vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kwa kwayo anasema tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani maana nini kumbuka neema ni kupata kile usichostahili kwamba neema ni yale mema yote ambayo mungu amekwisha kuyafanya kupitia yesu kristo pasipo kutushirikisha na tuliposikia hii habari njema tukakubali tulipokubali manaake tukaachilia imani tukapewa zawadi ya imani ile zawadi ya imani ndo imetumika kupokea uokovu kwa huu uokovu ni zawadi hatukuokolewa kwa sababu ya matendo mema hatujaokolewa kwa sababu ya tabia njema tumeokolewa kwa sababu ya neema ya mungu liporafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu vpind vyanmaakelijinalanaifrhm mweza kuungana ka mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana ametuandalia bwanawetu yrist ametandaliumbuka mfundishoaristo nakkwao kila siku d na wakatikmauu ykiwana lengo la kujengana kujenga, kumarisha imani yako naisikl ili uweze kukua na kufik ktikcheo cha kimo cha wa Christo. kwa lugha ufike mahali utumliuwakristoa ugha yinginfkuweastuweze kuzungmzamaristona kutenda makristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwamoja katia kuamini kwao kftbay lakinikm utafiki vztza maufndo ambua ktabu kitabu cha waefeso wa tuko katika sura ile ya pili kipindi chetu hici ni kipindi cha nn na kwa maana hiyo kama ukuweza kusikiliza wiki ya kwanza ama vipindi vitatu vilivyopita basi nitakushauri uweze kufanya namna hiyo leo tutaendelea tunaendelea tunaendelea kuchambua tukiwa tume, tunaangazia mstari ule wa wanne mpaka wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa sita pale na baada y apo tutaangalia mpaka ule mstari wa nane amini mpaka mstari wa tisa na yako mambo mazuri tu yako yazungumza pale kumbuka mafundisho haya piaanapatikana katia naaai ufshansaut mtandao waaaawezaukaa shwafwfhuiotapatfhaia uktauskamafndshooktauuateaatea a nakuahyo fusa na kama unanisikiliza hauna simu janja basi nitakushauri uweze kutafutia simu janja ili uweze kufaidi uh, fursa hii ambayo uh, mungu wetu ametupatia napenda kutoa shukrani za zaati kwa mungu kwa, kwa ma, ma, nzaotna mba aa maamuzi akua pat na vipindi vya neema na kweli unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zadi waweze kufika mtu akipata ulimwengu mzima akapoteza nafsi yake nafsiaknafsiya nafsi ya mwanadamu mbele ya mungu ni zaidi zaidiya ulimwengu nakupa ongera sana kwa kujitoa na kuhakikisha kamba wengine baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua tuende kwenye efeso mlango ule wa pili na tulikuwa tu kwenye mstari ule wa nne mpaka wa tano konda usoma tena anasema <coughs> lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema tumeokolewa kwa neema hatujaokolewa kwa juhudi zetu wenyewe sita anasema hivi akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu kwao nasema akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu sasa kumbuka likuambia si tuko ndani ya kristo yesu angalia mstari a wangapi wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa sita ni usome kwenye biblia habari njema sikia biblia habari njema anavyosema biblia habari njema anasema hivi kwa kuungana na kristo yesu mungu alitufufua pamoja naye anasema tukatawale pamoja naye mbinguni di, hapo tafsiri imechemsha kwa ugangine anasema kwamba tumeunganishwa na kristo kwa kuwa tumeungana na kristo mungu ametufufua pamoja naye ili tuweze kutawala ili tutawale ili tutawale ili tutawale hmm? angalia kwenye tafsiri hi biblia barejema kwenye tafsiri ya, ya, ya, ya, ya, ya good news, Bible, Catholic edition nasema hivi in our union with christ jesus he sus us up with him to rule with him in the heavenly world anasema katika kuungana na kristo yesu ametufufua pamoja naye ili tutawale pamoja naye katika ulimwengu wa roho kwa hiyo tumeunganishwa na kristo kumbuka tuliona katika efeso mlango wa kwanza ko kwa tumeungana na kristo na kwa kwakuwa tumeungana na kristo kristo alipofufuliwa na sisi tulifufuliwa alipoketishwa mkono wa kuumi wa mungu baba na sisi tuliketishwa pamoja naye kwanini ili tutawale pamoja naye katika ulimwengu wa roho kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa sababu ya kuungana kwetu na kristo tumefufuliwa pamoja naye na tumeketishwa pamoja naye sasa kuketishwa maana ake ni kuwekwa katika nafasi ya mamlaka sehemuya kutawala sasa, kumbuka anazungumzia anasema ngoja tende kwenye wakolosai tatu alafu tutarudi tena hapa tende wakolosai tatu nikuonyeshe kitu wakolosai mlango wa tatu na msarulo wa kwanza anasema hivi basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo ya tafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu maonaki kwao anasema tumefufuliwa pamoja na kristo tumeketishwa pamoja naye mkono wa kuume wa mungu kwa lugha nyingine tumewekwa katika nafasi ya mamlaka unaposoma bibilia ukaona anazungumzia mkono wa kuume wa mungu maanake ni kwamba anazungumzia nafasi ya mamlaka kwao anasema tumefufuliwa pamoja na kristo eh, ambaye ambaye ambaye ameketi mkono wa kuume wa mungu na kwa kuwa tumeketishwa pamoja naye maanake ni kwamba tumeketi pamoja naye mkono wa kuume wa mungu ni muhimu sana ukalishika lo urafiki na mkono wa kuume maanaake ni nafasi ya mamlaka kwa lugha nyingine mamlaka ile ambayo mungu anayo mamlaka hiyo tumepewa sisi kwa lugha nyingine kwa sababu ya kuungana na yesu kristo maanake ni kwamba tunashiriki, tunashiriki katika mamlaka aliyopewa yesu kristo sisi tumekuwa ni sehemu tumekuwa washiriki ndonasema kumekuwa warithi pamoja na kristo o mamlaka yote mbinguni na duniani amepewa yesu kristo na kwa kuwa sisi tumeungana na yesu kristo basi automatikali moja kwa moja tunashiriki katika mamlaka hiyo nafasi ile ile ya mamlaka ambayo yesu kristo amekaa na sisi tumeketi pamoja naye kwanini kwa sababu tumeungana naye tumeunganishwa naye sikanalipata hilo kwa hiyo tende saa turudi kwenye, kwenye waefeso b waefeso 2 likuaule mstari wa sita nataka tuusome tena nasmahiv anasema akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu ti mkono wa kuume wa mungu na kwa maanahiyo tunatawala pamoja na kristo katika ulimwengu wa roho sasa nataka tuangalie kidogo hii nafasi tuliowekwa pamoja na kristo baada ya kufufuliwa hii nafasi tuliowekwa sasa kumbuka ndomaana hapa juu mstari wa wanne anasema hivi hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha ama alitufua pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema akatufua kwaiyo nikakwambia upendo wake rehema yake na neema yake upendo wake ndio uliomsukuma mungu pamoja na kwamba tulikuwa wenye dhambi lakini akamtoa mwanawake wa pekee na kwa maana hiyo akatuokoa kutoka katika dhambi zetu akatufufua pamoja na kristo rehema yake ndio iliyotuwezesha sisi tusiende jehanamu ya moto tulikuwa tunastahili mshahara wa dhambi ni mauti na kwa maana hiyo na baada ya kufa hukumu na hukumu jeanam ya moto lakini yesu kristo akafa kwa ajili yetu ili si tusife yesu kristo akaenda kuzimu kwa ajili yetu ili si tusiende kuzimu naenachokizungumza na kwa sababu hiyo kwa rehema ya mungu sisi hatujapewa kile tunachostahili bali kwa neema yake sisi tumepewa kile tusichostahili stahili ndo kuna lugha ya rehema na lugha ya neema sasa ngali si tulikuwa tunastahili kwenda jehanamu ya moto milele lakini mungu kwa sababu ya rehema yake na kwa neema yake kwa sababu ya pendo lake sio tu kwamba ametufufua pamoja na kristo ametotoa katika wafu kifo cha ganoumbukaungal enye ikipindi ile cha kwanza lakini pia ametuweka katika nafasi mamlaka kama unakumbuka rafiki yule mwana mpotevu aliporudi kwa baba yake baba yake akafurahi akasema chinjeni ndama chakula cha agano lakini akasema mvalisheni johoo alafu akasema mvalishani na pete, pete e nini pete inawakilisha mamlaka kwamba amerudisha mamlaka m mvalishni na viatu kuonyesha kwamba e sie mtumwa tena amerudi kuwa mwana kwao na sisi pamoja na kwamba tulikuwa wafu mungu akaja akatuokoa akatuhuishaktufufuapamojaa akatuketsha pamoja, akatu pamoja na kristo katika mkono wake wakume, katika wa kuume katika ulimwengu wa roho ili tutawale pamoja naye yote o ni kwa sababu ya upendo wake kwa sababu ya rehema yake kwa sababu ya ksau mke hakuna mtu yote alikuwa anastahili na hii ndio shida inapokuja watu wanapojaribu kuishi sawasawawajaribukutenda matendo mema ili wapewe mamlaka na mungu Ayende namna hiyo mamlaka unapewa kwa sababu ya rehema yake na neema yake kitu ambacho na upendo wake na kwa nakwa sasa hivi una, unakuwa na matendo mema kwa sababu tayari unakubalika na mungu matendo mema hayasababishwi ukubalika na mungu matendo mema ni uthibitisho kwamba wewe tayari unakubalika na mungu okay. kwa hio msaraanasema hivi akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu na hapo umeketi mkono wa kuuma wa mungu baba sasa kumbuka tumaffulia pamoja na kristo kwaio tukirudi mlango wa kwanza tukaangalia ule msara wa ih anasema hivi mstari wa ngala ya mstari wa anavyosemamsarshii anasema hivi anasema aliotenda katika kristo alipomfufua kutoka katika wafu akamweka mkono wake wa kuume katika ulimwengu wa roho mwona uwe ambapo hapo alipo kristo ndipo nasi tulipo anasema juu sana kuliko ufalme wote na mamlaka na nguvu na usurutani na kila jina litajwalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao pia akavitia vitu vyote chini ya miguu yake akamweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake ukamilifu wake aliyekamilika kwa vyote katika yote kwa yoo anasema kwamba mungu alipomfufua yesu kristo amemwweka mkono wake wa kuume kumbuka alipomfufua amefufua pamoja na yeye alipomwweka mkonom nasi ametuweka pale anasema juu sana kwanasema kwamba nafasi na mamlaka alionayo yesu kristo na kwa sababu hiyo sisi mamlaka tulinkunganikanaye ni iko juu sana kuliko falme enzi usultani mamlaka nguvu na jina lolote lenye mamlaka na anasema vitu vyote vimewekwa chini ya miguu ya yesu kristo na kwa kuwa sisi ni mwili wa yesu kist mank kwamba vitu vyote vimewekwa chini ya miguu yetu sasa wewe uko juu sana kuliko nani kuliko mkuu wa anga kuliko nani kuliko malikia pwani kuliko nani kuliko ibilisi mwenyewe kuliko mapepo yote ambayo ungaeza kuyafikiri kuliko wachau kuliko waganga ulo vyote uko juu sana kwa nini? kwa nini sababu uko umeketi umeketi mkono mkono wa wa wa mungu mungu baba sasa utaona kama umeketi mkono wa mungu baba alafu ukaanza kufanya maombi ya kufungua anga inaonyesha jinsi ambavyo kiroho wewe ni mbumbumbu hujui kitu ambacho umekipata huelewi nafasi ambayo umewekwa kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili unapofungua anga unafungua anga kwenda wapi unasema kina, kina danieli ilibidi anga lilikuwa limefunga danieli alikuwa hajazaliwa mara ya pili wewe umezaliwa mara ya pili danieli alikuwa yuko duniani wewe umeketi mkono wa kuuma wa mungu baba kwa sababu ya kuungana na kristo Si, roo ya daniel ilikuwa imekufa ilikuwa iko duniani roho yako iko ww sai o pmoja at oo uu a mamlaa ot mbazo zwat mbe ampewa mamlaka zote amepewa mamlaka jina majina yote ni juu sana ya kwamba nafungua ot mpwa apaaayot wapi rafiki nafungu anga la kwanza anga la pili anga la tatu anga la nne anga la tano anga la sita anga la saba vitu vingine havina mantikirafiki wewe umeketi mkono wa kuuma wa mungu baba huko kwenye nafasi ya mamlaka kwa sababu huko na kristo lakini zaidi ya yote angalia kitu hichi angali ulpoketi angal ulpoketi angalile afeso 2 tena anasema akatufua pamoja nae akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika stoes e uko ndani ya kristo yesu kwao unafungua anga kwenda wapi wakatiuko ndana so esu u ulimwengu wa roho uko ndaniya kristo yesu wewe mwenyewe uko ndani ya kristo eu kwao unafunguaga anga lakwenda wapi unapoteza mda s snafungua ngangojeratu unafanya na yote ni kwa sababu tumekuwa wahivu hatutaki kusoma bibilia hatutaki kusoma agano jipya tumepiga kambi kwenye agano la kale ili hali tumeingia katika uhusiano na mungu kupitia agano jipya sio agano la kale sa tukiwaeleza watu wanabisha wanabishatukwa sababu agano la kale halihitaji hali kutafakari agano jipya linahitaji nidhamu ya kukaa ujifunze utafakari ndio maana tunatoa mafundisho kila siku ili uweze kujifunza siku nyingine ukisikia watu anafungua anga jua unamsikia mtu ambaye kitu cha kwanza hajijui yee ni nani kitu cha pili jua huyo mtu roauwasi roa, anatenda kazi ndani mwake unatakiwa umsaidie kwa maombi okay. inawezekana u ulikuwa unafanya hivyo pole hmm? ukatupiga hatua sio mbaya kwa nasema akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu ukiweka na waefeso moa 2 anasema juu sana juu kiasi gani juu sana hebu angalia anasema juu sana anasema juu sana kuliko ufalme wote na mamlaka na nguvu na usulutani na kila jina litajwalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao pia anasema tuko juu sana tuko juu na anavyozungumzia juu sana hazungumzii juu sana kwa maana ya ya, ya nini ya umbali lakini pia anazungumzia juu sana kwa maana ya kupima cheo ni kaa vile unazungumzia rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania alafu unafananisha mamlaka alionayo na, na mjumbe ama na mwenyekiti wa serikali ya mtaa mamlaka mamlakaazna tofauti kubwa sana mamlaka ya rahisi iko juu sana na ndivo ambavo mimi nawewe mamlaka tuliopewa na nafasi tuliowekwa ni ya juu sana juu sana manake mamlaka ulioko wewe rafiki hata rahis wa marekani hafikii hata mfalme wa, wa, wa, wa, wa hafikii hata wafalme wafalmeukohuko juu sana Uko juu sana kuliko wakuu wa majeshi huko juu sana huko juu sana kuliko cheo chochote cho ambacho kingeeza kutajwa anasema sio utu hata katika ule ulimwengu ujao pia uko juu sana na yote amefanyika kwasau ua afso 2 anasema akatufua pamoja nae akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu icho ni kituko kingine nacho kwa sababu hawajui wako wapi saba anasema nini nitasoma sta na saba tena anasema akatufufua pamoja naye akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu ili, ili katika zamani zinazokuja audhihirishe wingi wa neema yake upitao kiasi kwa wema wake kwetu sisi katika kristo yesu kwaa anasema ameufua pamoja na kristo ameketisha katika nafasi ya mamlaka pamoja na kristo ili utawali ili nini ili katika zamani zinazokuja audhiirishe wingi wa neema yake ili aweze kuonyesha wingi ama utajiri wa neema yake upitao, upitao upitao upitao upitao upitao upitao upitao nini upitao kiasi kwa wema wake kwetu sisi katika kristo yesu ngala msarasaba nisome nkwenye neno kwenye, neno anasema hivi <coughs> anasema ili katika ule ulimwengu ujao apate kuonyesha wingi wa neema yake isiyopimika iliyodhirishwa kwetu, kwetu kwa wema wake ndani ya kristo yesu hmm? kwa wema wake ndani ya kristo yesu biblia barnjema anasema ndivyo alivyopenda kuonyesha kwa watu wa nyakati za baadaye ukuu wa neema yake aliyotujalia kwa ukarimu katika kuungana kwetu na kristo yesu fikiria kitu hichi kutoka kwenye kuwa mwasi ambayo unatafutwa mhalifu wa kivita mpaka kwenda kuweka kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye nafasi ya mamlaka ukaa kutawala vitu vyote ambavyo mungu picha kwenye kwenda mpaka mpaka nafasi nafasi ambayo una mamlaka juu ya ya malaika malaika kuweza kuhukumu amevumb mp u ktonykpnynafasi kueza kummlka kso wkorino hiyo amazing amazing inashangaza kabisa upendo wa namna gani huo rehema ya namna gani wema wa gani huo kutoka kwenye mwasi usiyestahili ambaye unatakiwa kufa uko kwenye mauti unakwenda jehanam theni kurudisha sio tu kwamba umekuwa bwana familia lakini hivi umepewa mamlaka unatawala vitu vyote hivi una habari rafiki mamlaka ambayo umepewa na nafasi ambayo umewekwa hata maserafi na makerubi na malaika wote wako chini yako hivi unalijua hilo rafiki hivi unalijua hilo na yote anasema ni kwa sababu ya wingi wa wini wingi wa neema yake sasa angalia mstari ule wann sasa na wa tis anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awao yote asije akajisifu hasaula mstari wa nane na watisa ngoja ni usomi kwenye bibilia ya habari njema makabayo anasema hivi haleluya anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu mwenyewe mwenye, asije mtu akajivunia kitu kwa hiyo anasema tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani maana yake nini kumbuka neema ni kupata kile usichostahili kwamba neema ni yale mema yote ambayo mungu amekwisha kuyafanya kupitia yesu kristo pasipo kutushirikisha na tuliposikia ambari njema tukakubali tulipokubali maanaake tukaachilia imani tukapewa zawadi ya imani ile zawadi ya imani ndio imetumika kupokea uokovu kwao hu uokovu ni zawadi hatukuokolewa kwa sababu ya matendo mema hatujaokolewa kwa sababu ya tabia njema tumeokolewa kwa sababu ya neema ya mungu kwa sababu ya rehema yake kwa sababu ya wema wake hakuna lolote tulilolifanya likatustahidisha kuokolewa tumeokolewa kwa sababu ya kupenda kwake mwenyewe mungu tumeokolewa kwa sababu ya mapenzi yake uokovu tulioupata ni zawadi kama vile ambavyo imani tulioipata ni zawadi na neema tulioipata tulioipatazaawengin neema imani na uokovu vyote ni zawadi kutoka kwa mungu na ametupa kwa sababu anatupenda sio kwasabau unakitukifana cha maana sana sio kwa sababu tulifunga tukaomba sana sio kwa sababu tulikesha sio kwa sababu tulitoa sana sababu no, ya upendo wake nsisi tumepewa ni zawadi kwao kaziyetu i ant sasashida inakuja kila mkristo aliokoka anajua kwamba tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani kwa lugha nyingine wanafahamu kwamba uokovu ni matokeo ni zawadi ni zawadi iliyopatikana kwa sababu ya neema ya mungu na imani na wala sio matendo yetu swali linakuja kama, kama matendo yako mema rafiki yalishindwa kupatia uokovu neema ya mungu na imani ndio vikaja vikakupatia okovu kwa nini leo hii unataka kujidanganya baada ya kuokoka unaona kuwa matendo yako mema ndio yanaweza kukusaidia kutunza uokovu wako nani amekudanganya udangnyaa kama matendo yako mema yalishindwa kukupa uokovu hayo matendo yako mema yanawezaje kukusaidia kutunza uokovu unatakiwa hutumia akili kidogo tu rafik akili kidogo tu? matendo yako mema yalishinda kukupa okovu kwa nini leo nataka kujidanganya kwamba matendo yako mema yanaweza usia kutunza okovu maanake nini maana ake baada ya mi kuokolewa kwa neema kwa njia ya imani natakiwa nitegemee neema hiyo hiyo na imani hiyo hiyo kuishi maisha yangu ya okovu sitakiwe kutegemea matendo yangu binafsi kwa lugha nyingine ntajitaidi kuwa na matendo mema lakini nitajua pia hata nitakapochemsha nitakapokosea hayo matendo mema atakaposhindwa kufika viwango hivyo ambao nimevieka kwenye akili yangu haitabadilisha uhusiano wangu na mungu kwa sababu msingi wa uhusiano wangu na mungu ni neema yake pamoja na imani yake na wala sio matendo yangu mema kwa nini kwa sababu matendo mema hayakunipa okovu kilichonipa okovu ni neema na imani na kama neema na imani ndio vilinipa okovu basi ni dhahiri neema na imani ndivyo vitu pekee vinavyoweza kunisaidia mimi kutunza nini kutunza okovu wangu nje ya aposio nje yaapo sio sasa inawezekana unanisikiliza ukasema kama na kupatapata vile haya maisha mimi nayataka haya maisha mimi nayapenda basi fanya maombi yafuatayo ili umpokee yesu kristo e bwana mwekwezi wa maisha yako na ufurahie maisha ya wana wa mungu watu ambao wameokolewa kwa neema kwa njia ya imani sema bwana yesu ninaamini weye ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya mimi kuwa mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa weyo ni bwana asante kwa kuwa mimi ni mwana wa mungu rafiki kwa wo maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie mahali ulipo aweza kusimama na wewe na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kukutunza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gari tukutane kesho muda na wakati kama uu nakumbuka yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishiri tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba au 7667789 nitarudia 76 5242 au 7895242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi