vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi anasema na washangaa nimekuja kwenu nimeubiri njili ya kristo injili inahusu neema ya yesu kristo kwamba watu sasahivi kwa sababu ya neema ya yesu kristo kwa, kwa sababu ya neema ya, ya, ya mungu wanakubalika wanapokelewa katika mugu sasa iseme kitu hichi utaendelea kuwa mkristo mchanga mtoto mdogo mpaka nii na wakati umeizwa ili uweze kukua na kufika katika cheo cha cuma cha ukiona imekuwa ngumu rafiki vumilia aleulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema neemanakweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mwenye haki anatakewa kuishi kwa imani na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo tumekusudia kupitia mafundisho ya neema na kweli kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku huwe ni mwenendo ambao unampendeza mungu <coughs> kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanye maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya vidio basi unaweza kwenda kwenye youtube chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi na ukifika pale usisahau kusubscribe pia usisahau kubonyeza kengele na utakapoangalia video yoyote basi usisahau ku, eh, kuliki pamoja na kushaa ukifanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza injili um, pia mafundisho hayo yanapatikana kwa njia ya sauti ttuko eh, katika apple podcast katika google podcast na katika spotify ingia mle ndani andika mwalimu huruma gadi alafu itakuja pale sbsribe utakuta mafundisho haya yanayoendelea na mafundisho ya nyuma kama ungependa kujifunza vitu vilivyoko kule nyuma baada ya kusema hayo rafiki nitoe shukrani za pekee kwako kwa wewe ambao unanisikiliza wewe ambao umekuwa ukisikiliza kila siku umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia injili eh, ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli nasema asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako lakini pia asante kwa kwenda kufundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa uaminifu wako hakika tunauona uh, upendo wako tunauona uaminifu wako na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambaye kwa sadaka yako ya upendo kila mwezi umekuwa ukisapoti injili kwa njia aredio umesema yes, kazi inayofanyika ni muhimu sana ni muhimu sana watu akaijua keli ya kristo na kwamaana hiyo umeamua kuchangia gharama za redi nasema asante sana ka sadakako ya upendo kumbuka sadaao tasaembl aisto baada ya kusema hayo uendlea somo letu <coughs> naosma eh, tunachambua eh, kitabu cha wagalatia ama waraka wa paulo kwa wagalatia na tumeshaanza leo ni siku u ama kipindi chetu cha tatu kwao kuna mambo kaa wakada tuliangalia nikumbushe tu kwamba paulo anajaribu kutatua mambo manne moja ni kwamba anajaribu kusisitiza kwamba haki inapatikana kwa imani kwa yesu kristo na mbili kwamba watu wa mataifa ambao sio waisraeli wanaingia katika agano kuwa wana wa abrahamu kwa sababu ya imani yao kwa yesu kristo tatu kwamba tunakuwa wana wa mungu kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na nne kwamba tunaishi maisha ya ukristo maisha ya wana wa mungu maisha ya haki kwa kuongozwa na kuwezeshwa na roho mtakatifu k haya ndio mambo manne ambayo tutayachambua lakini kipindi cha kwanza na cha pili tukuwa tunachambua tu jinsi ambavyo paulo alikuwa anatetea utume wake kwamba anasema twende kwa galatia moja mstara ule wa kwanza anasema paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na wanadamu mbali na yesu kristo na mungu baba aliyemfufua kutoka kwa wafu na nikakwambia mtume ni mtu ambaye amepewa mamlaka maalum na ujumbe maalum na mstari ule wa sita paulo anasema anatoleza ujumbe alionao anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukea injili ya namna nyingine kwa lugha nyingine anasema injili ya paulo ilikuwa ni injili ya neema injili ya kristo unaposema injili ya neema ama injili ya kristo ama injili ya mungu ni kitu hichi chonazungumza ni lugha tofauti ni namna tofauti ya kuwakilisha lakini lugha ni ile ile kwa hyo anasema ujumbe wake ni ujumbe unaomuhusu yesu kristo na neema ya mungu ndio injili ndio meseji yake aliyokuwa nayo sasa twende ule mstari wa <clears throat> mstari wa ngapi msari wa 11 wanz alafu tutarudi hapo kwenye mstari wa sita anasema hivi kwa maana ndugu zangu injili hiyo niliyo waubiri nawajulisha ya kuwa sio ya namna ya kibinadamu kwao anasema injili yake siyo ya namna ya kibinadamu injili yake chimbuko lake sio binadamu anasema kwa kuwa sikuipokea kwa mwanadamu wala sikufundishwa na mwanadamu bali kwa ufunuo wa yesu kristo kwayo anasema injili hii sijafundishwa na wanadamu wala hii njili sijapokea kutoka kwa wanadamu kama vile ambavyo watu wanavumisha kumbuka nilikwambia watu wanavumisha kwamba alipata mafundisho yake kutoka kwa petro na yakobo tena kwa kukaa siku chache paulo anasemaa ngoja niwaeleze kinagaubaga jinsi ambavyo hii meseji huu ujumbe maalum ilionao anasema injili hii nimeipata kwa sababu ya ufunuo kwa yesangamsaa 1b anasema kwa kuwa sikuipokea kwa mwanadamu wala sikufundishwa na mwanadamu bali kwa ufunuo wa yesu kristo kwa lugha nyingine alitokewa na yesu kristo sasa unaposoma maandiko tunafahamu paulo alitokewa mara kadhaa safari ya kwanza ni wakati anakwenda dameski kukamata wakristo lakini tunalo msara wa 1ta msara wa atat anasema hivyo maana mmesikia habari za mwenendo wangu zamani katika dini ya kiyahudi kwamba nilitesa kanisa la mungu kupita kiasi nikaliharibu kwahio anasema dini yake ilimsukuma kuharibu ukristo kuharibu kanisa la mungu kuharibu kazi ya mungu angalole mara1 tena anasema maana mmesikia habari za mwenendo wangu zamani katika dini mneno msikiz hapa dini ya kiyahudi kwamba nililitesa kanisa la mungu kupita kiasi nikaliharibu sasa nikuulize na wewe je yeah. ni roho wa kristo ndiye anayekudhibiti na ndiye anayet ndiye anayeamua useme nini na ufanye nini ama ni dini yako hmm? ni roho wa kristo ama dini yako na tunavyozungumzia dini hapa tungaweza kuchambua mbali zai tukasema ama dhehebu lako ama huduma yenu nini ambacho kinakudhibiti kinakukontrol paulo anasema kwa sababu ya dini ya kiyahudi ilikuwa kwenye damu akazunguka akilitesa kanisa na kuliharibu kanisa je inawezekana wewe ambae unanisikiliza umeshadanganywa na dini sijui dini yako nnini ama dhehebu lako ama huduma yako na kwa manao umezunguka ukiharibu kazi ya mungu ukilitesa kanisa la mungu na kuharibu kanisa la mungu je labda ametokea mtumishi ana viwango vikubwa kwenye eneo lenu mkoa wenu wilaya yenu anatumika na mungu kwa viwango vya sivyokuwa vya kawaida watu wanapona watu wanafunguliwa na wewe umeshirikiana na mchungaji wako na kiongozi wako na mtumi wako na nabii wako mnaanza kusambaza maneno ya uongo mnasema maneno ya uzushi dhidi ya hiyo kazi ya mungu huyo ndugu anafanya kazi ya mungu anajenga kanisa la mungu badala ya kuruhusu ajenge mwili wa kristo ninyi mnaharibu ninyi mnasabaratisha kwamba amefundisha amehubiria watu amewaletea kweli watu wameokoka alafu ninyi mnakuja mnaingiza sumu je rafiki huo umeshiriki katika hiyo dhambi je unashiriki katika huo ujinga wa dini je unashiriki katika huo ujinga wa ibilisi badala ya kukusanya pamoja na yesu Christo, na yesu kristo umeamua kuwa kinyume yesu kristo m ukipima mwenendo wako unaweza ukasema aunaunga ka, mkono kazi ya kulijenga kanisa kujenga mwili wa kristo ama unaunga mkono kazi ya kuharibu na kulisambaratisha kanisa mwili wa kristo je mtizamu wako ni kwamba sababu tu kwamba watu hawaabudu pamoja na ninyi katika kanisa lenu kwa ka unasema kwamba wao sio wa kristo na kwa maneo unasema kwamba wao sio wa yesu je kwa sababu hawaabudu hawaabudhawaabudu katika kanisa lenu hawako chini ya kiongozi wenu hutaki kuwatambua na kuwaheshimu hao watu kama ni wakristo kama wewe pamoja na kwamba wamemwamini yesu kristo pamoja na kwamba wameokoka wamezaliwa mara ya pili je mtu yeyote ambaye yuko, yuko nje ya huduma yenu yuko nje ya kanisa lenu yuko nje ya dhehebu lenu je mmemfanya kuwa adui je unapokutana na mafundisho mapya una paniki unaanza kushambulia na kusambaza uvumi ama unatega sikio na kumwambia roho mtakatifu nisaidie kuchambua niweze kujua kweli ni ipi na uongo ni upi sijui si kawa unanyelewa si, hii kitu ni cha muhimu sana rafiki na paulo anaelezea hapa ngoja, ngoja hey. nisemeje ni unajua haya mambo hebu tuende kwenye luka 9 amu yoana akajibu akamwambia bwana mkubwa namwambia bwana yesu tuliona mtu anatoa pepo kwa jina lako tukamkataza kwa sababu hafuatani na sisi kwa sababu sio kwa sababu hayuko chini yako wewe kwa sababu hafuatani na sisi tukamkuta anatoa pepo kwa jina lako yesu tukamkataza sikia jibu la bwana yesu msari wa hamsini yesu akamwambia msimkataze kwa kuwa yeye ambaye si kinyume chetu yu upande wetu msimkataze kwa kuwa yeye ambaye si kinyume chetu yu upande wetu awa jamaa wanataka kumkataza tuko sawasawa rafiki sasa anaponyenyuka mtumishi mpya edha ni nabii edha ni mtume edha ni mchungaji chochote kile ambacho anajiita anagubiri njili ya yesu kristo na <coughs> anadhirisha matendo ya yesu kristo matendo makuu ya yesu kristo hua unamwombea ama na nawe unainuka unampinga unasema kwa kuwa hafuatani na ninyi kwa kuwa yeye sio sehemu la dhehebu yenu kuwa sio sehemu ya kanisa lenu kwama mnasema ni wakuzimu mnasema ni washetani mnasema ni asita nasema ni je na nawe uko kwenye huo ujinga hivi una habari kwa kufanya hivyo ni kwamba unatembea katika manake, ni kwamba nm unamkufururoho mtakatfnajul hiv unajua hilo hivi unajua kazi ya mungu mtu anapofanya kazi ya mungu alafu ukahusisha ho kazi ya mungu na ibilisi ni kama unamkufuru roho mtakatifu unalijua hilo ama ulijui, rafiki na imekutosha hiyo turudi kwenye iblsi nikwamba unamkufuuhotsuue pathapchap ko paulo anasema hivi maana mmesikia habari za mwenendo wangu zamani katika dini ya kiyahudi kwamba nililitesa kanisa la mungu kupita kiasi nikaliharibu kumi na nne na labda nizungumze kitu hapa kuna watu ambao kazi yenu mnashiriki katika mambo ya ushirikina alafu mnaamini kwenda kuliharibu kanisa hmm? na kwa wale rafiki zangu walioko babati kuna hapo vijiganga vya kenyeji kenyeji vikasema sindo tunamzuia urumagadi asije babati sasa nakuja nakuja hamna uwezo wa kunizuia wakunizuia nlisema niwambele mjue na kwa wale wakristo wenzangu ambao mnanipinga mnasema kwaba mii ni wakuzimu mimi ni frimason mimi ni staa mii ni nabii wa uongo nakuja je mtakuwa mko tayari kushirikiana na mimi kulijenga kanisa kujenga mwili wa kristo ama mtaingia katika kuliharibu kanisa na kama mtasimama katika kuliharibu kanisa je ninyi mko upande wa yesu ama mko kinyume na yesu maana kama ukusanyi na yesu nini unatawanya ama kama ujui moja twende luka nimesema hapo <laughs> tuko sawa uh, bwana yesu ametoa pepo alafu akamshutumwa mstari wa ishirini anasema lakini ikiwa mimi natoa pepo kwa kidole cha mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia mtu mwenye nguvu aliyejifunga silaha zake ailindapo nyumba yake vitu vyake viko salama lakini mtu mwenye nguvu kuliko yeye atakapomwendea na kumshinda amnyanganya silaha zake zote alizokuwa akizitegemea na kuagawanya mateka yake mtu ambaye si pamoja nami yu kinyume changu na mtu asiyekusanya pamoja nami hutawanya koo nawambia wale warafiki wa zangu wa babati nakuja je mtashirikiana na mimi kukusanya kwa ajili ya yesu kristo ama mtatawanya mko upande wa yesu kristo ama mko kinyume na yesu kristo nawaachia hiyo turudi kwenye wagalatia 1 sasa najua mtaitisha semina <laughs> mtaitisha na mikutano ya nje kwa sababu mmesikia urumagari anakuja mtaita na askofu mwiteni kabisa pendelee wagalatia 113 haleluya anasema maana mmesikia habari za mwenendo wangu zamani katika dini ya kiyahudi kwamba nililitesa kanisa la mungu kupita kiasi nikaliharibu Kuminane. nami niliendelea katika dini ya kiyahudi kuliko wengi walio hirimu zangu katika kabila yangu nikajitahidi sana katika kuyashika mapokeo ya baba zangu kwao paulo alikuwa amegubikwa na dini amegubikwa na mapokeo na kama kuna kitu ni adui mkubwa wa kazi ya yesu kristo ni dini roho ya dini na mapokeo lakini mungu aliyenitenga tangu tumboni mwa mama yangu akaniita kwa neema yake alipoona vema kumdiirisha mwanawe ndani yangu ili niwahubirie mataifa habari zake mara sikufanya shauri na watu wenye mwili na damu wala sikupanda kwenda yerusalemu kwa hao waliokuwa mitume kabla yangu bali nilikwenda zangu arabuni kisha nikarudi tena dameski kwao anasema baada ya kutokewa na yesu dameski baada ya pale anasema nilikuja nikaenda arabuni na wengi wanaamini kwamba alikwenda mlima sinai akakaa muda wa miaka mitatu akijifunza akila ufunuo kutoka mbele za yesu kristo alafu baada ya hapo akarudi dameski tena kumi na nane kisha baada ya miaka mitatu nilipanda kwenda yerusalemu ili nionane na kefa nikakaa kwake siku kumi na tano lakini sikumwona mtume mwingine ila yakobo ndugu yake bwana na hayo ninayowaandikia angalieni mbele za mungu sisemi uongo baadaye nilikwenda pande za shamu na kilikia lakini sikujulikana uso wangu na makanisa ya yudea yaliyokuwa katika kristo ila wamesikia tu ya kwamba huyo aliyetutesa hapo kwanza sasa anahubiri imani ile aliyoiharibu zamani wakamtukuza mungu kwa ajili yangu kwa anatupa historia yake jinsi ambavyo ya alipata injili yake na jinsi ambavyo alikwenda arabuni miaka mitatu baada hapo akarudi akaenda yerusalemu kutana na petro pamoja na yakobo wakazungumza kisha zake. Sasa. Kwa anasema, na wakazu ashanga a mojast nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watu wawataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo sasa anasema nawashangaa nimekuja kwenu nimehubiri injili ya kristo injili inahusu neema ya yesu kristo kwamba watu sasa hivi kwa sababu ya neema ya yesu kristo kwa sababu ya neema ya mungu wanakubalika wanapokelewa katika mungu sasa niseme kitu hichi najua hapa ndo huwa tunaanza kupotezana sasa na as wale wataalam tulionao najua wengine wanazima redio wengine watatoka kwenye magrupu yaasa m n lini kama huwezi ukawa mnyenyekevu wa kuruhusu neno la mungu likazungumza na nawewe na hata likakuweka huru kutoka katika roho ya dini na likaondoa mapokeo ambao umemezeshwa ndeni una shida utaendelea kuwa mkristo mchanga mtoto mdogo mpaka lini na wakati umeitwa ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kime cha utimlifu wa kristo kwaho ukiona imekuwa ngumu rafiki vumilia usiikatae ihifadhi pembeni sema hichi kinachozungumza sikielewi ngoja nikiweke pembeni uendelee kusikiliza kile ambacho utakielewa kipokee kile ambacho ujakielewa kihifadhi pembeni mwambie roho mtakatifu aje ajkueleweshe hivyo ndivyo ambavyo unajifunza na kama unajidanganya kwamba wewe na hehebu lenu kwamba mnajua kila kitu mnajua vyote then kama paulo anavyosema basi ninyi ni mabumbumbu sio mimi nasema paulo anasema mtu anadhania kuwa anajua hajajua bado wote bado tuko katika kujifunza mimi mwenyewe bado niko katika kujifunza niko katika mchakato wa kujifunza kila siku nakutana na vitu vipya na natakiwa kufanya maamuzi edha nikubaliane na hiyo kweli mpya niliyoisikia ama ni nikiikataa kktaendla kuwa mtumwa nikiipokea hiyo kweli nakua huru ndicho mbahowa lisema nasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine wala si nyingine hasa anavyosema injili namna nyingine maanayake nini twende nikakuonyeshe kwenye wakorinto wa pili mlango wa kumi na 1oj nianze msari ule watatu anasema lakini na hofu kama yule nyoka alivyomdanganya hawa kwa hila yake asije akaawaaribu fikira zenu mkauacha unyoofu na usafi kwa kristo maana yeye ajaye akihubiri yesu mwingine ambaye sisi hatukumuhubiri au mkimpokea roho nyingine msiyoipokea au injili nyingine msiyoikubali mnavumiliana naye punde kwa hio anasema shida ni kwamba kuna watu wanakuja wanamuubiri yesu mwingine wanawaletea roho mwingine ambaye si roho na wanawaletea injili nyingine ambayo sio injili na anasema ni kwamba mnamvumilia ma shidaenunikwamba naviatuda umekuwa ukisikiliza mafundisho umeokoka muda gani na wala sijui hivi lakini mafundisho haya mafundisho yawacha, haya mafundisho ya kweli haya haya tuache pembeni hayo mafundisho ambayo umekuwa ukiasikia kwa miaka yote ambayo umeokoka yamebadilisha maisha yako kwa kiasi gani nataka ilo swali ujuulize na kwa wale ambao mlikuja mkaanza kusikiliza vipindi ama mafundisho ya ma neema mkaanza kusikia injili ya kristo tangu umeanza kusikia injili ya kristo tangu umeanza kusikiliza vipindi vya neema na kweli maisha yako yamebadilika kwa kiasi gani kwa sababu injili ya yesu kristo na roho wake ambaye ni roho mtakatifu ina uwezo wa kubadilisha maisha yako manake niama maisha yako yanabadilika bila jasho lakini shida ni kwamba watu wengi wamegeukea injili nyingine sio injili ya kristo wala sio injili ya neema na kwa maana hiyo wanasikiliza roho ya dini badala ya kumsikiliza roho mtakatifu badala ya kusikiliza habari njema wanasikiliza habari ngumu alafu wanadhania habari ngumu ndio injili sijuikaa ananyeelewa tumepewa neema ya mungu ili tuweze kuwa na akses na mungu neema ya mungu inaturuhusu sisi tuweze kuwa na uhusiano na mungu tuweze kuwasiliana na mungu kusiwe na kizuizi chochote cha kutuzuia sisi kufanya ushirika na mungu nti kazi ya neema na hiyo ni zawadi yesu kristo kwa damu yake kwa uti wake hata mauti ya msalaba ndiye amewezesha leo hii yeyote yule ambaye anataka kumwomba mungu na kuzungumza na mungu kwa sababu ya neema ya yesu kristo kwa sababu ya kazi kamilifu ya msalaba ana uwezo ndio maana wewe siku unaokoka ulikuwa hujaokoka lakini mungu akasikia maombi yako ukiwa mwenye dhambi bado dambi badouo anasema aa ashang injili nyingine injili ambayo mim sikualetea mnaacha injili ya neema ya kristo mnamfuata yesu mwingine ngoja nikuulize swali dogo tu nikwache nalo wanaesu anasema nooni kwangu na na mizigo na na mizigo nami kutoka kwangu nanyi mtapata raha na wa n umana tzsmtapata ekienda kwae anasema tukienda kwake kwa tutapata afskwetu alangu iili ayo mafundisho mengine waliokuwa ukiaskliza nje ya mafundisho ya kristo je yanakupunguzia mizigo ama yanakuongezea mizigo mbili je yanasababisha raha nafsini mwako ama yanakuingizia wasiwasi hofu na uzuni na kama hayakupi raha nafsini mwako na kama hayakupunguzii mzigo je huyo yesu unayemsikiliza ni yesu huyu huyu wa paulo yesu huyu, huyu wa kwenye injili ya matayo marko luka ya yohana ama unamsikiliza yesu mwingine hiyo injili unayosikiliza ni injili ya yesu kristo ama unasikiliza kitu kingine ambacho kinaitwa injili je ni roho wa yesu kristo ndiye anayekufundisha na kukuongoza na kukufunulia ama ni roho ya dini dini kazi yake ni kukuongezea mizigo ndio roho ya dini inayofanya roho mtakatifu kwa kuwa ni roho wa kristo kazi yake ni kukupunguzia mizigo kwa hiyo wewe unamfuata yesu yupi unasikiliza injili ipi hatua ya kwanza kabisa yakurekebisha kuachana na yesu fek na kumgeukia yeurina kuachana na injili fek na kugeukia oriina kuacha kuongozwa na roho ya dini na kuongozwa na roho mtakatifu nikumpokea ris kuwa bwana na ow maisha yako maombi yafuatayo katika vya wako sema mungu fay nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kwa kinywa changu ya kuwa yesu hakikukaribisha katika maisha yangu ue bwaa namwokozi wa maisha yangu maana maishayangu wa a waakupa ongea karibu katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo maali uipo naionon mtakatifu ambao ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani na tumishi yasiyoshingwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali kalioimani nawezekana zaidi ya yote wanafaham kuwa kutumia imani tu ndio nawezi kuziwa shari yote yenye moto ya shitani majiba nasohati haya ykutayapata imani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na malimuhurumagadi watu wengi wa waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika 呜。 kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 76267 au78922 au nitarubia 762267 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi