vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnes wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ro mtakatifu ndiy anayetuwezesha si kuweza kushiriki katika asili hii ya mungu ambaye ni, ni, ni upendo lov upendo upendo ni asili ya mungu sthetofnnasema mungu ni upendo aa mungu ni pendo god is lo lo isthe na kwa maana hiyokatika muktadha huu tunamzungumzia mungu baba na kwa maana hiyo basi roh mtakatifu ndiye anayetuwezesha si kuweza kushiriki katika pendo la mungu anatuezesha si tuweze kushirikiwa pateas kufaidi kutumia, kutumia kulipokea eh? Kuli, kulishirikikushiriki katika hili pendo wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho haya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yikiwa na lengo la kujenga na kuimarisha uhusiano wako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cho chakimo cha utumlifuwaristu yingineufikemufsfo nf m kufi vzuffnhsuvipind kei tunaendelea na somo letu linalosema siri ya yesu kushinda dhambi tuo katika wiki yetuya nne uh, na wiki yetu ya mwisho sio kwa kasabau yakuzungumza yamekwisha lakini tulikuwa tuatumepanga tuohivyo na wiki hii tunaangazia swala umuhimu amanafasi ya ushirika na babamungu baba, baba jinsi ambavyo inaleta ushindi katika maisha yetu ya kiroho na tunamangalia jinsi ambavyo bwana yesu alitumia ushirika huu na kuweza kuhakikisha kwamba maisha yake yanakuwa ni ya kia, niya ushindi lakini huduma yake pia inakuwa ni ya mafanikio kumbuka mafundisho haya yanapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu uruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya simu amisore njia, njia ya, ya, ya, ya sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge nao ukaunganishwa namba ni 7895242 789242 Um, napenda kutoa shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kuakuwewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itopo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza ili waweze kupata kujifunza hakika umekuwa ni mwanafunzi wa kristo kwa vitendo kumbuka mwanafunzi wa kristo ni mtu yoyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwaombea uh, wa wpindi vya neema na kweli kufanya maombi maombi maombi kwa ajili ya timu yangu nasema asante sana, sana, sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana awe ni nguzo muhimu katika muhim kwa kwamba kweli ya kristo inaenea na watu wengi zaidi wanaguswa na maisha kumbuka kila unapofanya maombi unasaidia kuondoa utaji ambao umekaa katika mioyo na fikra za watu utaji ambao adui anauweka na mara nyingi na kwa sababu ya kusobwa kwa agano la kale au torati au sheria kwaio nakupa ongera sana na mwisho ninamshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa pate na vipindi vya neema na kweli na wanachangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na hivyo basi maisha ya watu yaweze kubadilika na jamii kwa, kwa ujumla kwao nakupa ongera sana kwa kazi yako iliyo njema baada ya kusema hayo basi ni tu kidogo kwamba tumekuwa tukiangazia nafasi ya ushirika ambao bwana yesu amekuwa akiufanya na baba jinsi ambavyo umekuwa na mchango mkubwa katika maisha yake tuendo kwenye aorino ww mlango wa kwanza, wa kwanza eh, ushirika ambao ulimpa yeye kuweza kushinda dhambi asemama mungu ni mwaminifu wa ambaye mliiswa na yeye muingie katika ushirika wa mwanawe yesu kristo bwana wetu hili limezungumzwa na mtume paulo hapa roho mtakatifa amlizungumza kupitia mtumia paulo lakini habari ya ushirika pia lilizungumzwa katika waraka wa kwanza wa yohana mlango wa kwanza eh, na, na, na, na tuanze msarula wa kwanza mpaka watatu Uh, yoana anasema hivi lile lililokuwako tangu mwanzo tulilolisikia tuliloliona kwa macho yetu tulilolitazama na mikono yetu ikalipapasa kwa habari ya neno la uzima kwa hio manaake anamzungumzia yesu kristo na uzima huo ulidhihirika na tumeuona tena twa shudia. na kuwahubiri ninyi ule uzima wa milele uliokuwa kwa baba ukadhihirika kwetu sasikia msara wa tatu anasema hilo tuliloliona na kulisikia twa na ninyi ili nanyi pia mpate kushirikiana nasi alafu anasema na ushirika wetu ni pamoja na baba na pamoja na mwana wake yesu kristo kwao anasema na ushirika wetu ni pamoja na baba na pamoja na mwana wake yesu kristo kwa hiyo kwa lugha nyingine tumeitwa tuingie katika u ushirika na mfano wa uu ushirika ni bwana wetu yesu kristo kama tulivyoona kwa hiyo tukiwa na hilo kichwani nataka tutoke twende kwenye nakala ivyokwambia hneno ushirika kwanzatende la... kwenye korinto wapili kwanza korinto wa pili mlango wa kumi natatu kuna, kuna... ombi la paulo hapa ambalo kwa bahatimbaya baadhi ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya makanisa ya kiroho ha hey, kwanza wakorinto wa p 3 anasema neema ya bwana yesu kristo na upendo wa mungu na pendo la mungu na ushirika wa roho mtakatifu ukae nanyi nyote sasa tumezoea jinsi ambavyo inasema kwamba neema ya bwanaeukristo na upendo wa mungu baba na ushirika wa roho mtakatifu ukae nasi na manasi sote sasa na milele amen kuna baadhi ya makanisa ya kiroho hawataki wanasema hiyo ni swala ya kiluteri nasio atukubaliani na waluteri jamani hebusa nyingine twachage ushamba wa kiroho yaani unakataa neno la mungu tu kwa sababu ukubaliani na dhehebu fulani unapinga neno la mungu kwa sababu ukubaliani na dhehebu fulani hii sio rafiki lazima tuache tufike mahali tuache tuache ushamba wa kiroho eh, sasa anasema neema ya bwana wetu yesu kristo na, pen, na pendo la mungu na ushirika wa roho mtakatifu ukae na nyinyote isi siku zote unaposoma katika gano jipya anapozungumzia habari ya mungu jua kwamba anamzungumzia maana anamzungumzia mungu baba ukiona amesema tu mungu peke yake jua anamzungumzia mungu baba ama anamzungumzia baba kwao anasema neema bwana yesu kristo na pendo la mungu maanaake apa mungu baba na ushirika wa roho mtakatifu ukae nanyi nyote sasa kaa unakumbuka kati unaanza wiki hii nilikuambia swala zima la ushirika linafanyika ushirika kati ya mungu baba na mungu mwana ama ushirika kati ya mungu baba na yesu kristo unafanyika kwa kuwezeshwa na roho mtakatifu kwao nikakuonyesha pia hali kadhalika ushirika wetu sisi na mungu baba na ushirika wetu sisi na yesu kristo unafanyika kupitia roho mtakatifu kwa uwezesho wa roho mtakatifu na kwa sababu hiyo sasa nikakwambia ne hili neno ushirika ni, ni neno la kigiriki ama la kiunani ambalo lilinamaanisha koinonia linamanisha koinonia kwa hiyo ngoja, ngoja, ngoja, ngoja, ngoja nikuonyeshe jinsi ambavyo anam anasema, uh, anasema okay, twende twende twende Uh, nienda kwenye a kidogo hapa ya, ya, ni, ni, ni, neno kwa tu mambo machache ambayo anasema, ili neno, kwa kingreza, anasema ni joint participation nlineno kwakingrea anazungumzia kama ni ushirika anazungumzia ni ushirikiano anazungumzia ni jumuia anazungumzia kama inavyoitoga kwa, eh, kwa kiswahili alafu anazungumzia ushiriki wa pamoja alafu anazungumzia intercose ni kama vile anazungumzia tendo la kujamiana kati ya mwanaume na mwanamke Eh, anasema pia nianasema ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni ubia, ni ubia. kwahio ni neno ambalo ni pana lina maneno mengi Kuhu, basi, kwa hiyo tunavyozungumzia basi kwamba tumeitwa katika ushirika na mungu munguushirika wetu i pamoja na mungu baba na mungu mwana maanaake ni kwamba tumeitwa kushiriki kuwa wabia katika uhusiano wao lakini pia tumeitwa kuwa wabia katika kazi ambazo wanazifanya lakini pia tumeitwa kuwa wabia katika pendo lao tumeitwa kuwa wabia katika neema na kadhalika na kadhalika lakini zaidi ya yote pia tumeit kushiriki kwa pamoja sasa kwa lugha nyingine tumeitwa kuweza kushiriki katika tabia ya uungu tumeitwa tuweze kushiriki katika tabia ya uungu eh? ndio maana kwa mfano ukisoma kwenye kwenyetasoa kwenye, kwenye mara moja kwenye petro rpetro wa pili alafu hapa kwenye akorinto petro wa pili anasema anasema anasema petro wa pili mlango wa kwanza nitaanza msara wa tatu anasema hivi e, kwa kuwa uweza wake wa uungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake mwenyewe tena kwa hayo ametukirimia ahadi kubwa mno za thamani ili kwamba kwa hizo mpate kuwa washirika wa, si, sasa kiswahili anasema wa tabia ya uungu eh, mkiokolewa na uharibifu uliomo duniani kwa sababu ya tamaa sasa bahati mbaya ya, ya, ya, ya, ya nini ya suv wametafsiri vibaya wanasema kwamba washirika watabia, watabia wa tabia wa, ya uungu tafsiri yannnamepatia vizuri sikia petro pili mlango wa kwanza msaraulo wa nne skia anavyosema kwenye ta, tafsiri ya neno anasema kwa sababu hiyo ametukirimia ahadi zake kuu na za thamani kupitia mambo haya ili kupitia hayo mpate kuwa washiriki wa asili ya uungu mwana kitwe kwao washiriki wa asili ya uungu na kuokoka kutoka upotovu ulioko duniani unaosababishwa na tamaa mbaya kwa ho unaweza ukaona kwamba ninapokuwa katika ushirika maanake ushirika maanake ni kushiriki kwa njia ya roho mtakatifu na neno la mungu katika asili ya uungu na ni hii asili ya uungu ndio inayoniokoa na kunipa ushindi dhidi ya tamaa za kidunia kwaho kwa, kwa lugha nyingine kwa kadiri ambavyo nitakuwa niko katika niko katika ushirika eh, niko, niko katika huu ushirika basi maanaake ni kwamba kwa njia ya roho mtakatifu kwa njia ya roho mtakatifu nitaweza kushiriki katika asili ya uungu asili ambayo itaniokoa kutoka katika uharibifu na tamaa zilizoko duniani kwa hiyo wakristo wengi wanapata changamoto kwa sababu mda wao ama see wanapata changamoto kwa sababu hawana desturi ya kuwa na ushirika na mungu baba pamoja na mwana katika roho mtakatifu na kwa sababu ya kutokuwa na ushirika maanaake ni kwamba wanakuwa sasa hawashiriki kwa njia ya roho mtakatifu katika, katika asili ya ungu si rafiki katika asili ya ungu sasa kuna mambo kadhaa hapa mh? kuna mambo kadhaa hapa um, nikuonyeshe ni, ni turudi s tukiwa na nahilo kichwani tu na turudi kule kwenye, kwenye wakorinto wa pili akorinto wa pili anasema hivi <coughs> anasema neema ya bwana yesu kristo na pendo la mungu na ushirika wa roho mtakatifu ukae nanyi nyote kwayo nikakwambia sasa roho mtakatifu ndiye anayetuwezesha ndiye fasilitto ndiye, ndiye mwezeshaji wa sisi kushiriki katika asili ya ungu sio tabia ya ungu asili ya ungu divine nature kwa kingereza anasema divine nature Eh, partakers of kwahiyo kwao maanaake nini maanake ni kwamba bila, ush, bi, bi, bila ushirika wa roho mtakatifu bila uwezesho wa roho rhmtakatifu mimi nawewe hatuwezi kushiriki katika tabia ya kiungu sasa tu, tuanze kwenye apa tuangalie kitu kimoji, apa, kwa mfana, anasema neema bwanaetuyesu riso na pendo la mungu bb hiyo kwa, kwa lugha nyingine niseme nianze nailipendo lamungu nghaba kwa lugha nyingine ili mimi nawe tuweze kushiriki katika ili pendo la mungu lazima kuwe na ushiriki wa ra mchakachifu okay. tende nikakuonyesha sehemu kadhaa tende kwenye warakawzw yoawarawa kwanza wa yohana ee tuangalie mlango wa nne waraka wa kwanza yohana mlango wa nne alafu niane msra wa kumi ama tuanze tu msara wa saba tukantunamda anasema wapenzi nampendane kwa kuwa pendo latoka kwa mungu mungupendo anazungumzia mungu jua anamzungumzia mungu baba tuko sawa kwenye agano jipya ukisoma tarudia tena kwenye agano jipya ukisoma ukiona anasema mungu jua anamzungumzia mungu baba kwaa anasema wapenzi nampendane kwa kuwa pendo natoka kwa mungu na kila apendaye amezaliwa na mungu naye anamjua mungu kwaa anasema kila anayependa maana yake ni kwamba amezaliwa na mungu na kwa sababu hiyo anamjua mungu yeye asiyependa hakumjua mungu kwa maana mungu ni pendo ama ni upendo 9 nasema katika hili pendo la mungu lilionekana kwetu kwamba mungu amemtuma mwanawe pekee ulimwenguni ili tupate uzima kwa yeye kao pendo la mungu linadhihirishwa kwa mungu kumtuma mwanaye ili kupitia mwanaye tupate uzima wa, wa, ama tuwe na uzima kupitia yeye kumi anasema hili ndilo pendo si kwamba sisi tulimpenda mungu bali kwamba yeye alitupenda sisi akamtuma mwanawe kuwa kipatanisho kwa dhambi zetu wapenzi ikiwa mungu alitupenda sisi hivi imetupasa na sisi kupendana hakuna mtu aliyemwona mungu wakati wowote tukipendana mungu hukaa ndani yetu na pendo lake limekamilika ndani yetu katika hili tunafahamu ya kuwa tunakaa ndani yake naye ndani yetu kwa kuwa ametushirikisha roho wake maonae kitwe anasema katika hili tunafahamu ya kuwa tunakaa ndaniyakeninimunu tunakaa ndani ya mungu na mungu anakaa ndani yetu kwa kuwa ametushirikisha roho wake, wake. alaunasema na sisi tumeona na kushughulia ya kuwa, baba amemtuma mwanawe kuwa mwokozi wa ulimwengu sasa nataka uone kitu hichi kwao inamaana tunashiriki katika hili pendo la mungu kwa sababu ya roho wa mungu kukaa ndani yetu kwa hiyo kwa lugha nyingine roho mtakatifu ndi anayetuwezesha si kuweza kushiriki katika asili hii ya mungu ambaye ni, ni, ni upendo love. See, upendo upendo ni asil ya mungusema mungu ni upendomungu ipendo katika, katika, katika, katika muktadha uu tunamzungumzia mungubaba tuko sawasawa sasa angalia, angalia tena mfano mwingine tene wekwene nisoma misari miwili no tasoma miwili lakini tndo warumi tano warumi tano alafu mstari ule wa, wa tano kwa ajili ya kuokoa mda anasema natumaini halitahayarishi kwa maana pendo la mungu limekwisha kumiminwa katika mioyo yetu na roho mtakatifu tuliopewa sisi kwa hiyo ambaye anamimina ili si pendo la mungu ambaye ana ambaye anaachilia ili pendo la mungu ndani ya mioyo yetu ni roho mtakatifu tuliepewa kwa wingi tulimwagiwa kwa wingi na kwa mana hiyo basi roho mtakatifu ndiye anayetuwezesha si kuweza kushiriki katika pendo la mungu anatuezesha tuweze kushirikiwa patekas kufaidi kutumia kulipokea kulishiriki katika ili pendo sasa kumbuka kilele cha pendo nini tumeona kwamba ni, ni, ni uzima lakini ttukangalia muliozoleka la msari yote yohana 6 kwa sababu ya baha eh? yoa anasema hivi kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake pekee ili kila mtu amwamini asipotee bali awe na uzima wa milele kwao tungeweza kusema basi kilele cha upendo wa mungu katika maisha yetu ni uzima wa milele na kwa maana hiyo sababu ya yee kumtoa mwanawake wa pekee kwa ajili yetu ilikuwa ni ili si tupate uzima wa milele hiyo kwa, kwa lugha nyingine kitendo cha yee kumtoa kristo ama kitendo cha yee kupata kutaka si na uzima wa milele ni kwa sababu anatupenda na kwa maana hiyo basi huwezi ukashiriki katika pendo la mungu pasipo kupata uzima wa milele na ukiangalia uzima wa milele shida ni kwamba tukizungumzia uzima wa milele wengi wanadhania kwamba tunazungumzia kwa maana ya, ya muda tu tunavyosema uzima wa milele kwa ukisoma kwenye lugha ya kigiriki anasema ni zoe the god kind of life kwamba ni uzima ule ambao unamfanya mungu awe mungu ndo huu ambao tunaupata kwa sababu ya kufa na kufuka kwa bwana wetu yesu kristo lakini uzima huu sasa hatuwezi kushiriki hatuwezi kuwaptes hatuwezi kushiriki katika asili hii ya, ya, ya uzima wa mungu na katika pendo hili pasipo ra mtakatifu yesu kristo amefungua njia yesu kristo ametengeneza mazingira ya hilo jambo kuwezekana lakini jambo hili linawezekana ama ushiriki wetu unawezekana kwa njia ya roho mtakatifu na ndio maana ni muhimu mara kwa mara mimi na wewe tukawa na ushirika na baba katika roho mtakatifu kumbuka tuliona wa efeso 2 1 8 kwamba roho mtakatifu ndiye anayetupa anetu, akces ndiye anayetupa njia ya kwa njia ya kristo na kwa roho mtakatifu ama katika roho mtakatifu tunamfikia baba na kwa maana hiyo basi anaosema ushirika wa bwana wetu yesu kristo ama ushirika w bwanatiyesu kristu na pendo la mungu baba kwao siku zote kusikia pendo la mungu jua linaambatana na uzima wa milele na tukizungumzia uzima wa milele atuzungumzie swala la muda tu tunazungumzia zoe the god kind of life uzima ule unamfanya mungu awe mungu ndio uzima uo tunaozungumzia na anasema basi pendo la mungu limekwisha kumiminwa mioyoni mwetu kwa njia ya roho mtakatifu hali kadhalika pia na uzima wa mungu uzima wa milele tayari umekwisha kumimina ndani mwetu kupitia roh takatifu kwanini sababu anasema warumi 811 kwamba huyu roho wa mungu kwanini mungu ameta wa ndanikngali warumi 81 yakovko vitu vingi sana vya kuzungumza rafikiapa basi tu warumi81 hivi anasema lakini ikiwa roho yake yeye yeye nani mungu anamzungumzia mungu hapa mungu baba lakini ikiwa roho yake yeye aliyemfufua yesu kutoka katika wafu anakaa ndani yenu yeye yeye nani mungu baba aliyemfufua kristo yesu katika wafu atahiuisha na miili yenu iliyo katika hali ya kufa kwa roho wake anayekaa ndani yenu sasa ngoja nikuonyeshe kitu hapa kuna ka kidogo nikuonyeshe hapa tumezoea kusoma mstari mstaripaa1 kwamba tunasema kwamba kakua kwa roho mtakatifu anaka ndaniyt anaeisha miliyetu analinachosemaai ikw akeyake n aiy ikiwa roho yake roho yake yake yake roho roho roho ni mungu mungu ikiwa ikiwa wa mungu mungu ambaye amemfufua yesu kutoka katika wafu anakaa ndani yenu yeye yeye yeye nani baba mungu. Mungu, mungu baba, yeye, mungu baba. E, aliye mfufu wa kristo kutoka katika wafu atahiuisha na miili yenu iliyo katika ali ya kufa kwa roho wake anayekaa ndani yenu kwahiyo anayehuisha miili yetu ni mungu baba kwa njia ya roho mtakatifu kwa roho mtakatifu kwa nguvu na uwezo wa roho mtakatifu kwao swala la miili yetu kuuishwa ili isife suala la miili yetu kuhuishwa ili sisumbuliwa na magonjwa suala la miili yetu kuuishwa ili ifanane na kristo inafanywa na mungu baba kwa sababu ya pendo lake na anafanya hivyo kwa nini kupitia roho mtakatifu ambaye amekwisha kumiminwa roho mtakatifu anaekaa ndani yetu ambapo alipokuja ndani yetu alimimina ili pendo na ili pendo linadhihirika kwa sisi kupewa uzima wa milele ama uzima wa mungu zoe the god kind of life i si, si kamba inakuja kuja rafiki kwa hiyo maana yake nini maana yake ni kwamba kadri ninavyokuwa nikifanya ushirika kama ambavyo bwana akifanya ushirika na mungu baba katika maombi ninavyokuwa na tabia ya kujitenga na kumbuka kwenye maomb waanafnni alikuwa na tabia ya kushukuru alikuwa na tabia ya kusifu alikuwa na tabia ya kuchukuza alikuwa alikuwa akiabudu na wakati akifanya maombi mapenzi ya mungu yaweze kutumia hapa duniani kama mbinguni then maanaake pendo la mungu baba ambalo tayari limekisha kumiminwa mioni mwetu linahuishwa likihuishwa maanake ni kwamba lile pendo kazi yake ni kuaikisha kwamba uzima kaziyaeaamba uzima wa mungu. Gozoe, the kind of life unaanza kutenda kazi katika maisha yangu na kwa maana hyo naanza kuwa mshiriki wa asili ya uungu mshiriki wa uzima uzima ule wakiunu unaanza kutenda kazi katika mwili wangu unaanza kutenda kazi katika maisha yangu ndomana unaska wakati mwingine hey, nife wakati uzima wa ndani mwangu kwa wangu nakadaniwangusu mungu yule yule yulyul amba alimfufuaso katika wafu mungu huyo huyo huyo roho huyo roho ambaye yeye alimtumia aje akae ndani mwangu kwa kusudi gani kwa kusudi la kuhuisha mwili wangu ulio kata kwamba mungu anataka mimi niishi milele vinginevyo angekuwa hataki mi niishi milele asingemtuma roho wake aja akae ndani mwangu angalia warumi nane 11 tena anasema na lakini ikiwa roho yake yeye yeye nani mungu baba aliyemfufua yesu kutoka katika wafu anakaa ndani yenu yeye yeye nani mungu baba aliyemfufua kristo yesu katika wafu ataiwisha ataiuisha nani huyu mungu baba ataiwisha na miili yenu na miili yenu iliyo katika hali ya kufa kwa roho wake anayekaa ndani yenu k hili zoezi linafanywa na mungu baba kwa lugha nyingine roho mtakatifu aweze akafanya hili zoezi la kuwisha mwili wangu pasipo maelekezo Eh, kutoka kwa mungu baba pasipo ushiriki wa mungu baba si ni mapenzi ya mungu baba kwa sababu ya pendo lake kwa sababu ya pendo lake pendo lake ndiolilomsukuma ahakikishe kwamba mimi nashiriki katika ungu, nini uzima wake wa kiungu sasa ni wakristo wangapi wanajua kwamba walivookolewa wameitwa ili waweze kushiriki katika uzima wa kiungu kwa njia ya roho mtakatifu wengi wanaania habari ya uzima wa milele ni mbinguni unaanza hapa duniani tukfatukaendaupadwa uzwlnowuwlwae u unavomjua huyu ngu na k unavomjua yesu kristo mane nikwamba unakua mshiriki wa asii a wa uzia wa nu ioa km a na upendo wa mungu na pendo la mungu likae nasi, likae nasi nanyi nyote na ushirika wa roho mtakatifu likae kae yote kahio maanake ni, ili niweze kushiriki katika asili ya ungu ili pendo ambalo kilele chake ni uzima namhitaji roho mtakatifu na roho mtakatifu ndiye ananyeezesha kuwa na ushirika kuweza kushiriki kwao inavokaa kwenye maombi nikifanya ushirika nikimwabudu baba nikimtukuza nikimshukuru nikimfurahia nikimwabudu nini kinachotokea pendo la mungu linahuishwa ndani ya moyo wangu na hili pendo kazi yake kubwa ni kuakikisha kwamba uzima wa milele ule uzima wa kiungu asili ya kiungu ile, ile asili ya uzima wa kiungu unaanza kufanya kazi katika maisha yangu kwahio ghafla kama nilikuwa na vitu vinanisumbuasumbua vinaanza kuondoka magonjwa kuondoka umaskini unaanza kuondoka na kadhalika rafiki nanipaaa kwao safari nyingine kanisaisema tushiriki neema usiiseme usisemetukaa natafuna bigji nma sema ukijua unauzumza kitu cha maana mno naani umenipata rafiki jina langu naita huruma gadi yesu kristo na bwana tutane kesho muda na wakati kama huu naitwa tgadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuakishia rafiki huto juta i okay. kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au 67 au 789 nitarudia7667 au t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolow mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi