vipindi hivi vya nehema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu urumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kanisa lilianzishwa katika msingi wa damu ya, mwan, damu ya mungu nsema alilolinunua kwa damu yake mwenyeweoaanasema mpate kudilisha kanisa lake mungu kanisa nani kanisa lake mungu anasema alilolinunua kwa damu yake mwenyewe kwa kwa lugha nyingine damu ya mungu damu ya mwana wa mungu ndio iliyotumika kuanzisha kanisa kumbuka kanisa ni watu wa mungu kwa hiyo ni damu ya, ya mwana wa mungu ndio iliotumika kuanzisha kanisa ndio ilionunua kanisa ndio ilioingiza agami popote pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametoandalia kumbuka tu uh, mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako huwoo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali uweze kufikirikamakristo uweze kuzungumza kama rist na kutenda kama risto kufikiri kwako rafikikuna mchango w moja kwamojakiuamin kwao kwa ukifir vbautaaminvibay lakini km utafikir vizuribs iutawez kuaminvizuihio bsfanyamaamuziya kufikir vizuri nakufvzufmarsniuezkufma na na risto na uunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Aa, tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha waefeso ama waraka wa mtume paulo kwa waefeso tuko katika mlango wa tatu leo tunaanza sura ile ya tatu tumekuisha kuchangua sura ya kwanza na sura ya pili na kama ukupata fursa ya kuweza kusikiliza sura hile ya kwanza na ya pili ndakushauru huweze kufanya namna hiyo Uh, na katika sura ya tatu imesheheni mambo mengi mazuri makubwa ambayo ni ya msingi kabisa ambayo naamini mimi na wewe tukiyaelewa kwa kina basi yatatupeleka katika uwanda mwingine kabisa uh, <coughs> kabla a kuendelea tu kwama mafundisho h anapatikana katika chanel eu naamwalimruma gadi lakini pia mafundisho haya pia yanapatikana kwanjia ya sauti nak unpnda kuyapata sawekakatiamtandao waijami waafanyaka kum bili ne bili baada ya kusema hayo basi napenda nimshukuru mungu kwaajili kwa kwa ya kako we, kwa kwa ume kwa kwa kwa kwa wewe amba umekua ukiskiliza nakuatlifnpin maakeli kwaajili ya kami pamoanatimu yangu nasema nasemasan a aomb muhimu sana katika kusababisha kweli ya kristo kuweza kuwafikia watu mwisho napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umefanya ume, ume, ume ume maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na nakeli unachangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ninakupa ongera sana sana kwa upendo wako kwa uaminifu wako lakini zaidi ya yote pia kwa kuthibitisha kwamba kweli wewe umefanyika kuwa baraka kao nakupa sana neema na amani amaniya byesu krist zidishok ninyi nyote amn baada ya kuzungumza hayo basi uh, nataka tupige hatua sa tuendelee na kile ambacho kikombeletu kumbuka tunachambua waraka wa mtume paulo kwa waefeso na tuko katika sura ile ya tatu tumeshaangalia sura ya kwanza tumekuisha kuangalia sura ya pili nikumbushe tu tunapoanza sura ii ya tatu kwamba <coughs> <coughs> waraka huu wa mtume paulo kwa waefeso kwa asilimia kubwa umebeba ume, ume, ume, ume picha ama unafunua una kusudi la mungu eh, wa kile ambacho mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo bwana wetu kwa lugha nyingine anafunua mpango wake wa milele mpango ambao tayari umekwisha kukamilishwa kupitia yesu kristo bwana wetu na kwa maana hiyo basi Uh, waraka huu wa waefeso ama wamtume pale waefeso unatupa uh, unatufungulia dirisha ambalo linatuwezesha kuangalia uh, suala zima la uokovu kutokea upande wa mungu ni muhimu sana ukalishikelo kwa sababu katika kujifunza kwetu katika mwnenendo wetu wa kristo kwa ujumla tumekuwa tukiangalia swala zima la uokovu kutokea katika upande wa mwanadamu kwa lugha nyingine tunaangalia kwamba mwanadamu aliasi mwanadamu alifanya dhambi basi mungu akaja akamtuma mwanaa pekee akaja kutokoa k kwa kwa sasa umeokolewa basi unatakiwa uishi mojbltau usitukane usiibe usifanye hivyo usifanye vile usifanye vile lakini pa, m, m, barua hii ya mtume paulo inatuingiza nyuma ya pazia e, kama ingekuwa ni chakula basi basi manake inatupeleka jikoni na kutuonyesha jinsi ambavyo hiyo pilau iliandaliwa kwao yes tumeona pilau iko mezani pilau iliandaliwaje kwao kwenye waraka huo waefeso eh, mtume paulo anatupeleka jikoni na anaonyesha jinsi ambavyo yule mpishi alikuwa amekusudia jinsi ambavyo alichanganya vitu mbalimbali mbali, na mwisho wa siku tukaweza kupata hiyo pilau kwahiyo tunavyosoma basi tunatakiwa tutokee katika engo hiyo lakini kitu kingine ambacho nataka nisisitize uh, nikigusia kidogo kwenye mlango wa kwanza kumbuka pia kwamba uh, mungu ni roho na sisi pia ni roho tuna nafsi tunakaa ndani ya mwili na kwa kuwa mungu ni roho na sisi ni roho anavyohusiana na sisi na anavyowasiliana na sisi na mambo yote yanayofanyika yamefanyika katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo basi sisi kwa kutumia maamuzi yetu ambayo yako katika nafsi tunatakiwa turuhusu hicho kilichofanyika katika ulimwengu wa rama katika roho zetu kiweze pia kuwa halisi katika damu na nyama na tunafanya hivyo kwa kupitia neno ambalo tumepewa lakini tukisaidiwa na kuwezeshwa kwa roho mtakatifu basi baada ya kusema hayo mafupi tuende sauli mlango wa tatu tunaanza msaula wa kwanza <coughs> tumepala anasema hivyo kwa sababu hiyo mimi paulo ni mfungwa wake kristo yesu kwa ajili yenu ninyi mataifa sasa <coughs> kumbuka anavyosema mataifa maanaake ni kwamba anazungumzia watu ambao sio wakristo sio wasraeli niiweke hivi kabla ya kuja bwanawetu yesu kristo walipokuwa akisema watu wa mataifa ilikuwa inaashiria kwamba watu ambao sio waisraeli na hata hapa paulo pia anaashiria kitu hicho hicho lakini ilikuwa ni watu wa mataifa ambao hawana uhusiano na mungu watu wa mataifa ambao hawana uhusiano na huyu mungu waisraeli ila katika barua hii anavyosema kwamba e, kwa sababu hiyo mimi paulo ni mfungo wake kristo kwa ajili yenu ninyi mataifa anazungumzia kwamba wakristo ama waamini wa, wa ambao sio waisraeli kwa jinsi ya mwili lakini ni sehemu ya watu wa mungu e? ni sehemu ya watu wa mungu kwayo anasema kwa sababu hiyo mimi paulo ni mfungwo wake kristo yesu kwa ajili yenu ninyi mataifa anasema ikiwa mmesikia habari ya uwakili wa neema ya mungu niliyopewa kwa ajili yenu kwa hiyo mtume paulo anasema kwamba mimi nimewekwa na mungu mhudumu ama mtume kama tulivyoona kwa ajili yenu ninyi watu wa mataifa ninyi watu ambao sio waisraeli kwa jinsi ya mwilini ninyi ambao mmeingia katika uhusiano na mungu kupitia yesu kristo bwana wetu waisraeli wao waliingia katika uhusiano na mungu kupitia abrahamu isaka na yakobo lakini sisi watu wa mataifa tumeingia katika uhusiano na mungu kupitia yesu kristo sasa tofauti kubwa sana nakumbuka hata wayahudi <coughs> pamoja na kwamba wameingia katika uhusiano na mungu kupitia abrahamu isaka na yakobo leo hii kwa sababu ya kuja kwa yesu kristo mwana wa mungu mokozi wa ulimwengu wanatakiwa na wao waingie katika uhusiano na mungu kupitia yesu kristo bwana wetu na ndio maana ukisoma kwenye tulivyokuwa unasoma kwenye mlango wa pili kama unakumbuka ukaona kwamba paulo anasema wale waliokuwa wawili wamekuwa mtu mmoja siju kawa unakumbuka hilo labda tujikumbushe kidogo tende waefeso mlango wa pili alafu alau angaliale msara wa asoma ak naume wot natairiwa Okay. Kwa anasma eh, eh, kwamba zamani zile mlikuwa hamna kristo mmefarakana na jamii Israel, ya israeli wageni wasimgn yadl mlikua hamna tumaini hamna katika aii yesu ninyi mliokua mbali hapo kwanza mmekuwa karibu kwa damzta mba ku rbu ng st ndiymaniytu alitufaya s kuwa wawili kuwa mmoja akakibomoa kiambaza chakati kilichotutenga naye akiisha kuondoa ule wadui kwa mwili wake ndio sheria ya amri zilizo katika maagizo ili afanye hao wawili kuwa mtu mpya mmoja ndani ya nafsi yake akafanya amani kwao anasema sasa leo hii basi hakuna chamyaudi tena wala mtu wa mataifa wote tumekuwa mmoja ndani ya kristo yesu mbele za mungu hatofautishi tena haangalii kwamba hawa ni waisraeli na hawa ni watu wa mataifa nasema nano watu wote ambao tunamwamini yesu kristo basi tumekuwa mmoja tumekuwa mmoja kama kamatutaona okay? kwa sababu nasema hilo ni, ni muhimu na kama ambao kumekuwa kuna, kuna kuna kuna desturi katika kanisa kukuza taifa la ael kuliko kumkuza yesu kristo kutukuza taifa la kuliko kumtukuza yesu kristo yesusoja nigeuze wamekuwa wanatukuza taifa la israeli kuliko kutukuza kanisa wamekuwa wanathamini taifa la israel kuliko kuthamini la la kanisa. La kanisa lakini kitu ambacho hawajui taifa la israeli halikununuliwa kwa damu ya mungu kanisa limenunuliwa kwa damu ya mungu lazima uweze kuliona hilo mungu aliingia agano na taifa la israeli kupitia damu ya mbuzi kondoo na ng'ombe lakini mungu ameingia agano na yesu kristo na kwa sababu hiyo kanisa kupitia damu ya mwanawake mpendwa yesu kristo kwa lugha nyingine kuanzishwa uanzishwaji wa kanisa uligharimu uhai wa mwana wa mungu uanzishwaji wa taifa la israeli ulgar damu ya na ni basi ma... nikisema hivi napoteza watu wengi sana. Na watu wengi wengi sana wanakasirika ambuzi odoewazw kwenye pwegine watazimaem o uanam kt eewe utumia aklianikunyeshe okay. kitu Tani kwenye matendo ya mitume e, matendo ya mitume mlango wa ishirini mtendo mitume mlango wa ishirini alafu angalilomsar8 sikia mtume palo anavyosema anawambia viongozi hivi jitunzeni nafsi zenu na lile kundi lote nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa waangalizi ndani yake mpate kulilisha kanisa lake mungu mpate kulilisha kanisa lake mungu alilolinunua kwa damu yake mwenyewe kwao kanisa limenunuliwa kwa damu ya mungu taifa la israeli halikununuliwa kwa damu ya mungu tungeza kusema hivi kanisa lilianzishwa katika msingi wa damu ya, mwan, damu ya mungu lilolinunua kwa damu yake mwenyewenasema mpate kudilisha kanisa lake mungu kanisa la nani kanisa lake mungu anasema alilolinunua kwa damu yake mwenyewe kwa hyo kwa lugha nyingine damu ya mungu damu ya mwana wa mungu ndio iliyotumika kuanzisha kanisa <coughs> kumbuka kanisa ni watu wa mungu kwa hiyo ni damu ya, ya mwana wa mungu ndio iliyotumika kuanzisha kanisa ndio ilionunua kanisa ndo ilioingiza agano lakini ukisoma kwenye mwanzo 1iaa utaona agano ambalo mungu aliingia na abrahamu ili kuanzisha taifa la israel ilikuwa ni damu ya ng'ombe mbuzi na kondo agano ambalo katika kutoka 24 israeli anakuja kulithibitisha pia kwa kutumia damu ya mbuzi kondona ng'ombe na kondoo kwa hiyo si sahihi sasa kumbuka hatupuuzii taifa la israeli hatuwadharau taifa la israeli ndivyo warumi 11 mtume palo anavyosema anatupa angalizo anasema wamekataliwa ili si tupokelewe lakini si tuliopokelewa tusijisifu sana kwa sababu sisi sio original eh, original ni srael lakini nachotaka nikuonyeshe kwamba lazima ufike mahali yesu kwamba unatambua kwamba waokovu unatoka kwa wayahudi kama aliosema bwana yesu katika yohana yoaa lakini lazima ufike mahali ujue kwamba walimkataa yesu na kwa maana hiyo kuuanzishwaji wa kanisa la mungu uanzishwaji wa watakatifu wa mungu katika agano jipya umefanyika kupitia damu yake mungu mwenyewe ili hali uanzishaji wa taifa la israel ulianzishwa kupitia damu ya mbuzi kondoo na ngombe k lazima ujue uthamani wako unauweka wapi sasa leo hii watu wamefikauna mistari nasema kwenye gano la kale ombeni taifa la israel lampate kuwa na amani btaf na mpate kubarikiwalikuwakenye gano la kale katika agano jipya ukisoma mtume paulo anasema sisi wakristo ndio wayahudi wa kweli wa wa sisi wakristo ndio ae wa, wa mungu okay kama uamini ilongoja nikusomeni kuonyesha maka ya mambu senge tuweke tu vizuri uh, twende nikakuonyeshe kwenye warumi tuanze na warumi warumi mlango wa pili warumi mlango wa pili alafu nitaanza mstari wa ngapi wa nianze shirina... mstari wa ishir na ngapi nane. anasema hivi warumi 2 anasema maana yeye si myahudi aliye kwa nje tu wala tohara sio ile ya nje tu katika mwili bali yeye ni myaudi aliye kwa ndani na tohara ni ya moyo katika roho si katika andiko ambayo sifa yake haitoki kwa wanadamu bali kwa mungu chiconahokizungumza kwaho anasema sisi asma basi ikiwa yeye aliyetairiwa huyashika maagizo ya torati je kutokutairiwa kwake hakutahesabiwa kuwa kutairiwa na yeye asiyetairiwa kwa asili aishikaye torati je hata kuhukumu uk, uk, wewe uliye na kutairiwa ukaialifu torati maana yeye si myahudi aliyemyahudi kwa nje tu wala tohara si ya nje tu katika mwili bali yeye ni myahudi aliyemyahudi kwa ndani na tohara ni ya moyo katika roho eh? si katika andiko ambao sifa yake haitoki kwa wanadamu bali katika mungu na ukisoma waolosai mlango wa pili msari ule wa odb <coughs> utaona hii toara ya moyo imefanyika kwa sisi kumpokea kristo kwao anasema <coughs> watu walimpokea kristo ambao wametairiwa mioyo hawa ndio wayahudi wa kweli kwa sababu uyahudi wa kweli ni uyahudi kwa ndani na wala sio kwa nje huo ni uthibitisho wa kwanza lakini pili tende kwenye wagalatia wa galatia mlango wa sita mtume paulo anasema anasema uh, niae mstara wa 15 anasema hivi kwa sababu kutairiwa si kitu wala kutokutairiwa bali kiumbe kipya hiyo niwa galatia s15 anasema kwa sababu kutairiwa si kitu wala kutokutairiwa bali kiumbe kipya kmina sita na wote watakaoenenda kwa kanuni hiyo amani na iwe kwao na rehema nam kwa israeli wa mungu maonaokitwe kwa srael wa mungu kwahio kwa, kwa lugha nyingine anazungumzia mtu mpya kiumbe kipya ndani ya kristo anasema hawa ndio srael wa, wa mungu kwa hiyo ukisema ttunaombea mtunaombea amani, amani basi taki tuamishe ssa kutoa kwenye agano lakalesema taifa la israeli na le tuju kama tunaliombea kanisa nandio Na maana mtume paulo anasema katika waefeso sitakaa takavyoona huko mbele kwamba siku zote adokaa tufanye maombi kwa ajili ya watakatifu wote paulo maombi ya kanisa hiyo sawa yangu nini? Point yangu ni hii. Kwa paulo ni hii kwamba kwamba anasema mtume wa watu wa wa wa wa watu watu mataifa mataifa kugusia kidogo kwa injili wa mataifa petro, injili hao wakaamini kama ambavyo petro wenzao nao wakaamini basi wote tunakuwa mtu mpya mmoja ndani ya kristo tunakuwa hakuna tofauti kati ya yaud na myunani chag na mchaga na mpare na masai na na kadhalika wote tumekuwa mmoja ndani ya kristo yesu na kwa maana hiyo basi kitendo cha watu kuanza kukuza taifa moja kuliko wengine ni sio sahihi kwa sababu hiyo tofauti ule ukuta uliokuwa umetutenga kati ya si na waisraeli umebomolewa na kwa maana hiyo basi kazi ya mtume paulo ilikuwa ni kuwasababisha watu wa mataifa waje kwa kristo ndio maana anasema kwa sababu hiyo mimi paulo ni mfungo wake kristo yesu kwa ajili yenu ninyi mataifa a ajili yenu ninyi mataifa eh, angalia kwenye nani tukienda kwenye warumi 1mina tan kuonyesha kitu pale warumi kumina tan alafu tutaanza mstari wa ngapi wa kumi na ngapi nianze ni mstari wa kuminann warumi tano, nende, taso, kwenye pale anasema hivi ndugu zangu nimehakikishwa mimi mwenyewe kwa habari zenu ya kuwa ninyi nanyi mmejaa wema mmejazwa elimu yote tena mnaweza kuonyana lakini nawaandikia kwa ujasiri zaidi katika sehemu za waraka huu kana kwamba kuwakumbusha kwa neema ile niliyopewa na mungu kwa neema ile tutaiona tena dabama ili nini asema ili niwe mhudumu wa kristo yesu kati ya watu wa mataifa ile no, ile tuliona kwenye mataifarudialugailuna enye ili, ili niwe mhudumu wa kristo yesu kati ya watu wa mataifa niifanyie injili ya mungu kazi ya ukuhani niifanyie injili ya mungu kazi ya ukuhani kusudi mataifa wawe sadaka yenye kibali ikiisha kutakaswa na roho mtakatifu kusudi mataifa wawe sadaka yenye kibali ikiisha kutakaswa na roho mtakatifu kwa hiyo anazungumzia tena neema aliyopewa kwa ajili ya watu wa mataifa ngl lakini nawaandikia kwa ujasiri zaidi katika sehemu za waraka huu kana kwamba kuwakumbusha kwa neema ile niliyopewa na mungu kwa nini alipewa hiyo neema anasema nilipewa hiyo neema ili niwe mhudumu wa kristo yesu kati ya watu wa mataifa niifanyie injili ya mungu kazi ya ukuhani kusudi mataifa wawe sadaka yenye kibali ikiisha kutakaswa na roho mtakatifu anasema basi nina sababu ya kuona fahari katika kristo yesu mbele za mungu kwa hiyo anaelezea kwamba uwakili wake ama utumishi wake kwa watu wa mataifa ameupata kwa sababu ya neema ya mungu ameupata kwa sababu ya hii neema ambayo ilimwezesha na imemwezesha kuwa wakili eh? kufanyia uwakili kuweza kusababisha watu wa mataifa wamwamini wa, wa, wa yesu kristo watu wa mataifa watakaswe kwa roho mchakatifu okay. turudi tena kwenye ef anasema kwa, na kwa sababu hiyo mimi paulo ni mfungo wake kristo yesu kwa ajili yenu ninyi mataifa ikiwa mmesikia habari ya uwakili wa neema ya mungu niliopewa kwa ajili yenu kwa hio tunaelewa basi huu uwakili wa neema ya mungu ambao mtume paulo alipewa kwa ajili ya watu wa mataifa ilikuwa ni ili aweze kuwaleta watu wa mataifa mbele za mungu wawe ni sadaka yenye kibali mbele za mungu ili watu wa mataifa nao watakaswe katika roho mtakatifu watakaswe katika roho mtakatifu waoshwe katika roho mtakatifu wazaliwe mara ya pili katika roho mtakatifu ili nini ili na wao waweze kupata uzimawa milelefanouonyesh eh? kwenye enye o mlango si watautawt kuonyesh kdog ksoma tito, tito, tito mlango wa watatu nikaanza msari ule wann mpaka wa, wa, wa, wa anasema hivi lakini wema wake mwokozi wetu mungu na upendo wake kwa wanadamu ulipofunuliwa alituokoa anasema si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema yake kwa kuoshwa kwa kuzaliwa kwa pili na kufanywa upya na roho mtakatifu mwona ie na kufanywa upya na roho mtakatifu ambaye alitumwagia kwa wingi kwa njia ya yesu kristo mwokozi wetu ili tukihesabiwa haki kwa neema yake tupate kufanywa warithi wa uzima wa milele kama ilivyotumaini letu kwa hiyo maana yake sio tu kwamba tunaokolewa tuna kwa njia ya bwanawetu yesu kristo lakini pia tunaoshwa tunatakaswa tunazaliwa tuna mara ya pili kwa njia ya roho mtakatifu na kwa sababu hiyo tunakuwa ni sadaka yenye kibali mbele za mungu sadaka yenye manukato harufu nzuri inayokubalika na kwa sababu hiyo tunakuwa sasa tunapata uzima wa milele rafiki sasa hiyo ndio kazi ambayo mtume paulo alipewa na anasema alipewahii kazi kwa neema maalum alipewa neema maalum ya kuweza kufanya kazi sasa ni muhimu rafiki rafiktukalielewa hii kwamba mungu ana mpango kazi mungu analo kusudi kumbuka rafiki tungekuwa tunaweza kujiokoa wenyewe mungu angetuambia tujiokoa wenyewe asingemtuma wake bwanawake wapekee akaja akafa msalabani angetuacha tu, tu tuendelee kwa lugha nyingine ndio ndomanaaambia watu kama amri kumi ilikuwa inatosha kumfanya mwanadamu aokoke kama amri kumi ilikuwa inatosha kufanya kile ambacho mungu alikusudia kuhusu mwanadamu kiweze kutimia kusingekuwa na sababu ya yeye kumtuma mwana wake pekee aja hapa ulimwenguni kutoa maisha yake ili si tupate kuokolewa na sijui kwa nini wakristo anakuwa wazito kulielewa hili kama mkristo hilikma w ili rafiki kwamba amri kumi hazikutosha ndio maana mungu akamtuma yesu kristo sasa unapompokea yesu kristo unaanza kuwezeshwa na roho mtakatifu na warumi nane tatu hadi nne inasema kwamba maagizo yote ya amri kumi yanakuwa yametimizwa ndani yako wewe kwa lugha nyingine maanaake ni kwamba yesu kristo amekwisha kutimiza maagizo ya amri kumi na kwa maneo ualisia yeye wa kutimiza hizo amri kumi unaletwa katika maisha yako kupitia nguvu na uwezo wa roho mtakatifu kao weo unachotakiwa kufanya ni kukubaliana na huo ukweli unapokubaliana na huo ukweli na ukajitiisha chini ya neema ya mungu basi huo ualisia unaanza kudhirika katika maisha kwa kila siku ndio ndonasema dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu ampo chini ya sheria bali mko chini ya neema kwaio dawa na ufumbuzi wa kushinda dhambi ni neema ya mungu kam kusooufundsha semaa sskushinda dhambi ndakafanya hivyo jinalangu naita uruma gadi yesu ni kristo na bwana tane kesho muda na wakati kama mungu. unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 789522 au nitarudia sifuri, saba, sita, 4522 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 6 au67 au 8nitarudia667 au 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi