vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria kwahyo anasema hakuna mwenye mwili anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria na kwa maana hiyo kama hakuna mwenye mwili na wewe unayenisikiliza una mwili kama vile ambavyo mimi nina mwili kwa kutegemea sheria then inasema k okay. sasa nani anaweza akawa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari tepale ulipo rafiki ni nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu linaitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaaminvibaya u vbaya utatenda vibaya, ukitenda vibaaundavbaautapata matokeo mabaya na hivyo maisha yako atakua i maishayamanunguniko lakini kama utafikiri vizuri maanake kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na matokeo mazuri matokeo basi mazui nauatmatokeo mazui ishos bibilia inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa maana hiyo basi tumekusudia kupitia mafundisho ya neema na kweli kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kufanya nini kumpendeza mungu katika mwenendo wako wa kila siku kwamba kukupatia maarifa na ujuzi wa namna ya kuishi kwa imani ili mwenendo wako uwe na wakumpendeza mungu kila itwapo leo ili uweze, uweze kufikiri kama kristo inabidi uwe mwanafunzi wa kristo kwanini kwa sababu ukitaka kufikiri kama kristo maanaake ni kwamba lazima uu mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya yaneeme na kweli uh, nitoe shukurani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ya neema na kweli najua uh, kwamba hakika kwa namna moja manyingine umepiga hatua katika uh, kutembea kwako na yesu kristo na maisha yako yanabadilika asante kwa kusikiliza kila siku lakini pia asante kwa ajili ya kuhamasisha wengine waweze kusikiliza lakini pia zaidi ni kushukuru kwa ajili ya wewe kuchukua hatua anakwenda kuwafundisha wengine kile ambacho umekisikia na kwa wale ambao wangependa kufuatilia mafundisho hayo kwa njia ya sauti kwa maana ya mbali ya redio lakini na kwenye youtube wanaona kwamba mb ni nyingi basi Uh, nikuambie tu kwamba unaweza ukatufuatilia kupita katika podcast hiyo ni Google podcast apple podcast kwenye spotify ama pia podcast lakini pia unaweza uka, ukaenda kwenye telegram kuna group linaita mwanafunzi wa kristo basi kwenye telegram na whatsapp unaweza ukatuma namba e, mesaji fupi tu ukasema niunge katika 76454 ukatuma ujumbe ukasema niunge utaunganishwa Uh, tupige hatua sasa ni shukuru pia wale wote wanaofanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini pia nifanye maombi nitoe shukurani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli kupitia fedha zao ili kuhakikisha kwamba njili inakwenda kwa njia ya redio kazi yenu ni njema msichoke baada ya kusema hayo tunaendelea na somo letu nalosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani nami najua kabisa kwamba una shauku ya kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekiandaa na hakika basi ngoja twende moja kwa moja kwenye kipindi chetu ili tuweze kusikia kile ambacho bwana yesu anataka kusema nasi tunaenda kwenye warumi mlango wa kwanza mstari hule wa kna s warumi mlango wa kwanza mstariwa 6hadi was warumi mlango wa kwanza mstari wa k6 hadi wa ksb na nitasoma katika bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya neno owametafsiri mstari vizuri huu neno linasema hivi Aa, anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile itokayo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa rafiki tumeshazungumza mambo mengi na ni kazie tu mambo machache anasema injili ya kristo itakapohubiriwa haki ya mungu inadhihirishwa haki ya mungu inafunuliwa ngoja niseme kitu hichi tuliona kuna haki za aina mbili kuna haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyokwa yesu kristo na kazi yake ya msalaba na kuna haki ya kibinadamu inayopatikana kwa kutunza sheria torati ya mri kumi na tukaona bibilia inasema wazi kabisa katika warumi mlango wa tatu msarlo wa ishirini kwamba hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa juhudi zake kwa matendo ya sheria tunakwenda sawa rafiki ssa nataka nipita na kaengo kadogo leo kaengo tofauti kidogo ni hapa kwenye haki lakini kuna kitu nataka kidogon anasema injili ya kweli ikihubiriwa haki ya mungu inafunuliwa haki ya mungu inadhihirishwa inadhiishwa kama mimi na wewe tunasema tunakwenda kuhubiri injili na hatufunui hatudhihirishi haki ya mungu hii haki ya mungu ilidhihirishwa pale msalabani ndivyo harumi tatu msalabai ndioau nikakuonyeshe tuende warumi tatu warumi mlango wa tatu ntaanza ule mstari wa 21 tena warumi t21 angali anavyosema anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria sawa sasa unaweza haraka haraka sana moja nirudi mstari wa 20 alafu nisome na wa moja, utamwelewa anazungumza nini anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria kwa hiyo anasema hakuna mwenye mwili anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria na kwa maana hiyo kama hakuna mwenye mwili na wee unayenisikiliza una mwili kama vile ambavyo mimi nna mwili kama anasema hakuna mwenye mwili atakayepata uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yeyote kwa kutegemea sheria then inasema okay sasa nani anaweza akawa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari na ukitaka kulijua hii kitu ni kweli rafiki Mwaja tuisome tena mnasoma haraka haraka dsa l hebu ukiwa hapo nyumbani kwako soma pamoja na mimi mo 2tt twende kwa sababu hakuna mwenye mwili atakaye atakayehesabiwa haki mbele zake kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria sasa usisahau alichosema msara wa 19 msari wa 19 amesema hivi basi twajua ya kuwa mambo yote inenayo torati huyanena kwa hao walio chini ya torati ili kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu kwao anasema ulimwengu wote umeingia chini ya hukumu ya mungu kwa nini ulimwengu wote umeingia chini ya hukumu ya mungu mstari wa 20 anakuambia kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele zake yani, mbele zake nani mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria anasema uwepo wa amri kumi uwepo wa torati uwepo wa sheria umesababisha dunia nzima iingie katika hukumu ya mungu sawa sasa kwa lugha ya kiingereza huo mstari wa 19 ili tuweke iltuwekerekodi sawasawa mae shida kiswahiliniwatafiodea a dentatsema n weno that whateve the law sasia to those who are under the law tunafahamu akua chochote sheria inaosea aeahia shera that every mouth may be stopped and all the world may become guilty befoe god kwamba ili ulimwengu wote uwe unaatia mbele za bzmun s unaisikia hiyo anasema kwamba uwepo wa torati uwepo wa sheria unasababisha ulimwengu mzima uingie kwenye hukumu ya mungu bibilia habari njema anasema hivi tunajua kwamba sheria huwahusu walio chini ya sheria hiyo hata hawawezi kuwa na kisingizio chochote na ulimwengu wote uko chini ya hukumu ya mungu sasa kwa nini ulimwengu wote uko chini ya ulimwengu wa mungu amini hukumu ya mungu mstari hule wa ih anasema kwa sababu hukumu anasema kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria sasa nisikilize vizuri rafiki anasema pasipo sheria huwezi ukajua kama hii ni dhambi ama hii siyo dhambi na anasema nitakapokwenda kuishi chini ya sheria ttkal mda wote nitakuwa najiona kuwa mii ni mwenye dhambi kwa nini kwa sababu sheria inasababisha mimi niingie kwenye hukumu mtu yeyote anayekwenda kujiweka chini ya torati chini ya sheria chini ya amri kumi anasema total anakuwa iko gilti anakuwa yeye ni mhalifu anakuwa ana na hivyo anaingia kwenye hukumu ya mungu na ndio maana wakristo kote kote duniani ambao wamekataa kutia imani yao kwa yesu kristo wameamua kutegemea sheria torati amri kmi kwa maaka matendo yao wenyewe kuwa na uhusiano na mungu mda wote wanajiona kwamba wao wanaatia ndio maana kabla ya kulala lazima aombe msamaa wa dhambi akiamka asubuhi lazima aombe msamaa wa dhambi wa ndoto alizoziota usiku mda wote huyu mtu anaona kwamba yeye ni mwenye hatia mda wote huyu mtu anaona kwamba hafai pamoja na kwamba amezaliwa mara ya pili pamoja na kwamba amempokea yesu kristo na amekuwa mwenye haki lakini kwa kuwa amekataa kuishi kwa imani na ameamua kuishi kwa sheria na unaporudi kwenye sheria anasema hakuna uwezi ukapata uhusiano usiokuwa na kasoro wala dosari mbele za mungu ndio maana mda wote akipima mwenendo wake mbele za mungu anaona kuna kasoro anaona kuna dosari ndio maana akiomba nusu saa moyo wake unamnyuka unamwambia nusu saa itoshi ulitakiwa uombe saa lizima akiomba saa nzima moyo wake unamnyuka unamwambia kwamba saa nzima itoshi ulitakiwa uombe masaa mawili akiomba masaa mawili moyo wake unamnyuka unamwambia kwamba ulitakiwa pia ukeshe akikesha siku moja anaambia o ulitakiwa ukeshe mara mbili kwa wiki kwao kila siku nini sheria inamwambia haitoshi haitoshi hautoshi hautoshi sijui kawa unanyelewa nachokizungumza rafiki k okay, wengine awa nyelewe nini ili tuweze kuelewana lugha twende kwenye marko kumi marko mlango wa kumi tutaanza nadhani mstari wa ngape wa k7b kama sikosei marko tunaanza mamarkotnaza stori ndefu kidogo anasema hata alipokuwa akitoka kwenda eh, njiani huyu ni bwana yesu mtu mmoja akaja mbio akampigia magoti akamuuliza mwalimu mwema nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele kitu cha kwanza uzima wa milele ni zawadi hatufanyii kitu kwo kosa lake la kwanza hilo yesu akamwambia kwa nini kuniita mwema hakuna aliye mwema ila mmoja ndiye mungu kin t sasa namuliza ule kijana wazijua amri usiue usizini usiibe usishuhudie uongo usidanganye waheshimi baba yako na mama yako akamwambia mwalimu haya yote nimeyashika tangu utoto wangu kwa anasema mwalimu sina kasoro yoyote hayo yote nimeyashika tangu utoto wangu sheria zote za bwana nimezishika tangu utoto wangu m yesu akamkazia macho akampenda akamwambia umepungukiwa na neno moja umepungukiwa na nini na neno moja nenomojahuu kijana anasema nimeshika sheria zote tangu utoto wangu bwanawesu amb umepungukiwa na neno moja sasa angalia kinachofuata enenda ukauze ulivyo navyo vyote uwape maskini nawe utakuwa na hazina mbinguni kisha njoo unifuate walakini yeye akakunja uso kwa neno hilo akaenda zake kwa uzuni kwa sababu alikuwa na mali nyingi kumbuka katika matayo st ih4 e, bwana yesu anasema hakuna mtu anaweza kutumikia mabwana wawili atampenda huyu na kumchukia huyu atamheshimu huyu na kumdharau huyu amuwezi kumtumikia mungu na mali huyu kijana amri ya kwanza inasema nini usiwe na miungu mingine ila mimi huyu kijana alikuwa anaabudu nini alikuwa anaabudu mali kwaho alikuwa anasema ameishika sheria katika standad katika viwango vya kibinadamu bwana yesu akaleta sheria katika kiwango cha mungu akamjaribu kwenye amru io hiyo ya kwanza huyu mtu akashindwa kwaho unapoenda mbele za mungu ukajidai umetunza sheria zote mungu anakuangalia anakupenda anasema umepungukiwa na kitu kimoja nakumbuka yakobo 2 mstari wa, kumi, wa moja. anasema ukishika sheria zote za mungu ukajikwa katika moja basi umevunja zote kwa hiyo kitendo cha huyu kijana kupungukiwa katika eneo moja basi maanake ni kwamba alikuwa amevunja sheria zote za mungu Tunakoda sawa turudi warumi tuko nakwenda sawaturudi nnmenyeelewa kwaho anasema hakuna mwenye mwili atakaehesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya wa sheria warumi aru na ndio maana rafiki wakristo wote na wachungaji wao na mitume wao na manabii wao kwa sababu hawaelewi kuwa haki ni zawadi wanadhania haki inafanyiwa kazi na kwa sababu hiyo wamejiweka chini ya sheria badala ya kujiweka chini ya yesu kristo badala ya kutia imani yao kwa yesu kristo na kile ambacho amefanya pale msalabani wametia imani yao kwenye matendo yao ndio maana mda wote unajiona ni wenye dhambi kabla hawajaanza ibada lazima waanze ibada kwa kutubu na kuomba msamaha wa dhambi zao kwa sababu gani kwa sababu wameamua kuishi chini ya sheria na anasema ukushaishi chini ya sheria huwezi ukawa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro wala dosari ya aina yoyote kama wewe unajiona kuwa ni mwenye dhambi muda wote kama wewe unajiona kuwa haufai muda wote ni uthibitisho kwamba unaishi chini ya sheria badala ya kuishi chini ya imani kumbuka kinachompendeza mungu ni kuishi kwa imani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo ukitaka kumpendeza mungu lazima uishi kwa imani na ameshakwambia hakuna mtu mwenye mwili ambaye ni mimi na wewe ambaye anaweza kumpendeza mungu tunaelewana sasa sikia hii shida moja lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria kwa o anasema kwa kuwa hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki kwa matendo ya sheria basi nawaletea habari njema kwamba sasa hivi haki ya mungu imedhihirika ni ile haki inayopatikana pasipo kutegemea sheria ni haki inayopatikana kwa imani tukosawa rafiki anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio kwa hiyo watu wote wanaomwamini yesu kristo na kuamini kazi yake kamilifu ya wa msalaba wanapatiwa zawadi ya imani na hii zawadi ya imani inawapatia zawadi ya haki ya mungu anasema maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa nani wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu anasema tunahesabiwa haki bure yes watu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu lakini watu wote pia wanahesabiwa haki bure kwa sababu ya neema iliyoko katika yesu kristo sasa w unataka ipi unataka haki unayopata bure ama umejaa kiburi cha uzima unataka ukafanyia kazi kumbuka haki yoyote unayotafuta nje ya imani yako kwa yesu kristo na kazi yake kavilifu ya kebika, bilifa, msalaba hiyo inaitwa ni haki ya matendo matendo ya sheria matendo ya sheria na jana nilikuambia kwa bahatimbay nilikosea mstari nilikuambia niisay 6 mstari wa wan ni r mstari ni isaya 66, 4 mstari wa sit isaya 64 msari wa s anasema matendo yetu yote ya haki ni kama matambara yaliotiwa unajis kwayo nikakwambia ni kichefuchefu ni uchafu mbele za mungu matendo yotu yote ya haki matendo yetu yote ya haki ni uchafu mbele za mungu aki inayokubalika ni ile yakwa imani tu ukisoma kwenye wa filipi tatu, paulo anatumia maneno magumu kabisa magumu sana mgoja niache hapa ten kwenye wafilipi tarudi hapa teno wafilipi mlango wa watatu wa wa si hayo maombi ya rehema maombi ya utakaso ni lugha ngumu sana paulo anatumia angalia wafilipi wa, wa tatu ntaanza mstari ule ngapi nianz wa pili anasema jihadharini na mbwa jihadharini na watendao mabaya jihadharini na wajikatao t maana sisi tu tohara tumwabudue mungu kwa roho na kuona fahari juu ya kristo yesu wala hatuutumainii mwili Nne. walakini mimi ningeweza kuutumainia mwili mtu yeyote akijiona kuwa anayo sababu ya kuutumainia mwili mimi zaidi huyu ni paulo anaongea anasema nalitairiwa nali siku ya ulitairiwa siku ya ngapi <laughs> anasema ni mtu wa taifa la israel wa kabila ya benjamini mwebrania wa waebrania kwa habari ya kuishika torati ni farisayo sasa nikuulize wewe hata mwanafunzi tu wa kawaida wa sheria hujafikia bado huyu jamaa alikuwa ni profesa farisayo st anasema kwa habari ya juhudi mwenye kuliudhi kanisa kwa habari ya haki ipatikanayo kwa sheria sikuwa na hatia anasema kwa habari ya haki ipatikanayo kwa amri kumi ipatikanayo kwa torati ipatikanayo kwa sheria paulo anasema sikuwa na hatia s lakini mambo yale yaliyokuwa faida kwangu naliyahesabu kuwa hasara kwa ajili ya kristo nam zaidi ya hayo nayahesabu mambo yote kuwa hasara kwa ajili ya uzuri usio na kiasi wa kumjua kristo yesu mwana wangu asasikiliza hiyo anasema ambaye kwa ajili yake nimepata hasara ya mambo yote nikiyahesabu kuwa mavi ili nipate kristo kwa hio anasema matendo yake yote ya haki ile haki yake aliyoitafuta mwenyewe ya sheria ambayo alikuwa ana anasema kwa sababu ya kristo hiyo haki yake imekuwa ni mavi kwa hiyo anasema juhudi zako za kutafuta haki mbele za mungu pasipo imani kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba anasema ni mavi mbele za mungu ambayo inakubaliana kabisa na isaya 64 msari wa ni matambara mabou mabovu machafu kwaho rafiki unapoamua kutegemea maombi ya rehema zaburi rehemazaburi ili ukubalike mbele za mungu hiyo ni kinyesi mbele za mungu sio mimi nasema nasoma kwenye bibilia usiju ukanrushie mawe kama ujasiri wako huo kwenye maombi yako ya rehema kabla ya kulala na maombi yako ya utakaso kabla ya kulala na, na ukiamka unaomba na kabla ya kuanza ibada yenu mnaomba ndio mnachotegemea kupata uhalali mbele za mungu hayo matendo yenu paulo anasema ni mahi sasa anasema kwa sheria torati ilo, ilo, ilo, ilo, kwa, kwa haki inaopatikana kwa rati paulo anasema sikuwa na atia. na ndio maana injili ya kweli itafunua na kudhihirisha haki ya mungu hii haki ya mungu wapi turudi tena kwenye kwenye nianze katikati ilidhiwaieanzia ia aauad anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekwusha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili aonyeshe haki yake kwa sababu ya kuziachilia katika usahimilivu wa mungu dhambi zote zizotangulia kufanywa ap, sita, apate kuonyesha haki yake ili mungu apate kuonyesha haki yake wakati huu ili awe mwenye haki na mwenye kuwahesabia haki yeye amwaminie yesu kwao anasema kupitia msalaba wa yesu kristo mungu ameamua kudhihirisha na kuifunua haki yake ambayo ni zawadi na unapopata hii haki manaake ni kwamba unakuwa umekubali zawadi kutoka kwa mungu ni haki unaopata kwa imani iliyo kwa yesu kristo na kwa damu yake kazi yake ya msalaba nje ya hapo haki nyingine yoyote unayotafuta nje ya imani kwa yesu kristo na kile ambacho yesuristo amekifanya bibilia inasema hiyo ni matambara mabovu ni matambara yaliyotiwa unajisi isaya 4 mstari wa sta na kufuatana na paulo kwenye wafilipi tat mstari ule wa 8 wa tis anasema ni mavi sio mimi mimi nimesoma bibilia kama hutaki nenda kwenye wafilipi t chana huo ukurasa kama hutaki nenda kwenye isaa s4 chana uo ukurasa lakini biblia inasema wazi chochote haki yoyote uhusiano wowote unaotafuta kwa mungu ambao msingi wake sio yesu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba anasema hicho kitu ni unajisi na hicho kitu ni mavi sasa uamuzi rafiki unataka kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari na kasoro ya aina yoyote ama unataka kuendelea kukumbatia unajisinamavi uamuzi ni wakwako si wakwangu mimi. Mimi nimekueleza tu kile ambacho no lnasema lakini ingekuwa mimi ni wewe ningefanya uamuzi wa busara leo hii ningeacha kutegemea unajisinamavi kupata uhusiano na mungu nikaamua kutegemea yesu kristo na kazi ya kikamilifu ya msalama sasa kama unafanya uamuzi huo fanya maombo yafuatayo pamoja na mimi sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema habari za yesu kristo na kazi yake ya msalaba naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya ayo maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama mpaka siku ya kuja bwana wetu yesu kristo jina langu naitwa huruma gadi kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna walimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524 au675242 au 78 Tisa, mia tano, mia mbiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mji we yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 7895242 ¿Qué es eso? Que... za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 762 67a7 nitarudia 76675 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi