vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya ya neemaakweli jinalangu nai umagi nafrhkam umwezakun kuwz kusk kil amchowawets mandimfsh sokswkkw lengo a kujeng n kumishmyoskl uwezkuku n kufkkt cheo cha kimo cha utumlifu wakristofmuweufkmastuwezkuzungumza kmariso nauweze kutnda kmakristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango moja kwamoja katia kwa kwa kuamini kwako ukifikiri utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni hahi utaamini vizuri maamuzi ya kufikiri vizuri hiofanya maamuziya kufiki vizufwaafwiwaafuwinaknuftifshosuind tunaendelea na somo na tuna letu linalosema uchambuzi uh, wa kitabu cha fs wikihii tunaangalia mlango ule wa kwanza vilivyopita nitakushauri uweze kufanya hivyo siku zote ni vizuri ukawa na utangulizi na haswa kipindi kilichopita tafadhali kisikilize ni cha muhimu sana kipindi cha pili n cha muhimu sana lakini pia nis kitu kimoja wewe nanisikiliza ebu jenga utamaduni na tabia ya kuwashirikisha wengine kwa sababu kitabu cha waefeso mkristo akielewa kitabu cha waefeso maanaake ni dhahiri basi ataweza kutembea katika viwango ambavyo mungu alikusudia kwa hiyo haitoshi tu kusikiliza alafu waambi wengine kwa kama ww kweli ni mwanafunzi wa kristo kama ni mwanafunzi wa kristo utashirikisha wengine Uta wengine utawaambia kumbuka sifa na m ya ts to ni yule ambaye anakubaliana na mafundisho ya kristo na, na kusaidia kuyasambaza fikiria kama mimi ningeamua kukaa na haya peke yangu ikawa ni siri yangu nikaanza kufundisha mke na watoto wangu nikakaa hapo nyumbani kwangu mwenyewe marafiki zangu ewnktafuta marafikzanguliwatatu nikaanza kuambia unatakiwa uwaambie watu wengi a inavyowezekana kwa sababu hilo ni agizo la bwana wetu yesu kristo kumbuka Uh, uh, uh, mafundisho, napatika, channel, neto, neto, magari, mafundisho sauti, napatika, katika katika mwalimu ruma kama kwa kwa mtandao wa nafanya kazi kama wasapu, katuma, mfupi baada kusema hayo kutoa shukrani za mungu maombi mafshatwanm yn kweli na kufanya maombi pia kwa ajili ya kangumia pamoja na timu yangu na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na maisha yao yaweze kubadilika nakupa ongera sana na wapa ongera sana sana sana, sana. ninyi nyote ambayo mmekuwa mkifanya hivyo kama ambavyo neema ya mungu wetu na bwana wetu yesu kristo imewajalia baada ya kusema hayo basi tende kwenye waefeso moja kwa moja tulikuwa tunaangalia mstari watatu na wanne kipindi kilichopita na leo nataka tuanzie hapopo hapo, ma kuna mambo bado nataka niyakazie kwa sababu msingi mzima wa kuelewa uh, yale ambayo mtumi paulo alikuwa akiyazungumza uko hapa katika mstari watau na wann niseme msingi mzima wa kuelewa kusudi la uokovu uko hapa msingi mzima wa kuelewa mpango wa uokovu huko hapa msingi mzima wa kuelewa mahusiano yako na mungu huko hapa katika ati msar kwo anasema hivi atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo sasa ngali kitu hichi anasema tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo zingatia rafiki anasema kwamba ulimwengu wa roho u uko ndani ya kristo kwao utaona kwamba kristo sio tu kwamba kristo ni mwokozi wetu lakini pia kristo ni sehemu sio tu kwamba kristo ni mwokozi wetu na ni sehemu lakini pia kristo ni cheo ndo maana hata anavyoanza barua yake mtume paulo anasema paulo mtume wa kristo yesu kwa mapenzi ya mungu kwa watakatifu walio efeso wanaomwamini kristo yesu kristo ni cheo kwao ungeza ukaisoma hivi pal mtum wnezkuto badala ya kristo kwafano kaeka mfalm paulo mtume wa mfalme yesu kwa uh, mapenzi ya mungu kwa watakatifu walioko efeso wanaomwamini mfalme yesu lakini hapa nasema kristo yesu kwao anaozungumzia kristo pia anazungumzia cheo tuko sawasawa lakini pia anakazia uungu wake tuko sawa <clears throat> okay taratibu kwao anasema, eh, anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwao nachotaka uone ni kwamba kristo ni sehemu pia sio tu kwamba kristo ni mwokozi wetu siotu kwamba kristo ni bwana na mwokozi wetu lakini pia kristo ni sehemu na pia nimekwambia kristo ni cheo kwao anasema ulimwengu wa roho ambao tumebarikiwa kwa baraka zote uko ndani ya kristo alafu anasema atukuzwe mungu baba baabwanats aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni sasa <coughs> kuna wengine wakis tumebarikiwa kwa baraka za rohoni wanapata shida Wanasa, mimi rohoni, na kama wewe ni waashitajba ww mowt ulimwengu huu unaoona wadamu na nyama unatawaliwa na ulimwengu wa roho kwa lugha nyingine ulimwengu wa damu na nyama unatokana na ulimwengu wa roho kwa nini kwa sababu yohana 4 asema mungu ni roho tunafahamu mungu baba ambaye ni roho aliumba ulimwengu kupitia neno kwa nguvu za roho mtakatifu kwa hiyo ulimwengu wa roho ndio mzazi ndio parent ndio uliozaa ndio mama ndio uliozaa ulimwengu wa damu na nyama na kwa maana hiyo basi kama unataka kuwa na mabadiliko katika ulimwengu wa damu na nyama lazima ufanye mabadiliko katika ulimwengu wa roho kwa lugha nyingine kama unataka kuwa niseme vi nisie niseme kwa lugha nyepesi kwamba ulimwengu wa damu na nyama ni matokeo ya ulimwengu wa roho kwa hiyo ili uweze kuleta mabadiliko katika ulimwengu wa damu na nyama lazima usababishe mabadiliko ya tokee katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo basi kama unataka kwa mfano ndio maana anakubariki ana, ana katika baraka, kwa baraka zote za rohoni kwa sababu akikubariki rohoni basi itasababisha tomatikali mambo atokee mwilini kwa nini kwa sababu kitu cha kwanza tunafahamu ulimwengu wa roho hauonekani ila ulimwengu wnkizungumzia ma, ka macho ya damu na nyama ila ulimwengu wa, wa, wa damu na nyama unaonekana kwahio anasema ukisoma kwenye wa korinto, wa korinto anasema atuangali vitu vinavyoonekana bali tunaangalia vitu visivyoonekana kwa sababu vitu vinavyoonekana ni vya kitambo vitu visivyoonekana ni vya milele kadhalika anasema amecubabaaliniuona kitu kimoja kingine cha muhimu sana kitu cha muhimu ni kitu hichi kwamba ukisoma watesaloniki wa z anasema mtu ni roho ana nafsi naye anakaa katika mwili mtu ni roho ana nafsi naye anakaa katika mwili na hata ukirudi kwenye kitabu cha mwanzo <coughs> utaona mwanzo mlango wa kwanza mstari ule wa ish7b anasema bwana mungu akamfanya mwanamume na mwanamke kwa mfano wake hapo ilikuwa ni rohoni rafiki alafu ukienda kwenye mwanzo mlango wa pili mstari wa saba anasema mungu akachukua mavumbi ya ardhi akafinyanga akamtengeneza mwanadamu akampulizia pumzi kwahio ilianza kutengenezwa roho ya mwanadamu kwanza baada ya kutengenezwa roho ya mwanadamu en ndo akaja akatengeneza mwili kwa hiyo siku zote nataka ulielewa hilo lakini sehemu ambayo itatusaidia ni, ni yakobo 2 o anasema kama vile mwili pasipo roho umekufa vivyo hivyo na imani pasipo matendo imekufa Kwao kwa hiyo kwa lugha nyingine anachokizungumza ni kitu hichi kwamba kinachotia uhai mwili ni roho yako na kwa sababu hiyo basi aliye halisi ni roho yako sio mwili wako ndio maana mtu anapokuwa amekufa tunasema fulani ametutoka pamoja na kwamba mwili wake tunao na tunasema kwamba mwili wa fulani umesha letwa mwili wa fulani umesha letwa maanake nasema se fulani amepata ajali mwili wake umeharibika sana ama fulani ana kadhalika kadhalika ama ameungua ame kwenye moto fulani mwili wake umeungua ukateketea kabisa hawasemi siko ananyelewa kwa sababu gani mtu halisi sio ule mwili kwa hiyo anasema kama vile mwili pasipo roho mwili umekufa kwao kinachotia uhai mwili ni roho na kwa maana hiyo basi ukitaka kumbariki mtu unambariki katika roho kwa sababu roho ndio halisi na ni kutokea katika hiyo baraka iliyoko rohoni ndio itakayokwenda katika mwili tunakwenda sawasawa isaasaana mimi nikaja alafu nika, nimekuja kukuletea hela lafu baada ya hapo nimekuja nime nyumbani kwako ama nimekuja nime sehemu unayolala alafu nachukua shilingi milioni moja alafu sikupi wewe aek kwenye mfuko wa koti ama wa shati. Nasema, aa, kukubariki mfuo watm washatafanya nmimeaua uubkenaakasmabaadaeukaifuata lakini utajisikia vizuri sana kama ningechukua hela sanakamambo mwenyewe nikasema ndugu apa yep. tuko sawasawa ko tudietukofeso o anasema, anasema atukuzwe mungu baba wa bwanawetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za zaroni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo saaaimelielewa umelielewa turudi kwenye bibilia ya abari njema sasa <coughs> biblia aabar njema nasma hivi anasema atukuzwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo maana katika kuungana na kristo mon tulizungumza kipindi kilichopita ametubariki kwa kutujalia zawadi zote za kiroho ama ametubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu ndani yake kristo sasa anasema kabla ya kuumbwa ulimwengu kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo kabla ya kuumbwa ulimwengu kabla kitu chochote akijaumbwa mungu alituteua katika kuungana na kristo kwao kwa, kwa lugha nyingine mimi na wewe rafiki tuliunganishwa na kristo kabla chochote akijaumbwa kabla ulimwengu haujaumbwa tafsiri sahihi ukitaka kusoma mstari anasema kwamba kabla ya anguko la adamu make do kuumbwa ulimwenguni kabla ya anguko la adam lakinis tuce avrug abla kuumbwa ulimwengu kwahio anasema hivi kabla mimi nawewe hatujakuja hapa duniani kabla hata adamu mwenyewe hajaji hapa duniani kabla hakujawa na mwanadamu wa aina yoyote hapa duniani mungu alituteua katika kuungana na kristo kwa lugha nyingine alituunganisha na kristo na ili lilifanyika kabla ya duni, kabla akujawa na mwanadamu wa aina yoyote na kwa sababu hiyo basi ina maana mimi na wewe hatuna mchango wowote hatuna mchango wowote katika kusababisha sisi kuteuliwa kuungana na kristo asaangalia ili anasema hivi kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili tuwe watakatifu na bila itilafu mbele yake anasema kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu alituteua tuwe wake mungu alituteua tuwe wake mungu alituteua tuwe wake kwa hio anasema kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu alituchagua sisi tuwe wake moja niseme hivi rafiki siku ile ulipomkiri yesu kristo kuwa bwanana mwokozi wa maisha yako sio kwamba ndio siku kwa ambayo mungu alikuteua wewe wa kwake mungu alikwisha kuteua wewe uwe wa kwake kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na siku ulipotoa maisha yako kwa yesu kristo ndio siku ambapo wewe uliamka ama ulizinduka ama ndio siku ambao ulitambua na ukaanza kushiriki na kufaidi matunda ya wewe kuwa mali ya mungu ya wewe kuunganika na mungu ama ya wewe kuunganika na kristo kwa hiyo watu wengi wanadhania kwamba ile siku ambao wamemkiri yesu kristo kuwa bwana na mkozi wa maisha yao ndio siku ambao walikubaliwa na mungu no wewe ulikubaliwa na mungu wewe ulichaguliwa na mungu wewe ulioteuliwa na mungu uwe wake katika kuungana na kristo kabla kitu chochote akijaumbwa kabla wewe mwenyewe haujaumbwa na kwa maana hiyo tabia yako na mwenendo wako a matendo yako mema ama mabaya hayakuwa msingi wa mungu kuamua kukuteua uwe wa Si, si, sifa njema na tabia njema haikuwa kigezo sifa mbaya na tabia mbaya haikuwa kigezo kwa nini kwa sababu ulikuwa haupo ulikuwa haujaumbwa kwa lugha nyingine mwenendo wako wa kila siku hauna mchango wowote haukuwa na mchango wowote katika kumfanya mungu akuteue uwe wa kwake ni yeye mwenyewe kwa upendo wake ni yeye mwenyewe kwa utashi wake ni yeye mwenyewe kwa mapenzi yake ndiye aliyeamua kwamba wewe utakuwa wa kwake na alifanya hivyo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na kwa maanayo kama kigezo kama kigezo hakikuwa matendo yako mema ama matendo yako mabaya kama kigezo kikuwa tabia yako njema ama tabia yako mbaya bali ni kusudi lake mungu maanaake ni kwamba mimi na wewe hatuwezi kufanya matendo mema ili tuendelee kukubalika na mungu wala hatuwezi kufanya matendo mabaya ili mungu atukatae sasa kama unaakili timamu utatambua lilolifanya mungu utampenda zaidi utamwheshimu zaidi lakini na wewe pia utajiheshimu zaidi hii haifungui mlango kwenda kuishi maisha ya ajabu ajabu yajambojamboojau fano uh, tuchukulie ili tuweze kuelewana vizuri mtu anapoteuliwa ama anapochaguliwa kuwa rahisi wa nchi maanayake ni kwamba inawezekana alikuwa ni mcheshi sana inawezekana alikuwa na utani sana inawezekana alikuwa ni mtu ambaye anapenda kuchanganyika na watu siku anapochaguliwa kuwa rahisi mambo yanabadilika mfano mzuri ni ni, ni rais wa taifa linaitwa kra yule rais wa kran zensk nwanamwita hivyo kwamba huyu jamaa alikuwa ni mchekeshaji watu wa vituko kwa hawa kwao alikuwa ni mchekeshaji akaingia kwenye siasa likuanekesaji akawa na watu wenye wa nguvu nyuma nyumawa akawa rais wa nchi vile vituko alivyokua akivifanya jukwani wakati anachekesha kuvifanya tena kama rais wa nchi na kwa maana hiyo kitendo cha yeye kuwa rais wa nchi kuzungumza kwake ilibidi kubadilike kutenda kwake ilibidi kubadilike kampani ya watu wanaomzunguka pia ilibidi badilike kwa sababu sasa yeye ana nafasi nyingine kwao na mimi na wewe tumeteuliwa na mungu kuunganika na kristo kwa kusudi fulani na kuteuliwa huko hakukutokana na tabia yetu njema ama tabia yetu mbaya hakukutokana na matendo yetu mema wala matendo yetu mabaya na wala kuteuliwa huku hakutavunjika kwa sababu ya tabia yetu mbaya ama tabia yetu nzuri ama mwenendo wetu mbaya ama mwenendo mbayaa mzuri no kwa sababu tumeteuliwa tu hivyo ni milele kwa hiyo kwa sababu hiyo kwa sababu ya hii nafasi mpya tulionayo ndani ya kristo inaanza kutulazimu kwamba mwenendo wetu uweze kubalika sio kwa sababu tunatafuta kukubalika bali ni kwa sababu tayari tunakubalika kwa lugha nyingine kuna staha fulani ambayo tunaibeba katika maisha na kwa sababu ya hiyo staha ambayo tumeipata kwa sababu ya kuunganika na kristo na kwa sababu ya kuteuliwa tue wamungu inatulazimu mwenendo wetu ubadilike ulisikiehilo sababu hili ndio wakristo wengi hawalisikii tunapozungumza kwamba matendo yako hayana mchango katika kuchaguliwa katikauagkuteuliwa kuwa wamungu wanaanza kulipuka kulikfahhnaonyeshawatu hawajui maisha ya taha moja nikuulize swali wewe unaepiga kelelewewe mungu angeamua sasahi kuhusiana na nawee kwa sababu ya tabia yako kulingana na tabiao unfuz el wee ambaye ukisikia nafundisha kweli ya mungu kweliyamnguenginenasnafunshal Not- tayari unanichukia tayari tayai unaanza kunnatnaseanitumish wakuz tayarishazakunihukumu ukahukumiwe usishtumu usiju kashutumiwe ungeweza kweli wee nani angeweza kusoma mbele za mungu kama tungekuwa tunasimama kwa sifa na tabia na mwenendo wetu nani wengine mnakaa mnanisikiliza mmejaa wivu mmejaa vijicho eh? wambea <laughs> mnarombaya si mwenjewe nikwambie utaka mimi nawewe tumshukuru mungu kwamba ametupa yote fursa sawa ya kuweza kusimama mbele zake na kwa manao pamoja na kwamba wakati fulani fulani tutakuwa tuna madhaifu na mapungufu lakini hayo madhaifu na mapungufu sio kigezo cha sisi kuteuliwa na kukubalika kuwa wa mungu tuko sawa rafiki sasa kwa hiyo nikasema nini kwakuwa umeteuliwa staha ulionayo sasa hivi itakulazimu mwenendo wako na tabia yako ibadilike ianze kufanania hiyo staha na hiyo ndio kazi ya roho mtakatifu katika maisha yako kwamba roho mtakatifu anatumia neno sasa ili nini ili sio kufanyaetakoeshadaegalia anasema msadul wanne kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili ili tuwe watakatifu na bila itilafu mbele yake kwa sababu ya pendo ukisoma kwenye suv anasema ili nini anasema ili ili ili, ili ili ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwao anasema mungu alituunganisha na kristo ili tuwe watakatifu na watu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema hivi kwa sababu mimi na wewe tumeungana na kristo tumekuwa ni mali ya mungu tumekuwa ni watu wa mungu watu ambao hawana watu ambao ni watakatifu na hawana hatia yoyote mbele za mungu katika pendo sasa kama wewe ni mtakatifu mbele za mungu na kama wewe hauna hatia mbele za mungu huyo anayesema wewe ni mchafu ni nani huyo anayesema we unahatia nani mshtaki wa binadamu ni ibilishi peke yake ka mtu yeyote anayesimama na kuanza kwa kushutumu wewe maanake jua huyo mtu ni ibilisi moja kwa moja haijalishi anasema bwana asifiwe ama asemi bwana asifiwe ndo maana kwenye warume akasema ni nani atakayewashtaki wateule wa mungu maana mungu ndiye mwenye kuhesabia haki tena ni nani atakaewahukumia adhabu maana kristo ndiye aliyekufa kwa ajili yao nam akafuka na amekechi mkono wa, wa mungu baba mungunaye tena ndiye anayetuombea k mtu pekee anaweza akasimama leo hii akaanza kumshutumu mkristo akaanza kumhukumu mkristo akaanza kusema kwamba mkristo naatia, manake, huyo anahatia maanake hhuyo ni wakala wa ibilisi ful mazima moja kwa moja hakuna namna nyingine tunaweza kueleza huyo ni mtu wa namna gani kwa nini kwa sababu alichokifanya mungu kupitia katika kristo anasema kwamba kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu mungu alituteua kwa nini kwa kutuunganisha ametuunganisha na kristo ili kwa hiyo kwa lugha nyingine mimi na wewe ni watakatifu msingi wa utakatifu wetu na msingi wa sisi kutokuwa nahatia mbele za mungu sio kwa sababu ya matendo yetu sio kwa sababu ya mwenendo wetu bali ni kwa sababu ya kuunganika na kristo na tumeunganika na kristo kwa sababu roho mtakatifu ndiye ametuunganisha na kristo kwayo mungu kwa njia ya roho mtakatifu ametuunganisha na kristo na kwa kuwa tumeunganika na kristo anasema sisi sisi ni watakatifu hatuna hatia yoyote mbele zake sijui kaa naonyelea anachekizungumza rafiki anasema hatuna hatia yoyote kwa sio tu kwamba tunakubalika mbele za mungu lakini pia sisi ni watakatifu na hatuna hatia yoyote mbele za mungu na hali hii ya, ya kuwa watakatifu na kutokuwa na hatia mbele za mungu haitegemeani na mwenendo wetu haitegemeani na tabia yetu kwa sababu tulichaguliwa tukaunganishwa na kristo na hivyo kwa sababu ya kuungana na kristo tukawa ni watakatifu wasiokuwa na hatia kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kabla mimi na wewe hatujazaliwa kabla adamu hajaumbwa katika dunia hii mungu alish alifanya hivyo ko siku ile ambayo tuliposikia habari njema ya kile ambacho mungu alifanya kupitia yesu kristo tukakubaliana na hiyo habari njema ndio siku ambayo ilifungua mlango wa sisi kuweza kushiriki na kufaidi hayo maisha tulioyapata kabla ya kuekwa misingi ya ulimwengu na yakawa halisi sasa katika maisha sasa hivi katika damu na nyama hilo ni muhimu sana angalia hapa tarudi tena msari wa nne anasema tbiblia bari njema hivi anasema hivi kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili kwaio mungu alituunganisha na kristo ili mungu alituunganisha na kristo kabla yakuwekwa misingi ya ulimwengu ili ili nini ili tuwe watakatifu na bila hatia mbele zake kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine utakatifu wetu na kutokuwa na hatia mbele za mungu ni matokeo ya sisi kuunganika na kristo kinachofanya kwamba mimi na wewe tuwe ni watakatifu watu wasiokuwa nahatia mbele za mungu masaa ishi na 4 siku saba katika wiki wiki 52 katika mwaka au siku 365 kwa mwaka mfupi na siku i366 kwa mwaka mrefu ni kwa sababu ya kuunganika na kristo sio kwa sababu tumefunga sana sio kwa sababu tunasoma neno sana sio kwa sababu tunaomba sana no ni kwa sababu ya kuunganika na na kwa kuwa tunaunganika na kristo ama tumeunganika na kristo sisi ni watakatifu hatuna hatia mbele za mungu na kwa sababu hiyo tunapenda kufunga tunapenda kuomba tunapenda kusoma neno tunapenda kushuhudia wengine tunapenda kuhubiri injili tunapenda kubariki wengine kila kitu hivi kinatiririka kutoka katika muunganiko wetu na kristo muunganiko ambao tuliupata kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu hatukuwa na mchango wowote hatukumshawishi mungu <laughs> kwa sababu tulikuwa hatupo yeye mwenyewe ama tulikuwa atujitambui kwao yeye mwenyewe katika umilele alituchagua alituchagua anajua pointi alituchagua siu altuchagua lakini kuna, kuna alikaa akasema akati okay. na tumfanye mtu kwao akatuunganisha kabla adamu hajachemsha ajachemsha kwa kwao kalugegee tuliunganishwa na kristo hata kabla adamu hajaumbwa na akatufanyatu wa na kwa maanao hilo zoezi likaja likadhihirika katika ulimwengu huu wa damu na nyama yesu kristo alipokuja akafa akafufuka na kwa njia ya roho mtakatifu huo muunganiko wetu na hiyo hali ya kuwa watakatifu na kutokuwa na hatia mbele za mungu katika pendo ikawa halisi katika damu na nyama k leo hii mimi naweo tunachotakiwa kufanya ni kukubaliana na tukikubaliana na roho mtakatifu anaofanya huo funaofanyu sasa kama ujampokea yesu kristo nitakushauri ufanye hivo leo hii kwa sababu hiyo inafungua mlango haya tunayozungumza yawe alisi ya kwako kufanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninaamini afuatayo ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa tambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya mimi kuwa mwenye haki nakiri kwa kinywa changu yakuwa wewe ni bwana na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa umana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa wayo maombe mafupi kabisa ninakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho mndu anawakati kama huu jina langu naitwa gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta ku ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba 76au672789ntarudia 76 au nitarudia 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo wa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi