vipindi hivi vya nehema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama wewe umezaliwa mara ya pili kama mimi nimezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba yesu kristo ndio mzaliwa wangu wa kwanza ntarudia tena kama wewe unayenisikiliza umezaliwa mara ya pili ama umeokoka yote ni sawasawa maana yake ni kwamba yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza ntarudia kwa mara ya tatu tena ili iweze kuingia kwenye sikio kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka kama umempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi yesu kristo sasa hivi ndiye mzaliwa wako wa kwanza wote pale ulipo rafiki katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile fkmmweza kunanamaa nngin u kukl ho hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri nakufikii vizuri ni na kufikiri, na kufikiri kama kristo na uweze kufikiri kama kristo kwa wa kristo na wa kristo wa wa na anasikiliza mwanafunziwaist mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na na kweli na kwa maana hiyo basi ningekushauri kama kuna zawadi nzuri unaweza ukampatia mpendwa mwenzio ni kwa kuhakikisha kwamba umemsogezea ya kipindi hichi ama linki ya hili kwa wale kwenye telegram kwamba kwamba umepelekea watu watano ni zawadi yako kubalisha maisha mtu mwingine kabla mwaka huu afudishoi walau watu Kumi, ni niuwe limewafikishia linki eh, kwa maana hiyo kwamba waweze kusikiliza somo hili la imani eh, waweze kuona uhusiano kati ya imani na maombi kitu ambacho naamini ni cha muhimu sana sana sana nami na najua utafanya hivyo uh, Uh, na kwa kwawale walio kwenye redio waamasishi ee kusikiliza vipindiwtpkta mtandao wakiam wanafanyakazi km kuna gupu naitwa mwanafunzi wakristo naweza ukatuma e baada basi napenda kutoa han aati wnu kwa kwa ya kristo hapo kuwasambazia linki wale la telegram redio ni siri yako vile tofauti mengine yko okuaukiskl kuftl afuniho kama kristo, na wala pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwakowewe ambao unafanya maombi kwa ajili ya kuwasklizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kugu pamoja na timu yangu pia mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao mefanya maamuzi ya kuwa pat wa vipindi vya neema na kweli na unachangia garama za kupeleka kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu lenye kichwa kinachosema umefanana na kristo umefanana na kristo leo ni kipindi chetu cha tatu na s kipindi cha kwanza na cha pili ama sehemu ya kwanza na ya pili niliitumia kama kuweka msingi na leo nataka tuende kwenye mstari mama basi ambao tutausimamia e, katika kipindi chote hichi ambacho tukizungumzia ili somo la umefanana na kristo kwa moja kwa moja nataka tuende kwenye warumi mlango amn warumi mlango wa nan mstari wa ishia 9 hadi wa, wa theahii kabla sijasoma nikumbushe tena nilikwambia kwamba kuna mambo fulani fulani lazima tuyagonge kuna ufahamu fulani lazima tuuondoe kwenye kufikiri kwako tuliona kwamba kufikiri kwangu kunanipa uhusiano na mungu na kufikiri kwangu pia nikatengwa hamjanyelewa okay, ngoja sehemu moja moja alafu tena. Masa, walima, table, table, table, table, au, sijali tunasoma a tuko wakorosai tende wakorosai e, mlango wa kwanza nitaanza kwa ajili ya kuokoa muda naanzia katikati naanzia msarulo wa ishina moja anasema hivi ishi na moja ada ishina mbili wakorosai moja ishi na moja ad ishina mbili anasema hivi na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawaa wala lawama sasa nataka nisome kwenye tafsiri ya neno mstari wa ishi e, na moja na mbili alafu utaona kitu ambacho kinazungumzwa alafu nitafanua jambo hapo anasema hivi hapo kwanza ninyi mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia ama fikra zenu zenusawa sawa anasema kwa sababu ya mwenendo wenu mbaya ka nasema mlikuwa adui katika fikra ama nia zenu ama fikra sika biblia habari njema anavyosema tafsiri ya bibilia habari njema anasema hapo kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu mabaya kwa hiyo urafiki na mungu ni kwenye kufikiri na uadui na mungu ni kwenye kufikiri pia ndio maana nimekuwa nikisisitiza nikikwambia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri kwaho kufikiri kwako kunaweza kakufanya ukaa wa rafiki wa mungu ama kufikiri kwako kunaweza wkufanya ukaa wa adui ya mungu lakini kumbuka jana na juzi pia tuliona kwamba kufikiri kwako kunaweza kukakuunganisha na uzima wa mungu ama kufikiri kwako kunaweza kukakutenga na uzima wa mungu tunakwenda sasaa rafiki ko ukiwa na hilo kichwani ndo maana huzingatie kwamba bwana yesu aliagiza tuende tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mwanafunzi kazi yake ni mwanafunzi kazi yake ni kujifunza anatakiwa kujifunza ni mtu anayekubaliana na mafundisho ya aina fulani na kusaidia kuyasambaza kwa alivosaa nndeni mkawafanye mataifa kuwa wanafunzi ama kuwa wanafunzi wangu maanake ni kwamba kuna namna ambavyo alitaka tukafundishe watu waweze kufikiri kama yeye kristo kumbuka ukristo mkristo manaake ni mfuasi wa kristo mkristo manaake ni mwanafunzi wa kristo mkristo maanaake ni kwamba ni mtu ambaye uzima wa mungu ama uhai wa mungu ama maisha ya mungu yanakaa ndani ya huyu mtu sa tuende kwenye warumi sasa moja kwa moja shina, e, warumi 8 mstari wa 29 hadi wa telathini. warumi 8 9 hadi 3 kuna mambo mengi ya kuzungumza tutazungumza anasema maana wale aliowajua tangu asili ani maanaake anasema maana wale ambao mungu aliwajua tangu asili ama tangu mwanzo ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwana wake ambaye ni nani ni yesu kristo ili yeye yaani mwana ambaye ni kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi alafu 3 anasema na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliowahesabia haki hao akawatukuza kwahiyo anasema ule mstari wa 9 nataka tupige kambi kidogo kwenye kipindi cha leo anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ngoja nisome kwenye tafsiri ya biblia ya neno tuone anavyosema <coughs> biblia ya neno anasema namna hii haleluya anasema maana wale mungu aliowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo wapate kufanana na mfano wa mwanawe ili yeye awe yani yeye mwana ambaye ni yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa kuna mambo kadhaa ndatuyazungumzi hapa jambo la kwanza ambalo nataka ulijue kabisa anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili anazungumza na wewe anasema kwamba mungu alikuchagua wewe kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na aliokuchagua alikuchagua akiwa na kusudi mmoja kusudi hilo ni kwamba wewe ama mimi na wewe tuweze kufanana na mwanaye ambaye ni yesu kristo kwa hiyo hilo ndio kusudi hilo ndio lengo la mungu kutuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu sawa sasa nafahamu kwenye biblia ya kiingereza kuna kitu wanazungumzia moja niisome version anasema hivi anasema for whom he foreknew, he also predestined anasema wale waliwajua kabla ya, ya wakati he also predestinated kwa mana mwengine ndo sasa kiswahili kuna neno predestination kuna watu wakaleta fundisho wakasema kwamba kuna watu na nisikilize vizuri sana nisikilize kwa makini sana tunaanza kuondoa hapa vizungumkuti tunaanza kuondoa upotofu ambao ibilisi ameuingiza katika kanisa kuzungumzia kwenye h habari ya predestination ama kwa maana kwa kwa kwa ya kwamba watu waliochaguliwa kabla a kuka msing ya ulimwengu kuna watu wanafundisha wengine kwamba kuna watu ambao mungu aliwachagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwamba hawa watapata uzima wa milele hawa wataingia mbinguni na hawa wataenda jehanam mtizamo huo sio sahihi kumbuka yesu kristo alipokufa amekufa kwa ajili ya ulimwengu mzima yohana 16 kwa maana jinsi hii mungu aliupenda nini ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali apate uzima wa milele lakini pia ukisoma kwenye tito tito mlango wa pili mstari wa 11 anasema kwa maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu imefunuliwa kwa watu wote kwa hiyo yesu kristo alivyokufa msalabani alikufa kwa ajili ya watu wote ndio maana ukisoma pia yohana mlango wa kwanza mstari wa shti anasema tazama mwana kondoo wa mungu aichukwae dhambi ya ulimwengu kwahiyo katika katika katika mpango wa mungu ukienda ukasoma pia katika wakorinto wa pili mlango waso ukienda petro wa pili mlango wa tatu mstari wa tisa utaona kwamba anasema mungu anavumilia anavuta subira kwa sababu hataki mtu yeyote yaangamie bali anataka watu wote wafikie toba kwa hiyo mapenzi ya mungu ni kwamba watu wote waokoke shida inakuja wanadamu wanatumia uhuru wao wa kuchagua badala ya kuchagua uzima kwa maana ya kumpokea yesu kristo kama bwana na makozi wa maisha yao wengine wanamkataa na kitendo hicho sasa kinawasababisha wao waende jehanamu ya moto lakini mwanzo mungu alivokusudia alikusudia watu wote waokoke watu wote wawe wana wa mungu watu wote waingie katika uzima ndicho ambacho alikusudia lakini kwa bahati mbaya sana mwanadamu ametumia uhuru wake aliopewa na mungu wa kuchagua na wengine wamechagua kumkataa mungu kumkataa yesu ukimkataa yesu manake umemkataa mungu huwezi ukasema unamkubali mungu alafu unamkataa yesu ukimkataa yesu manake umemkataa mungu na ukimkubali yesu manake uemkubali mungu kama uamini kasomi bibliao aoa yoana 1i nbil alafu uanze mstari wa i pale uende mpaka mwisho utaona utaonakitu tuko sa prafik azu wale watu predestination kwamba walichaguiwa la a msingi ya ulimwengu a wanakwenda na wanakenda kwenye uzima wa milele si kweli vinginevyo kusingekuwa na sababu ya yesu kufa msalabani na zaidi ya yote kusingekuwa na sababu ya sisi kuhubiri injili tunaubiri injili ili mtu apate uhuru wa kukubali ama kukataa hilo likuwa la kwanza lakini la pili anapozungumzia predestinate anazungumzia kwamba aliwachagua kwamba predestinate meake nii ni, ni hatima imechaguliwa kabla anazungumzia hiyo hatima iliyochaguliwa kabla na mungu sio ya habari ya, ya kwenda jehanam ama ya kwenda mbinguni anazungumzia ni kwamba alichokusudia kabla wa ya kuweka kwa msingi ya ulumwengu ta mwanza anisema hivi kwamba yeyote atakayepokea uokovu ni lazima afanane na kristo ndio predestination inayozungumziwa kwamba yeyote atakayezaliwa mara ya pili lazima afanane na kristo hilo ndio kusudi la mungu huo ndio mpango wa mungu huo ndio mchakato mzima wa sisi kufundishana ndio maana anasema akatoa wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjilisti wengine kuwa wachungaji na walibu kwa kusudi la kuwajengea uwezo watakatifu hata kazi ya huduma ipate kutendeka ili mwili wa kristo upate kujengwa mpaka mpakasote pofikia umoja wa imani na kuwa na maarifa kama ya mwana wa mungu na mtu mkamilifu na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa hiyo alichoamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu yetu alichoamua hatima yetu ni kwamba utakapozaliwa mara ya pili utakapookoka basi ni lazima ufanane na yesu kristo hilo ndilo ambalo mungu aliliamua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu sio kwamba aliamua kwamba huyu ataenda jeham na huyu hapa ataingia kwenye uzima wa milele icho hicho kinachozungumzwa hapa wanaokuletea injili namnahiyo usikubali ikatae hiyo tunaita ni here, say, kwa, kwa lugha ya kiingereza e, tuna, tunasema hiyo ni hayo ni makosa tunasema hizo ni uzushi paulo anasema ni hadithi za kizee zikatae baada ya kusema hilo haleluya tutagongagonga mambo hapa pa kaousi ukaka ukaacha kuhubiri injili na kuna wengine sababu neema imetolewa basi atubiri injili n no, no, no, no, no shetani anakudanganya tunatakiwa tukahubirie watu injili tukawaeleze watu kile ambacho bwana wetu yesu kristo amekifanya pale msalabani ili hao watu wachague kumpokea ama kumkataa tunakwenda sawa sawasawa sasa tuko le msaraa 29 bado kwayo anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwa na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwahio nikakusomea tena kwenye biblia ya neno ngoja niisome tena fu tapiga hatua biblia ya neno anasema hivi maana wale mungu aliyowajua tangu mwanzo pia aliwachagua tangu mwanzo Ilini, ili wapate kufanana na mfano wa mwanae kwaio tulichaguliwa tangu mwanzo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ama tangu wa mwanzo hicho kilichokuwa kinahasisiwa ili tufanane na nani na mwanaye ambaye ni nani yesu kristo na ili yeye yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi sasa niruhusu niongee kwa heshma na taadhima na kwa upole na unyenyekevu wa moyo kabisa zingatia hapa anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili kama mimi nimezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba yesu kristo ndio mzaliwa wangu wa kwanza ntarudia tena kama wewe unainisikiliza umezaliwa mara ya pili ama umeokoka yote ni sawasawa maana yake ni kwamba yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza ntarudia kwa mara ya tatu tena ili iweze kuingia kwenye sikio na nalisema hili kwa sababu kuna kuna kuna, kuna, kuna namna fulani kuna itilafu fulani sikiliza kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka kama umempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi yesu kristo sasa hivi ndiye mzaliwa wako wa kwanza kwa nini kwa sababu umeama familia umetoka kwenye familia ya adamu na sasa hivi umeingia kwenye familia ya kristo tunaenda sawa rafiki kwa sababu hiyo kama yesu kristo ndiye mzaliwa wako wa kwanza maana yake ni kwamba tatizo uliokua unalipitia ama tatizo ambalo uliambiwa unalo kwamba shida yako ustawi wako umekwama kwa sababu mzaliwa wako wa kwanza na inawezekana wewe mwenyewe unaniskliza unasema wewe ni mzaliwa wa kwanza na ukaambia kwa a ni mzaliwa wa kwanza ndio maana matatizo yanakupata lakini sio hivyo tdo kupitia wewe matatizo yanaingia kwenye familia yenu na kwa maana hiyo ukajisikia vibaya ukafanya maombi ya rehema ukafanya maombi ya toba ukafanya maombi ya utakaso uka wa baasha ukaweka na hela ili uombe utubu ukaomba rehema na bado baada ya kufanya maombi hukuona matokeo yoyote unajua kwa nini hukuona matokeo yoyote rafiki ni kwa sababu umekataa kukubaliana na ukweli kwamba ulipozaliwa mara ya pili yesu kristo sasa hivi ndio mzaliwa wako wa kwanza kwa hiyo kama wewe unanisikiliza na umeambiwa kwakua we ni mzaliwa wa kwanza una matatizo una shida ibilisi anakushambulia iblisi kitu gani kitu gani na kwamba wewe unaleta shida kwenye familia yenu dawa yake ni kwamba zaliwa mara ya pili leo okoka ukiokoka leo ukizaliwa mara ya pili leo yesu kristo anakuwa mzaliwa wako wa kwanza na kama una ndugu yako ambaye ni mzaliwa wa kwanza kwenu na unaona kwamba anapata shida sikiliza na, na, kuna mambo mengi ya kuongea hapa sikiliza wewe kama umezaliwa mara ya pili chukulia labda ukoo wenu ni wa kimaro ama ukoo wenu ni waswai ama ukoo wenu ni wa akyoo ama ukoo wenu ni wa molel ama ukoo wenu wa wamwakipesile ama ukoo wenu sijui ni wa taja majina a wote unavyoajua wewe sikiliza ulipozaliwa mara ya pili uliama ukoo uliama kambi ndio maana ukisoma yohana mlango wa tatu mstari wa tano hadi wa sita yesu anasema mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho awezi kuingia kamwe katika ufalme wa mungu alafu mstariwa sita anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho na kwa maana yayo anasema nini kumbuka yohana y yohanamstari eh, wa wa, wa, wa, wa, wa 4 anasema mungu ni roho na yohana mlango wa kwanza anasema alikuja kwa walio wake lakini hawakumpokea bali wale wote waliompokea wa na m aliwapa uwezo wa kufanyika wana ndio wale waliozaliwa sio kwa mapenzi ya mtu kwa mapenzi ya mwili ama ya damu bali kwa mapenzi ya mungu kwa hio maanaake ni kwamba wewe ulipozaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba wewe umeingia katika familia ya mungu uko katika familia ya kristo na kwa maana hiyo yesu kristo ni mzaliwa wako wa kwanza na kama yesu kristo ni mzaliwa wako wa kwanza maanaake ni kwamba tatizo t linalohusiana na mzaliwa wa kwanza limekwisha kwa maana umeama familia umetoka kwenye familia ya adamu ambaye ni mwasi ambaye amejaa dhambi kumbuka ye ndo alileta dhambi ulimwenguni na yyendo mwwasi umeingia kwenye familia ya kristo ambaye ni mwenye haki ambaye ni mtii kwa baba yake na kwa maana hiyo sasa hivi yesu kristo ndio mzaliwa wako wa kwanza na kwa maana hiyo huna tatizo la mzaliwa wa kwanza nanyeelewa na kama kuna mzaliwa wa kwanza kwenu alikuwa ni tatizo baada ya kukaa unamwombea rehema time zaliwa mara ya pili utoke kwenye uo uko uingie kwenye ukoo wa kristo then tatizo linakuwa limekwisha ndio ndomana inaitwa habari njema kwao usikubali ukarubuniwa tena usikubali ukabebeshwa mizigo ambayo haina kichwa wala mguu okay, mguuulize swali wewe ulifanya maombi ya toba ya mzaliwa wa kwanza nini kimebadilika katika maisha yako What has nini kimebadilika Use your brain tumia akili yako tumia ufahamu wako ulifanya maombi ya toba ukafanya toba ya mzaliwa wa kwanza nini kimebadilika unafahamu maisha yako hayajabadilika na maisha huyo ndugu yako hayajabadilika kwa sababu gani wewe badala ya kufikiri kama kristo umefundishwa vibaya kwa kwahuyo ukaendelea kufikiri kama adamu sa nsikilize mafundisho ya toba ya mzaliwa wa kwanza ni sahihi kwa mtu ambaye ajaokoka ni sahihi kwa mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili sio sahihi kwa mtu alizaliwa mara ya pili kwa sababu mtu alizaliwa mara ya pili anafanana na kristo na kristo ndio mzaliwa wake wa kwanza na unaposiwa unafanya toba maombi ya mzaliwa wa kwanza hevu ni, nisaidie yesu kristo amefanya dhambi gani dhambi gani hiyo ambayo yesu amefanya mpaka inabidi uombe maombi ya rehema kwa niaba yake which one hilo ni la kwanza amefanya dhambi gani kama sio kumdhalilisha yesu nnini kama sio kumtukana yesu nini kama siokumkejeli mungu nini kwamba yesu bibli anatuambia kwamba alijaribiwa katika mambo yote pasipo kufanya dhambi nenda kasome wa, waibrania mlango wa pili na waibrania mlango wann na kwamba amezaliwa hana mawa wala hatia wala doa lolote nenda kasome petro wa kwanza mlango wa auanz msara1 anasema damu yake haina mawa wala haina shida yote k wewe uliezaliwa mara ya pili unapoingia kufanya toba amzaliwa wa kwanza na wakatiu mzali wako wa kwanza ni yesu niambie yesu amefanya dhambi gani kama sio unamkufuru mungu ninini kama sio unamkufuru yesu nnini kama sio unamfanyia jeuri roho wa uzima ni, ni kitu gani kwa hiyo anachokuambia nnini kubaliana na ukweli kwamba wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo na kwamba yesu kristo ndo mzaliwa wako wa kwanza kwao mshukuru mungu kwamba umeingia katika familia ya kristo familia ya mungu na kwamba mzaliwa wako wa kwanza ni yesu kristo na kwa manao huna tatizo lolote linalohusiana na mzaliwa wa kwanza na kwa manaoanza kumshangilia nah umepata bure yesu alilipia kwa damu yake mimi nawewe tumepata bure ko anza kushangilia le hii kamba huko huru hilo teso la mzaliwa wa kwanza alikuhusu tena fundisho la mzaliwa mzalia ni ni ni kwa adam, kwa kwa adamu mtu mtu mara mara ya ya pili pili uliokoka uli na kristo. na kama ungesema nataka kuachana tatizo la mzaliwa wa wa kwanza dawa yake kuzaliwa hii ya fanya yafuatao mpokee kuwa bwana mwokozi maisha yako sema mungu nimesikia ni habari njema naamini mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi karibu katika familia ya mungu na nauabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo uezekusimama nawe katika maombi mpaka hapo kesho tena jina langu naitwa urumagadi na yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa iveti gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongela nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongela nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatiye nakala yako ni shilingi elufu ishilini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta Ni kitabu hiki pia nitofauti tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki mne o bl sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukiri ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yakeleo hatukufundishi tuakupa ufaham latakuacha hea tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hici cha nguvu ya ukili lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adim, ya dimu ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 7677 nitarudia 77 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi