vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kusudi la mungu mapenzi ya mungu juu ya mwenye haki ni kwamba mwenye haki awe na utoshelevu na tena awe na ziada ili aweze kusaidia katika kila kazi njema tunakwenda sawasaa rafiki kwamba mapenzi ya mungu shauku ya mungu mawazo ya mungu matamanio ya mungu juu ya mwenye haki ni kwamba aweze kuwa na utoshelevu katika maeneo yote na tena awe na ziada kwa ajili ya kusaidia katika kila kazi njema tpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayesu ametuandalia wa kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri ukifikirvztt vibayhf maamuziya kufiki vizui nakufi vizui kufik mst i uwkufiaist a umwanafun warist na ni kama kristo, kristo wa anasikiliza ama anajifunza mafundisho waafnwarist anaanajifunza mafundishoyaena kweli ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisikiliza vipindi vya neema aweli wakifuatilia na kuhamasisha wengine wote ambao mmekuwa mkifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli pamoja na mimi mwenyewe na timu yangu na wote ambao mmekuwa mkishiriki kun kwa kutoa ili kuakikisha kwamba injili kwa njia ya redio inasonga mbele tunaendelea na somo letu linalosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani lakini tunaangalia matumizi ya haki ya imani katika uchumi basi kabla ya kuendelea nifanye ombi tena kwa ajili ya, ya, ya kwako na ya kwangu mimi ili kile ambacho mungu amekusudia kusema nasi kiweze kuingia na kuleta matokeo ambayo amekusudiwa baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya msikilizaji ananisikiliza na kwa ajili ya kwangumi mwenyewe kwamba tunaomba roho mtakatifu atufungue macho ya mioyo yetu aweze kutupa nuru aweze kutupa hekima ufahamu pamoja na maarifa ili tuweze kukielewa kile ambacho anataka kusema na sisi ili tuweze kuelewa utaratibu wako ulivyo njia zako zilivyo na kanuni zako zilivyo ili neema yako ambayo umeiachilia kupitia yesu kristo iweze kuleta matunda kupitia imani zetu baba asante kwa kwamana Menisikia. amen okay, rafiki tunapiga hatua nataka tuendelee um, tunasema mwenye haki ataishi kwa imani kumbuka tumona kwamba e, ninaposikia injili habari njema inaymuhusu yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba nikakubaliana nayo basi napata haki na hii haki inasababisha mimi niwe mwenye haki ama napata imani imani nadetea haki alafu hii haki inasababisha mimi niishi kwa imani tena ndio maana abakuki 24 anasema mwenye haki ataishi kwa imani yake e, warumbi 17 nasema menye haki ataishi kwa imani wagalatia nasma mwenye haki ataishi kwa imani wahibrania 8 anasema mwenye hak ataishi kwa imani kumbuka bibilia inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza nani mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamchafuchao kwa bidii sasa tukaona maisha ya mwenye haki tukaenda kwenye zaburi ya 37 mstari wa 25 na w6 pamoja na zaburi ya 112 mstari wa tatu ikatupa picha ya vile ambavyo mwenye haki alivyo na picha tulioipata ni kwamba mwenye haki ana utoshelevu wa mahitaji yake yote mwenye haki nyumbani mwake mmejaa utajiri na mali mwenye haki ana uwezo wa kufadhili na kukopesha na mwenye haki uzao wake umebarikiwa haya mambo manne rafiki ndio urithi wetu ni sehemu ya matunda ya haki kumbuka tunazungumzia swala la uchumi hapa kwa kw kuna swala la uzima kuna swala la, la, la, la, la, la la, lakini hivi hapa tunaangalia mwenye haki ataishi kwa imani yake katika uchumi tunaangalia uhusiano wa maisha ya mwenye haki katika uchumi na kwa maanao kwamba kiuchumi basi kwamba mwenye haki lazima awe na utoshelevu mwenye haki, haki lazima awe na utajiri na mali mwenye haki lazima awe na ziada kwa maana ya kuweza kukopesha na kufadhili na uzao wake umebarikiwa sasa tukaangalia kwenye agano jipya wa wapl mlango wa wat mstari wa nn inakamata wazo hilo hilo wa anasema hiviema wa na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku ngapi siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema ntarudia tena anasema na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi sasa kumbuka neema ni nini neema ni uwezesho neema ni nguvu ya mungu neema ni uwezesho wa kiungu kwa ho anasema na mungu aweza kuwajaza kila aina ya uwezesho wa kiungu kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku ngapi siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema hapa rafiki anasema ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote riziki za kila namna riziki za kila namna sasa ametumia neno riziki oja niumpeeke kwenye, kwenye, kwenye bibilia tuangalie bibilia nini bibilia ya neno anasema naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema o lengo la mungu ni kwamba mwenye haki awe ana utoshelevu ili awe huru kuweza kushiriki kwenye kila kazi njema sikia biblia habari njema anavyosema biblia habari njema anasema hivi mungu anaweza kuwapeni nyinyi zaidi ya yote mnayoyahitaji anaweza akawapeni nyinyi zaidi ya yote mnayoyahitaji mpate daima kuwa na kila kitu mnachohitaji mpate daima kuwa na kila kitu mnachohitaji na hivyo mzidi kusaidia katika kila kazi njema na hivyo mzidi kusaidia katika kila kazi njema kwa hiyo tungesemaje kusurudi la mungu mapenzi ya mungu juu ya mwenye haki ni kwamba mwenye haki awe na utoshelevu na tena awe na ziada ili aweze kusaidia katika kila kazi njema tunakwenda sawa sawa rafiki kwamba mapenzi ya mungu shauku ya mungu mawazo ya mungu matamanio ya mungu juu ya mwenye haki ni kwamba aweze kuwa na utoshelevu katika maeneo yote na tena awe na ziada kwa ajili ya kusaidia katika kila kazi njema huo ndio mtizamo hivyo ndivyo ambavyo mungu anakuona na hivyo ndivyo ulivyo wewe hivi tunavyozungumza hata kama hapo unapokaa unakaa kwenye nyumba ya udongo chumba kimoja kwamba kuna nyasi juu mvua inaingia ikinyesha kwamba chini huna hata godoro hai, lakini kama umeokoka umezaliwa mara ya pili basi muonekano wako wewe jinsi ambavyo mungu anakuona na jinsi ambavyo ibilisi anakuona hivi ndivyo unavyoonekana katika ulimwengu wa roho kama angetokea mtu leo akafunguliwa macho a roni akaonyeshwa maisha yako anakuona wewe una utoshelevu wa kila kitu kwamba wewe una mali na utajiri kwamba wewe una uwezo wa kufadhili na kukopesha na kwamba wewe watoto wako kama una watoto wamebarikiwa unasema lakini mwalimu sasa huosio uhalisia katika damu na nyama ya kumbuka ulimwengu wa roho ni halisi zaidi kuliko ulimwengu wa damu na nyama waibrania 1n1 mstari wa tatu anasema kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vika, vinavyoonekana vikatokana na vitu visivyoonekana kwa lugha nyingine anasema kwamba ulimwengu wa roho ndio unaosababisha ulimwengu wa damu na nyama kuumbwa kupitia imani na neno la mungu sasa kama hayo ndo matamanio kwamba mungu anataka nio na utoshelevu siku zote wa vitu vyote katika mahitaji yangu na nizidi sana katika kila kazi njema ama ini ili niweze kusaidia katika kila kazi njema nifanyeje basi nienendeje kama mwenye haki ili ha- uuuhalisia ulioko rohoni uje katika damu na nyama namna pekee naweza kusababisha hicho kilichoko rohoni kije katika damu na nyama ni kutumia imani sasa imani ni nini anasema imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema anasema imani ni kusadiki kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana imani ni kusadiki kabisa ni kukubali kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana kwahiyo hatua yako ya kwa kwanza ana habari njema ukisikia ukakubaliana nguvu ya mungu inaachiliwa ya kusababisha hicho ulichokikubali kiweze kudhirika katika damu na nyama asima, kama za nyuma urudi uda tukasema tunaingiaje basi enye maisha ya neema yenye utoshelevu tukaenda tukaona kwenye wakorino wapili anasema wa tisa, msalu, msalu, wa pili sorinto 91 anasema na yeye yani mungu ampae mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu hili nini mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu shukrani kwa kazi yetu maanaake nini paulo anasema kwamba ninyi wakorinto mnapokuwa wakarimu katika kutoa mnasababisha mimi paulo na timu yangu tukahubiri injili na watu wanavyookoka kuponywa na kufunguliwa inasababisha mungu apewe shukuraniok okay. kwa lugha nyepesi ingesema hivi kwamba wewe unapotoa fedha yako uka sapoti kulipia vipindi vya neema na kweli urumagadi akahubiri injili ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli katika redio kuna watu ambao wanaokoka kuna watu ambao wanafunguliwa kuna watu ambao wanaponywa kuna watu ambao maisha yao yanabadilika na hayo yanavyotokea hao watu wanampa mungu shukurani kwa ajili ya nini kwa ajili ya kile ambacho wamekisikia kupitia vipindi vya neema na kweli kwa hiyo kwa maneno mengine utii wangu mimi wa kuamua kwenda kwenye redio kuhubiri injili na utii wako wewe kuamua kutoa na kusapoti gharama za injili kwa njia ya redio basi kwa pamoja sisi tunasababisha mungu apate shukrani kwa maneno mengine mimi nikigoma kwenda kwenye redio kama mungu alivyoniagiza na wewe ukigoma kutoa na kuchangia gharama za kwenye redio kama mungu anavyokuambia maanake ni kwamba mimi nitakuwa nimemnyima mungu kupewa shukrani na wewe utakuwa umemnyima mungu kupewa shurani unaenda sawa sasa tuyaache hayo <clears throat> kwa anasema ule mstara wa kumi na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkache huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha kwayo mbegu iliyoko store haiwezi kamsaidia mkulima ukinunua mbegu alafu ukaenda ukaweka st st sio mahali pake mbegu zinatakiwa ziende shambani mbegu zilizotiwa ardhini ndo zinaweza kuzidishwa vivyo hivyo fedha ulioichukua sasa hivi umeifungia benki umeiweka tu imekaa haiwezi ikawa na msaada kwako especiali tunavyozungumzia hata ungekuwa unajua uchumi wakati najifunza huko nilipokuwa nikisoma kuna neno moja watu wa fedha wanazungumza wanasema hivi a shii today o tomorrow kwamba shilingi ya leo ina thamani zaidi kuliko shilingi ya kesho kwa hiyo wanakwambia nini wanakwambia hiyo shilingi leo itumie ikuzalishie itumie ikuletee usipoiwekeza maana ni kwamba ukaiweka tu kesho haitakuwa na thamani sawa sawa na leo kwa hiyo ukitaka kesho iwe na thamani basi lazima shilingi ya leo uiwekeze invest wekeza ili izalishe ili nini inapofika kesho huwo umezalisha zaidi ulicho nacho kinakuwa ni kingi kuliko kile ulichokuwa nacho na jana kwaho tunapokuja katika mfumo wa ufalme wa mungu mfumo wa uchumi wa mungu kumbuknaema mwenye haki maisha yake yakoje ana utoshelevu wa vitu vyote nyumbani kwake umejamalina utajiri kwamba ana uwezo wa kufadhili na kukopesha lakini pia kwa nasema, anakupa mbegu ya kupanda. Kwa kila siku hujawai kukosa chakula mungu amekulisha kila siku kwanini kwa, kwa sababu umetumia imani yako kumwaminia mungu akupe chakula kumwaminia mungu akupe mavazi kumwaminia mungu akupe sehemu ya kukaa na umekuwa ukitumia ukikfanya juhudi kabisa na mungu amekupa hajawahi kukuacha lakini anasema sio tu kwamba anatoa chakula huwa anatoa mbegu za kupanda pia na nikakwambia anavyozungumza mbegu hapa maudhui yake anazungumzia fedha kwao tukirudi ule mstari wa sita pale juu anasema lakini nasema neno hili apandae haba atavuna haba apandaye kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu mpenda yeye atoae kwa moyo wa ukuncufu kwa nini anasema hivyo ea nikulize swali rafiki umewae kuona mkulima ambaye ikifika wakati wa kwenda kupanda mazao ananungunika analia anaona uchungu anasema hizi mbegu napoteza yani. yani apeleka hzi mbegu shambani mm, mm. hakuna wakulima wote kipindi cha kupanda kuandaa shamba kupanda anasikia raha anajituma kwa nini kwa sababu picha alionayo ndani ya ufahamu wake ni picha ya mavuno anaangalia mavuno yaambayo ya anayatarajia k kama anakusudia kupanda shamba eka kumi atahakikisha anafanya juhudi zote hilo shamba eka kumi liwe liko tayari liwe liko tayari kupokea mbegu atahakikisha kwamba amepata mbegu za kutosha kupanda ili katika eka kumi ili aweze kupata mavuno ya eka kumi Kwayo kwa hiyo kwa maneno mengine maanaake nini anasema anafanya maamuzi nataka kupanda eka kumi akishaamua nataka kupanda eka kumi nini nataka kupanda mahindi kwenye eka kumi akishaamua nataka kupanda mahindi kwenye eka kumi ndo anaenda kutafuta mbegu sasa kwa ajili ya nini kwa ajili ya kupanda katika shamba ambalo ni heka kumi ili nini ili apate mavuno ya heka kumi kwa hiyo mkulima anafanya maamuzi ya mbegu kwa kuangalia kiwango cha mavuno anachokitaka na kwa maana hiyo basi mimi na wewe tunapokuja katika sstim ya fedha katika ufalme wa mungu kwa sababu ndio tumsha inafanya kazi namna hiyo maamuzi yanitoe mbegu kiasi gani yataamuliwa na mavuno ambayo anayataka si watu wengi wakristo wengi wanafanya makosa wanafanya maamuzi ya kutoa kwa kuangalia walichonacho nacho ulitakiwa ufanye maamuzi ya kutoa kwa kuangalia kile ambacho unataka kupata tunakwenda saasaa rafiki mkulima anasema anataka kupanda eka kumi mahindi kwa hiyo anaangalia anaangaliaok okay, mbegu kiasi gani itatosha kuniletea mavuno ya eka kumi tunakwenda sawasawa wakulima wakubwa analima labda ngano anataka kulima ngano kwenye eka elfu 1j ataangalia oke okay, heka elfu 1 inahitaji mbegu kiasi gani kwa hiyo ataenda atanunua mbegu zinazotosha kupanda kwenye eka elu 1 kwa nini kwa sababu anatarajia mavuno ya eka elfumja na kwa sababu hiyo hawezi akawa analia hawezi akawa ananungunika atakuwa ni mtu mwenye furaha atakuwa ni mtu mwenye kicheko kwa sababu gani kwa sababu anaangalia mavuno ambayo anayatarajia na imani ni nini imani ni kuwa na uhakika wa mambo tunayo yatarajia imani ni kuwa na uhakika wa mambo tunayo yatarajia kwaio mkulima ana uhakika wa mavuno ambayo anayatarajia na ndio maana anapanda mbegu kiasi hicho sasa nikuulize wewe wewe unapotoa unatoa ukiwa na malengo si. kumbuka tunazungumzia swala lla wakorinti wa pili 9 tunaangalia kwamba tunafanyaje ifanye kazi kwamba niwe na neema ya utoshelevu siku zote katika kila eneo ili nizidi sana katika kusaidia kazi njema kwamba je ndivyo navyofanya maamuzi yangu ninapotoa hatuzungumzii fungu la kumi hapa wala hatuzungumzii sadaka si ya shukurani tunazungumzia fedha ambayo unaipa kazi ikutumikie wewe kwa ajili ya kukufikisha pale ambapo mungu amekusudia nakumbuka paul anasema unatoa kwa umoja wa iari unatoa kwa upendo siokua kunungunika kama ulivyokusudia moyoni mwako mkulima anakusudia nataka mavuno kiasi fulani kwao kufuatana na yale mavuno sasa ndio anaamua kupanda mbegu, anunue mbegu kiasi gani tunaenda sawa rafiki kwaho nataka ni kuchallenji kuanzia leo hii usio unatoa tukiolela kwa mfano tunavyoalika watu kwenye vipindi vya neema na kweli kwamba tutoe kuchengia garama za redio ungeweza kufanya maamuzi ukasema okingoja mimi naenda labda krismasi inakuja na krismasi inavyokuja ninahitaji kununua nguo labda za watoto ninahitaji krismasi tuangushe na mbuzi pale tunahitaji krismasi tunio soda za kutosha ninaita familia tatu nne kwa hiyo gharama zangu hapa ni shilingi lakisaba kwahio nahitaji laki saba kwa ajili ya krismasi ok kama nahitaji laki saba nasemaok okay. nafanyaje nahitaji mbegu kiasi gani ya kutoa ili niamini sawasawa na wakorinto wa pili t 8 ili nini nipate utoshelevu niwe na utoshelevu siku ile na niwe na ziada ya kusaidia wengine kwa hiyo anasema ok kwenye hii shilingi lakisaba nadhani ninaangalia hapa ninaweza nikapata mbegu yangu shilingi lakimoja ok kwa hiyo nitachukua shilingi lakimoja alafu ntasema mungu asante kwa mana unanipenda asante kwa maana una uwezo wa kutoa neema ambayo ikanipa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yangu na kuniruhusu nizidi sana katika kila kazi njema hivyo naamini ninavyotoa hii shilingi laki sa, la kimoja la naamini ninapokea shilingi la kisaba sawasawa na wakorinto wapili 98 alafu baba asante kwa maana nami nimepokea kwahiyo unachukua laki yako moja unatia kwenye simu alafu unatuma tunakenda sawasawa ukitarajia nini mavuno yako ni shilingi laki saba sasa nisikilize baada ya hiyo laki kutoka mkononi mwako akili yako na mazungumzo yako yanatakiwa yakaa yakimshukuru mungu na kumsifu mungu kwa sababu ya laki saba ambayo uliipokea ulipotoa hii laki moja usiangalie lakimoja tena angalile lakisaba usizungumze tena mazungumzo ya kufanya lakimoja kuhusu lakimoja mazungumzo yako yawe kuhusu mavuno mkulima anapopanda shamba lake kama ka amepanda hazungumzi mbegu alizotia ardhini anaanza kuzungumzia mavuno ambayo anayataka o aaa ao nahitai shilingi lakitatu angalia unaweza ukapata mbegu kiasi gani ili utoe kwa kwa ajili ya hiyo sababu kumbuka tunachokitaka mimi na nawewe nituingie kwenye maisha ya utoshelevu kwamba wakorinto wp 98 maisha ya mwenye haki yawe halisi ambayo ni epi kwamba niwe na utoshelevu siku zote m- nyumbani kwangu pajae mali na utajiri niwe na ziada ya kuweza kutoa na kukopesha lakini pia uzao wangu ubarikiwe kwaio mimi naamua wakati niko katika huo mchakato maanake ni kwamba na mahitaji fulani fulani nilionayo sdio kao nahitaji kupata kiasi fulani cha fedha kwao naangalia mahitaji nliyonayo nasema nahitaji shilingi labda shilingi laki moja na mkononi mwangu shiling ahisassa onniwanu a na atoa sawsawap9 nikiamini kwamba napokea sasahiv shilingi laki1a kwaiyo baadala ya kukaa nazungumzia shilingi 5 nilioitoa naanza kumshukuru na kumshangilia mungu kwamba, kwamba nimepokea shilingi lakia inawezekana labda unahitaji shilingi milioni kumi kwa ajili ya ujenzi wa nyumba yako umejipigapiga kila ukijikusanya ukijikusanya ela imeenda imeenda imefikia labda milioni moja nanusu na haitoshi kuanzisha hiyo kazi unataka kuianzisha kwa hiyo unafanya nini nasema mungu najua kwamba bwana asipojenga mji yeye aujengae ama asipojenga nyumba ye aujengae ijenga bure kwaho baba nna shilingi milioni moja nanusu na hi lakini hela ya kuanzia kazi yangu ya ujenzi wa nyumba ni shilingi milioni kumi naamini nnavotoa milioni moja nanusu kwa ajili ya kazi yako ya ufalme kwamba nnapokea shilingi milioni kumi kwa ajili ya ujenzi wa nyumba yangu mungu ajawaua moja hivyo ndivyo ambavyo tunaishi kwa imani rafiki Otherwise, utabidi uishi kwa kuvuja jasho kwamba utegemee mpaka ukusanye hela ifike milioni kmi na nawe unafahamu kila imefika milioni moja na nusu ivoenda milioni mbili ikatokea shida kwa hiyo ikalika apo lakisaba ukarudi milioni milionimoj na lakitatu ukaanza kukusana tena akatokea s ni mgonjwa ikarudi lakitisa njia nyepesi ni acha tumia fedha kwa kuiwekeza katika ufalme wa mungu alafu ufalme wa mungu ukufanyie ile kazi ambayo wewe ungeweza kuifanya mwenyewe kwa kwakuvujshhivo ndivyo mbao tunaishi ingekuwa kama sio huo mfumo nisinge thubutu kuja kwenye redio sahei tunavyozungumza rafiki tuko kwenye redio mbili tofauti na bado tunaendelea kupanua mwakakesho ikifika mbao tukafika mwisho tutakuwa kwenye redio zote tanzania anzania zitakuwa zimetukubalia lakini tunawezaje kwenda huko tunawezaje mtu naondoka unaanza kazi huna hata shilingi alafu naenda ni kwa sababu ya mwenye haki ataishi kwa imani maanayake nini natumia fedha kuniletea ustawi ao na nawe unaweza ukatumia fedha yako ikakuletea ustawi kwa maana ya kwamba ukaishi maisha ya mwenye haki kama aishnata unahitaji gani unachangamoto gani ambayo inahitaji fedha na, na kwamba fedha ulionayo haitoshi jana tuliomba kwa ajili ambao walikuwa wanahitaji mbegu leo nizungumze kwa ajili ya wale ambao anasema mimi nnaela yangu lakini haitoshi haitoshi kutekeleza kile ambacho nataka kukifanya basi maanaake ni kwamba hiyo hela ni mbegu kama aitoshi kuwa chakula kufanya ile kazi maanaake sio mkate hiyo ni mbegu kwao kama ni hivyo basi hiyo mbegu unatakiwa uitoe na utafute mstari uusimamie uombe sawasawa na huo mstari alafu tuma mbegu yako useme mwalimu natuma kwa ajili ya injili kwa njia ya redio naamini kwamba mungu atakutana na hitaji langu hili tunakonda sawasawa kwaho unaweza ukatuma meseji hiyo kwenye namba ya simu sifuri saba sita 4n mia ta miabi abbil sifuisabasit4 miata imbi mb niambee kile ambacho umesimamia saa ingine unaeza ukaamua usitume lakini kwa maana ya meseji lakini ukaamua kutuma ukiamini kwamba mungu amesikia bwana wesu kuwanewako mkuu amepokea tuko rafiki kwa, najua utafanya autana hl baba katika jina la yesu kristo kristaaet aan kwaajil ya ndugu byomnkza aante kwa vile ambavyo ameanza kuona kwamba anaweza akatumia kidogo alichonacho akashirikiana na ufalme wako pamoja na baraka ya abrahamu akaingia kwenye utele baba anavyochukua hatua hiyo asante kwa maana majibu yake atayapata tena na kuzidi nawe utamshangaza nayatauamingia aa pzo a ssh rafiki chukua hatua hiyo jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya ridio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au 6735242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mulimu hurummagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- alu yanayofanywa na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya ginwa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yakwe ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 na au 6735242 au 7895242 uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 762 au 67au7892 nitarudia au 7667 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi