vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi nimeona watu wengi walivookoka ni kama vile wameacha mawazo yao chiki kabisa vizuri kabisa wakaacha na njia zao vizuri kabisa alafu kwa bahati mbaya hawakuchukua mawazo ya mungu na wala hawakuchukua njia za mungu na ndio maana k kama umeacha mawazo yako na njia zako alafu kuchukua mawazo ya mungu na njia za mungu ibilisi anachofanya nini anakuletea mawazo mapya ya uongo anakuletea na njia mpya za uongo koo zinavuruga maisha yako popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho uh, bwana wetu yesu kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unaisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufik kama mwenye haki kuishi kwa imani warumi mwa lakini pasipo imani awezekani kumpendeza mungu waii kwa hiyo mafundisho haya yanalenga na kujenga kusababisha mwenendo wako wa kila siku uwe ni mwenendo wa kumpendeza mungu kumbuka rafiki kufikiri kwako ku, kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama na ili huweze kufikiri kama kristo huna bodi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya pia njia ya video vidoasi unawezakwenda kwenye tb chanel yetu inaitwa mwalimu hurumagadi ukiingia pale usisaa kuuoneza kengel akiia unaoangalia dote unapofanya nunofaya unakuwa umeshiriki katika kueneza kwa kwa njia ya mtandao lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya maana ya, ya, ya, ya ya sauti tu kwenye nli kwaniaaandass 5 vide zaidi ya ma t5 dhaniolos karibu 6 tunafika sasa kwaho ziko video nyingi mno ambaozokajifunza mambo mengi mno na kama ungependa kupata mafundisho pia kwa njia ya sauti basi naenda kwenye google podcast apple podcast pamoja na spotify ingia kule alafu andika mwalimu huruma gadi alafu subsibe alafu utapata mafundisho aya kwa njia ya sauti sio tu haya yanayoendelea na hata mafundisho ya nyuma unaweza ukayapata mule unaweza ukasikiliza unaweza ukapakua kwa maana ya ku alafu ukayasikiliza ofli kwa wakati wako mwenyewe kumbuka siri ya mafundisho ya kristo ni kusikiliza tena na, tena na tena na tena lakini pia tumeamua kurahisisha zaidi kama ungependa kupata kwenye mafundisho kwa kwatelegram basi tuma ujumbe mfupi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi sema ni unge katika namba 789 5 000, 24 2 7895 242 nawe utaweza kutumiwa utaungwa alafu utaendaa kupata mafundisho kila siku nikushukuru wewe ambae umekuwa ukisikiliza mafundisho kila siku nakuhamasisha wengine waekuskiza nakujifuna lakia kuafunsha n kowuku afunsoaist maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya uh, uh, timu yangu kwaajili ya vipindi vya neema na kweli na waslizaji vipindya neemaa kweli asante sana kwa uaminifu wako maombi yako yanasaidia wala usirudi nyuma wala usibadilishe mawazo endelea kukaza buti tanzania linabadilika kanisa la tanzania linabadilika kwa hiyo sana rafiki na nikushukuru pia wewe ambaye umeamua kuchukua sehemu ya mapato ya kile ambacho bwana amekubariki nacho na ukahakikisha kwamba unachangia katika kusapoti injili kwa njia ya redio tunapofanya injili wengi wanavyoona vipindi vya neema neal vinaruka kila siku t wanaani kwamba vipind hivi vinarukabur haturushi bur tunalipaolakwanza lakini pili hatuna wafadhili kwamaana ya wazungu kutoka nwafadhili wafadhili ni mimi naw ww nasikiliza pamoja na mimi sisi ndio ambao tunauakutoa feda kwa tu l s m watuwaafik nya kwa njia kwa nini? Kwa sabu ya wamekaa maeneo mbali wn nawengine wako kwenye mafundisho ambayo sio sahihi na wamenyimwa na viongozi waokuskwatu wengine wotiongoiwaoikaa wani a wa unajitaidi kufana seheyetu lown kuunga mkono na kuhakisha kwamba injili ama mafundisho ya kristo kwa njia ya redio yanasonga mbele ongera sana rafiki baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu nalosema utendaji kazi wa neno kwa kweli tumeongea vitu vingi na nimegusia kama ujapata fursa kusikia vipindi vya hapo nyuma mafundisho hapo nyuma ningekushauri ukafanya hivyo na ningekushauri usikilize tena ten kusklza mara moja tu haitoshi. mtu asikudanganye haitoshi rafiki lazima urudie kusikiliza tena na tena na nakumbuka na kila mara unaposikiliza utasikia kitu kipya ambacho safari umekuwa kusikilza tn umbukkimaa unaposk n uts ktukpya mchutii wam unaendelea kuszuonana sikiliza tena na tena na tena twende moja kwa moja basi kwenye wathesalonike wa kwanza mlango wa pili na msaral wa 13 ntasomba kwenye bibilia tafsiri ya neno biblia tafsiri ya neno anasema nasi pia tunamshukuru mungu bila kukopa kwa sababu mlipolipokea neno la mungu mlilolisikia kutoka kwetu hamkulipokea kama neno la wanadamu bali mlilipokea kama ilivyo hasa neno la mungu litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini litendalo kazi ndani yenu ninyi mnaoamini litendalo kazi ndani yenu ninyi, ninyi mnao amini ok kuna vitu kadhaa kumbuka tupige hatua kitu kidogo kumbuka nilikwambia hivi kwamba unaposikia neno la mungu kupokea maanaake ni kwamba unakuwa umekubaliana na hilo neno na kufanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako ili kuruhusu hicho kilichosemwa na ilo neno kiweze kutimia na nikakupa mfano wa mariamu kwenye kipindi kilichopita lakini nataka nataka tuipeleke mbele kidogo twende kilichopit g isaya mlango 55 tunaenda mdogo mdogo tutafika tu isaya 55 isaya 55 alafu tutaanza mstari ule wa saba tutaenda mpaka mstariul wa kumi isaya 55 mstari wa saba ni wa kumi anasema hivi mtu mbaya naache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa huu mstari wa saba unazungumzia mchakato wa mtu kuokoka mchakato wa mtu kuzaliwa mara ya pili unapoamua kumpokea yesu kristo kama bwana na maokozi wa maisha yako maana yake ni kwamba umekubali kwamba kufikiri kwako sio sahihi na umekubali kwamba njia zako sio sahihi kumbuka anasema mtu ambaye anasema mtu mbaya naache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake kwaho unakubali kwamba mawazo yako na njia zako zinapingana na mungu na kwa maneo unaamua kuziacha alafu unamgeukia mungu unapomgeukia mungu anasema kwamba mungu atakurehemu naye atakusamehe kabisa huo ndio mchakato wa ukovu ndivyo ulivyotokea kama uamini nenda kasomea waefeso 2 anza mstari ule wa nne mpaka ule wa nane utaona exal ndicho ambacho kinazungumzwa hapa katika isaya 5mstari wa sb sasa amekwambia acha mawazo yako acha na njia zako mstari wa nane anasema maana huyu ni mungu anaongea mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi kadhalika njia zangu zi juu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko mawazo yenu sasa shida iliyoko ni hii nimeona watu wengi walivyookoka ni kama vile wameacha mawazo yao svizuri kabisa, kabisa wakaacha na njia zao vizuri kabisa alafu kwa bahati mbaya hawakuchukua mawazo ya mungu na wala hawakuchukua njia za mungu na ndio maana unaona watu wengi waliookoka wa, wanaonekana kama vile watu waliochanganyikiwa wamekanganyikiwa kama vile watu waliovurugikiwa na akili na ndio maana watu wengi wakiokoka maisha yao yanavurugika kwa sababu gani kwa sababu wameacha jinsi walivyokuwa wakifikiri na wakaacha njia zao walizokua wakizitumia alafu badala ya ku badala ya kubadilisha hayo mawazo waliokuwa nayo wakaingiza mawazo ya mungu na kubadilisha hizo njia alizokua wakizifanya wakachukua njia za mungu kwaho wameacha mawazo yao wakawacha na njia zao badala ya kuchukua mawazo ya mungu na njia za mungu wakabakia wako tupu na kwa bahati mbaya katika ulimwengu wa roho hakuna kitu kinaitwa hakuna utupu ko kama umeacha mawazo yako na njia zako alafu kuchukua mawazo ya mungu na njia za mungu ibilisi anachofanya nini anakuletea mawazo mapya ya uongo anakuletea na njia mpya za uongo koo zinavuruga maisha yako najua vitu viko wazi tu kwa mfano wamfnonito tu mfano mmoja kuna kuna kuna nini? kuna nini kuna kikundi cha watu ni mfano tunatoa wanaamini bibilia ya karatasi lile kava lile, lile, lile, lile jalada la juu kwamba lina shida na kwa maneo wanavyonunua bibilia mpya wanangoa lile kava la juu wanatupa infacti kwanza hawaamini kwenye neno bibilia ndivyo walivyofundishwa na kiongozi wao na wamekubali na ni hawa watu ni wasomi wengine wengine ni wasomi kabisa wengine ni madaktari wengine ni maprofesa ni wasomi kabisa lakini wana, wanafanya mambo ambayo ukimuuliza hayana kichwa wala mguu na kosa lao nini kwamba walivyookoka wakaacha mawazo yao wakaacha njia zao alafu badala ya kuchukua mawazo ya mungu na kuchukua njia za mungu wakabakia tupu kwaiyo ibilisi akatumia hiyo fursa akaingiza mawazo yake mabovu akaingiza na njia zake mbovu na kwa maanao inaleta shida ama ngoja nikupe mfano mwingine kuna kipindi ilitokea pa daresslam nadhani hivi imebadilika lakini kipindi daresslam ilitokea na hata arusha ilitokea kwamba watu wameokoka alafu kiongozi wao edha ni mchungaji siu anamwita si anamwita mtume na nabii anawaambia a watu kwanza maombi yanafanyika usiku na kwa maneo wanasubiri giza likiingia ndo maombi yanafanyika alafu wanavyoingia kwenye hicho chumba ama kwenye hilo nyumba ama kwenye kanisa la maombi wanaingia wote wako uchi wanaume na wanawake alafu wanafanya maombi jamani kama sio kuvuta bangi nnini sasa kwa nini inakuwa hivyo inakuwa hivyo kwa sababu hawa watu walivookoka kwa kwania njema wakawacha mawazo yao alafu badala ya kuchukua mawazo ya mungu mawazo ya mungu tunayapata wapi mawazo ya mungu tunayapata katika neno kwa hiyo badala ya kuchukua mawazo ya mungu wakabakia wako tupu ibilisi akatumia hiyo fursa kuingiza mawazo yake na ndio maana ni ngumu sana kumsaidia mtu ambaye ameingiziwa mawazo potofu ameingiziwa mafundisho mabovu ni ngumu sana hawa watu huwa hawataki kusikia la mtu na infacti hawa watu huwa wanakatazwa wasisikilize mtu mwingine yoyote zaidi ya kiongozi wao na ndomaana kwa lugha ya kiingeeza tunaita ni kwao tunaendelea hapa kwa hiyo mungu anasema hacha mawazo yako chukua mawazo yangu acha njia zako chukua njia zangu zanguhalafu anasema mawazo yangu si kama mawazo yako kwa nini mawazo yangu yako juu sana kama vile mbingu ilivyojuu sana ndivyo mawazo yangu alivyojuu njia zangu sio njia zako njia zangu ziko juu sana sasa <coughs> msara wa kumi anasema hivi maana kama vile mvua ishukavyo na theluji kutoka mbinguni wala hairudi huko bali huinywesha ardhi na kuizalisha na kuichipuza ikampa mtu apandaye mbegu na mtu alaye chakula kumi namoja ndivyo litakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu halitanirudia bure bali litatimiza mapenzi yangu nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma kwao bwana so yesu neno linasema kwamba mungu anasema hivi kwamba neno langu haliwezi kunirudia bure neno langu lazima lifanikiwe lazima lifanikiwe anasema bali anasema ngali anasema ndivyo litakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu halitanirudia bure bali litatimiza mapenzi yangu nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma maana tukasema ni muhimu unaposikiliza neno mmoja utambue kwamba hichi ninachokisikiliza ni mungu anazungumza na mimi unapopokea ilo neno kwa maana ya kukubaliana kama neno la mungu maanaake basi ni kwamba umepokea neno lilotoka katika kinywa cha mungu na mungu anasema neno lilotoka katika kinywa chake halitamrudia bure neno lilotoka katika kinywa chake halitamrudia bure bali litatimiza mapenzi yake yote litatimiza matakwa yote litatimiza makusudi yote ya mungu nalo lazima lifanikiwe katika mambo yale ambayo imelituma Kwa kama ulikuwa umesikiliza neno linalohusiana na uponyaji ukalipokea lazima hilo neno lifanikiwe katika kuhakikisha uponyaji unadhirika katika damu na nyama lazima hilo neno lifanikiwe lazima hilo neno litimize mapenzi ya mungu juu yako na mapenzi ya mungu nini wewe kuwa na afya wewe kupona kwa nini kwa sababu kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona lazima lifanikiwe kama ulipokea neno linaohusiana na ustawi baraka na ustawi hilo neno lazima lihakikishe baraka ya bwana inatenda kazi katika maisha yako baraka ya bwana inafanikiwa katika kuondoa katika kuondoa ndoas hili neno pokea kuwa ni neno la mungu unapolipokea neno la mungu na ukakaa katika hali ya kuamini itaruhusu ilo neno la mungu liweze kutenda kazi na hapa tunapewa pc sumb anasema ili neno ni kama mvua mvulienda katika ardhi kumbuka katika marko umbut maro anasema kwamba neno la mungu ni mbeg alafu anasema pia moyo wa mwanadamu ni shamba kwao tunapata picha ile ile apa maanake ninikwamba ninaposikia neno la mungu nikalipokea katika moyo wangu nikilipokea katika moyo wangu inaruhusu ili neno liweze kuleta matokeo sasa lakini angalia kitu hichi kabla ya kuzungumzia neno linavyotenda kazi amezungumzia mawazo yake kwao ili ili neno liweze kutenda kazi maanake ni kwamba lazima uo ubadilishi unavyofikiri ndo maana ikakwambia kukubaliana na neno la mungu in kulipokea neno la mungu ni kukubaliana na kile ambacho neno linasema na kufanya marekebisho na mabadiliko katika kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako ili kuruhusu lile neno lilete matokeo ambayo mungu alikusudia tunakonda saasa rafiki sasa huwezi ukachukua neno la mungu alafu ukaliingiza katika kufikiri kwa kibinadamu ukapata matokeo ya mungu ngoja nifafanue kumbuka bibilia natuambia neno la mungu ni mbegu sasa nitatoa mfano huu ili uweze kunisikia kunielewa kwa wale wanaojua habari ya ufugaji kuna kitu kinaitwa artificial insemination ama inaitwa uzalishaji kwa chupa kwamba unaenda ofisi ya mifugo wanakupa mbegu ya dume ambayo imewekwa kwenye chupa alafu unakuja unaipandikiza kwa ng'ombe jike kwa mfano kama ni ng'ombe alafu yule ng'ombe anazaa mtoto tuko sawasawa sawa. sasa nisikilize kwa hiyo huwezi labda nikupe swalihli fikiria ukichukua mbegu ya mbwa mbwa dume alafu ukaenda ukaipandikiza kwenye ng'ombe jike hicho kitkachozalia kitakuwa ni kitu gani unafahamu kitakachotoka itakuwa ni kituko hicho kitakachotoka kwanza hata kama kitafanikiwa kutoka anyway haiwezi nw hawezi akawa ni ng'ombe hawezi akawa ni mbwa kwa sababu hizi ni jamii mbili tofauti siaznakenda sawa hizi ni jamii mbili tofauti walau ungeweza kunyembea unachukua mbuzi na kondoo ama ng'ombe na mbogo E, nyati ukachukua mbegu ya nyati ukapandikiza kwenye ng'ombe ngombejike ama ukachukua mbegu ya ngombe ukapandikiza kwenye wala kwa kuwa ni familia moja unaweza ukapata kitu kinachoelewekaeleweka lakini zikitoka kwenye jamii mbili tofauti kwa maana ya ngombe na mbwa hutaka upate ngombe hicho kitakachozalia wala hutaka upate mbwa utapata nini kituko sasa ukichukua neno la mungu ambayo ni mbegu ukapandikiza kwa mwanadamu ambaye katika kufikiri kwa kibinadamu badala ya kutumbukiza katika kufikiri kwa kiungu matokeo yake yatakuwa nini hilo utakalolipata halitakuwa matokeo ya kibinadamu wala hayatakuwa matokeo ya kimungu yatakuwa ni kituko na ndio maana unaona wakristo wengi wanajaribu kufanyia kazi neno la mungu alafu hawapati matokeo ya kiungu wala hawapati matokeo ya binadamu ya kawaida matokeo yake wanaonekana wamekanganyikiwa wanaonekana wamechanganyikiwa kwa sababu gani kwa sababu wanajaribu kulitumia neno la mungu katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu badala ya kutumia neno la mungu katika mfumo wa kufikiri wa kiungu tunakona sawasawa lazima tuelewane hapo rafiki rafikihapa si, ndo shida ilipo kwa watu wengi alau mwalimu neno alifanyi mimi mi, sitaki tena kusikia habari ya neno no, no, no. ndio maana bibilia ilisema kwenye warumi 12 mstari wa pili wala msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu bali mgeuzwe kwa kufanywa upya katika fikra zenu ndipo mtaweza kuonja hakika nini mapenzi ya mungu yaliyo mema yaliyo makamilifu na anayokubalika si lazima ubadilishe unavyofikiri mungu anasema acha kufikiri kwako kwaio naenda kwenye neno la mungu naanza kuangalia kwa mfano nikienda kwenye neno la mungu nafahamu kabisa mungu anavyotenda kazi kwamba oaakuonyeshe mfano mmoja twende kwenye kwenye kwenye zaburi zaburi ya 27 mstari wa zaburi 1 zabui a msaa1 skia anavyosema zaburi ya 7 msari a 1t anasema hivi naamini ya kuwa nitauona wema wa bwana katika nchi ya walio hai anasema ninaamini ya kuwa nitauona wema wa bwana katika nchi ya walio hai kwa lugha ya kiingereza anasema anasemahivi nkv anasema hivi i would have lost hart unless i had believed that i iwl see the goodness of the lord in the land of the living tafsiri ya neno anasema hivi okay. nami bado ninatumaini hili nitauona wema wa bwana katika nchi anaajapatia vizuri Uh, biblia ya habarinji anasema hivi naamini nitauona wema wake mungu katika makao ya walio hai maana yake nini ninaamini kwanza ndio ninaona huo ndio utaratibu wa mungu huo ndio mfumo wa mungu wa kutenda kazi naamini nakubaliana kwanza ndio nitaona mfumo wa dunia na mfumo wa kibinadamu nataka nione za alafu ndio niamini mfumo wa mungu anasema mm, amini kwanza kubaliana kwanza ndio utaona mfumo wa kibinadamu nasema mm, nionyeshe kwanza ndio nitakubaliana mungu anasema mm, amini kwanza kubaliana kwanza ndio utaona kwa hiyo kwa sababu hiyo basi nikija niki na mfumo wa binadamu wa kifikiri akisema kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona ntasema hakuna Mm-mm, mm-mm, mm-mm. bado nasikia oma na hata nimetoka kwenye themometa nimepima hapa temperecha yangu joto limepanda liko 38 mm-mm, mm-mm. bado nasikia maumivu hakuna n- si kweli si eli siwezi kusemaa nimepona kwa samba, bado mimi nasikia maumivu siwezi kusema uongo si nini maanake huyu mtu anafikiri kibinadamu bado lakini kimungu anasemaje kubaliana kwanza kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo ulipona ndipo utakapoona uhalisia wa hicho ambacho neno limesema kwa nini kwa sababu neno la mungu likishapokelewa mungu anasema neno lake halitamrudia bure litatimiza mapenzi yake yote nalo litafanikiwa katika mambo yote aliyolituma tunakwenda sawa sawa kwao na chotsitiza nini ndio maana tunafundishana kila siku ili nini ili kukusaidia wewe rafiki ili tuweze kubadilisha namna ya kufikiri kwetu ili nini ili sasa neno la mungu liweze kutenda kazi katika maisha yetu na kutupatia matokeo ya kiungu ntarudia tena huwezi ukachukua neno la mungu ukaliingiza katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu alafu ukapata matokeo ya mungu ukichukua neno la mungu ukaliingiza katika mfumo wa kufikiri kwa kibinadamu hutapata matokeo ya kibinadamu wala utapata matokeo ya kimungu utapata kituko tuko sawasawa sawa. na ndio ndomaana onawatu wengi anasema mi kuokoka hapana ntaaribu maisha yangu sitaki kuharibu maisha yangu kwa sababu gani watu wengi waliokoka waliacha kufikiri kwao alafu kwa bahati mbaya hawakuchukua kufikiri kwa mungu na kwa sababu hiyo sasa wamekuwa ni kituko kwa sababu anajaribu kutumia neno la mungu katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu badada ya kuchukua neno la mungu na kulitumia katika mfumo wa kufikiri wa kiungu mfumo wa kufikiri wa kiungu nampataji naupata katika neno lake kwa mfano anasema nikiamini kwa moyo na kukiri kwa kinywa na miliki nikikubaliana kwa moyo na kukiri kwa kinywa changu na miliki huo ndo utaratibu ambao mungu ameweka k kama nataka kupata matokeo ya kiungu lazima kufikiri kwangu kubadilike lazima kuzungumza kwangu kubadilike na kutenda kwangu kubadilike nikifanya hivyo sasa hilo neno la mungu litatenda kazi vizuri ndani mwangu kwa nini mungu amesema halitamrudia bure litafanikiwa katika mambo yote ambayo amelituma lile neno na ilo neno litatimiza mapenzi yake yote na ilo neno ni kristo naye kristo alifanyika mwili akaja akafa kwa ajili yako wewe na kwa ajili yangu mimi ili aondoe dhambi zetu ili sisi tupate uhusiano na mungu o kama leo ungependa uhusiano na mungu kupitia yesu maombi yafuatayo yto ya katika vilindi vya wo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikiumefanya maombi mafupi ninakupa ongera ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kukusaidia tuweze kukuelekeza ili ukaabudu sehemu sahihi ili ukafundishwe kwa usahihi nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambaye ni mwaminifu anaweza kukutunza mpaka siku bwana mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au 7895242 nitarudia 7645242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio sikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba au au 76678 nitarudia7 au 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi