vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hili somo la kwamba unatakiwa uishi kwa imani katika uchumi wako ni kwa ajili ya watu wote adonka eidha wewe ni mkulima ama wee ni mfugaji wote tunatakiwa tuendeshe shughuli zetu za kila siku za kiuchumi kwa imani sio mbadala amesema pasipo imani haawezekani kumpendeza mungu mnake kama unafanya kazi yako hutegemei imani aanaake ni kwamba umpendezi mungu kama unafanya biashara yako hautegemei imani haumpendezi mungu kama unafuga hautegemei imani haumpendezi mungu kama unalima hautegemei imani haumpendezi mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo na shabaha ya kujenga imani yako wewe unainesikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwamba mbadala wa imani ni kuishi katika dhambi na sidhani kama kuishi katika dhambi kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi basfany maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunab kua mwanafunzi wa kristo na wa mwanafunziwaristo anaskiliza mafundishoa shukrani kwa wewe ambaye umekuwa ukifuatilia ukijifunza kila itwapo leo asante sana kwa uaminifu wako asante pia kwa kuhamasisha wengine ili kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ninakushukuru pia kwa ajili ya wewe mwenyewe ukuenda kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza hakika umethibitisha kwa vitendo mwanafunzi wa kristo nikushukuru pia wewe ambae umekuaukfanya mami kwaajiliya vipindiyanaa wikiii tunazungumzauejikita katiaenola uchui kwamba kama bibilia inasema kwamba mwenye haki ni lazima ishi kwa imani tumona abaui 24 inasema hivyo kwamba wenye haki kwa imani yake tukaona warumi1 nasema ama mwenye haki ataishi kwa imani kwa imani wagalatia akasema ataishi na wagaatia 1 km enye ha ataish ka mtn awanuataih afsyn tmfurai wao tuna swala hili la kutakiwa kuishi kwa imani na kuishi kwa imani ni kitu cha muhimu sana na tuliangalia twende tuangalie kwenye, kwenye kwenye warumi warumi mlango wa kwanza mstari wa kumi na st hadi wa kmi na sba naomba nisome kwenye ile tafsiri ya bibilia ya neno anasema hivi mimi sionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu huletaa uokovu kwa kila aminie kwanza kwa miyahudi na kwa miunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa kumbuka nilivyokwambia hapo nyuma nilikwambia kwamba neno uokovu ambalo linatumiwa hapa ni neno ambalo ni pana ni neno la kigiriki ama la kiunani ambalo linamaanisha uokovu wenyewe inamaanisha kuokoka linamaanisha kuponywa linamaanisha kufunguliwa linamaanisha kupatiwa mahitaji yako yote na nikakwambia kwa maneno mengine neno hili soteria linamaanisha kitu chochote chema ambacho ungependa kukipata kutoka kwa mungu na tukaona paulo anatuambia kwamba ninaposikia injili ya kristo nikakubaliana nayo ninaposikiliza habari njema inayomuhusu kristo nikakubaliana nayo basi nguvu ya kunipatia hicho kitu ambacho kristo alinifanyia inaachiliwa na tukaona basi kama nimepata uokovu kwa njia ya imani maanake kwa haki inaopatikana kwa imani basi mwenye haki anatakiwa ishi kwa imani kwa nini anasema kwamba ndani ya injili haki ya mungu inafunuliwa anaseme kwa sababu ni kwamba anazungumzia kwamba kuna mambo ambayo mungu ameyafanya kwa niaba yetu sisi pasipo kutushirikisha sisi na hiyo inaitwa neema na kwamba kupitia hayo mambo nitakapokubaliana na hayo mambo basi ninapewa haki ama uhalali wa kushiriki hayo mambo na nikipata hiyo haki basi nguvu ya mungu inaachiliwa ya kusababisha hayo mambo yatoke katika ulimwengu wa roho na kuja katika ulimwengu wa damu na nyama kwaho nikakueleza tangu mwanzo kati tumeanza mafundisho yetu haya kwamba kuna haki za aina mbili kuna haki ya kwanza inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo nayo na inaitwa haki ya mungu ama kuna haki ya kibinadamu ambayo inapatikana kwa kutegemea matendo ya sheria ama juhudi binafsi na tukaona kwamba haki ya kibinadamu inayopatikana kwa sheria sheriatk juhudi binafsi mungu aikubali haki inayokubaliwa ni ile inayopatikana kwa imani sasa haya tuliyaona lakini tukaona pia kwamba imani ya kweli imejikita katika nguvu za mungu na tukaona bibilia inavyozungumza nguvu za mungu katika korinto 25 wa anamaanisha kwamba yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba wakorinto wa mlango wa wa wa sasa tukaenda kwenye nirudi hapo ule mstari wa wanza anasema, anasema mimi sionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie sasa alafu msara wa 7b anasema kwa maana ndani ya hii njili haki ya mungu inadhihirishwa toka imani hata imani sasa nikuulize swali wewe unanisikiliza umewahi kupitia changamoto ya uchumi changamoto ya fedha alafu ukajiuliza mungu yuko wapi ukaanza kusema hivi mungu huoni ili inalolipitia ukasema mungu mbona nimekuomba mbona mbona mbona sioni mkono wako umewai kupata changamoto a na namna yo rafiki umewai kujiuliza kwa nini pamoja na kwamba mungu anasema ni baba yako lakini wewe umepitia changamoto na anaona alafu aingizi mkono kukusaidia kama umewai kupitia ali na ya namna hiyo napenda nikuambia kitu kimoja ni kwa sababu badala ya wewe kutegemea haki inayopatikana kwa imani umekuwa ukitegemea haki inayotokana na juhudi zako mwenyewe ili akujibu na kwa bahati mbaya haki inayotokana na torati sheria ama juhudi binafsi mungu haikubali aikubali ggti na msari ule wa hadi wawgti2 anasema hivi ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali atendaye hayo ataishi katika hayo anasema torati haikuja kwa imani sasa tunafahamu arumi 143b inasema kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwaho kama torati sheria amri amk haikuja kwa imani na mimi nikajaribu kuishi kwa hiyo na kila tendo lisilo laimani ni dhambi maanake ni kwamba automatikali nimeenda kuishi chini ya dhambi na mungu anashindwa kunisaidia kwa hiyo natakiwa nifanye nini basi ili mungu aweze kuingia katika uchumi wangu ili mungu aweze kuingia katika anitoe katika anitoe maisha ya upungufu katika maisha ya ukosefu na upungufu ili niweze kuingia katika maisha ya utoshelevu na utele natakiwa nifanye nini sasa tende kitu kimoja kumbuka tunataka tuangalie namna ya haki ya imani ama mwenye haki ataishi kwa imani haki ya imani inavyotenda kazi katika uchumi wa mkristo sasa uchumi ni nini kwanza kabla ya kujibu hilo swali t tukangalia uchumi ni nini ukienda kwenye kitu anaita wikipedia wikipedia anasema hivi maana ya uchumi anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao ntarudia tena kamsi kwa maana ya yaipdia nasema hivi uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao ntarudia mara tatu uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao kama nini kama vile kufanya biashara anasema hivi ni hasa uzalishaji usambazaji na utumiaji wa bidhaa pamoja na kutolewa kwa huduma kwa njia mbalimbali nitarudia kusoma tena anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao ni hasa uzalishaji usambazaji na utumiaji wa bidhaa pamoja na kutolewa kwa huduma kwa njia mbalimbali ngoja mbali. niwe katika lugha nyepesi ya leo hii maanake anavyosema kwamba uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga ku, ku, nini kutosheleza mahitaji yao maanaake anamaanisha kama vile kufanya biashara anamaanisha kama vile kuajiriwa anamaanisha wewe kutoa huduma ama anamaanisha kuchukua bidhaa kutoka sehemu moja kupeleka sehemu nyingine ama anamaanisha kuzalisha bidhaa kwa maana ya kwamba unachukua labda maindi alafu unayasaga alafu unatia kwenye mfuko alafu nawauzia watu ama watu labda ubuyu maanamaanisha wauwanachkua lbdaubuyualaubuyuatengeneakaan suemaast uashawkti uaukahuana nateneeaukaazaa awa wanafanya nini wanazalisha kao shughuli zote zinazohusiana na kuleta utoshelevu wa mahitaji inaitwa uchumi na ndo kitu ambacho nataka tukizungumze rafiki kwao sasa tukiwa na hilo kichwani kwamba maana ya uchumi ni nini tukasema hivi amesema mwenye haki ataishi kwa imani na mungu anatuletea habari njema lengo la mungu rafiki sio tu kwamba wewe uwe na utoshelevu katika maisha yako anataka wewe uishi katika utele na kumbuka paulo anasema siionee haya injili kwa maana injili ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminia na nikakwambia injili namuhusu yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani sasa tumwangalie bwana yesu mwenyewe alivyokuja kuhubiri injili alikuwa anahubiri nini alafu taongea mambo kadhaa twende luka 4 mstari wa 18 luka 4 18 bwana yesu anasema hivi roho wa bwana yu juu yangu kwa maana amenitia mafuta kuwaubiri maskini habari njema kwahyo biblia inatuonyesha wazi kabisa katika kitabu cha luka maneno ya kwanza yaliyotoka kwenye kinywa cha bwana yesu alipoingia kwenye sinagogi baada ya kutoka nyikani kujaribiwa anasema roho ya bwana yuu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta kuwahubiri maskini habari njema sasa unaweza ukanisikiliza ukasema mimi sio maskini ngoja tuangalie maskini maanayake nini kwenye lugha ya kiyunani ama kiibrania sonani kiunani ki, ki, akigiriki neno maskini lilotumika hapa ni tokos ambalo anasema manaake ce to begary begin asi anasema ni kushushwa kutiwa katika hali ya ombaomba omba. mbili anasema de of atinenceitioa anasema ni kupungukiwa ama kukosa utajiri kukosa ushawishi ama kukosa nafasi fulani ama kukosa heshima sasa inawezekana wewe umeajiriwa una kazi sasa hivi lakini huna utajiri inawezekana wewe umeajiriwa lakini huna ushawishi i inawezekana una, una, una utajiri labda una ushawishi lakini uheshimiki koo wewe ni kati ya watu ambao bwana yesu alikuja kuleta injili kwako lakini tatu pia anasema in anything anasema upungufu wa kitu chochote kwoo tone na hii tafsiri ya tatu kwaho bwana yesu aasema kwamba roho bwana huyu juu yangu amenipaka mafuta kwa ubiri masikini habari njema ake anasema nimewaletea habari njema wale watu ambao wana upungufu upungufu katika eneo lolote upungufu wa kitu chochote na kwa maana hiyo kumbuka nikisikia hiyo habari njema natakiwa nikubaliane nayo nikikubaliana nayo nguvu ya mungu inaachiliwa ya kusababisha nini ya kusababisha huo upungufu uondoke huo ukosefu uondoke sasa challenji inakuja tunapoanza kufundisha watu habari ya uchumi wao wengi wanakuazika wengi wanakasirika hawataki kusikia habari habari za mtumishi amezungumzia ya hela bamtumishiamezungumzia kuzungumza anaachakuzungumza a hivi unafahamu rafiki sijui kama unajua kwenye biblia ukisoma mistari ambayo inazungumzia wokovu rafli ni kama mistari 28 lakini mistari ambayo inazungumzia fedha ni mistari takriban Think about it kwa nini fedha na uchumi wako ni eneo la muhimu sana eneo muhimu sana katika maisha yako unafahamu ndoa nyingi zinasambaratika leo hii kwa sababu ya eneo la uchumi fedha na uchumi leo hii kuna watoto walikuwa wanaakili kweli, kweli wameshindwa kwenda kwenye shule nzuri kwa sababu wazazi wao hawana uwezo nguvu ki ya kiuchumi haiwaruhusu kuna watu mnanisikiliza hapa mna mawazo mazuri sana ya biashara lakini hamna mtaji wazo lako nzuri kabisa na ukikaa na kkuleta ukapiga hesabu unaona kabisa lina uwezo wa kuleta mamilioni ya fedha lakini huna hela ya kuanzia huna mtaji huna mtaji wa kununua mashine huna mtaji sijui wakumiliki mgodi huna mtaji huna na kwa maana uyo umekwama na unajua kwa nini umekwama rafiki kwa sababu wewe unategemea fedha badala ya kutegemea ufalme wa mungu na kwenye ufalme wa mungu huwezi ukafaidi ufalme wa mungu kama hauishi kwa imani kwa sababu sabaue ni mwenye haki ujaambiwa mwenye haki ataishi ataishiutegemea fedha mwenye haki anaishi kwa kutegemea ufalme wa mungu na wee umechagua kutegemea fedha feda alme wa mungu kustaafu utafanya nini kuna watu ustffnatu hapa uko kwenye uko kwenye miaka ya 4 unakaribia kustaafu kustaafu ni miaka a umeenda sana mkujuuliza aada ya kustafutanak at o naokat amshaawao shiingi mlioni whesuanlioni Hona, kumi na milioni kwa... ni nyingi not, it's not a lot of money. kwa hio wewe kama una kazi utoshelevu wako nini ni kazi ama ni mungu na ufalme wake wakikunyanganya kazi leo hii leo hii ukaenda ofisini kwako wakasema wamekufuta kazi je utaweza kuishi ama tutakuja kukutembelea hospitali nikuulize kitu hichi rafiki hapo tu umeajiriwa huwezi kuishi kwa imani siku utakapokuwa auna ajira ili somo ni kwa ajili ya kila mtu either wewe ni mfanyabiashara ama umeajiriwa unatakiwa ufanye biashara yako kwa imani unatakiwa ufanye kazi yako kwa imani rafiki sikiliza kazi uliopewa sio utoshelevu wako kama unaona ajira yako ni utoshelevu wako wewe uko chini ya laana na ndio maana hela yako haifiki mwisho wa mwezi utoshelevu wako ni mungu na ufalme wake unasema sasa mwalimu vipi kuhusu huo mshaara unaopata huo mshahara unaopata ulikuwa una kazi nyingine lakini mpaka tutakapojifunza kuishi kwa imani katika eneo la uchumi tutaendelea kuwa watumwa katika dunia hii ndio maana wengine mmeajiriwa na nasema kwa upendo kabisa mmekuwa wanafiki kwenye ma- ma- ma- ofisi zenu mnachongea wengine ili msurvive ni mi tactic kwamba unafahamu ili uweze kusurvive lazima unakuwa unachongea wengine umekuwa ni mnafiki mpaka watu wanakuchukia na kitu ambacho watu hawajui ni sababu unahofu kwamba siku kipoteza hiyo kazi utaishije kauko tayari ugeuke wengine ili uwe usvaivu uuli swali hiyo kazi ikiondoka utaishije hiyo biashara ambayo ndo inakupa kiburi sasa hivi unaitegemea ikikwama ikivurugika tra wakaja kesho kambia ujelipa kodi kwa miaka15liopita wakupigia hesabu wakakufidisi utafanya nini watu uliudu oja nikuambie kitu nikutie moyo rafiki bibilia nasema mwenye haki ataishi kwa imani hiyo ni pamoja na katika uchumi wako fanya maamuzi kuanzia leo kwamba utaishi kwa imani kwamba inapofika kwenye uchumi wako utategemea imani sio kazi yako sio biashara yako kazi utafanya yes biashara utafanyae yes. kwa sababu mungu amesema kwamba anabariki kazi ya mikono yako lakini utajiri wako utoshelevu wako uchumi wako ili uchumi wako ukuwe hautegemei kazi yako unategemea yeye mungu hiyo kazi na hiyo biashara ni sehemu tu mojawapo ambao mungu anapitishia utajiri ambao amekusudia juu ya maisha yako lakini huwezi ukaishi hivyo bila imani Kuk, hivi kama rafiki uwezi kuishi kwa imani wakati umeajiriwa sasa hivi kama uwezi kuishi kwa imani wakati sasa hivi biashara yako inafanya vizuri hivi utakapokuwa umepoteza kazi hivi utakapokuwa biashara yako imevurugika utaishije am sjwkuaza hivo ujawaikuanatawa nasemaaiwezekanibiashara yangu kuharibika itaharibika kwa sababu auishi kwa imani kumbuka kinachoweza kuzima na kuzuia mishale yote ya yule adui wafesnatuambia zaidi yote mkitoa ngao ya nini ngao ya imani kwa the only thing kinachoweza kuzima mashambulizi ya ibilisi asishambulie kazi yako asishambulie biashara yako ni imani na wewe hauishi kwa imani ssahivi kwao hili somo ni kwa ajili ya mwenye kazi na asiyekuwa na kazi ni kwa ajili ya mwenye biashara na asiekuwa na biashara ili somo la kwamba unatakiwa uishi kwa imani katika uchumi wako ni kwa ajili ya watu wote i adonkea either wuwe ni mkulima ama uwe ni mfugaji wote tunatakiwa tuendeshe shughuli zetu za kila siku za kiuchumi kwa imani sio mbadala amesema pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu maanake kama unafanya kazi yako hutegemei imani maana ke ni kwamba umpendezi mungu kama unafanya biashara yako autegemeaaumpendez n kama unafuga hautegememaiaumpendezi mungu kama unalima hautegeme mani aumpendezi munguinawezkanaeu umelima umoko en unapata gunia tatu zaaa na jirani jianiyako a anapata gua atza uzua maisha yangu hayakuweza kubadilika mpaka siku nilipofanya maamuzi kuanzia sasa nitaishi kwa imani sasa sisemi kwamba nimeishi kwa imani kila siku kuna siku nimechemsha nikagundua narudi kwa mungu naambia mungu nimechemsha naomba unisamee tu, tu, tuendelee pale tulipoachia en tunaendelea tunapiga hatua kwa sababu gani anasema mwenye haki ataishi kwa imani toka imani hata imani jiulize kwa nini leo hii wengine mnanisikiliza hapa mshahara wako haufiki mwisho wa mwezi yaani ukipata mshahara tarehe taeh 56 t2 el imeisha mwingine hata mshahara wa mwezi huu ama mwezi ujao unaozungumzia katika laki saba laki 8 milioni umebakiza po shilingi this is serious kwa nini huwezi kuweka akiba unasema toshaaitoshi wakati mungu ni mungu wa mungu ni mungu wa zaidi ya utoshelevua kwanini wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki fedha yako aitoshi uujua ilo saliengoahatuiatuiaumeenda nje nchi bado maisha yako ni magumu infact wengine ni magumu kuliko ulivokuwa tanzania ama ulivokuwa kenya ama ulivokuwa wereva y sasa tunatakiwa tufanyeje ili tuishi maisha ya imani katika uchumi wetu ili turuhusu mungu na mfumo wake wa ufalme wa mungu uanze kuleta mageuzi katika maisha yetu kiasi kwamba nisiwe mtu ninayetegemea mazingira yangu lakini niwe mtu ninaetegemea imani kwa sababu msa mwenye haki ataishi kwa iman nafanyajefanyaje ni hatua zipi ambazo nazichukua niweze kuishi kwa imani ili kwenye kilimo changu ufalme wa mungu uweze kujidhihirisha baraka ya bwana iweze kuonekana kuonekana katika ajira yangu baraka ya ya bwana iweze nyumbani kwa vitu vya ajabu mpaka nyumba nzima akaachiwa wewe kwenye kampuni kazi, kampuni unaofanya bado uisimamie wanafikiria namna kazi kukabidhi kampuni wa kuna shida gani kwa nini kwenye biashara yako yakwako ndo imedorora kila siku ina matatizo kila siku unapata shoti wy kumbuka nimekwambia kinachoweza kulinda kazi yako kinachoweza kulinda biashara yako kilimo chako ufugaji wako ni imani pekee yake ndio kitu ambacho kimeambiwa zaidi ya yote mkitwa ngao ya imani ambayo kwa hiyo mwaweza kuizima mishale yote ya yule adui naenda akasoma waefeso 6 uanze ule mstara wa 1 na 18 kuna silaha ambazo zinatajwa pale na imani pekee yake ndo inaweza kuzima mishale yote ya yule adui nje ya imani huwezi kupotekti hiyo kazi hiyo kazi ulionayo ssahivi huwezi kuotekt huo uchumi uchumiwa biashara huwezi ukailinda you will lose it. Why? kwa sababu hauishi kwa imani sijui kawa unaonyelewa rafiki nachokizungumza kwahio naomba mwambie mwingine kama una ndugu yako una rafiki yako ambaye anasema ameokoka amezaliwa mara ya pili na unafahamu kabisa maisha yake ya kila siku haishi kwa imani espesiali katika uchumi wake mwambie asikilize mfuadie meseji hii na mwambie sikiliza kwa makini kwahio wiki hii tunataka tutatue kwamba tutakapofika mwisho wa wiki hii kwamba tuwe tumekuwa majasiri tuwe tumepata mageuzi katika kufikiri kwetu na katika kuenenda kwetu tuwe ni watu ambao wanafikiri imani wanaishi kwa imani wanafanya maamuzi kwa imani na wanapata matokeo ya imani na hivyo tunampendeza mungu katika maeneo yote kumbuka mwenye haki hataishi kwa imani sasa kama ungependa kuanza hatua ya kwanza kuelekea kuwa na uchumi wa imani ambao unaleta zaidi ya utoshelevu hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo fanya maombo yafuatayo sema mungu abinguni nimesikia habari njema nataka kuishi maisha ya imani katika uchumi wangu kwanzia leo hii naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya ya maombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya yalidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524 au673524 au 78 Tisa, miatano, miambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu gadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maumbi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo wa kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mji we yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 7895242 kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 4- au 76267a789 nitarudia au 9- Ni 7667 4- 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi