vipindi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote kwa maneno mengine unaposimama mbele ya mungu basi manake ni poa huna mapungufu huna kasoro ya aina yoyote manake wewe ni safi huna itilafu huna shida yoyote wewe ni supa hiyo wewe unapopokea zawadi ya haki rafiki manake ni kwamba mbele za mungu unakuwa sawasawa sawa na yesu kristo alipo mbele za mungu sasa hivi unakuwa hauna hatia unakuwa hauna mawaa wala lawama mbele zake popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi nina kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako uwoo nanisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kama utafikiri vizuri maanayake ni kwamba utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya lazima upate matokeo mabaya na matokeo mabaya yatasababisha maisha yako yaju manunguniko na kweli hayatamletea mungu tukufu hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristohunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho yaneewanakweli shukrani za pekee kwa ajili ya kila mtu kila mmoja wenu ambaye amekuwa akisikiliza mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote pia akayasambaza kwa maana ya kuwahamasisha wengine kusikiliza mafundisho ya neema na kweli lakini pia kwenda mwenyewe kuwafundisha wengine kile ambacho yeye mwenyewe ameishajifunza hivyo asante sana kwa wewe ambao ekua ukifanya namna hiyo nina furaha kwamba na mlaio, nini ujasiri kabisa wa kuita kwamba wuwe ni rafiki wa yesu na kwamba ninafurahi kwamba uwe ni rafiki yangu pia kwa sababu unaeneza injili ya kristo ni wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunakuletea mafundisho haya na nikizungumzia timu yangu ni pamoja na radio station ambayo tunatumia kao kama unasikiliza kwa redio basi usiache kuombea dhn ambayo matangazo yanakufikia kwa kupitia njia hiyo ni shukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli wamesema kwamba mwalimu tuko pamoja na wewe tunaona kazi unayofanya ni njema tunataka mamia na maelfu ya watu waendelee kubadilishwa waendelee kugeuzwa kupitia injili ya kristo hivyo basi nasema asante kwa wale wote ambao aakuwa kwa na kwamba kila mwezi wnawanatoa fedha kwa maana kama sadaka yao ya upendo kwa mungu kwa ajili ya kuhaikisha kwamba injili kwa njia ya redio inawafikia watu wengi uh, kumbuka tu mafundisho pia haya yanapatikana katika youtube chaneli yetu inayoitwa mwalimu huruma gadi eh, unaweza ukaenda pale ukasbsribe na kama unaangalia kupitia kwenye youtube usisahau kusbsrbe na kama umeeshasb usisaa kubonyeza kengele lakini pia usisahau kushare usisahau kulik usisahau kutoa oment lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kama haya kwa njia ya sauti Eh, unaweza kwenda kwenye google podcast ama kwenye apple podcast ama kwenye fy na ukiingia pale andika bwalimhuruma gadi then utatupata pale utassbe basi sahivi utakuwa unaweza kusikiliza mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa wakati wako mwenyewe na uzuri ukiingia mle unakuta yote yana tito yana kichwa cha somo na kwa manao muda wowote unaweza kuyarejea na kuyapitia tunaendelea na somo letu linalosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na tumekuwa tukisimamia warumi mlango wa kwanza mstari wa kumina st hadi ule mstari wa k6 hadi 17 kwo nitakwenda tutasoma pale anasema kwa maana siionei haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminia kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi wa imani nika vipindi vilivyopita nilikusomea kutoka katika tafsiri ya bibilia ya neno kwa hiyo nitapenda nirudi tena katika tafsiri ya bibilia ya neno ili niweze kukusomea nayo anasema hivi mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu paulo anasema siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie ama kwa kila anayekubaliana na huo ujumbe anausikia kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo rafiki kuna mambo ambayo nataka tuyaangalie na tuyaangalie kwa kina sasa tumekuwa tukigusia kidogo hii ni wiki yetu ya kwanza na ilikuwa najaribu kuweka msingi kuonyesha kwamba imani yako imani yangu mimi inatakiwa ijikite kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani nje ya hapo hiyo imani inakuwa sio katika nguvu za mungu lakini inakuwa katika hekima ya kibinadamu na bibilia imetuonyesha wazi kabisa katika matayo 16 23, na yakobo 15 ya kibinadamu ni ya kidunia na ni ya kishetani kwo hutaki imani yako msingi wake uwe katika hekima ya kidunia ama katika shetani ama mawazo ya shetani ama hekima ya shetani unataka imani yako msingi wake uwe katika nguvu za mungu tunakwenda saa rafiki sasa anasema mimi siionee haya injili ya kristo kuna watu wengine mmeokoka lakini mnaona aibu kuwajulisha wengine ama kujiambatanisha na kujulikana kuwa mmeokoka sasa sielewi kwa nini unaona aibu unawezaje ukaona aibu kwa jambo jema na jambo zuri namna hii si ambaye anajaribu kukuhamasisha na kukuchagiza wewe uone aibu ni ibilisi sio kitu kingine chochote kwa sababu unawezaji ukawa umepata uzima wa milele una uhakika wa kuishi milele pamoja na mungu muumba wa mbingu na nchi una uhakika wa kuwa na f ushirika na yesu kristo ambaye ni mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana una uhakika wa kuwa na wakati mzuri na roh mtakatifu ambaye ndiye aliyekuvuta uje kwa kristo na ndiye aliyesababisha wewe ukazaliwa mara ya pili kupitia mbegu isiyoharibika ambalo ni neno la mungu alafu leo hii ukaona aibu kujulikana kwamba wewe unamwamini kristo kwamba wewe ni mfuasi wa kristo kwa nini uone aibu rafiki na ndicho ambacho paulo anasema mimi sioni aibu sioni haya sasa yako mambo mengine mengi ambayo tunaweza kuzungumza hapa kwa nini paulo anasema hivyo lakini labda nitakapokuja kufundisha huko mbele somo la motality wengine wanajua wanajuaotality nini ndeni tutayazungumza hayo mimi haya injili ya kristo kwa kwa maana ni uweza wa mungu uokovu kila aminie. anasema kwanza kwa na kwa na pia sasa nitakukumbusha tena Likuambia neno neno uokovu uokovu ni ambalo pana limebeba limesheheni kuokolewa linamanisha kuponywa linamanisha kufunguliwa linamanisha kulindwa mimi sion aaniakisto u aaaishaaisauw unwa pana nikakwambia ahtaiyao Upi, chochote kile kilichochema ambacho nakihitaji kutoka kwa mungu kinapatikana ndani ya hili neno wokovu ambalo kwa lugha ya kiyunani ama kigiriki ni neno soteria tuko sawasawa rafiki okay. sasa nisikilize hakuna wokovu nje ya yesu, yesu kristo kwa lugha ya nyepesi ni kwamba kumpata yesu kristo ni kupata wokovu na ndio maana kwa watu mliozaliwa mara ya pili mnafahamu lugha tunaoitumia unamuuliza mtu umeshampokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako kwa nini kwa sababu kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako ndio kupokea uokovu isi bila yesu kristo hakuna oovu hakuna uokovu tunaokolewa kutoka kwenye nini tunaokolewa kutoka kwenye mambo kadhaa oja nieleze kidogo tunaokoetoa nye mambo kadhaa pale bustani ya eden baada ya adamu kufanya uasi kuna mambo kadhaa yalitokea kitu cha kwanza adamu haliama alitoka kwenye haki akaingia kwenye dhambi akatoka kwenye uzima akaingia kwenye mauti akatoka kwenye baraka akaingia kwenye laana akatoka kwenye mema akaingia kwenye maovu na kwa maana hiyo basi unapompokea kristo maanayake ni kwamba ule unaamishwa tena kutoka kwenye nini kwenye himaya ya shetani unarudi kwenye himaya ya mungu unatoka kwenye dhambi unarudi kwenye haki unatoka kwenye mauti unarudi kwenye uzima unatoka kwenye laana unarudi kwenye baraka unatoka kwenye maovu unarudi katika mema na huwezi ukapata uhusiano na mungu ukapata haki ukapata uzima ukapata baraka ukapata mema pasipo kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako pasipo wewe kukubaliana na kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo pale msalabani wewe huwezi ukapata uokovu kwa sababu hiyo dunia nzima wale wote ambao hawajampokea yesu kristo maana ni kwamba wako ndani ya adamu na kwa sababu hiyo wameathirika wao ni wahanga wa matendo ya adamu wanakwenda jehanam kwa sababu ya kile ambacho adamu amefanya wala sio kwa sababu ya kile ambacho wao wamefanya s si. kinachopeleka wao jehanam ni kwa sababu ya kile ambacho adamu amefanya wakitaka wasiende jehanam inabidi wafunguane mashati na adamu alafu wafungane mashati na kristo najua nimezungumza lugha ya mjini <laughs> tunakua na sawasawa rafiki kwa hiyo maana tunasema ni habari njema habari mbaya nini habari mbaya ni kwamba nilikuwa nimefungamanishwa nimefungana mashati na adamu na kwenda jehanamu kwa kosa ambalo sijafanya mimi na kwenda jehanamu kwa kosa ambalo amefanya adamu habari njema ni kwamba napofunguana mashati na adamu na kufungana mashati na kristo ndeni napata uzima wa milele siendi tena jehanam napata uzima wa milele napata baraka napata haki napata mema napata furaha napata amani napata uponyaji na kadhalika nakadhalika sasa huwezi ukafaidi yote hayo kama haujampokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako ndio maana tunakuletea habari njema tunasema kwamba sikiliza huwezi ukajiokoa huwezi ukabalisha maisha yako huwezi ukajinasua kutoka katika mikono ya ibilisi hiyo pombe inayokusumbua huwezi ukaiacha huo ulevi unaokusumbua huwezi ukaacha madawa ya kulevya anaokusumbua huwezi ukaacha kinachokufanya huwezi kutoka huko nini huwezi ukaacha unaita nyumba ndogo nyumba kubwa nyumba ya katikati na nyumba ya kusini huwezi ukaacha hiyo isipokuwa ni yesu kristo peke yake atakapokuja katika maisha yako ndiye atakayekuwezesha wewe kuacha An, yoyote anayekwambia kwamba wewe una uwezo wa kubadilisha tabia yako mwenyewe anakudanganya saikoloji imejaribu imeshindwa falsafa imejaribu imeshindwa watu wengine wameenda kutumia pombe wamejaribu kutumia madawa ya kulevya ili kuondoa kubadilisha asili zao na mwenendo wao haiwezekani jibu ni yesu kristo peke yake sijui kaa naonyelewa rafiki nachokizungumza na hiyo na ni habari njema Si, inawezekana wewe unayenisikiliza umeokoka na shida ya watu waliookoka ni kwamba wanajihesabia haki <laughs> lakini kama unanisikiliza na labda una changamoto kwenye eneo la pombe kwenye eneo la uizi sijuu kwenye eneo la kitu gani na umejaribu kuacha lakini umeshindwa mimi nina habari njema kwako kwamba utakapomkubali yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako utakapokubali kile ambacho amekifanya pale msalabani basi utawekwa huru yesu kristo ana uwezo wa kukuweka huru kwenye changamoto yoyote ile kwenye mtego wowote ule ambao umeingia kwenye makandamizo yoyote yale ambayo umeingia anao uwezo wa kukuweka huru unachotakiwa tu ni kumkubali na kumpokea kama bwana na mwokozi wa maisha yako ukifanya hivyo umetoka kwenye mikono ya adui umeingia kwenye imaya ya mungu wala huhitaji hela mpendwa hmm? mmoja kule arushanafaishaga anasema kwani shigap kwani shi ngapi kuokoka <laughs> uokovu ni bure swala linalohitajika hapa ni maamuzi yako na anaposema unapotia imani yako sasa kwa yesu kristo maana yake ni kwamba unapatiwa kitu kinaitwa zawadi ya imani sasa twende tuenekakuonyesha kitu twende kwenye wagalatia mbili si tunaongeza gia kidogo maandalizi ya wiki ijayo usisahau kesho ni siku yetu ya maombi kwa ajili ya wagonjwa twende wagalatia mlango wa pili ntaanza msarule wa kin6 najua limeanzia katikati ama naweza katia 15 hadi 16 nasema hivi sisi tulio wayahudi kwa asili wala si wakosaji wa mataifa hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki anachosema anasema kitu hichi anasema kwamba ninapomwamini yesu kristo ninapomwamini yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yangu pale msalabani kwamba yesu alikuwa dhambi mimi niwe haki alikuwa maskini mimi niwe tajiri alikuwa laana mimi niwe baraka alikuwa mauti mimi niwe uzima ninapoamini hivyo anasema basi ninapewa zawadi ya imani na hii zawadi ya imani inanipatia zawadi ya haki kwao haki inaipata kama zawadi kutokana na nini kutokana na imani ya yesu kristo ambayo nayo na nimeipata kama zawadi kwa utaona uokovu ni zawadi imani nayotumia kupata uokovu ni zawadi lakini kabla sijapata uokovu lazima niwe nimepata haki hiyo haki nayo ni zawadi na shida ni kwamba wakristo wengi sana na watu wengi sana hawaelewi kwamba haki inayotokana na imani ni zawadi na haki inayotokana na imani ndio ambayo inayokupa uokovu haki inayotokana na mwenendo wako inayotokana na juhudi zako na nguvu zako mwenyewe haiwezi kukupa uokovu ni im, haki inayopatikana kwa imani sio haki ulaya kujihesabia wewe mwenyewe sasa hapa ndo mkanganyiko unapokuja na wala asitaki kufika sana huko lakini tuende nikakuonyeshe kwenye, kwenye waefeso 2 mstari ambao wakristo wengi sana wanaujua espechal waliozaliwa mara ya pili ambao wamempokea kristo waefeso 28 anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awayi yote asije akajisifu sasa ngoja nizungumze nikuonyeshe kwenye kwenye bibilia habari njema tende kwenye bibilia habari njema alafu tusome waefeso efeso 28 hadi t bibilia habari njema ameiweka vizuri sikia anavyosema anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani kumbuka somo letu laani ni mwenye haki ataishi kwa imani kwaho anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani anasema jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu kwamba anasema jambo hili nini hiyo imani yenyewe ni zawadi lakini wokovu ama kukombolewa anasema hiyo ni nini ni zawadi kutoka kwa mungu ntarudia tena maana kwa neema ya mungu mmekombolewa ama mmeokolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivuna kitu anasema haitokani na juhudi yako kwa hio nilichokuwa ndao ukiona ni kitu hichi kwamba haki inayokupa uokovu hii haki unaipata kama zawadi sio juhudi zako kwa nini nasema hivyo nimesoma hapa ili kwenye warumi tan tuende kwenye warumi tano. tano na mstarulo wa 1 warumi ta 1sb wa sasa wengine wanasema haki wengine mnasea neno haki amjta maana ya haki tutaelezea maana ya haki nini lakini sik anza warume 17 anasema kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja yaani adamu anazungumziwa mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo sasa shida ni kwamba akitumia neno kipawa lugha saingine inakuwa ngumu kuona nataka nitafute tafsiri nyingine ili tuweze kuelewana niende kwenye bibilia habari njema sikie bibilia habari njema navyosema kweli kwa dhambi ya mtu mmoja yaani adamu kifo kilianza kutawala kwa sababu ya huyo mtu mmoja lakini ni dhahiri zaidi kwamba alichokifanya yule mtu mmoja yaani yesu kristo ni bora zaidi ni bora zaidi wote wanaopokea neema na zawadi hiyo ya kufanywa kuwa sasa shida biblia ya biblia inasema waadilifu kufanywa kuwa wenye haki watatawala katika uhai kwa njia ya huyo mmoja yaani yesu kristo nilichokuwa nataka uone ni kwamba hii haki ni zawadi I've seen a sea manikarama. Lakini, look at Kingglaza, and you subject when you look at Kinggresa, Nasema New King James Version. And I say my for if by the one man's offense death reigned through the one, much more those who receive abundance of grace and of the gift. fmaanake nini zawadi gift of will willrei in life through the one jesus christ anasema wao wanaopokea zawadi ya haki k haki nini haki ni mimi na nawewe haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe haki ni kuwa kama vile mungu anataka uwe haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote kwa maneno mengine unaposimama mbele ya mungu basi maanaake ni poa huna mapungufu huna kasoro ya aina yoyote maanake wewe ni safi huna itilafu huna shida yoyote wewe ni supa kwa hiyo wewe unapopokea zawadi ya haki rafiki maanake ni kwamba mbele za mungu unakuwa sawasawa sawa na yesu kristo alivyo mbele za mungu sasa hivi unakuwa hauna hatia unakuwa hauna mawaa wala lawama mbele zake unasimama kama mtu ambaye ni mkamilifu unasimama kama mtu ambaye hana mapungufu ya aina yoyote na ili uweze kufikia kiwango hicho basi ndio maana mungu akaamua mwenyewe kwa mapenzi yake makubwa kukupa wewe kama nini zawadi lakini ili uweze kupata zawadi hii ya haki lazima uwe umemwamini yesu kristo na kuamini kile ambacho amekifanya kupitia msalaba ama pale msalabani utakapoamini hivyo utapewa nini utapewa zawadi ya imani na hii zawadi ya imani itakupatia zawadi ya haki na hii zawadi ya haki itakupatia zawadi ya uokovu kwa hiyo unaweza ukaona ni zawadi zawadi zawadi zawadi sijui kawa nanyeelewo rafiki sio juhudi yako sio juhudi yangu mimi huna lolote wewe unaoweza kulifanya ili upate wokovu yeyote anayekwambia kwamba unaweza ukafanya moja mbili tatu ne upate wokovu huyo mtu haelewi maana ya wokovu haelewi kazi ya yesu kristo wala hamjui mungu aliye hai ndio maana kipindi kilichopita nkakuuliza msingi wa imani yako ni nini msingi wa imani yako umejikita ni katika nguvu za mungu na paulo ametuambia nguvu za mungu maana yake ni yesu kristo kwanza moja na yesu kristo aliyesulubiwa kwa hiyo hiyo ndio nguvu ya mungu na ndicho ambacho paulo anasema imani yako lazima o imejikita hapo kwamba kila kitu ambacho ni chema na chokipata ta kwa mungu ni zawadi neema ya uokovu ni zawadi yesu kristo mwenyewe ni zawadi ninapomwamini na kuamini kile ambacho amekifanya katika msalaba kwa ajili yangu mimi then napewa zawadi ya imani nikipata zawadi ya imani hii zawadi ya imani nanipatia zawadi ya haki nikipata zawadi ya haki hii zawadi ya haki nanipatia uokovu kwao kila kitu ni zawadi kama kila kitu ni zawadi maanaake ni kwamba mimi nitakuwa ni mtu nilejea shukurani siku zote mimi nitakuwa ni mtu wa kumshukuru mungu siku zote kwa sababu hakuna kitu ambacho ningeweza ni kufanya ili niweze kupata uokovu hakuna kitu ambacho ningeweza ni kufanya ili niweze kuondolewa kutoka katika dhambi na kuingizwa katika haki ili niweze kuondolewakutoka katika mauti na kuingizwa katika uzima ili niondolewe kutoka katika laana na kuingizwa katika baraka ili nitolewe katika maovu na kuingiza katika mema nitolewe kutoka katika magonjwa na kuingiza katika afya nitolewe kutoka katika umaskini na kuingizwa katika utajiri hakuna lolote ambalo naweza kulifanya zaidi ya kumwamini yesu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba ule pale golgota ama pale kalvary hakuna kitu kingine chochote tumaini langu imani yangu msingi wangu matarajio yangu na kila kitu changu ni kimejikita katika kumwamini yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani pale kalvary nje ya hapo ukasema ni uokovu unajidanganya na kwa bahati mbaya sana watu wengine baada ya kuokoka kupokea neema ya mungu kwa njia ya imani wakapata zawadi ya haki ambayo ikawapa okovu wamegeuka tena wameacha kumwamini yesu kristo kutia imani yao kwa yesu kristo na kile alichokifanya pale msalabani wamegeukia juhudi zao wamegeukia matendo yao wenyewe wamegeuza imani yao imeelekea kwenye madhehebu yao imeenda kwa wachungaji wao kwa mitume wao manabii wao na kadhalika walimu wao na kadhalika na ndio maana anasema mwenye haki ataishi kumani. kwa imani kwamba tunaishi kutoka imani hata imani kwao imani ya kwanza ilikuwa ni ya mimi kupokea wokovu imani ya pili ni ya kuniwezesha mimi kuishi maisha ya uokovu nnasema no, imani hadi imani sijukaa ananyelea nachokizungumza rafiki eh? kwa lugha ya siku hizi wanasema nini kwamba msingi wangu ni katika mwamba ulio imara ambaye ni kristo kwa hiyo kama watu wanazungumza habari ya kujimwambafai basi unajimwambafai kwa kristo maanake hiyo ndio original ga kristo ndio mwamba ulio imara ndio msingi ulio imara kwao imani yako atai una kwa, kwa kristo unamwamini unapewa zawadi ya imani unapata haki, haki na kupatia uokovu ukishapata uokovu unaendelea kuishi maisha ya uokovu ukitia imani yako kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba sio nje ya hapo ukifanya hivyo uko salama njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlizi wa maisha yangu asante kwa kuumana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera naukabidhi mkonani mwa roho mtakatifu huko salama tuandikie tujulishe ulipo tufurahi pamoja na wewe jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524 au 673524 au 78 Tisa, miatano, miambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 67352 au 7895242 ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba au au 766778nitarudia au 7667 22 au 789 5242 pia usiache kumfodla mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruu magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi