vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ikienda kwa mungu sawasawa na mapenzi yake nikipeleka hoja yangu sawasawa na mapenzi yake nikipeleka hoja ambayo inakubaliana na kile ambacho kimesemwa katika neno lake basi ninauhakika sio tu kwamba wa mungu atasikiliza hiyo hoja lakini pia ninauhakika kwamba hiyo hoja itafanyiwa kazi kwanini? kwa nini kwa sababu tumeona isaya 55 alivyosema kwamba neno lake haliwezi kumrudia bure ni lazima litimize mapenzi yake yote na ni lazima lo neno lifanikiwe katika lile jambo ambalo amelituma Wate pale katika katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya na na jina langu kwa, kwa ili kile ambacho ametuandalia kwako kila siku muda kama huu na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ulioafiki nakaribisha ktimafndisho yasumfhwlngokuennumishyosk li uwez kukuanufho hamo mst nfwwezuzums nutndast kufikiri kwao kwa rafiki kuna mchango una kwa kwamoa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ufikiri kama kristo na ili uwezeufikiri kama kristo huunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema hatua muhimu za imani katika maombi hatua muhimu za imani katika maombi na tumekwisha kuangazia uh, mambo mawili hatua mbili uh, muhimu na leo tutaendelea a mambo machache kumalizia katika hatua ya pili na kma muda utaruhusu basi tumeanza hatua ile ya tatu haya ni mambo ambayo ni mepesi lakini ni ya muhimu mno ukiyazingatia basi una wa kupata matokeo kila mara eh, utakapokuwa uhitaji na, wichaji, na sababu ya kuingia katika maombi Um, ni, eh, eh, kumbuka uh, mafundisho haya yanapatikana eh, pia katika youtube mwalimu ruma kama ungependa kupata mafundisho ya, kwanjia, eh, ya sauti pia basi katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram nafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu niunge na kuna grupu la kasm unge nakun gupu a mwanafun waisknashwanm n 92922 napenda kwa kwa mungu kwa ajili ya kwa ambaye umekuwa ukisikiliza mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine na kusikiliza pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwa ambaye kwa ajili ya na kweli na kwa ajili ya kwa na kwa yako ambaye umekuwa maombi maombi ya yangu asante asante sana sana kila mmoja wetu kumbuka naeskza mafundisho ya katika eneo enola imani na maombi ni somo ambalo kila mkristo anatakiwa kulijua kumbuka haijalishi yuko kwenye dhehebu gani haijalishi itikadi yake kwa hiyo ningekushauri kama una rafiki ndugu jamaa watu unafanya nao kazi wasogezee linki wasukumie mafundisho na wao waweze kusikiliza na wao waweze kujifunza kwa sababu ni muhimu mno kumbuka kanisa tunapokuwa tuna ushindi na kufaidi yale mema yote ambayo mungu ameandaa kwa ajili yetu kupitia kristo ndivyo ambavyo tunazidi kumchukuza baba yetu lakini pia tunazidi kuvutia na watu wengine ambao sio wa kristo waanze kuenda kwamba kweli huyu mungu ni faida kuambatana naye napenda kutoa shukrani za dhati pia kwa ajili ya kwako wewe ambao ekua umefanya uh, ume maamuzi ya kuwa pate na vipindi vya neema na kwe na unachangia gharama ya kupeleka njili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi aweze kufikiwa na kupa ongera sana, sana baada ya kusema hayo basi Uh, nataka tuendelee na somo letu kumbuka tunaangalia hatua muhimu za imani katika maombi na tuliona hatua ya kwanza ni kufanya maamuzi kuhusu jambo maalumu ambalo unalitaka kutoka kwa mungu na hatua ya pili tukasema kwamba wasitafuta maandiko ama neno ambalo linathibitisha au kuunga mkono kuhusu hilo jambo ambalo unalitaka kutoka kwa mungu na tukazungumza mambo kadhaa tukaona kitu cha kwanza kikubwa katika pointi hii ya pili kwamba mungu hufanya mambo yote sawasawa sawa na shauri la mapenzi yake afes kwa hiyo kwa lugha nyingine mungu hafanyi jambo lolote mpaka kwanza ameangalia mapenzi yake ni nini na tukaenda kwenye isaya mstari wa na ar tukaona kwamba mungu anasema neno lake siku zote litahakikisha kwamba mapenzi yake yanatimia nalo litafanikiwa katika mambo yale ambayo amelituma na kwa maana hiyo basi tunawajibika sasa kupokea hili neno na kulipanda katika mioyo yetu kama ambavyo nitakuonyesha dakika chache zinazofuata sasa niseme kitu kimoja kumbuka tuliona katika waraka kwanza wa yohana tano nataka tuende pale tena waraka kwanza wa yohana a msaul wa ka na 5 anasema na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu na mapenzi ya tukiomba kitu kitu na na na mapenzi mapenzi yake yake atusikia na kama tukijua kwamba pakkkuskia tuomba chochote tajua kwamba tunalo zile haja okay, nikupe labda utaweza kunielewa kwamba tukiomba kitu tunalotkombakta na mapenzi yake atusikia lugha inayozungumzwa hapa atusikia ni lugha ya kimahakama ndio maana kama umewahi kuwa na shauri mahakamani ama umewahi kusikia kwenye vyombo vya habari wanasema kesi inasikilizwa na jaji fulani ama kesi inasikilizwa na hakimu fulani na hata wanavokwenda wale waendesha mashtaka wanasema ama mawakili wanasema mwheshimiwa shauri hili limekuja kwa ajili ya kusikilizwa ama shauri hili limekuja kwa ajili ya kutajwa maana yake kusikilizwa bado na ili mahakama iweze kusikiliza shauri lako basi ni lazima uwa umepeleka ilo shauri lako sawasawa sawa na kanuni sheria na taratibu ambazo zimewekwa na mahakama ukishakuwa umekidhi vile vigezo una uhakika wa shauri lako kusikilizwa kwa hio kwa mfano kwa mfano kama kama ee, nikupe nikupe mfano gani nkupe mfano mmoja e, e, kwa mfano seme sheria ya ya ardhi sheria ya, ya, ya, ya. ya, ya ardhi iko ina, ina vipengele mbalimbali kuna kiwango fulani cha ardhi ambacho hiyo kesa iruhusii kwenda mahakama kuu inatakia iende kwenye mahakama ya mwanzo mahakama za, za wilaya na kadhalika kwa hiyo k kama mtu amevamia shamba lako tuko sawasawa sawa, eh? na, na, na, na, na labda una shamba yakatano eh? mtu amevamia shamba lako na unataka kwenda kumshtaki maana yake ni kwamba huwezi ukachukua hilo shauri lako ukalipeleka mahakama kuu kwa sababu mahakama kuu inasikiliza shauri la ardhi kwa kipande cha ardhi ambacho ni zaidi ya eka hasini ndo sheria inavyosema na kwa maana hiyo ukienda wewe na swala lako la eka tano maanayake ni kwamba shauri lako alitasikilizwa utarudishwa uende kwenye mahakama ya chini lakini kama umeenda kwenye mahakama ya mwanzo ama mahakama ya wilaya maanaake unajua kabisa labda iko ndani ya uwezo wao nadhani sheria ya kijiji sikumbuki viu kuna mahakama ya ardhi ya kijiji na katalika, na kadhalika kadhalika kuna sheria zake ko kama shauri langu nimepeleka mahakamani sawasawa na utaratibu uliowekwa na mahakama na kwa kuwa ninavyo vigezo vyote nina uhakika wa shauri langu kusikilizwa ndicho kinachozungumzwa hapa kwamba nikienda kwa mungu sawasawa na mapenzi yake nikipeleka hoja yangu sawasawa na mapenzi yake nikipeleka hoja ambayo inakubaliana na kile ambacho kimesemwa katika neno lake basi ninauhakika sio tu kwamba wamungu atasikiliza hiyo hoja lakini pia ninauhakika kwamba hiyo hoja itafanyiwa kazi kwa nini kwa sababu tumona isaa5 alivyosema kwamba neno lake haliwezi kumrudia bure ni lazima litimize mapenzi yake yote na ni lazima hilo neno lifanikiwe katika lile jambo ambalo amelituma k kama mimi ninakwenda kwake kwa neno ambalo linakubaliana na mapenzi yake na nikapeleka hiyo hoja basi najua sio tu kwamba atanisikiliza kwa sababu nimekuja sawasawa na mapenzi yake lakini pia najua amesema neno lake ni lazima litimize mapenzi yake kwao sawasawa na neno lake maanake nitafanyiwa hicho sasa kumbuka tuliona kwamba malaika wanatumwa sawasawa na maneno yetu na nandio maana maneno yetu ni muhimu yakawa yanakubaliana na kile ambacho neno la mungu limesema nenolamu ni mapenzi yake na, na, na kwa maana hiyo manholodkasema kwamba ukishaamua jambo maalum ambalo nataa kutoa kwa bungu jambo la pili ni kupita katika neno na kutafuta maandiko ama neno ambalo linaunga mkono ilo ambalo nalitaka nikakwambia kwenye kwenye wa wa wa nkakwambi wenr w msarulo wa kwanza anasema hivi hii ndiyo mara ya tatu ya mimi kuja kwenu kwa vinywa vya mashahidi wawili au watatu kila neno litathibitishwa na hii ndiyo sababu kwamba natafuta walau mistari miwili mitatu ambayo inaunga mkono ama inathibitisha kwamba hilo nalolitaka nitadipata kutoka kwa mungu kwa nini kwa sababu mungu anafanya mambo yote sawasawa na shauri la mapenzi yake na mapenzi yake tunayajua kupitia neno lake kao lazima nifanye yangu lazima nikae nisikurupuke tu lazima nikae neza kupita kwenye maandiko nipite nianze kuangalia neno linasemaje kuhusu lijambo kama ni uponyaji neno lnasemaje kuhusu uponyaji kama ni kwenye, kwenye fedha na uchumi neno na uchumi neno neno la kuhusu fedha na kama ni kwenye eneo lingine lote. Neno la mungu uchmasem auchm maieyno ingiet ai mwanake nataka mtoto na la, la, la kupokea niangalie ni neno neno linasema linasema nini nini kuhusu wanawake changamoto ya ya kupata watoto ku, natafuta ushahidi kujua mapenzi mungu katika atatizo lakupokea chanoto niw na mistari mitatu kitu kingine ambacho ni cha muhimu ambacho nataka nataka nataka ukijue kwamba chochote ambacho neno la mungu linasema kwamba unaweza kukipata kubali kwamba unaweza kukipata chochote ambacho neno la mungu linasema kuwa ni cha kwako kubali kwamba ni chakwako chochote ama lolote ambalo neno la mungu linasema kwamba unaweza kufanya kubali kwamba unaweza kufanya kama mungu amesema ni ya kwako kubali ni yakwako kama mungu amesema unaweza kufanya kubali unaweza kufanya tuko sawasawa ni muhimu tukakubaliana na neno la mungu chochote ambacho mungu wa unapita katika hili neno sasa kutoka hapo twende kwenye pointi namba tatu hatua ya tatu baada ya ku, ya, ku, ya kupata mstari ambao unakupa uhakikisho kwamba yes kwamba hili lnalolitaka ni sawa na mapenzi ya mungu na nina maandiko yangu matatu hatua inayofuata ni hatua ni, ni ya tatu ambayo tunasema kwamba hakikisha hiyo mistari mitatu umeipanda katika moyo wako na imetia mizizi katika moyo wako hakikisha hiyo mistari mitatu ulioipata umeipanda katika moyo wako na imetia mizizi ndani ya moyo wako kujua tu kwamba ina mistari inaunga mkono kile ambacho nakitaa kutoka kwa mungu aitoshi lazima baada ya kupata hiyo mistari sasa niende kwenye hatua nyingine ya tatu ya kuakisha kwamba hii mistari ama hili neno ambalo linaunga mkono kile ambacho nakitaka napanda katika moyo wangu na naakisha kwamba hili neno limetia mizizi katika moyo wangu kama utakumbuka bwana yesu alisema tunaposikia neno linakwenda kwenye moyo moja kwa moja eh? kwenye story ya mfano wa mpanzi na, na tuliangalia kwa wale wanaofuatilia vipindi hivi kama wiki moja iliyopita tulikuwa tunaangalia kwa muda wa wiki mbili tuliangalia utendajikazi wa neno na kama unakumbuka tulizungumza kwamba neno linavyokwenda kwenye moyo kwamba tukaona wale ambao wamesikia neno wamelipokea kwa furaha lakini ile neno halina mizizi ndani yao ilipotokea dhiki na udhia walikuazika wakajikwaa kwa hiyo baada ya kupata mistari yako mitatu miwili mitatu akikisha hiyo mistari umeipanda katika moyo wako imetia mizizi katika moyo wako unasema hilo linafanyikaje sehemu ya kwanza kwa kwamfano osh moja, ni muhimu Joshua moja nane. Anasema hivi kitabu hiki cha torati ukatoa ngweza katoa neno kitabu hiki cha neno kisiondoke kinywani mwako bali ya tafakari maneno yake mchana na usiku upate kuangalia kutenda sawasawa na maneno yote yaliyoandikwa humo maana ndipo utakapoifanikisha njia yako kisha ndipo utakapostawi sana kwa o ungeweza kusema hivi mistari hii ya neno isiondoke kinywani mwako Hmm? ile mistari mitatu mistari hii ya neno mistari ya neno ulioipata mistari hii ya neno isiondoa kinywani mwako bali yatafakari maneno yake mchana na usiku upate kuangalia kutenda ama kuenenda sawasawa sawa na maneno yote yaliyoandikwa humomaa ustawi kwa kufanyaje a kwa kuhakikisha kwamba unatafakari hilo neno usiku na mchana usiku na mchana kwa kuhakikisha kwamba hilo neno haliondoki katika kinywa chako unalisema unalizungumza kwa lugha nyingine kuhakikisha kwamba okay tuseme hivi natafakari neno nalisoma nalisoma tena nalisoma tena nalisoma na na alifikiria okay ten M- kuhu, kuhu, kuhu, okay okay taratibu tukizungumza hivi kwa kitu kinafanyikaje very simple um, nimechukua neno laba ilikuwa nichukue uponyaji chukue la fedha uchumi haijalishi okay, mfano tumesoma na huu ndio ujasiri tulionao tukiomba lolote sawasawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua atusikia basi tunazo zile haja zulizoksha kumwomba Si, hicho kifungu hicho natakiwa nikizungushe naanza kukizungumza mtakatifu kuizungumza natafakai takatse nahu na ndio ujasiri nikiomba lolote na yake kama jas uioa kiomba lolot penztusazomb ndio jaslioao kimba tuzzl haa tuzoksha uomba na mapenzi yake na kama alisikia basi zile haja hu ndio ujasiri nilionao nikiomba lolote ujasi ilioaomtf ngoja ngoja nikuonyeshe kitu pale mlango mlango wa wa kwanza wa tano, uh, wa kwanza mfano mdogo anasema nahuu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu sasaana mapenzi yake atusikia kuna siku niliamka alafu asubuhi r akaanza kuzungusha kitu ndani ndaniyangu tukiomba kitu saasaa na mapenzi yake atusikia tukiomba kitu sawasaa na mapenzi yake atusikia sasa ilikuwa rahisi mimi kumsikia roho mtakatifu na nayeye kuniongoza kwa sababu hili neno nimeshalipanda katika moyo wangu liko ndani ya moyo wangu kwaio nlimomsikia anasema hivyo nikajua ha huyu anazungumzia roho anazungumzia waraka wa kwanza yohana tan 1uinanne kao ngoja niende nikaona anazungumza nini kwao nikachukua bibilia yangu nilivyoamka nikaanza kuangalia nikakuta na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu sawasaa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba hatusikia tuomba chochote twajua kwamba tunazo zile haja tulizomwomba kwa hiyo nikasemaok okay. roho unanyambia nini unasema nini unataka kunyonyesha nini hapa kwenye ili neno naanza kuirudia kuisema tena anza kuisema tena nasema na huu ndio ujasiri tulionao kwake kuwa tukiomba kitu sawasaana mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia atuomba chochote twajua kwamba tunazo zile haja tulizokuisha kumwomba kwahio okay roa anasema nini hii ni tafsiri ya bibilia ya suv kwa hiyo ngoja niangalie kwenye tafsiri ya neno anasemaje ichi kifungu cha neno kinasemaje kwa hiyo naenda kwenye neno neno anasema hivi huu ndio ujasiri tulionao tunapomkaribia mungu kwamba kama tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na si kama tunajua atusikia lolote tuombalo tunajua kwamba tumekwisha kupata zile haja tulizomwomba nisikie anasemaje moja isiki anasema nasemanasemahi na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tuna hakika kwamba tukimwomba chochote kadiri ya matakwa yake yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba tunajua ya kwamba tuki, tuki, nini, hutupatia yote tunayomwomba ni tunayomwombamanake anasema kwa kwamba kinachonipa uhakika kwamba mungu atanipatia kile ninachomwomba ni kwa sababu amenisikia na kwa atanisikia ni kwa sababu nimeomba na mapenzi yake, yake sio ni hata ninaamini ni hili ni na yake. kama kinachonia k tisikiaomb ailoliomba unaizungusha unaizungusha unairudia tena unaiangalia unaiweka unafika mahali mahali hii mistari inakuwa imetia mizizi ndani ndani ya moyo wako kiasi kwamba hata kama umekaa kwenye daladala uko ofisini uko unatembea umeenda nyumbani kwa mtu kumtembelea wakati mnapiga stori ngoma inazunguka mwako na huu ndio na ujasiri tukiomba lolote mapenzi yake sniwatowao mt a bb umka ene daadaa uoii o maatmbanm mposui ukimbt lake nilimwomba sasawa na petro a kwanza 24 ambayo nasema kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona na kwa manayo kumbe ni mapenzi ya mungu mimi nipone na kwa manayo, kwa kuwa nimeomba habari ya uponyaji nimepokea na ni sasawa na mapenzi yake basi najua kwamba uponyaji wangu nimeshaupokeanaizungusha oh, si, naizungusha naizungusha naizungusha kama mp- nazunushasima nipatarafikinasema neno hili lisiondoka kinywani mwako litafakari usiku na mchana kwa kusudi la kutaka kutenda kuenenda sawasawa sawa, na neno livyosema anasema ndipo utakapoifanikisha njia yako ndipo utakapostawi sana kwao hivi ndivyo ambavyo tunafanya rafiki nazungusha nazungusha linazunguka ndani ndanimwangu nazunguka mwangu naamini na, na, na, unaeza kupata picha hapo kwa mfano <clears throat> See, na ichi kitu akichukui dakika moja shida ni kwamba watu huwa katika wakati hawana changamoto hawana tabia wala desturi ya kutafakari neno la mungu wanasubiri wanapopata kasheshe ndo anasema baba nimekuja kwa spidi ya hatari mbele zako zao yani l jambo limenisonga kuona na ama napigisi, mtumishi nimepata kasheshe hapa nisimamie limnisona ha? ujawai nimepata shida hapa na uhitaji wa shilingi laki lakitano nanahitajika inaitaji, kesho jioni naomba nipe wa kusimamia na ilo neno alijatia mizizi hajalipanda katika moyo wake lakini kama angekuwa ameshapanda huko nyuma amesoma ametafakari alafu kasheshe imekuja kasheshe ikija ro ana kitu cha kutumia ro ananyenyea chapupapu mstari fulanu unapanda anasema i najua ufumbuzi wake no problem. no problem problem ii najua fulani naenda nachukua naamini na, na, na, na unaanza kupata kitu kwa hiyo hatua ya tatu ni nikuakiisha kwamba ilo neno limepandwa katika moyo wako nalo limetia mizizi na njia mojawapo ya kupanda neno na kusababisha litie mizizi ndani ya moyo wako ni kutafakari anasema anasema joshua moja tafakari usiku na yu, kumbuka, yaswa, bukujo, bukujo, na na mchana kwa hiyo kumbuka kujaribiwa shetani pale, pale na, na niku, aliweza kumwambia shetani imeandikwa imeandikwa imeandikwa kwa nini kwa sababu lile neno lilikuwa limepandwa ndani ya moyo wake lile neno lilikuwa limetia mzizi katika moyo wake na kwa maneno alivyofungua kinywa na kuzungumza alizungumza sio tu kamba alizungumza maneno ambayo anakubaliana na mapenzi ya mungu lakini pia alizungumza akiwa amejaa imani kwa lugha nyingine alivozungumza aliachilia imani na imani ikatenda kuamini kwake na alikuwa ameweza kuamini sawasawa kwa sababu alikaa akitafakari neno eno hilo ni muhimu sana rafiki ukaweza kulijua kwao inachukua muda ko anza leo anza leo usisubirie kesho aa keshokutwa ili ikifika siku mekutana na changamoto uweze kujibu uweze kukabiliana na hiyo changamoto sawasawa na vile ambavyo mungu amesema katika neno lake na kwa maana hiyo ninapotenga muda wa kutosha nikaka katika utafakari neno inasababisha moyo m- m- m- m- m- wangu nakuwa umethibitika katika ili neno na kwa kwaman muda wowote ukitokea changamoto nikifungua mdomo nikizungumza nazungumza kwa kukubaliana na neno na hata ikitokea nimeropoka vibaya papo hapo nitashtuka kwamba hii kauli lilioisema sio sahii ko nasema nafuta hilo neno nazungumza neno ili tuko uh, twende kwenye kwamba ninapotafakari neno I- i- i- i- inafanikisha nini kwao nataka twende kwenye kwenye nini kwenye zaburi ya kwanza zaburi ya kwanza na na, na, na mstariulo wa kwanza mpaka watatu zaburi ya kwanza mstari wa kwanza mpaka watatu anasema hivi heri mtu yule asiyekwenda katika shauri ama asiyefanya maamuzi kwa kufuata shauri la wasio haki wala hakusimama katika njia ya wakosaji wala hakuketi barazani pa wenye mizaha bali sheria ya bwana ndio impendezayo ama neno la bwana ndio linalompendeza na, na, na, na sheria yake huitafakari uy, mchana na usiku kwao unaondoa neno sheria weka neno hngeza kusema bali neno la bwana ndilo linalo ndilo limpendezalo na neno lake hulitafakari mchana na usiku naye atakuwa kama mchi uliopanda kando kando ya vijito vya maji uzao matunda yake kwa majira yake wala jani lake halinyauki na kila alitendalo litafanikiwa kila alitendalo litafanikiwa kwa hiyo kumbuka huyu mtu anafanikiwa kwa sababu amekaa akitafakari neno akitafakari neno usiku na mchana sasa watu wengine anasema bana imetenda na neno sijafanikiwa je hilo neno ulikuwa umelipanda katika mwo wako je hilo neno ume, umeliruhusu likatia mzizi kwa sababu unapotafakari unapo neno la mungu inaruhusu kwamba hilo neno lipandwe katika moyo wako na liweze kuthibitika katika moyo wako kwao hilo ni jambo la kwanza tafakari inayosababisha uh, moyo wako ama la, kitu ambacho kinasababishwa na kutafakari katika moyo wako unapotafakari neno la mungu kitu cha pili manake nikamba kwa, kwa kadiri ambavyo na hilo neno linatengeneza picha ndani ya moyo wako picha inayokubaliana na hicho ambacho mungu amesema picha inayokubaliana na hicho ambacho mungu amesema sasa kumbuka wewe ulikuwa una jambo maalum unalitaka alafu ukatafuta neno la mungu linasemaje kuhusu io jambo maalum k hili neno lilolipata hii mistari ulioipata unapoitafakari si usiku na mchana hiyo mistari inaanza kutengeneza picha inaanza kutengeneza picha inaanza kutengeneza picha picha ambayo inakuwa ni sawasawa lile jambo nalitaka lakini picha ambayo imetoka katika neno la mungu na kwa maana hiyo hii picha inavyotengenezeka inapotengenezeka itafika mahali picha iliotengenezwa katika moyo wako inapofanana na lile jambo ambalo liko katika akili yako ufahamu wako lile jambo ambayo nalitaka katika sura ya nje basi maanake ni kwamba wakati wa mavuno wakati wa ilo jambo kudhirika linakuwa limefika tuko sawasawa sawa. na kwa lugha nyingine tunatakiwa wakati wote u tuna tafakari neno la mungu kama tunataka kupata matokeo mazuri kwa haraka hamna shortcut. lazima nijifunze kujikita katika hilo sasa kipindi kinachokuja nitakuonyesha takuonyesha kuna tofauti na unaweza moja uzungumze unaeza ukazungumzabaojatatokeatzu ni kama pilipili pilipili hivyo kila moja lakini unaweza lakininaza pilipili kumi ambazo ni changa na zsifaya chochote ao lazima naweo neno limekomaa ndani ya moyo wako jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana sutane kesho muda na wakati kama hu kwa majina naitwa ivet gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatiye nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuakishia rafiki huto juta isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba au au 6 6 aui6 t5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi