vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unakubaliana na mungu kwanza alafu ukampinga shetani shetani anakuwa hana rafiki tena hana hana hana wa wakumuuga mkonte automatkali lazima ongeke kwahio na apa anasema kwamba basi mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia kwayo ni muhimu sana baada ya wee kuomba baada ya kuwa umeamini kuwa umepokea kwamba kuhakisha kwamba wazo lolote litakalokuja ambalo liko kinyume na kile ambacho neno la mungu limesema usilipokee alulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vind vya neema na kweli jinalangu naita u ninafurah kwamba umeweza kuungana nami, kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu ys kist ametuandalia kumbuka tmafundishos anakuakwao k sunawakati kma hu yakiwa na, na, ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wakristo kwa lugha nyingine ufike maliuwezekufukuzuwzkund mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahili utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweza kufikiri kama kristo huunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo anafunzi kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho ya akristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema hatua muhimu za imani katika maombihatua za imani katika maombi tunajaribu kuangalia na kudodosa kwamba ni mambo gani muhimu ya ya kuzingatia ninapotaka kuingia kwenye maombi maombi na baada kutoka kutoka katika kwamba namna gani naweza nikasimama basi mpaka nikaweza kupata wa kile ambacho nakitaka kwa mungu wiki yetu yakuzingatia napota kungia wenye maomb nadaya kutok ti h wezekufanya namna hiyo ili tuweze kwenda sambamba kumbuka siri ya haya mambo ni kusikiliza tena na tena na tena kadi unavyofanya hivyo ndivyo ambavyo unatengeneza mazingira mwafaka wa wawewe kuweza kupata matokeo ambayo unayataka kama vile ambavyo mungu amekusudia Uh, kumbuka mafundisho haya pia yanapatikana katika y aapatknnao wawawshw na mafundisho ya aafnso aist kilaaoleo lakini zaidi zaidi umekuwa kile watu ambao kunisikiliza mimi, na kuna watu ambao kunisikiliza sehemu sehemu yako na mimi nikafanya yangu basi kazi zai ayote umkua ukiamasishaweniwawezkuskiliaa z zi wwweeauwafundsha nakuwashika kl aoeeunw owswwuouwowku umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasezaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumima pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni nguzo muhimu sana katika kuhakikisha kwamba kazi ya kristo inasonga mbele na habari njema ya ufalme wa mungu pamoja na kile ambacho mungu akifanya kupitia kristo inafikia watu wote ulimwenguni baada ya kusema hayo pia basi napenda nitoshanza dhati kwa mungu kwa ajili kwa ya kwako kakoewe ambao umefaa maamuzi ya kuwa yakuatn kwa sadaka ka upendo kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa ajili yaweza kufikia watu na kweli ya kristo kwa njia ya redio na kwa sababu hiyo unasababisha mamia kwa maelfu ya watu kuweza kubadilishwa baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu kumbuka tunaangalia hatua muhimu za imani E, katika maombi na tumeksha kuangalia tuko kwenye hatua ya tano hatua ya kwana tulisema ama kile ambaho akaangu hatua api tafuta mistari ama maandiko ambayo yanaunga ono ma uwe na mistari mitatu atuayams aa akuatisuumeipanda katika moyo wako na umeruhusu metia mz katia moyo wako kipokea unapoomba omba, omba kutoka kwa mungu kile unachokitaka naamini kuwa umepokea kile ambacho umekiomba kwa luga nyingine pale unapoingia kwenye maombi ndio wakati ule ule unatotakiwa uamini kwamba umepokea kama haujaamini kuwa umepokea huwezi ukapata na jana tukaanza hatua ya tano ambayo inasema kwamba kataa kuruhusu shaka au hofu kuingia katika moyo wako kataa kuruhusu shaka au hofu kuingia katika moyo wako na tukawa tumeangalia katika matayo 21 kama unakumbuka msarula 1 kwamba baada ya bwana yesu kunyausha mtini e, mitume wakawa wameshangaa jinsi ambavyo mtini umenyauka na bwana yesu akawaambia sentensi moja ambayo ni ya muhimu sana akasema kwamba anasema hivi yesu akajibu akawambia nawaambia mkiwa naman mspokua asha na mkiwa namani msipokuwa nashaka mtafanya silo la mtini tu lakini hata mkiwambia ka katua baharini tatendeka na nikakwambia kwamba kitu cha kwanza unawezakawa uh, naimani na shaka kwa wakati mmoja na kwa maana hiyo basi kila mkristo aliyezaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba anaimani na kinachomzuia asichukue hatua sawasawa na neno la mungu linavyosema ni shaka kwa hiyo shaka itakuzuia usichukue hatua usiachilie imani imani imani yako na pia, imani na na tukaona pia inaachiliwa kwa kwa kwa kwa kusema au kwa imani kwa kusema au au kutenda maana hiyo kama unasema naamini na kile ambacho neno la mungu linasema lakini hauchukui hatua uknaaaciw ukubaiana nakile ambaho u nasema aki hauchukuiu a kkund m kmb n shandaishayo kn sawa na kuamini kwako maana yake ukaachilia imani yako lakini pia shaka ikaja ikaingia ikazuia imani yako isikamilishe ile kazi na kwa maana hiyo tukaona pia shaka inatenda kazi kwa karibu sana na hofu shaka ikishakuingia tu na hofu inanyenyuka shaka ikiingia tu kwenye moyo wako hofu nanyenyuka na kwa maana hiyo basi nikakwambia kwamba shaka inakuzuia usipokee kutoka kwa mungu hey, yakobo 1 mstari ule wa saba kwamba sa mtu mwenye shaka asidhani ya kuwa atapokea kitu kutoka kwa mungu kwa nini anasema kwa sababu huyu ni mtu mwenye nia mbili na kwa kuwa ana nia mbili basi maanake ni kwamba ana sitasita katika njia zake zote naona eh? ndomaana waswahili wakasema mtaka yote ukosa yote si hiyo ni lugha ya bibilia mtaka yote ukosa yote sasa ni maneno ambayo tunayazungumza kila siku mtaani alafu atuatili nani mkazo lakini ni lugha ya bibilia mtaka yote ukosa yote naona sasa natakimbia ama mshika mawili moja umponyoka no yote anaponyoka k tuendelee hiyo shaka inakuzuia wewe kupokea kutoka kwa mungu shaka ntarudia tena shaka haimzuii mungu kutoa shaka inakuzuia wewe kupokea kwa nini kwa sababu wanayesu alisema kila aombae hupokea anasema ombeni nanyemtapewa kwa sababu kila aombae hupokea kwaio ukimwomba mungu lazima akupe shida inakuja ni kwenye kupokea na watu wengi wakiingia kwenye maombi wa, wa, wengi, wengi sana wanaamini wa sio at least kuna asilimia chache wanaamini kwamba wamepokea lakini kasheshe inaanza baada ya wao kusema amen kwamba wanaamini wamepokea ndo shaka inaanza adui anatumia mazingira anaanza kuwachapa mis, nani uh, mishaali yake ya, ya, ya mawazo t- ambay anakwenda na kile ambacho nanpokea na watu wanaingia kwenye mkanganyiko labda kama mtu alikuwa ni mgonjwa anaanza kusikia dalili za maumivu dalili zaoma, kumbuka, uh, yapa, mtu, alafu, akacheki, maumivu dalili za mtu lakini bado kwenye uso ameondoka ameondoka kama nitaendelea katika ni maumiu anktaud hiyo si, ni shaka inazungumza hiyo ni hofu inazungumza kwa hiyo kwa mtu wa namna hiyo ni changamoto kwake kuweza kutunza hicho ambacho amekipokea kwa nini kwa sababu anaruhusu shaka okay sasa kwa hiyo anasema mkiwa naimani msipokua na shaka kwa hiyo tukakwambia kwamba shaka na hofu unatakiwa uvipinge usiviruhusu vikaingia katika moyo wako tukaenda tukaangalia kwenye yakobo nsb tend yacobo sb ndolikuwa na, nimalizia nacho kipindi kilichopita ningependa dururi tukazie mambo machache tena kumbuka haya yote nayazungumza rafiki na utayapata katika kitabu cha imani makini kama hauna nakala unasema mi ni mvivu wa kusoma kama uye ni mvivu wa kusoma basi ni uthibitisho pia ya kwamba usomi bibilia na kama hausomi bibilia una matatizo <laughs> sababu neno linasema katika, katika nini katika mithali nnishiini mpaab ndt wa io katika macho liepo katika masikio nalieo katika kinywa na katika moyo ndipo aafanikisha a yako anyway kwa hiyo yacobo 47 anasema hivi basi mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia na, na kipindi kilichopita nikasema kwamba watu wengi ni mabingwa wa kukimbilia kumpinga shetani pasipo kumtii mungu kumtii mungu aa nikubaliana na kile ambacho mungu amesema ndio maana kama wewe unasema naingia kufanya maombi ya vita wakati huo unatarajia roho ya malipizi wewe lazima na ibilisi na lazima kuzabe mabawa nakupiga mambata yaliyoenda maana maisha yako yakovyo namna hiyo kwa nini kwa sababu hujakubaliana na mungu kwanza utakiwaukubaliane kwamba bwana yesu amenipa mamlaka ya yakanyaga nyoka nge na nguvu ngapi nguvu zote za yule adui alafu akasema wala hakuna kitu chochote kitakacho kudhuru na kwa mnayu, lazima nikubali kwamba ibilisi hawezi kunidhuru kwa namna yoyote ile kwa nini kwa sababu bwana yesu alisema na kwa maana hiyo navyotumia mamlaka yangu kumpinga sasa najua lazima aondoke kwao anasema mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia amesema ukimpinga shetani atakimbia hajasema shetani atabakia anasema ukimpinga lakini umeanzia umeanza kwa kumtii kukubaliana na mungu kwanza alafu ndo unampinga shetani na anasema ukimpinga basi wakati huo wa umekubaliana na mungu shetani lazima akimbie mb okay mwingine anaweza sielewe labda nitoe mfano unaweza usio mzuri sana lakini utaeleweka chukulia <coughs> una, una, una, una wanaume wawili wanamgombania mwanamke mmoja ama una wanawake wawili wanamgombania mwanaume mmoja tuko sawa na kwa maana hiyo hawa wanaume wawili kila mmoja anasema huyu mwanamke ni wa kwangu kwao unaye mwanaume a na mwanaume b wanamgombania huyu mwanamke kila mmoja anasema huyu ni wa kwangu ama mwanaume huyu anasema huyu ni wa kwangu alafu itakapotokea huyu mwanamke akasema hapana mimi ni wa b a simjui autoal a lazima aondoke sijuu kama unaliona lo rafiki kwa sababu anakuwa hana uhalali tena na kama kuna watu walikuwa wamezunguka wamejaa watamwambia ba hey, umesikia huyu mama amesema kwamba ni kamanwuu huyu huyu nini u, u baba amesema huyu huyub ndo mwanamke wake we na awe uapobaia na mungu kwanza Alafu kampinga ukampinga shetani shetani anakuwa hana rafiki tena hana hana a lazima aondoke kwamba na kwa basi mtiini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia kwaiyo ni muhimu sana baada ya wee kuomba baada ya kuwa umeamini kuwa umepokea kwamba kuakisha kwamba wazo lolote litakalokuja ambalo liko kinyume na kile ambacho neno la mungu limesema usilipokee pinga hofu ikinyenyuka usiipokee ipinge ifukuze kataa tuko sawasawa sawa. okay na ishu nyingine mojawapo iblisi akikuletea aki mawazoo mwenyewe alafu akaona umekataa akaja kwenye sasa hapa kuna vitu vya kuzungumza vingi okay twende kwenye njozi, kwa wale kuna wa hey, kuna shida kuna wakristo wanaendesha maisha yao kwa ndoto kama waganga wa wakenyeji neno hawasomi wala awasimami neno kazi yao ya ao ni kuota yani kuota tu tu tu mungu ni kwenye mungu kwenye ndoto kwa anaenda analala sasa kwamba mungu azungumzi kupitia ndoto mungu anazungumza kupitia ndoto lakini je hiyo ndoto ambayo unaipata moja inakubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema mbili hiyo ndoto ambayo unaipata inaambatana na sifa na tabia ya mungu kwa mfano sifa na tabia ya mungu ni mojawapo ni amani ama ndo unatoka kwenye ndoto moyo unagonga mpaka unataka kuchomoka kwenye shati sasa adui anajua hilo bwana yesu alivyoenda kujaribiwa na ibilisi hakumpinga kwa ndoto hakumpinga kwa maono alimpinga kwa neno alimwambia imeandikwa imeandikwa imeandikwa kwaio ibilisi akikosa kwenye ndoto akakukosa kwenye mawazo yako ukiwa kwenye maono wakati umekaa hivi ukimia huko mwenyewe atakuletea mtu baki azungumze ama watu baki waje wazungumze kinyume na hicho ambacho ama machokinyume na hilo ambalo unaamini kuwa umepokea usiwakubalie watu wa namna hiyo ndio maana saa nyingine unawaambia watu ni vyema kama unaaminia kitu chako na ujatengeneza misuli yako ya imani inavyotakiwa kutokuwashirikisha wengine kile ambacho unaamini kuwa umepokea wasije wakakutoe kwenye mstari kama tayari umeshatengeneza misuli na umeshakuwa na ujasiri katika neno then unaweza ukawambia ni nzuri kabisa kuambia kama ambavyo nitakuonyesha kwenye kwenye kipindi nzurikaiakuwambia tauonyesha ewenye omohil wam ukawashiikishatii ndio nimepokea na wakitaka kujibu tofauti am neno linasema kwamba unapoomba nayo kwa kwa nimepokea hiyo hiyo lazima iwe ya kwangu kwenye mwisho sasa <clears throat> kwa hiyo kama utazuia akili yako na moyo wako kutoka katika mawazo ambayo yako kinyume na kile ambacho umeamini kuwa umepokea ulipoomba ni dhahiri lazima upate udhihirisho na ibilisi analijua hili kwa hio ndio maana lazima uwe mwangalifu katika hilo eneo na pointi ya mwisho maanake ni kwamba hakikisha kila wazo ambalo sasa utakuwa unaliwaza linakubaliana na kile ambacho unaamini umepokea hakikisha kila hisia iliyoko ndani mwako inakubaliana na kile ambacho umepokea usiruhusu mawazo na hisia ambazo ziko kinyume na kile ambacho namii nimepokea kwa mfano kama naamin nimepokea labda labda nm nimepokea labda nimepokea uponyaji wangu alafu ghafla sio tu kwamba shaka wazo likaja liko kinyume na kile ambacho nami nimepokea labda nikaanza kusikia maumivu ama labda nina uvimbe nikaona uvimbe umeongezeka then maanayake hisia zitaamka hisia mbaya hisia za kushindwa hisia za hofu yotanyenyuka natakiwa nifanye nini natakiwa nirudishe macho yangu kwenye neno natakiwo nirudishe masikio yangu kwenye neno nianze kusoma na kuskiliza neno na kama unaomba na mombaji haswalwanaeza kunena kwa lugha ambao ni kwa kila mkristo anene kwa lugha kwalugas alisema kmk ga kwaluga a ojasema kwamba unajijenga katika imani yako takatifu Pray in the spirit unaomba kwa kunenda kwa lugo ukifanya hivyo maana yake ni kwamba unajijenga katika imani yako na kwa maana hiyo kwamba hizo hisia za, za kuona umeshindwa hizo hisia za, za kukata tamaa hiyo hofu hiyo shaka vyote vitakuwa vimeondoka na ndio maana ukaenda kwenye wafilipi mstari wa, nne, wa, nne, wa sita, tutasoma tu tumalizie kwenye pointi nyingine waf aastutaharakatul mstari wa st mpaka wa t anasema hivi anasema msijisumbue kwa kwau mstari um, um, na naupenda wa, wa, wa, wa sita ni, ni usoa kwenye biblia ya bari njema biblia habari njema anasema hivi msiwe na wasiwasi wasi juu ya kitu chochote ila kwa kila hali mwombeni mungu katika sala juu ya mahitaji yenu kwa shukrani alafu saba anasema na amani ya mungu ipitayo akili zote itawahifadhi mioyo yenu na nia zenu katika kristo yesu hatimaye ndugu zangu mambo yoyote yaliyo ya kweli yoyote yaliyo ya staha yoyote yaliyo ya haki yoyote yaliyo safi yoyote yenye kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo wema wowote ikiwamo sifa nzuri yoyote ya tafakarini hayo mambo iyojifunza m- kwangu na kuyapokea na kuyasikia na kuyaona kwangu yatende ni hayo na mungu wa amani atakuwa pamoja nanyi kwa hiyo anatueleza kwamba tuhakikishe kwamba mawazoetu unawaza nini anasema yeyote yaliyomema yyote yaliyo sta yafikirini yaliyo juu sio yaliyo chini kwa lugha nyingine yatafakarini yale ambayo neno la mungu linasema na siyo yale ambayo mazingira yenu yanasema tafakari yale ambayo neno la mungu linasema na sio yale ambayo mazingira yanasema ni, ni muhimu sana kitu rafiki ni muhimu sana sana sana sana sana sana ukalinda mawazo yako usiruhusu wazo likaja likawa linaenda kinyume na kile ambacho unaamini umepokea sasa inaweza k ni zoezi gumu kidogo wakati lakini unalipa na unalipa ukienda mahali wkt mtu anaanza kuzungumza kinyume na kile ambacho unaamini umepokea ambaho ndugu ni kwenye mchakato wa kusubiria kitu changu na unayozungumza nakwenda kinyuma na kile ambacho nenolamngu limesema kwa sasahivi umemfundisha kitu kwa hiyo yoyote yaliyo mema yyote yaliyo mazuri yyote yaliyo sta hayo ndio ambayo unatakiwa kuyatafakari usiku na mchana na rafiki ukafanya utafaka a ukahakikisha kwamba akili yako mawazo yako macho yako yanaangalia jibu muda wote na jibu nini ni kile ambacho mungu amesea katika eneo lake basi una uhakika wa kupata ushindi masaa 24n kufika hapo nataka tuende kwenye pointi ya sita sasa pointi ya sita ambayo inaambatana ina na naii pointi ya tano kwamba hatua ya sita inaambatana na hii ya tano kwamba jione kuwa ni mtu uliyefanikiwa na wala sio wala siye aliyeshindwa jione kuwa ni mtu aliyefanikiwa na wala wala ambaye y aliyeshindwa kwa lugha nyingine ona umefanikiwa na wala sio umeshindwa labda niweke ne, lugha au ona umefanikiwa na wala sio umeshindwa wao picha unaotakiwa kuwa nayo katika akili yako ni picha ya mafanikio na wala sio picha ya kushindwa si uwezi ukasema kwamba unaamini umepokea uponyaji wako alafu ukilala kitandane ukifumba macho bado unajiona kuwa ni mgonjwa bado ukilala usiku ukiota ndoto unaota kuwa ni mgonjwa e, kama, kama labda unaumwa una na mguu unachechemea alafu bado ukilala usiku unajiona kuwa unachechemea dheni kuna tatizo maanake ni kwamba picha ulionayo ndani ya moyo wako ndani ya akili yako ni picha ya kushindwa na wala sio picha ya kufanikiwa kwao usiruhusu picha yoyote ambayo iko kinyume iko kontar iko kinyume na kile ambacho unaamini kuwa umepokea kwa hiyo anza kuona isi, kama unaamini umepokea uponyaji ama unaamini umepokea nini ni, umepokea chochote nawezekana sijui inawezekana ni ada ya mtoto eh, labda ni, ni, ni ada ya mtoto kchukulia okay, labda ada ya mtoto ada ya mtoto Un, unaona nini je ukikaa unaona mtoto wako amerudishwa nyumbani ama ukikaa unaona mtoto wako ko shuleni na kwamba ha, hakuna namna ambavyo anaweza kurudishwa nyumbani je hilo ndilo unaloliona ama unaona tofauti husu kodi ya nyumba kwa wale waleambao nyumba nymambao mnalipia mna, mna kodi ya pango. je umeshawahi j okay, kwako unaona nini je unaona kuna uwezekano wa wawewe kukosa kodi ya nyumba ukafukuzwa ama kwenye akili yako unaona siku zote kwamba wewe una uwezo wa kulipa kodi ya nyumba na wala hutakaa uondolewe nimeshawahi kupita wazo la kwamba unaweza ukafukuzwa ndani ya moo wako kama linapita ile wazo manake picha ulionayo sio ya mafanikio ni picha ya kushindwa sasa watu wengi wanaomba wanaamini wamepokea halafu badala ya kuruhusu picha ya mafanikio kukaa ndani mwao wanakuwa wana picha ya wao kushindwa ndio maana kwa mfano ukisoma ukisoma nini twende tukasome eh, nini warumi 13 kuna kitu nataka nikuonyeshe kanuni warumi anasema hivi bali mvaeni bwana yesu kristo wala msiuangalie mwili hata apana ta, tafsiri kidogo kiswahl e eh, kiswahili kiswahili najekuwa E, la, ten, ten, ten, nena anasema hivi bali jivikeni bwana yesu kristo wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza tamaa za mili yenu yenye asili ya dhambi monakitwe eh? anasema bali jivikeni bwana yesu kristo wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza adui anajua kabisa kwamba picha ambayo inazunguka katika kichwa yako mwisho wa siku utaitimiza neno linasema wazi kabisa picha unayotimiza katika picha unayoifikiri katika moyo wako ndio ambayo utakaoitimiza na ndio maana kwa mfano watu wana nini kwa wale kuna, kuna wakristo wa wengi na atwata duniani wamekamatwa kwenye picha za ngono zinaitwa kwa nini wameshika kwenye hilo kwa sababu wanapoangalia hizi picha zinawakamata na kwa maana hiyo angalia kamaaahiyonaiiosemanasema bali jivikeni bwana yesu kristo wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza tamaa wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza tamaa za miili yenu yenye asili ya dhambi kwao badala ya kufikiri jnsi takavyotimiza tamaaydhambi kwanini basi nisifanye kinyume nikaanza kufikiri jinsi ambavo la mungu litatimia katika maisha yangu kwa nini nisianze kufikiri jinsi ambavyo maisha yangu yatakuwa baada ya kupokea kwa kuwa ninaamini kuwa nimepokea hilo niloliomba kutoka kwa mungu kwa nini nisifikiri na kujiona kuwa ninalo hilo ama ninachocho kitu ambacho nimemwomba kitu rafiki badala ya ya kufikiri jinsi nitakavyotimiza tamaa naonakiaiidaaakufikiiitaotimzamayamwili nabadiisha mchakato naanza kufikiri jinsi ambavyo maisha yangu yatakuwa baada ya ya kukimiliki kitu kwa luga, njini, kama mungu nigari, na, na, kama mungu mungu labda labda ni gari gari na nimepokea nianze nianze kujiona kujiona niko niko ndani kuhusu shamba shamba shamba katika nimelilima nimepanda nimepanda nimepanda nimepanda nyanya bamia mahindi kumbe mbish u chokitombaaoianz kujonaoaioshamba imimpanda muhimu katika kutimiza anasema wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza wala msifikiri jinsi mtakavyotimiza kwa o rafiki ni wajibu wako wewe ninio wajibu wangu mimi kuamua nafikiri nini baada ya kuamini kuwa nimepokea nikiruhusu picha ya kushindwa maana ake ndicho kitakachodhiirika nikiruhusu picha ya mafanikio ndicho kitakachodhiika kama mbaotakunyesha pia katika na, katika kinachokuja mtu najua tumezoea mithali kwenye mwingine kuonyesha kwamba kile ambacho unajiona ndani mwako ndicho kitakachotokea mawazo yako picha ulionayo ya muhimu sana ndio maana mungu akasema tafakari tafakari usiku tafakari, usiku na na mchana mchana ndipo ahkntitafakasa siku yako kwa hiyo ruhusu picha ya mafanikio kataa picha ya kushindwa jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutanekeshe muda na wakati kama u unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au789522 nitarudia 764 5242 au 673 522 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie tuandikiem ama tupigie simu namba a6 a8 nitarudia au t5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi