vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na natn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bwana anafurahia ustawi wa mwenye haki na ndio maana akahakikisha kwamba mwenye haki ana utoshelevu siku zote katika maeneo yote ya maisha yake akahakikisha kwamba mwenye haki amejaa mali na utajiri nyumbani mwake akaakisha kwamba mwenye haki ana uwezo wa kufadhili na kukopesha na akaakisha kwamba mwenye haki wa uzao wake umebarikiwa sasa hayo ndio mambo ambayo yanamfurahisha mungu ko kama sasa hivi kwenye maisha yako haya mambo manne hayaonekani maana yake ni kwamba humfurahishi mungu pote pale ulipo rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya aklianakua kwako kila siku muda mda nawka m h kwalngo a kujenamaiyao k li uweze kukua nkufio camtus yingfzuwunnikm kufik kwao n mchanoo o ffzzmz yakufvz nafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanajifunza mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani za pekee kabisa kwa wale wote ambao wamekuwa wanashiriki kujifunza wanashiriki kuhamasisha wengine wanashiriki katika maombi na wanashiriki katika kupatana na kutoa kwa ajili ya huduma <coughs> tunaendelea moja kwa moja basi na somo letu uh, kama pia ungependa kujiunga katika grupu la telegram unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 764524264242 utapata mafundisho kwa njia ya sauti na naamini itakusaidia tunaendelea na ita somo Tuna letu mwenye haki ataishi kwa imani na tunajikita kuangalia kwamba tunawezaji tukatumia ufahamu huo katika uchumi wetu na tumeshaangalia mambo mengi leo nataka niokoe mdaende moja kwa moja. kwa kwamba kwamba tuliona kwa nasima, kwa haya injili, kwa injili, um, injili ya ya ya mungu kila ndani haki haki imani imani imani hata imani. mwenye ataishi ataishi nasema wazi kabisa katika kwamoja usha Brani ya kumi, nani, haki ataishi kwa imani. na kwa maneo, tumeanza kuangalia mambo kadha wa kadha lakini pia tukaenda kwenye zaburi ya ya saba, wa tano, zaburi ya mstari ule tunapewa picha ya maisha ya mwenye haki eh? daudi anasema kwamba alikuwa kijana sasa amekuwa mzee kuona ameachwa wala watoto wake wakiomba nini chakula nneabu a tawoaau hatua mtanisamee leo naenda haraka kidogo sababu tuna mambo mengi ya kuzungumza na ninaamini kwamba nataka niende kwenye pointi moja kwa moja shinata anasema nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzaa wake akiomba chakula shina sita mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzaa wake hubarikiwa kwao tukaona kwamba eh, kwamba nasema mwenye haki anakuwa na utoshelevu siku zote hakuna upungufu wa aina yeyote lakini pia mwenye haki anakuwa na ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha tukaenda pia tukaangalia katika zaburi ya miamoja kumi na mbili msara ule watatu anatueleza kwamba mwenye haki pia nyumbani mwake kunakuwa kumejaa mali na utajiri kwa hiyo tukasema hivi kwamba mwenye haki basi maisha yake moja yana utoshelevu wa anautoshelevu katika mahitaji yake yote mbili nyumbani mwake kumejaa mali na utajiri na tatu anafadhili na kukopesha na nne mzao wake amebarikiwa hayo ndio maisha ya mwenye haki hayo ndio maisha ya mwenye haki sasa kumbuka anasema mwenye haki anatakiwa aishi kwa imani imani nini? waibrania mstari wa nnini wabastariwa imani ni kuwa na uhakika wa mambo ya kwa yatarajwayo kwaluga nyinginma ma nikua na uhakika wa kile ambacho mungu amesema tarudia tena imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema ni kuwa na uhakika kwamba kile mungu alichosema ndivyo kilivyo kwa kama mungu amesema nitajiri basi nasema taj ni nini tajiri kama mungu amesema ninaweza basi nasema nnaweza s nini naweza kama mungu anasema mimi ni mwana wa mungu basi nami nasema mimi ni mwana wa mungu kwa hiyo maisha ya mwenye haki kwa imani ni maisha ataishi uhakika sasa bibii asema hatuendi kwa kwa kwa kwa kuona tunaenda kwa imani. Wapili, tano, kwa kuona tunaenda tunaenda imani imani ya kusema hayo nikukumbushe tena maisha ya mwenye haki yakoje akoo mwenye haki anaujitosheleza ama katika mahitaji yake yote b nyumbani mwake kumeja mali na utajiri t anafadhili na kukopesha n uzao wake umebarikiwa hayo ndo maisha kama wewe unamwamini yesu kristo umemkiri yesu kristo kama bwana na mwakozi wa maisha yako umezaliwa mara ya pili basi haya ndo maisha ulionayo sasa huu ndio uhalisia ulivyo katika ulimwengu wa roho lakini tunafahamu tunataka hicho kilicho halisi katika ulimwengu wa roho kije katika damu na nyama huwezi ukakileta katika damu na nyama pasipo imani ndio maana akasema mwenye haki ataishi kwa imani waibrania 16 anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kini, kwa hiyo maana yake ni kwamba mungu kupitia neema yake na kupitia yesu kristo alitengeneza mazingira mwwafaka kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo akahakikisha kwamba wewe umekuwa mwenye haki na mwenye haki ulioje kwamba una utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako kwamba nyumbani mwako kumejaa mali na utajiri kwamba wewe una uwezo wa kufadhili na kukopesha na nne uzao wako umebarikiwa sasa kama huoni hizo picha nne na haya mambo manne huyaoni hivi katika maisha yako maana yake sasa wewe unatakiwa utie bidii katika imani kwa, kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani sio soala la mbadala moja nipige hatua kidogo tea nikakuonyeshe kuhusu maisha ya mwenye haki alau tutaenda kwenye mahali turudi mlango wa, wa zabu wa 35 zabu35 mstarila sasa mstariwa ntasoma kwenye ya, ya, ya kawaida ya, swahili union version alafu nitaama nitaenda kwenye bibilia ya neno bibilia neno naona no, wamekamata vizuri wazo zima linalozungumzwa hapo sawa okay kwenye utalisamee kidogo namna mashine yangu hapa k good anasema hivi anasema zaburi ya 35 mstari wa 7b anasema hivi washangilie na kufurahi wapendezwao na haki yangu kumbuka tunazungumzia ya habari ya haki hapa naam waseme daima atukuzwe bwana apendezwae na amani ya mtumishi wake sasa tafsiri kidogo pale neno amani ni neno prosperity ama suces mafanikio kootone kwenye bibilia nikusomea kwenye bibilia ya new kingjames version after na kwenye bibilia yaneno anasema kina version let them shout for joy and be glad who favor my righteos couse and let them say continually let the lord be magnified who has pleasul in the prosperity of his servant saa ska kwenye bibilia neno anavyosema anasema wale wanaofurahia hukumu yangu ya haki na wapige kelele za shangwe na furaha hebu waseme siku zote bwana atukuzwe ambaye huyu bwana ambaye amefurahia mafanikio ya mtumishi wake kwao anasema bwana anafurahia mafanikio ya mwenye haki bwana anafurahia ustawi wa mwenye haki na ndio maana akaakikisha kwamba mwenye haki ana utoshelevu siku zote katika maeneo yote ya maisha yake akahakisha kwamba mwenye haki amejaa mali na utajiri nyumbani mwake akahakisha kwamba mwenye haki ana uwezo wa kufadhili na kukopesha na akahakisha kwamba mwenye haki wa uzao wake umebarikiwa sasa hayo ndio mambo ambayo yanamfurahisha mungu ko kama sasa hivi kwenye maisha yako haya mambo manne hayaonekani maana ni kwamba humfurahishi mungu kwa nini kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu waibrania 116 kwao lazima ufanye maamuzi sasa ya kuishi kwa imani ili umpendeze mungu kwa nini kwa sababu mungu anafurahishwa na ustawi wako mungu anafurahishwa na mafanikio yako kwa kama wewe haufanikiwi kama wewe haustawi maanake ni kwamba kama ustawi na mafanikio hayaonekani katika maisha yako ya damu na nyama kuna namna ambayo baba yako ambaye ni mungu anahuzunika kuna namna ambayo mungu afurahii tunakwenda sa warafiki sasa baada ya kusema hayo twende tuliishia jana kipindi chetu cha jana kwenye wakorinto wp9 msadulo wa 8n wakorinto 98 ni kukumbushe pia kumbuka hii ni wiki yetu kwa ajili ya matoleo kwa ajili ya kusapoti njili kwa njia ya redio usisahau hilo na nakufundisha ili uwe na ufahamu sawasawa sawa, ili ufanye kitu ambacho kitaleta matunda kwako yes ufalmu wa mungu utafaidika lakini na wewe kwenye maisha yako ya kila siku uweze kufaidika wakorinto 98 anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema ko hii ni picha nyingine ya mungu anayotupa kuhusu maisha ya mwenye haki kwamba mwenye haki anap, amepewa neema na mungu na hii neema aliyopewa na mungu ni ya kumpa riziki za kila namna siku zote riziki hebu sema riziki za kila namna siku zote rudiatena sema riziki za kila namna siku zote sema neema ya mungu ina uwezo wa kunipatia riziki za kila namna siku zote alafu anasema kwa nini mungu anataka mimi na wewe tuwe na riziki za kila namna siku zote anasema ili tupate kuzidi sana katika kila tendo jema ili tupate kuzidi sana katika kila tendo jema sasa nikisoma kwenye bibilia ya neno wametafsiri vizuri sikia bibilia ya neno anavyosema bibilia ya neno anasema hivi naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema sasa nikuulize swali umewahi kuwa kwa... kanisani alafu mtumishi akatangaza kwamba inahitajika ila ya kitu fulani alafu ukawa unatamani kwamba kutoa lakini hauna kama imewekwa kutokea huu mstari unakuzungumzia wewe ama umekaa unazungumza na watu ama na ndugu jamaa na marafiki alafu mtu anakueleza changamoto yake alafu kwenye moyo wako unasikia msukumo kabisa ulitamani kama ungeweza kumsaidia lakini ukawa hauwezi huu mstari unakuzungumzia wewe kwamba umesikiliza vipindi vya neema na kweli kila siku mwali, kila mwisho wa mwezi mwalimu mwalimuruansema natoa fursa kwa watu kutoa na kusapoti injili kwa njia ya redio ndani ndanimwako unafukuta unataka kutoa una, unatamani kwamba ungeweza kutoa lakini unasema sina huu mstari unakuhusu wewe na uzuri ni kwamba wikiii utapata fursa ya wewe kuchukua hatua ya imani kumbuka mwenye haki anaishi kwa imani ili uanze kuishi kwenye uhalisia huu mstari sasa angalia anavyosema anasema hivi muwe na kila kitu mnachohitaji kwao mungu anataka wewe uwe na kila kitu nachohitaji hebusema mungu anataka niwe na kila kitu ninachokihitaji hebusema kila kitu ninachokihitaji kwao anataka uwe na utoshelevu katika chakula anataka uwe na utoshelevu katika malazi anataka uwe na utoshelevu katika mavazi kwenye kila eneo la maisha yako anataka uwe na utoshelevu alafu angaliandele nasema ili kwanini ili anakupa sababu ya kwa nini mungu anataka wewe uwe na utoshelevu ili, ili, ili, ili mweze ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema ko mungu anataka mimi niwe na utoshelevu wa kila kitu nachokihitaji ili niweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema manake nikamba alivokwambia kipindi kilichopita kwamba haijalishi ime, nimekutana na hitaji la namna gani naweza kushiriki si, kiwa naangalia nimekaa eln ni kwangu labda sijui kuna mtu amezidiwa simsaada anata, nahitajika siu labda anahitaji sijui kufanyia upasuaji alafu inahitajika hela niweze kuchangia sio niione tu no mapenzi ya ya mungu juu maisha yako sasa tunaingiaje kwenye ualisia sasa wakuwa na riziki za kila namna na siku zote ili tuweze kuzidi sana kwa wingi katika kila kazi njema anaendelea anasema hivi sasa ntaanza ule mstari wa nane nitaendelea anasema na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kama ilivyoandikwa ametapanya amewapa maskini haki yake yakaa milele kmi na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha kwa hiyo mungu anaanza kutuletea fomla anatuonyesha njia ya kufuata ili wakorinto wapili 98 iwe halisi katika maisha yetu anasema mungu huyu ana uwezo wa kufanya nini wa kumpa mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula sasa kwenye chakula tunaelewa lakini kwenye mbegu nasema mwalimu mbegu mbegu mbegu yake nini Mbe, mbegu ya nini gd nafuraha kwamba umweuliza hlo swali turudi tena nyuma kidogo turudi nyuma kidogo angalia ukianza msaralo wa kwanza mpaka wa, wa tano anazungumzia wakorinto wao wameshaandaa matoleo ambayo yalitakiwa yachukuliwe yapelekwe kusaidia wengine sasa tuende ule msara wa sita wa korinto wa 9 anasema lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandaye kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu sasa anasema kila mtu naatende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uzuni wala si kwa lazima maana mungu umpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunchufu kwao tunafahamu basi anapozungumzia mbegu anazungumzia habari katika mlango huu konteksti yake nini maudhui yanayozungumziwa hapa ni habari ya, ya kutoa vitu io uman vitu vinahusiana na fedha kwaiyo anasema anayepanda haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu na kule kwenye wakorint wapili 91 msari wakuu misari michache iliyoko mbele anasema kwamba mungu anampa mbegu mwenye kupanda na anampa mkate mwenye kula kwayo anachosema nini anasema kwamba mungu ana uwezo wa kukupa wewe mbegu ya kupanda tunaenda sawa na ana uwezo wa mbegu ya kupanda okay ngoja nikupe nikupe testimony kidogo fupi alafu itakusaidia ita mwaka elb1nmj mungu akanituma niende msumbiji kwenye sehemu inaitwa pemba msumbiji nao anapemba kasi tulivyonayo pemba huku tanzania alafu alivyoniambia niende msumbiji akanyambia niambatane na watumishi wengine wawili kwa hiyo tukaondoka hapa nakumbuka kabla ya kuondoka nikawambia mungu sasa inakuaje unaamba niende msumbiji lakini malazi hela nauli nakuaj akasema sio kazi yako fanya maamuzi ya kwenda mimi nitaleta hicho ambacho knatakiwa kwo nikawaambia watumishi wawili awailiaatokea kilimanjaro kwao tukaongea kwa simu wakawa wamekuja dareslam siku moja kabla ya kuondoka nakwenda kutafuta ticket akaja rafiki yangu mmoja asubuhi sana saa moja vipi nikashtuka kidogo kidogobana vipi sema nimepita kukusalimia tuliongea kwa simu kwenye mbega utaenda msumbiji unaenda nataka kwenda kesho akasema basi bwana nimekuletea hela kidogo nichangie nauli akanipa laki na stini onotukatumia kwenye nauli ya paka mtwara nakfksa ai ndio hela ekee tulionayo mfukoni sasa watumishi sijawambia gwabia wachaga wenzangu wa wala msumbiji unaendaje nchi ya watu bila hela <laughs> kwaho tukiwa tumekaa pale kwa mchungaji mchungaji wetu mwenyeji akaanza kutueleza akasema watu wa msumbiji ni wagumu hawataki kutoa ni wachoyo ni rahisi kupata hela kwenye jiwe kuliko kwa mtu wa msumbiji anasema ni wagumu hujawahi kuona kwaho tukamsikiliza pale baadaye nikawambia mtumishi nina mitkashi mia nne hapa nataka niitoe kwako ifanye mambo mawili mmoja ulisema unahitaji ela ya kwenda kutangaza kwenye redio kwa ajili ya hii semina kwaho nataka nitoehi mitkashi mia nne ili upate ela ya kwenda kurusha tangazo kwenye redio kuhusu semina tunaefanya hapa kanisani kwako lakini mbili pia kwa kutoa hii mitkashi mia nne nataka nivunje hiyo roho ya uchoyo ambayo inatenda kazi katika maisha ya watu na tuachilie roho ya neema ya kutoa nikamwelezea pale akanielewa kwa tukachukua mitkashi mia nne lakini kabla ya hapo likuwa nimepatana na watumishi nkamba watumishi tunatoa tkashi mia nne tumwamini mungu kwamba atatupa mitkashi mia iaano kwa ajili ya ela ya kula njiani wakati unarudianzani tukahatukaomba pale mi na watumishi baadakamwita mchungaji nikamwelezea nikampatia aesho yake asubuhi mbegu yangu ikarudi kumbuka anasema mungu anawapa mbegu za kupanda na anawapa mkate huwe chakula kwa hiyo ilivyotoa i mbegu yangu lfu pia anasema anazizidisha hizi mbegu kwahio maanaake tunataka mbegu zetu zizidishwe kesho yake asubuhi akaja ya akaja mtu auko uko msumbiji akanisalimia akasema mtumishi nimeleta mitkashi mia tano kama shukurani yangu juzi uliomba matatizo yangu ya moyo yameondoka figo zi zinasumbua zi mungu zimeklia kwane aud ndomaaaatak wa man kw akanipa tash iaa nikawambia atutupatane na i h iaa ituletee mash tupate nauli ya kurudi tanzania kwao tukafanya maombetr1 so, so, nikaita mchungaji nikawmbia mchungaji habari njema kuna mtu amekuja pa pataataa nipande tena kwenye huduma yako kwa kwaajili yaw kwenda kuendeleza matangazo kwenye redio kwa ajili ya huduma yako tukapanda siku tumeamua kuondoka tuliondoka ghafla tulikuwa tujapanga tukaondoka gafla nikawambia mchungaji kesho kutwa tunaondoka kesho tutafanya huduma kwa mara ya mwisho kwao kesho yake tukiwa ibadani tunafundisha nimemaliza mwisho akaja mzee mmoja nakumbuka mmoa kesho kakunja suruali amevaa malapa tshti imechanika mgongoni akaingia kwenye ka kaukumbi kadogo akanyenya kic akamtafuta mtumishi wa kwanza nilikuwa nliua ash akanda akamfata akampa akamtafuta mtumishi munuo akampa bahasha alafu mwisho akaja kwangu mimi akanipa bahasha tukatia mfukoni basi baada ya kumaliza ibada mchungaji akait na timu yake akasema jamani najua kesho naondokabas tunashukuru sana nini? kama kanisa kwa mara yawaza ya tangu nimeanza huduma sijawai kuonahudumayanu hjaaikutoa kiasi cha namna hii ko akanipa bahasha ko tukapokea bahashapale kwa ajili ya nauli ya kurudi tanzania kwa hiyo s akatupa na vitenge vya kupelekewa kinamama nai tulivyorudi ndani nikafungua ile baasha ya kwanza yule kwanzaule z aliltea namitash iaa mwinjilisim akafungua ana kama tuliopewa nauli mtas i akafunguaanaa neno la mungu alifanya kazi usiyembeamgu alifanya kazi kwanii itail yamwishoioa kwa sababu moja niliamini kwamba sisi kwa saa i wenye haki tuna utosheleu vitu vyote isipokuwa hayo ayo katika ulimwengu wa roho ili niweze kuasata uliwengu wa rohoi katia damu na nyama lazima ni nikatoa kile chamwisho kama mbegugagnguaaauauud kwao nawewe rafiki una uwezo wa kutumia utaratibu h kama hauna mbegu wa wa kumi, muombe mungu akupe mbegu lakini kama unayo una uwezo wa kutoa na ukaipa kazi hiyo mbegu yako sawa sawa na neno la mungu. kesho tutaanza kujadili kwa kina kabisa kwamba ukasema yao sa anoajada hapa na shilingi ada ya mtoto shilingi na msini. nadaiwa kodi ya nyumba shilingi laki nadaiwa nadaiwa shilingi shilingi ngapi jumla nadaiwa milioni lakini ni aki adaas hng ni l iliona hi kuipa kazi hiyo laki moja kama mbegu ikakuletea mavuno ya hiyo milioni moja una uwezo una uwezo ndivo ilivyofanya mimi tukatoka msumbiji tukarudi tanzania tuko o kwao usinyambia haifanyi kazi hayo ndo maisha ya mwenye haki kwa imani imani nini ni kuwa na uhakika kwamba hii mbegu anasema naye humpa mbegu angalia anasema anampa mbegu anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha kwayo mbegu yako haiwezi kuzidishwa mpaka imeingia shambani kwayo leo una fursa rafiki unahitaji gani hilo ambalo lumeshindwa utoe hiyo hela sawasawa na wakorinto wa pili 9 usitoe tuhiv bia kusimamia mstari mwambia mungu sawasawa na wakorinto wapil 9 naamini na navyotoahhela kusapoti kazi ya injili kwamba baba utaniachilia neema juu ya maisha yangu itanipa utoshelevu wa hili hitaji langu na kunizidisha katika kila kazi njema kwamba sio tu kwamba utaniletea hela ya kukutana na mahitaji yangu haya labda ya milioni moja lakini pia utanipa na ziada ili niendelee kila mwezi kusapoti injili kwa njia ya redio una uwezo rafiki kama ulionayo ulionayo hela haitoshi hiyo ni mbegu kesho nitafundisha vizuri zaidi kwa kina lakini nilifanya hivyo msumbiji kafanya aueeza na, na maeneo mengi na shda nyingi nilishapanda mbegu sabeguidogou shiingi lakisita toanyumayakuishi eye thamaia milioni huduma na nyumba ya mia akisita maengo ne milioni mia nane naamsin ifanye kazi kwa ajili ya mbegu yako baba katika jina la yesu kristo umesema namwanao amesikia ana shauku ya kutoa mbegu natoa tamko katika jina la yeis anavotoa hiyo mbegu kwamba neema yako izidio inayoleta utoshelevu katika maeneo yote inashuka juu yake na kwamba hiyo fedha nahitaji ataipata lakini pia atazidi katika, katika kila kazi njema kila siku baba aante kwajili ya wa uaminifu wako basi rafiki utapewa namba za kutoa huko mwisho kumbuka jina langu huruma gadi na yesu a u rstb kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 78 tisa mia tano mia mbili arobaini na kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utu- kufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patina wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 673524 au 7895242 ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 762 au6778 au nitarudia au 7667 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi