vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi wewe sio mbaya sio wazo la mbaya kwa mungu wewe ni wazo lake mungu mungu mwenyewe alikaa kwa utashi wake mwenyewe kwa upendo wake mwenyewe kwa mapenzi yake makuu akaamua akaamua kukuumba na kwa maana hiyo akaamua kukupenda kwa hata ulipokuwa mwasi bado alikuwa anakupenda tuliangalia kipindi naanikiuacha hichi kipiiile cha kwanza tukaona mwana mpotevu alivyoondoka kwa baba yake akaamua kwenda huko alikoenda tunaona siku ambayo alikuwa anarudi hatuoni mzee akimuuliza umekuja kufanya nini rafiinakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia na na kweli jina langu kwamba kuungana kwa mara tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia kila siku lengo la kujenga imani pidk jinlanu aifweuna nnuwkuskl mowstndssuwo atmwaristou ynwwsfkwo rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri ndahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nkufikiri kama kristo na ile nalwez kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anaskiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema linalosema uh, amini uchambuzi wa kitabu cha waefeso na tuko katika mlango ule wa pili kipindi chetu chini cha tatu uh, kama ukuweza kusikiliza vipindi viwili na hata ile wiki ya kwanza basi ndakso uweze kufanya namna hiyo Uh, leo tunaendelea tulikuwa tumejikita katika ule mstari wa pili na leo tutataka tupige hatua kidogo tuendelee alafu mambo yatakaa vizuri na somo la leo liko zuri kwelikweli hasa wale ambao e, e, napenda kufungua anga hebu msikilize kwa makini kabisa mweze kujua kile ambacho kinazungumzwa um, mafundisho haya yanapatikana pia katika yetu mwalimu katikahanyetu naa mwalimum akini amaunhosauaa mtandao waaashwa wa a waafwasuk afhoaki ufaa ya kujin wenye ikwama unaweza ukasikiliza ukaskla mafnsho o aamouaene atata mafundisho yanyumuau namba ni sfurisaba8 t ta ssblnn mbili sifurisab ti tao ssubl4n mbili kwa utuma ujumbe mfupi tusema ni unge nao utaunganishwa napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe amba umekua ukiskiliza nakufuatiliamafndshoast oo ai zaayot u ukihamasisha wengineawwekusla na naufuatilia pia namshukuru mungu kwa ajili ya koww mfanya maombi yako maombi yako maombi ni ya muhimu ni muhimu nguzo kuomba na mwisho ninamshukuru mungu umefaa mwishonnamshukuru ngu kway oapacangiaaaa kulea ya, ya redio ili watu wengi zaidi sana sana, sana, sana kwa upendo wako kwa wako, kwa wako. unachangia katika katika maisha ya ya ninyi nyote nasema neema na na amani ya yesu kwenu, na mzidi sana kukua maarifa kumjua pamoja neema yake baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee tuko katika mlango le wa, wa pili na tukuwa tumeangalia mstari wa kwanza tayari na mstari wa pili na watatu huja ni tena anasema hivi nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwanguu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendae sasa katika wanawakuasi ambao zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu tulipoyatimiza mapenzi ya mwili na ya nia tukawa kwa tabia yetu watoto wa asira kama na hao wengine tafadhali zingatia angalia jinsi ambavyo paulo anazungumza anazungumza na kanisa la efeso na mambo anayoyazungumza anaelezea mambo ambao walikuwa wakiyafanya zamani walikuwa wakiyafuata zamani ngalla msare wa pili na atatu anasema ambazo mliziendea zamani zamani sio sasa hivi zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendaye kazi sasa katika wana wa kuasi tatu ambazo zamani naavosia neno zamani ambazo zamani zamani zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu tulipoyatimiza mapenzi ya mwili na ya nia tukawa kwa tabia yetu watoto wa hasira kama na hao wengine liiniyo zamani Linio, zamani sasa uh, alafu uh, n- nifa kitu kimoja kidogo hapa kwamba rafiki uh, kabla hauja haujazaliwa mara ya pili kuna mambo ambayo ulikuwa ukiyafanya unaona ni kawaida na yalikuwa hayakuletei shida kwa sababu ulikuwa una ulikuwa ni mwasi kwa sababu roho ama mkuu wa anga mfalme wa anga alikuwa akitenda kazi ndani yako wakati huo e, mauti ilikuwa akitenda kazi ndani mwako na ndio maana wengine ilikuwa kutukana upate shida e, wengine ilikuwa kwenda kufanya mambo ya ajabu ajabu upate shida ukienda ukinywa kwa mfano pombe uka, uka, ukalewa eh, ukafanya na vituko ukiamka kesho kutaa na rafiki zako mnasifiana nasema aisee jana yani, ilikuwa yn aisee yani ile kitu ile yani, ili, yani unahadithia kila mtu wikinzima jinsi ambavyo mlienda mkanywa mkafanya vituko mkafanya nini lakini ulipozaliwa mara ya pili ilipotokea tu hata umekunywa eh, robo chupa ya bia ndani ukajisikia vibaya kwelikweli kwanini kwa sababu asili yako imebadilika kwa sababu haufuatishi tena kawaida ya huu yale mambo ambayo zamani ulikuwa ukiyafanya katika ulimwenguhu likana ni, ni sawa ulipokuja ku ukifanya nakuwa ni shida asa tunafahamu pia eh, kuna watu wamefundishwa vibaya kwaho wa kuna vitu vingine ambao sio matatizo wameaminishwa kuwa ni matatizo hiyo na, nayo ni shida na kwamano dhamiri zao hazijafundishwa kama dhamiri yako ujafundisha aibania 5 msare wa 14 anasema kwamba unatakiwa fanyie kwamba dhamiri yako unatakiwa uifundishe kuweza kue kupambanua mema na mabaya kama ujaweza kufundisha dhamiri yako itakunyuka kwelikweli kwa mfano kama umefundishwa na kuaminishwa kwamba mwanamke kuvaa suruali ni dhambi ukiona wanawake wamepita wamevaa suruali utapata shida kwelikweli na haswa ukimwona mpendwa amevaa suruali yan takusumbua ujawai kuona na hata wewe mwenyewe kama ni, ni, ni mwanadada ama mama ikatokea umevaa suruali unajisikia vibaya ni itakuchukua muda mpaka uzima yake dhamiri yako iliaminishwa kwamba kuvaa suruali ni dhambi na kwa maana hiyo hata unapoanza kuvaa suruali wiki ya kwanza mwanzo mamwanzomwanzo utapata shida lakini kwa ambaye hajawai kufundishwa hivyo akivaa suruali apati shida stnachokizungumza ama nakumbuka ule, pita, wakati ule miaka mingi iliyopita wakatiuo ndo injili miaka t ile eh, ua kuna moja kali sana tua tume, tumeambiwa kwamba kukata mtu m- m- m- m- kukata pan kukata denge wanaita wakati huo ni dhambi Eh? na kwa maana hiyo ulikuwa ukiona mtu amekata panki amekata denge unasema huyo anakwenda jehanamu ya moto na kwa maana hiyo mtu ukienda wa kinyozi ukanyolewa alafu kinyozi akasawa ukata denge yani unaona jehanamu hii hapa sasa hiyo vitu ntakiwa doma natumia neno la mungu kama kipimo katurudiienye pointi yetu <clears throat> kwao anasema ambazo zamani wa nza msarwa pinafeso b anasema ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendaye kazi sasa katika wana wa kuasi anasema ambazo zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu tulipoyatimiza mapenzi ya mwili na yania tukawa kwa tabia yetu watoto wa hasira kama na hao wengine lakini akisema lakini maanaake ni kwamba sahau yote hayo niliyoyazungumza anza kushika haya anaofuata anasema lakini lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake, yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema sasa kuna mambo matatu hapa nataka yaone anazungumzia rehema za mungu anazungumzia upendo wa mungu na anazungumzia neema alafu anaunganisha mambo yote haya matatu na swala la sisi kuokolewa kwaio anasemanasema lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu moja nisome n ikae vizuri oja nisome kwenye, kwenye tafsiri ya nisoe kwenye tafsiri ya, ya, ya neno kwa zo msari wa nne na watano anasema hivi lakini mungu kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambao ni wini ambaye ni mwingi wa rehema hata tulipokuwa wafu kwa ajili ya makosa yetu alitufanya tuwe hai pamoja na kristo yesu yaani mmeokolewa kwa neema sasa kuna mambo ya kuzungumza hapa rafiki nataka twende taratibu utege sikiwo kumbuka wakati naanza kufundisha kwenye mlango wa kwanza nilikwambia kwamba ukiangalia mpango wa uokovu kutokea kwenye upande wa mwanadamu utaingia kwenye matatizo lakini ukiangalia mpango wa uokovu ama kusudi la uokovu kutokea kwenye upande wa mungu then utakuwa huko huru vitu vingi sana utavielewa sasa anasema hapa hivi lakini mungu kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambaye ni mwingi wa rehema hata tulipokuwa naona hiyo hata tulipokuwa wafu kwa ajili ya makosa yetu kwa lugha nyingine hata tulipokuwa waasi alitufanya tuwe hai pamoja na kristo yesu yaani mmeokolewa kwa neema kwa hiyo mungu alitufanya tuwe hai tulipokuwa waasi tulipokuwa wakosaji hakusubiri tumetengeneza kwanza maisha tumetengeneza uhusiano wetu na yeye ndo akatuokoa no alituokoa tulipokuwa tungali wenye dhambi sijui kaa unalisikia hiliatutarudi okay. hapa tende kwenye warumi tano, warumi tano. alafu nisome mstari wa ngapi nalenga mstari wa nn anasema hivi bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi, tungali wenye dhambi. sasa anasema basi zaidi sana tukiisha kuhesabiwa haki katika damu yake tutaokolewa na ghadhabu kwa yeye kwa anasema mungu alionyesha upendo wake na kufunua rehema yake kwetu sisi kwamba kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi unajua kuna dhaa rafiki imejengeka kwamba mungu anachukia watu wenye dhambi si kweli huo ni uongo kutoka kuzimu na ukisikia mtu anayekwambia kwamba mungu anachukia wenye dhambi sio tu kwamba huyo mtu hamjui yesu kristo lakini pia huyo mtu amjui mungu na kama huyo mtu anasema e ni mtumishi hastahili kuwa mtumishi kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu aliupenda ulimwengu ulimwengu ambao ulikuwa umemwasi ulimwengu ambao ulikuwa unamchukia mungu ulimwengu ambao ulikuwa kinyume na mungu ulimwengu ambao ulikuwa hauna mpango na mungu bado mungu aliupenda akamtoa mwana wake wa pekee kwa ajili ya huo ulimwengu kwayo anasema mungu amedhihirisha pendo lake kwetu sisi kwamba kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa ungali wenye dhambi nikupe lugha nzuri tulipokuwa tuna asili ya dhambi bado je si zaidi sana sasa wakati ambapo tuna asili ya haki kwa sababu wengine wanadhania kwamba mungu anakupenda unapokuwa una eh, mambo yamenyoka ujufanye mb- makosa ujakosee yani kilakitu kiou mungu anakupenda. mungu alikupenda ulipokuwa ungali mwenye dhambi kwa kama mungu alikupenda wakati wakatihu ni mwenye dhambi wakati wakatihu ni mwasi nakuhakikishia hamna unaloweza kulifanya sasa hivi mungu akuchukie wala hamna unaloweza kulifanya li mungu akupende zaidi mungu anakupenda kwa sababu ni upendo mungu anakupenda kwa sababu alikuumba katika sura na mfan wa mfano wake mungu anakupenda kwa sababu ndio mpango wake na kusudi lake kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu wewe sio bahati mbaya sio wazo la bahatimbaya kwa mungu wewe ni wazo lake mungu mungu mwenyewe alikaa kwa utashi wake mwenyewe kwa upendo wake mwenyewe kwa mapenzi yake makuu akaamua akaamua kukuumba na kwa maana hiyo akaamua kukupenda kwa hata ulipokuwa mwasi bado alikuwa anakupenda tuliangalia kipindi naani kiacha hichi kipindi li cha kwanza tukaona mwana mpotevu alivyoondoka kwa baba yake akaamua kwenda huko alikoenda tunaona siku ambayo alikuwa anarudi hatuoni mzee akimuuliza umekuja kufanya nini hatuoni mzee akimkaribia kumbuka ule mfano umetolewa na bwana yesu na ule mfano nakuakikisha kabisa ulikuwa ni bwana yesu anatupa picha ya jinsi mungu baba yetu alivyo bibilia inatuambia nini inatuambia kwamba huyu mzee alipomwona mwanaye kwa mbali mzee alimkimbilia mwanaye alimkimbilia akaenda akamlaki na alivyomwona akamkumbatia ansma inasema akamwangukea shingoni mwanaye akaanza kumbusu mwanaye hakukumbuka tena habari sijui alikuwa ni mwasi huyu mtoto alinikataa akaenda hakuanza kumchamba ama kumsuta kama vimeishasaannarudi kimekurudisha nini sa mjanja ngoja kwanza m- m- naita wajomba zako na shangazi zako kikao hapa una adabu namna na na hiyo alifurahi akapiga na sherehe akapiga na furaha hiyo ndio picha ya mungu kwamba alikupenda ulipokuwa mwenye dhambi alikupenda ulipokuwa mwenye. hakuna wakati wowote mungu anaweza ak- kakupenda silazima tusitiz haya mambo na ndio maana kwamfano tuka enye arumitano hapa tukienda kwenye arumi nan angalia warumi nan alafu nanz msarule wa 3api huh, anasema lakini katika mambo hayo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yee aliyetupenda kwa maana nimekuisha kujua hakika ya kwamba wala mauti wala uzima wala malaika wala wenye mamlaka wala yaliyopo wala yatakayokuwapo wala wenye uwezo wala yaliyo juu wala yaliyo chini wala kiumbe kingine chochote ki hakitaweza kututenga na upendo wa mungu ulio katika kristo yesu bwana wetu anasema hakuna kitu chochote kinachoweza kukutenga na upendo wa mungu na pendo la mungu ndo hilolo lilimsukuma likafanya akatoa uhai wa mwanawake wa pekee akamtoa akafa kwa ajili yako kwa lugha nyingine alilipia gharama iliyokuwa gharama kubwa kuliko zote na gharama hiyo ilikuwa ni uhai wa mwanawake mpendwa ili akuokoe wewe ili akutoe wewe kutoka chini ya mikono ya ibilisi ili akutoee chini ya mkuu wa anga ili akuondoe kutoka katika wasi akuondoe katika ufalme wa shetani na kuingiza katika ufalme wa mwana wapendo lake kwao anasema hakuna kitu chochote rafiki nisikilize inawezekana unanisikiliza na kuna mambo yanakusumbua kuna mambo unaangaika nayo kuna tabia fulani fulani uzipendi unajua kabisa sio sahihi zinakusumbua usiruhusu hizo tabia zikakuingizia wazo kwamba wewe mungu anakuchukia kwamba mungu akukubali kwamba mungu amekukataa si kweli amini katika pendo la mungu kubali pendo la mungu na ilo pendo ndio litakalokuweka huru haya turudi kwenye waefeso kwaiyo tukuwa waefeso mbili mstari wa nne ule mpaka wa tano waefeso mbili nne mpaka tano alelua na ndikuwa nimesoma kwenye, kwenye, kwenye tafsiri ya neno woe soa kenye biblia abari njima ndusika nasema anasema hivi lakini mungu ni mwenye huruma nyingi alitupenda kwa mapendo yasiyopimika alitupenda kwa malove kwa mapendo yasiyopimika hata ingawa tulikuwa tumekufa kwa sababu ya dhambi alitufanya hai pamoja na kristo hata ingawa tulikuwa wakati uliopita tulikuwa tumekufa kwa sababu ya dhambi alitufanya hai pamoja na kristo kwa neema ya mungu nyinyi mmeokolewa kwa neema ya mungu ninyi mmeokolewa sasa ee tumsikie tku anasemaje tku anasema hivi lakini mungu ni mwingi wa rehema na anatupenda sana lakini mungu ni mwingi wa rehema na anatupenda sana anasema tulikuwa wafu kiroho kwa sababu ya matendo maovu tuliyoyatenda kinyume naye lakini yeye alitupa maisha mapya pamoja na kristo mmeokolewa na neema ya mungu sadaa ndirudi kwenye tafsiri ya neno tasisema lakini mungu kwa upendo wake mwingi kwetu sisi ambaye ni mwingi wa rehema tuangal rehema mba ni mwngi wa reema ata tulipokuwa wafu kwaajili ya makosayetu alitufanya hai pamoja na Yesu, yani, kwa neema. Sasa, rehema ni kutokupata kile ambacho ulikuwa unastahili ulikuwa unastahili adhabu lakini kwa sababu ya rehema ya mungu hupati ile adhabu na neema ni kupata kile ambacho ulikuwa haustahili ulikuwa haustahili kupata uzima wa milele lakini kwa neema ya mungu unapata uzima wa milele ulikuwa haustahili kutumika na mungu kwenye kuponya wagonjwa lakini kwa neema yake unatumika kuponya, kuponya wagonjwa sasa nataka tuangalie neno rehema kidogo alafu kwenye ili uweze kulia tne kwenye warumi tis amna sehemu inaelezea vizuri kama warumi tis warumi t nianze msara wa kumi tena anasema hivi wala si hivyo tu lakini rebeka naye akiisha kuchukua mimba kwa mume mmoja naye ni isaka baba yetu kwa maana kabla hawajazaliwa wale watoto wala hawajatenda neno jema wala baya ili ili lisimame kusudi la mungu la kuchagua si kwa sababu ya matendo bali kwa sababu ya nia yake aitae kwahiyo anasema kusudi la mungu la kuchagua mungu anachagua sio kwa kuangalia matendo bali anachagua kwa kuangalia amekusudia nini na hili jambo ndio wakristo wengi awaelewi nakumbuka wakati unaangalia sura ya kwanza tuliona kwamba mungu anakusud mungu anakusudiok okay. mgoja anasema warumi nan 8n anasema ma, mambo yote hufanya kazi pamoja katika kuwapatia mema wale wampendao mungu na walioitwa saw sawasawa na kusudi lake alafu msara wa 29 anasema na wale aliowajua tangu asili Eh, hao aliwachagua ili wafanane na mfano wa mwanawake mpendwa ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi manasma na wale aliowajua tangu asilia tanu aliwachagua hao akawaita na wal aliwaita hao akawaita, eh, akawaita. saanasma msara11pa anasema hivi kwa maana kabla hawajazaliwa wale watoto wala hawajatenda neno jema wala baya ili lisimame kusudi la mungu la kuchagua si kwa sababu ya matendo bali kwa sababu ya nia yake aitaye aliambiwa hivi mkubwa atamtumikia mdogo kama ilivyoandikwa nimempenda yakobo bali esau nimemchukia sikia mungu anavyosema esau na yakobo wako tumboni mwa rebeka hawajatenda jema wala baya mungu tayari ameshasema yakobo nampenda esau namchukia esau atamtumikia yakobo mungu ameamua na kwa maana maanaho alivyoamua hakuamua kwa kuangalia matendo yao kwa sababu alikuwa hawajatenda jemawala baya aliamua kwa kuangalia kusudi lake na kwa maanahuyo mungu anavyotuokoa na kutufanya tue wakwake anaangalia kusudi lake kusudi la okovu mpangowake waokovu kusudlake nini alafu alauusme nini basi kuna udhalimu kwa mungu anasema hasha maana amwambia musa nitamrehemu yeye nimrehemue nitamhurumia e nimhurumiae basi kama ni hivyo si katika uwezo wayule atakaye wala wayule apigae mbio bali wayularehemue yani basi inapokuja kwenye sala a kuchaguliwa haitegemeani haitegemeani na, na kutaka kwako wewe wala haitegemeani na juhudi yako yoyote inategemeana na huyo mungu ambaye anatoa rehema kwa lugha nyingine rehema ya mungu inamruhusu yeye kutekeleza mpango wake rehema ya mungu inamruhusu yeye kutekeleza kusudi lake pasipo kuangalia ama kutegemea matendo ya mwanadamu hilo ni muhimu sana kwa sababu watu wengi wameshinda kulielewa hili ndio maana akiwa iko kwenye maombi amefunga amekaa hapo vichakani hajala chakula haongee namtu oteonabibliaak anajua ni mwenye haki anaani mtakatifu namekubalika mbele za mgu akirudi akaenda akaingia ofsini akaanza kuparurana na wenzake na, na, na, na, na nao kazi wakaanza kupishana kauli anajuni mchafu na wewe mungu kwa sababu ya upendo wake mkuu na kwa sababu ya rehema zake nyingi amekuhuisha pamoja na kristo amekuokoa kilichomsukuma na upendo wake mwingi na ndio maana dhambi haikumsumbua kwa maana ya kwamba haikuweza kumzuia kumbuka mungu anachukia dhambi na dhambi aliangamiza katika mwili wa mwanawake mpendo yesu kristo pale msalabani soba warumi nn msari wa tatu utaona hiyo lakini mungu anachukia dhambi lakini anampenda mwenye dhambi na upendo wake kwa mwenye dhambi ndio sababu ya kumtoa kumtoamwanae ili mwanae hiyo dhambi damb ndani ya huyu mtu ili huyu mtu awe huuuto dhambi na aingie katika katika katika familia familia familia ya ya mungu na unanisikiliza mara pili bado uko lindi la, la mateso ibilisi fanya maombi utaama utaingia ya mungu sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifaya mimi kua wenye maana mimi sasa ni mwana wamungu afiki kwa ayo maombi mafupi kabisa nakaribisha katika familia ya mungu mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ambaye anaweza kukutunza mpaka siku ile kubwa ya kuja kwa bwana wetu yesu kristo mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na kumbuka kwamba yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 789522 au, nitarudia sifuri, saba, 45242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba 762 a 67 au789 nitarudia76 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi