vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnes wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wa anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa moja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa anafadhili na kukopesha na nne anasema automatikali mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwal ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli nikushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli ukifuatilia katika, kat, katika hai kubwa kabisa ya kutaka kujifunza kwa shauku kubwa kabisa ya kutaka kumjua kumjua mungu kumtaka kumjua yesu kristo kuelewa ufalme wake Hongera sana rafiki uh, ni pia kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi yote ni kushukuru kwa vile ambavyo wewe mwenyewe umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza asante sana umethibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo nkusukuru pia nawwe amba ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na, na timu yangu pamoja ambazo kurusha mafundisho ya na kweli. Pia wewe umefanya maamuzi wa vipindi vya akweliama unaoti ni kwa redio na kwamba umekuwa ukifanya kwa uaminifu hivyo kila mwezi ukijitoa kwa sadaka yako ya upendo kwa ajili ya kuhakikisha kwamba injini inasonga mbele kwa njia y redio hakika mavuno yako ni makubwa uh, tunaendelea na somo letu nalosema mwenye haki ataishi kwa imani, ataishi kwa imani na tumeshaangalia mambo kadhaa uh, nataka tupige hatua tena tuendelee tulikuwa tunaangalia kumbuka tulianza tukaangalia um, tende moja kwa moja kwamoaen nasoma kwenye, kwenye bibilia ya, ya neno namabbnnasmahiv mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa miunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwao tumeshaangalia mambo mengi na wiki hii kwa maana ya, ya, ya siku mbili zilizopita tumekuwa tukiangalia kwamba mwenye haki ataishi kwa imani lakini je tunawezaje tukatumia hichi ambacho kinasemwa katika eneo la uchumi jumapili tuliangalia kwamba mwenye hake ataishi kwa imani j tunawezaji tukatumia ufahamu huo kuweza kupokea uponyaji wetu kwa hiyo wiki hii tunaangalia katika eneo la uchumi sasa niseme kitu kimoja kumbuka kila siku tano mpaka saba za mwisho wa mwezi kutegemeana na, na kalenda ilivyokwenda huwa tunatoa fursa kwa ajili ya watu kutoa sadaka yao ya upendo kwa maana ya kumshukuru mungu lakini pia kusapoti injili kwa njia ya redio lakini nikaona ni vyema kwamba tunapopeana fursa tufundishane ili kujengana na kuimarishana imani zetu ili tukitoa tukiwa katika hali ya imani basi tutapata matokeo sio tu kwamba yale ambayo mungu amekusudia lakini pia na yale ambayo sisi wenyewe tumekusudia kwa hiyo tunapoendelea kujifunza basi kwamba mwenye haki ataishi kwa imani katika eneo la uchumi ukumbuke hilo kwamba wiki yetu hii ni wiki ya kutoa kwa ajili ya kusapoti injili kwa njia ya redio sasa anasema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani tuliona katika bakuki 24 anasema mwenye haki ataishi kwa imani yake tukaona hapa kwenye warumi 117 anasema mwenye haki ataishi kwa imani wagalatia ta na 1nmo anasema mwenye haki ataishi kwa imani na wahibrania 138 anasema mwenye haki ataishi kwa imani tunakwenda ataishikwa rafiki Sasa. Um, tuende wagalatia ta 1nmo alafu tutaenda tuendelee na kile ambacho tulikuwa tunakizungumza jana chapchap alafu mambo atakwenda vizuri wagalatia t 11ai 12 anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria ama juhudi binafsi kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani kwahyo anasema tuna, tuna eidha upate haki kwa imani iliyo kwa yesu kristo ama utafute haki kupitia torati sheria nguvu zako na juhudi zako binafsi kwa maneno mengine uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya imani yako kwa yesu ama uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya mwenendo wako wa kila siku na tukaona ukishaingiza mwenendo wako wa kila siku ukitegemea mwenendo wako wa kila siku ukitegemea juhudi zako hiyo haki yaikubaliki mbele za mungu haki inayokubalika mbele za mungu ambayo umeipata kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo ameksha kukifanya kwa niaba yako sasa kama ukusikiliza mafundisho nyuma na a sfnsho kwamba hakuna mtu ahesabiw haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali ayatendae hayo ataishi katika hayo kwao anasema eda unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe itarudia tena anasema unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe sasa twende kwenye tuangalie anavosema mwenye haki ataishi kwa imani nakumbuka warumi 14b nasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni nam kila tendo lisilo la imani ni dhambi sasa kuna biblia anasema mwenye haki ataishi kwa imani anasema siionee haya injili kwa maana injili ni uwezo wa mungu uletaa wa uokovu kwa kila aminie anasema ndani ya injili ya kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba haki ya mungu inadhihirishwa inafunuliwa toka imani hata imani imani ya kwanza ni ya kupokea uokovu imani ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha yako ya uokovu kila siku alafu anasema mwenye haki ataishi kwa imani kwao kuna kiwango kuna standad ya maisha ambayo mungu alikusudia mwenye haki awe nayo na tulianza kuangalia jumatatu na jumanne ama siku mbili lizopita ku nataka moja kwa moja tuende kwenye zaburi zaburi la 37 na mstari ule wa 2shi5 mpaka shina 6ita zaburi la 37 mstari wa sh5 mpaka 2shia6 anasema hivi nalikuwa kijana huyu ni daudi anaongea nalikuwa na kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula anasema mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake ubarikiwa sasa haya ndio maisha rafiki ya mwenye haki daudi na kama unakumbuka mungu anajisifia kuhusu daudi anasema nimempata mtu anayefukuzia moyo wangu kwayo daudi alikuwa ni kipenzi cha mungu na daudi anatuambia kwamba maisha ya mwenye haki ni maisha ambayo sio tu kwamba yana utoshelevu <coughs> wa mahitaji yake yote lakini pia maisha ya mtu mwenye haki yana ziada ya kumwezesha yeye kukopesha na kufadhili alafu anasema kwa kuwa sasa anakopesha na kufadhili pia basi automatikali inasababisha m- mzao wake abarikiwe sa si, nyingine tunafanya mambo mchezo michezo tu lakini ngoja nipige stori nawewe kidogo umewake kujiuliza kwanini mataifa kama ya marekani na ya ulaya yanazidi kustawi na baadhi ya mataifa ya asia kama vile japan korea ya kusini china nao wameiga utamaduni huo wa marekani na nchi za ulaya nini wa kutoa misaada umewai kugundua kwamba wao wanazidi kustawi si tunazidi kudidimia <laughs> bwana yesu alisema nini bora kutoa kuliko kupokea kwa hiyo hawa wajamaa wamejua ukienda kwa mfano e, kipindi miaka ya nyuma ilikuwa anafanya kazi kwenye ubalozi wa nchi moja hapa tanzania na wao kwenye asilimia moja ya bajeti yao lazima waweke hela ya misaada nchi nyingine wameweka asilimia mbili nchi nyingine asilimia moja na pointi kwamba ni lazima watoe misaada na ndio maana wanazidi kustawi alafu sisi ambao tumekaa kila siku tunakopo tunapokea tunakwama na ndo maana sa nyingine anapotokea kiongozi akaamua kutia msimamo kwamba tunataka tujitegemee hatutaki kuwa ombaomba si, anatakiwa viongozi wa namna hiyo katika afrika walitakiwa waungue mkono sio kiongozi muda wote anaenda anaombaomba huko nje n no, anatakiwa si. kwa hiyo wa wajamaa wa nje wanataka watuletee misaada si tu wao wastawi si tuendelee kudumaa sasa nimekuonyesha katika maisha ya kawaida ya kila siku sasa turudi kwenye bibilia kwayo mungu alivyokusudia na hawa wajamaa kumbuka walitoa walitoaufunuo walitoa ufunuo kwenye bibilia kwamba mwenye haki atakuwa na utoshelevu sehemu zote za maisha yake lakini sio hivyo tu huyu mwenye haki anatakiwa aweze kukopesha na kufadhili na tukaona eh, siku mbili liopita katika zaburi ya io1 2 anasema pia nyumba yake imejaa nini imejaa mali na utajiri utajiritukasome pale zaburi zabu ob rafiki sikiliza sisi tuliumbwa kuwa baraka kama umezaliwa mara ya pili umeumbwa kuwa baraka ndicho ambacho bibilia inasema wewe anasema kupitia wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa ko kama wewe haubariki wengine then maana yake ni kwamba unahitilafu maisha yako yanaitilafu kama wewe unatafuta kubarikiwa badala ya kutafuta kubariki maisha yako yanahitilafu na kwa maanao hutakaa uchomoke hapo ulipo tabas angalabrm1b anasema msari ule wa ta anasema nyumbani mwake mna utajiri na mali na haki yake yakaa milele kwa hiyo anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa moja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa ana fadhili na kukopesha na nne anasema mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwa ndomaana awa jamaa wanje nje wanakimbilia kutupatia misaada sisi ili nini ili watu wao wazidi kustawi si tuendelee kudumaa hayo mambo manne ko kama ungekuwa unaishi kwa imani basi haya mambo manne yangekuwa yanadhihirika katika maisha yako moja maana yake ni kwamba ungekuwa una utoshelevu katika maeneo yote kuhusu chakula unautoshelevu kuhusu malazi unautoshelevu kuhusu mavazi unautoshelevu kuhusu mambo yako a kila siku nua unautoshelevu moja mbili nyumbani mwako ungekuwa kumejaa mali na utajiri tatu ungekuwa unafadhili na kukopesha na nne mzawako uzao wako, mza wako ungekuwa umebarikiwa hapa pa anasema eh, mstari wa pili anasema wazao wake watakuwa hodari duniani kizazi cha wenye adili kitabarikiwa kwao anaonyesha wazi kabisa kwa hayo ndo maisha ya mwenye haki ambayo ameitiwa wao kama sioni haya katika maisha yangu maanake kuna namna ambavyo nimekataa kuishi kwa imani kumbuka mtu angechukua angekuwa tungekuwa tuna chombo cha kurekodia katika ulimwengu wa roho tukaangalia maisha yako wewe unayenisikiliza sasa hivi tungeona maisha yako kwamba yamejaa utoshelevu maisha yako yamejaa mali na utajiri tungeona maisha yako kwamba huyo ni mtu unayekopesha na kufadhili na tungeona pia kuwa wazao wako watoto wako wamebarikiwa haya mambo manne tungeyaona sasa haya mambo manne kuwa hivyo katika ulimwengu wa roho ni jambo moja lakini tunahitaji uhalisia wa hayo mambo katika damu na nyama sasa kama hauyaoni sasa hivi katika damu na nyama maana yake ni kwamba kuna kuna muunganiko kati ya ulimwengu wa roho na ulimwengu wa damu na nyama umekosekana kwa maneno mengine mlango unaofunguliwa na kuruhusu vitu vitoko katika ulimwengu wa roho vije katika damu na nyama umefungwa na huo mlango unaitwa imani ndio maana akasema mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo kama huoni naskiliza anavyosema mwenye haki hajalishi hajalishiu mwenye haki yuko wapi eda yuko marekani yuko tanzania yuko somalia yuko dar asla mjini ama yuko kijijini singida popote pale ulipo Mana, kama wewe umemwamini yesu kristo na ukakubaliana na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba wewe ni mwenye haki na uishi kwa nini kwa imani ili nini ili maisha yako yawe na utoshelevu zote ili nyumbani mwako nyumbanimwako mali na utajiri ili uwe unafadhili na kukopesha uzao wako ubarikiwe sana hiyo ndio standad ya maisha yako rafiki na tunafahamu tukiangalia watu kama wakina abrahamu isaka yakobo ambao abrahamu ndo mtu wa kwanza tunaelezwa waziwazi kwamba alipata haki inayotokana kwa imani of course, unafahamu pia nuhu ilikuwa hivyo lakini abraham ndo tunaeleza kwanza anaitwa baba wa imani kwa sababu kwasababu naish ka mani o maisha ya abraham a aliuyalikuana kila kitu sasa ngoja nikusomea haraka haraka maisha ya abrahamu alikuwaji alafu tutapiga tuta, tuta, tuta hatua mwanzo is4 angalia anasema hivi basi abrahamu wa kwanza alikuwa mzee mwenye miaka mingi na bwana alikuwa amembariki abraham katika vitu vyote ko abraham alikuwa amebarikiwa katika vitu vyote ukiteremka mstari wa t3aa4 mpaka tuangalia mpaka ngapi anasema anamahuu ni mtumwa wa abrahamu anasema akasema mimi ni mtumwa wa abrahamu 5 na bwana amembarikia sana bwana wangu amekuwa mtu mkuu amempa kondoo na ng'ombe kumbuka kondoo na ng'ombe ngombeaa biashara na fedha hela za matumizi na dhahabu mali na utajiri na watumwa na wajakazi na ngamia na punda usafiri kwao iko ko sasa kama hayo ndo maisha yangu kwa nini wakristo wengi ambao wamezaliwa mara ya pili hawaoni uhalisia wa haya maisha katika damu na nyama ni kwa sababu hawaishi kwa imani tunakwenda sawasawa sasa tunafanyaje tuende, tu, tu, tuende kwenye wakorinto wa pili tuliiangalia eh, hata jana na juzi, jana zaidi wakorinto wa pili mlango wa ti inazungumza kitu hichi hichi ambacho tunakizungumza wakorinto wa pili wa wa anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayongeza mazao ya haki yenu 11 mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu shukrani kwa kazi zetu kwa hiyo kwa maneno mengine kama mimi sio mkarimu kama sifadhili na kukopesha maana ni kwamba na mnyima mungu kupata nini kupata shukurani nazuia mungu kusifiwa nazuia mungu kutukuzwa sasa nataka tujikite kwenye msaruhu wa kumi anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha anasema yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula kumbuka mkate uwe chakula ndio zaburi ya 3mstaiwa5 kijana sasa nimekuwa mzee sijae kuona mwenye haki ameachwa wala watoto wake wakiomba mkat anasema apa mbegu za kupanda ndio ile ya amstari wa anasemakwamba mchanakuta ufadhili na kukopesha sasa ai aonasema mungu anakupa mkate wa kula lakini mungu huyohuyo huyo, ndo anakupa mbegu ya kupanda kwa maneno mengine mungu ndo anayekupa utoshelevu wa kutosha chakula chakutosha wewe na familia yako lakini mungu nd anaekupa a ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha sasa nasema lakini mwalim mimi isina yakutoa sina yakukopesha aufaafaahtauopeaau shida ilipo ukweli ni kwamba wewe umekuwa ukitumia imani imani yako yako kama mwenye haki umekuwa ukitumia imani yako mungu kukupa chakula mkate. na mungu amekuwa mwaminifu ndio maana ulali njaa wewe unakula watoto wako wanakula kwaho imani yako umeiachilia upande huo kwenye upande wa kukutana na mahitaji yako bado hujaachilia imani yako kwenye upande wa kupata mbegu kwa maana ya fedha ya ziada ya kuonyesha ukarimu kwa wengine kwa maana ya kufadhili na kukopesha upande huo hujaachilia imani sasa anasema mungu anampa mkate mwenye kula na anampa nini mbegu mwenye kupanda saa swali ni hili wewe ni mpandaji mlaji ama mpandaji na mlaji kwa bahati mbaya sana zaidi asili ya asilimia 9999 ya wakristo espeshali waliokoka ni walaji na mungu amekuwa mwaminifu akiwapa mkate wa kula kila siku lakini bado hawajafanya wa maamuzi ya kuwa wapandaji kuwa mpandaji maanayake nini M- kuamua kufadhili na kukopesha mkarimu bado hawajaamua ajaaunasa hatuna sasa uzuri habari njema ni kwamba angalimara waku tena anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate ue chakula atawapa mbegu za kupanda a kuzidisha kwahio anasemai anasema kama hauna mbegu ya kupanda kama hauna fedha ya kutoa kama hauna kitu cha kutoa kama una chakukopesha kama huna mungu, na chakufadhili una uwezo wa kumwomba mungu nayee akakupa kama vile ambavyo unamwomba mungu akupatie mahitaji yako anakupatia una uwezo wa kumwomba mungu akupatie kitu cha ziada kwa ajili ya kutoa na kwa bahati mbaya sana watu wengi e wengine mnanisikiliza mafahamu hiyo huo utamaduni hatuna mtu atamani kusema mungu naomba unisaidie naomba, naomba, baba naomba unipe shilingi l nataka ni injili nataka nipeleke kwenye injili wene n a ataael ili nimsaidie jirani yangu kulipa ada ya mtoto wamba naangalia hitaji la jirani alafu nalifanya la kwangu kw naambia mungu nisaidie el 0 nichangie yule mtoto amerudishwa nyumbani kwa sababu tu amekosa l0 ya mchango mungu nisaidia el nipate niweze kumsaidia mtoto wa jirani hatuwazi hivyo kila tukitaka maombi ni ubinafsi mimmi kwa kiingereza tunasema I, myself and mye <laughs> mimi mimi mimi lakini sio mpango wa mungu sasa nye orint p t turudle msara wa nne nikuonyeshe kitu mstara wa nn anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwayo mungu anataka mimi na wewe tuzidi sana katika kila tendo jema tafsiri nyingine anasema katika kila kazi njema eve owr wa kiingereza anasema hivyo kwa maana yake nini kwamba kama niko kanisani nikisia kanisani anataka mchango wa hela ya ujenzi niweze kutoa nikisikia kuna mtumishi kwenye laba kwenye naenda kufanya mkutano wa injili krsedi inahitajika ela kwaajilifanya niweze kutoa ikinipitia taarifa kwamba zinahitajika kuchangia kwenye redio na televishen niweze kutoa ikitokea kwamba kuna mafuriko ametokea mahali nahitajika chakula cha misaada kwenda niweze kutoa kwa kwaho kangine anasema kila kazi njema kwamba haijalishi jambo gani limetokeza natakiwa niwe weze kushiriki katika kila kazi njema hayo ndo maisha ya mwenye haki rafiki kwamba sio a najua mwalimu ningependa kutoa lakini sasa hivi kwa kweli sina uwezo kwa kweli mungu isi huishi kwa imani anza kuishi kwa imani kumbuka yeye anasema kwamba anakupa mkate ndo wewe uwe, uwe na riziki za kila namna siku zote lakini pia anakupa nini anakupa ya ziada ili uzidi sana katika kila kazi njema mungu anataka ushiriki katika kazi zote rafiki zote anataka anataka uweze kumtunza mchungaji wako anataka uweze kumsaidia jirani yako anataka uweze kumsaidia mama yako anataka uweze kumusaidia... si ndo lengo la mungu kwamba anataka uwe katika ziada siku zote sasa huwezi ukakaa kwenye ziada kama siku zote wewe ni mlaji sio mpandaji kwamba siku zote wewe unawaza upate kwa ajili ya kwako wewe na kwa ajili ya wengine siku utakapofanya maamuzi rafiki kwamba kwamba mimi mimi mimi naamua nitakuwa nitakuwa mtu wa ukarimu mimi mpandaji mungu mungu nipe chakutoa, nipe nataka kushiriki katika kila kazi njema. Poamua, kwa unataka kushiriki katika katika kila kazi njema. kila kazi kazi njema njema utakapoamua unataka ataanza taofaa aaa aua n tkukunda cakku kaea tanzu faiada nako fdaiada sa afanya maa kuaa zk a abo baahaa s ya wengine kwamfano injili ubiriwe kwa maana mikutano ya nje ama kupitia redio lakini kwa maana ya kusaidia majirani kwa manawakati mingine labanaeauahuatne a tnauonyesha ukarim unaweza ukaodisha bsi ili wendemaalii si, az njeanicho ambacho umtaawenye kma hauoni hivo sasakwasabau wewe umeamua kua kiwaveshi mraji badaa aua mpandajnu anataa l unafanyaemaamuzi kwa kufanya maamuzi ya kuamua kuwa mtoaji ko leo hii kama unasikia kwenye moyo wako bwana anasema na wewe kwamba ndugu wewe unatakiwa uanze kuwa mtoaji umekuwa mlaji kwa muda mrefu lakini wakati umefika sasa wawewe kuwa mtoaji wakati umefika wee kuchukua hatua na kuniamini mimi kuanza kuishi kwa imani kutegemea yangu kukubali kwamba kweli wewe ni mbarikio wa bwana anza kudhihirisha kwa imani yako chukua hatua kakudhiirisha kamba wewe ni mtu uliyebarikiwa anza kwakutoa una uwezo kufanya hivyo una fursa mwishoni utasikia namba za simu zitatajwa alafu utachukua hatua yako utasema mungu kwa mbegu hii inayoitoa leo hii natangaza mabadiliko katika maisha yangu sio tu kwamba nitakuwa mlaji tu nataka nie namtoaji pia baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya neema izidio ambao umeweka juu ya maisha yake asante wamaana umesema na moyo wake ili aweze kuwa mkarimu aweze kushiriki katika kazi ya kufadhili na kukopesha kwa maana hayo ndo maisha ya mwenye haki katika jina la yesu kristo baba asante kwa maana atatoa sawasaa naalivyokusudia katika moyo wake kwa furaha na upendo rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naita huruma gadi yesu ni kristo w kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patnawa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au6735242 au 78 Tisa, miatano, miambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu gadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja mahitaji yako yote sawasawa sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mji wa yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 7895242 ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba au 3, 420, 252, au 7626778 nitarudia au 7667 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi