vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unaona walioko duniani wamenawiri wametakata wanapendeza walioko kanisa waliokanisani waliokoka wamechapika wamechoka kwa nini kwa sababu wana ni uwerefu katika kizazi chao wenyewe vivyo hivyo na sisi wana wa nuru tulitakiwa tuwe uwerevu katika kizazi chetu wenyewe tulitakiwa tujue namna na ya kucheza na sistemu yetu namna na ya kuishi kwa kushirikiana na mfumo na sistem ambao mungu ametupa ili tutengeneze mazingira mwafaka wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema jina langu naitwa nmaaeli kwamba naa kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayris ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema neemanakweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako imaniyako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mbali uweze kufikiri kma risto uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo ufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili aweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli Uh, kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana kwa njia ya youtube uh, ukienda kwenye youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukienda pale ussahau kusubsribe nashasubsribe utakapoangalia video yoyote basi usahao kulike wala yeah, share na wengine like video zile inatusaidia sisi video zetu kuwa juu ili kuweza kufikia watu wengi zaidi lakini pia usisahau kusubscribe kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti tunapatikana katika casapcas gl ca pamoja na potify na tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi kwa jina la mwalimu huruma gadi ukiingia pale subscribe alafu utapata mafundisho yote yaliyopo na yaliyopita na mb zetu ni ndogo sana nikaa 11 tu kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia yatelegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 79 5 242795242 242. nawe utaungwa baada ya kusema hayo rafiki nataka tuendelee na sumu letu linalosema uh, uh, tunamalizia a siku ya leo kwamba uh, uh, mwana wa nuru lakini nikushukuru kushukuru wewe ambae umekuwa ukisikiliza na kufuatilia kwa bidii kabisa na kuhamasisha wengine kusikiliza lakini pia nikushukuru na wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwaajili ya kn pamoja na timu yangu lakini zaidi yayote pia nikushukuru wewe ambaye umefanya maamuzi umekuwa ni wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unashiriki kutoa matoleo yako kwa ajili ya kusababisha injili iweze kwenda mbele Uh, leo ni siku yetu ya, ya, ya, ya saba kwa maana ya jumapili na unafahamu kila siku ya jumapili tunatoa fursa kwa ajili ya watu kuweza kutoa matoleo kwa ajili ya kushukuru kwa ajili ya kile ambacho wamekisikia uh, katika wiki nzima na kumbuka tu somo letu tulikuwa tunasimamia yohana 12 ntasoba kwanzapo yoana 12 eh, 356 bila kusahau kwamba leo pia ni siku ya kuombea wagonjwa kao anasema hivi basi yesu akawaambia nuru ingaliko pamoja nanyi muda kidogo enendeni maadamu mnayo nuru hiyo giza lisije likawaweza maana aendaye gizani hajuu aendako maadamu mnayo nuru iaminini nuru hiyo ili mpate kuwa wana wa nuru anasema tukaona kwamba yesu kristo ndiye nuru tunapomwamini yeye inasababisha tuzoliwe mara ya pili nasi tunakuwa ana wanuru sasa nadhani malizie kwa kitu kimoja tu pointi ndogo twende kwenye luka kumi na sita luka kumi na sita kuna story hapa bwana yesu anazungumza nitasoma umstari wa nane bwana yesu anasema hivi yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru sasa kumbuka tunazungumzia swala la wana wa nuru sasa kinachozungumziwa hapa ni nini ngoja nirudi nyuma kidogo nianze msaraule wa kwanza ili uweze kupata unaita context anasema tena aliwaambia wanafunzi wake palikuwa na mtu mmoja tajiri alikuwa na wakili wake yani wakili ni mtu anayepewa kusemamia kitu kwa niaba ya mwingine huyu alishtakiwa kwake kuwa anatapanya mali zake kwa lugha nyingine anachezea mali za tajiri akamwita akamwambia ni habari gani hii ninayosikia juu yako toa hesabu ya uwakili wako kwa kuwa huwezi kuwa wakili tena ka anafutwa kazi huu Tatu, yule wakili akasema moyoni mwake difanyeje maana bwana wangu ananiondolea uwakili kulima siwezi mm-hmm. kuomba naona haya mm-hmm. najua nitakalotenda ili nitakapotolewa katika uwakili wanikaribishe nyumbani mwao mwaoa mm-hmm. akawaita wadeni wa bwana wake kila mmoja akamwambia wa kwanza wawiwa nabwanawawiwa nini na bwana wangu akasema vipimo mia vya mafuta akamwambia twaa haci yako kechi upesi andika hamsini kisha akamwambia mwingine na wewe wawiwa nini akasema makanda mia ya ngano akamwambia twaa haci yako andika theanni yule bwana tajiri yake akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyochenda kwa busara kwanini amejitengenezea mazingira kwamba baada ya hapo akitoa kazini awe na mahali pakwenda kufikia awe na watu wakumsaidia kwa lugha nyingine ameangalia kesho yake hakuangalia leo tu tunakwenda sawasawa kwa ata tajiri yake ambaye anamfukuza kazi anamsifia msauli wa nan no wa kisha akawambia wengine na wewe wawiwa nini akasema eh, makanda mia ya ngano akawambia twaa hati yako andika h yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru sasa nieleze kitu anavyosema mwana wa ulimwenguu tungesema wana wa giza kwahio una wana wa giza na una wana wa nuru anasema wana wa giza ni werevu wanabusara wanahekima wanajua namna ya kucheza na st yao kucheza na mfumo wao na kuweza kuishi maisha yanayoeleweka anasema huyu ni bwana yesu anaongea sio maneno yangu haya ni maneno ya bwana yesu mwenyewe alafu bwanaesu anasema lakini wana wa nuru hohehahe <laughs> hawajui namna ya kucheza na st yao hawajui namna ya kushirikiana na mfumo wao ili waweze kuishi maisha mazuri na ndio maana unaona walioko duniani wamenawili wametakata wanapendeza walioko kanisa waliokanisani waliokoka wamechapika wamechoka Kwanini, kwa nini kwa sababu wana wa ni uwerevu katika kizazi chao wenyewe vivyo hivyo na sisi wana wa nuru tulitakiwa tuwe uwerevu katika kizazi chetu wenyewe tulitakiwa tujue namna ya kucheza na sistim yetu namna ya kuishi kwa kushirikiana na mfumo na sistim ambao mungu ametupa ili tutengenezee mazingira mwafaka sasa anaendelea bwanayesa a kuishia hapo kwao ntaanza ule mstari wa nne tena tutachanja mbuga anasema yule bwana akamsifu wakili dhalimu kwa vile alivyotenda kwa busara kwa kuwa wana wa ulimwengu huu katika kizazi chao wenyewe huwa na busara kuliko wana wa nuru tis nami nawaambia jifanyieni rafiki kwa mali ya udhalimu ili itakapokosekana wawakaribishe katika makao ya milele unasema maana yake nini iache hiyo tuae msara wa kumi anasema aliye mwaminifu katika katia dogo sana huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia na aliye dhalimu katika lililo dogo huwa dhalimu katika lililo kubwa, katika lililo kubwa pia alafu angalia 11 anasema basi kama ninyi hamkuwa waaminifu katika mali ya udhalimu hizi fedha za duniani hizi ni nani atakayewapa amana mali ya kweli viswali vingine ni vigumu naomba ni enda enye biblia yaneno azaiuko uchagani wa tanzlemarn tenamar anasema hivi yule bwana akamsifu yule msimamizi dhalimu kwa jinsi alivyotumia ujanja kwa maana watu wa dunia hii wana ujanja zaidi wanapojishughulisha na mambo ya dunia kuliko watu wa nuru anasema nawaambia tumieni mali ya kidunia kujipatia marafiki tumieni mali ya kidunia kujipatia marafiki ili itakapokwisha mkaribishwe katika makao ya milele kwo tumia mali ya kidunia kuwa na marafiki kuwa mkaribu saidia watu sio unakuwa unakua roho mbaya kuliko swira kuliko chatu nokua na roho nzuri kwamba tumia mali ulionayo kubariki wengine kubadilisha maisha ya watu wengine kumi anasema yeyote aliye mwaminifu katika mambo madogo pia ni mwaminifu hata katika mambo makubwa na mtu ambaye si mwaminifu katika mambo madogo pia si mwaminifu katika mambo makubwa ikiwa hamkuwa waaminifu katika mali ya kidunia ni nani atakayewaaminia mali ya kweli nani kama hamkuwa waaminifu na mali ya mtu mwingine ni nani atakayewapa iliyo yenu wenyewe sasa kuna somo hapa kuna somo hapa na ili somo ni zuri sana kumbuka tumeanzia alikuwa anazungumzia habari ya uwakili sasa sisi tuliozaliwa mara ya pili story very interesting na kipimo chetu hapa ni katika upendo kabla ya watu kuokoka kuzaliwa mara ya pili biblia kuwa nasema fedha na dhahabu ni mali ya bwana dunia na vyote viijazavyo lakini baada ya mimi na wewe kuzaliwa mara ya pili na kuungana na yesu kristo tumekuwa warithi pamoja na kristo kwayo mimi na wewe ni wamiliki wenye wajibu wa kiuwakili katika mali ambazo mungu ametupa kwao mungu amekupa lakini pia anataka aone upendo wako anataka aone utatumiaje hicho ulichopewa je utakuwa mbinafsi je utakuwa mchoyo je utashindwa kuwa mwaminifu na anasema aliye mwaminifu katika lililo dogo huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia kwa anasema wewe mwana wa nuru kama ungekuwa mwerevu kama vile ambavyo wana wa walivyo ungekuwa makini katika kufanya uwakili mzuri kwa kile ambacho kimekabidhiwa mikononi mwako sasa hivi tunasema wakingeleza kwamba you are the owner with stewardship responsibilities kwamba wewe ni mmiliki mwenye uwajibu wa kiuwakili kwa lugha nyingine ni kama vile ambavyo baba ana, ana, mpatia mtoto urithi tunakuona sawasawa alafu anataka aone mtoto atatunzaje hizo mali za familia ama anamuingiza asimamie biashara ya familia anasema kile kiwanda kule chini fulani utakisimamia wewe kwaio baba yako anataka aone kile kiwanda unakisimamiaje sasa angalia anasema hapa aliye mwaminifu katika lililodogo huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia na anasema kwamba angalia ule wa na ngapi msara pwainb nani kama hamkuwa waaminifu na mali ya mtu mwingine ni nani atakayewapa iliyo yenu wenyewe kwahio baba yako anakupa kusimamia kwa niaba lakini kimsingi wee ndio mmiliki kwamba ukifanya vizuri ataendelea kuongeza majukumu atakuongezea mali za kusimamia hasa shida ni kwamba wengine mmejaribiwa na buku imekuwa ngumu <laughs> <laughs> yani mungu baba yako amekupa buku aakwambia uh, ukatoe kanisani umekuwa mbishi umekataa umeila yote alafu unategemea utakuwa tajiri thubutu utausomeka kwenye makaratasi tu tabasam basi rafiki leze ukwetu nakupenda yaani umekaa unandoto kwambasi anasema kwamba mungu hahitaji kukupima kwenye mali nyingi mbia, na ngoja nikwambie rafiki mimi nina experience ni nyepesi mno kutoa hela ikiwa kidogo kuliko kutoa ikiwa nyingi kuchukua shilingi lakimoja milioni moja milioni tano kupeleka kanisani ka, ka, ka, ka ni nyepesi mno kuliko kuchukua milioni hamsini kupelekaaniainakwambiakabis maana wengine wanapata shia anasemahiihela sipeleki iiela najenga tanunua matofali mimi nitanunua misumari mimi nitanunua bti mii isi sababu kuna namna ambavyo inampa shida kwayo sasa kama wewe kwenye kidogo inakupa shida kutoa usija ukajidanganya hata siku moja nasema siku nikipata na nikipatataeza kutoa hutakaa utoi nitakwambia kitu kimoja rafiki yaani wewe mpaka siku yos anakuja atakuta utoi yani yni usijidanganya kwamba siku ukiwa tajiri siu ukiwa na biashara siu mshahara ukiongezeka sfanya nini ndo taezakutoa hutakaa uweze kutoa wewe unanisikiliza ulipokwa mshaara kidogo ulisema siku mshahara mshahara ukiongezeka nitatoa nitatoa wakiniongezea tena ukasema, wakin... si uweze. na maneno ya uongo kwa hiyo mwana wa nuru alitakiwa awe na nini awe mjanja ajue kwamba nilichopewa hichi niko katika test, niko katika kupimwa ko taupwaaakin tumebararazta ndio ni kweli sisi ni matajiri sio masikini lakini nikwambie kitu utajiri wako hauwezi kudhihirika katika damu na nyama pasipo imani na imani haifanyi kazi pasipo matendo kwahio ukisema mimi ni tajiri alafu kufikiri kwako bado unafikiri kijinga kama alivyosema kwenye efeso n 1 unafikiri kama masikini maagoba kama unayo kutoa sio tatizo sikiliza mwenye milioni moja kutoa shilingi elfu tano sio ishu lakini inawezekana mwenye shilingi elfu kumi kutoa elfu tano ikawa ishu k kama unaamini na unakubali kwamba kweli wewe ni tajiri kutoa hiyo elfu isinge kusumbua ama hiyo laki moja ama milioni kumi milioni tano milioni sita milioni saba inategemea ni kiwango gani ambacho mungu amekwambia utoe si kwa sababu sio ya kwako wewe hukuumba kitu hata kimoja tunakwenda saa warafiki kwao mwana wa nuru ni mjanja anajua hapa niko kwenye testi niko kwenye majaribio mungu anataka aone uaminifu wangu kwaio nnapochukua hatua ya kutoa labda shilingi elfu a ama elu1ma elu ish wangu chochote ama nimeambia nimpe mtu nyumba nimpe mtu gari nimpe mtu shamba nimpe mtu jembe nimpe mtu kitu gani kanga si kumbuka mimi ntajiri utajiri haudhihiriki pasipo imani lakini imani haingii kazini pasipo matendo kwa hiyo napochukua hatua ya kutoa natoa kwa sababu naamini ninayo kwa hiyo naachilia imani nikiachilia hiyo imani hiyo imani inasababisha vile ambavyo ninavyo rohoni vinaamishiwa katika damu na nyama then definitely kwa sababu nimetoa elfu itakayokuja sio elu ta tena ka saau aliye mwaminifu katika lilo dogo huwa mwaminifu katika lililokubwa pia kwao sstim imetengenezwa mfumo umetengenezwa kuachilia zaidi k wana wa ulimwengu huu kwa maanaya wagiza wanajua namna ya kucheza na stim yao sisi wana wa nuru ssti imetushinda kucheza nayo tumeshindwa kuwa wajanja tunataka tupewe kwanza ndo tutoe na hata ukipewa pia hutoi nakueleza tu kwa upendo rafiki kwahio kumbuka sumwali tunazungumzia wana wa nuru sijui kama rafiki unajua mungu ni nuru tuliangalia na wala giza lolote halimo ndani mwake naye alivyopenda alimtoa mwanawake wa pekee na wewe ni nuru na kwa sababu hiyo giza lolote halimo ndani mwako lakini nikuulize swali uchoyongeweka kwenye kundi lipi kundi la nuru ama la giza uchoyongeweka kwenye kundi gani tabasamu basi nakueleza tukwa upendwo nakupenda rafiki yangu <laughs> uchoyo si uchoyo ni kwenye giza lakini neno linasema kwamba we ni nuru hakuna giza lolote ndani ndanimwako kwao siku nyingine yeyote r anapokugusa nakwambia msaidie yule mpe yule nauli ama msaidie kwenye nauli labda sadeuipieongezene mfanyie nini ama umepanda kwenye basi labda mtu an- an- anasafiri labda anaenda arusha alafu nauli ni shilingi in yeye ana shilingi wanasema wanataka la anasemad wantakushsha wa barabaraab onge ela unakauka ama unaongeza ama unaidaausikii unachukua iafoni zako unaweka yani alafu unaanza kuimba bwana mwngi nashanga kwa sababu utake kusikia roho anakwambia msaidie huyo mtu wee utaki sasa naamini kuanzia leo hii utaanza kunenda kama mwana wa nuru aliye mjanja na sio mwana wa nuru aliye giza kwaho kwanzia leo hii roho wa mungu akisema na wewe kuhusu kutoa kwenye shughuli yoyote kwenye kazi yoyote toa ukiwa na mtizamo kwamba wewe ni tajiri yesu alikuwa maskini weuwe tajiri na unavyotoa jua unaachilia imani yako inaingia kazini na hiyo imani yako itasababisha vitu vyamishe kutoka katika hazina yako ya mbinguni katika ulimwengu wa roho vije katika damu na nyama moja niombekwa ajili ya matoleo yako ya siku asikuyaleo baba katika jina la yesu kristo asante kwaajili ya somo zuri kabisa ambalo umezungumza nasi wiki hii yote kwa habari ya kuwa sisi ni wana wa nuru na kwamba hakuna giza lolote ndani mwetu mwanao amekamata matoleo yake anasema leo anachagua kuwa mwana wa nuru aliye mjanja na wala sio mjinga anaamua kutoa sadaka yake ya shukrani kuonyesha kwamba anatambua wewe ndio chanzo cha utajiri wake wewe ndio chanzo cha mapato yake na kwamba wewe ndiye unayoendeleza utajiri na kukuza na kumwongeza katika kila eneo la maisha yake baba anavyotoa asante kwa maana unaachilia neema izidio ambayo itampa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yake na katika riziki zote na katika maisha yake ya kila siku naye atazidi sana katika kila kazi njema amen haleluya ok rafiki nan limekaa vizuri hilo sasa nataka tuingie kwa maombi kwa ajili ya wale, wale ambao ambao wana changamoto za afya tuende kwenye waraka aazwaraka wa kwanza wa yohana niko nasoma bibilia ya, ya neno kaotanisamee waraka wa kwanza wa yohana wa msarul wa waraka wa kwanza wa yohana mlangowa tat msaruliwa8n anasema hivi yeye atendaye dhambi ni waibilisi kwa sababu ibilisi amekuwa akitenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili ndio nachotaka ukione kwa kusudi hili kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili aziangamize kazi za ibilisi alidhihirishwa sio atadhihirishwa alidhihirishwa ili aziangamize kazi za ibilisi kwa lugha nyingine bwana yesu alivokuja hapa duniani na kupitia kifo chake pale msalabani aliangamiza kazi zote za ibilisi na kwa maana hiyo kazi yoyote ya ibilisi ambayo inakushikilia iwe ni ugonjwa iwe ni maradhi iwe ni madhaifu ama iwe ni vifungo vya ibilisi hiyo kazi ilishaharibiwa kwaho unasema mwalimu natakiwa alifanya nini leo unatakiwa ukubaliana na huo ukweli kwamba miaka elfub00 iliyopita bwana yesu aliangamiza aliharibu aliteketeza kazi zote za ibilisi na unapokubaliana na huo ukweli uhalisia wa hicho ambacho yesu kristo alikifanya kinadhiirika siku hii ya leo hii siko sawasawa kwa hiyo nataka ufanye maombi ya fuatayo kwa kukubaliana sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema tia mkono wako pale mahali ambapo una maumivu kama huwezi shika kifua shika kichwa ama shika chombo unachokisikilizia sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema kwamba miaka elbl iliyopita yesu kristo aliangamiza kazi za ibilisi na kwa sababu hiyo siku ya leo nafanya maamuzi ya kukubaliana na hicho ambacho alikifanya hivyo nasema uponyaji huu na kufunguliwa huku ni wangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya baba asante kwa ajili ya uponyaji wangu na kufunguliwa kwangu amen rafiki kuna wengine mnasikia moto unatembea katika mwili wengine unasikia kama umeme unatembea katika mwili wako huyo ni roho mtakatifu anaondoa ilo gonjwa lilokushikilia kuna ndugu unanisikiliza kwenye kwenye koo lako sehemu ya ya, ya shingo inapokutana na kiwiliwili kwa ndani una uvimbe na naumekua unakusumbua sana unakohoa lakini saa nyingine pumzi inakuwa inakata na hospitali wamekuwa wakipata shida waju namna ya kufanya navozungumza na wewe sasahivi kuna moto unapita hapo huo uvimbe unaondoka uko kwa ndani ko kwa nje katika jina la yesu kristo wa nazareth huo uvimbe wanazaet uo uvmb unau ssa watu wote ambao mna tezi la aina yeyote haswa kwenye tezi sehemu za shingoni hata kwenye kicha kwanzia kwenye shinonda enye kichwa hilo tezi unafahamu alichokwambia na umekuwa ukiisi ni ans leoii nasema katika jina la yesu kristo wa nazaret napitisha kisu cha roho mtakatifu nakata huo uvimbe ilo tezi nalikata naliyeyusha naliamuru kuondoka tezi unamasikia unanisikia ninakuamuru yeyuka hivi katika jina la yesu kristo wa wanazaret katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna ndugu unanisikiliza mgongoni ngozi yako imekuwa mbaya imekuwa alost kama yanyoka kwa sababu ya kuwashwa inakauka kama inamengenyuka hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret ilo tatizo linaondoka kuna mama unanisikiliza unasumbuliwa na fangas haswa mguu wa kulia fangasi zimekutafuna kweli kweli viatu ulisha sahau kuvaa huo mguu ukikaa yani kwa siku lazima uoshe mara kadhaa vinginevyo harufu inatoka ni mbaya sana inavyozungumza sasa hivi moto unapita hapo nasikia kama pilipili imepita fangasi zinaondoka azitakaa azirudi tena katika china la yesu kristo kuna ambao mnanisikiliza magoti yalikuwa yanauma kwa sababu ya athritis navyozungumza na wewe hiyo athritis iliangamizwa ikateketezwa miaka elfub 0 iliyopita na kwa maana hiyo katika jina la yesu kristo simama hapo ulipo kwa miguu yako yesu utapata shida mwanza kusimama simama unavyosimama kwa kutii namna hiyo na hayo maumivu yote anadisapia na uvimbo wote kwenye joint unaondoka katika jina la yesu kristo tuandikie rafiki ulipo tupe ushuhuda usikae kimya tueleze mungu amefanya nini ili kupitia ushuhuda wako na wengine pia waweze kujengwa na kuimarishwa mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 7622 au672au 7892 nitarudia au 76267 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi