vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unapomwamini yesu kristo unapewa zawadi ya imani na hii zawadi ya imani inakupatia haki na ukishapata haki basi bibilia anasema kwamba lazima wewe sasa uishi kwa imani kwa hiyo imani ya kwanza ni ya kukupatia haki imani ya pili ni ya kukuwezesha kuishi maisha ya haki nakumbuka tumeokolewa kwa nini kwa neema kwa njia ya nini ya imani popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kusema na sisi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unanisikiliza kwa njia ya redio na kama unafuatilia kwenye platforms mbalimbali ikiwa ni youtube ikiwa ni eh, google podcast podcast apple Podcasts, spotify basi mafundisho yao anakuwa kila siku ikiwa ni pamoja na katika telegram group linaloitwa mwanafunzi wa rist um, lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango mchangow moja kwamoja ktia uain kwao utfk vbaybttndabao bayokeo mbayssh tokeo mzokeo yakufraisha oe utea u shia ukf bd kufikvizuifzt basi ni muhimu ukafikiri kama kristo lakini huwezi ukafikiri kama kristo kama ujafanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi mwana wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli hivyo basi nina furaha sana kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena kama nilivyosema na nikushukuru kwa vile ambavyo umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku e, umekuwa ukicia juhudi na bidii kuakisa unajifunza kwa umakini na kwa kina kabisa na kwamba najua kabisa lengo lako ni kufikia cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo ndio maana umekuwa kila siku umekuwa unajifunza lakini nikushukuru pia kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza mafundisho ya kweli kwa vile ambavyo umekuwa ukienda kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza asante sana kwa hilo kwa hakika unathibitisha kwamba wwe ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nani ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kwa hiyo ndugu inasema asante sana kwamba kwakwenda umekwenda kuhubiri njili kama bwanaes walivoagiza na umekwenda kufanya wengine kuwa wanafunzi kama bwnaeslivoagiza ni shukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi nikuseme asante kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na napozungumzia timu yangu ni pamoja na radio station ambao tunatumia kukuletea mafundisho haya ni washukuru wale wote pia ambao wamekuwa ni patnes wa vipindi vya neema na kweli kwa fedha zenu mmekuwa mkisapoti injili kwa njia ya redio na kuhakikishia unaweza usione matunda yake kwa maana ya kujua nani ameokoka nani hajaokoka nani amefunguliwa nani hajafunguliwa nani amepona nani ajapona lakini siku ile ya mwisho tutakaposimama mbele ya kiti cha hukumu cha kristo na kuhakikishia kuna watu utaonyeshwa utaambia kwamba huyu na huyu na huyuna wale huyu nawale nawale na wale, na wale, na wale, na wale. waliokoka waligeuka maishaao alibadilika kwa sababu ya fedha yako ulioitoa kwa ajili ya kuhakikisha injili yangu inakwenda kwa njia ya redio najua ndomana bwanayesu anasema siku ile ya mwisho kwamba sikul amwisho utaambiakwamba nalikua mgonwatembelea ku anaaushhma uhtadulioatndea moawaudaa unaohkufea yao ukwatu wengiwaski mn utndeaafs oa aposa koka kinamfurahia mungu maanayake ni kwamba umemtendea kristo na siku ile ya mwisho atakufurahia sana atakwambia ongera mtumwa mwema ulikuwa mwaminifu katika yaliyo madogo basi nakupa sasa hivi falme uweze kumiliki baada ya kusema hayo tuendelee na somo letu linalosema mwenye haki ataishi kwa imani kwa moja, moja tenda kwenye warumi moja, kumina, sita, ali, kumina, saba. kumbuka hii ni wiki yetu ya tatu na neno linasema kwa maana siionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndaniyake n ya ndani ya injili toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani niisome kwenye tafsiri ya neno ndio ambayo tumekuwa tukijikita nayo manaake naona wamekamata wazo vizuri wameweza kukamata vizuri kabisa kilichokuwa kinakusudiwa kusemwa na roho mtakatifu kupitia paulo anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza ama ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa miunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa nimeshazungumza mambo mengi sana katika wiki mbili zilizopita na kama ukupata fursa ya kusikiliza hebu naenda kasikilize kwa sababu sitakaa nikirudiarudia tena inabidi tupige hatua tuende mbele kwa hiyo kama unahitaji kusikiliza nenda kwenye youtube chanel inaitwa mwalimu ruma gadi utakuta mafundisho ya wiki mbili lizopita ama nenda kwenye google podcast ingia kwenye google play store download podcast ya ogl ukisha ddandika mwalimuruma gadi ukiandika mwalimuruma gadi itakuja podcast ya kwetu na sbsb pale alafu utapata haya mafundisho yote utayakuta yako pale kwa njia ya sauti mb za audio zetu ni ndogo sana kama unaa basi nenda kwenye apple apple then download the alafu andika mwalimurumgdi jtakuja kama una Spotify, ama unatumia spotify basi unaweza ukafanya hivyo hivyo lakini pia kama ua naa kwenye telegram ama kwenye wasa tuma ujumbe mfupi sema tu niunge katika namba 6452264522 tuma ujumbe niunge utaungwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo na utapata ya mafundisho sasa baada ya kusema hayo nataka nipige hatua leo angalia anasema hivi mimi sionee haya ya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia mstari wa17 kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa sasa hiyo tuliangalia wiki iliyopita haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani k leo nataka kuzungumzia swala zima la kuishi kwa imani ya ni wiki hii yote sikiliza anasema imani hadi imani maana nini imani ya kwanza ni ya kukupatia wewe wokovu imani ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha yako ya wokovu kwaho ni kama vile unapewa imani ya kwanza kianzio alafu unapewa imani ya pili ya kukuwezesha wewe kuendelea kuishi katika hayo maisha ya wokovu kwa maneno mengine imani ya kwanza inakupatia haki alafu imani ya pili nafanii nakusababisha uweze kuishi katika maisha ya haki imani ya kwanza inakupatia haki imani ya pili inakuwezesha kuishi maisha ya haki ndio maana anazungumza hapa anazungumzapa nasema1 tena kwenye tafsiri ya neno kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwao haki unaipataje nilikufundisha haki unaipata unapomwamini yesu kristo unapewa zawadi ya imani na hii zawadi ya imani inakupatia haki na ukishapata haki basi bibilia inasema kwamba lazima wewe sasa uishi kwa imani kwa hiyo imani ya kwanza ni ya kukupatia haki imani ya pili ni ya kukuwezesha e kuishi maisha ya haki naa anasema imani hadi imani nakumbuka tumeokolewa kwa nini kwa neema kwa njia ya nini ya imani lakini ukaenda uka ukasoma katika yohana mlango wa kwanza mstari wa 16 labda niende pale mara moja yohana mlango wa kwanza mstari wa 16 inazungumzia habari za bwana yesu inasema kwa kuwa katika utimilifu wake yaani utimilifu wake kristo sisi sote tulipokea na neema juu ya neema tumepokea neema juu ya neema kwa hiyo unaweza ukaona sasa neema ya kwanza ilikuwa ni ya kukupatia wewe uokovu tunakwenda sawasawa rafiki neema ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha ya wokovu neema ya kwanza ni ya kukupatia wewe wokovu neema ya pili ni ya kukuwezesha we kuishi maisha ya wokovu kwa hiyo lakini kumbuka wefeso2sema mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani kwa ho unaeza ukasema kwamba neema ya kwanza na imani ya kwanza ilikuwa ya kukupatia wewe wokovu neema ya pili na imani ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha ya okovu kwao tunaweza kusema pia kwamba neema ya kwanza na imani ya kwanza ilikuwa ni ya kukupatia wee haki ya mungu na neema ya pili na imani ya pili ni ya kukuwezesha wewe kuishi maisha ya mwenye haki maisha ya mtu ambaye amepokea haki ya mungu k kama hii haki umeipokea kwa neema kwa njia ya imani ni dhahiri basi ili kuishi ndani yake ili kuendelea kukaa ndani yake inabidi ukae kwa neema kwa njia ya imani tunakwenda sasa rafiki sasa kwenye warumi 17 anasema mwenye haki ataishi kwa imani lakini kabla ya hapo ukienda kwenye abakuki mlango wa pili mstari ule wanne abakuki mlango wa pili msari wa nne angalia anavyosema anasema tazama roho yake hujivuna haina unyoofu ndani yake lakini mwenye haki ataishi kwa imani yake bibilia rafiki inasema mwenye haki ataishi kwa imani yake hauishi kwa imani ya kuazima unafahamu msemo wawaswelo anaosema kiatu cha kuwazima kistiri nini malizia mwenyewe kwao huwezi ukaishimma usilalie wazi nini niii ya e usilalie mlango wazi uwezi ukataka kuishi maisha yako kwa kutegemea imani ya mwingine lazima biblia nasema kwama mwenye haki ataishi kwa imani yake kwao rafiki unatakiwa uishi kwa imani yako sasa kuna wakristo leo hii hawataki kukaa chini kujifunza kujenga na kuimarisha imani zao kazi yao ni kurandaranda Kutuwa kanisa moja samoa anisa ningin watfuty futt Kazi, kazi lakini baada baada ya ya hapo hapo unaishije unaishije aunaishijenenda kakanyage mafuta ufunguliwe nenda katumie ufunguliwe nenda upepo a kisurusuluukulete mchmlakini baada ya hapo unaishije unaishijemaanae bibi nasema mwenye haki ataishi kwa imani sio imani ya mwingine wngiema ataishi kwa imani yake sasa ni swali huwe unaenesikiliza unaishi kwa imani ya nani wengine wanadhania kwamba mungu anawakubali kwa sababu tu wao ni wadhehebu fulani hmm? kwa sababu tu ni wadhehebu fulani basi wanadhania kwamba ndio maana mungu anawakubali na kwa maana hiyo huyu mtu anataka kuishi kwamba kwa, kwa kutegemea imani ya dhehebu lake bibilia imesema kwamba mwenye haki ataishi kwa imani yake na kama wewe umemkiri yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako kama umezaliwa mara ya pili basi ni dhahiri kwamba wewe ni mwenye haki na bibilia inataka wewe uishi kwa imani yako mwenyewe sio imani ya kuazima si nimeshakutana na watu kadha kadhaa nikawahudumia wametoka vizuri hapa wameenda kwa tibi joshua wakaombewa vizuri kabisa wengine wakapona vizuri kabisa wamerudi matatizo yamewarudia kwa nini kwa sababu walienda wakategemea imani ya tibi joshua nabii joshua osprofet tibi joshua lakini baada ya hapo kutunza uponyaji wao kutunza kufunguliwa kwao kulikuwa kunahitaji imani yao wenyewe na kwa kuwa hawakutaka kujenga hiyo imani walivyorudi tanzania baada ya muda wakapoteza mungu atanii amesema mwenye haki ataishi kwa imani yake mwenyewe huwezi ukakwepa hiyo kitu marafiki yes unavoanza unaweza ukaenda ukaombewa ukapona no problem n oaojausomewaza tuongeze vitu vichache kidogo tuende wagalatia tatu tutakabana hapa mpaka tukubali na wewe unanisikiliza ambao umeshaamua kuishi kwa imani naenda kamkabe mwenzio maake neno linavyoagiza wagalatia ta mstari wa 11 p12 wa galatia 3 msari wa 1112 anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwaye haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani alafu anasema hivi na torati ama amri kumi au sheria haikuja kwa imani bali ayatendaye hayo ataishi katika hayo kwaio anakwambia kwamba torati sheria amri kumi haikuja kwa imani lakini kabla ya hapo amekwambia mwenye haki ataishi kwa imani hayo ni maelekezo huo ni mstari watatu sasa unasisitiza kwamba mwenye haki ataishi kwa imani sio pendekezo ni lazima ni lazima kama wewe ume amini yesu kristo kama wewe umempokea yesu kristo kuwa bwana na makozi wa maisha yako ni lazima uishi kwa imani imani ni nini imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema mungu amesema wewe ni mwenye haki sio kwa sababu ya tabia yako njema amesema wewe ni mwenye haki kwa sababu ya kumwamini yesu kristo kwa kuwa umempokea yesu kristo kwao wewe unakubalika mbele za mungu sio kwa sababu ya mwenendo wako ama tabia yako njema unakubalika kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya pale msalabani na kwa kuwa umetia imani yako kwa yesu kristo basi wewe unaitwa mwenye haki na anasema basi unatakiwa uendelee kuishi hivyo hivyo kila siku imani yako ikiwa katika yesu kristo tegemea na kutarajia kwamba nakubalika mbele za mungu sio kwa sababu ya chochote nilichokifanya ama ninachokifanya nakubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa kuwa sasahivi mimi ni mwenye haki ninakubalika mbele za mungu basi asili ya mungu inakaa ndani mwangu na kwa kuwa asili ya mungu ni haki utakatifu utaua basi na mimi naanza kuenenda kama mwenye haki mtakatifu mtaua nikiwezeshwa kwa nguvu na uwezo waroha mtakatifu sio kwa misuli yangu mwenyewe kwa misuli yako na ukitaka kujua hauwezi ndio maana kila siku unaomba rehema kutumia zaburi a 51 tabasamu mwenye haki ataishi kwa imani kwao anakuambia angalu ya msara wa 11 ni dhahiri yaani ni wazi kabisa ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria anasema huwezi ukahesabiwa haki huwezi ukapata haki huwezi ukawa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoru wala dosari yeyote kwa kutegemea sheria aka amri kumi aka torati aka matendo ya sheria ni mposible kjuhudi binafsi haiwezekani biblia inaweka wazi kabisa sasa kwa lio unapingana biblia na uthibitisho ni kwamba wewe mwenyewe ndio maana kabla ya kulala unaomba msamaa wa dhambi ukiamka asubuhi unaomba msamaha wa dhambi ukitoka chooni unaomba msamaha wa dhambi ukienda kula unaomba si kwa gani hujiamini kwa nini kwa sababu ujasiri wako imani yako badala ya kujikita kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yako umedanganywa umepigwa nini ume, ume, ume, umepigwa nini umepigwa upofu imani yako umeigeuza kwenye matendo yako binafsi na imani yako umeigeuza umeweka kwenye dhehebu lako badala ya kuweka kwa yesu kristo sijuukawa nanyelewa anachokizungumza rafiki ndio maana ndani ya moyo wako umejaa maangaiko kila siku kila siku unajiona wewe ni mtu ambaye hujakubalikan kila siku unatafuta nifanye nini linaeze kukubalika nifanye nifanye nini nifanyenii inaezekustawi na amani nifanye nini nifanyeninilinazekuwa na afya muda wote una unahofu hospitali unapiga foleni kama watu wa duniani wenye hela ni mkopaji mzuri kuliko watu wa duniani yaani matatizo yote na changamoto zote zinazowapata watu ambao hawajaokoka hayo matatizo ni yakwao tenando wa matatizo alafu uko kwenye okovu miaka mitano kumi kumi na tano uokovu gani huo asrafiki naongea kwa upendo usije ukanitupia mawe nataka nikuinue ikushtua ni utoke usingizini inawezekanaje ukaishi maisha ya makandamizo namna hiyo na huku unaye yesu bibilia anasema aliyoko ndani mwako ni mkuu kuliko alioko ulimwenguni inakuaji alioko ulimwenguni anakupelekesha ni kwa sababu rafiki umekataa kuishi kwa imani anasema na hii inasumbua watu wengi sana tena ntarudi tnama na bi anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu kwa she, katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa nini kwa imani na torati haikuja kwa imani bali ayatendae hayo ataishi katika hayo moja mojanikuambia anavyosema nisikilize vizuri mwenye haki nani mwenye haki ni mtu ambaye amemwamini yesu kristo akampokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yake na hivyo akazaliwa mara ya pili sasa huyu mwenye haki bibilia inasema anatakiwa aishi kwa imani na sio kwa kutegemea sheria torati ama amri kumi ndicho anachosema hapa anasema ni dhahiri hakuna mbadala wa imani ukikataa kuishi kwa imani ukaamua kuishi kwa sheria torati juhudi binafsi maanake nikabauko katika dhambi aya angalia nisoe kwenye ni bibilia ya neno anasema hivi basi ni dhahiri kwamba hakuna mtu anayehesabiwa haki mbele za mungu kwa kushikilia sheria kwa kushikilia sheria kwa kushikilia amri kumi kwa kushikilia torati ya musa kwa kushikilia matendo yake binafsi kwa kushikilia juhudi zake anasema kwa maana mwenye haki ataishi kwa imani 1n mbili lakini sheria haitegemei imani kinyume chake mtu atendaye matendo hayo ataishi kwa hayo sasa wee unaishi nini unaishi kwa imani ama unaishi kwa sheria ameshakwambia nini hakuna mwenye mwili angalia angalimsa 1 tena mrudie basi ni dhahiri kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu kwa kuishikilia sheria hiyo amri kumi hiyo torati unaoigangania <laughs> exactly. inakupeleka jehanam inakupeleka jehanam sababu bibilia warumi 3 2 wagalatia 216 na wagalatia 11 inasema hakuna mtu hakuna mwenye mwili anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa kutegemea sheria kwa kushikilia amri kumi unapataji haki kwa imani iliyokuwa nani kwa yesu kristo katika kufa na kufuka kwake na ukishampokea yesu kristo kwa njia ya imani roh mtakatifu anakuja ndani mwako roh mtakatifu ndani mwako kwa njia ya imani roh mtakatifu anaanza kukuongoza anakuongoza katika nini katika maisha ya haki maisha ya utakatifu maisha ya utaua maisha yasiokuwa na mawaa wala lawama maisha ya kumletea mungu utukufu si nje ya hapo my friend wewe unajipanga kwenye foleni ya kwenda jehanam nani anakufundisha ingekuwa tunaweza kuishi nje ya imani ya yesu kristo nje ya kumwamini yesu kristo yesu singekuja yesu wa nini yesu wa nini kama wewe ulikuwa unaweza ukawa na matendo mema kama mimi urumagadi nilikuwa naweza nikawa na matendo mema kwa nini mungu amlete yesu unapojidai kwamba wewe unaishi kwa matendo ya sheria wakutegemea sheria maanake ni kwamba unasema mungu alichemsha angalia hii wagalatia 221 anasema siibatili neema ya mungu maana ikiwa haki hupatikana kwa njia ya sheria basi kristo alikufa bure kama haki inaweza kupatikana kwa amri kumi kama haki iletayo uzima inaweza kupatikana kwa amri kumi kama haki iletayo uokovu inaweza kupatikana kwa amri kumi kama haki iletayo uwana inaweza kupatikana kwa amri kumi kama haki iletayo uzima inaweza kupatikana kwa amri kumi basi kristo alikufa bure na kwa maneo unasema kwamba mungu ni mwongo na wewe unayemwita mungu ni mwongo siku ile ya mwisho utamwangaliaje unasema unajua dhehebu letu ndio wanaamini hivyo oya oh, yeah hivi unaabari mchungaji wako askofu wako mtume na nabii wako atasimama mwenyewe eye kama yeye amtasimama naye hivi unajua CV ya kiongozi wako haiingii mezani inayokubalika mbele za mungu ni CV ya yesu hivi unajua unakubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na sio kile ambacho mchungaji wako amefanya hivi unajua mungu anakukubali kwa sababu ya kazi kamilifu ya yesu kristo pale msalabani na sio kazi kamilifu ya mtume wako ya nabii wako ya uoteunamwita askofu whtev rafiki usidanganyike bila yesu z na wewe unayemwamini yesu umekuwa ni mwenye haki bibilia nasema ni lazima basi uishi kwa imani huna mbadala unatakiwa uishi kwa imani yako imani ipi imani iliyojikita katika yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba nje ya hapo mafrendi umejisogeza kwenye mlango wa jehanam sasa usitae kukaa maisha ya kuteseka hapa miaka kumi na tano ishirini alafu mwisho wa siku uishie bora ungekula rao <laughs> geuka lehii tia imani yako kwa yesu kristo uanze kuishi maisha, ushidi, maisha ya ushindi uanze kuishi maisha ya mbinguni hapa duniani usiishi maisha ya kuzimu na jehanamu hapa duniani la baadaye unaenda uishia tena jihana. no n no, no, no, no. kwao leo mpokee yesu leo rejesha imani yako kwa yesu leo fanya maamuzi ya kwamba nitaishi maisha yangu ya ukovu kwa kutegemea imani yangu ilio kwa yesu kristo kama uko tayari fanya kmataarifanya sema mungu wa mbinguni leo nimejua hakuna mwenye mwili anayeweza kupata haki mbele zako kwa kutegemea amri kumi najua anapata haki kwa imani iliyokwa yesu kristo leo hii nakubali yesu kristo alikufa kwa ajili yangu kisha akaondoa dhambi zangu akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu kumbuka jina langu unaita urumagadi na yesu ni kristo na bwana nafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyoshindwa unafaham kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shitani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulezi na kathalika. na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa una subiri nini kwanio ni meamdilia kuteswa na piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au 78952 sifuri samba sitarina tanu mbiinmbwi au sifuri sita salbatati tano fufur mbii nmbiwi au sifuri samba nanetisa tanosfurfur mbili nbwi ndiu i mani makini siraunizi ushindi namafanikia uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 762 au67 789 nitarudia au 767 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi