vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ninapoingia kwenye maombi wakati labda nimepiga magoti mbele za mungu na ninamwomba labda shilingi lakimoja ama namuomba kuhusu uponyaji wangu anasema nikiwa nimepiga magoti ninapoomba kwamba uponyaji wangu ama naomba fedha shilingi lakimoja sasa kumbuka nini msingi wa kuomba uponyaji wangu nini msingi wa kuomba fedha ni neno lake ninaomba sawa sawa na neno lake kwamba ni mapenzi yake mimi nipate chiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema jina umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili ili kile ambacho lengo imani cha oai kisa k mfnisoaisto mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndhahiri utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu linalosema hatua eh, muhimu za imani katika maombi hatua muhim za imani katika maombi na tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa tumeshaangalia hatua nne na hatua ya nne tulikuwa tumeanza kuiangalia kilicho kipindi kilichopita atukuweza kuimaliza kwa hiyo kipindi hichi ntajitaidi tukimalizie na kwa kwamaanao kwenda kwenye hatua nyingine ya tano kumbuka tu mafundisho haya yanapatikana katika youtube inaitwa mwalimu lakini pia kama ungependa aanapatikana katikat chaneytu naa sauti basi unapatikana katika mtandao wa wa kijamii telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge, nawe katika wa ukapata mafundisho haya kila siku saa uksmnun we namba ni aitwwaafnwskfnshksufanma 92922 napeda kutoa shkrani za ati kwa mungu kwa kwaajiliya kako wewe ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na hivyo maisha yao kubadilika kwaio anakupa ongera sana sana nasema neema na amani ya bwana yete yesu kristo azidishokuona ninyi nyote kwa kuwa uh, katika, kwa kushiriki katika kila kazi njema baada ya kusema hayo basi nataka turudi kwenye kwenye somo letu uh, kumbuka t kwenye jambo la ama hatua ya nne e, ambayo ni muhimu nne nimuhimtua za, za, za, za imani katika maombi kwa kwa ya ya kwanza kwamba jambo, ma, jambo kutoka mungu mungu mungu ama ambalo ambalo hatua pili tukasema tafuta mistari e, ambayo ama neno ambayo linaunga mkono au hilo na akwana uno oaltaao mauangu atua yap ukasmaatstano mbaonaunga ono ukuthitsa lo mistari wangu basi umeipanda katika mtatuaa Wako, na na mizizi katika moyo wako ili iweze kuleta matokeo unalifanya jambo hilo kupitia kutafakari kwa hiyo kama ukoza kule nyuma basi hivyo tukasema hatua ya yanne baada ya kufanya aya mambo matatu muhimu hatua yanne ni muombe mungu eh, kile ambacho unakitaka lakini pia amini umepokea kwenye maombi kumuomba, lazima uamini ambaco umepokea kwa hiyo tukaanza kuangalia mambo kadhaa tukaona katika matayo sb mstari hadi wa hadule wanane bwanaeu anasema ombeni nay mtapewa alafu mstari kwamba kila kila upokea na nikakuonyesha jinsi ambavyo amekuwa tena, tena bahati mbaya sana neno, swahili, pokea, ambao neno giriki, la kiswahili neno mkas a kil mbaeuok ss bahatimbaya ano aka e, tafsirake saii ni kupokea lakini bibilia nyingi za kiswahili baada ya kutafsiri neno kupokea wanasema watapewa kupewa na kupokea ni vitu vili tofauti rafiki kupewa ni jambo moja kupokea ni jambo lingine naweza nikakupa kitu ukaamua kupokea ama ukakataa kupokea sababu kwamba haujapokea haina maana kwamba sijakupa siju kawa unanyelea ekizungumza na watu wengi wameshindwa kutofautisha hii kwa sababu hiyo basi unakuwa una wakristo wengi wanafanya maombi wanaleta hoja zao wanamwomba mungu kitu na mungu anatoa lakini wao hawapokei sijui kawa unanyelea ni saasana mtu ameweka ameweka oda alafu aendi kuchukua mzigo wake E, ni kama umeenda kwa fundi kushona nguo akakupima e, kila kitu na ukalipia alafu akakuambia njoo baada ya wiki moja baada ya wiki moja nguo yako iko tayari u ujaenda kuichukua manake ni kwamba kwa hiyo kwa kwa kupewa ni jambo moja kupokea ni jambo jingine kwao mungu ameshatoa ameshatupa kila kitu tunachokihitaji lakini swali ni moja tumepokea sasa ili eneo la kupokea ni eneo la muhimu sana kwa sababu kama kama haujapokea maana yake ni kwamba inaathiri sehemu nyingi sana kwa hiyo wengine wengine wana wana nini wamesikia neno wamejifunza wamesikia mungu anawapenda ni mapenzi ya mungu ni mtu apone kutoka katika magonjwa yote afunguli kutoka katika vifungo vyote na amesikiliza tena na tena lakini hachukui hatua sasa ya kuomba na kupokea uponyaji wake ya kuomba na kupokea kufunguliwa kwake ama wamesikia kwamba mapenzi ya mungu ni kwamba tuo na utoshelevu katika maeneo yote kila wakati ilituziisana katika kila kazi njema lakini hawachukui hatua ya kuomba na kupokea sababu kwamba mwana yesu alisema kwamba baba yenu wa mbinguni anajua kila kitu mnachokitaji kabla mjamwomba hakumaanisha kwamba tusiombe kwa sababu ukisoma mstari wa nane anasema matayo st nan kwamba anajua kila kitu mnachokitaka kabla mjamuomba lakini mstari wa tisa asema basi ninyi mksali salini hivi alafu anaanza kuwafundisha tena namna ya kuomba kwa hiyo nakuomba sio kwamba unaomba kwa maana ya kwamba unatafuta kumshawishi no. unamuomba ni kwa maana unamomba kwamba unafanya kitu tunaita withdraw kama za kipindia kama una fedha kwenye akaunti yako benki milioni tan na unahitaji shilingi mkononi na hauna utafunga safari kwenda benki kuchukua lakimoja lakini huendi benki ukiwa na hali ya kuona ndani mwako kwamba hauna unaenda benki kuchukua hela ambayo ni ya kwako kwa hiyo na wewe kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa sababu ya kuunganika na kristo vitu vyote alivyonavyo mungu ni vya kwako na kwa maana hiyo wewe kama mwanae unavyokwenda kuomba uendi kuomba kitu ambacho hauna unaenda kuomba kitu ambacho ni chakwako unasema kama ni chakwao ni naomba ni suala la utaratibu vyakula tunanunua tunaleta kwa ajili ya watoto tunaweka kwenye kwenye friji ama kwenye kabati mtoto anapokuja sema mama anaomba maandazi hayo maandazi uliyapika kwa ajili ya mtoto wako kwa hiyo anavokuja kusema namba mama naomba andazi ama naomba maandazi haina maana kwamba ile maandazi sio ya kwake yakwake kasababu iliokufanya ukapika ama ukanunua maandazi ni yeye lakini anaomba kwa maana ya ustaarabu staarabuwasa okay. tukaona hayo na tukaona pia katika yohana mstari wa mswa st bwanaesu anasema labda pale mstari abtuanzie paupatu nutasoma kwenye tafsiri wenye tafsiri suv suv anasema anasema anasema a <tipos> sv aamaanasemasema tena siku ile hamtaniuliza neno lolote sio lugha sahii takiwa siku ile hamtaniomba sio kuniuliza maanake kontest apa msara wa n anazungumzia habari asii kumwomba mungu kwa hiyo bibilia habari njema imekaa kidogo vizuri anasema hivi siku hiyo hamtaniomba chochote siku ipi baada ya yeye kufa na kufuka na yeye kwenda mkono wa kuume wa mungu baba kama mpatanishi wetu siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomuomba baba kwa jina langu atawapeni mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu iwe timilifu sasa asanakuambia tafsiri kidogo ina shida kwaaaukuoa ki kwa kwa kwa kwenye kingeea aasemata mstari wa ishi natatu anasema mkiomba mtapewa mstari wa shi anasema mkiomba mtapokea matayo sabasaba anasema saba ombeni mtapewa sab8 anasema kila kwa hiyo nataka uone hicho kitu rafiki kwa, ku, kupewa ni ni jambo jambo moja kupokea ni jingine ukiomba mungu lazima akupe lakini swali linakuja umepokea hilo kumombo, umepokea. umelipokea kwa kwa sasa baada ya hapo nataka twende kwenye marko 11 mstari wa sh4 marko ama nianze nianze ishina tatu kwanza mpaka hinann anasema ama tuanze tu, tu, tu, snbl ni stori ile ya mtini bado anasema yesu akajibu akamwambia mwaminini mungu kwaio mwamini mungu mwamini mungu kuhusu nini kwamba amin nawaambia yeyote atakaeuambia mlima huu ngoko katupe baharini wala asione shaka mooni mwake ili amini kwamba hayo ayasemayo yametukia atakuwa yake kwao anasema mwamini mungu kwamba loloto utakalolisema mungu atalifanya kumbuka bwana yesu aliongea na mtini akasema tangu leo hata milele watu asile matunda kwako tena mungu akathibitisha kwa kunyausha ule mtini kwa hiyo bwana yesu anasema na ninyi pia ni mungu kwamba yoyote mtakayoyasema mungu atayafanya amini kuwa mungu atayafanya amini kuwa maneno yako atafanyiwa kazi na nilikuonyesha kwamba tunapoongea maanake ni kwamba mungu anasikia alafu mungu anatoa amri kwa malaika malaika wanakuja kutekeleza sawasawa sawa na sisi tulivyosema na kwa maana hiyo basi utaona maneno yako ni sehemu muhimu sana katika majibu ya maombi yako na ndio maana ndiomanab ukiomba hakikisha kwamba una kitu maalumu umeomba usiombe tu juju kwa anasema kwa sababu hiyo msari wa ishnann sasa kwa sababu hiyo ya nini kwamba hapo juu kwamba maneno yako anafanyiwa kazi kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu bibilia ya habare njema hu msari ashinan nasema hivi anasema kwa hiyo nawaambieni mnaposali na kuomba kitu aminini kwamba mmekipokea nanyi mtapewa kwa anasema ninapoingia kwenye maombi wakati labda nimepiga magoti mbele za mungu na ninamwomba labda shilingi lakimoja ama namuomba kuhusu uponyaji wangu anasema nikiwa nimepiga magoti ninapoomba kwamba uponyaji wangu ama naomba fedha shilingi lakimoja sasa kumbuka nini msingi wa kuomba uponyaji wangu nini msingi wa kuomba fedha ni neno lake ninaomba sawasawa na neno lake kwamba ni mapenzi yake mimi nipate hichi kitu umeona tofauti si ni jambo moja mimi kwenda kumuumba mungu lakimoja kwa sababu naamini sina ni jambo jingine mimi kwenda kumuumba mungu shilingi laki moja kwa sababu naamini ni mapenzi yake umeonakitu afihizugumza ni jambo moja mimi kwenda kumwomba mungu anipe shilingi lakimoja kwa sababu naamini sina ni jambo jingine kwenda kumwomba mungu anipe shilingi lakimoja kwa sababu naamini ni mapenzi yake kwa kuwa neno lake limesema sijuehkzungumza kumbuka imani inafanya kazi sawasawa sawa na kuamini kwangu k kwa kama naomba lakimoja kwa kuwa naamini sina imani italeta udhihirisho wa mimi kutokuwa na hiyo hela sifuri lakini kama naomba kwa sababu naamini ni mapenzi ya mungu mimi nipate shilingi lakimoja imani italeta udhihirisho wa ilo ambalo naliamini ambao naamini naamini kwamba ni mapenzi ya mungu mimi niyo na lakimoja na ndio maana nikatumia muda mrefu kuelezea umuhimu wa kutafuta maandiko kutafuta mistari neno ambalo linaunga mkono hilo ambalo nalitaka kwa sababu hilo neno ndo litakuwa msingi wa wewe kumwomba mungu k kama nimemwomba mungu sawasawa na neno lake na neno lake ni mapenzi yake maana ke ni kwamba nimemwomba mungu sawasawa na mapenzi yake na waraka wa kwanza wa yohana 5 anasema nahuu na ndio ujasiri tulilonao tukimwomba mungu chochote ama lolote sawasawa sawa na mapenzi yake twajua kwamba anatusikia na kama anatusikia basi hilo ambalo tumemwomba tayari tumekwisha kulipokea kwa hiyo wakati nimeingia kwenye maombi manaake nitakuwa nimesukumwa na hilo neno hiyo mistari yangu miwili mitatu ambalo ilo neno ambalo limenihakikishia kwamba hili jambo nalolitaka ni mapenzi ya mungu mimi kulipata na kwa maana hiyo sasa nasukumwa maombi yangu nasukumwa na jibu sisukumwi na tatizo macho yangu yanaangalia jibu hayaangalii tatizo yes ni kweli nina tatizo ni kweli nina upungufu wa shilingi lakimoj ni kweli nina maumivu katika mwili wangu lakini sisimami mbele zake kuomba sawasawa na, na, nini? na matatizo nlionao kwa maana ya ugonjwa ma upungufu ama ukosefu lakini nasimama mbele zake naomba sawasawa na mapenzi yake kwa nini kwa sababu mungu hufanya mambo yote sawasawa na shauri la mapenzi yake na mapenzi yake ni neno Nasema, neno lake lake anasema z mrudia bure likitoa katika kinywa chake alitamrudia bure litatimiza mapenzi yake yote na tena litafanikiwa katika mambo yale ambayo amelituma liende kufanya siu ka inakaa ina rafikp kwa hiyo wakati nimepiga magoti ama nimesimama ama umekaa kwenye kiti <laughs> amba vyovyote inavyoona maanaake ni kwamba anasema amini wakati ule unapokuwa umezungumza umepokea sasa watu wengi wanataka wapokee kwanza katika damu na nyama ndio waamini kwamba wamepata yeye anasema hapana amini kwanza kubali kwanza kwamba umepokea unayo alafu ndio utaona hicho kitu katika damu na nyama pasipo o kuamini kwanza pasipo ho kukubali kwanza kwamba umepokea hicho kitu unacho ndeni hicho kitu akiwezi kuja kwako ku. unasema kwa nini okay very simple very simple huwezi ukaletewa kitu ambacho sio cha kwako cakwakohuwezi ukaletea kitu ambacho sio cha kwako kwa mfano ungekuwa unafanya kazi posta shirika la posta tanzania na kazi yako ho ni kusambaza barua na zile barua zina anwani ya makazi na kuhakikishia huwezi kwenda kwenye nyumba ambayo anwani yake haiko kwenye barua nyumba ambazo utazitembelea ni zile ambazo anwani ziko katika barua na kwa manao ninapoamini kuwa nimepokea maanaake ni kwamba ninawekwa a eh? na nakua mewekwa kwnye kil kttwanakuwa wana anwani sasa wanajua hichi kitu kinakwenda sehemu fulani lakini kama sijapokea kwanza kabla sijaamini siyami, kuwa kuwa nimepokea nimepokea kwamba kile kitu kinakuwa kwa ninapoamini kanzaa tarudia tena ninapoamini kuwa nimepokea ninakuwa nimemiliki na kama nimemiliki hicho kitu ni cha kwangu na kwa maana hiyo ufalme wa mungu sasa unawajibika kuleta hicho kitu kwangu kwa sababu kumbuka katika ulimwengu wa roho nna vitu vyote lakini hivyo vitu aviwezi kutoka st ya mbinguni vikaja katika damu na nyama kama mimi sijachukua umiliki nachukuaje ja umiliki wa hivyo vitu kwa kuamini kuwa nimepokea nilivoingia kwenye maombi kwa kama nilikuwa nimepiga magoti manake takaposema nikisimama naamini kuwa kile kitu ni cha kwangu nimekipokea nikishafanya hayo maamuzi ya kukubali ndani ya moyo wangu kaba hichi kitu ni cha kwangu nimepokea katika ulimwengu wa roho kile kitu kinawekewa nebo anwani kwamba hichi kitu ni cha urumagadi na kwa maana hiyo malaika wanatoka sasa wanachukua hicho kitu wanakileta kwangu kivipi manake kwa mfano labda nimeuma pikipiki toyo na hii pikipiki piki toyo mimi niko labda niko wapi niko arusha na hii pikipiki nilioomba pikipiki labda inatakiwa itoke wapi natakiwa itoke dar na darslam nakwa navosema m naamini nimepokea ama tyma nime, nimepokea mepokea bo ni kwamba katika ulimwengu wa roho inachukuliwa sasa hiyo boxa api, labda, hiyo iko iko wapi labda hapo hapo arusha kwa maana mnunuzi wanchukliwodaash muuz mbay atatoo lam ama anaetoa hiyo hela o darslam na kwa maana hiyo baadaya kununua o daslam atakakununua ausha nmcato mbofwn uyo mwenye hiyo ahoo anakutana na then nautuw ama anaweza akinunua boxa, anakuja ananiletea no mtu mtumishi nimepata msukumo tu sasa, nasikia kama katoknaknunua shmpt smo nt kwa hiyo bila wewe kukubali kwamba umepokea hicho kitu hakiwezi kikaekewa anwani ya kwako na kwa maana hiyo malaika hawezi kujua mahali awwezikujuamaliakupeleka ni muhimu sana ukaelewal kitu rafiki kwa sababu hapa ndipo watu wengi tunapokwamia sasa mtu sema nitajuaje kama nimeamini ua nimepokea Aha. utajua hivi kwanza bwana yesu alisema kila aombae upokea kwa kama umeomba maana yake ni kwamba umepokea lakini mbili waraka wa kwanza yohana 145 amesema kwamba na huu ndio ujasiri tulionao tukiomba lolote sawasawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia basi hizo haja tulizomuomba tayari tunazo na tunafahamu tumeomba sawasawa na mapenzi yake kwa sababu baada ya kuamua nataka jambo fulani nilipita katika neno ma katika biblia kutafuta neno ambalo linathibitisha neno ambalo linaunga mkono hilo ambalo nalitaka nikapata sio mstari mmoja bali nilipata mistari miwili mitatu na hiyo mistari miwili mitatu ndio ilionihakikishia kwamba hili naloliomba ni mapenzi ya mungu na kama naloliomba ni saasaa n mapenzi ya mungu basi bibilia inasema kwamba hilo naloliomba tayari ninalo kao sihitaji kuangalia ndani ya moyo wangu kwamba kama ninaamini ama siamini natakiwa niangalie kwamba je hilo litaka, hilo ambalo mungu liko nina neno la kuunga mkono je katika, limethibitishwa katika otabaauombauanno je monothibtshwa neno ambalo linaunga mkono hicho ambacho nakitaka kama jibu ni, ndio basi nikienda kuomba najua nimeomba na mapenzi yake lakini sio tu mkikaa ndani yangu yangu na maneno yangu ekanda, nienu, na maneno ombeni lolote akasema Sema, mkiomba lolote kwa jina langu baba atawapa na kwa kuwa nimeomba kwa jina la yesu ninajua kwamba ninajua nimeomba sasa na mapenzi yake na kwa sababu hiyo ninajua kwa sababu kwa sababu ya kauli ya mwana yesu hichi kitu kitatimia kwa sababu yesu alisema ko sihitaji kuwa nashaka sihitaji kutafuta ndani kama nimsijmini kwo kubali kwanza kwamba umepokea kabla ujaona udhirishiwa hicho kitu ndo udhiirisha utakuja ninapokubali kwamba nimepokea hichi kitu ni cha kwangu katika ulimwengu wa roho hicho kitu kinaekewa anwani na hivyo malaika wanavoenda kutafuta mtu kwa mfano malaika wanakwenda wanaona boksa hii hapa dukani lakini boksa inauzwa labda shilingi milioni tatu natoa tu mfano na kwa maana hiyo sasa wanaenda kwa mtu husika wanaenda kumsukuma kwamba aje anunue hiyo bos milioni tatu akulete kama ambavyo mapepo yanakuwa yana kwa binadamu wafanye mambo mabaya vivyo hivyo na malaika nao wanaushawishi kwa binadamu ili waweze kufanya mambo mazuri kwahio vitu vingine tunasikia tunaania kwamba ni HL, ni actually mtakatifu lakini lakini malaika alikuja kwa Unakao, mtu, alafada, wazo. Uo, ni wazulako, malaika alikuja unamwangalia mtu nakuja wazo vipya amenongona sikio lako nasema hivi kweli nasikia kumbariki huyu ndugu nimtafutie viatu ama oja nimtafutie nguo ama ama ngoja nimtafutie kitu nasikia msukuma msukuma wa kumpa ndivyo mambo anafanya kazi kwa anasema unapoomba kubali kwamba umepokea hiyo kwa ukiomba tu ukatoka haujafanya maamuzi ya kukubali kuwa umepokea nimtaf t hicho kitu na kama akijawa anwani katika wa roho hakiwezi lieu kwako kwa sijikawananyeleajhe kizugumze ni muhimu sana okay nadhani imekwenda kwao hiyo ilikuwa ni hatua ya nne ambayo ni ya muhimu sana kwamba kubali kwamba umepokea kumbuka waibrania 11 anasema kwamba imani ni kuwa na uhakika wa mambo yatarajiayo kwao uuhakika wangu meupata, wangu nimeupata kutoka katika neno kwamba nilipoomba niliomba sawasawa na mapenzi ya mungu na kuwa niliomba sawasawa na mapenzi ya mungu basi ninajua ninao uhakika kwamba hilo ambalo nimeliomba eh, kwamba limekuwa ni la muhimu sana vitu rafiki sasa n- ninafahamu kwamba nilisema nitakupa nitakupasa ya, ya namna ya kuomba saasaa neno ambalo linasema na, na sa hii tutaitia kwenye kwenye nini tutaitia kwenye, kwenye, kwenye grup la telegram kwa hiyo kwa wale walioko kwenye telegram tutawapa sa tutawatengenezea mfano wa namna ambavyo unaweza ukaomba eh, maombi haya, imani ambayo tunayazungumza na kwa maana hiyo sasa na kwa maana hiyo ukaweza ukatumia kwa wakati wako ukarekebisha ukaweka ombi saasaa na vile ambavyo unataka na kwa maana hiyo basi ukaweza kulitumia na kupata matokeo kwa hiyo kwenye gpu la telegram mjiandae unasema telegram ndio sa unatakiwa uende tutaliposti kule litakaa kule alafu likikaa kule manake mtu yeyote wakati wote utalitumia unaweza ukalirekebisha ukafanya kadi kama ambavyo unataka Eh, ukaweka marekebisho yako pale ukarekebisha baadhi ya mesari lengo ni kukupa tu mfano kwamba inafananaje inaonekanaje okay tuko sawa sawa kwa hiyo nirudie tena baada ya kuamua unataka nini baada ya kutafuta mistari ambayo inaunga mkono ulio jambo ambalo unalitaka na baada ya kuakisha hiyo mistari imepandwa katika moyo wako na imetia mizizi ni wakati wawewe kuingia kwenye maombi na kuomba hilo ambalo unalitaka na utakapomaliza kuomba tuamini kuwa umelipokea unapoamini unapokubali kuwa umelipokea na unajuaje umepokea ni kwa sababu na mapenzi ya mungu mung neno la mungu then hilo jambo linawekewa anwani katika ulimwengu wa roho malaika wanatumia wanaelekeza wahusika ambaye anatakiwa kuja kulipia ataa kuleta hicho kitu na anajua anwani ma, kama nitakuwa sijapokea maanake anwani takua ijawekwa kama anwani takua ijawekwa heni hicho kitu akina mwenyewe lazima kitu kina, kina mwenyewe maana hata wale wanaosafiri kwa mfano wandegi, airport, kuyenu, una, una, ya naikewa, ya naikewa na kwa na ndege ndege mkifika masanduku yenu karatasi inaonyesha kwamba kwamba kwa ni na kwa na jina aku, namba yako ya ya tiketi kwao hakikisha umekubali kwa umepokea jina langu naitwa naitwa gadi yesu bwana tukutane kesho muda na wakati kama niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema Umako- Kiskiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiem ama tupigie simu namba au au 67 a 8arudi67 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi