vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kukubalika kwangu mimi na kukubalika kwako kwa wewe mbele za mungu hakutegemeani na wewe wala hakutegemeani na mimi bali ni sawasawa na utajiri wa neema ya mungu ambayo ni katika neema hiyo basi tuliunganika na kristo Kwewe, kwa hio kwa lugha nyingine msingi wa mimi na wewe kukubalika mbele za mungu msingi wa mimi na wewe kusimama mbele za mungu tukiwa watakatifu wata wasiokuwa na hatia ni neema yake na kuunganika kwetu na kristo popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaita urumagari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yakristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unansikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine weeufiisuwezekuzunguma is nauweze kutenda mrist kufikiri kwako rafiki kuna mchangoa moja kwoakkuaminkwo kfffsuufismwaafunwafwsfaf uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika ule mlango wa kwanza kipindi chetu hichi ni cha nne uh, tunaangalia mambo kadha wa kadha na kama ukuweza kusikiliza kile kipindi e, vipindi viwili vpta vitatu vilivyopita basi nitakushauri ufanyi haswa viwili vilivyopita kumbuka mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube chaneli yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho ayo kwa njia ya sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whasa unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge nao ukaunganishwa namba ni 78924279242 napenda kutoa shurani za dhati kwa mungu kwaajili ya kkwambao umekua ukiskiliza nakufuatiliamafundishoya istkapoleo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine wa na waweze kuskiliza ninakopa ongera sana unathibitisha kwa vitendo kambani kwa mwanafunzi wa kristksauwanafunzi waisnafutafudshoistutyaelnm nliosemomo a h sachambuwktau cha natakiwkilweaudaifaahuhamasishawg Aa, napenda pia kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye unafanya maombi kwa ajili ya wasezaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja, pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni ya muhimu sana haswa kwa wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli omba sawasawa sawa na waefeso mlango wa mna wa wa wakolosai wat kwanini kwasababu nikupitia maombi ndi utawezesha watu wengi zadi kuweza kuelewa kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwanaetuyesukristo na sawasawa naambavyo kinasehema namtumi paulo na mwisho napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umekua ukichangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zadwwezufkisogong sanutaaupndoao nabadilisha maisha ya watu na kitu ambavyo napenda kuhusu wanafunzi wa neema na, na kweli sio wote ni kuna wengine wako, wako lutherani wengine wako katoliki wengine wako sabato wengine o kwenye madheebu mbalimbali knawapeni ongera sana kwa upendo wenu na kuweza kufikia mamia na maelfu ya watu kwa sadakanaupendo baada ya kusema hayo nataka tuendeta kwenye waefeso tena tuko mlango ule wa, wa, wa kwanza na tulikuwa katika msari ule wa tatu na wa nne na kwa maana ho lo nataka tupige hatua kidogo kwa hiyo anasema ntasoma uh, msara wa tatu na tutaongeza w- mpaka ule wa, wa, wa, wa st pale kwaio anasema nisome kwenye biblia habari njema anasema E, atukuzwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo maana katika kuungana na kristo ametubariki kwa kutujalia baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo katika ulimwengu wa roho anasema kabla ya kuumbwa ulimwengu mungu alituteua tuwe wake katika kuungana na kristo ili tuwe watakatifu na bila itilafu mbele yake tuwe watakatifu na bila itilafu mbele yake anasema kwa sababu ya upendo wake kwa sababu ya upendo wake a anasema mungu alikuwa ameazimia tangu zamani ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kutuleta kwake kama watoto wake kwa njia ya yesu kristo ndivyo alivyopenda na kunuia kwa hiyo ule mstari wa a anasema mungu alikuwa ameazimia tangu zamani kutuleta kwake kama watoto wake kwa njia ya yesu kristo ndivyo alivyopenda na kunuia basi tumsifu mungu kwa sababu ya neema yake tukufu ambayo ametujalia katika mwanaye mpenzi nikisoma kwenye bibilia ya neno anasema hivi msarule wa 4 hadi wa sita anasema ama nianze msari wa tatu kwani nini nasema ahimidiwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki sisi kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani ya kristo niseme kitu kimoja unaposoma bibilia ukiona anasema ndani ya kristo jua anazungumzia kuunganika na kristo na ukiona anazungumzia kuunganika na kristo maanaake anazungumzia ndani ya kristo msanasema kwa maana alituchagua katika yeyena ni katika kristo kabla ya kuumbwa ama katika kuungana na kristo kabla ya kuumbwa ulimwengu ili ili tuwe watakatifu na bila lawama mbele zake kama ilivosema kipindi kilichopita sababu ya mungu kutuchagua na kutuunganisha na kristo ni ili sisi tuwe watakatifu na watu wasiokuwa na lawama mbele zake kwa upendo alafu tana anasema alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa njia ya yesukristo kwa hiyo mungu alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa njia ya yesu kristo kwa, kwa, kwa, kwa, kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwao kilichomsukuma atuchague atuteue tuwe watoto wake tuwe wana wake tuwe watu wake na kilichomsukuma atuunganishe na kristo ili tusimame mbele zake tukiwa watakatifu watu wasiokuwa na hatia anasema ni kwa sababu ya nini anasema, anasema ni kwa sababu ya furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwa sababu ya furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwa kwahio kwa lugha nyingine furaha yake na mapenzi yake ndiyo yiliyomsukuma pia h pendo lake furaha yake na mapenzi yake ndiyo yaliyomsukuma mungu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu akatuunganisha na kristo na katika kuungana na kristo imesababisha si tuwe ni watakatifu watu wasiokuwa na hatia mbele zake osawasawa sasa ule mstari wa sita kuna kitu ho kinamisi kidogo mstari wa sita anasema hivi kwa hiyo tunamsifu mungu kwa huruma zake kuu alizotumiminia sisi katika mwanaye mpendwa sasa naomba mstari wa sita nisome kwenye biblia ya new version alafu ntakwenda nitakusomea tafsiri yake ambayo nimeigugu on inak to the praise of the glory of his grace by which he made us accepted in the beloved sasa asa to the praise of the womsarasita to the the praise of the glory of glory his grace by which he made us accepted in the beloved sasa tafsiri yake ule litakiwawhiviua kwa sifa ya utukufu wa neema yake kwa sifa ya utukufu wa neema ya mungu ambayo kwa hiyo hiyo i hiyo neema alitufanya tukubalike alitufanya tukubalike katika huyo mpendwa anasema kwa sifa ya utukufu wa neema ya mungu ambayo kwa hiyo neema mungu ametufanya tukubalike kubalike katika huyo mpendwa katika kristo kwa hiyo kwa lugha nyingine mimi na wewe tunakubalika mbele za mungu ama tumekubalika mbele za mungu ama tulikubalika mbele za mungu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa lugha nyingine kukubalika kwetu mbele zake hakutegemeani na tabia yetu hakutegemeani na mwenendo wetu ni kukubalika ambako ni sawasawa sawa na utajiri ama sifa ya neema yake yaani neema ya mungu ndiyo iliyowezesha mimi na wewe tuweze kukubalika mbele zake katika kristo katika kuungana na kristo na kukubalika huku kulifanyika kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa lugha nyingine neema ya mungu ndio iliyofungua mlango ikasababisha mimi na wewe tukaunganishwa na kristo na katika kuungana na kristo ikasababisha mimi na wewe tuwe watakatifu watu wasiokuwa na hatia mbele za mungu katika pendo na kwa sababu hiyo sasa tumekubalika mbele za mungu tukiwa ndani ya kristo tumekubalika mbele za mungu ndani ya mpendwa kristo kwa lugha nyingine kukubalika kwetu mbele za mungu ni sawasawa na yesu kristo anavyokubalika mbele zake na anasema haya yalifanyika kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu haya yalifanyika kabla kitu chochote akijaumbwa na kwa sababu hiyo basi kukubalika kwangu mimi na kukubalika kwako wewe mbele za mungu hakutegemeani na wewe wala hakutegemeani na mimi bali ni sawasawa na utajiri wa neema ya mungu ambayo ni katika neema hiyo basi tuliunganika na kristo kwahio kwa lugha nyingine msingi wa mimi na wewe kukubalika mbele za mungu msingi wa mimi na wewe kusimama mbele za mungu, tukiwa watakatifu atsiokuwa na hatia ni neema yake na kuunganika kwetu na kristo na sababu na kusudi ya mungu kutuunganisha na kristo ni ili mimi na wewe siku zote masaa ishna manne tusimame mbele zake tukiwa watakatifu hatusikuwa na hatia kwa nini kwa sababu ya pendo lake mungu kwa sababu ya furaha yake na kwa sababu ya mapenzi yake kwao ukisikiliza aya nayazungumza utaona wewe huna mchango wowote zaidi ya kukubali utaona huna mchango wowote zaidi ya wewe kufurahia ndo nafasi yetu ulionayo rafiki si wengine wanadhania kwamba wakifunga ndo watakubalika mbele za mungu wanadhania kwamba wakiwa na tabia njema wasipokosea mob34 ndo wanakubalika mbele za mungu no tunakubalika mbele za mungu sababu ya msingi wa kukubalika zetu mbele za mungu ni utajiri wa neema yake na kuunganika kwetu na kristo na sababu ya yeye kutuunganisha na kristo na, na kutupatia neema yake ni kwa sababu ya pendo lake furaha yake na mapenzi yake kwaho anasema na nawewe tunakubalika mbele za mungu na tulikubalika mbele za mungu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa lugha nyingine wakati umezaliwa umekuja hapa duniani ulikuja umekubalika sema ulikuwa ujui na ndio maana tumekuletea habari njema ndio maana watu akaja kakuhubiria injili ya kukujulisha kwamba unakubalika alafu ulivokubali ukaanza kufaidi matunda ya kukubalika kwako kwa aina maana kwamba ulianza kukubalika siku ulipotoa maisha yako kwa yesu risto ulikubalika kabla kuwka misingi ya ulimwengu sema siku ulipotoa maisha yako kwa yesu kristo maanake ni siku ambapo ulifanya mwitikio wa imani na ile imani sasa ikaruhusu kile ambacho mungu amekifanya kupitia neema yake kikawa halisi katika maisha yako hapa duniani sasahivi ma katika damu nanyaa hiyo <laughs> ni habari njema kwa hiyo nirudi hapa nyuma kidogo tendeule msari wa, wa, wa tano tena msari watan nsome kwenye neno msari wa tano some kwenye neno msariwatanoeneeno msari anasema hivi anasema dugudu, dugudu, dugudu. anasema alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwa hiyo kwa lugha nyingine mungu alituunganisha na kristo tuko sawasawa na kwa maana hiyo ikasababisha si tuwe watakatifu watu wasiokuwa anaatia mbele zake nakwamanao ikafungua mlango kuwa wana wa mungu kwa hiyo kwa lugha nyingine sababu ya mungu kutunganisha na kristo na kuakisha kwamba si ni watakatifu a wasiokua na hatia ni ili tuwe wanawe wanaofanana na kristo sasa kufika ssafikp ukt kidogo enye tunakutana na astoi kama hi, hi tena tutaisoma alafu utachanganya a mambonda eh? <coughs> kenye warumi tnde kwenye alosai mlango wa kwanza wolosalwwakolosai mlango wa kwanza ni anze msara wa 19 wakolosai 119 anasema hivi kwa kuwa katika yeye nani, katika yeye nn kristo ilipendeza utimilifu wote wa mungu ukae 2 na kwa yeye kristo kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yake maana ake nini kwa yeye nani na kwa yeye kristo kuvipatanisha vitu vyote na nafsi yakenafsi ya nni ya yaani mungu kwa hiyo mungu kwa njia ya kristo amepatanisha vitu vyote na nafsi yake akiisha kufanya amani kwa damu ya msalaba wake msalaba wake nani kristo kwa yeye ikiwa ni vitu vilivyojuu ya nchi au vilivyo mbinguni 1 anasema na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu watu wasio na mawaa wala lawama huo mstara wa a2so enye biblia ya neno tafsiri ya neno anasema hivi anasema hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia zenu ama fikra zenu kwa sababu ya matendo yenu mabaya lakini sasa mungu amewapatanisha nini kwa njia ya mwili wa kristo kupitia mauti ili awalete mbele zake mkiwa watakatifu bila dosari wala lawama sikia bibilia habari njema anavyosema anasema hapo m- kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikra zenu na matendo yenu maovu anasema lakini sasa kwa kifo cha mwanaye aliyeishi hapa duniani mungu amewapatanisha naye kusudi awaweke mbele yake mkiwa watakatifu safi na bila lawama kwa o anasema fikra zetu na kwa maana manao yautomtial ya matendo yetumaanake matendo ni matokeo ya kufikiri kwetu anasema fikra zetu ndizo zilizotufanya tukawa adui na mungu sio mungu alikuwa adui na sisi bali fikra zetu sasa wengine anasema kivipi ok nikupe mfano mdogo unapofanya jambo ambalo unajua sio sahii ambalo unaamini moni mwako umemkosea mungu wangapi kwamba hutaki kwenda kwenye maombi unakimbia hutaki kusikia neno unakimbia unaona aibu abu ndicho anachokizungumza hapa kwamba tulikuwa adui katika fikra zetu anachokizungumzauaadukt ztuhetasinlaki sasa mungu mwenyewe mungu, mungu, mungu amewapatanisha ninyi kwa njia ya mwili wa kristo yesu kupitia mauti yake ili awalete mbele zake mkiwa watakatifu bila dosari wala lawama sikiliza aliyetupatanisha sisi anasema mungu amewapatanisha ninyi na nafsi yake mwenyewe na baada ya kuwapatanisha ninyi na nafsi yake mwenyewe ini kupitia kufa kwa yesu kristo kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo amewaleta mbele zake mwenyewe mungu mungu ndo amefanya kitu amewaleta mbele zake mwenyewe. mwenyewe mkiwa watakatifu bila dosari wala lawama, lawama. kwao kazi yote hii imefanywa na mungu na kwa maneo rafiki inaanza kukupa picha mungu hajawahi kuwa kinyume na mwanadamu hata siku moja anasema tulipokuwa maadui na mungu kwa sababu ya fikra zetu mbovu kwa sababu ya matendo yetu maovu mungu mwenyewe kwa utashi wake mwenyewe kwa kupenda kwake mwenyewe kwa mapenzi yake mwenyewe akaamua kumtoa mwanawko apekee yesu kristo afe msalabani ili kupitia yesu kristo ili kupitia mwili wa yesu kristo mimi na wewe tuweze kupatanishwa na yeye mwenyewe mungu na kwa sababu hiyo sasa mungu ametuleta mbele zake mwenyewe tukiwa watakatifu watu wasiokuwa na, na, na dosari wala lawama ama mawaa wala lawama sikaa naona jisi upendo wa jambo ulivyo si, si, si angekuwa alilifanya hilo kwamba kwa sababu tuna tabia njema kwa sababu tumekuwa wazuri kwa sababu hatujamkosea kwa sababu hatujamwasi ungesema wao lakini amefanya hili tulipokuwa tumemkataa tulipokuwa maadui na yeye tulipokuwa kufikiri kwetu kunatufanya tumkimbie kufikiri kwetu kuna kutufanya tumchukie kufikiri kwetu kuna, mfa, tunatufu, kuna kutufanya tumzirie lakini pamoja na yote hayo baada y akasema nitamtoa mwanawngu mpendwa awe sadaka ya upatanisho kwa mwili wake ili hawa watu ambao kwenye kufikiri kwao walikuwa adui na mimi ni wapatanishi na nafsi yangu mwenyewe ili hawa watu niwalete mbele zangu za wakiwa watakatifu hawana mawaa wala lawama na kwa maana hiyo sasa tukichukua wazo la kwenye waefeso moja mstari wa nne anasema sisi hivi tunasimama mbele za mungu tukiwa watakatifu watu hawasiokuwa na hatia mawaa wala lawama na haya yote yalifanyika kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na yakaja yakadhihirishwa kupitia kufa na kufuka kwa bwana wetu yesu kristo na yakawa halisi katika maisha yetu tulipoamini hiyo habari njema shika hilo twende warumi sasa kwa nini mungu alifanya yote haya? yote haya haya amefanya ukienda kwenye warumi nane. warumi mlango mstarule, wa nne na mstari ule wa ishiii na tis anazungumza anasema hiv maana wale aliowajua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hao akawatukuza kwa hiyo kumbe sio tu kwamba mungu alitaka mimi na nawewe tuwe wana ama wanaye lakini alitaka tuwe wana ambao wanamfanania kristo wanamfanania yesu kristo ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na anasema ili mimi na nawee tuweze kuwa wana wanaomfanania yesu kristo alituchagua akatuita akatuhesabia haki akatufanya tuwe watakatifu watu wasiokuwa naatia mawaa wala lawama mbele zake lakini sio hivyo tu pia akatutukuza kwahio niaeza sema hivi mimi na wewe tumechaguliwa kabla kablaama mungu aliazimu alikusudia kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu alituunganisha kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu alituunganisha na kristo ili tupate kuwa wana wana ambao wanamfanania yesu kristo na katika kuhakikisha kwamba tumekuwa wana tunaomfanania yesu kristo sio tu kwamba mungu alituunganisha anasema kwamba alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu akatuita baada ya kutuita akatuhesabia haki baada ya kutuhesabia haki akatutakasa baada ya kututakasa akatutangaza kwamba hatuna htia mawaa wala lawama na kwa sababu hiyo ametutukuza Ilini, ili nini ili tufanane ni na yesu kristo sasa nikuulize swali wakristo wangapi wanajua i kitu mamia kwa maelfu ya wakristo leo hii wanadhania sababu ya mungu kutuokoa ni ili tuende mbinguni ndo ufahamu wao ulipoishia hapo kwa hapa kule mbinguni tumeekewa magorofa tumeekewa na majumba khapahapa tuishitu kama ombaomba tuishi atu waliochapika tuishi, tuishi tuteseke tunateseka hapa lakini mbinguni tutakuwa tuna maisha mazuri kwo kuumwa haina shida mbinguni tutakuwa tuna afya kuwa maskini hapa duniani hamna shida mbinguni tutakuwa tuna magorofa tutakuwa na matajiri oh, uchizi, rafiki ngoja nikuulize swali mbinguni hakuna haunaumaskii hakuna laana hakuna magonjwa wala mauti ko kama hakuna hivyo vitu unadhania unahitaji hiyo baraka mbinguni liufanyie nini uwe tajiri liufanyie nini unahitaji afya inumke mbinguni amna kuumwa mambo yote aliyoafanya bwana yesu ilikuwa ni kwa ajili ya mwanadamu kuyafaidi hapa duniani kwa nini kwa sababu mpango wa mungu kusudi la mungu ilikuwa ni kujitwalia wana wengi wanaofanana na yesu kristo ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na ili hilo liweze kuwezekana mungu akaamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu hawa jamaa nitawaunganisha na kristo ili nini ili katika kuungana na kristo wawe ni wenye haki wawe ni watakatifu wasiokuwa na mawaa wala lawama katika utukufu na kwa sababu hiyo watakuwa wamemfanania yesu kristo maasaa na kazi hiyo ninaifanya mimi mwenyewe mungu sihitaji mchango wa mwanadamu yeyote kwa sababu mwanadamu hajui mwanangu yesu kristo anavyofanana kwa sababu mwanadamu hajui kile ambacho mimi nimekusudia kwahiyo nitafanya mwenyewe sawasawa na utashi wangu mimi sawasawa na mapenzi yangu mimi ninamkubali huyu mwanadamu kwa sababu yangu mimi mwenyewe kwa kupenda kwangu mimi mwenyewe kwa mapenzi yangu mimi mwenyewe kwa furaha yangu mimi mwenyewe na nnafanya yote haya sawasawa na utajiri wa neema yangu kwa nini kwa sababu nimekusudia kuwa na wana wengi katika utukufu nimekusudia kuwa na wana wengi ambao wanafanana na mwanangu mpendwa yesu kristo ninatengeneza familia yangu ninatengeneza familia ya watoto ambao ni wenye haki ambao ni watakatifu hawana hatia hawana mawaa wala lawama na kwamba siku zote wanatembea katika utukufu kwa sababu mwanangu nimemtukuza kwa kuwa nimemtukuza mwanangu na hawa nimewaunganisha na mwanangu then hawa nao utomatikali wanakuwa wametukuzwa hivyo ndivyo navyoonekana mbele za mungu rafiki sasa inabidi ukutane na mwanadamu ambaye hamjui mungu ambaye hajui mpango wa okovu ambaye hajui kusudi la mungu aja anze kudanganya kwambi hakuna mtualtakatifu afaan wote sinwatenadhambi tuhshuyo e, ni mtu ambaye hajui mungu amefanya nini ait angejua mungu amefanya nini asinge thubutu kusema hayo angekaa ange akimshukuru mungu na kusema oh, angeongea kama daudi mwanadamu ni kitu gani kitugani hataumkumbuke umemfanya mdogo punde kuliko mungu kazi za mikono yako yote umemtawaza asimamie kazi oh, jinsi ut, tukufu wako ulivyo mkuu insihesiayako nsi mungu huyu mungu aya ambo na nchi kwamba pamoja na kwamba alijua nitakuroga nita nitachemsha nitakuwa na mapungufu lakini haikumtisha bado akanichagua siju kawananyelea nachokizungumza rafiki sasa haya mambo ukiyatafakari na kuyakubali roho mtakatifu anayfanya anakuwa halisi shida ni kwamba watu hawayakubali haya mambo wamebaki wanapinga tu usiku na mchana kwa sababu gani kwa sababu haya mambo yanawapa watu uhuru wa kuwa wana wa mungu na watumishi wengi sana pasipo kujijua hawafurahii watu kuwa wana wa mungu wanafurahia watu kuwa watumwa wa mungu mungu akuwa anatafuta watumwa alikuwa anatafuta wana jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au 789242 au, nitarudia sifuri, saba, 4522 au 673 5242 au 789 522 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 7622 au 672 au 78922 nitarudia 762 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi