vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partnes wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi huwezi ukapata nguvu ya mungu ikatenda kazi katika maisha yako pasipo uwepo wa mungu na ukingang'ana na nguvu ya mungu unaweza ukapata matokeo kwa kiasi kidogo sana lakini ukipata uwepo wa mungu ukaweza u, u, u, si okgoja niseme hivi uwepo wa mungu ni zawadi kutoka kwa mungu na kwa kadiri ambavyo utakuwa ukithamini huu uwepo wa mungu katika maisha yako ndivyo ambavyo huu uwepo wa mungu na nguvu za mungu zitakuwa zina ushawishi mkubwa katika maisha yako pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kima cha utumilifu wa kristo <coughs> kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kamoja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini km utafikiri vizurisidhai utaweza kuamini vizuri hivo sfanya maamuzi ya kufikiri vizuri nafzumwanafunziwa na kristo, na kristo, kristonawanafunziwaris kristo, nasknfatiliamafudishoa na ristkupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, siri ya yesu kushinda dhambi tuko katika wiki yetu ya nne ambayo ni wiki ya mwisho kama hapo katika kipindi kilichopita na katika wiki hii tunaangazia ushirika, uh, ushirika na baba kwa lugha nyingine ushirika aliokuwa nao bwana yesu na mungu ambaye ni baba yake uh, yako mambo kadha wakadhapatutaweza kuyangalia ambao ni yamuhimu sana na tukiangalia na tukiweza kuyafanyia kazi basi na uhakika yatatupeleka uwanda mwingine Uh, kumbuka pia yote tunayoangalia katika wiki hii unatakiwa pia usisahau kuwa ulisikiliza wiki ya kwanza wiki ya pili na wiki ya tatu kwa sababu yanaingiliana na yana ya nini muunganiko ama yana uhusiano wa karibu sana katika utendaji kazi wake mafundisho hayo ya pia yanapatikana katika youtube chanel letu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia sauti tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge na ukaunganisha namba ni 789242 789242 napenda na kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini zaidi yayote umekua ukihakuhamasisha wengine wawezekusikiliza nakufuatilia na zaidi yayote umekuwa ukiwafundisha nakuwashirikisha kile ambacho we mwenyewe umejifunza pia napenda na kumshukuru mungu kwa ajili ya kako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ajii yuajipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni muhimu maombi yako ni nguzo muhimu sana katika kuhakisha kazi ya kristo inasonga mbele kwao usiache edelea endelea panua wigo e, tia bidii na hakika siku ile kuu utakaposoa mbele ya kristo basi utaona matunda ya kazi yako na mwisho ninapenda kumshukuru mungu kwa ajili kwa ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pati na vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa kumbuka kama hili neno linakugusa kugusa na kukubaisha wewe je si zaidi sana hao wengine ambaowajafikwa na kweli hi fikiria ni mamia kwa maelfu mangapi ya wakristo wanatembea katika utumwa ili hali lihalliweashda am awaumhaom unasma ni kwamba siri ya yesu dhambi tunaangalia sa ushindaam aangai maile wa 4aw15 unatokwambia kwamba yesu ni kuwani wetu mkuu na kwamba alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi na kwa maana hiyo basi ana uwezo wa kuchukuliana na madhaifu yetu na kwa maana hiyo nikakwambia tangu ile wiki ya kwanza kwamba pamoja na kwamba yesu alikuwa ni mungu lakini aliishi maisha yake kana kwamba yeye siyo mungu na kwa sababu hiyo basi tukaanza kuangalia basi ni mambo gani ambayo yalimwezesha akaweza kuishi maisha yake dambi, na kwamba wiki ya kwanza, kwa mungu wiki ya kwanza tuliona alikuwa anategemea mungu pili na ufahamu, haki, na ufahamu wa na wiki ya tatu tukaona jinsi ambavyo alikuwa amejifundisha kumtegemea roho mtakatifu wiki hii tunaangalia jinsi ambavyo ushirika wake na baba jinsi ambavyo ulimwezesha kuenenda katika E, njia sahihi lakini zaidi yayote kuwa na maisha ya ushindi <coughs> kwa hiyo twende kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza msarulo wa tisa wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza msarulo wa tisa nasema hivi mungu ni mwaminifu ambaye mliiswa na yeye mwingie katika ushirika wa mwanawe yesu kristo bwana wetu na nikakwambia jana wakati tunaanza kugusia kipengele hichi kwamba anavyosema kwamba tumeitwa e, tuingie katika ushirika wa, wa mwanawe yani wa yesu kristo nikwambia sio kwamba tumeitwa tu na ushirika na yesu kristo pamoja na kwamba ilonalo nila muhimu lakini mstari huu unazungumzia kwamba yesu kristo anaoushirika na mungu ambaye ni baba yake na kwa maneo si tumeitwa sasa tuweze kuingia katika u tuwe sehemu ya u ambao ni kati ya mungu baba na yesu kristo sasa kumbuka hapa tunamwangalia yesu kristo kama mwanadamu ambaye ni mwana wa mungu tuko sawa na kwa maana hiyo tumeitwa tuingie katika huu ushirika sasa kumbuka yesu kristo alipozaliwa hapa duniani pamoja na kwamba alizaliwa na mwanadamu lakini pia alizaliwa akiwa ni mwana wa mungu na mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili maana ake ni kwamba tumekuwa wana wa mungu kwaiyo anasema tumeita kwossaniseme kitu kimoja kwamba neno linatwambia kwamba m- asema mungu ni mwaminifu ambaye mliitwa na yeye muingie katika ushirika wa mwanawe ushirika wa mwanawe yesu kristo sasa kuna vitu kadhaa takatuvizungumze hapa kitu cha kwanza kabisa ambacho nataka ukione kwamba kwa upande mmoja tunaambiwa kuwa mungu ni baba na kwa upande mwingine tunaambiwa kwamba yesu kristo ni mwana ntarudia tena kwa upande mmoja tunaambia kuwa mungu ni baba na kwa upande mwingine tunaambiwa kuwa yesu kristo ni mwana sasa uh, kwa lugha nyingine tunaonyeshwa kwamba huyu mungu ambaye ni muumba wa mbingu na nchi kwamba yeye ni baba na si, sijajua kama kwa kiasi gani tunafahamu huko nyuma alishafundishaga nikazungumzia sana umuhimu wa kanisa kufahamu imani ya mitume nasemaje nafahamu kanisa kama uh, lutherani eh, katoliki anglikana morovia ni makanisa makubwa yanakiri yana, yana, yana, yana, yana yana, yana imani ya mitume kila jumapili na lakini pia wakati mwingine huwa wanakiri imani ya nikea kwaho imani ya mitume iliandikwa mwaka mi325 na imani ya nikea iliandikwa mwaka 381 sio elf moja mwaka 325 na mwaka 381 sasa unaposoma haswa katika ukiri wa nikea bibilia inaweka wazi kabisa kwamba mungu ni baba wa milele na yesu ama yesu kristo ambaye ni mwanawe naye ni mwana wa milele hajaumbwa yupo hana mwanzo hana mwisho kama ambavyo mungu baba hana mwanzo hana mwisho na kama vile ambavyo ro mtakatifu naye ni mungu hana mwanzo hana mwisho sasa kwa hiyo picha, picha hii ni nini kama, kama mungu ni baba milele yote maana pia yesu naye amekuwa ni mwana milele yote na kwa sababu hiyo basi huyu mungu amekuwa katika katikahkumekuwa kuna uhusiano wa baba na mwana baina ya mungu mweumba mbingu na nchi ama baba pamoja na yesu kristo na kwa lugha ya kithiolojia ki, ki wanasema ni filial relationship kwamba ni uhusiano wa, wa baba na mwana sasa ni katika uhusiano huu wa baba na mwana sisi tumeitwa tuingie ndoaa nasema mungu ni mwaminifu aliyewaita muingie katika ushirika wa mwanawe kwa lugha nyingine ule kwe, kwe, kwa lugha nyingine tuna kusema kwamba mpango wa mungu na kusudi la mungu ilikuwa ni kumwokoa mwanadamu ili huyu mwanadamu aweze kuingia katika ushirika ama katika uhusiano wa baba na mwana uhusiano ambao uko baina ya mungu muumba wa mbingu na nchi na yesu kristo mwanawake mpendwa Kwa lengo la si kuokolewa ni moja tushiriki katika huu ushirika ama tuwe na, na omuion lakini pia mbili tuweze kuonja ili pendo sasa kuna mambo kadhaa tutaangalia kwa hiyo neno, neno ushirika ni neno la kigiriki ama kiunani linaloitwa koinonia koinonia maanayake ni kwamba kwa upande mmoja inamaanisha ushirika kwa upande mwingine inamaanisha ushiriki kwa upande mgine inamaanisha ubia naona na kwa na hiyo e, e, e, kwa lugha nyingine ni kutokea neno hilo ndio tunatengeneza kitu kinaitwa jumuiya tuko sawa sasa mungu mweumba mbingu na nchi milele yote amekuwa amekuwana uhusiano na yesu kristo kwa maana ya mwana wake na msingi wa huu uhusiano ama huu ushirika walao kuna mambo mawili makubwa ya kuanzia kitu cha kwanza ni uzima baina ya mungu baba na yesu kristo ama mwana lakini jambo la pili ni pendo kati ya mungu baba na yesu kristo ambaye ni mwana kwahiyo anavyosema tumeitwa tuingie katika ushirika ushirika wa mwanawe maanaake ni kwamba tumeitwa tuweze kushiriki katika pendo lililopo baina ya mungu baba na mungu mwana ama mungu, mwana, mungu baba na yesu kristo na tuweze kushiriki katika uzima ulioko baina ya mungu baba na yesu kristo kama mwana na kwa manao tumettumeitwa tushiriki aa mambo mawili sasa kwa, kwa, kwa, kwa, kwa lugha nyingine yesu kristo ametupokea katika uhusiano wake na baba na mungu baba na kwa mantikiio basi hili pendo ambalo bwana yesu amekuwa nalo na baba yake kwa lugha nyingine pendo pendolile okay. kwa lugha nyingine mungu ambaye ametuita tuingie katika ushirika wa mwanawe maana yake ni kwamba ametuita ili tuweze kushiriki katika maisha na katika mahusiano ambayo mwanawe mpendwa anayo na yeye na kwa sababu hiyo basi kwa kuwa tumezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba pendo lile lile ambalo alikuwa anampenda nalo ama ambalo anampenda nalo yesu kristo ndio pendo hilo hilo analolotupenda nalo sisi uzima ule ule unaotembea kutoka kwake kwenda kwa yesu kristo ndio uzima huo huo ambao unatembea baina yetu sisi nayee kama mao takuonyesha po mbele sasa baada ya utangulizi wa mfupi kidogo tutarudi hapo lakini nataka tupige tu, tu kambi sasa tuangalie ushirika baina ya mungu na mwanaye yesu kristo ushirika wao ulikuwaja kwahiyo kuna sentensi kadhaa tukiziangalia katika mazungumzo ya bwana yesu zitaanza kutupa picha kwamba huu ushirika wao ulikuwaje na <coughs> kitu cha kwanza ambacho tunakiona katika katika ushirika baina ya, ya, ya, ya, ya, ya yesu na, na, na mungu ambaye ni baba yake kitu cha kwanza ilikuwa, ilikuwa ni maombi kwa lugha nyingine bwana yesu alikuwa ana desturi ya kufanya maombi mara kwa mara na kwa maana hiyo wanafunzi wake kama unakumbuka tende kwenye luka 11 nikuonyeshe kitu ama tuanze mahali kwanza tuanze luka t5 3ftakuja luka, luka 1 luka 5 33 angalia anavyosema anasema hivi no moja sorry hapana tumechemsha teeluka moja tu luka 11 taanza msaruli wa kwanza anasema luka 1 wa kwanza anasema hivi ikawa mwana yesu huyu alipokuwa mahali fulani akiomba alipokwisha maana yake kumaliza kuomba mmoja katika wanafunzi wake alimwambia bwana tufundishe sisi kusali kama vile yohana alivyowafundisha wanafunzi wake akawaambia msalipo salini hivi kwa hiyo kwa lugha nyingine inatuonyesha kwamba bwana yesu alikuwa ana desturi ya kufanya maombi alikuwa ana desturi ya kuomba ndio ilikuwa kawaida yake kiasi kwamba wanafunzi waliokuwa wakiambatana naye waliweza kuliona hilo na wao kupata kiu na shauku ya kutaka kufundishwa namna ya kuomba kwa mfano tukirudi kwenye luka mlango wa, wa, wa sita tukaenda mstari kama wa kumi na ngapi luka Mlangu wa mlan ma 1b anasema ikawa siku zile aliondoka akaenda mlimani ili kuomba alafu anasema akakesha usiku kucha katika kumwomba mungu umeona kitwe si, kwayo inakuonyesha kabisa kwamba bwana yesu alikuwa ana desturi ya kufanya maombi na alikwenda akapiga maombi usiku kucha usiku kucha kwayo ilikuwa ni kawaida yake sio, sio labda niseme hivi ukiangalia wakati mwingine ilikuwa kama hivi anafundisha wana, watu anahubiri anapita anaponya wagonjwa alafu ikifika ile jioni anaondoka anaenda zake mlimani kwa mfano kama hii hapa tunaona aliomba usiku kucha wakati mwingine ilikuwa alfajiri na mapema wanamtafuta alafu anakuta hayupo kwa mfano twende kwenye mlango wa kwanza marko mlango wa kwanza alafu uh, msari gani e twende nitafute msari tende kwenye tende wenyemarko mlango wa kwanza alafu angalaa mstari wa t3t5n anasema hata alfajiri na mapema sana akaondoka akatoka akaenda zake mahali pasipokuwa na watu akaomba huko oanasema alfajiri na mapema kaamka katoka zake kaenda kaenda kuomba akanda kwenye sehemu ambayo haina watu akakaa kwa hiyo tunaona sio tu kwamba wakati mwingine jioni alikuwa anaingia kwenye maombi anaomba usiku baada ya kumaliza kuhudumia watu lakini wakati mwingine alikuwa anaamka alfajiri anaenda zake kwenda kuomba hii inakupa picha gani inakupa picha kwamba alikuwa ana kawaida alikuwa ana desturi ya kufanya ushirika na baba yake katika maombi na ndio maana wanafunzi wakmwambia tufundishe kusali ama kuomba kama yohana alivyofundisha wanafunzi wake kuomba akawambia mnaposali ama mnavyoomba ombeni hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako lichukuzwe naona kicwe kwao maanake ni kwamba alivyokuwa akienda kwenye maombi alikuwa anaenda kuzungumza na mungu kama baba yake ilikuwa ni uhusiano wa baba na mwana na ndio jambo ambalo hilo hilo, hilo aliwaasa wa, wanafunzi wake na kuwaambia kwamba mnapokwenda kumwomba mungu nendeni mkazungumze na baba yenu anasema baba yenu anajua mnayoyahitaji kabla hata amjamwomba kwahiyo maanaake ni kwamba alivyokuwa akiingia kwenye maombi ama kufanya anavokena ufenyemaombi mn alikuwa anakwenda kufanya ushirika na baba yake alikuwa anakwenda kuzungumza na baba yake alikuwa anakwenda kupeleka hoja mbele za baba yake alikuwa anakwenda kumwabudu na kumtukuza na kumsifu na kumshukuru baba yake sasa bahati mbaya hatujaelezwa sana mambo ambayo alikuwa akiyafanya mazungumzo ambayo alikuwa akiyazungumza na baba yake isipokuwa sehemu chache lakini naweza akuambia kitu hichi anasema mnaposali salini baba tulie mbinguni jina lako litukuzwe kwa hio tunafahamu basi alikuwa ana desturi na kawaida ya kumtukuza baba yake alikuwa ana desturi na kawaida ya kumwabudu baba yake kwa nini kwa sababu anasema mungu ni roho nao wamwabuduo imewapasa kumwabudu katika roho na kweli na anasema kwamba baba anatafuta ukusoma yohana 4 t baba anatafuta watu watakaomwabudu katika roho na kweli na kwa maana hiyo inakuojesha kwamba alivyokuwa akienda kujitenga sio tu kwamba alikuwa akimsifu na kumtukuza mungu lakini pia alikuwa akimwabudu kwa hio kuna viashiria hivi tunavipata tunaposoma katika mazungumzo ya bwana yesu haswa anapokuwa akizungumzia baba yake kwamba kuna namna ambavyo walikuwa wakihusiana na njia mojawapo kubwa kama anavyokueleza ilikuwa ni yeye kuingia kwenye maombi na kwenye maombi basi maana yake ni kwamba tunaona kwamba alikuwa akimcukuza mungu lakini pia alikuwa akimwabudu tunafahamu pia kwa mfano alipojaribiwa na ibilisi akaambiwa kwamba akaonyeshwa fahari zote na milki zote za dunia usiba kwenye luka mlango wa nne akaambiwa kwamba nitakupa nani fahari hii yote ukinisujudia kwa maana ka mikononi mwangu bwana wes wanaambia imeandikwa imepasa kumwabudu na kumtumikia mungu peke yake saa tunafahamu katika kuenenda kuponya na kufundisha na kumbiri alikuwa akitumika lakini pia tunafahamu kama alikuwa anatumika kwa niaba ya mungu hani tunafahamu pia alikuwa akimwabudu mungu na kwa maanao tunaanza kupata picha hapa sasa shida ni kwamba wakristo wengi wakienda wakiingia kwenye maombi ni mabingwa a kuomba chapati na mandazi ama wanasema kabichi <gibu> mahitaji mahitaji mahitaji lakini hamna hata wakati ambao wameamua kwenda kwenda kufanya ushirika na baba yao kwenda kumwabudu kwenda kumchukuza kwenda kumpenda kwenda naye sasa hapa kwenye marko 3 asema hata alfajiri na mapema sana akaondoka akatoka akaenda zake mahali pasipokuwa na watu akaomba huko kwaho maanake ni kwamba alikuwa anakwenda anajitenga anakaa kati ya yeye na baba yake sasa kwa wale mlio a mnaopenda kuomba mbele za watu angalieni angalinhkitu kuna wakati wa kuomba kwenye kadamnasi na kuna wakati wa kuomba chemba na hapa tunazungumzia kwamba ushirika aliokua akfana na baba yake njia mojawapo likuwa ni ushirika katika maombi maombi ambayo tunaonyeshwa alikuwa akienda kuyafanya alikuwa anajitenga na kwa manan inakuwa hakuna kitu chochote kinachoweza kuleta masumbufu ni yeye na baba yake nakumbuka kipindi kwa kilichopita kwamba ushirika huu ulikuwa ukiwezeshwa ama ulikuwa ukifanyika katika roho mtakatifu kwa sababu hiyo ndio njia ambayo na sisi tumepewa ya kumfikia baba tunamfikia baba kwa roho mmoja ambaye ni roho mtakatifu kwa hiyo kama sisi tumepewa roho mtakatifu tuweze kuwa na ushirika na mungu baba yesu naye wakati akiishi hapa duniani kumbuka pamoja na kwamba alikuwa ni mungu lakini aliishi anakwamba kuwa si mungu na kwa sababu ya huo ushirika sasa aliokuwa akiufanya na baba yake maanake ni kwamba kuna namna ambavyo alikuwa akijaa roho mtakatifu e, kuna namna ambavyo alikuwa akijawa na uwepo uwepo uwepo wa mungu sasa uwepo wa mungu kuna tofauti kidogo kati ya uwepo wa mungu na nguvu ya mungu wakristo wengi sana wanataka nguvu ya mungu na inawezekana na nawewe unanisikiliza unataka nguvu ya mungu unataka kutembea kwenye nguvu ya mungu kudhihirisha nguvu ya mungu lakini moja nikuambi kitu rafiki huwezi ukapata nguvu ya mungu ikatenda kazi katika maisha yako pasipo uwepo wa mungu na uking'angana na nguvu ya mungu unaweza ukapata matokeo kwa kiasi kidogo sana lakini ukipata uwepo wa mungu ukaweza si. okay, ngoja niseme hivi uwepo wa mungu ni zawadi kutoka kwa mungu na kwa kadiri ambavyo utakuwa ukithamini huu uwepo wa mungu katika maisha yako ndivyo ambavyo huu uwepo wa mungu na nguvu za mungu zitakuwa zina ushawishi mkubwa katika maisha yako na njia mojawapo ya kuthamini na kutambua huu uwepo wa mungu katika maisha yako ni kuwa una tabia ya kutenga muda mara kwa mara kukaa katika maombi mahali pasiri maanake kati ya wewe na baba na kufanya ushirika naye ushirikanae siuananipata rafiki inachokizungumza na <clears throat> haya ndo maisha ya bwana yesu kwao tumeona hapa kwenye lugha tumeona wakati mwingine alienda akaomba usiku kucha lakini pia tunaona wakati mwingine aliamka asubuhi alfajiri na mapema akaenda akaomba na kote kuili tunaona kwamba alikuwa ana tabia ya kujitenga alikuwa anatoka kwenye mikusanyiko ya watu alafu anakwenda anakaa chemba anaenda anakaa mahali yeye na baba yake wanafanya ushirika wanazungumza sasa kwenye kipindi kinachokuja tutaanza kuangalia mambo fulani fulani ambayo tutaanza kuyaona ama maelekezo fulani fulani ambayo aliyapata wakati alikuwa amekwenda kujitenga wakati alikuwa aliuakatika hiyo ambayo alikuwa linafanya na baba yake sasa ni mambo ya muhimu sana lakini kumbuka ichokwambia kwao alikuwa ana kawaida na desturi ya kufanya ushirika kupitia maombi na katika haya maombi wakati anafanya tunafahamu kwamba alikuwa ana tabia ya kumcukuza baba yake lakini pia alikuwa ana tabia ya kumwabudu baba yake lakini pia tukienda kwenye yohana 1mj na nadhani msari kama wtaf mstaiwanapi mstari wa, wa, e, wa 41 wakati ameenda kumfufua lazaro kuna kitu tunakipata anasema hivi basi wakaliondoa lile jiwe yesu akainua macho yake juu akasema baba nakushukuru kwa kuwa umenisikia nakushukuru kwa kuwa umenisikia ama unanisikia nakushukuru kwa kuwa umenisikia anasema nami nalijua ya kuwa wewe wanisikia siku zote lakini kwa ajili ya mkutano huu E, wanaohudhuria nalisema hayo ili wapate kusadiki kwamba ndiwe ulie ni tumba tunaona picha nyingine kwamba alikuwa ana tabia ya kushukuru kwa kushukuru kusifu kutukuza kuabudu umeona hayo mambo rafiki kushukuru kusifu kutukuza kuabudu yalikuwa ni kati ya mambo ambayo yanajenga na kuimarisha ushirika wake na baba yake na hivyo kumfanya awe ana ufahamu awe anauwepo atembee na uwepo mkubwa wa mungu na nguvu za mungu wakati wote jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na, na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu 2 tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiem ama tupigie simu namba au 6 a6 a 8tarudi67 242 au 789 5242 pia usiache kumfolow mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi