vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi torati ikishanyenyuliwa ama amri kum ikishanyenyuliwa ikapimwa dhidi yako lazima, lazima utakuwa na mapungufu tu sitorati kazi yake ni kuonyesha jinsi ambavyo ho ni dhaifu torati kazi yake ni kuonyesha jinsi ambavyo umekosea ama unakosea kila siku torati kazi yake ni kuonyesha jinsi ambavyo haufai mbele za mungu na kwamania unahitaji kusaidiwa hiyo ndio kazi ya torati kwao paulo sasa anasema nashangaa nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliwaita katika neema ya kristo na kugeukea injili ya namna nyingine injili yenye masharti tpale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya neema na kweli jina jinalangu naitwa gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetukristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema neemakweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama wakatikmahu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama risto na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli <coughs> Uh, kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya vido unaweza kuyapata katika youtube yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukiingia usisahau ku na uka ussa kubonyeza kengele ili uweze kupata notification kila posti inapokuwa imewekwa ama tuna tukio la kwenda live lakini pia utakapoangalia video yote usisahau basi kulike pamoja na kushare. kwa kufanya hivyo unakuwa umeeneza injili umesambaza injili na kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify kwa jina hilo ilo la mwalimu ruma gadi ukiingia mle usasao kusubscribe na utapata mafundisho haya sio tu haya yanayoendelea lakini mafundisho yote ya nyuma nitoe ni shukrani za pekee kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine wa ili waweze kusikiliza na kufuatilia lakini pia umekuwa ukiwafundisha kile ambacho mwenyewe mejifunza kumbuka kama navyosema kila mara kuna watu ambao sitakaa niweze kuwafikia lakini wee unauwezo kuwafikia kuna watu ambao hawatakaa wakubali kunisikiliza mimi lakini wewe watakusikiliza ko wewe unapofanya sehemu yako na mimi napofanya sehemu yangu kama timu tunaujenga mwili wa kristo kwa hiyo ongera sana rafiki na <coughs> nitoe shukrani kwako wewe ambae umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa ajili ya maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana maombi yako yanatubeba maombi yako yanatuwezesha asante kwa upendo wako pia nikushukuru wewe ambaye umeamua kwa uchumi wako kwa fedha zako kwa mali zako kuonyesha upendo wako kwa kristo na kuamua kuoi njili gharama za redio kwa ajili ya kuhubiri njili uh, kila mwezi nasema asante kwa sadaka yako ya upendo hakika najua unaweza usione matunda sana kama vile ambavyo yanatakiwa kuonekana katika maisha yako sasa hivi lakini nakuakikisha siku utakaposomaa mbele ya kkiti cha nsi cha, cha kristo atakwambia ongera mtumwa mwaminifu ulikuwa mwaminifu katika yaliyo madogo basi sasa sasahivi nakuweka usimamie yaliyo makubwa zaidi kwa hiyo ongera sana usiache kuendelea kutoa sadaka yako ya upendo kumbuka tunapokwenda kwenye redio tunalipa garama hatuendi bure wala hatuna wafadhili kutoka nje kwa hiyo asante sana kwa ajili ya mchango wako asante sana kwa ajili ya kuwapenda wengine asante kwaajili ya kumpenda kristo na mimi mwenyewe nakushukuru kipekee kabisa kwa kuamua kushirikiana nami kuakisha kwamba kweli inasonga mbele tunaendelea na somo letu linalosema o tunachambua kitabu cha wagalatia e, uchambuzi kitabu cha wagalatia ama tunaangalia barua ya paulo kwa wagalatia na hapo jana nilianza utangulizi tu kidogo nikakwambia kwamba a, kitabu cha wagalatia walau kinashughulika na mambo manne makubwa kitu cha kwanza paulo anajaribu kusisitiza kwamba haki uhusiano na mungu usiokuwa na dosari aina yoyote unapatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo na jambo la pili ambalo alikuwa anajaribu kusisitiza anazungumza kwamba watu wa mataifa watu ambao wa sio waisraeli wanaingia katika agano wanaingia kuwa uzao wa abrahamu kwa sababu ya imani yao kwa yesu kristo na jambo la tatu wanalolizungumza ni kwamba watu wote wanaomwamini yesu kristo sasa hivi wanakuwa wana wa mungu kwa sababu ya imani yao kwa yesu kristo na jambo la nne ambalo paulo anajaribu kulisisitiza anajaribu kusisitiza swala la kukuonyesha namna ambavyo tunaweza tukaishi maisha ya ukristo tukaishi maisha ya uwana tukaishi maisha ya haki kwa kuwezeshwa na roho mtakatifu k haya ni mambo manne ambayo tutayaangalia katika vipindi hivi wakati tunachambua waraka wa paulo kwa wagalatia kwaho tutaangalia kwa kina na nakuhakikishia ukiweza kuyaelewa aya mambo manne ukristo wako utabadilika kabisa kumbuka adamu alivyoasi bustani ya eden hakupoteza dini wala hakupoteza dhehebu alipoteza uhusiano na mungu kwa lugha nyingine yeye adamu na mke wake eva walifanya maamuzi ya kumkataa mungu wakamuwasi mungu lakini mungu hakuacha kuwapenda hta siku moja mungu aliendelea kuwapenda pamoja na kwamba walikuwa memuasi na mungu hajawahi kumchukia hajawahi kumkataa mwanadamu taskumoja mwanadamu ndo siku zote ambapo amekuwa akimkataa mungu na kwa maanao kupitia yesu kristo kufa na kufuka kwa bwana wetu yesu kristo mungu amefungua mlango wa sisi kurudi tena na kuwa na uhusiano naye katika msingi wa upendo kwa hiyo ukristo ni uhusiano kati ya mungu na mwanadamu ambao umewezeshwa kupitia yesu kristo na roho mtakatifu nakana sawasawa kwa hiyo <coughs> kama alivyokueleza hapo jana kwamba katika waraka wake huu paulo amekutana na mashtumu kwamba yeye sio mtume kama walivyo wakina petro walivo akina yakobo walivyo akina yohana na kwamba anachojaribu kufundisha alikkaa chini ya petro na yakobo kwa siku chache tu alafu wakamweleza waka sasa paulo anajaribu kukanusha hii na kusema noono mimi ni mtume aswa kwao utende kwenye wagalatia mlango wa kwanza msarula wa kwanza anasema hivi paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na wanadamu bali na yesu kristo na mungu baba aliyemfufua kutoka katika wafu kwa hiyo anasema kwamba mimi nimetumwa na yesu kristo na mimi nimetumwa na mungu na jana nilijaribu kukuonyesha kuambia kwamba mtume ni mtu ambaye ana ujumbe maalum ambaye anapeleka huo ujumbe chini ya mamlaka ya ama akiwa na mamlaka sawasawa sawa na yule aliyemtuma na tukaona kwamba huyu mtume anakuwa na ujumbe maalum kwao nikakwambia mtu akisema mimi ni mtume muulize mmoja umetumwa na nani na mbili ujumbe wako nini hustahili kuitwa mtume nafahamu kwenye kanisa wanatafsiri vibaya wanatafsiri kwamba mtume e, ukitaka kujua ee ni mtume ni kwamba unapanda makanisa haisemi namna hiyo mtume ni mtu ambaye ana ujumbe maalum yes katika kupeleka huo ujumbe maalum itasababisha makanisa kuzaliwa itasababisha kupandwa kwa makanisa lakini makanisa yanapandwa kwa sababu watu wameitikia huo ujumbe maalum ambao huyo mjumbe ama huyo mtume ameuleta na kwa maana hiyo wanamwamini mtume yule kama vile ambavyo ma wanaamini ujumbe ulioletwa na mtume kwa kuwa wanamwamini yule aliyemtuma mtume tunangona sawasawa na, na ndio maana jana nikakuambia kwa mfano najua niliikatisha haraka twende kwenye warumi mlango wa kwanza alafu tutarudi hapa keye ugalatia tena warumi mlango wa kwanza alafu nitaanza msari ule wa kwanza mpaka ule wa watano warumi mlango wa kwanza msare wa kwanza mpaka ule wa watano sikia paulo anavyosema anasema paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa, kuwa mtume na kutengwa aihubiri injili ya mungu ma habari njema ya mungu ambayo mungu sasa nakuelezea injili habari njema ya mungu ambayo mungu amekwisha kuiaidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo wa wafu yesu kristo bwana bwanawetu ambaye katika yeye yeye nani yesu kristo tulipokea neema na utume tulipokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake kwa hiyo maanaake ni kwamba mtume ana ujumbe maalum na paulo anasema ujumbe wangu maalum ni unamuhusu yesu kristo ni habari njema yanayomuhusu mwana wa mungu ambaye ni yesu kristo ambaye alikuja akafa akafufuka kwa ajili ya ulimwengu na kwa maana hiyo sasa hivi tunawaletea watu habari njema hii na kila atakayeamini anatakiwa ajitiishe kwa imani chini ya jina la yesu nana sawasawa na leo hii sisi kama wakristo ujumbe wetu ni mmoja ujumbe wetu sna ujumbe wa paulo n manao kufundisha kwetu na kuzungumza kwetu chimbuko lake na msingi wake unatakiwa uwe yesu kristo tupige hatua wagalatia mlango wa kwanza <coughs> Mm-hmm. kwaanasema paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na wanadamu bali na yesu kristo na mungu baba aliyemfufua kutoka ka wafu na ndugu wote walio pamoja nami kwa makanisa ya galatia kumbuka lilikuwambia kanisa la galatia lilikuwa uturuki neema na iwe kwenu na amani zitokazo kwa mungu baba na kwa bwana wetu yesu kristo ambaye alijitoa nafsi yake kwa ajili ya dhambi zetu ili atuokoe na dunia hii mbovu iliyopo sasa kama alivyopenda mungu baba yetu sasa kuna vitmsara wa tatu niongea kidogo kuhusu msara wa tatu anasema neema na iwe kwenu na amani zitokazwa kwa mungu baba na bwana wetu yesu kristo ojaikuambia kitu kimoja rafiki na nakumbuka mwaka el29 na wakati na, naanza kusoma na kufuatilia haya mambo nikakutana na vitabu vinaitwa kama mawaa kuska vinaitwaaies vinaandikwa na pastacriso ya kilome nakumbuka wakati nasoma vile vijitabu anatoa vitabu vya kila mwezi eh, mnoamaddevtional ambayo ni ya mwezi mwezi wakati nasoma nikaanza kuona lugha ya huyu mtu ni tofauti lugha ya pastacri ilikuwa tofauti na, na watumishi wengine wote of course baadae nikatafuta vidio zake nikaanza kuangalia nikakuta mafundisho yake ni tofauti na mafundisho ya watumishi wengine na <coughs> nilivyokuwa nikisoma na nikimsikiliza alafu nikiangalia kwenye bibilia naona yeye anafanania zaidi kile ambacho kinasemwa kwenye bibilia kuliko hawa watumishi wengine iliozoea kuwasikia na kwa maana hiyo kanipa maswali mimi napenda kujifunza kwa kujiuliza maswali nikaanza kujuliza hili huyu ndugu anajua nini ambacho hawa watumishi wengine hawakijui kwa lugha nyingine amesimama juu ya jukwaa ganianasimama kind of uko juu ya jukwaa gani kitu gani ambacho anakielewa ambacho kinamsababisha azungumze na kufundisha na kuandika hiv anayandika ndo safariyangu lianzia ya kuanza ku, ku, ku, ku, ku, ku, kumjua, mungu, kumjua yesu tata kile ambacho nakiamini katika safari hiyo nakumbuka nikaanza kusoma nyaraka za mitume kwa sababu yeye ndo alisema kwamba nyaraka za mitume zimeandikwa kwa ajili ya mkristo zimeandikwa kwa ajili ya kanisa huwezi ukaenda ukasoma kwa mfano kitabu cha ayubu eh? kitabu cha yeremia kitabu cha maombolezo kitabu cha hezekieli alafu kikakupa uelewa sahihi kuhusu kanisa kwa nini kwa sababu kanisa limezaliwa ama mwili wa kristo umezaliwa baada ya kufa na kufuka kwa yesu kristo si uwezi ukaenda kwenye agano la kale ukatafuta kujua namna ya kuishi maisha ya mtu aliyezaliwa mara ya pili ya mtu aliyekuwa kiumbe kipya kwa sababu kwenye agano la kale ilikuwa bado watu hawajazaliwa mara ya pili watu walikuwa hawajaa kiumbe kipya kwao hutapata mengi ya kukusaidia na ndio maana huwa wanasema ukitaka kuelewa agano la kale nenda kwenye agano jipya pata ufunuo wa kile ambacho yesu kristo alikifanya kupitia kufa na kufuka kwake ukishaweza kuelewa toka sasa nenda kwenye agano la kale utaweza kuelewa kinachozungumzwa vinginevyo utachanganyikiwa Saw rafiki na na na ndio kuna mkanganyiko mkubwa sana kwa kwenye story yangu hiyo anasema neema iwe kwenu na amani naafdio yiouww nma naw kwen a ani ztokaz kwana wanatist nakumbuka kilichoanza kunivuta nianze kufuatilia habari ya neema ni kwamba karibu kila nyaraka za mitume salamu zao zilianza kusema neema na amani na walipokuwa wanafunga barua zao wanamalizia pia neema na amani nikaanza kujiuliza sema kama mitume wamekuwa anasitiza hili swala la neema inamaana hii neema ni kitu cha muhimu mno petro amefanya hivyo yohana amefanya hivyo paulo ambaye alitokewa na yesu kristo amefanya hivyo ametueleza mwenyewe apa ametumwa na yesu kristo kristonakutumwa na mungu nikaanza kujuuliza kwa nini wanaanza wa kusema neema na amani na kwa nini kwenye nyaraka zao wanamalizia kusema neema na amani kama hawa mitume ambao ndo waasisi wa kanisa ma kumbuka tumejengwa kwenye misingi ya mitume na manabii kama hawa wanasisitiza habari ya neema hii neema lazima itakuwa ni kitu cha muhimu mno tunakuanda sawasawa rafiki na ndipo hapo nilipoanza kufungua moyo wangu na kufungua akili yangu kwamba ngoja nione sasa naweza nkakuhakikishia wakati nakutana wakati huo na, kutana, na, na, na mh, hivyo vijitau vya asris ya kilome aioangalia zake na mapokeo yangu ni, ni, ni kibao nifungue moyowanu ianze kufat tafute ema maana ake nii na nakumbuka wakati huo nafuatilia habari ya neema lakini wakati huo huo pia nimeanza kuona swala la wa ufalme kwa nilianza swali hili nakumbuka nilikuwa niko kwenye huduma moja na wakawa wnasa twende tukahubiri siku a jumamosi na nakumbuka nikawaambia wachungaji na viongozi tunaenda kuwaambia watu nini. mnaenda kuwaambia watu waenda kuwambia watujwab io a vizuri sana nikawambia mimi siko tayari kwenda mpaka mweze kunieleza yesu kristo alikuwa anahubiri nini na alituma mitume wakahubiri nini nikiweza kujua yesu kristo alikuwa anahubiri nini na mitume walikuwa wanaubiri nini nitakwenda nje ya hapo siko tayari na ukiangalia kosa linalofanyika leo hii kwenye kanisa tunajaribu kuwaleta watu kanisani kwanza alafu kanisa ama mchungaji na viongozi ndo wajaribu kuwaingiza watu kuwa a watuua aafauatamuaunganisha kwa, kwa, kwa kristo no ulitakiwa uwakutanisha aa watu na kristo kwanza wakishakutana na kristo ndo uwapeleke kanisani kwaho wakati huo ilivyoanza kufuatilia yesu alikuwa anahubiri nini na alikuwa anahubiri nini nikakuta kikubwa meseji yao pia ilikuwa ni habari ya ufalme wa mungu kwahio nikaanza kujua kwamba ufalme wa mungu pamoja na neema ina kitu ni kitu kituambanataiwa kutilia mkazo kwa hiyo katika utafiti wangu kumbuka nazugumzia swala la kufuatilia hii neema na amani nikakutana na kijitabu kinaiakiliandioa uh, kik, eh, kinaitwa maombi ya kumiliki na kutawala sijui kama mtakuwa kwenye vile kwa vitabu viwili vitatu sikumbuki kama tau katika kijitabu mojawapo inazungumzia maombi ya kumiliki na kutawala kwa maana ya kusababisha yesu kristo atawale kama mfalme katika eneo lako wakati nasoma kwenye kile kijitabu nikakuta amezungumzia e, ufunuo ile tano kui na warumi tano kumi na saba na akasema wale wanaopokea wingi wa neema na zawadi ya haki ndo nilipoanza kupata ufunuo sasa wa neema kwahio nikaanza kufuatilia neema ofos baada ya hapo tukafunguana mashati mimi nikaendelea na hii neema na oos kila mtu ameitwa na, na ujumbe wake wo neema na iwe kwenu na amani zitokazo kwa mungu baba na kwa bwana wetu yesu kristo na wewe nataka ufuatilie mwenyewe hebu leo kabla ya kulala pita kwenye nyaraka za mitume angalia mwanzo wa salamu zao na angalia jinsi ambavyo walikuwa wanafunga barua zao uanze kuona jinsi walikuwa jinsiambaoma neema na iwe kwenu naw kw kwenu neema na amani uanze kujiuliza na kujuliza kwa nini walisia habari ya neema na labda neema ni ya muhimu mno kuliko ambavyo kanisa limetilia uzito tunaendelea kate mstari wa sita n no, mstariwa wa, nn so kwaiyo anasema ambaye yani yesu kristo alijitoa nafsi yake kwa ajili ya dhambi zetu ili atuokoe kwa hiyo yesu kristo alijitoa nafsi yake kwa ajili ya dhambi zetu ili atuokoe kutoka katika dhambi sio atuokoe tukae katika dhambi slazima kutofautisha hili maanake una watu wanasema kwamba hakuna mtu anaweza anaeweza kuwa huru kutoka katika dhambi hapa duniani kama hakuna mtu kama damu ya yesu kristo na kazi ya yesu kristo haiwezi kukuokoa we kutoka katika dhambi na kuakikishia huna mbingu unaenda we unaenda j kama unaamini kwamba ili uweze kushinda dhambi ni mpaka ufe maanayake ni kwamba bwana na mwokozi wa maisha yako ni mauti na wala sio yesu kristo na wakristo wanazungumza hivitukimzahamzaha tu hakuna ambaye hana dhambi hapa duniani rid really? unataka kunyiambia wewe baada ya kumwamini yesu kristo kwamba damu yake imeshindwa kukuosha kwamba damu ya yesu kristo haina nguvu kuliko dhambi loletwa na adamu hivo unataka kunyiambia rafiki kwamba kazi ya ibilisi aliyoifanya kupitia adamu ni kubwa kuliko kazi ya mungu aliyofanya kupitia kristo kweli ama nasi tunaongea tu kimkumbo mkumbo hivi kwaho anasema ambaye alijitoa nafsi yake kwa ajili ya dhambi zetu ili atuokoe na dunia hii mbovu iliyopo sasa sasa anavyosema dunia hili hii mbovu tafsiri ni mbovu kwa sababu hii, hii neno ukisoma kwa mfano ikasoma mstari wa nne anasema hivi ana sema, anasema dikudu, dikudu, dikudu, dikudu, dikudu, anasema hivi gave himself since ambaye alijitoa kwa ajili ya dhambi zetu that he might ive us ili aweze kutuokoa ro this pesevile kwamba ili aweze kutuokoa na zamani hizi za uovu kwao kinazungumziwa kipindi kilichojaa uovu na kwamba yesu kris alitoa nafsi yake ili atuokoe sasa angalia mstari ule wa, wa, wa, wa, watan anasema utukufu una yeye milele na milele mstari wa sita anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine kwa hiyo paulo anapata shida ameenda kwa wagalatia kumbuka wagalatia kaa alivyokambia ikuwa uturuki ama ilikuwa uturuki ameenda amewaubiria injili hawa watu wamemwamini yesu kristo wameamini kwenye neema ya yesu kristo wameipokea neema ya yesu kristo kwa furaha lakini kwa bahati mbaya wamekuja watu kutoka kwa yakobo wamekuja wayahudi wanawaletea torati wanawaletea sheria na baada ya kuwaeleza a watu hawa watu kanisa la wagalatia ok niseme hivyi oatuiweke sawasawa hawa wayahudi walioleta maelekezo mapya kwa kanisa la wagalatia wanakubaliana na paulo kitu kimoja kwamba yesu kristo ndiye njia pekee ya uokovu hilo walikuwa hawalipingi sehemu ambayo walikuwa wanapingana na, na, na paulo ni kwamba baada ya mtu kuzaliwa mara ya pili baada ya mtu kuokoka anakamilishwaje anakamilishwa paulo anasema mtu anakamilishwa kwa roho mtakatifu wanasema huyu mtu anakamilishwa kwa torati ya musa ndo ubishi uliokuwepa hapo kwamba kuokoka tu kumwamini yesu kristo aitoshi nadhani umewai kusikia mtu anakwambia uh, njoo hivyo hivyo ulivyo kwa yesu mtu anamubiria mwingine njili mngine asema baa i natatizo la, la kuvuta sigara inatatiza la, la pombe bwana sasa i ntawezaje bwana gonyana subri hapana njoo hivyo hivyo njoo hivyo ulivyo johvohio ulivyo hana shida yesu alikufa kwaajili ya dambi zako kwen leo mpokeewala hana shida nawewe njo kmtu anasikiahba jema mungu ananipenda ndomaanaamemtoa yes kkalipia dambi zangu zot kumbe mungu hana asianabfu na mimi. Kwa mtu, lazima ufanye yafuatayo usipoomba mungu anakuchukia usipokuja kanisani mungu anakuchukia usiposoma bibilia mungu anakuchukia usipotoa fungu la kumi mungu anakuchukia usipotoa sadaka mungu anakuchukia ukisema uki uongo mungu anakuchukia ukikukosea mungu anakuchukia kwao mtu anaanza kuchanganyikiwa kwamba watu wanahubiriwa kwamba mungu anavumilia wenye dhambi lakini hawezi kuvumilia watoto wake kwamba wenye dhambi na makosa yao mungu anawapenda lakini watoto wake ambao wanamwamini yesu kristo le wakikosea mungu anawachukia k ghafula mkristo anaanza kuchanganyikiwa kilichotokea ni nini ni kwamba huyu mtu amehubiriwa injili akahubiriwa kwamba yesu ndi njia kweli na uzima akamwamini yesu kristo akaja katika ukristo hawa watu waliomhubiria injili badala ya kumkamilisha kwa kumfundisha namna ya kuenenda katika roho wanaingiza torati wanajaribu kutumia torati kumkamilisha na torati kishanyenyuliwa ama amri kumi kishanynyuliwa ikapimwa dhidi yako lazima, lazima utakuwa na mapungufu tu siora kazi yake ni kuonyesha jinsi ambavyo uwe ni dhaifu kaziyae niuonesha isi ambavyo ama unakosea kila siku torati kazi kaziyake nikuonyesha jinsi ambavyo haufai mbele za mungu na naama unahitaji kusaidiwa hiyo ndio kazi ya torati ndo aya nsema ambayo tutaangalia naona aa naenda mbele lakini hilo, huo ndo ugomvi uliokuwepo kwaio paulo sasa anasema nashangaa nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliwaita katika neema ya kristo na kugeukea injili ya namna nyingine injili yenye masharti siuu kanayalewa rafiki nachokuzungumza aliwaubiria injili akawaeleza neema maanaake ni neema ni kibali cha upendeleo anachopewa mtu asiostahili neema maanake ni kwamba unapata kile ambacho haustahili ndio maana ya neema kwamba yesu kristo alifanya wewe ukapata wewe ulifanya dhambi zako na makorokoro yako mshahara wa, wa dhambi nini mauti kwa hiyo mshahara wa dhambi zako akalipia yesu kwa kufa agna sawasawa na zawadi ya haki unaipata kwa sababu ya utii wa yesu kristo na yote hiyo unapata kwa sababu ya neema sio kwa sababu ya chochote chch- kizuri ulichokifanya kwa sababu ya upendo wa mungu kwako na rehema yake kwako na kupitia neema yake leo hii wewe umeweza kuokoka na kama unanisikiliza aujaokoka na ungependa kutoa maisha yako nasema nasemakwama mi ee, na hakuna dhambi yyote inayeweza kushinda damu ya yesu kristo na hakuna kosa lolote lilolifanya mnaza kushinda neema neemaayesuristo lfanya fuua o mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombo mafupi nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga sim sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au67522 au 7895242 7645242 au 673 522 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba 762 au672 au7892 nitarudia 762 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu urumagadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruu magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi