vipindi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kitu kingine ambacho nataka hujifunzi hapa rafiki ni kitu kwamba kama unajenga utamaduni wa kuwa na ushirika na mungu ambaye ni baba yako kama ambavyo bwana yesu alikuwa anafanya hapa maana yake ni kwamba inakufanya kiswahili siii ina, nasema inakufanya uwe sensitive katika uwepo wake uwe inakufanya hali ya kutambua uwepo wake iwe juu katika maisha yako kwa lugha nyingine sio kwamba kutambua uwepo wake kwamba ni lazima u unasikia kitu kwenye mwili wako lakini kuna hali ya kujua kuna, kuna namna ambavyo i ya, ya, ya moyo wako ndani ya nafsi yako unakuwa una, unajua kwamba yuko na nini popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi nina kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo chakimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kufikiri kama Christo, kama kama kama kristo kristo kuzungumza na na kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa wa wa moja moja kwa mwja katika kuamini kuamini ukifikiri vibaya vibaya utaamini lakini kama utafikiri vizuri basi ndahiri, vizuri hivyo mamuzi, vizuri na vizuri utaweza hivyo maamuzi mwanafunzi anasikiliza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu linalosema siri ya yesu kushinda dhambi tu katika wiki ya nne kipindi chetuhini cha tano na wiki hii tunaangazia <coughs> nafasi ya ushirika na baba ama ushirika na mungu eh, jinsi ambavyo inachangia katika kumpa mtu maisha hayo ya ushindi kumbuka mafundisho yanapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge nawe ukaunganishwa namba ni 79242 795242 pia napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile itwapo leo lakini zaidi ya yote pia umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza nzuri zaidi umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza kwao kwa hilo ninakupa ongera sana sana kwa wale ambao mmekuwa mkifanya maombi kwa ajili ya wacezaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kangum pmoja timu yangu namshukuru mungu sana kwa ajili yenu ninawapa ongera sana ninyi ni nguzo muhimu sana nafasi yenu ni, ni ya muhimu mno katika kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inaenea bibilia iko wazi kabisa inasema kwamba mungu wa dunia hii kwa maana ya ibilisi amepofusha fikra za wasioamini wa ili nuru ya injili ya utukufu wa kristo siweze kuzuka miooni mwao kwa ho unapofanya maombi kwa ajili ya wa waskilizaji maanaake ni kwamba unasaidia kuondoa giza na macho ya watu yanaweza kufunguka kwa hiyo ongera sana mwisho napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli unasimama na kuhakikisha kwamba unabadilisha nafsi za watu fedha hizo ambazo unazotoa kwa ajili ya kupeleka injili kwa njia ya redio ungaweza kuztumia gie chochote ungaweza kutumia kununua ereni kununua viatu kununua sketi kununua suruadi kununua simu eh. na mambo mengine lakini umechagua kubadilisha maisha ya watu wengine k nakupa ongera sansana sana sana baada ya kusema hayo basi <coughs> tuneli na somo letu kumbuka tunasimama katika uh, wiki hii tunasimama na ile uh, wakorintho wa, wa kwanza mlango wa kwanza msari wa tisa si sahau tunachokizungumza kwamba bwana yesu pamoja na kwamba alikuwa ni mungu aliishi kana kwamba sio mungu na kwamba alijaribiwa katika mambo yote kama sisi lakini pasipokutenda dhambi na kwa sababu hiyo basi yeye ni kuhani mkuu ambaye anaweza kuchukulia na madhaifu yetu na ndio maana tuliokuwa tuna ujasiri wa kwenda kwenye kiti cha neema ili kupata rehema na kupokea neema ya kutusaidia wakati wa mahitaji na kitu ambacho tumekuwa tukiangalia kwa takriban wiki nne sasa ni mambo gani ambayo yalimwezesha bwana yesu akawa na ushindi huo kwayo wiki ya kwanza tuliona ni habari ya neema alikuwa anategemea neema ya mungu liokuwa juu yake wiki ya pili tukaona ni alikuwa amejaa ufahamu wa haki uliko ufahamu wa dhambi na wiki ya tatu tukaona jinsi ambavyo alikuwa akimtegemea roho mtakatifu na wiki hii tumekuwa tukiangalia nafasi ya ye kufanya ushirika na baba yake na haswa katika eneo la maombi Uh, na hapa katika wakorintho w wa kzmot anasema mungu ni mwaminifu ambaye mliitwa na yeye mwingie katika ushirika wa mwanawe yesu kristo bwana wetu kwa <coughs> lugha nyingine tungeweza kusema kwamba kilichofanya maisha ya bwana yesu pamoja na utumishi wake uwe ni wa viwango vya hali ya juu ni kwa sababu pia ya ushirika ambao alikuwa akiufanya na baba yake ushirika ambao sasa tunaambiwa hapa mimi na wewe tumeitwa tuingie katika huo ushirika tumeitwa tuweze kushiriki katika huo uhusiano ambao yesu kristo anao uh, na baba yake sasa nilizungumza <coughs> hapo nyuma nizungumze ni, ni tena kidogo kwa sababu picha ya wakristo wengi wana, wana, wana picha kidogo yenye in, shida hawamwoni mungu kama mzazi hawamwangalie mungu kama mzazi na bahati mbaya sana tunaposoma haswa katika agano la kale hatupati hiyo picha ya mungu kama mzazi infacti niseme kwamba picha ya watu wengi walionayo kuhusu mungu kwamba mungu ni, ni jaji ni muhukumu na wengi wanapicha edha kwa kujua ama kutokujua kwamba mungu yuko kinyume na wao zaidi kuliko kuwa upande wao na ndio maana kila kitu wanachokifanya wanafanya kujaribu kumpooza na kumtuliza huyu mungu mwenye asira na aliye kinyume na wanadamu kwamba nikikosea kidogo nikifanya kosa kidogo tayari huyu mungu ananishughulikia na kwa maana hiyo imefika mahali watu wameokoka ama wamezaliwa mara ya pili na kwa maana hiyo wamepoteza wampotezawamepoteza nini uhuru wa kuishi wa lugha nyingine hawawezi kuishi tena katika hali ya uhuru amba, kumbuka bibia nasema kristo alituandika huru lakini kwa sababu ya kufundishwa vibaya hawa watu wanaishi kama watumwa na ni kwa sababu hawajawahi kumwangalia mungu kama mzazi mzazi ambaye anapenda kuwa na uhusiano anapenda kuwa na ushirika na mwanawe sasa sababu kwamba mungu anaitwa baba wa milele kwa mfano kusoma isaya 9 msarul wa s ni uthibitisho tosha kwamba yeye amekuwa ni mzazi milele na ni katika hali hiyo ya kuwa mzazi ndio ametualika na sisi tuingie katika huo husiano <coughs> sasa nilikwambia ushirika huu wa yesu na mungu ambaye ni baba yake ushirika huu msingi wake mkubwa ni mambo matatu kitu cha kwanza o ni upendo kitu cha pili ni uzima wenyewe ulio katika uo husiano na kitu cha tatu ni hiyo iyo ushirika ambao tunaita ushirika ma na, na, na kwa maana hiyo sisi ndo tumeitwa tuingie katika hiyo sasa nikakuonyesha mambo kadhaa ambayo yanatuonyesha jinsi ambavyo bwana yesu alikuwa akifanya ushirika njia moja hapo tukaona kwamba anasema kwamba t tujikumbushe tena chapuchapu wenye yohana mlango ule wa mambo anasema hivi anasema basi yesu akawaambia mtakapokuwa mmekusha kumwinua mwana wa adam ndipo mtakapofahamu ya kuwa mimi ndiye na ya kuwa sifanyi neno kwa nafsi yangu ila kama baba alivyonifundisha ndivyo ninenavyo kwa hiyo kwa lugha nyingine <coughs> isi ili mtu aweze kufundishwa ni lazima awe ametenga muda wa kukaa na huyo mfundishaji na kwa maana hiyo lazima kuwa kuna mawasiliano kati ya mfundishaji na mfundishwaji na kwa sababu hiyo tunaweza kusema basi kuna ushirika kati ya mwalimu na mwanafunzi kuna ushirikiano kati ya mwalimu na mwanafunzi kwahio tunaona kwamba hali ya kujifunza eh, ama eh, katika mchakato wa kujifunza kuna swala la uhusiano kuna swala la kufanya ushirika na kwa maana hiyo bwana yesu anasema yeye afanye kiti chochote isipokuwa kama vile ambavyo amefundishwa angali nansema anasema, anasema ya kuwa sifanyi neno kwa nafsi yangu ila kama baba alivyonifundisha ndivyo ninenavyo na kwa sababu hiyo basi baba <coughs> alikuwa anamfundisha mwanawe saingine unaweza ukaona ngumu kidogo ngoja ojnkua picha hii chukulia una mfano naopenaa kutoa ni, ni, ni familia za kivuvi ambao wavuvi wa samaki maanake ni kwamba kama familia ni ya wavuvi wa samaki maanake ni kwamba baba ambaye ni mjuzi katika swala la, la, la, la uvuvi kuna wakati unafika anaanza kumfundisha mwanaye namna ya kuvua samaki na kama anamfundisha mwanaye namna ya kuvua samaki maanaake ni kwamba watakwenda wote ziwani ama kwenye bahari ama kwenye mto na kwa maana heyo watakuwa wakifanya mazungumzo na kwa maana ho sio tu kwamba atakuwa akimwelekeza kwa maneno lakini pia atakuwa akimwelekeza kwa vitendo ama ingeweza ikawa labda mzazi ni mwindaji na kwa kwamanao anaanza kumfundisha mtoto wake kuinda kwa lazima atakwenda wote porini na kwa manayo, kama anatumia upinde ama anatumia mtego ataanza namna ya kutengeneza kuweka huo uwe mtego ama kutumia huo upinde na sio tu kwa maneno lakini kwa vitendo anasema kwa kwamba mimi anena tu kile ambacho baba amenifundisha sababu kwamba amekaa akawa anafundishwa na baba inathibitisha kwamba wamekuwa na muda wa waku pamoja. na muda huo wakukaa pamoja mara nyingi aanilivyosema yes ilikuwa ni pamoja na katika maombi lakini pia tukileta uzoefu wetu kama wakristo then utaona kwamba uh, labda nitoe mfano huu kwamba nina ni, ni, ni mara nyingi tu nakaa alafu uh, naweza nikawa na swali a kwa baba ma, kwa roho mtakatifu a kwa bwana yesu na nikakaa nikamuuliza wakati mwingine napata jibu hapo wakati mgine nimeuliza ni swali ikachukua siku kadhaa mpaka kuliona jibu sio kwa sababu hakunijibu pale pale lakini kwa sababu akili yangu haikuwa nyepesi kuweza kupokea ama kuona lile jibu lakini huwa ni swala la hayo mazuguzo na jibu. Eh, na kwa na na swali jibu maana hiyo wakati wataimekaa ni katikati ya watu watu anapiga ni, kwenye harusi ama tuko kwenye kikao cha familia ama niko barba naendesha upande akini danwanguna mazguzzata unafanyaje sio ngumu kwa mfano naweza nikaingia kwene daladala nikiingia kwene daladala nikakaa nikikaanakamwambia nika, nika, nika, nika roho mtakatifu sema na mimi hapo ni kama sina agenda umekaa kitu kupita ukumi, na mimi. mstari mstari kwenye akili yangu kama hili eneo jambo mbona, mbona, mbona, mbona kama kuna cha ziada kuniambia niko ami kaa hapo hapo papoapo akama niokueleza siku kadhaa baadae nitaanza kuona ufumztaanza kupata ufumbuzi wakati mwingine anaweza akanisukuma nikaenda nikatafuta nikaendankatafuta fulani nikasikiliza wakati mgini, nika sukuma, msukuma, kitabu fulani nikasoma then mginzaatafta nika najibu wakati mwingine nkapeekwa kwenye mlango fulani wa fulaniwa bbiia okapatauao lazima ujenge hayo mahusiano kwamba kuna mazungumzo kati ya mfundishaji na mfundishwaji naio kinaitwa ushirika kwa kama ambavyo bwana yesu amekuwa akijifunza kutoka kwa baba na si tuna kujifunza kutoka kwake kwa mfano uh, ni, ni, ni, ni kama siku mbili labda zimepita nilikuwa nimekaa alafu asubuhi moja niko na, na, na swaki alafu akanyambia kwamba uwepo wangu ni zawadi akarudia tena akasema uwepo wangu ni zawadi hauupati kwa kufanya kitu unaupata kwa sababu ni zawadi kutoka kwangu mimi ni baba yako natoa zawadi zilizo njema zawadi zilizo kamilifu na mzazi yoyote anafurahia kutoa zawadi kwa kwao uwepo wangu ni zawadi kwayo jifunze kuutambua uwepo wangu na jifunze kuuthamini uwepo wangu kadi utakapokuwa ukiutambua na kuuthamini ndivyo uepo ushawishi wa uwepo wangu katika maisha yako utakavyoongezeka sasa hiyo ni, ni ni, ni lugha nyepesi na okay. na kumbe navotaka la kwafao nifunge siku 40, nifunge siku miata as nifunge suonipate uwepo na nguvu za mungu kumbesosabe kumbe uwepo onguvu za mngu ni zawadsksfshwaau eh, kuingia katika hali ya pumziko nakwa manahiyo mtazamo wako mzima na, na mwenendo wako mzima katika ku, ku, kulelea na kupalilia uwepo wa mungu na nguvu za mungu katika maisha yako unabadilika baadala ya kuwa ni kitu ambacho inabidi ukisotee na kukivujia jasho kukipata inakuwa ni kitu ambacho ni zawadi unatakiwa kukipokea kwaho unajifunza kupokea zaidi kuliko kuvuja jasho kwaio ndo kitu hicho kimoaunaonapo mar shiti nasma h anasema, anasema naye alinituma yu pamoja nami hakuniacha peke yangu kwa sababu nafanya siku zote yale yanayompendeza sasa kitu kingine ambacho nataka hujifunzi hapa rafiki ni kitu hichi kwamba kama unajenga utamaduni wa kuwa na ushirika na mungu ambaye amba ni baba yako kama ambavyo bwana yesu alikuwa anafanya hapa maana yake ni kwamba inakufanya kiswahili sinnni kwa kiingi naa inakufanya uwe sensitive katika uwepo wake inakufanya u, u, Hali ya, hali ya kutambua uwepo wake iwe juu katika maisha yako kwa lugha nyingine sio kwamba kutambua uwepo wake kwamba ni lazima ue unasikia kitu kwenye mwili wako lakini kuna hali ya kujua kuna, kuna namna ambavyo ndani, ndani, ndani ya, ya, ya moyo wako ndani ya nafsi yako unakuwa una, unajua kwamba yuko na mimi kwa lugha nyingine anakuwa halisi zaidi kuliko hata mazingira yako anakuwa halisi zaidi kuliko hata nguo ulizozivaa na kwa maana hiyo unapoanza kwenda hen maana yake ni kwamba unaanza ku, ku, ku, nini ku, kuongozwa na mapenzi yake kama ambayo tuliona kipindi kilichopita ambao tunaangalia tena kwa hiyo anasema narudia tmsat fu tende kwenye yohana ta anasema naye alinituma yuu pamoja nami hakuniacha peke yangu kwa sababu nafanya siku zote yale yampendezayo nafanya siku zote yale yampendezayo tende yohana a 3 tena yoana3 anasema nafanya siku zote yale mpendezaonasma mimi siwezi kufanya neno mwenyewe kama ni avyo, ndivyo ni hukumuvyo na hukumu yangu ni ya haki kwa sababu siyatafuti mapenzi yangu mimi bali mapenzi yake yeye aliyenituma na kwa maana hiyo basi kwa sababu ya kuwa karibu nakuwa katika ushirika ni nafika mahali mapenzi ya mungu yanakuwa ni mapenzi yangu mimi hivyo ndivyo ambavyo bwana yesu aliendesha maisha yake kwamba mapenzi ya mungu ama ya baba yake yakawa doaish sasa ukiwa na hilo kichwani angalia mlango wa nn mwanaespal uh, kisiman ampigastoinaul mwanamke msamaria wanafunzi wanafunzimnda kutafuta chakula wakaja wakarudi wakamletea chakulam3 wa anasema huko nyuma wanafunzi wakamsii wakisema rabi ule akawaambia mimi ninacho chakula msichokijua ninyi basi wanafunzi wake wakasemezana je mtu amemletea chakula yesu akamwambia chakula changu ndico hiki niatende mapenzi yake yeye aliyenituma nikaimalize kazi yake Kwao, kwa hio kwa lugha nyingine kwa sababu ya bwana yesu kuwa na ushirika wa karibu na baba yake maanake ni kwamba alifika mahali ikawa kipaumbele chake ni kufanya mapenzi ya baba yake aliyemtuma na kufanya kazi za baba yake ongozaa na mapenzi na kazi ambayo bbaalntfay sasa kwa hata hama ya chakula ilikata sanizungumze kitu hapa hichipamaake nginesoalabda alikuwa anazungumza tuna hapana nafahamu mimi kwa uzoefu binafsi kwa mfano nikiwa ninahudumu kwenye ibada labda na, na, watu uwepo wa mungu natembea nguvu za mungu zinatembea na nini kwa kawaida nikimaliza kuhudumu nikienda nikikaa siwezikula kitu lazima nikai, nitulie baada ya mna kwa sababu wakati ule nakuwa sina njaa ninakuwa sina kiu kuna namna ambavyo ndani mwangu unajisikia nimejaa kwa nini kwa sababu nilikuwa nafanya mapenzi ya baba yangu na kazi za baba yangu na kwa maana hiyo katika kufanya mapenzi ya baba yangu na kazi za ya baba yangu hiyo hali nageuka inakuwa ni chakula kwangu sijui kaa unaonahicho gengie inakuwa food na kwa maana hiyo una uwezo wa kuhudumia masaa na masaa na masaa na masaa pasipo kusikia njaa sasa bwana yesu alikuwa ameweka kipaumbele katika kufanya mapenzi ya baba yake na kufanya kazi za baba yake na ndio maana ilikuwa ni muhimu kuwa na ushirika na maana anasema kwamba alifundishwa yale atakayosema tukaona kipindi kilichopita kwamba anasema anafanya tu yale ambayo anasma anasema, anasema amba na kunena yale ambayo ameamriwa na baba yake na tukaona alichoamriwa ni uzima wa milele sa tukirudi mlango wa tano msul t nasmh nasma mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amwona baba analitenda kwa maana yote ayatendayo yeye ndiyo ayatendayo mwana vile kwayo kwa, kwa lugha nyingine anasema kwamba mwana hawezi kutenda neno lolote isipokuwa lile ambalo anamwana bni baba, analifa, baba analifanya kama baba atendavyo ndivyo namwana vile na vile kwa lugha nyingine sa nyingine labda inatafsiriwa vibaya sio kuna, kuna namna mbili ya kuangalia ichi anachokisema bwana yesu namna ya kwanza ni kwamba ni kweli kuna namna ambavyo kwenye, kwenye, kwenye, kwenye roho yake anaona kile ambacho baba anafanya eh? lakini kwa upande mwingine kuna ile ku umekuwa mmoja mno kwa sababu ya kufanya ushirika kwa sababu ya kukaa na baba yake katika maombi kufanya ushirika wamekuwa kitu kimoja mno kiasi kwamba eh? tendo lake yeye yesu linakuwa ni tendo lake baba uwezi ukatenganisha ok moja nikuonyeshe ili uweze kunywelea nazungumza nini twende kwenye yohana km yohana kmi alafu tutaanza mstari ule mstari wa ishnangapi ni e, mstari wa isha 4 anasema hivi basi wayahudi walimzunguka wakamwambia hata lini utatuangaisha nafsi zetu kama wewe ndiwe kristo utuambie waziwazi yesu akawajibu naliwaambia lakini ninyi amsadiki kazi hizi ninazozifanya kwa jina la baba yangu ndizo zinazonishuhudia kazi hizi ninazozifanya nae anafanya yesu kwa jina la baba yangu ndizo inaznishuhudia lakini ninyi amsadiki kwa sababu hamwoni miongoni hammo miongoni mwa kondo wangu kondo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata nami nawapa uzima wa milele wala hawatapotea kamwe wala hakuna mtu atakayewapokonya kutoa katika mkono wangu sasika ishi na tisa baba yangu aliyenipa hao ni mkuu kuliko wote wala hakuna mtu awezee kuwapokonya kutoka katika mkono wa baba yangu mimi na baba tu mmoja mimi na baba tu mmoja anasema basi wayahudi wakaokota mawe tena ili wampige yesu akawajibu kazi njema nyingi nimewaonyesha zitokazo kwa baba kwa ajili ya kazi ipi katika hizo mnanipiga kwa mawe <coughs> wayahudi wakamjibu uh, uh, kwa ajili ya kazi njema hatukupige kwa mawe bali kwa kukufuru na kwa sababu wee uli mwanadamu wajifanya mwenyewe umungu yesu akawajibu je haikuandikwa katika torati yenu ya kwamba mimi nimesema ndii miungu ikiwa aliwaita miungu wale waliojiliwa na neno la mungu na maandiko hayawezi kutanguka je yeye ambaye baba alimtakasa akamtuma ulimwenguni ninyi mnamwambia unakufuru kwa sababu nalisema mimi ni mwana wa mungu kama sizitendi sk kama sizitendi kazi za baba yangu msiniamini lakini nikizitenda ijapokuwa hamniamini mimi ziaminini zile kazi mpate kujua na kufahamu ya kuwa baba yu ndani yangu na mimi ni ndani ya baba sasa anasema kama sizitendi kazi za babangu msiniamini lakini kama nazitenda basi hizi kazi zithibitishe kwamba baba yu ndani yangu na mimi ni ndani ya baba sasa hii maanayake nini twende mlango wa, wa, wa, wa, wa, ni, ni wa kumi na nne mlango wa kumi na nne na mstari ule wa ngapi nianze mstari wa kumi mlango au msar wa kumi anasema hivi husadiki ya kwamba mimi ni ndani ya baba na baba yu ndani yangu haya maneno niwaambiayo mimi siasemi kwa shauri langu lakini baba akae ndani yangu huzitenda kazi zake no, unaona wa kumi nasema yee ndo anafanya zile kazi hapa mlango wa kumiann anasema baba ndiye anafanya hizo kazi kwao wa anafanya hizo kazi ninani mimi na baba kwanini kwa, kwa sababu mwana hawezi kufanya lolote isipokuwa lile ambalo anamwona baba anafanya kuinmo anasema mni sadiki ya kwamba mimi ni ndani ya baba na baba yu ndani yangu la hamsadiki hivyo sadikini kwa sababu ya kazi zenyewe sasa <clears throat> kuna wakati mwingine nikueleze hi kwa sababu ya kufanya ushirika na, na mungu na kuwa kugubikwa na uwepo wake kutembea na uwepo wake kuna wakati unafika unafanya mat, mat, matukio unazungumza ama unatenda ukidhania kuwa ni wewe lakini kimsingi ni mungu akaenda ni mwako ndie anaetenda stoi moja naependa kuliko ote ni, ni miaka kadaa iliyotokea alikuja ndugu mmoja na nasio mristo akawana shida yake kwam nataa udumie akasema shida ya kwanza inahusiana na, na kazini kwangu na shida pili ni afya kwenye mwili nikaambia tuanze naofsini kwako akyelshf kwakeumbktpg huyu ndugu sio mkristo ni umta imani nyingine alafu ni mtumzima siwezi kumekea mkono kichwani lakini pia sitaki nimkamate kwenye mkono kwenye, kwenye viganja maanake nikikamata hivo huwa ni ishara kwa roho mtakatifu kama nguvu yake mwingie nt pige h ya gka tulivyomaliza nikasema swala nikambiail saa laafya kasema sala laafya ilikuwa ni begalangu laul a a kitu hichi wakati mimi naweka mkono wangu wa kushoto kwenye bega lake la kulia kwangu mimi nilikuwa naona ni wazo langu sikuwa naona kama ni baba anazungumza namimi wa nyingine kwa sababu tumekuwa mmoja mno na kwa sababu ya kufanya ushirika na kwa sababu ya kugumbikwa na huu uwepo wa mungu na kwa sababu ya kuwa kitu kimoja mno kiasi kwamba sasa my action matendo yangu mimi yamekuwa ni matendo yake yeye na matendo yake yeye yamekuwa ni matendo yangu mimi na ndio maana wakati naomba kwa habari ya kazi akasema tupige ndege wawili kwa juwe moja koo nimeweka mkono wangu kushoto juu ya bega la, la, la, la mzee yule maanake ni kwamba ampo kwa, nani aikwanataa kuweka mkono pale ni baba alikwantaa kumponya ile bega sasa haya ndio alikua maisha ya yesu maisha yalioj ushirika maisha ambayo ya ushirika unaanzia kwenye maombi ama wakati mwingine akiwa anatembea njiani wakati mwingine nimeshaona ginezungumza meshaonawatuaa niwahudumie wakati mwingine mtu anasema mbele yangu naonyeshwa aonyeshwa na kituyea na picha ndani ya hata sekund aifiki alau ile picha nikiona ndani ya akili yangu manake naanza kupakua maelekezo naanza kupewa maelekezo kuhusu kile nilichokiona alafu naanza kumhudumia mtu ama wakati mgine naweza nikamwangalia mtu kmbiwa nika nika, nika, nika maneno fulani kitu flani. Jua, okay. kile kitu na na kuna namna nyingi ilikuwa nafanyika na hii ni siri ya ambao sana langu jina flani kt ana wanaishaswaesho jina anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha useme nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu 2 tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 6 au6 au a au 8tarudi667 242 au 789 5242 pia usiache kumfolow mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi