vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama nimeamini nimepokea sihitaji kusubiri mpaka nimeiona gari katika damu na nyama ndo nitoe sadaka ya shukrani nina uwezo wa kutoa sadaka ya shukrani kabla kwanini kwa, kwa sababu imani ni kuchukua hatua sawasa na kuamini kwangu na mimi ninaamini kuwa nimepokea gari na kwa sababu huyo namshukuru mungu sasa nafahamu pia wengine huwa wanatumia kutoa shukrani katika eneo la kwa mfano la uponyaji okay. sina tatizo na hilo isipokuwa kama unaamini pesa yako ndio kufanya mungu akuponya wewe maana yake ni kwamba unasema mungu anakula rushwa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia na kweli, na Gadi, kwa nami kwa kwa mara tena ili ili kile ambacho Christo, kumbuka tu Christo, na kwa kwa kila siku muda na kama huu, ya na lengo la kujenga imani yako ya katika cheo vpind mki jnlnginfhkmwez kuungn m yingintn l kuwzkusk kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ndhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo una kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, rafiki tunamalizia leo somo letu nalosema hatua muhimu za imani katika maombi hatua muhimu za imani katika maombi tumekwisha kuangalia hatua tisa tuangalie hatua ya kumi na ambayo ni ya mwisho katika mfululizo wa somo hili mambo ambayo naamini kwamba ukiyasikiliza ukayazingatia yatabadilisha maisha yako kabisa kwa sababu shida ya wakristo wengi wamekuwa ni wasikilizaji sio watendaji na na wengine hata wanapochukua hatua kufanyia kazi neno d wa namna matokeo ambayo autn kt mtandao wakawaaai Uh, napenda kutoa shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile hapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia kama vile ambavyo ambavyowee unafanya lakini pia nzuri zaidi pia nashukuru kwamba umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho we mwenyewe umejifunza pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili a waezaji wa pindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangomia pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako ya, ni ya muhimu usichoke usiache Uh, wewe ni nguzo muhimu sana katika kuhakikisha kwamba kile ambacho bwanawetu sku wamefanya basi kinafikia watu wengi kwa maana ya wao kuwa na ujuzi na hivyo kuweza kushiriki na hivyo kumpa baba furaha kwa maana ya kwamba kile acholipia kupitia mwanawe kimewafikia walengwa na mwisho napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pati na vipindi vya neema na kweli na unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na hivyo kusababisha watu wengi zaidi waweze wawezekufikanaupa ongera sana, sana, sana, sana. baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka tunaangalia hatua muhimu za imani e, katika maombi sasa ni, niseme kitu kimoja uh, mambo tuliojifunza yanaonekana kana kwamba ni mengi na sio mengi ukiangalia ni, ni vipengele ambavyo vinaingiliana na vinahusiana lakini kitu kimoja ni dhahiri kwamba unatakiwa ute kitu cha kwanza unatakiwa ufanye maamuzi ya makusudi aa unataka kuwa na ujuzi wa namna ambavyo unaweza ukatumia imani neno na maombi kupata matokeo unayoyataka lazima ili jambo uamue sio jambo la kulazimishwa hilo ni moja lakini mbili lazima utie bidii katika kujifunza E, katika kujifunza jinsi ambavyo imani neno na maombi vinafanya kazi kwa pamoja kuleta matokeo ambayo unataka kwa moja lazima utake kuwa na ua ujuzi mbili lazima ufanye maamuzi ya kujifunza lakini tatu Satu, lazima ufanyie kazi hicho ambacho unajifunza na kuwa tayari kukosea kwamba ukikosea isikuvunje moyo bali ukikosea iwe ni, ni, ni, ni chachu yawee kujifunza zaidi na, na, na kwa maana hiyo kuweza kuboresha na kurekebisha yale makosa na kuboresha na hivyo kupata matokeo mazuri sasa kitu kimoja siku nyingine uta, utajifunza kitu mara ya kwanza utafanya uta, utapata vizuri a safari nyingine utakwama uta, uta kitu ituchi kama hauwezi kutumia ulichojifunza kupata matokeo kila mara kama hauwezi kurudia na kupata matokeo kila mara unaporudia maanake ni kwamba haujawa na ujuzi bado kwao unatakiwa ufanya nini unatakiwa uendelee kujifunza sasa vitu vingine vinachukua muda vitu vingine havichukui muda kwa mfano uh, wakati mimi naanza kujifunza kitu cha kwanza kwa bahati mbaya kulikuwa hamna waalimu ama watumishi ambao wanaleta ufahamu na ujuzi wa kutumia neno la mungu ambao alikuwa wanazungumza kwa kiswahili mafundisho mengi yaliyokuwepo yalikuwa bado yanashughulika na maadili yanashughulika na na kumfanya mtu aendelee kufikiri kama adamu hakukuwa na mafundisho ya kiswahili yanayomsaidia mtu kufikiri kama kristo na kwa maana hiyo ilibidi nipasue pori nianze kujifunza kwa watumishi wanje maana hiyo ninapoandaa somo ama mtakatifu anaponitumia kuandaa somo lengo ni kujaribu kufupisha safari ya mtu anayenisikiliza kwamba yeye asij akapiti miaka mno ambayo mbo nimepitia na haya ambayo tumeaweka kwa mfano katika mfulizi wa somo hili nina uhakika ukiyachukua ukayafanya azkwanza ukajifunza kwa bidii alafu ukayafanyia kazi maanake ni kwamba mwisho wa siku utakuwa na ujuzi sio tukamba utakua na ujuzi wa kuweza kupata matokeo kila mara unapotumia neno la mungu katika maombi kwa njia ya imani lakini pia utakuwa una uwezo wa kufundisha na kusaidia wengine na kwa kufanya hivyo tutakuwa tumesababisha kile ambacho kristo amekifan tumesababisha ufalme wake umeenea nakufikia watu wengi zaidi sasa baada ya kusema tuliona tuliona mambo katana, kwanza kwamba amua kile ambacho unakitaka kutoka kwa mungu jambo la pili tukasema aoali tukasmaabatafuta maandiko yanaunga mkono hilo ambalo naltaa kutoka kwa mungu jambo la latatu ukasema hakikishe hiyomistari basi umeipanda katika moyo wako na imetia mizizi jambo la lan tukasema muombe mungu unachokitaka na amini umepokea unapoomba alafu hatua ya tano tukasema kwamba uh, kataa shaka na hofu kuingia katika moyo wako alafu hatua ya sita tukasema kwamba ona umefanikiwa na wala sio umeshindwa na ya saba tukasema kwamba kaa katika hali ya kusifu naushuu mng atika ali ya kusiu na kumshukuru mungu hatua ya nane tukasema kwamba hakikisha kila ombi unaligeuza nini kauli ama entens ya imani sio ya, ya kauli naaa so ns akutokuamia kaulia ya, kauli ya kutokuamini ama amaua ukiri wa imani na wala sio ukiri wa kutokuamini na tisa tukasema kwamba huhudia kile ambacho unakiamini shuhudia kuhusu kile ambacho unaamini umepokea tuko sawa eh? na kumi ambao ndo pointizetu ya mwisho leo hii tunasema kuwa mtoaji kuwa mtoaji na hii utaiona vizuri hasa inapokuja kwenye maombi yanayohusiana na mahitaji kwa maana ya vitu eha iwe ni fedha iwe ni nyumba iwe ni gari iwe ni shati ni nguo vitu vyote vinavyohusiana na, na, na chochote ambacho kinahusu fedha ili kipatikane lazima ujifunze kuwa mtoaji na nitaanza kukueleza ili kwa sababu najua ni eneo ambalo ni nyeti <laughs> sensitive lakini ni muhimu ukajifunza sasa kitu cha kwanza kwa nini jifunze kuwa mtoaji kitu cha kwanza tunafahamu katika utamaduni wetu na ndivyo tulivyozoea na ni utamaduni mzuri eh, ama ni mapokeo mazuri ni sembe kwamba tumejengewa utamaduni wa kumtolea mungu shukrani sasa sijui wewe unaenisikiliza umekulia ume katika kanisa gani lakini mimi nafahamu kanisa iliokulia mimi nilielewa luthran na tunafahamu mungu akitenda jambo eidha amemponya mtu ugonjwa ama amemfanikisha sijui kwenye kazi ama amemfanikisha kwenye kitu gani ama amemlinda na janga gani basi mtu ana kawaida ya kutoa shurani anasema nimtoe ni shurani kwa mungu mungu wangu kwa hiyo watu wanamsindikiza anamshukuru mungu. kwa sababu mungu ametenda jambo fulani sasa kwaho tunaweza kusema basi matoleo ya shukurani ni uthibitisho wa imani ya mtu kwa mungu ama matoleo ya shukrani ni uthibitisho wa mtu kutambua mkono wa mungu katika maisha yake sasa vivyo hivyo kama kweli nimeamini kuwa nimepokea basi nina uwezo wa kutoa shukrani kabla kitu akijathiirika sijui nanisikia vizuri hapa kumbuka imani ni kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako kwamba kama ningekuwa nimemwomba mungu kwa mfano gari na baada ya miezi miwili mitatu akanipatia gari maana ake ningechukua sadaka yangu sasa ningekwenda kanisani kumshukuru mungu kwa ajili ya gari ama sio lazima kwenda mbele ya watu ningeweza labda nikachukua sadaka yangu nikamtumia mtumishi kasema ni sadaka yangu ya shukrani kwa mungu kunipa kitu fulani na kwa mantiki hiyo basi kama nimeamini nimepokea sihitaji kusubiri mpaka nimeiona gari katika damu na nyama ndo nitoe sadaka ya shukrani nina uwezo wa kutoa sadaka ya shukurani kabla kwa nini kwa sababu imani ni kuchukua hatua sawasaa na kuamini kwangu na mimi ninaamini kuwa nimepokea gari na kwa sababu huyo namshukuru mungu sasa nafahamu pia wengine huo wanatumia kutoa shukrani katika eneo eh, kwa mfano la uponyaji okay sina tatizo na hilo isipokuwa kama unaamini pesa yako ndio inakufanya mungu akuponye wewe maanayake ni kwamba unasema mungu anakula rushwa na hilo ni chukizo la uharibifu mbele za mungu na kwa wale watumishi mnawambia watu watoe hela kwa ajili ya uponyaji wao ninyi ni vibaka ninyi ni waizi ninyi ni majambazi ninyi mmemgeuza mungu kuwa kitu cha ovyo nisikilize vizuri nachokizungumza kwa sababu u, hakuna mtu anaeweza kumlipa mungu kwa huduma unamlipa mungu ngapi sasa kuna waitwamanishakwamba ela zao ndo zinafanya mungu, mungu namna hiyo ni mtazamo ambao uawaoye za ndozafntaz fedha ni point of contact for releasing your faith kwamba fedha ni kitu nachokitumia kuachilia imani yako na msingi wa imani yako ni kile ambacho mungu amesema katika neno lake sio katika fedha yako fedha inabadilika lakini neno la mungu alibadiliki mungu aliahidi kupitia neno lake akuahidi kupitia fedha hakusema ukinipa kiasi fulani cha fedha nitakuponya ukinipa kiasi fulani cha fedha nitakufanyia ntakufanyia no neno lnasema kwamba ukiamini neno langu yote t wyote anawezekana kwake anayeamini kwa kile ambacho mungu amesema anayeamini kile ambacho neno la mungu limesema kwa hiyo tunavyozungumzia habari ya kutoa hatuzungumzii kwamba kutoa ili kumfanya mungu afanye kitu fulani no ni, ni ni matoleo ni kitendo cha wewe kuachilia imani yako sawasawa na vile unavyoamini kwaio maana nikakupa mfano kwamba kama un, ulikuwa unampanga nasema kwamba siku mungu akiniponya ugonjwa huu nitamtolea mungu shukrani okay then kama uliamini umepokea ulipoomba ama ulipoombewa umepokea uponyaji wako hauhitaji kusubiri mpaka uponyaji huo umedhihirika una uwezo wa kutoa sadaka yako ya shukurani hivi ikiwa ni udhihirisho wa kile ambacho unakiamini si naenyelewa rafiki nachokizungumza sio hela na inayokuponya ila hela inakuwa ni, ni kitu kinachotumika kuachilia imani yako kwa sababu kama ungekuwa umepona ungekusanya ndugu zako ukaenda ukatoa sadaka yako ya shukrani lakini ulichoamua hivi umeamua kutoa sawasawa sawa na neno kwamba neno limesema amini umepokea unapoomba kwa kuwa ninaamini nimepokea basi natoa sadaka ya shukrani sihitaji kusubiri mpaka uponyaji umedhirika. na kwa maana hiyo nakuwa sawa sawa na, kile ambacho nimeamini na unanipata labda mungu akufutie kulipa deni kama unaaminia mungu akusaidie kulipa deni ebu wa, shiriki nawee kusaidia wengine wenye madeni watoke sinaweza nikawa labda anadaiwa milioni mbili na nimemwomba mungu nimeamini kwamba nimepokea deni langu kufutwa lakini wakati huo huo nikamsikia labda joisi naye anadaiwa vikoba hana hela ya, ya, ya, ya, ya, ya vikoba ya, ya wiki hii ama ya mwezi mweziu kwaio naambssklza vikoba kila wiki unalipa Shingabia. naambia shingapiliashilingi d kia kila, kila wki nawambs na shida mweziu wote nitakulipia weutt ni kwamba unapanda unatoa unashiriki katika kumwezesha ee atoke katika deni kwa kufanya vile unafungua mlango naua umeachilia imani yako na gani. kwa nikwambie mtu anayetoa kumsaidia mwingine anaamini nini je anaamini kwamba ana upungufu ama anaamini kwamba ana utele anaamini kwamba ana shortage ama anaamini kuwa ana surplus si mara nyingi tunatoa ikiwa ni udhiirisho wa surplus wa ziada mara nyingi hatutoi tukiwa na upungufu kwa hiyo kitendo cha mimi kushiriki kumlipia hiyo hela huyu joisi ya, ya, ya vikoba yake maanake natoa kwa maana kwamba nadhirisha kwamba kwenye moyo wangu ninaamini kwamba niko kwenye kwenyeiko kwenye utele na kwa kwamaneo nakuwa nimeachilia imani yangu imani naingia kazini nashirikina na nguvu ya mungu kuleta udhirisho sana navyoamini nnavyoaminnni sio tu kwamba deni litakuwa limelipwa limeondoka lakini pia katika labda unataka kujenga nyumba na hela ulionaye aitoshi yes kuna kutoa kanisani lakini pia labda kuna mwenzio naye anajenga labda amepungukiwa na shilingi lakimbili lakitatu lakinn kwenye kiwanja kwaio namchangia na nayee aweze kupata kiwanja cha nyumba nikiamini nikiaminiaa kufanya hivyo mungu atanynyua watu wengine nao akusaidia unasima mar wakusmamia po nini Luka 638. wapeni watu vitu nanyi mtapewa akujaza shindiliwa na kumwagika ndiowatu watakapowapa vifuani vn ko hizi ni kanuni ambazo tunazifuata kwa hiyo unapokuwa umeomba hakikisha kwamba unaingia katika upande wa utoaji wakati mwingine mungu anaweza kakueleza kwa mfano nitakupa mfano mwaka elfbn k n m2il n mwaka lb1b niko ni niko kwenye redio nadhani niko kwenye redio tatu ilikuwa inaitwa upendo redio iko top toredio iko morogoro na baraka fm iko mbea na niko nyuma nadhania nadaiwa na hela ya mwezi huo kama milioni tatu na kitu kwahiyo nikaenda kwenye maombi kuomba kwamba mungu anisaidia kua ajili ya hiolanipate a mwezihuo alafu akanyambia uh, unatakiwa utoe sadaka shilingi hasa kumbuka sina hela sitakaa ni saau kitu ambacho limwambia ambia mungu sasa mmoja sina cha kutoa lakini mbili hata ningekuwa nayo hii ela nahitaji kwa ajili ya kulipia kwenye redio akasema iendi hivyo nimekwambia toa akaambia ja nikufundishe kitu mi nimekwambia toa ukikubali hiyo ya kutoa itakuja kwaio nikaambia uke okay, nimekubali aykupita siku mbili nikapata laki mbili na hamsini ikabidi niitoe niipande kwenye redio nyingine kuna mtumishi mmoja alikuwa alikua anaita stafusha alikua anafundisha kwenye ed sauti ya ini kwo nikapanda kwenye vipindi nikaaminia kwamba nikainia tapah ilibidi nitoe kuachilia imani yangu na kwa maana hiyo kwa maanaho aib moyo wenye oyo moyo wako hauwezi kutofautisha kati ya kile ambacho ni halisi katika damu na nyama na kile ambacho sio halisi katika damu na nyama moyo wako unapochukua laki mbili na hamsini ukatoa ukampa mwingine maana yake ni kwamba moyo unatafsiri kwamba wewe una ziada na kwa inasababishi kwamba inasababisha ndani ya moyo wako uamini kuwa una ziada na kwa maana maanayo kitendo cha wewe kutoa unakuwa umeachilia imani yako na imani inaingiza nguvu ya mungu kazini kuleta udhihirisho sasa na unavyoamini na weo unaamini unaamini una ziada ndio maana umeaweza kutoa kwao ghafla upungufu na ukosefu unaondoka unaingia kwenye ziada yaani ni kanuni ambazo ni very simple ndio maana watu wanasikiliza vipindi vya redio aa aa vipindi kwenye telegram a alafuawatoi ni wamechapika mpaka wanafilisika kwa sababu, kwa sababu si, moyo wako hau, hauwezi kutofautisha kwamba hichi ni halisi katika damu na nyama ama hic sio halisi moyo unaangalia una katika ulimwengu wa roho kwao utakapochukua hicho lichonacho ni 5 ukatoa moyowako unajua kaa kwa kawaida mtu anayetoa ni ule mwenye ziada kwa hiyo moyo unatafsiri kwamba wee una ziada na kwa maana hiyo kuamini kwako kunatoka kwenye ukosefu na upungufu kunaingia kwenye ziada na kitendo cha wewe kutoa unakuwa umeachilia imani na imani inaingiza nguvu ya mungu kazini inaleta udhihirisho sawasawa na unavyoamini na wewe unaamini kuwa una ziada sasa huo ndio utaratibu ambao uko kwenye biblia kwa hiyo pointi yangu nini wakati mwingine katika maombi hasa inapohusiana na vitu baada ya kuomba baada ya kuamini umepokea baada ya kusimama nakwenda kinyume na shaka pamoja na hofu baada ya ukaa kwenye kusifu na kushukuru baada ya kutua na picha sahii kwamba unavyo wakati mwingine mungu anaweza akazungumza naye akwambia kwamba rkwambia toa kuwa tayari kutoa na msingi wa kutoa kwako ku, kumbuka sio kwamba unamuonga mungu kutoa kwako ni kwamba unaachilia imani kuleta udhihirisho wa kile unachokiamini na mtu mwenye ziada ndo anayeweza kutoa ambaye hana ziada hawezi kutoa kwa hiyo nini maanake ni kwamba nikisema sina ya kutoa manake naamini na sina na kitendo cha kuacha kutoa manake nakuwa nimeachilia imani yangu ya kuleta udhihirisho kwamba sina kwa gafakila kitu kinaenda vibaya kwao tujifunze hii hali kwamba ukaimu ukarimu unasaidia imani yako kuwa kazini muda wote kwa sababu kutoa maana yake inaonyesha unamwamini mungu inaonyesha unamtegemea mungu hautegemei fedha hautegemei mali kwa sababu ustawi wa kweli ni wewe kuweza kutumia nguvu za mungu kukutana na mahitaji ya watu wengine ni ustawi wa kweli ni wewe kushirikiana na mungu kukutana na mahitaji ya watu wengine kwahio ninapokuwa mtoaji ninapokuwa mkarimu maanake naopereti kwenye uwanda wa utele badala ya kuenenda katika uwanda wa upungufu na ukosefu sasa wakristo wengi sana wanatafuta kubarikiwa badala ya kubariki pasipo kujua kwamba wamebarikiwa ili wawe baraka wao wanadhani kwamba wamebarikiwa ili wabarikiwe neno alisemi hivyo neno linasema umebarikiwa ili uwe baraka haujabarikiwa ili ubarikiwe <laughs> umebarikiwa ili uwe baraka kwa hiyo kwa wengine mungu anakupa ili uweze kuwa baraka kwa wengine kwaho tunaanzia unaanza na kile ulicho nacho kwa wale wanaofahamu safari yangu ya, ya, ya katika fedha na uchumi m- mimi na mke wangu tulianza kwa kutoa shilingi ndio mwanzo wa kutoa kwetu wakutoatoanza na baada ya hapo tukaona maajabu na na na mungu akatupeleka mpaka mpaka ametufikisha bado mbeleni ni pakubwa ni pazuri zaidi jifunze kuwa mtoaji jifunze kuwa mkarimu usisubiri usisubiri usisubiri tu usisubiri tu usisubiri tu usisubiri tu mpaka umebanika no kwa hiyo kwenye hatua muhimu za imani katika maombi atua mojawapo muhimu na ya mwisho kwamba kuwa tayari kuwa mtoaji kuwa tayari kuwa mkarimu kwa kufanya hivyo utakuwa umeachilia imani yako na imani yako italeta udhirisho sana kuamini kwako sasa ni, ni utamaduni ambao tunataka tujenge na, na nizungumze na watumishi kidogo hapa ninyi watumishi wa bwana yesu mungu wa watumishi akuanyenyuamuawatumishi mueombaomba kazi yenu ninyi nikupewa tu lazima mfike na ninyi mweze kutoa na kubariki wengine wakati wakati mwingine atakuja mtu mtu mtu ama utasimama mbele unafundisha utamwona kabisa yule hata hela hana. tayari kutoa na wakati utasikia ana shida labda amekuja kwako kuaawa kwa kwa kwa mtumishi nadaiwa kodi ya nyumba shilingi naomba naasadi kuomba tuweze kuomba kodi na hiyo hela unayomfukoni toa mpe toampe sijui kawa nanyalea anachokizungumza rafiki si lazima si, la tojifunze kuwa wakarimu katika ukarimu inalainisha moyo wako inafanya moyo wako uwe mwepesi uwe laini neno la mungu linavyoingia liweze kufanya kazi kwa sawasawa sawa. kumbuka kuna zile mbegu zipanda kwenye miamba mizizi miziziyakwenda chini ukarimu unasababisha moyo wako uwe tifutifu na neno la mungu liweze liwezekwenda chini kwa hiyo rafiki hayo ndo mambo kumi ambayo nilisema nikushirikishe tuweze kuyajadili tuweze kuyatafakari tuweze tuwezekuyaangalia na ninaamini ukiyazingatia na ukachukua somo ukasikiliza tena na tena na yanawezekana katika u ama vipande vikumi kukawa kuna kipande kimoja viwili vitatu ndio ambao vimekuvutia sana chukua sikiliza tena na tena na tena sikiliza kwa lengo la kufanyia kazi usisikilize tu kwa lengo la kujifurahisha usijisikilize kwa lengo la kwenda kubishana usijisikilize kwa lengo la kuonyesha wengine kwamba o unajua kwamba wewe ni matawi sikiliza kwa lengo la kwenda kufanyia kazi binafsi ukifanya hivyo nawaksha utapata matokeo kambi kitu mimi nilipita kwenye changamoto ya fedha na uchumi na familia yangu haikuvuka miezi sita haikuvuka miezi sita sasa sielewi kwa nini lewei wakristo mwaka nenda rudi mwaka rudi ni matatizo tu mwaka nenda rudi mwaka nenda rudi ni matatizo tu ni kwa sababu mambo kama haya ambayo nakushirikisha unayasikia alafu fanyi kazi. Fanyia kazi na ukifanyia kazi mungu ni mwaminifu utaona matokeo makubwa na ya kushangaza sasa ngoja nifanye maombi kwa ajili ya kwako wewe na vipindi vyote ambao tumevisikiliza hivi kumi baba katika jina la yesu kristo kwa vipindi kumi nimekuwa nikizungumza na wanao mambo muhimu ya kuzingatia eh, mambo muhimu hatua muhimu za imani ya kuzingatia katika maombi na ninaamini wamesikia baba asante kwa mana neno hili halijaanguka bure kila aliesikiliza kila kipindi alichosikiliza ilo neno linamea na kukua na kuleta matokeo kiu ambayo roho mtakatifu anatengeneza katika watoto wako ili kuweza kukujua zaidi kuelewa uaminifu wako wako wako wako wako kuelewa upendo wako, kuelewa kuelewa uwezo upendo na ukarimu imani zao uamnifu wao uluwezolupndo ouluuwon imani zao ztlta matokeo lako nosma baba ninalibariki jina lako baba ninalitukuza jina lako nnasema asante kwa upendo wako asante kwa wema wako kwamawakombaomeuhirisha kupitia bwanatuysuristo zaidi yayote ajili ya roho mtakatifu ambaye yuko hapa duniani kutusaidia sisi kuweza kumiliki kile ambacho wewe umeksha kukifanya kupitia yesu bwana yesu yesu bwanaetuyesuisto bwanayesunasma asant kwaajilya upendo mmoja ambaye alisikiliza mfuli wa masomo haya kwamba uko pamoja naye njia na ya roho mtakatifu utamsaidia utamwezesha utamuimarisha na ataweza kufurahia uhuru wa wana wa mungu roho mtakatifu tunasema asante uwe ambae unamtukuza kristo wewe uliye mwalimu wetu mzuri wewe ambaye ni msaidizi wetu asante kwa maana uko pamoja nasi bega na bega katika kutufanikisha katika yote ambayo utatia mkono kuyafanya katika jina la yesu kristo naomba na kushukuru amn rafiki tukutane katika somo lijalo jina langu naitwa urumagadi yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67522 au 7895242 itarudia 764522 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio Isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie s namb 667arudi7 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi