bwana wako na bwanawangu mimi atakuonyesha matunda ya kazi yako nawe utastaajabu kwamba kile ulichokitoa ambacho ua ni kidogo sana ukifananisha na kile ambacho umtumia katika maisha yako jinsi ambavyo kimeweza kugusa na kubadilisha maisha ya mamia na lmaelfu ya watu kwaio nikupe ongera sana sana rafiki baada ya kusema hayo basi <coughs> kumbuka tulikuwa tunaangalia uh, uh, kwamba siri iliyomfanya bwana yesu akaweza kushinda dhambi na kwa maana hiyo kuweza kuishi maisha ya ushindi na kuongozwa na roho mtakatifu ilikuwa ni kwa sababu alikuwa amejaa ama amejazwa roho mtakatifu na tukaangalia pia hivyo kwa mitume tukaangalia kwa maana ya petro tukaangalia pia kwa maana ya paulo pia mana kwa, kwa mana ya, ya kwa stefano pia. sasa mtume paulo ambaye nae alikuwa ni fundi wa mtakatifu ambaye naye alitumwa ali, ali kwenye kazi ya kupeleka injili baada ya, ya, ya mtakatifu si, kitu kimoja vingine inli ana kwenye feo a nataka turudi kwenye uli kwenye matando ya mitume tuende saramlango wa 1mi natau na ntaanza mstara ule wa kwanza mpaka ule wa pili kwanza anasema na huko antiokia katika kanisa lililokuwako palikuwa na manabii na waalimu nao ni barnaba na simioni aitwaye nigeri na lukio mkirene na maanaeni aliyekuwa ndugu wa kunyonya wa mfalme herode na sauli basi hawa walipokuwa wakimfanyia bwana ibada na kufunga roho mtakatifu akasema nitengeeni barnaba na sauli kwa kazi ile niliyowaitia nitengeeni barnaba na sauli kwa kazi ile niliyowaitia ndipo akiisha kufunga na kuomba wakaweka mikono yao juu yao wakawacha waendezao nne anasema basi watu ao wakiisha kutumwa na roho mtakatifu najua suv nasema wakisha kupelekwa sikwh kiskutumkf sas takauone kitu kimoa ule mstari wa pili anasema nitengeni. nitengeni barnaba na sauli kwa kazi wa Uini, Uini, Alafu, wane, anasema, basi, wow, ya, watu hao oliowbna sauli na sa kutumu, Sasa, nataka uone kitu kimoja ukisoma kwenye matendo ya mitume mlango wa 26 mtume paulo anaelezea jinsi ambavyo alitokewa na bwana yesu wakati anakwenda dameski eh? na jinsi ambavyo kianza ule msera wa 12 na jinsi ambavyo alitokewa na bwana yesu njiani eh? mwe tuanze kusoma tumsero wa 1 anasema hivi basi katika kazi hiyo nilipokuwa nikienda dameski mwenye mamlaka na maagizo ya wakuu wa makuhani e mfalme ndipo wakati wa dhuhuri njiani naliona nuru inatoka mbinguni ipitayo mwangaza wa jua ikinimulikia mimi na wale waliofuatana nami pande zote tukaanguka nchi sote nikasikia sauti ikisema nami kwa lugha ya kihebrania sauli sauli mbona waniudhi ni vigumu kwako kuupiga mateke mchokoo nami nikasema wewe uu nani bwana bwana akaniambia mimi ni yesu ambaye wewe unaniudhi lakini inuka usimame kwa miguu yako maana nimekutokea kwa sababu hii ni kuweke wewe uwe mtumishi nashaidi wa mambo ambayo ulio yaona na wa mambo ambayo katika hayo nitajidhihirisha kwakoki nasaba nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao nakutuma kwao u kwa takanloneno kwahio bwana yesu alivyomtokea anasema paulo ama sauli nakutuma kwa wayahudi wa, na kwa watu wa mataifa kwa hiyo kwa lugha nyingine ungesema kwamba mtume paulo ama paulo ama sauli alitumwa na bwana yesu kwenda kwa wayahudi na kwa watu wa mataifa na akaambiwa kitu cha kwenda tuko kuwambia tuosaaarafi okay. then tunafahamu miaka kumi na nne baadaye ndo ile matendo yamitumia 1ta sasa akiwepo sauli na barnaba na watu wengine wakimfanyia bwanahibada roho mtakatifu anasema nitengeeni barnaba na sauli kwa kazi ile niliyowaitia alafu anasema wakiisha kufunga na kuomba roho mtakatifu akawatuma sasa mwisho wa siku kicho knaza kkaruadmasasa okay. alitumwa na bwana yesu ama alitumwa na roho mtakatifu jibu langu ni ndio unasema ndio maanaake ni ndio, ndio kwa maana ya kwamba paulo alitumwa na bwana yesu lakini wakati alitumwa na oh mtakatifu kwa lugha nyingine katika u, u, nini, <coughs> utume wake umetoka kwa bwana yesu nseme lakini sasa anakwenda wapi lini kufanya nini hiyo ni wajibu wa roho mtakatifu kwa lugha nyingine bwana yesu amemtokea paulo amesema ama sauli nakutuma uende kwa wayahudi na kwa watu wa mataifa kwayo ikabidi maandalizi yaanze kumwandaa huyu paulo ama sauli na hiyo kazi ya kumfundisha na kumwandaa ilikuwa inafanywa na roho mtakatifu siku ya siku ilipofika roa wakasema sasa wakati umefika wamimi kuwatuma ao waenda wakafanye kile ambacho walikuwa wameagizwa na bwana yesu kwa hiyo kwa lugha nyingine hatutaweza kwenda kutimiza kile ambacho tumetumwa na bwana yesu mpaka pale tutakapojaa roho mtakatifu na kutumwa na huyu roho mtakatifu Isi kwa lugha nyingine ungeweza kusema <coughs> ni kama rahis wa nchi anatangaza kwamba tuna vita labda kwa mfano vita vya kager livyokuwepo rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania na amirijeshi mkuu julius kambarage nyerere alitangaza vita dhidi ya nduli idiamini ka alivyotangaza amemaliza lakini mkuu wa majeshi ndiye aliyekuwa ana wajibu wa kupangilia namna ambavyo hilo agizo la amiri jeshi mkuu litatekelezwa kwamba nani aende wapi nani aende upande upi askari wa miguu waendeje jeshi la anga liendeje sijui wenye wa vifaru wafanyeje sijui wa jeshi la majini lilifanyeje na kadhalika sikoananyeelewa kwaho kwa kwa lugha nyingine mwagizaji mkuu alikuwa ni rahis wa jamhuri ya muungano wa tanzania lakini mtekelezaji wa hayo maagizo ya kwenda kumngoa nduli idi amini yalikuwa ni amiri jeshi mkuu alikaa na makamanda wake anapanga anaweka maelekezo wewe utaenda huku wewe utaenda huku wee utafanya hivi wee utafanya hivi kwa hiyo na sisi tunamvuja katika ufalme wa mungu mfalme wetu mkuu aliyetutuma ni yesu kristo lakini ambaye anatekeleza hilo agizo ni roho mtakatifu kwa kutupangia ndio maana anaitwa bwana wa mavuno muombeni bwana wa mavuno bwana yesu alisema mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake kwao paulo alikuwa analijua hili sasa mtume paulo huyu kwa sababu ya kujua umuhimu wa kujaa roho mtakatifu na kutumwa na roho mtakatifu ndio maana akasema twende kwenye waefeso tano sasa wafs a ntaanza mstari ule wa kumi na ngapi ntaanza mstari wa 1 na 5 mpaka wa 8 anasema basi angalieni sana jinsi mnavyoenenda si kama watu wasio na hekima bali kama watu wenye hekima mkiukomboa wakati kwa maana zamani hizi ni za uovu 17 anasema kwa sababu hiyo msiwe wajinga bali mfahamu ni nini yaliyo mapenzi ya bwana anasema tena msilewe kwa mvinyo ambamo m, e, mna ufisadi bali mjazwe roho msilewe kwa mvinyo bali mjazwe rohoanasema msio wajinga ukomboeni wakati msio wajinga bali mfahamu nini mapenzi ya mungu kwahio kwa lugha nyingine kama u haujui mapenzi ya mungu ni nini juu ya maisha yako akila ya siku mjnaunawatu mmeokoka mmezaliwa mara ya ili mkomakanisani lakini hamjui mapenzi ya mungu juu ya maisha yenuni nini kwenye akili zenu mnadhania kwamba mliokolewa na mapenzi ya mungu ni kutokuvuta sigara pombe kutokufanya uzinzi kutokeda kwenye uganga kwenye ushirikina kutokusengenya otaao lakini sichoulichoitiwa rafiki yako mapenzi ya mungu uliitiwa na mapenzi ya mungu ni kuhakikisha kwamba kilichoko mbinguni kinatekelezwa hapa duniani sasa kama wewe hujui mapenzi ya mungu juu ya maisha yako ni nini kuna tatizo ndio maana pia ukisoma kwamfano wenye wakolosai n mtume paulo anasema kwamba epafradito mtu wakwenu anafanya bidii katika maombi akiwaombea siku zote ili mweze kuthibitika na kusimama katika mapenzi yote ya mungu juu ya maisha yenu sasa inawezekana unanisikiliza na haujui mapenzi ya mungu juu ya maisha yako ni nini inawezekana huko kwenye kanisa fulani unaabudu lakini hujui kwa nini mungu amekupeleka kwenye hilo kanisa upo upo tu yaani kwa lugha nyingine hauna tofauti na hicho kitu atu anachokalia po kanisani <laughs> tena hata bora hata kitu kinajua kaziyake kwamba kazi yake kwa nikukaliwa na wewe hujui chochote hujui kwa nini mungu amekupeleka kwenye hilo kanisa huelewi nini nafasi yako katika ufalme wa mungu kao upoupo huko kama bendera fata upepo eh, bendera ikipepea huku nakipepea yani, hnni yani, hu, hu, sinachokizungumza rafiki kila mtu aliyezaliwa mara ya pili kila mtu ambaye yuko katika kanisa kuna kusudi ama mapenzi ya mungu juu ya maisha yake na kwa manao paulo anasema msiwe wajinga msiwe watu wasiofahamu mapenzi ya mungu angaloa msara 16 mkiukomboa wakati kwa maana zamani hizi ni za uovu kwa sababu hiyo msiwe wajinga bali mfahamu nini yaliyo mapenzi ya bwana nini yaliyo mapenzi ya bwana nini, nini mapenzi ya bwana na hapa anamzungumzia mapenzi ya bwana yesu nini mapenzi ya bwana yesu u ya maisha yako nini mapenzi ya bwana nini mapenzi ya bwana kumbuka kusoma ibrania kmi alikuja ili aondoe agano la kwanza asimamishe agano la pili anasema nimekuja kuyafanya mapenzi yako mungu mapenzi ya yesu, mapenzi ya ya bwana yesu ilikuwa siku zote na na tunayajua kwa, kwa ilo, mwenyewe roho mtakatifu na, wa, wa, wa nane. Bila wewe mtakatifu kitu u k skt msilewe kwa mvinyo kmoja mna ufisadi bali mjazwe roho anasema mkisemezana kwa zaburi na tenzi na nyimbo za rohoni huku mkiimba na kumshangilia bwana mioyoni mwenu na kumshukuru mungu baba siku zote kwa mambo yote katika jina la bwana wetu yesu kristoemstaria 8somea en ugenye bibilia moja ya kiingereza naitwa8mafes 18 ule msara wa 18 unasema ifuatavyo anasema hivi haleluya anasema stop getting drunk with o msilewe kwa mvinyo stop getting drunk with wine anasema which to wichleds living ambayo anasababisha mwishi maisha ya ufisadi but keep on being filled with withthe siit On being with the anasema, bali endeleeni kujaa, kujaa kwa kujazwa roho mtakatifu anasema but keep on being with the spirit kwa lugha nyingine bali endeleeni kujazwa kwa roho mtakatifu wakati wote o hatujazi uroho mtakatifu mara moja tu habari yasi kujaza roho mtakatifu ni habari endelevu na maana unaona wakina paulo walifunga walikaa waka, wakaomba wakajaa na baada y hapo wakatuma kwenda kufanya kujo kazi na ukisoma historia ya paulo unaposoa kwenye nyaraka zake hasa kwenye kitabu cha korinto utaona paulo alikuwa ni mwombaji paulo alikuwa ni mfungaji paulo alikuwa ni mtu ambaye anampenda mungu anajitoa kwa bwana maisha yake aliyatoa kwa bwana alikuwa ni mtu ambaye daima siku zote anatafuta kutimiza na kutenda mapenzi ya mungu sasa nasiri yake ilikuwa n nini alijua kwamba ili mimi niweze kujua mapenzi ya bwana ni nini juu ya maisha yangu natakiwa kujazwa ama kujaarwa mtakatifu na hii swala la kujaa roho mtakatifu sio swala linalofanyika mara moja tu ni swala ambalo natakiwa liwe niendelevu natakiwa nijae nifike mahali maanake ni kwamba niwe chini ya ontrol niwe chini ya udhibiti wa roho mtakatifu ili roho mtakatifu aweze kuniongoza ili roho mtakatifu aweze kuongoza hatua zangu ili roho mtakatifu aweze kunituma kule ambako anataka niende lakini pia zaidi ya yote ili roho mtakatifu aweze kunitumia sawasawa sawa ama kama apendavyo yee mwenyewessa so tunapojaa roho mtakatifu ziko faida chungu mzima a unafaham kitu chakwanza mtu aliyejaa roho mtakatifu anakuwa na ujasiri kivipi kwa mfano tn matendo ya mitume tunafahamu matendo ya mitume ule mlango wann mitume wakinapet wakina walivyorudi kwenye mpani ya kanisa wakawaeleza yaliyowasibu walipiga maombi ya kukata ukatanashoka pale na walivyoomba wakajazwa roho mtakatifu walivojazwa tunaambiwa nini kilitokea angalia ngalm31 hata walipokwisha kumwomba mungu mahali pale walipokusanyika pakatikiswa wote wakajaa roho mtakatifu wakanena neno la mungu kwa ujasiri kati ya kitu ambacho ninaamini nina kimekosekana katika kanisa la sasa kwa asilimia kubwa ni watu kujaa roho mtakatifu kwanini kwa, kwa sababu watu hawana ujasiri tena wa kueleza kweli ya mungu wakristo wengi wako makanisani hawana ujasiri wa kueleza kweli ya mungu kuna watu wako makanisani wana miaka na miaka hawajawai kushuhudia mtu hata mmoja akazaliwa mara ya pili hapo wala sijazungumzia kwamba mwaka mzima umepita bila kushuhudia mtu kujezwa mara ya pili hawana ujasiri na hapa tunaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya ujasiri na kujaa roho mtakatifu ukiwa umejaa huwezi ukaacha j kwa... okay. nikusarie kitu tumeona mtume paulo anasema msilewe kwa mvinyo bali mjazwe kwa roho mtakatifu kwahio na, kuna namna ambayo anafananisha ujazo wa roho mtakatifu na mtu kulewa kwa mvinyo saa tunafahamu mtu akilewa pombe yote yaliyoko moyoni mwake anatoka hazuii kama moyo wake umejaa ujinga ujinga unatokeza nje kama moyo wake umejaa siri siri inafyatuka inatokeza nje si ukishakunywa kinachofuatia ni kwamba yale yote aliyojaza moyo wake unayazungumza na ndio maana unaona hapa kwenye matendo ya mitume 3 baada ya wao kujaa roho mtakatifu anasema wakanena neno la mungu kwa ujasiri lakini tukirudi mlango wa matendo a mitume mlango wa pili na msari ule wanne siku ile ya pentekoste msariulo wn anasema hivi wote wakajazwa roho mtakatifu angalia tn wakaanza kusema kwa lugha nyingine kama livyoajilia kutamka kwao unaona kila mara watu walipojaa roh mtakatifu kilichofuatia ni wao kuzungumza kusema unakuwa una unakuwa una ujasiri uu ambao hauwezi kuelezeka maanaake ni kwamba unakamata hii kweli unaanza kuizungumza hata kama hakuna mtu mwingine anayeunga mkono wakati mungu amenifundisha wa na kunieleza habari ya kweli ya kristo na kuanza kunifundulia kuhusu neema yake ya mwaka wa 29 nilianza kuizungumza hapo nyumbani kwangu hakuna mtu alikuwa nakubaliana na mimi lakini nakumbuka nilikuwa nina miezi michache tangu nimetoka b yesu amenifungua kutoka kwenye tatizo la pombe lakini nilianza kuzungumza kwa ujasiri kana kwamba hiyo kweli inaijua nimeifanyia kazi miaka 1523 na nilianza kuzungumza hicho icho, icho kidogo nilichokuwa nakijua kwa ujasiri wote nikiwa nimeshawishika sikujali kwamba niko mwenyewe sikuogopa kwamba niko mwenyewe sikuogopa kwamba watu wananisema kwamba huyo amepotea huyo ni wakuzimu huyo ni wajehanam huyohaikujalisha si, kilichokuwa kinajalisha ni kwamba kile kilichojaa katika moyo wangu kile ninachokifahamu kuhusu yesu kristo na kile ambacho nkifanya lazima nikizungumze sasa huo ujasiri ulitoka wapi ni kwa sababu ya kujaa roho mtakatifu kwa lugha nyingine mtu yeyote aliyejaa roho mtakatifu tajuaji akifungua mdomo anaanza kuzungumza habari za yesu ukutana na mtu anazungumza habari zake mwenyewe mungu alimtumia nikafungua nikamponya huyu kiuno mungu alimtumia nikabombea fulani akapata kazi mungu alimtumia nikabombea fulani akawa mbunge mungu alimtumia nikabombea fulani akawa tajiri jua unasikiliza pepo ukikutana na mtumishi anasema kwamba e, njo kwenye madhabau ya kwangu madhabau ya kwangu madhabau ya kwangu ju unasikiliza pepo kwa gani mtu akijaa kitu cha kwanza kinachotokea akifungua mdomo anaanza kuzungumza habari za yesu kwa ujasiri soma mitume walivyojaa alianza kuzungumza habari za yesu kwa ujasiri matendo ya mitume mbili inatuonyesha hivyo matendo ya mitume tau inatuonyesha hivyo matenomime nauoesha omme a atuonyesha ho kila mara walipoja walipofungua mdomo walizungumza habari za yesu aaoumwangalie paulo kwenye matendo ya mitume ts katokea na wakati anakwenda aatakuos mono angalina mstara wa 17 matendo ametuma t17 anasema anania akaenda zake akaingia mle nyumbani akamwekea mikono akisema ndugu sauli bwana amenituma yesu yeye aliye katika njia ulioijia upate kuona tena ukajazwe roho mtakatifu mara vikaanguka machoni pake vitu kama magamba akapata kuona akasimama akabatizwa akala chakula na kupata nguvu akawa huko siku kadha wa kadha pamoja na wanafunzi walioko dameski mara akamhubiri yesu katika masinagogi kwamba yeye ni mwana wa mungu na wote waliosikia wakashangaa wakasema si huyu aliyeliharibu waliolitiaalie waaribu waliolitia jina hili huko yerusalemu na hapa alikuwa amekuja kwa kusudi hilo awafunge na kuwapeleka kwa wakuu wa makuhani sauli akazidi kuwa hodari ama jasiri Aka, akawatia fadhaa wayahudi waliokaa dameski akithibitisha ya kuwa huyu yesu ndiye kristo kwa unaona kila mara mtu alipojaaroo mtakatifu kilichofuatia ni kuzungumza habari za yesu hauwezi ukajaa roho mtakatifu alafu sizungumz habari za yesu kwao kama wewe ndugu unanisikiliza hauzungumzi habari za yesu ni kwa sababu haujajaa roho mtakatifu na kuhakikishia ukijaa roho mtakatifu sio tu kwamba utakuwa na ujasiri wa kuzungumza lakini kinywa chako kitakuwa kinazungumza habari za yesu kwa maana ya kwamba yesu ni nani na kile ambacho amekifanya hutaogopa mtu yoyote hutaogopa jirani yako hutaogopa mjomba wako hutamogopa baba yako hutamogopa huta mama yako mtoto wako mdogo wako mchungaji wako kiongozi wako, nabii wako mtume mwanasiasanow manake ndani mwako na kwenye kinywa chako na akili yako kristo hasa nikuulize wo ukifungua mdomo ukaongea watu wanasikia habari za nani ukutana na rafiki zako watu anasikia habari za nani hmm? maauna wingine mkifungua mdomo ni wimbo ma ni malalamishi mwanzo mwisho kwa sababu gani ndani huko tupu na maana matatizo yamepiga kambi yayaishi katika maisha yako jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama <mucho> unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi una na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 78922 au, nitarudia sifuri, saba, 4522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiemsj ama tupigie simu namba 762 au67 au 789 nitarudia76 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi