vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unapolipokea neno la mungu kulipokea tu alitoshi unatakiwa ulipokee kwa maana ya kwamba uliruhusu liingie litie mizizi katika moyo wako lakini pia lazima uwe katika hali ya kuamini kuamini nini kuamini maana yake ni kukubaliana k yes neno limeingia ndani ya moyo wako lakini uishi kwa kukubaliana nalo kumbuka nikakwambia kwamba unaposikia neno la mungu unakubaliana nalo kukubaliana nini naloaake kulipokea ni kwamba umekubaliana lile neno alafu ukaruhusu lile neno li anze kutenda kazi kazikakufaa nini kwa wewe kufanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yna lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo warumi 117 mwenye haki lazima aishi kwa imani lakini pia wahibrania anasema pasipo imani awezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni makusudi ya vipindi vya neema na kweli kukujenga wewe na kukuimarisha wewe ili mwenendo wako wa kila siku huwo ni mwenendo wa kumpendeza mungu ufikiri kwako rafiki kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya ukipata matokeo mabaya utakuwa ni mtu ala na malalamiko dhidi ya mungu lakini kama utafikiri vizuri ni kwamba utaamini vizuri naukiamin vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri mazuri na ukipata matokeo mazuri, basi utakuwa ni mtu unayemletea mungu kupitia maisha yako fanya maamuzi ya kufikiri vizuri kufikiri vizuri maz na ili huweza kufirikama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ni ku chagize tu kwamba pia kama hausikilizi kwa njia ya redio na ungependa kusikiliza kupitia nyingine basi unaweza ukapata mafundisho aya katika una inaitwa mwalimuhurumagi nenda pale kwenyeakuonyeza kengele ili uweze kupata alert mafundisho anapowekwa mapya kila siku lakini zaidiyayot utao umeangalia usisaku aussku ikiwa kujua kwamba kuna sehemu ambayo wanaweza wakapata mafundisho mengi wengi new, tika, tika youtube yetu nalaya, video zaidi ya amjkatikaayetu una zaya aa sasa kwao tuna video nyingi kabisa kuna ma, mafundisho ya kutosha mengi kabisa ambapo ukajifunza ukakuwa, ukakuwa ukasonga mbele kwahiyo fanya hivyo lakini pia piaaungependa kupata mafundisho hayo pia kwa njia ya sauti basi yanapatikana katika google podcast apple podcast apple na a nenda mule andika wal umgdi ukiandika almrum gdi itakuja pale podcast zetu alafu utakuta mafundisho haya ambayo tunaendelea kuyapost kila siku lakini nyuma ambayo ukuweza kuyasikia U, ukiingia mle una uwezo wa kusikiliza una uwezo wa kupakua kwa maana ya ku alafu ukasikiliza kwa hiyo na mafundisho mengine mengi yanyuma utayapata yote kule yotekul nenda kule kasikilize lakini unasema unasemam hiyo ni ngumu sana kutafuta podcast kutafutanazungumza nini okay kama una smartphone unaweza ukapata mafundisho ya kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo katika telegram tuma ujumbe mfupi sema ni unge alafu utaungwa tuma ujumbe mfupi katika namba 7895242 7895242 nawe utaungwa nikushukuru wewe amba umekua ukiskiliza na kufatilia mafundisho yael kisku usnmm maombi ndo nasabasha mamboyatokee nikibaii siku nikushukuru pia wewe ambaye umeamua kwa upendo kabisa na kwa dhati kabisa kwamba kwenye kile ambacho mungu amekubariki nacho umeamua kuwa unatoa sehemu kidogo kila mwezi na kusapoti kuchangia vipindi vya neema na kole kusapoti injili kwa njia ya redio kuhakisha kwamba kweli ya kristo inafikia mamia kwa maelfu ya watu kupitia redio kumbuka kama nayosema kila siku kuna watu ambao kweli ya kwa njia radio. Kwa wako pembezoni mbo tkusksnmbzikuai nwengine wamfikiwa a mkniaolkalsksh kuna garama tunalipa hilo la kwanza la pili hatuna wafadhili kwa maana ya wazungu kutoka nje ya nchi no ni sisi wenyewe tulio wasikilizaji wa tanzania ambao tuna upendo wa kristo na tuna usongo wa kuona kwamba tanzania yetu wa kristo kanisa la tanzania linabadilika linakuwa na kufika katika cheo cha kima cha utimlifu wakristo ndio ambao tunajitoa kutoka katika sehemu ya kile ambacho mungu ametubariki nacho kwa hiyo kwa wale waliofanya maamuzi ya kuwa kila mwezi ongera sana basi tunaendelea na somo letu ninalosema utendaji kazi wa neno kama hujaweza kusikiliza vipindi vilivyopita nitakushauri ufanye hivyo nimekuwa nikienda taratibu mdogo mdogo lakini nikigusia na kukazia maeneo muhimu muhimu kumbuka jana kitu kikubwa ambacho nilikazia nilikazia kwamba uh, ili mtu aweze kufunguliwa nafsi yake unafunguliwa nafsi yako kupitia neno yes pawe ya mungu kupitia nguvu ya roho mtakatifu lakini pia na neno kwamba nguvu ya mungu ya roho mtakatifu yes ina uwezo wa kufukuza pepo kufukuza mzimu kufukuza majini akaondoka tukafukuza ugonjwa tukaondoa madhara ya laana vyote vikaondoka lakini kama hautapokea kweli ya kristo ni kweli ya kristo pekee yake ndio inaweza kuweka huru utaijua kweli na hiyo kweli za kuweka huru kwa uteni wa wathesaloniki wa kwanza mlango wa pili msadalo la 1 na tatu alafu nitaenda kusoma moja kwa moja kwenye biblia tafsiri ya neno anasema hivi haleluya anasema nasi pia tunamshukuru mungu eh, bila kukoma kwa sababu mlipolipokea neno la mungu mlilolisikia kutoka kwetu hamkulipokea kama neno la wanadamu bali mlilipokea kama ilivyo hasa neno la mungu litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini mnao, kwao unapolipokea neno la mungu kulipokeatu alitoshi unatakiwa ulipokee kwa maana ya kwamba uliruhusu liingie litie mizizi katika moyo wako lakini pia lazima uwe katika hali ya kuamini kuamini nini kuamini maana yake ni kukubaliana kwao yes neno limeingia ndani ya moyo wako lakini uishi kwa kukubaliana nalo kumbuka nikakwambia kwamba unaposikia neno la mungu unakubaliana nalo nini unapokubaliana nalo kulipokea ni kwamba umekubaliana lile neno alafu ukaruhusu lile neno li nz kutenda kazi kwa kufanya nini kwa wewe kufanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kwako kuzungumza, kwako kwako kuzungumza na kutenda kwako, ili lile neno liweze kuleta mabadiliko kwa lugha nyingine naanza kuenenda naanza kufikiri naanza kuzungumza na kuenenda sawasawa na lile neno linavyosema tunakwenda sawasawa ngoja okay. nikupe mfano mdogo alafu tutapiga hatua chukulia umeamka ume alafu unasikia homa kwenye mwili wako unasikia kali homa kali na kwa maana hiyo maana yake ni ugonjwa unakushambulia na kitu cha kwanza kinachokuja kichwani ni kwamba unajua nini inabidi niwapigie simu ofsini niwaambie kwamba leo sitaweza kuja kazini kwa nini kwa sababu hali nilionayo sio nzuri nasikia homa kali labda nasikia na maumivu ya kichwa kwa hiyo sitaweza kwenda kazini tutakwenda sawasawa lakini baadaye unapokuwa unawaza ra na anakukumbusha anakumbusha neno anakwambia kwenye matayo 8 neno linasema kwamba yesu alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu alafu na petro wa kwanza mlango wa pili wa msar inasema kwa kupigwa kwake yesu kristo sisi tulipona kwao swali linakujaok okay kama yesu amechukua magonjwa yangu na madhaifu yangu na kwa kupigwa kwake mimi nilipona hivyo ndivyo neno la mungu linavyosema nakubaliana na kipi nakubaliana na hicho na ambacho neno la mungu linasema kwamba yesu alichukua madhaifu na magonjwa yangu na kwa kupigwa kwake mi nilipona na kwa sababu sababuo neno linasema mimi ni mzima ama nakubaliana na nachokisikia na, na katika mwili wangu kwamba ninahoma kichwa kinauma kipi nakubaliana nacho kwa sababu kile ambacho nakubaliana nacho maamuzi yangu nitafanya sawasawa sawa na kile kitu ambacho nakubaliana nacho na katika hali ya kawaida mtu aliye mgonjwa mtu ambaye anahoma mtu ambaye kichwa kina kwa kawaida haendi ofisini anakwenda hospitali tunakwenda rafiki nataka ulione hilo kumbuka nimekuambia kwamba kupokea neno ni kukubaliana na lile neno na kufanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kuzungumza na kutenda na hivyo inaruhusu lile neno lilete matunda yaliyokusudiwa kwa hiyo nina mambo mawili hapa kwa upande mmoja nina homa kichwa kinauma na upande mwingine neno linasema kwamba yesu alichukua huo ugonjwa na madhaifu na kwakupigwa kwake lipoda kwa neno linasema mimi ni mgonjwa mwili wangu na milango yangu mitano mitanfahamu inasema mimi ni mgonjwa lakini neno linasema mimi ni mzima neno linasema mimi ni mzima lakini mwili wangu milango yangu mitano afahamu inasema mimi ni mgonjwa sasa nafanya maamuzi kwa kukubaliana na nani kukubaliana na neno ama kukubaliana na kile ambacho mwili wangu nasema kumbuka lengo la ugonjwa ugonjwa umekuja kunipangia namna na ambavyo natakiwa nifanye maamuzi na ugonjwa unataka kunishinikiza nisiende ofisini eidha nilale nyumbani ama nipige simu ofisini niseme kwamba siwezi kwenda lakini neno linasema hapana wewe ni mzima yesu alichukua magonjwa yako na madhaifu yako na kwa kupigwa kwake wewe ulipona kwa nasema nasemaok okay koo nafanyaje najiuliza so, nasema ok kufuatana na ugonjwa natakiwa nisienda ofisini nienda hospitali ok kufuatana na neno kwa kuwa kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona maana ni kwamba neno linasema mimi mzimak okay. mtu aliye mzima kama ningekuwa ni mzima nimeamka asubuhi sina homa siumi na kichwa ningefanyaje ningeenda bafuni nikaswaki nikaoga nklabda nikanyoosha nguo kaaiwa sija nyoosha za kwenda ofisini nikavaa nguo nikatoka nikaenda ofisini hivyo ndivyo mtu ambaye aliye mzima angefanya na kwa kuwa neno la mungu linasema kuwa mimi ni mzima kwa hiyo nachagua kwenda ofisini kwao naingia bafuni naoga navaa hata mpaka wakati natoka nyumbani bado nasikia mmpw aina ofsbao aska oma an afanya kaz kil ambacho neno la mungu limsma n wufanya hyo maanake kwamba naruhusu lile neno sasa liokoe nafsi yangu kutoka kwenye huo ugonjwa kwenye hayo mashambulizi kwao maanake ni kwamba uhalisia wa kile ambacho kimesemwa na neno kinadhirika katika damu nanyama ndicho ambacho nasema kwamba kubaliana na neno na ufanye marekebisho katika kufikiri kuzungumza na kutenda kwako ili lile neno liweze kuleta matokeo ambayo mungu alikusudia hiyo ndio kupokea neno la mungu tunakwanasa wrafiki kwahio maana ake ningekubaliana na mwili wangu na milango yangu mitano faau maanaake ni kwamba ningelala sasa nimeona watu wengine wanafanya makosa wanasema anapiga simu anasema halo za saizi sasa naomba umwambie bosi sitaweza kuja nimeamka ninaoma kweli na kichwa kinaniuma e? alafu huyu mtu anabaki nyumbani alafu anasema kwa kupiga kwa yesu kristo mimi nilipona yesu kristo watakuzika wai hospitali kwa sababu kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako kumekwenda kinyume na kile ambacho neno la mungu linasema ok tuende tukamwangalie mariamu upate mfano life bila cheng. si naenda taratibu ili tuweze kuelewa neno neno kazi Maaki watu wengi hawajui linatenda kazi lnavotendawtuwengi hawajumbltd basi twende kwenye luka luka mlango wa kwanza ntaanza msarul nahani waluka mlango wa kwanza az anasema hivi mwezi wa st malaika gabrieli alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nazareti kwa mwanamwali bikira aliyekuwa ameposwa na mtu jina lake yusufu wa mbari ya daudi na jina lake bikira huyo ni mariamu akaingia nyumbani kwake akasema salamu uliyepewa neema bwana yuu pamoja nawe naye akafadhaika sana kwa ajili ya maneno yake akawaza moyoni salamu hii ni ya namna gani malaika akamwambia usiogope mariamu kwa maana umepata neema kwa mungu1 tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamume na jina lake utamwita yesu huyo atakuwa mkuu ataitwa mwana wa aliye juu na bwana mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba yake ataimiliki nyumba ya yakobo hata milele na ufalme wake utakuwa hauna mwisho mariamu akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume stop tusikilizani mara nyingi neno la mungu litakapo, litakueleza kitu ambacho katika akili yako ya kawaida hicho kitu hakina mantiki kwa lugha nyingine unasema hakiingia kilini hicho kitu kwamba hilo unalolisikia ambalo neno la mungu linasema sense kabisa halina mantiki unaye mariam moja ni bikira tunakwenda sawasawa mbili hana mume ameposwa amechumbiwa lakini bado haajawana lakini tatu anaambiwa kwamba utabeba mimba utazaa mtoto wa kiume huyu mtoto atakuwa ni mtoto wa mungu aliye juu ama aliye hai huyu mtoto ataitwa mtoto wa daudi atakaa na kutawala nyumba ya yakobo sijui kama unanyelewa rafiki tunachozungumzwa hapa fikiria mbinti hana mume ni bikira anaambiwa utabeba mimba bila mwanaume alafu huyo mtoto atakayezaliwa atakuwa ni mtoto wa mungu ha? alafu sio tu kwamba ni mtoto wa mungu lakini pia huyu atakuwa ni mtoto wa daudi daudi mbona alishakufa lakini sio hivyo tu atatawala nyumba ya mbona yaobu mbonahi kitu inakwaje kwao mariamu anauza swali la msingi kabisa litakuaje jambo hili mimi sijajua mume kwaho anachotaka kuonyesha nini mara nyingi neno la mungu litazungumza kitu ambacho kwenye akili yako akili yako itagoma kabisa akili yako itavurugika lakini hapo ndo unatakiwa uchague unakubaliana na hicho ambacho neno la mungu linasema au unakataa kwahio mariamu anauliza swali <coughs> saaskia malaika navmjibu msar 35 aa34 tena mariamu akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakujilia juu yako na nguvu zake aliye juu yaani mungu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu 36. tena tazama jamaa ya yako elizabeth naye amechukua mimba ya mtoto mwanamume katika uzee wake na mwezi huu ni wa sita kwake yeye aliyeitwa tasa alafu sika 37 kwa kuwa hakuna nelo, neno lisilowezekana kwa mungu sasa uu mstari wa, wa 37 naomba nikusomee kwenye bibilia moja inaitwa asv kwa hiyo inaitwa eh, american standard version american standard standardvesion ametafsiri umsari wa 37 vizuri sana ntahusoma kwa lugha ya kiingereza halafu tutajaribu kuuleta katika lugha ya kiswahili anasema for no word from god shall be void of power kwamba hakuna neno lililotoka kwa mungu ambalo litakuwa halina nguvu kwa lugha nyingine anasema kila neno lililotoka kwa mungu lina nguvu ya kusababisha hicho kilichosemwa kiweze kutokea kila neno lilotoka kwa mungu lina nguvu ndani yake ya kusababisha hicho kilichosemwa kiweze kutokea kwa hiyo mariamu anasema litakuwaja anaambiwa sikiliza ndivyo ilivyo hili neno lilokuletea ukilipokea ukikubaliana nalo lina nguvu ndani yake ya kusababisha hicho kilichosemwa kiweze kutokea angalia yule mstari wa 38 mariamu akasema tazama mimi ni mjakazi wa bwana na iwe kwangu kama ulivyosema kwao mariamu anafananini analipokea lile neno anakubaliana na neno analipokea lile neno anakubaliana na neno sasa kumbuka nikakwambia kupokea lile neno maanaake ni kukubaliana na neno na kufanya marekebisho na mabadiliko katika maisha katika kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako ili lile neno liweze kuleta matokeo yaliyokusudiwa kwao mariamu hapa anasema na iwe kwangu kama ulivyosema na iwe kwangu sawasawa sawa na neno la bwana alivyosema kumbuka ameambiwa neno linalotoka kwa mungu lina nguvu ya kuleta kutekeleza hicho kilichosemwa kwo mariamu anapokea sasa angalia kinachofuata jinsi ambavyo mariamu anabadilia kwenye kufikiri kwake na kwenye kutenda kwake angalia msara wa 39 anasema basi mariamu akaondoka siku hizo akaenda hata nchi ya milimani kwa haraka mpaka mji mmoja wa yuda akaingia nyumbani kwa zakaria akamwamkia elizabeth kumbuka malaika alimwambia elizabeth sasa hivi ni mjamzito wa miezi sita kwa hiyo kwa kuwa mariamu amekubaliana na ujumbe ulioletwa na malaika anafanya marekebisho katika maisha yake kufikiri kwake kuzungumza kwake na kutenda kwake kunakuwa sawasawa na lile neno kwa hiyo kwa kuwa amekubaliana na kile ambacho malaika amesema ambalo ni neno lilotoka kwa bwana anaondoka na kwenda nyumbani kwa elizabeth angekuwa haamini angekuwa hakubaliani na kile ambacho kimesemwa na malaika asingetoka na kwenda kwa elizabeth tunakwenda sawasawa kwaio nitarudia tena mstari msarula 39 basi mariamu akaondoka siku hizo akaenda hata nchi ya milimani kwa haraka mpaka mji mmoja wa yuda akaingia nyumbani kwa zakaria akamwamkia elizabeth ama lizabeth 41 ikawa elizabeth aliposikia kule kuamkia kwake mariamu kitoto kichanga kikaruka ndani ya tumbo lake elizabeth akajazwa roho mtakatifu 42 mm-hmm. akapaza sauti kwa nguvu akasema umebarikiwa wewe katika wanawake nawe mzao wa tumbo lako amebarikiwa kumbuka elizabeth hapa anatoa unabii kupitia uwezo wa roho mtakatifu kwanini kwa sababu amejazoroo mtakatifu anasema limenitokeaje neno hili hata mama wa bwana wangu anijilie mimi kumbuka hata mariamu ajamwelezea nini kimetokea mariamu ajamwambia sikiliza gabriel amenitokea alafu griel alivyonitokea ha, wala hajaeleza chochote maanake ni kwamba mariamu alivyokubaliana lile neno roho mtakatifu akaja juu ya mariamu nguvu za mungu zikamfunika mariamu mariamu anatoka anafikiri sawasa na neno aliloambiwa na malaika Ana, anazungumza na, neno na malaika anatenda saasaa na lile neno Kimbia, kwa anaofika mtakatifu anamvamia anaanza kutoaua anaanza kuzungumza mambo ambayo hajaambiwa na mtu yeyote aambia a yot too an we owaotaa anaa uu yao aau na nguvu za mungu Nini? Ziko tayari lzaunzoausababsha hilo neno lolipokea katika moyo wako ktia oyowako i t akapata sauti kwa nguvu akasema umebarikiwa wewe katika wanawake naye mzao wa tumbo lako amebarikiwa limenitokeaje neno hili hata mama wa bwana wangu anijilie mimi arbana, maana sauti ya kuamkia kwako ilipoingia masikioni mwangu kitoto kichanga kikaruka kwa shangwe ndani ya tumbo langu yan yohana akaanza kuburudika ndani ya tumbo la Elizabeth. kwa mtakatifu ameingia ndani mwake alafu hivi naye heri ali Diki kwa maana yatatimizwa aliyoambiwa na bwana bwananaona hicho kitu rafiki moja niangalie kwenye neno kama ameweka vizuri kwenye neno ameweka vizuri vizurianaseah vi. tafsiri vi. ya neno anasema hivi amebarikiwa yeye aliyeamini kwamba lile bwana alilomwambia litatimizwa anasema umebarikiwa wewe unayeamini unayekubali kwamba kile ambacho bwana amekwambia kitatimizwa unapokubaliana na kile ambacho mungu amekwambia katika neno lake hicho kitu lazima kitimizwe kumbuka somo letu nasema kazi wa neno la mungu kwao elizabeth anamwambia mariam kumbuka anazungumza akiwa chini ya udhibiti wa roho mtakatifu kwahio kwa lugha nyingine huu ni unabii na anasema manabii wa zamani waliotoa unabii kadri walivyokuwa nini wakiwezeshwa na roho mtakatifu As they were influenced by the spirit of god kadri As, si, ashkadialivokuwa akiwaongoza kwahio tunaweza ukasema kwa uhakika kabisa na kwa ujasiri kabisa haya maneno yanayozungumza elizabeth ni, ma, ni maneno ambayo mungu anazungumza kupitia kinywa chake na mungu anasema kwamba umebarikiwa wewe unayekubaliana na kulipokea nenolake, na nenolako, nenolake, lazima litimizu. Lazima litimizu. Kukambia, neno lake kwa maana hilo lilokubaliana sawasawa neno lako neno lake lazima litimizwe lazima litimizwe kwao ndomana kakwambia neno linasema kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona unapokubaliana na ilo neno basi roho mtakatifu juu yako anakufunika nguvu za mungu zinakuja zinakufunika na linasababisha hicho kilichosemwa sawasawa na hilo neno kutimizwa kwao halitimizwi neno mpaka umekubaliana nalo mpaka umelipokea unapokubaliana nalo unapoliruhusu na kuanza kuchukua hatua kufanya marekebisho ya kufikiri kuzungumza na kutenda sawa saa na ilo neno lilivyosema nguvu za mungu zinakufunika na hizo nguvu za mungu zinasababisha hicho kilichosemwa kutimizwa haleluya sijui kawa unanipata rafiki ambacho nakizungumza unaona jinsi ambavyo neno linavyotenda kazi kao kazi yako soma uweze ukubaliana nalo tunakwenda saa saa rafiki sasa unajua shida moja muda umetuishia kwa kama ungependa kutoa maisha yako kwa yesu kristo uanze kufaidi haya maisha ambayo nayazungumza uanze kufurahia hichi kitu ambacho mungu anasema hatua ya kwanza nataka ufanye maombi pamoja nami atoe katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao kwamba alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe ni nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama kabisa ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au, au 7895242 itarudia 764522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 762 au 672 au 789 nitarudia 76 u67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi