vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi mungu alimuumba mwanadamu katika mfano na sura yake kwa kusudi la huyu mwanadamu kutawala heni suali la pili linakuja kutawala wapi ndeni tunakuta ni kutawala hapa duniani ukisoma mwanzo mlango wa 115 na msaruli wa16 anasema mbingu ni mbingu za bwana bali nchi au dunia amewapa wanadamu kwa hiyo inamana mungu alimuumba mwanadamu kwa kusudi la huyu mwanadamu atawale alimuumba mwanadamu katika mfano na sura yake na kumpa huyu mwanadamu mamlaka ili atawale atawale wapi atawale hapa duniani popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vinaima na kweli jina langu naitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika ktika cheo cha kimo cha utmlifu wakristwhng na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha waefeso tuko katika kuchambua sura ile ya tatu na kipindi chetu chii cha tano na kwa maana hiyo basi kama ukupata fursa kusuisa vipindi vinne ivyopita nitakushauri huweze kufanya hivyo lakini zaidi ya yote pia tulichambua sura ya kwanza na sura ya pili kwao unaweza ukafuatilia kumbuka tu tu mafundisho ya pia yanapatikana katika katika ya njia ya sauti mtandao wa wa kijamii bash yakusema hayo basi uh, napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itapo leo lakini zaidi ya yote pia umekuwa ukihamasisha wengine na waweze kusikiliza na kujifunza nzuri zaidi ni kwamba naamini umekuwa ukifundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza na kwa kufanya hivyo inafungua mlango wewe kukuwa katika kristo hali kadhalika pia napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wa wazaji wapindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni nguzo muhimu sana kumbuka maombi yako ni muhimu katika kuhakikisha kwamba macho ya mioyo ya watu yanafunguliwa ya, ya, ya, ya na hivyo wanaweza kuona na kuelewa kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwanawetu yesu kristo endelea wala usichoke wala usiache mwisho napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekua ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwasababu hio kusababisha mamia kwa maelfu ya watu kuweza kuweza kufikiwa na hivyo maisha yao kubadilika yawatunakupa ongera sana sana. Uh, uh, na na ile ya mwisho utashangaa utakaoonyeshwa mamia kwa maelfu ya watu ambayo maisha yao alibadilika kwa sababu ya sadaka yako ya upendo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka tunachambua waefeso mlango wa tatu na tulikuwa tumeanza kuangalia siri ya kristo ni nini ambacho mtuppala kwa akizungumzia kwao ili tujikumbushe tu tusome e, waefeso tatu mstari ule wa nne mpaka wa saba ama wasita pale anasema hivi mpaka sara wasitaso anasema hivi kwa hayo myasomapo mtaweza kuutambua ufahamu wangu katika siri yake kristo anasema siri hiyo hawakujulishwa wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake watakatifu na manabii zamani hizi katika roho ama kwa roho ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja na wa mwili mmoja na washiriki pamoja nasi wa ahadi yake iliyo katika kristo yesu kwa njia ya injili kwa hiyo kitu cha kwanza ninawenza kunesha kuambia katika anapozungumzia siri ya kristo kitu cha kwanza cha kujua maanaake mmoja ni kwamba kristo ndani yenu kristo ndani yetu hiyo ni siri ya kwanza hiyo ni siri ya kwanza ama ni sehemu ya kwanza ya siri ya kristo hiyo ni sehemu ya kwanza ya siri ya kristo kwamba kristo yuko ndani yuko ndani ya mtakatifu kristo anaishi ndani ya mtakatifu anasema na kwa sababu hiyo basi hii maana yake ni kwamba mtashiriki katika uchukufu wa mungu na pointi hiyo hiyo basi inatupeka kwenye pointi ya pili kwamba anavyosema kwamba angalia pale anasema kwamba ya kwamba mataifa ni warithi pamoja naso urithi urithi wa urithi mmoja urithi unaozungumziwa hapa ni urithi wa miili ya uchukufu ni urithi wa miili ya utukufu kwa lugha nyingine tunaporithi miili ya utukufu maanake ni kwamba tunarithi pamoja na kila kitu kumbuka biblia anasema sisi ni warithi pamoja na, pa na kristo ukisoma warumi 817 lakini pia ukasoma kwenye wagalatia 4 mstari ule wa st hadi wa wasaba utaona kwamba sisi tumekuwa wana wa mungu tumekuwa warithi wa mungu na kwa sababu ni warithi pamoja na kristo kwoo siri ya kristo inazungumzia sio tu kwamba kristo anaishi ndani ya mtakatifu lakini pia inazungumzia kwamba tutapata urithi na huo urithi ni urithi wa mi, miili yetu oo kuna urithi wa miili yetu lakini pia kuna urithi wa ulimwengu mzima urithi wa miili ya utukufu ambao kipindi kilichopita nilikuonyesha kwamba anavyosema tumaini la utukufu anazugumzia ni miili yetu kupata utukufu na hapa paulo anasema kwamba hiyo ni sehemu ya urithi wetu sasa bila kufunuliwa na roho ni ngumu sana sio tu kwamba kuona lakini pia kuelewa lakini pia kuamini si unapoanza ku, watu wengi hawajawahi kupiga hesabu kwenye akili zao na kuanza kujiuliza okay uokovu manaake nini anavyozungumzia uokovu maanaake nini kumbuka bibilia anazungumzia tena na tena kwamba ku, sisi kupewa roho mtakatifu ni uthibitisho kwamba miili yetu itakombolewa kutoka katika uharibifu na kutoka katika mauti ni muhimu sana tukalijua kwa nini kwa sababu ukitaka kuelewa haya mambo rafiki lazima urudi kwenye bustani ya eden na ujuulize maswali ya msingi na swali la msingi ni hili kwamba mungu alivyomuumba mwanadamu alikuwa amekusudia nini na ukiangalia mwanzo mlango wa kwanza mr nasema natumfanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu na tuwape mamlaka ya kutawala wakatawale kila kitu kiendacho juu ya nchi kwenye bahari na, na, na, na, na, na angani alafu suali la pili unajuliza ni hili okay. kwa hiyo mungu alimuumba mwanadamu katika mfano na sura yake kwa kusudi la huyu mwanadamu kutawala then suali la pili linakuja kutawala wapi then tunakuta ni kutawala hapa duniani ukisoma mwanzo mlango wa 115 na msari msarul16 anasema mbingu ni mbingu za bwana bali nchi au dunia amewapa wanadamu kwa hiyo inamaana mungu alimuumba mwanadamu kwa kusudi la huyu mwanadamu atawale alimuumba mwanadamu katika mfano na sura yake na kumpa huyu mwanadamu mamlaka ili atawale atawale wapi atawale hapa duniani swali la tatu la msingi linalokuja linakuja ni hili kwamba atawale kwa gani atawale kwa mda gani Then, tunafahamu mwanadamu alikusudiwa atawale milele tunajuaje tunajua kwa sababu mungu anamwambia adamu katika mwanzo mlango wa pili kwamba matunda ya kila mtu wabustani unaweza ukala lakini matunda ya mci wa ujuzi wa mema na mabaya usile maana siku utakayokula utakufa hakika kwa mantiki hiyo basi kama adamu na mke wake wasingekula tunda la mci wa ujuzi wa mema na mabaya maanayake ni kwamba wangeishi wasingekufa knakua okay, wangeishi mdagani maanaak wangeishi milele a hapa duniani kwa hiyo basi kusudi la mungu ilikuwa ni amemuumba mwanadamu katika mfano na sura yake akampa mamlaka ya kutawala hapa duniani milele katika umwili mwanadamu hakuumbwa kwa ajili ya mbingu mbinguni kama mungu angekuwa anataka mwanadamu akae mbinguni mungu angemuumbia mwanadamu mbinguni kama ambavyo malaika wameumbiwa kwa ajili ya kuishi kule mbinguni lakini mungu alimuumba mwanadamu makusudi kwa kusudi la mwanadamu kuishi hapa duniani kutawala hapa duniani mwanadamu kuwa mwendelezo wa mamlaka ama wa ufalme wa mungu hapa duniani kwahio mwanadamu hakuumbwa kwa ajili ya kwenda kukaa mbinguni aliumbwa kwa ajili ya kukaa hapa duniani na kutawala hapa duniani sasa wakristo wengi sana walijui hili ndio maana hata watakatifu walolala katika kristo wataruni pamoja na kristo na watakuja watatawala hapa duniani milele ndio maana ukisoma kwenye ufunuo unaona yerusalemu mpya inashuka na mungu naye anashuka na yerusalemu mpya anakuja kukaa hapa duniani milele mungu mwenyewe maingu na nchi apa duniani milele na wakristo wengi hawajui haya mambo sasa ndio maana ndiomannasema siri ya kwanza ama sehemu ya siri ya kristo moja ni kristo ndani ya watakatifu lakini mbili kwamba watakatifu nao ni warithi wa miili ya utukufu warithi wa utukufu wa mungu kwa lugha nyingine tunarithi utukufu wa mungu utukufu wa mungu nini ni vyote alivyonavyo mungu na vile alivyo all that god is and has vile mungu alivyo na vyote alivyo navyo ko sisi tunakuwa ni warithi wake na kwa sababu hiyo basi tunarhi ma ndio maana tunarithi na umilele ndio maana tunarithi uzima wa milele ndio maana tunarithi miili yetu kuvaa miili ya utukufu k okay, ko hilomoja kanasema siri hiyo waefestta siri hiyo awakujulisha wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake watakatifu na manabii zamani hizi katika roho ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja kwao tumaona leo ni mili ya utukufu alafu mbili anasema na wa mwili mmoja sasa anavyosema wamwili mmoja anachomaanisha ni kwamba watu wa mataifa kama vile ambavyo waisraeli tunapozaliwa mara ya pili tunabatizwa na kufanywa kuwa sehemu ya mwili wa kristo na kuwa sehemu ya mwili wa kristo hii ni mstri ni siri kuielezea nayo ni ngumu ndio maana ukienda kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na mbili wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na mbili ntaanza msari ule wa kuminmbl had wakntat wakorinto waz mland anasema hivi maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo alafu 13a wanasema kwa maana katika roho mmoja sisi sote tulibatizwa kuwa mwili mmoja mmojao kwa maana katika roho mmoja sisi sote tulibatizwa kuwa mwili mmoja kwamba tu wayahudi au kwamba tu wayunani ikiwa tu watumwa au ikiwa tu huru nasi sote tulinyweshwa roho mmoja kwa hiyo kwa lugha nyingine rafiki tulipozaliwa mara ya pili kwa njia ya roho mtakatifu tumebatizwa na kuzamishwa na kuunganishwa na kufanywa kuwa sehemu ya mwili wa kristo kwahyo hiyo ni mystical union sasa kuielezea kuielezea ni ngumu mno lakini ni mystical union kwamba wewe rafiki mwili wako sasa hivi ni sehemu ya mwili wa kristo kama vile ambavyo kidole gumba ni sehemu ya mwili wako ama kama vile ambavyo sikio ni sehemu ya mwili wako ama kama vile ambavyo jicho ni sehemu ya mwili wako ndivyo ambavyo na nawewe ni sehemu ya mwili wa kristo na maanndio maana ndiyo maana rafiki kidole ki ki gumba kikiwa kina maumivu mwili wote unapata shida jicho likiwa linauma mwili wote unapata shida kwa sababu lile jicho ama kile kidole gumba ni sehemu ya mwili wako k hali kadhalika nasi tulipozaliwa mara ya pili tumebatizwa na tumefanywa kuwa sehemu ya mwili wa kristo na kwa maana hiyo yoyote anayekugusa wewe chochote kinachokugusa wewe maana yake ni kwamba kinamgusa kristo kama hauamini ngoja ni kuonyesha kitu angalia atuende kwenye matendo ya metume tisa matendo ya metume mlango wa tisa alafu nianze mstari wa kwanza ili tuweze kupata ontext anasema lakini sauli akizidi kutisha na kuwaza kuwaua wanafunzi wa bwana ama wanafunzi wa yesu kristo akamwendea kuhani mkuu akataka ampe barua za kuenda dameski zilizoandikwa kwa masinagogi ili akiona watu wa njia hii wa kristo waume kwa wake awafunge na kuwaleta yerusalemu koo sauli wakati wkatiuni paulo wakatihuo akiitwa wa sauli kwao anaasira kwelikweli mstari wa tatu hata alipokuwa akisafiri ikawa anakaribia dameski ghafla ikamwangaza koche koche nuru kutoka mbinguni akaanguka chini akasikia sauti ikimwambia sauli sauli mbona waniudhi sauli sauli mbona waniudhi ngoja niangalia kwenye bibilia ya ya ya ya, ya ya ya ya neno amesemaj amesema tofauti kwa kwasababu na kitu anakitafuta hebibilia he. nenamaipata vizuri anasema akaanguka chini ule mstari wanne akasikia sauti ikimwambia sauli sauli mbona unanitesa sauli sauli mbona unanitesa hata bibliaacama mbona unanitesa nena tikeu anasimanii anasema sausmbonaunanitesana e, mbona unanitesa sasa kwaho maanake ametokewa nuru mwanga umemzunguka kote, kote ameanguka chini alivyoanguka chini anasikia sauti ikizungumza na yeye kwa lugha ya, ki, ya, ya, ya kibani msarulann anasema akaanguka chini akasikia sauti ikimwambia sauli sauli mbona wani, unanitesa sasa najua biblia yasuv nasema mbona unaniudhi sio tafsiri sahii tafsiri sahii ni mbona unanitesa kumbuka tuko ni matendo ya mitume tisa mstari wa nne huo anasema akasema uu nani wewe bwana naye akasema mimi ndimi yesu unaye niudhi wewe kwa kwahio kumbuka tumeanza kusoma matendo ya mitume kwanzia mlango wa tisa tumeanza msarli wa kwanza na hivi tuko enye mstari wa tano akasema uu nani wewe kwao sauli yuko chini anamuuliza wewe ni nani unaezungumza na mimi Eh, anasema naye akasema mimi ndimi yesu unaye niudhi udhi wewe sasa angalia kwenye nene takavosema eh, kanasema hivi sauli akajibu una, unani wewe bwana sauti kasema mimi ni yesu unae mtesa ok ngoya tufanye hivi msarule wa nne na msarule wa tano nikusomea kwenye biblia yaneno tafsiri ya neno yanenostavtoka vizuri smhv vi? akaanguka chini akasikia sauti ikimwambia sauli sauli mbona unanitesa sauli akajibu uu nani wewe bwana ile sauti ikamjibu mimi ni yesu unayemtesa lakini tumwona mstari wa kwanza sauli alikuwa akiua wakristo wanafunzi wa yesu sauli alikuwa akikamata wanafunzi wa kristo na kuwafunga lakini hapa yesu anatokeza anasema mbona unanitesa kwa lugha nyingine maanake sauli kumkamata mkristo na kumfunga ama na kumpiga ama na kumuua maanake yesu kristo kwa kuwa huyu mtakatifu ni sehemu ya mwili wa kristo kwoyo yesu anahesabu kwamba hilo linafanyika katika mwili wake kitendo cha kumuua mkristo maanake ni kama vile mtu amekuja akakata kidole chako kidogo maanake sehemu ya kiungo inakuwa imeondoka ko huone jinsi ambavyo tumekuwa mwili mmoja na yesu kristo na hii kazi ilifanywa na roho mtakatifu ndio maana paulo anasema kwamba siri mojawapo ni kwamba watu wa mataifa ambao sio waisraeli nao ni warithi wa mwili mmoja kwa lugha nyingine na wao wanapozaliwa mara ya pili wanabatizwa kuwa sehemu ya mwili wa kristo kama vile ambavyo waisraeli wamebatizwa kuwa sehemu ya mwili wa kristo na kwa sababuho hakuna tofauti kati ya mwisraeli wala mtu wa mataifa kwa sababu sisi sote tumebatizwa katika moja, na tumekunywa roho mmoja ndio maana mafundisho yote yanayoanza kusababisha kwamba waisraeli wako juu sana na watu wa mataifa wako chini sana naua sio sahi hiyo tofauti imeshaondolewa kupitia kufa na kufuka yesu kwa yesu banaetst kwa lugha nyingine imezaliwa taifa jipya watu ambao hawana tofauti yoyote no hakuna mtumwa wala mtu aliye huru hakuna mtu alie mume wala mtu alie mke eh? kwa nini anasema sisi sote tumebatizwa katika kristo tumemvaa kristo tumekuwa sehemu ya mwili wa kristo ni muhimu sana ukalelealo rafiki kwa hiyo chochote kinachokugusa wewe maanaake kinamgusa yesu na kwa sababu hiyo sasa tunaweza tukageuza shilingi upande wa pili kama kitendo cha sauli kutesa wakristo ilihesabika kwamba nikwamba anamtesa yesu moja kwa moja ksu awa wakristo ni sehemu ya mwili wa kristo nauwatea waristo maanake ni kutesa mwili wa kristo en tukigeuza shilingiupande wa pili tusma kwa kwamb chochote anachofanyiwa tofanya nfana isto ain halkadhalik chochote ambacho hakiwezi kumpata kristo manake niwm kiwezunpatm kwa nini kwa sababu mwili wa kristo uangalia ulivyo je unaweza ukapiga picha yesu kristo yuko hospitali hospitali ya maunti meru hospitali ya, ya, ya, ya mwimbili ama ksmc amelazwa mgonjwa alafu petro na yohana wamekuja kumletea mtori haiwezekani kama yesu kristo hawezi kuumwa maana yake ni kwamba na wewe hauwezi kuumwa kwa nini kwa sababu wewe ni sehemu ya mwili wake kosawasawa sasa kumbuka sisi kama sehemu ya mwili wa kristo tunapokea kutoka kwa kristo yeye ndiye anayetubeba sisi sio sisi tunaembeba yeye mfano maelezo mazuri twende kwenye, kwenye warumi kwenye warumi mlango wa 11 nianze anze msarula wa 16t anasema tena malimbuko yakiwa matakatifu kadhalika na donge lote na shina likiwa takatifu matawi nayo na kadhalika lakini iwapo matawi mengine yamekatwa aakazungumzia waisraeli na wewe mzeituni mwitu ulipandikizwa kati yao ukawa mshirika wa shina la mzeituni na unono wake usijisifu juu ya matawi yale au ikiwa wajisifu si wewe ulichukuae shina bali ni shina likuchukualo wewetuas kwaa anasema shina ndio linakubeba wewe na ndomanapa nasema shina, na shina likiwa takatifu na wewe tawi unakuwa takatifu kwa lugha nyingine hali, hali ya tawi inategemeana na inatokana na hali ya shina na kwa manao kwakuwa uo ume umebatizwa umekuwa sehemu ya mwili wa kristo maanake hali yako ya kiroho na hata katika nafsi na mwili inategemeana na hali ya kiroho na nafsi na mwili wa yesu kristo kwa sababu wewe umekuwa mmoja na yeye sasa kumbuka sio wewe unayembeba kristo ni kristo ndiye anayekubeba wewe kwa lugha nyingine kristo ndiye anayeamua hali yako ikoje kwa kuwa wewe umekuwa sehemu ya mwili wa kristo basi kwa kuwa kristo ni mtakatifu basi na wewe ni mtakatifu kwa kuwa kristo ni mwenye haki basi na wewe ni mwenye haki kwa kuwa kristo anapendwa na baba basi na wewe unapendwa na baba kwa kuwa kristo ni nuru basi na wewe ni nuru kwa kuwa kristo ni mwana wa mungu basi na nawewe ni mwana wa mungu kwa kuwa kristo ni mfalme na wewe pia ni mfalme kwa kuwa kristo ni kuhani na wewe pia ni kuhani kwa kuwa kristo ni mponyaji basi na wewe ni mponyaji na kadhalika na kadhalika na kadhalika ka hiyo ndio siri nyingine ya kristo kwamba tumekuwa sehemu ya mwili wa kristo kwao turudi kwenye efeso3 pale tulikuwa mstari wa tano kwa hiyo anasema hivi siri hiyo hawakujulisha wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake watakatifu na manabii zamani hizi katika kristo sita ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja ambao tuliona ni mwili wa utukufu na mwili mmoja k kuwa sehemu ya mwili wa kristo alafu anasema nawashirika pamoja nasi wa ahadi yake iliyo katika kristo yesu kwa njia ya injili ahadi gani ahadi hii tunafunuliwa katika wagalatia tatu tuende msara wa 1mta hadi wa 1n wagalatia ta wagalatia tatu mlango wa 1t amini msara wa 13 hadi msarawa wagalatia mlango wa tatu msara 1d 1 anasema hivi kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu aangikwae juu ya mti kumi na nne ili nini ili kwamba baraka ya abrahamu iwafikilie mataifa katika yesu kristo tupate kupokea ahadi ya roho kwa njia ya imani kwao watu wa mataifa nao ni warithi wa, wa, wa ahadi maanaake anazungumzia ahadi ya roho mtakatifu pia kama ambavyo israeli walistahili kupokea roho mtakatifu kupokeaoho makatifu tabwanwa basi kal na watu wa mataifa watu wamataifawatu mbsi waa na wao pia ni sehemu ya washirika wa ahadi hii ya roho mtakatifu, ya mtakatifu. Kristo nini? ni kristo ndani mbili ni kwamba umepata ambao nini, wa mwili wako wa utukufu, ama utukufu wa mungu lakini tatu pia kwamba wewe umekuwa sehemu ya mwili wa kristo na nne wewe ni mshirika wa ahadi ya mungu yani mshirika mungumshira mtakatifu hii ndio siri ambayo ilikuwa imefichika ilikuwa imefichika watu watuuaasema vyote hivi haya yote yanafunuliwa kwenye 3, na ya habari mtakatifu kambi sana hi hayayote yanafnuliwupitituudt batakattawta ntasomataongeza kidogo tutaenda mpaka mstari ule wa was anasema, uh, anasema siri hiyo hawakujulishwa wanadamu katika vizazi vingine kama walivyofunuliwa mitume wake watakatifu na manabii zaman hizi katika roho ya kwamba mataifa ni warithi pamoja nasi wa urithi mmoja na wa mmoja na washiriki pamoja nasi wa ahadi yake iliyo katika kristo yesu kwa njia ya injili ndiomana tunakuletea habari njema sasa kuna watu wanapata shida na mafundisho ya, ya vipindi vya neema na kweli kwa sababu hatuhubiri habari mbaya anasema yule hata akemei dhambi akaripii maovu ya watu no, no, no, mi nimetuma kupeleka habari njema sio habari mbaya kwa anasema mstari wa, wa saba anasema injili hiyo ambayo nalifanywa mhudumu wake kwa kadiri ya kipawa cha neema ya mungu niliyopewa kwa kadiri ya utendaji wa nguvu zake ama wa uweza wake kwaio anasema amepewa kipawa kwa ingine neema ya mungu ambayo alipewa tangu tumwani mwa mama yake imeachilia kipawa na hicho kipawa kinafanya kazi kwa kadiri ya nguvu za mungu nirudie tena anasema neema ya mungu alipewa tangu tumboni neema ya kuwahubiri mataifa habari njema za kristo na anasema kupitia neema hiyo basi akapewa kipawa na hicho kipawa alichopewa kinatenda kazi kwa kadiri ya ama kwa kuwezeshwa na nguvu ya mungu kwa hiyo kuhubiri injili unahitaji neema unahitaji kuwa na kipawa unahitaji kuwa na nguvu ya mungu sasa unaweza roho mtakatifu akufunulie akujuze umeitwa kwa ajili ya kina nani kipawa chako ni kipi ili uanze kutegemea hiyo neema na nguvu ya mungu kuweza kutimiza hiyo kazi ambayo umeitiwa kama ujampokeauris mago maisha yako hii fursani hisasafayamambo yafuatayoemabwanayesu nnaaminwewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka na kunifanya nakunfanya wa mungu na unifana ua wenye haki asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa wawo maombe mafupi kabisa anaokaribisha katika familia ya mungu basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa urumagadi na kumbuka yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi naaaika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini huendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au675242 au789242 nitarudia nne 45242 bili, au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kwa kipindi cha neema na kweli kutoka mwalimu kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiem ama tupigie simu namba au au nitarudia 72778arudi77 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi