vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi chukulia wewe umesikia mafundisho ya kristo umeyaelewa umeyafurahia ukaenda kwa mtumishi ukaanza kumwelezea kile ambacho umejifunza kuhusu ufunua wa kristo kitu cha kwanza ibilisi alivyo smarti atakachofanya kupitia umtumishi sio tu kwamba huyu mtumishi ataanza kukemea na kukanusha na kusema kwamba hayo mafundisho ni potofu hayo ni matango mwitu hayo ni matango pori huyo unasikiliza roho ya mpinga kristo lakini pia atakusomea mistari kutoka katika agano la kale pal ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nema nakweli jinlangu niw nkk kl mhowaesdsuwkkufo km tmluwkristo kwa lugha nyingine ufike maiuw wa moja, wa moja katika kwa katika kuamini kwako ukifikiri ukifikiri vibaya utamini, vibaya utaamini lakini ukifikiri vizuri indahiru, utamini, vizuri ukfvutvbkinkfvzvzho fnyamazykufik vizu nkuf vzuffwstnwafnwist nskn kuftmfnhostutunaendelea na kama Christo, na kristo kristo mafundisho ya wa anasikiliza kupitia vipindi vya neema uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika sura ile ya tatu. tunaangalia kile ambacho mtume paulo alieleza kanisa la waefeso na natumekusha kuangalia mambo kadhaa uh, mambo ambayo naminiyamuhimu kabisakipindi chetu ichi ni chann kama ukuweza kuka vipindi vitatu yopita si takshaur uwezkufanya hivyo ili tuweze kwenda sambamba kumbuka tu mafundishoyaanapatikana katikachaneyetu uh, naita mwalimuruma gadi lakini pia kama nenda kupata ya sauti basi uapatkana katika mtandao wakijam wanyaeaukatumaujumbe mfup uasma naw ukaunganishwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo na hivyo kupata mafundisho ya kila siku saa kumi alfajiri namba ujumbe sema niunge nkuptmafunsho k 9stoh kwa mungu kwa ajly kwo wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila icapo leo lakini zaidi yayote umehamasisha wengine nao na wanafunzi wa kristo nzuri zaidi naamini pia huo unafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza kwa kufanya hivyo hiyo ndio njia mojawapo yawewe kukuwa katika kristo pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasazaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumia pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana kama anivyogusia pia hata kwenye kipindi kilichopita lazima tufanye maombi kwa ajili ya wengine ili macho ya mioyo yao yaweze kutiwa nuru ili waweze kuona ufunuo wa kristo waweze kupokea bila maombi yetu na ama kuwasaidia kwa maombi basi inakuwa ni vigumu sana kwa wao kuweza kuona na kuweza kupokea mwisho napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa kuwaavipindi vya neema na kweli unachangia garama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ninasema ongera sana sana, sana, sana. na nikutie moyo tu kwamba kazi yako ninjema, watu, watu, kwa ni njema unagusa maisha ya watu unabadilisha maisha ya watu ko nikupe ongera kwa kutokoa binafsi bali kufurika katika pendo la kusema tuendelee tupige hatua sasa <coughs> um, tuko katika, katika, katika waefeso mlango ule wa tatu na kwa maana hiyo tunachambua kile ambacho kimeandikwa na mtumie paulo kwa hiyo nataka tuende kwenye efeso mstari, mstari ule wa nne tutasoma tena mpaka <coughs> mstari ule wa, wa sita waefeso tdi sit nasema kwa hayo mwyasomapo mtaweza kutambua ufahamu wangu katika siri yake kristo siri hiyo hawakujulishwa wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake wa wtakatifu na manabii zamani hizi katika roho ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja na wa mwili mmoja na washiriki pamoja nasi wa ahadi yake iliyo katika kristo yesu kwa njia ya injili kwa hiyo anazungumza anazungumza siri ya kristo ambayo kipindi kilichopita nikuambia kwamba siri hii imefunuliwa na roho mtakatifu na kwa maana maanahiyo nikakwambia kwamba watu wenye tabia ya mwilini ama asili, watu twenye wa tabia ya asili kupokea vitu vya roho ni vigumu na kwa maana hiyo wanahitaji msaada wa maombi yetu ili kuweza kuondoa upofu na utaji ulio katika mioyo na fikra zao ili waweze kuona uh, kile ambacho mungu amekisema kwa hiyo ni muhimu sana kabla ujaenda kumshuhudia mtu kwenda kumwambia mtu habari za mafundisho ya kristo ukafanya maombi kwa ajili yake sijui ni kwa kiasi gani hebu e, turudi kidogo tena tu, turudi tena kidogo kwenye wakorinto wa plmda litukimbia idogokorinto wa pili pale mlango ule wa, wa, wa n kwa ho mtume paulo anasema msarulo watat na wan anasema lakini ikiwa injili yetu imesitirika imesitirika kwa hao wanaopotea ambao ndani yao mesike hio ambao ndani yao ambao ndani yao ambao ndani yao mungu wa dunia hii amepofusha fikra zao wasioamini isiwazukie nuru ya injili ya utukufu wake kristo aliye sura yake mungu kwaho anasema hawa ndani ya mioyo yao fikra zao zimepofushwa na ibilisi kwa hio hawaoni ndio maana wakikutana na mafundisho ya kristo wengi wanakwazika wengi wanakasirika sasa huu pofu uliingiaje ukitaka kusoma katika, katika muktadha kinachozungumza mlango wa nne ulitakiwa uanzie mlango wa tatu na mlango wa tatu mtume paulo anafananisha hunduma ya ro mtakatifu dhidi ya unduma ya amri kumi ama torati au sheria na anafananisha jinsi ambavyo e, roho anatoa uzima lakini turati sheria mri kumi inaleta mauti ule mstari wa sita na wa saba ukisoma na wa nane, na wa tisa sasa anaendelea alafu anakuja anasema ukienda kwenye mstari ule wa kumi na mbili wakorinto wa pili 312 anasema basi kwa kuwa mnataraja na namna hii tuwatumia ujasiri mwingi nasi si kama musa alivyotia utaji juu ya uso wake ili kwamba waisraeli wasitazame sana mwisho wa ile iliyokuwa ikibatilika manake utukufu kumbuka musauanaenda mlimani anazungumza na mungu alafu akirudi paji la uso wake linangaa kwaoanasema alikuwa anafunika paji la uso na kitambaa sio kwamba watu wasiumizwe macho na utukufu lakini watu wasione jinsi ambavyo lo utukufu wa torati ulikua ukitoweka sasa anasema 14 anasema ila fikra zao zilitiwa uzito ama zilitiwa utaji kwa maana hata leo hivi wakati lisomwapo agano la kale utaji huo huo wakaa yaani haikufunuliwa kwamba huondolewa katika kristo sasa ila hata leo torati ya musa isomwapo utaji huo huikalia mioyo yao kwao nataka mstari wa kumi na nn na wa kumi nt5n ni some kwenye bbibiblia ya, ya neno kwanza toa anasemaja asema hivi lakini akili zao zilipumbazwa kwa maana mpaka leo utaji ule uleule hufunika wakati agano la kale linasomwa huo utaji haujaondolewa kwa maana ni katika kristo peke yake unaondolewa hata leo sheria ya musa inaposomwa utaji hufunika mioyo yao sasa angalia anasema agano la kale alafu anasema sheria ya musa tuko sawasawa Uh, bibilia ya habari njema anasema hivi lakini akili zao zilipumbazwa mpaka leo hii lisomwapo agano la kale kifuniko hicho bado kipo kifuniko hicho kitaondolewa tu mtu anapoungana na kristo na mpaka hivi leo kila isomwapo sheria akili zao huwa zimefunikwa sasa inawezekana ukasikia agano la kale ukasikia sheria usielewa anazungumza nini kwaho ngoja tutoke hapo mara moja tuende kwenye kumbukumbu la torati mlango wa nne alafu tutasoma mstari ule wa na ngapi nadhani kama skoseumbumbla e, mlan w mstari ule wa anazungumzia msa naongeana wana waewaktialiainai alafu mungu anazungumza nao anasema hivi akawaubiri agano lake alilowaamuru kulitenda yaani zile amri ki akaziandika juu ya mbili za mawe kwa ho anavozungumzia sheria ya musa anazungumzia amri kumi anavyozungumzia agano la kale anazungumzia amri kumi tuko sawasawa rafiki nataka ulielewa hilo maake ni muhimu sana ukalishika hilo kwamba akawaubiri agano lake alilowaamuru kulitenda yaani zile amri kumi akaziandika juu ya mbao mbili za mawe kwao anavyozungumzia sheria ama anavyozungumzia amri maanake anazungumzia amri kumi ama anazungumzia agano la kale tunavyosema agano la kale atumaanishi mpangilio wa vitabu kwenye bibilia zaidi lakini tunamaanisha agano sasa so, ukiwa na hilo kichwani turudi kule kwenye, kwenye wakorinto wa, pi, wa pili mlango la watatu w tuli tunaangali msariulew a w kwahiyo anasema ila fikra zao zilitiwa uzito kwa maana hata leo hivi wakati ilisomwapo agano la kale yani amri ki utaji huo huo wakaa yani haikufunuliwa kwamba huondolewa katika kristo ila hata leo torati ya musa isomwapo utaji huikalia mioyo yao kitkich eh? anachosema ni hivi kwamba kwa mfano chukulia wewe umesikia mafundisho ya kristo umeyaelewa umeyafurahia ukaenda kwa mtumishi ukaanza kumwelezea kile ambacho umejifunza kuhusu ufunuo wa kristo kitu cha kwanza ibilisi iblisi alivyosmati atakachofanya kupitia mtumishi sio tu kwamba huyu mtumishi ataanza kukemea na kukanusha na kusema kwamba hayo mafundisho ni potofu hayo ni matango mwitu hayo ni matango pori huyo unasikiliza roha ya mpinga kristo lakini pia atakusomea mistari kutoka katika agano la kale na bibilia inasema hapa inaposomwa agano la kale inasababisha giza au hutaji kukalia mioyo na fikra za watu nataka ulione hilo ndio maana tuna watu wengi sana wanasikia injili ya kristo wanaefurahia alafu baadaye wanaenda kucheki na viongozi wao viongozi ambao wao wenyewe wamepofushwa fikra kwao wanachofanya wanachukua mistari ya agano la kale na kuanza kuwatisha na kuwasomea mistari ya agano la kale na mistari ya agano la kale ikianza kusomwa maanaake anasema giza utaji unakalia mioyo ya watu kwao fikra za watu zinapofushwaje na ibilisi ibilisi anapofusha fikra za watu kwa kutumia agano la kale kutumia sheria torati a mri k siko ananipata na kwa mana hiyo ndo maana unatakiwa u umefanya maombi kwa ajili ya huyo ambayo unamfata kwenda kumshuhulia omba macho ya moyo wake yatiwe nuru omba kwamba aweze kupokea roho ya hekima na ya ufunuo sio tu katika kumjua mungu baba lakini pia katika kumjua kristo sio tu katika kumjua mungu baba na kumjua kristo lakini pia katika kujua kile ambacho mungu baba amekitimiza kupitia kristo ndio maana mtume paulo anasema sitaki kujua kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa kwa nini kwa sababu yesu kristo na kusulubiwa kwake ndio msingi wa uhusiano wetu na mungu kwa hiyo nimesema nisisitize hili kwa sababu nimeona watu wengi wanapokutana na injili ya kristo injili ya neema wanafurahi lakini hawafanyi maombi kwa ajili ya wengine hawafanyi maombi kwa ajili ya wenzao rafiki bila wewe kuchukua kwa mzigo ukafanya maombi kwa ajili ya rafiki zako kwa ajili ya ndugu zako ili macho mioyo yao yawe yawe yaweze kutiwa nuru nayekumbuka kwa asilimia kubwa kama ni wakristo hawaijui injili ya kristo ama kweli ya kristo maanaake yesu wanakwenda makanisani lakini wanakutana na kusomewa agano la kale torati ya musa na kwa maana hiyo wanapofushwa fikra zao wakija wakikutana na injili ya kristo hawawezi kuielewa lakini inawezekana pia ni waimani nyingine tuna imani nyingine ambao sio wakristo na wao wanatumia sheria wanatumia torati ya musa na kwa maana huyo kwenda kuwashawishi na kuwaelezea kile ambacho mungu amefaa kupitia kristo wanakuwa hawaoni kwa sababu fikra zao zimepofushwa kwa hiyo wewe ukiingia kwenye maombi ukafanya maombi kwa ajili ya huyo unayemkusudia kumshirikisha injili kabla ukaomba macho ya moyo wake yatiwe nuru aweze kuelewa tumaini la mwito wake jinsi lilivyo aweze kuelewa kile ambacho mungu alikufanya kupitia kristo kwa ajili yake ni nini aweze kuelewa matunda na faida ya kutegemea neema ya mungu na kumtegemea roho wa mungu kuendesha maisha yake then utakapofika kumweleza ile njili anayepokea kwa ulaini kwa sababu kumbuka mmoyo wake ama fikira yake imepofushwa na nanani naiblisi kupitia nini kupitia torati sheria amri 1 torati ya musa kwa hiyo unaweza ukaona kwa nini bwana yesu alisema njia ni pana inayokwenda upotevuni lakini njia ni nyembamba inayokwenda uzimani na wao waio ni wachache ni kwa sababu alijua asilimia kubwa ya watu wanakutana na torati ya musa wanakutana na sheria wanakutana na amri kumi na hiyo inapofusha kumbuka tuko kwenye wakorinto wa tatu pale jikuonyeshe angalia angalia angalia turudi juu kidogo angalia msarulo wa sita mpaka p anasema hivi naye yani mungu ndiye aliyetutosheleza kuwa wahuduma wagaro jipya si waandiko yani gano la kale kale bali waroho, kwa maana andiko agano la kal ba aoho dio uh ikiwa huduma ya mauti mauti iliyoandikwa katika katika katika mawe mawe mawe la kale basi ikiwa huduma ya muti oanda uha h ya mauti anasema ilikuja katika utukufu hata waisraeli hawakuweza kuukazia macho uso wa musa kwa sababu ya utukufu wa uso wake nao ni utukufu uliokuwa ukibatilika je huduma ya roho haitazidi kuwa katika utukufu tisa kwa maana ikiwa huduma ya adhabu yaani amri 1 torati ina utukufu siuze huduma ya haki ina utukufu unaozidi siuka unaona hicho kitu rafiki kwa hiyo ni, ni, na ndio maana kwa wale ambao ni mapatna wa vipindi vya, vya, vya, vya nema na kweli ndio maana unaona tunaleta vipindi kwa njia ya redio na njia ya mtandao tunafundisha kila siku kwa sababu ukisema unafundisha mara moja kwa wiki tu alafu ukaacha mwanya hapo hawa watu wanapokwenda kwenye makusanyiko yao wanasomewa agano la kale na kwa manao mioyo yao inaingiliwa na utaji inaingiliwa na giza fikra zao zinapofushwa then wanaacha kuamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia kristo wanaacha kumtegemea roho wa mungu na kutegemea kile ambacho mungu amefanya kupitia kristo wanategemea juhudi zao wenyewe na nguvu zao wenyewe na kwa manao ukija ukaanza kuwaletea kweli ya kristo wanakuona kwamba o wamechanganyikiwa wanakuona wo ni nabii wa uongo wanakuona wo. lakini kimsingi sio kwamba wanafanya makusudi ni kwa sababu wamepofushwa fikra zao sasa nataka uone kitu hichi kumbuka mtu aliyekipofu mara nyingi mtu aliyekipofu anahitaji kuongozwa na mwingine na ndomaana bwana yesu akasema waacheni au ni viongozi vipofu kwa sababu kipofu akimwongoza kipofu mwenzake wote wawili wanatumbukia shimone kwao utakuta hao unawaendea ni vipofu lakini pia hao wanaowaongoza nao ni vipofu na kano kipofu anau naongoza kipofu mwingine sasa kama mungu wa dunia hii ambaye ni ibilisi anatumia agano la kale torati ya musa ama k kupiga upofu kwenye mioyo na macho ya watu hnmaanayake ni kwamba hawa watu wanaongozwa na blisi pasipokujjua unazansema haiwezekani k okay, oja nikuonyeshe kitu tene kwenye timotheo timotheo wa pili mlango wa pili alafu angalia nikusomea mstari wa ngapi wa mawa timotheo apili, wa pili mlangowp ama nianza mstari wa 3a kwa rakaraka raka. anasema walakini uyakatae maswali ya upumbavu yasiyo na elimu ukijua ya kuwa huzaa magomvi 4 tena haimpasi mtumwa wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote awezaye kufundisha alafu mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washindanao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli sasa kumbuka kweli ni nani kweli ni kristo kli iko kwenye tarati ya musa kweli ni kristo wapate kuijua kweli sh6 anasema hivi wapate tena fahamu zao unaona hiyo wapate tena zao wapate tena fahamu zao na kutoka katika mtego wa ibilisi kwaho maanaake ni kwamba ukiwa katika mtego wa ibilisi fahamu zako unazipoteza wapate tena fahamu zao na kutoka katika mtego wa ibilisi ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake samone rafiki k kwa anasema kwamba ibilisi amewaingiza katika mtego wake na kwa manao fahamu zao zimepotea na kwa maanao sa ibilisi anawatumia hawa watu kufanya mapenzi yake okay. amewategaje ame, ameleta ame t enye faham zao ametumia agano la kale anatumia torati kupofusha fikra zao kupofusha fahamu zao na kwa sababu hiyo yeye yeyesasando anawaongoza na anawongoza anawaongoza kutimiza mapenzi yake Si, kwaho nadhani unaanza na, kupata picha kwamba kwa nini ni muhimu mno tukaanza kufanya maombi kwa ajili ya watu ili waweze kuielewa hisiri ya kristo ili waweze kuiona hiisiri ya kristo ili waweze kupata ufunuo wa kristo tuko sawasawa rafiki naani imestiza vya kutosha po ndtupig hatua kwahoefeso 3 tulikuwa ule mstari wa napi mstaiwa tasoma tena mpaka msar wa sbau tachambua kitu pale anasema kwa hayo miyasomapo mtaweza kuutambua ufahamu wangu katika siri yake kristo siri hiyo hawakujulishwa wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake watakatifu na manabii zamani hizi katika roho ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja na wa mwili mmoja na washiriki pamoja nasi wa ahadi yake iliyo katika kristo yesu kwa njia ya injili sasa anazungumzia siri ya kristo kuna vitu kadhaa anazungumzia ambao viko chini ya siri ya kristo ambapyo nitakuonyesha kwa hiyo siri ya kristo nitaanza na ya kwanza alafu tutakuja kurudi kuna mambo kadhaa anazungumzia katika hii siri ya kristo kwamba goja okay, nianze na hii siri ya kristo kwanza tenda kwenye wakolosai moja lafu tutarudi hapa tendawolosai mlango wa kwanza nianze mstari wa ngapi api lab pamoja kamba takwa limeanzia katikati anasema hivi siri ile iliyofichwa tangu zamani zote na tangu vizazi vyote bali sasa imefunuliwa kwa watakatifu wake ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika mataifa nao ni kristo ndani yenu tumaini la utukufu kwa hio anazungumzia sehemu ya kwanza ya hii siri ya kristo maanaake ni kristo ndani ya mtakatifu hiyo ndio siri ya kwanza anavozungumzia siri ya kristo sehemu ya kwanza ya hii siri ya kristo maanayake ni kwamba kristo sasa anaishi ndani ya mtakatifu ndani ya mtu wa mataifa pia ambaye sio mwisraeli na kwa sababuhuyo huyu mtu a mataifa atashiriki katika utukufu wa mungu angalia nisome kwenye mstaria 6 na 27, nisome kwenye bibilia ya habari njema biblia habari njema anasema hivi ambao ni siri aliyowaficha wanadamu wote tangu milele lakini sasa amewajulisha watu wake anasema mungu ametaka kuwajulisha hao jinsi siri hiyo ilivyokuu na tukufu ambayo imeenea kwa watu wa mataifa nayo ndiyo hii kwa anakuelezea hiyo siri nini nayo ndiyo hii kristo yuko ndani yenu kristo yuko ndani yenu na jambo hilo linamaanisha kwamba nyinyi mtaushiriki utukufu wa mungu kwa hiyo sio wakristo wengi wanaojua kwamba kristo yuko ndani mwao na wakristo wengi pia hata ao wachache ambao wanajua kwamba kristo yuko ndani mwao hawaelewi manufaa k hawaelewi kusudi la mungu kumsababisha kristo awe ndani ya mtakatifu na wala hawaelewi manufaa ya kristo kuwa ndani ya mtakatifu kwao anavyozungumzia siri ya kristo sehemu ya kwanza ya siri ya kristo ni kwamba kristo anaishi ndani ya mtakatifu na anasema kwa sababu hiyo basi hii maana yake ni kwamba wewe ambaye kristo anaishi ndani yako utashiriki katika utukufu wa mungu sasa anavozungumzia utukufu wa mungu anazungumzia nini anazungumzia mimi na wewe kupata mwili wa utukufu anazungumzia mimi na wewe kupata mwili wa utukufu unasema umweji najua kwa sababu ukienda kwenye, kwenye, kwenye nini kwenye tarusu, msuma, warumi warumnn alafu nitaanza ule mstari wa 19 pale ma 8 a anasema hivi kwa maana na yahesabu mateso ya wakati huwa sasa kuwa si kitu kama utukufu ule utakaofunuliwa kwetu kumbuka kristo ndani neno tumaini la utukufu anasema kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi k ngoja na rudi nyuma kidogo misalakuna. anasema hi kwa maana nayahesabu mateso ya wakati huu wa sasa kuwa si kitu kama utukufu ule utakaofunuliwa ndani yetu sio kwetu taiwndaniytu ndani yetu in us, in us, ndani yetu Ansema, kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa mungu kwa maana viumbe vyote pia vilitiishwa chini ya ubatili si kwa ari yake ila kwa sababu yake yeye aliyevitiisha katika tumainumaini la utukufu katika tumaini kwa kuwa viumbe vyenyewe navyo vitawekwa huru na kutolewa katika utumwa ut wa Bifu, hata viingie katika uhuru wa utukufu wa watoto wa mungu kwa maana twajua jua ya kuwa viumbe vyote pia vinaugua pamoja navyo vinautungu pamoja hata sasa 3 wala si hivyo tu ila na sisi wenyewe tulio na malimbuko ya roho sisi pia tunaugua katika nafsi zetu tukikutazamia kufanywa wana yaani ukombozi wa mwili wetu kwahio kristo ndani yetu ni uthibitisho kwamba tutashiriki katika utukufu wa mungu utukufu nini maana ake ni kwamba miili yetu itakombolewa kutoka katika uharibifu miili yetu itakombolewa kutoka katika mauti na hivyo tutaingia miili yetu itaingia katika uzima na kutokufa sasa hivi anasema ni tumaini ndomwana ue msari washinangape washina nne anasema hivi anasema kwa maana tuliokolewa kwa taraja lakini kitu kilichotarajiwa kikionekana hakuna taraja tena kwa maana ni nani atakayekitarajia kile akionacho bali tukitarajia kitu tusichokiona twaingoja kwa saburi kwao kalkgaa sasa tuliokolewa kwa kusudi tuli la miili yetu ije ivae miili ya utukufu na uthibitisho huo basi ni moja kristo ndani yetu tumani la utukufu lakini mbili ukisoma kwenye efeso 11314 ni ile alama tuliotiwa ama roho mtakatifu tuliopewa kama arabuni Hijo, hiyo ndio siri ya kwanza kwo lengo la wewe kuokolewa rafiki ilikuwa ni ili mwisho wa siku mwili wako wewe na mwili wangu mimi uweze kushinda mauti tuvae miili ya utukufu tuishi milele hapa duniani tusife kamwe kama ambavyo kristo baada ya kufuka hafi tena wala mauti yaimtawali tena hilo ndio lengo hilo ndio tumana nasema ni siri sio watu wote wanaona hichi kitu ndio maana lazima roho mtakatifu akufunulie na maombi yangu ni kwamba kwa wasikilizaji wote wanaosikia naomba mungu afungue macho ya mioyo yenu mweze kuelewa hii siri ya mungu aliyoifanya kupitia kristo jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu uruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga sim sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au789242 nitarudia 4522 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio He's. kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu mwalimuuumaai kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba au 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruumagadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi