vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwauo tulitokaje kwenye ukosefu na upungufu tuliingiaje katika utoshelevu na utele na ziada ni kwa sababu tulitambua mwenye haki anapewa utoshelevu lakini anapewa na ziada kwa ajili ya kufadhili na kupopesha kufuatana na wakorintho wap 91 kwamba anapewa mkate uwe chakula na anapewa mbegu ya kupanda sasa nataka nikuulize swali we unayenisikiliza wewe ni mlaji ama ni mpandaji kama ni mlaji mungu atakupa yakula tu kama ni mpandaji atakupa ya kupanda kama ni mlaji na mpandaji atakupa ya kula na atakupa ya kupanda ili nini iye unayopanda aweze kuizidisha pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kuzungumza na sisi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima waamini yuko na kwamba mungu huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku kwa uaminifu mkubwa asante kwa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli kufuatilia mafundisho ya neema na kweli katika platforms mbalimbali usisahau uh, kwamba kuwakumbusha wengine kwamba tunapatikana katika youtube channel pia tunapatikana katika uh, google podcast apple podcast kwenye spotify lakini pia tuna group katika telegraminaloitwa mwanafunzi wa kristo kama ungependa kujiunga unaenda kwenye namba 764 5264 tuma message sema uh, naomba uniunge na utaungwa utaungkao ongera sana rafiki kwa kuhamasisha wengine nikushukuru kushukuru wewe unaefanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli pamoja na timu yangu mimi pamoja na timu yangu nzima asante sana kwa kazi yako lio njema nikushukuru pia wewe ambae umeamua kuwa ukishiriki kwa kusapoti vipindi vya neema na kweli kupitia fedha na uchumi wako asante sana tunaendelea na somo letu inalosema mwenye haki ataishi kwa imani na tangu jana tumeanza kuangalia umuhimu wa kutumia imani katika uchumi wetu umuhimu wa kutumia imani katika uchumi wetu sasa kama utakumbuka jana nilikupa tafsiri kutoka kwenye kamusi ya wikipedia nini maana neno uchumi anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao zinazolenga kutosheleza mahitaji yao sasa kumbuka tunasema mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo tende tukaangalie picha ya kwenye bibilia nikakuonyeshe sehemu ambayo inakubaliana na hichi ambacho kinazungumzwa eh? skie anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao zinazolenga shughuli za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao sawasawa kotuende kwenye zaburi ya 7 mstariwa5 zaburi ya mstari a 375 anasema nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula kwa hiyo daudi anatueleza standad ya maisha ya mwenye haki na tunafahamu kufuatana na bibilia mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani abaui 24 warumi 117 wagalatia 311 na waibrania 138 kwao daudi anavosema mwenye haki ajaae kuona mwenye haki ameachwa maanaake anazungumza kwamba mtu anaishi kwa imani imani kwa nani imani iliyojikita kwa mungu mtu ambaye imani yake iko kwa mungu na katika ufalme wa mungu anasema naalikuwa kijana sasa nimekuwa mzee sijawai kuona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula kwa maneno mengine haiwezekani ni p haiwezekani mwenye haki akapungukiwa tuakea sawa sawasawa haiwezekani mwenye haki akapungukiwa sasa hu mstari watakatifu wengi wanaujua lakini wanausema wakati wanapitia mchapiko na huu mstari auzungumzii mchapiko huu mstari unazungumzia utele asikiliza kitu hichi ntasoma msari ule wa 5 tena lakini safarii ntaenda mpaka msariwa ss anasema hivi nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa sasa ni kitu sasao angalia anachosema hapa male hs mchana kutwa ufadhili na kukopesha kwa hyo anasema mwenye haki sio tu kwamba anatakiwa awe na utoshelevu wa mahitaji yake lakini mwenye haki anatakiwa awe na ziada ya kufadhili na kukopesha tunakwenda sawasawa rafiki hayo ndo maisha ya mwenye haki ndio maana anasema mwenye haki ataishi kwa imani sasa nikuulize swali jana tuliongea kidogo leo anataka tuongee je maisha yako yanafanania picha hii je maisha yako yanafanania picha hii taeneka kuisha sehemu nyingine alafu tutarudi hapa hmm. twende kwenye saburi ya 12 ndo maana jana nikakuambia kwamba ni muhimu ukasikiliza mwambie rafiki yako mwambie ndugu yako edha ana kazi ama ana kazi ana biashara mana biashara kama ameokoka kama amezaliwa mara ya pili mwambie asikilize kwa sababu gani kama hatumii imani katika kazi yake atumi imani katika uchumi wake muda si mrefu ibilisi atamshambulia kwa sababu mishale yote ya adui nazima kwa imani kwao kila mtu aatakiwa kujifunza namna ya kuishi kwa imani katika uchumi wake angalia zaburi ya 12laza msari wa kwanza anasema hivi amebarikiwa mtu yule anasema ha, haleluya heri yaani amebarikiwa mtu yule amchaye bwana apendezwae sana na maagizo yake wazao wake watakuwa hodari duniani kizazi cha wenye adili kitabarikiwa sasa nikusomee kwenye neno kwenye neno anasema msifuni bwana heri mtu yule amchae bwana mti yule apendezwae sana na amri zake watoto wake watakuwa wenye uwezo katika nchi kizazi cha watu waadilifu kitabarikiwa nyumbani mwake kuna mali na utajiri haki yake ya dumu milele ngali msara watatu nyumbani mwake mna utajiri na mali na haki yake yakaa milele kwahiyo mwenye haki sio tu kwamba anatakiwa kuwa na utoshelevu wa kukutana na mahitaji yake yote sio tu kwamba anakuwa na uwezo wa kufadhili na kukopesha lakini pia anasema mwenye haki u, nyumbani mwake mna utajiri na mali sasa kumbuka haki ulioipata weo umeipata kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo ndoaanasema hii haki yako inakaa milele alafu angalia anasema nuru wazukia wenye adili gizani ana fadhili na huruma na haki kwoo huyu mtu alafu anasema angalia mistara tan heri atendaye fadhili na kukopesha atendae mambo yake kwa haki sikiliza rafiki bibilia anavyosema kwamba sione haya injili kwa maana ni uwezo wa mungu munguuleta uokovu kwa kila aminia, kwa kwayahudi kwanza na kwa myunani pia maana ndani ya injili haki ya mungu inadhihirika toka imani hata imani mwenye haki ataishi kwa imani maisha ya mwenye haki ndio haya yakuwa na utoshelevu wa maeneo ake chakula ina, inawakilisha ina, ina mahitaji yako yote lakini pia anasema uwe na uwezo wa kufadhili na kukopesha lakini pia anasema kwa mwenye haki nyumba yake imejaa nini M- nyumbani mwake mna utajiri na mali hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa na haya yote tunayapata kwa imani tunakwana sawasawa rafiki ssa turudi ku wenye zaburi ya 3 nikuonyesha kitu unikupigia story moja takusaidia zaburi ya 37 tna msaduli wa 25 na 6 na sita. anasema hivi nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula kiomchaula mchanautufadhili na kukopesha na wazao wake kukoesha angalia kubarikiwa kwa mzao wako kuna uhusiano pia wa moja kwa katika wamojakwamoja tufainaukosa wanasema kwamba mwalimu mimi sina shida ya fedha sina shida ya hote nimejitosheleza mimi <laughs> ok kama ho umejitosheleza kwanii usifanye kwa sababu ya uzao wako kuna hapa angalao a mstara ishi s anasema mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake na mzao wake manake hicho alichokisema anaunganisha naichi hpa na, na, na mzao wake ubarikiwa kwao wewe unapofadhili na kukopesha inasababisha baraka inamiminika kwa wazao wako tunakwenda sawa sawa hii ni hasa moja niseme kitu hichi inawezekana unanisikiliza na hali yako ya maisha sasa hivi ni ngumu inawezekana hauna kazi hauna shughuli yoyote ya kuweza kukuingizia kipato na hujui mali pa kuanzia na una maswali na umeokoka na inawezekana walikwambia ukiokoka ukiokoaao atakua lakini hali haijageuka ama inawezekana pia unanisikiliza kwamba uko kwenye kazi ama kwenye biashara lakini huna utoshelevu kama maisha ya mwenye haki yanavyozungumzwa hapa kuna upungufu na ukosefu na shauku yako ni kwamba uchumi wako utoke kwenye upungufu na ukosefu uchumi wako uingie kwenye utoshelevu na utele kumbuka uchumi unahusiana na, na mahitaji ya mtu ndio shauku yako sasa nikugusie niku, niku, niku, niku maisha ya mwenye haki yanavyokwenda kwa sababu mwaka l29 nilikuwa kwenye posishen ifuatayo moja sina kazi mke wangu naye hana kazi nyumba tunayokaa wakati huo tunalipa kodi milioni tatu na lakist ada ya mtoto shule ilikuwa ni alost karibu milioni tatu kama nanusu kaa nakumbuka vizuri ama milioni nneaud hiyo ni 29 tuna kagari kamoja kanahitaji mafuta tunahitaji umeme na kadhalika bili ya umeme kuna bili ya maji kuna habari ya kula mke wangu ana kazi mimi sina kazi sasa najua chizi nini mkakaa kwenye nyumba milioni na asa naju kchwenye kwenye shule ya milioni no, no, no. kwa nini ni kwa sababu kabla ya hapo mimi nilikuwa nafanya kazi nikaamua kuacha kazi mwaka 2 kwenda kwenye biashara biashara zikaota mbawa nikafeli fail, ttalfelia kwa sababu mungu alikuwa hana nafasi katika kunisaidia ufalmu wa mungu una nafasi kwao nikaingia kwenye tatizo kubwa la pombe then l2nn na bwana yesu ananrudisha kwake elu 2 tis mkiangnafanya kazi benki ya dunia Aka, kazi mkataba ukaisha kwao akarudi nyumbani hana kazi na mimi sina kazi yeye alikuwa ameenda kwa bwana yesu tangu mwaka lb6 kwao ameokoka lakini imani ama ufahamu aliokuwa nao haukumsaidia kwa hiyo nami nimetoka zangu ba ndo mambo mabaya kabisa kwa hiyo tumekaa wasomi wawili ndani ya nyumba moja hakuna mwenye kazi zi kipato z lakini standadi yetu amaisha ilikuwa ndio domaa akwambia kama huwezi kuishi kwa imani ukiwa umeajiriwa ukiwa na biashara utawezaje kuishi kwa imani wakati huna kazi huna biashara ndio usisikilize tu ukadharaa sihitaji ndomana usisikilitkaaaemasihitaji tausaaela labda usikilize ili ufanye maamuzi le mmoja unaishi kwa imani katika uchumi wako kwa sababu ni agizo la mungu ni angizo la bwana wako yesu kristo kwo uwezi kuishi unavyotaka kwa hiyo tukaa katika hali hiyo sina kazi y ana kazi kwao nami na maswali mimi ni mtu naependa maswali sana nakumbuka siku moja mke wangu akaenda akakutana na rafiki yake ayanzio tunakopa kila kitu myren hey, tumekopa yan mtaani tumekopa mpaka wakina mangi kwenye vibanda wamechoka wanakupa ule mchele wa mwisho wenye mawe dagaa upewi za juu zile za za kwenye gunia za mushu, vumbi napaenye unizashombakiafmwisho wa mwezi a mwanzo wa mwezi inapanda unajua watakuja kugonga wanataka kuona mnake najuataa kugongaataun kwa maisha ya mazuri ukipata barua ya mtoto kutoka shule manaake ni ada nadaiwa nisikilize kwahio hali ilikuwa ni tete hiyo ni lfu b na t nakueleza kuanzia mwezi kama wa niangalie kama mwezi labda mwezi kama wa, wa nne hivi watano hapo kwao nilienda kwa, kwa kipindi cha miezi mitano sita hali ngumu ko nikawa na maswali tunatokaje hapa tulipo tunaishije kwa hiyo mke wangu akada kwa rafiki yake rafiki yake akampa shilingi elfu ishirni alipokuja na elfu ihirni tukaila alafu baada ya kama siku mbili mke wangu akaja kwa huzuni kubwa sana akasema tumepata elfu ishiini tumeila yote hata kumtolea mungu tungetoaa elfu tatu hapo lakini hatukutoa atukutoakashtumu ikaniuma of course, nikaona aibu kwamba sasa inakuajesikuy akawa amekwenda mjini ko nimebakia mwenyewe nimekaa na tafakari mungu kitu inakuaje inakuaje maisha ya uokovu ambayo alitakiwa ni mazuri imegeuka kuwa mwiba what is happening nini mungu tatizo liko wapi hivi mungu kweli sisi tunahitaji shilingi laki moja alafu unatupa shilingi elfu ishirini alafu kwenye elfu ishirini hiyoyo tunyang'anyani hata hiyo elfu ishini aunaitoshi kitu kweli huwe mungu ndo uko hivyo ndo akanipeleka sasa kwenye zaburi ya 37 o alianza enye korinto wapili 91 niache uo3 kwanza kwenye zaburi ya 356 tuliosoma kwamba nalikuwa kijana sasa limekuwa mzee sijawe kuona mwenye haki ameachwo wala mtoto wake akiomba chakula alafu nikafungua nikasoma nikaambia mungu naona akasema nnnno kwanini unaishia katikati ukitaka kuelewa nachokizungumza soma mstari wa 5 na wa6 utaelewa nazungumza nini tena tnnasema nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula kumbuka ni mwenye haki kwa sababu ya kwa yesu kristo mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa kwakanambia mimi mungu ninakupa ya kutosha mahitaji yako ninakupa na ya ziada kwa ajili ya kusaidia wengine hivyo ndivyo nlivyo akanyuuliza je ndio mtizamo wako ulivyo kuhusu mimi nikajikagua nikawambia hapana akasema badilisha a kuanzia leo hii sasa nikuulize wewe unanisikiliza je ndio mtizamo wako ulivyo kuhusu mungu je imani yako ndivyo ilivyo hivyo kwamba mungu ambaye hakumzuilia alimtoa yesu kristo mwana wake wa pekee kwa ajili yako wewe anasema atakosaje kukukirimia na vitu vyote pamoja naye hiyo ni arum32 anasema kama alimtoa yesu kristo kwa ajili yako na vitu vyote pia viko wazi kwa ajili yako je rafiki mtizamo ulionao ndio huo ama mtizamo ulionao ni kwamba mungu ni mbaili mnyang'anyi anachukua mahali ambapo hajapanda anavuna mahali ambapo hajapanda ama wako ukoje je mtizamo wako ni kwamba mungu anakupa ya utoshelevu kwakuwao ni mwenye haki sasa hivi na kwamba watoto wako hamtakaamuwe na upungufu hamtakaamue na ukosefu katika maisha yenu na kwamba anakupa ya ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha wengine je ndo mtizamo wako ulivyo langu Satu, ili kwa ili uishi imani katika uchumi wako ulivyoufssaatia uchuwao mlango wa ts mstari wa kumi mpaka wa11 anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu anasema mkitajirishwa, mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu shukurani kwa kazi yetu kwahio anasema unapokuwa mkarimu inasababisha shukrani ziende kwa mungu kumbuka kule amesema kwamba mwenye haki anakuwa na utoshelevu mtoto wake hata kaa ombe chakula hata na upungufu wa mahitaji lakini pia mchana mchanakutwa anafadhili pamoja na kukopesha kwahio unapoonyesha ukarimu unasababisha shukurani ziende kwa mungu kwa hio mungu akanyambia angalia mstari wa kumi akasema mimi nampa mtu mkate anasema ndio zaburi ya kuona mwenye zabu weny g u ul mstaiwa wamb mchanautufadhiliauosha b i o tizamowao uhusu i azugza akewao mtzamo i mboubadsha n kwamba na uwezo wa kwa kwa kwa waukuaa nini wa kukutana na mahitaji yako ya kila siku lakini nikakupa na ya ziada kwa ajili ya kutoa si mkache uwe chakula na mbegu kwa ajili ya kupanda sasa kumbuka ukisoma wa korinto wa pili mlango wa tisa kuanzia mlango wa nane na wa tisa anazungumzia fedha azungumzi kitu kingine hochote anazungumzia fedha kwaho mbegu inayozungumzwa hapa na chakula kinachozungumzwa hapa ni fedha kwamba ana uwezo wa kukupa hela ya matumizi ya kutosha mahitaji yako yote ya kila siku lakini pia ana uwezo wa kukupa ya ziada kwa ajili ya kutoa sasa angalia sasangali ar anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkace uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atawaongeza atawaongezamazao ya, ya kena kwa akanyambia sababu kwamba huna utoshelevu ni kwa sababu sababuuawae kuniangalia hiv ujawae kuwa naimani kwamba wewe ni mwenye haki uwe naimani kwamba mimi namtunza mwenye haki wangu lakini pia ujawakua naimani kwamba mimi na uwezo wakukupaziada mb tufsh fa amfano a shilingi elu hamsii mepata umepata ham mahali a nu matumizi yako sasahivi kwa wiki ni shilingi ngapi nikamwambia matumizi yangu kwa wiki sasahivi ni shilingi elu kwa sababu ya hali tulio nayo t 3 wa ki o 9bs unapopata lf amsi kumbuka l ta ni fungulangu la kumip na 5 akasema kwenye 45 toa el yako ya matumizi unabakiwa nangapi nikambia nabakiwa 1 akanambia l 3 ni mkate wako wa kula na l15 ni mbegu yako ya kupanda anasema hiyo mbegu ukiipanda mimi tazshokt alf ali mar 1 anasema mkitajirishwa katika vitu vyote kwaho unapopanda hiyo mbegu anasema ninaizidisha lakini pia ninakutajirisha katika vitu vyote kwa tena kwa umepata vyotpta toa elfu tano yake fungu la kumi unabakiwa na shilingi l toa mahitaji yako shilingi l3 wakati wangu mimi huo unabakiwa na shilingi el15 bajeti ya wiki kwao akanyambia toa hiyo lu1t5 kama mbegu akanyambia kabla hiyo wiki haijaisha hiyo el15 itakuwa imerudi alafu pia na mavuno yako yataanza kuja kaambi okay akaja mke wangu kamwelezea nimepata ufunuo sikiliza unajua tena wanandoa wanavobishana navyobishana stee mambo yako yao kamweleza nika hakunielewa nikaambia ukengoja okay, utaona sasa nisikilize nikaaminia baada ya siku tatu tulikuwa naakampuni fulani ka usafi kadogo tukapata cheki ya shilingi lakimoja na themanini nimuunyiza mda autoshi ntaendelea na ueleza kesho nikaambia sasa ihii hapa ni mkate hii ni yakula sawa najaribu ukarimu wa mungu kuona baada ya siku tatu nikapata elfu hamsin takuelezea kesho ilivyokuwa nikawambia sasa hii hapa ni mbegu tuende tukapande tupeleka kwa mchungaji mmoja pastor pastalis peleka kwa pastor alis mwambie tunasimamia wakorinto wa pili ta akaipeleka jioni kesho yake asubuhi akaja binamu yake akatusalimia akatupa dola 1 kumbuka dola i1 kwa wakatiule ilikuwa ni shilingi lai1a kwao ile 0 ambao ni mbegu imezidishwa imezidishwasema nazidisha anazidisha mbegu zilizopandwa kwao m kaja lai1 tatu tunakwenda sawasawa sijunanylea chokizungumza rafiki baada ya hapo tukachukua ile Tukai, tukaiweka matumizi laki moja nzima tukaitoa ikapandwa kwenye huduma ya wntnaanza kwa ikatoka na mtumishi mtushnda kwenye maombi tukamwaminia bwana atazidisha mbegu zetu na kututajirisha nikiwa nimeenda kwenye maombi morogoro mke wangu akapata kazi contract kwenye kampuni ketu ya shilingi ubalozi wa marekani shilingi milioni, laki sita. Baada hapo, milioni saba, na moaki hapo tukenda milioni kaho tulitokaje kwenye ukosefu na upungufu tuliingiaje katika utoshelevu na utele na ziada ni kwa sababu tulitambua mwenye haki anapewa utoshelevu lakini anapewa na ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha kufuatana na wakorinto wa pili 91 kwamba anapewa mkate uwe chakula na anapewa mbegu ya kupanda sasa nataka nikuulize swali wee unayenisikiliza wewe ni mlaji ama ni mpandaji kama ni mlaji mungu atakupa yakula tu kama ni mpandaji atakupa ya kupanda kama ni mlaji na mpandaji atakupa ya kula na atakupa ya kupanda ili nini hiye unayopanda aweze kuizidisha hicho kitu mboda kinaelekwa kwenye kilimo ukila mbegu zote mkulima, nanja, wengi, nini kinatokea si sindio unambuka ule bo siu wa nani nasema mkulima kala mbegu anataka kutuua na njaa mkulima kwao wakristo wengi ninyi mmekuwa ni walaji na mungu amekuwa mwaminifu katika kuapa yakula lakini unaonaja ukapanua imani yako ukaaminia sio tu yakula ukaanza kuaminia pia ukaanza pia ya kutoa, uka mungu na mbegu. kama ungependa kufanya atuo ya a kufadil a uosw aishyao ma bwanaesu naaini wa owangu wot kais ukuf uku kwaai nu na, kwa kwa na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na wokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki a umefanya ya maombi mafupi tuandikie tujulishe mahali ulipo taweza kufurahi na wewe na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama mpaka hapo tumefika mwisho kesho usikose nitaifafanua zaidi jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patnaw mwalimhuruma bgadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 764524 au67524 au 78 Tisa, mia tano, mia mbiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha ki upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu gadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili ueneze njiri ya ufalume wa munguna mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 na, au 673524 au 7895242 光。<noise> ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 762 67au 78922 nitarudia au 7667 22 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi