vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi baada ya kuamini kuwa umepokea kile ambacho umekiomba kutoka kwa mungu baada ya hapo una picha gani ambayo umeitengeneza s kwa lugha nyingine kila wazo na kila haja ya moyo wako lazima iwe iweanini ina, ina, iwe, iwe, iwe inaimarisha kuamini kwako kuwa umepokea kile lichokioma kila wazo kila haja ya moyo wako lazima iwe inaunga mkono kuwa kile ambacho umeamini kuwa umekipokea pale uliorafiki na kukaribisha ktia mafundisho ya kristo astokupitipd lnnfm weun uwwundmfnh s nonushuwzkuuuosu ying uffofmhag moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndhahili utaweza kuamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweza kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wa kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho a kristo kupitia vipindi vya neema na nakweli tunaendelea na somo letu linalosema hatua muhimu za imani katika mamhatuamh zama katika maombi tunajaribu kuangalia na kudodosa kwamba ni mambo gani muhimu ya kuzingatia ninapotaka kuingia kwenye maombi na baada ya kutoka katika maombi kwamba namna gani naweza nikasimama basi mpaka nikaweza kupata wa kile ambacho nakitaka kutoka kwa mungu wiki yetu ya pili kama udhiishi wakl mbacho akitaakutoa aungwkyuyyawanzsakushau uweze kufanya namna hiyo ili tuweze kwenda sambamba kumbuka siri ya haya mambo ni kusikiliza tena na tena na tena kadi unavyofanya hivyo ndivyo ambavyo unatengeneza mazingira mwafaka wa wawewe kuweza kupata matokeo ambayo unayataka kama vile ambavyo mungu amekusudia A kumbuka mafundisho haya pia yanapatikana katika katika inaitwa na kama kwa sauti basi basi mtandao wa kijami, wa kijamii inafanya kazi unaweza ujumbe mfupi tukasema niunge ukaunganishwa ni hayo napenda kutoa kwa mungu ktaaanu tndao waawaaaaiawaafnwaawsmyopn kutaaaat w tamafundisho yakristo kila itapo leo lakini zaidi yayote umekua ukiamasisha wenginea waweze kusikiliza lakini nzui zai wwewenye uea kuwafundisha nakuwashiksa klaoweneuwwwezokuak uwowakuuus fnyamaombi kwa ajili ya waezaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ni nguzo muhimu sana katika kuhakikisha kwamba kazi ya kristo inasonga mbele na habari njema ya ufalme wa mungu pamoja na kile ambacho mungu amefanya kupitia kristo inafikia watu wote ulimwenguni baada ya kusema hayo pia basi napenda nitosnza dhati kwa mungu kwa ajili ya kakowewe ambao umefaa maamuzi ya kuwa yakuan kwa sadaka kwa upendo kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa ajili yaweza kufikia watu na kweli ya kristo kwa njia ya redio na kwa sababu hiyo unasababisha mamia kwa maelfu ya watu kuweza kubadilishwa baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo kumbuka tunaangalia hatua muhimu za imani E, katika maombi na tumeksha kuangalia tuko kwenye hatua yatano hatua ya kwanza tulisema kwamba amua kile ambacho ambaho aaaungu hatua tukasema tafuta mistari ama maandiko ambayo yanaunga yananga ono uwe na mistari mitatu atuwa ya tatu, kasema, mistari baada kisha umeiruhusu auaausipanda katika moyo wako na imetia mtia katika moyo wako na hatua omba kwa mungu kile ambacho wao pokea unapoomba omba, omba kutoka kwa mungu kile unachokitaka naamini kuwa umepokea kile ambacho umekiomba kwa luga nyingine pale unapoingia kwenye maombi ndio wakati ule ule unatootakiwa uamini kwamba umepokea kama haujaamini kuwa umepokea huwezi ukapata na jana tukaanza hatua ya tano ambayo inasema kwamba kataa kuruhusu shaka au hofu kuingia katika moyo wako kataa kuruhusu shaka au hofu kuingia katika moyo wako na tukawa tumeangalia katika matayo 21 kama unakumbuka msarula 1 kwamba baada ya bwana yesu kunyausha mtini e, mitume wakawa wameshangaa jinsi ambavyo mtini umenyauka na bwana yesu akawaambia sentensi moja ambayo ni ya muhimu sana akasema kwamba Shina mwaja, shina mwaja. Anasema, hivi yesu akajibu akawaambia akawambia nawaambia mkiwa naman mspokua asha na mkiwa naman msipokuwa na shaka mtafanya silo la mtini tu lakini hata mkatupe baharini tatendeka na nikakwambia kwamba kitu cha kwanza unawezaukawa uh, naimani na shaka kwa wakati mmoja na kwa maana hiyo basi kila mkristo aliyezaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba anaimani na kinachomzuia asichukue hatua sawasawa na neno la mungu linavyosema ni shaka kwa hiyo shaka itakuzuia usichukue hatua usiachilie imani yako na tukaona pia imani inaachiliwa kwa kusema naachiliwa kwakusma a uwu utnda kwa maanahyo km uasma aa nakubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema lakini hauchukui hatua saw na kile sawaaaakl kwa kusema au kwa kutenda ni kwamba kuna shaka inatenda kazi katika maisha yako lakini pia tukaona katika unaweza hatua sawa sawa na kuamini kwako maanayake ukaachilia imani yako lakini pia shaka ikaja ikaingia ikazuia imani yako usikamilisha ile kazi na kwa maana hiyo tukaona pia shaka inatenda kazi kwa karibu sana na hofu shaka ikishakuingia tu na hofu inanyenyuka shaka ikiingia tu kwenye moyo wako hofu inanyenyuka na kwa maana hiyo basi nikakwambia kwamba shaka inakuzuia usipokee kutoka kwa mungu Hei, bwana yesu kristo awe vazi lenu msishughulikie tena tamaa zenu za maumbile na kuziridhisha tuangalie tku anasemaje tku anasema, anasema, anasema bali muwe kama kristo yesu katika kila jambo mnalolitenda ili watu watakapowaangalia waweze kumwona yeye msifikirie namna ya kuridhisha matakwa ya udhaifu wa wanadamu na tamaa zake kwaho msifikirie usitengeneze mazingira Kuhu kwa hiyo kwa lugha nyingine baada ya kuamini kuwa umepokea kile ambacho umekiomba kutoka kwa mungu baada ya hapo una picha gani ambayo umeitengeneza s si? kwa lugha nyingine kila wazo na kila haja ya moyo wako lazima iwe fa iwe, iwe, iwe inaimarisha kuamini kwako kuwa umepokea kile ulichokiomba kila wazo kila haja ya moyo wako lazima iwe inaunga mkono kuwa kile ambacho umeamini kuwa umekipokea kwa lugha nyingine mawazo yako na shauku yako ama kiu yako isiende kinyume na kile ambacho unaamini kuwa umekipokea na ulipokea gani kumbuka ulipokea wakati ulipokuwa umeomba kwao usiruhusu picha ya kushindwa ikaingia katika akili yako usiruhusu picha ya kushindwa ikaingia katika akili yako usiruhusu Masema kivipi kwa kwa kwa mfano labda kodi kodi ya ya ya ya nyumba nyumba ama reyesho, ama ama nimekopa vikoba na na na na na kwa mungu kwamba kwamba nimepokea siku siku shaka hofu nikajikuta nimekaa nikaona nikaona kwenye picha akili yangu vitu adaayum imekop iwa kenymusa Si, hiyo ni picha ya kushindwa kumbuka niliomba nikaamini kuwa nimepokea ela ya kodi ya nyumba kama nimeamini kuwa nimepokea ela ya kodi ya nyumba then sitakiwi kuruhusu kuona vitu vyangu vimetolewa vimetupwa nje kuruhusu kuona kua vitu vyangu vimetolewa vimetupwa nje hiyo ni kuruhusu picha ya kushindwa sio picha ya ushindi siananachokizungumza kwa hiyo watu wengi sana wan, wana hiyo ama baada ya kuona kwamba vikoba kwa wamekuja wamechukua tv wamechukua na makocha wameenda kuuza natakiwa nione ndani mwangu kwamba visio tu kwamba vitu vyangu vipo lakini pia kwamba nimewalipa na kwamba hawanidai tena je picha ambayo doabaaaapa kwa barua kwamba sadeni lako limekwisha huko huru na kwa hiyo hatukudai tena hiyo ndio picha picha ambayo ama naruhusu ya kushindwa ikakaa katika katika akili yangu katika mawazo yangu mawazo na kwa sababu hiyo basi hakikisha umeondoa ama umefuta picha zote katika akili yako ambazo hazichangii katika imani yako kuwa umepokea hakikisha umefuta ama umeondoa picha zote katika akili yako na moyo wako ambazo hazichangii katika imani yako ambazo hazikubaliani na kile ambacho unaamini umepokea hakikisha umeziondoa usiziruhusu zikapiga kambi kadi unavoziruhusu zikapiga kambi ndivyo ambavyo itakuwa ni ngumu kuziondoa ikija iki tu kanaa, neno Jikumbusha neno neno jikumbushe nini nini chukua fungua soma tia macho na uzuri siku hizi tuna, biblia, na ini, tuna simu za kisasa simu ambazo nikatembea yangu mahali popote inawezekana inawezekana hata nipo nipo kwenye nipo kwenye kwenye harusi niko niko ibilisi kwamba kitu huna nikaangalia mstari ile oikiatu shuulikanchukuaombs szksas katika btmbanwekaoene nimeamini kuwa nimepokea nimepokea kwa then nime hakika kwa hilo kwangu kwa kwa sababu kwa kwa kwa najikumbusha tena, tena, tena, tena. Kwa mawazo ama picha ya kufeli si mfano mmoja mmoja wa, wa mtumishi lolokeaukokit ks na, na wengine kwawalwanafaawenginewafaam haya anaitwa anaita kristo ya kilome binchi yake mmoja alizaliwa ni, ni ana ulemavu wa miguu na wakawambia hospitali kwamba hata tembea kabisa huu binti kwaho pastkris akaamua kusimama katika imani kwa ajili ya huyu binti na kwa maana hiyo akaomba akaamini kwamba ubinti lazima atatembea na siku moja akiwa ofisini watu wakasikia makelele ofisini kwake vitu vimeanguka kwayo kabidi wakimbie kwenda ofusinikw kuangalia kuna shida gani wakuta wakutakuli vitu vimeanguka akawambia a hamna tatizo lolote akasema ni ibilisi alikuwa amenyiingizia picha ya mtoto wangu akiwa bado ni mlemavu na kamaneo likuwa naikataa naifukuza ile picha kwao naikataa ndo ichichokisikia lakini hamna shida nyingine yeyote na baada ya miaka miwili binti yake akatembea ilimchukua takriban miaka miwili mpaka binti yake kutembea kwa hiyo neno linafanya kazi sasa shida yingine wakristo nao kuona ukiaminia sekunde kumi kama basi sasa a sasfk aliaminia miaka miwili kuna vitu vingine tunaaminia muda inaweza mdazakachukua wiki mwaka aaa miaka miwili lakini swala ni kwamba unaamini kuwa umepokea na na kwa hicho kitu kitadhihirika kwako nyingine kwa oli, chukua, nini kwamba usijiandae kufeli usijiandae kufeli watu wengine wanaomba lakini wanajiandaa kufeli wanasema sasa mtumishi nimeaminia kwamba mungu, mungu, mungu anlipie ili dni la vikoba lakini sasa mtumishi kwa mfano ikitokea sasa mungu ajaleta n yani. sasa nafanyaje <laughs> si huyu ni mtu ambae anajiandaa kushindwa huyu sasa mtumishi i, i, ikitokea sasa hiyo la sijapata sasa vipi mtoto kuhusu shule sasa samrudisha nifanyaje mtumishi si huyu ni mtu ambaye anajiandaa kufeli Si, kamatae umazo usiarusijia ndae kufeli usijiandae kufeli sasa mtumishi nimeaminia nime kwamba nitapata mavuno mazuri shamba langu lakini sasa sasa ya, ya hewa hii nzuri kwamba labda sijavuna sasa shambalanu akini sasaaalaewauma z kitokeaa aafanshhuyu ni mtu ambaye anajiandaa kufeli kama unaamini kua umepokea na kwamba mungu ni mwaminifu na kwamba mungu anao uwezo wa kutimiza hilo ambalo we umeamini huwezi ukaruhusu wazo lolote la kushindwa huwezi ukaruhusu wazo lolote akushia na kwa mantiki hiyo basi lazima uhakishe kwamba umelinda ufahamu wako umelinda ufahamu wako maanake unalinda akili yako dhidi ya mishale ya adui kwamba adui asija kapenyeze mawazo ambayo yako tofauti kama unakumbuka ukisoma kwenye kwenye nini kwenye stori ya wana warael kwenye hesabu mlango wa tatu, musa anatuma wawapelelezi kna wawili wanakwenda na kupeleleza na waliporudi tunaambiwa wapelelezi ki walileta ripoti mbaya wapelelezi wawili kwa maana ya l na joshua walileta ripoti nzuri na wale wapelelezi kumi, ripoti walioleta waleta ripoti ambayo yakushindwa walileta ripoti ya kuingiza shaka katika mioyo ya wana wa israeli na kwa taifa zima la waelaasasatafa ingia kwenye kutokuamini na kwa maneo wa wakaanza kunungunika juu ya mungu kwa lugha nyingine wale wapelelezi walizungumza kushindwa walizungumza hofu na ile hali ya kuzungumza kushindwa na hali ya hofu ikaingia taifa zima kumbuka wale wa, waliokwenda kule ni watu 1 na wawili wale kumi walivyoleta taarifa ya kushindwa na taarifa ya hofu taifa zima likaanza kuona kama wale moja awalwenda pamoja na kwamba walikuwa hawajaenda kule ndio maana ni muhimu sana ukalinda ukalinda ukakaa mbali na watu ambao wanazungumza kinyume na kile ambacho ambaowanazunuaial m ni muhimu sana ukakaa mbali na maandiko ama vitabu vinazungumza kinyume na kile ambacho unaamini umepokea ni muhimu sana wakati ma vtabu mb vnazugumza kinyu a kil mbaho aoai uazi apnu fulani a katika katika imani makanisa makanisa makanisa ambayo ambayo ambayo hayakufundishi hayakufundishi kumwamini mungu mungu kuwa kuwa na ujasiri katika neno la mungu. Makanisa ambayo yanakufundisha kuwa mwilini zaidi aaasamayo ayakufundshi kuwani nu akaisa byoayakufundshikuana ujasii kata no lamungu makanisambayo yaakufundsha ku wliiz k kinyume na kile ambacho unaamini nao mbali kwa nini? kwa nini sababu kumbuka ukishindwa watakusema vibaya na hata ukifanikiwa pia watakusema vibaya hawana mchango wwote kwao maanake hakikisha kwamba unakaa mbali na watu ambao wanazungumza kinyume eh, kwa, kwa sababu gani kadi wanavozungumza kinyume na kile ambacho umepokea ndivyo ambao inazidi kushika nunaeza usiione haraka lakini baada ya mdkushtua kwamba eh, nimenaswa kwa hiyo hakikisha unakaa nao mbali na mwisho sasa ndio maana tukaambia kwenye joshua moja nane kumbuka tulishaiangalia da tuiangalie tena kwamba asema kitabu hiki cha neno torati kisiondoke kinywani mwako kitafakari usiku na tafakari maneno yake usiku na mchana upate kuyatenda hayo yaliandikwa humo ndipo utakapoiifanikisha njia yako na kustawi sana nani anafanikisha njia ni uwewe rafiki sio mungu anasema wewe ukiwa na picha sahii picha sahii ndani ya moyo wako na ndani ya akili yako ndio itakayofanikisha njia yako ndio itakayofanikisha njia yako ndio itakayoleta mafanikio ndio itakayoleta ustawi kwao lazima uhakikishe kwamba unatafakari neno la mungu usiku na mchana twende kwenye nanii mara moja kwenye mithali kipindi kilichopita lakini nadhani ni muhimu tukatia macho uo hivi mwanangu usikiliza maneno yangu tega sikio lako uzisikie kauli zangu zisiondoke machoni pako uzihifadhi ndani ya moyo wako maana ni uhai kwa wale wazipatao na afya ya mwili wao wote kwao anasema neno lisiondoke kinywani mwako lisiondoke kwanza nasema lisiondoke masikioni wako lisiondoke machoni pako na wala lisiondoke ndani ya moyo wako neno linaingiaje ndani ya moyo mara nyingi kwa kusema Kuhori, kwa hiyo tunasema kwamba neno linatakiwa liwe katika nini macho yako masikio yako kinywa chako na moyo wako maeneo manne na kwa maana hiyo basi kama ninaaminia kitu fulani ninaamini kuwa nimepokea maanake ni kwamba nitakuwa nina mistari inayounga mkono mistari inayosapoti hicho ambacho ninaamini kuwa nimepokea ndio maana watu wengine wanachofanya wanatengeneza kadi Eh, vikadi vi, vi, vi, vi vidogo vidogo ama karatasi wanaenda wanachapisha eh, unaweza kwenda kwa stshna pale ukachapisha alafu wanabandika kwenye nyumba wanabandika kwenye ukuta wanabandika kwenye mlango wa friji wanabandika kwenye mlango wa nyumba ndani maa ni kwamba kila akiingia akitoka anasoma lile neno kila akiingia akitoka anasoma lile neno kama ni bafuni anaiweka anasoma Isi, wengine unaweza a kwenye simu ukatengeneza nini sijui Uh, slides sijui kiswahili eh? na unapitisha una ni ni mistari zako maandiko yanazungumzia yanaunga mkono hilo ambalo kila kila kila mara unajikumbusha, kila mara unajikumbusha unalisoma kile unachukua simu yako unaisoma anapitsha i mstaaazao ano aaniko yaazgunmsom satyuoauy kwenye mlango haijalishi rafiki unasoma unasoma nasema sina simu wa kubandika daftari andika iandike kwa mkono wako mwenyewe then kila mara fungua isome, isome, isome, isome. nini nini unatafakari usiku na mchana ni kwamba unahakikisha unahakikisha onooealiaondoka kwenye macho yako aliondoka kwenye masikio yako kwenye mdomo wako na neno katika moyo wako anasema ukifanya hivyo utaifanikisha njia yako na sana hivyo ndivyo bunatakiwa ufanye rafiki sijui kawa unanipata una i ambayo nakizungumza na unaweza ukaona mambo yote hatua zote hizi zinaingiliana zina zinahusiana kwa karibu sana na ni muhimu sana uka, ukaweza ukafanya ukafanya hivyo Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine kwa lugha nyingine oda unamiliki kile ambacho unaamini kua umepokea ona unamiliki ile kitu ambacho naamini umepokea ona kuwa hicho kitu unacho ona onakuwa unakitumia ona tayari kiko chini ya imaya yako sasa alafu hatua nyingine ya muhimu ni kwamba anza kuweka mipango sawasawa sawa na hicho ambacho unaamini umepokea anza kuweka mipango sawasawa sawa na hicho ambacho naamini umepokea kwa mfano kama kama naamini kwamba ninaamini ni, labda ni, ni, ni, ni, ni, ni, na mtoto anatakiwa aende shule na kwamanao nimeaminia ada kwa maana hiyo nitakachofanya kwa kuwa naamini nimepokea ile ada then naanza kuchukua hatua za zayee kwenda shule ikiwa ni pamoja na maandalizi labda vifaa vya shule na vifaa vya na wa ni ni mtoto mtoto, anza mtoto gani avae nguo za namna cha vyanini nazaanatengenezakttwzwakubea maandalizi anza kuweka mipango mipango mipango na hilo ambalo neno limesema rafiki okay. okay. okay. kwa nasema, mipango sawa sawa, ye, kwa tunasema tengeneza tengeneza kana kwamba tayari hilo ambalo umelipokea tayari liko katika mikono yako umelimiliki mikononi mwako kumbuka lolote ambalo neno la mungu linasema unalo unalo chochote ambacho neno la mungu linasema unacho unacho muhimu sana yausentensi lolote ambalo neno la mungu linasema unalo maana yake ni kwamba unalo chochote ambacho neno la mungu linasema umepokea unacho maanayake ni kwamba unacho lazima ukubaliana na hiyo kwa lugha nyingine kama unaweza ukaona kuwa unayo mankamba lazima utamlik kma unaueza kuona kuwa unacho ama unalo maanayake ni lazima utamiliki kwa hizo ni hatua za muhimu rafiki ambazo unatakiwa uweze kuzichukua E, katika kuhakikisha kwamba umepokea sasa nirudie tena neno lisiondoke katika macho yako neno lisiondoke katika kinywa chako neno lisiondoke katika masikio yako na neno lisiondoke katika moyo wako kumbuka pale bustanini Bwa, ama nyikani sori nyikani bwana yesu alipopelekwa kujaribiwa na ibilisi nyikani soma luka nn soma matayo n ibilisi anawambia ikiwa kweli wewe ni mwana wa mungu nini anamwingizia shaka bwana yesu bwana yesu alijibu kwa kutumia nini kwa kutumia neno alisema ni asema imeandikwa imeandikwa kwa hiyo ndio maana tunasema kwamba akikisha nawewe kama unaaminia ni kwenye eneo la uponyaji ama ni kwenye eneo la fedha na uchumi ama eneo la ne la mahusiano akikisha una mistari inayounga mkono hilo ambalo unalitaka kwa mungu kwa nini kwa oo baada ya kuamini kua umepokea ibilisi ataleta mishale unaamini kweli mshale aunaamini umepokea sasa ni wakati wa kutafuta ile mistari na kuisoma maana labda bandika kwenye akuisoma ndiomaana chumbani andika whateve mahali ambapo jikoni kwa hue mama unayepika kama una friji baandika wenye mlango w stika kwenye mlango wa friji maanake ni kwamba kabla hujafungua mlango wa friji utakuwa umesoma ile maandiko imeandikwa hiyo mistari unavoisoma unaisoma kwa sauti sio unaipitisha macho tu. Soma kwa sauti ili usikie kumbuka neno acho isiondoke kwenye macho lisiondoke kwenye kinywa lisiondoke kwenye moyo na unavyosoma ni kwamba lile neno linatia mizizi lisio kwa kwamba unaondoa shaka ibilisi shaka ile shaka Aliipangua kwa kusema imeandikwa sasa kitu ni ailtasaswpanguaui aa nimepokea ni kufuatana na labda yohana ndio lolote kwa kuwa landisikiomb otnimeomba sawsaaaneno la mungu mungu basi najua nilipoomba nimepokea kile kile ambacho nimekiomba kwa swala la tu hichi hichi kitu kitu kitu ni chakwangu. kumbuka nilikwambia kama hauamini umepokea kinakuwa hakina hakina hakina nini hakina mngu dt ulieguwaawajuwapeeke waplazma uubail ituchao vnwatat itumho sio chakwao unasimama katika nenounaandika mistai edha kwenye daftari edha kwenye simuedha umebandika ukutani akikisha unafayah hivyo. akufanya hivyoniamba unakisha aili yako kwanza ina, inabakia katika jibu ambalo ni neno la mungu lakini pia akili yako inajikita katika kutafakari uaminifu na uwezo wa mungu ambalo nao pia ni ufumbuzi wa kile ambacho nakitaka lakini pia kwenye moyo wako wakoilo neno ni kama upanga manake linaondoa na kunyofua shaka linaondoa hofu linaondoa sintofa ndani ya mwee wako na ni swala la muda tu uwezi ukafanya hivyo ikapita muda pasipo kupokea kwa kama, kama ikemee ka sema shaka ofu jina nakuamuru fungasha ondoka mda asok o m kemeenaofa ashao katka jinaayakuaufungsha ondokayaafasioaays unalinda picha ya mafanikio unakataa kupokea pica ya kusindwa a unakta kua na wasiwasi ino na na takusaaahnnanaa laubuyu anendanakaa then, he then, kwani usishindwe kaa katika neno sikiliza neno soma neno kiri neno kaa hapo sio kwamba ukisoma ukikiri ukikindo asabisha itokee inatokea kwa sababu unaamini kuwa umepokea kumbuka hilo haitokee kwa sababu unakiri haitokee kwa sababu unatafakari una, una, una una, una, un, inatokea kwa sababu unaamini umepokea na kukaa katika neno kusoma kusema kusikiliza na kutia katika moyo inakusaidia kufungia nje shaka pamoja na hofu na kwa maneo inaruhusu lile neno liweze kuleta udhihirisho ama inaruhusu imani yako iweze kuleta udhihirisho wa kile ambacho unaamini kuwa umepokea jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi a na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au 789 5242 764 5242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio Ну kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu mwalimuhurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie message, ama tupigie simnamba au6 au, au, 0783-5000-242, au 0783-5000-242. nitarudia au 86 22 au 789 5242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi