vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi yesu ambaye ni mwanakuondo mungu alichukua aliondoa dhambi ya ulimwengu i na kwa maana dhambi zilizopita zilizopo na zinazokuja yesu kristo kwa kupitia kazi yaikamilifu alikuva kaziondoa na watu wengi wakiambiwa namna hiyo wanapata hiowakinakua ngumu kuamini hivi na maana yesu alikufa akamwaga damu yake na ile damu yake ikaondoa dhambi zangu zilizopita zilizopo na zitakazokuja haiwezekani popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa, kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo well, unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa. kama utafikiri vizuri automatiali utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia vipindi vya neema na kweli ambavyo vinamletea mafundisho ya kristo Uh, kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya video basi unaweza kwenda kwenye youtube channel yetu ambayo inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale usisahau kusubsribe na usisahau pia kuenyeza kengele na kama utaangalia video yeyote basi tungependa kwamba uweze kulik pamoja na kushare na watu wengine kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza injili um, pia mafundisho aya yanapatikana kwa njia ya sauti audio kwa wale ambao wanaogopa data nyingi kwa ajili ya youtube unaweza kwenda kwenye podcast yetu uh, kuna google podcast kuna apple podcast pamoja na spotify ukiingia mle ndani andika tu mwalimu huruma gadi alafu utaweza kusubscribe utakuta mafundisho haya yanayoendelea na mafundisho ya nyuma ambayo labda ukupata fursa ya kuyasikiliza ama labda una maswali fulani fulani basi ukienda ukiangalia utakuta kufuatana na vichwa vya somo vilivyo ukaweza kupata majibu yako nitoe Ni shukrani kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kila siku pasipo kuchoka lakini zaidi ya yote pia umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na wewe mwenyewe pia umekuwa ukiwafundisha wengine kile ambacho umejifunza <coughs> asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako Um, ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako usichoke endelea kufanya maombi na mwisho nitoe shukurani kwa ajili ya wale wote ambao kwa sadaka zao za upendo wamekuwa wakichangia gharama za redio ama kupeleka injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli kila mwezi asante sana kwa matoleo yako hayo sadaka yako hiyo ya upendo hakika kwa kutoa kwako umedhihirisha vitu kadhaa moja umedhihirisha kwamba unampenda mungu eh? lakini mbili pia umedhihirisha kwamba unampenda wale ambao mungu anawapenda kumbuka mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa wa pekee lakini pia tatu inakusababisha wewe utembee katika roho ya ukarimu kwa lugha nyingine kila unapotoa unavunja eh? unavunja nini unavunja ya uchoyo lakini pia mwisho piamwisho kwamba unamweshimu mungu na mapato yako unamweshimu mungu na mali zako unathibitisha kwamba hakika haka kwamba mungu ndiye chanzo chako na wala sio jasho lako wala nguvu yako yao mwenyewe kwa hiyo ao sana kwa an nafanya hivyo kumbuka kuna watu ambao namna pekee wanaweza kufikiwa na injili ni kwa wao kufikiwa kwa njia ya redio kwa hiyo nakupa ongera sana kwa kupenda kile ambacho mungu anakipenda ambao ni watu waliumba katika sura na mfano wake mwenyewe basi uh, tunaendelea na somo letu tunachambua kitabu cha wagalatia ama ba- ba- barua ya paulo kwa wagalatia na tumeshaangalia mambo kadhaa kama ukuweza kusa vipindi vitatu vya nyuma vopita, basi ningekushauri basishaui kufanya hivyo kuna mambo mengi tuliyazungumza na leo hii sitapenda kurudia nitapenda tu nisonge mbele moja kwa moja kwao moja kwa moja nataka tuende kwenye wagalatia mlango wa kwanza tutasoma mstari ule wa sita mpaka ule mstari wa watis wagalatia mlango wa kwanza mstari ule wa wasit mpaka ule wa tisa anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watu wawataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo tuliowaubiria na alaaniwe kama tulivyotangulia kusema na sasa, nas, na sasa nasema tena mtu awaye yote akiwahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo mlioipokea na alaaniwe sasa kuna vitu kadhaa nataka tuvichambue hapa <coughs> uh, jana tuliangalia kwamba kuna injili nyingine kwamba yesu mwingine na roho mwingine kwo kama ukusikiliza rudi uende ukasikilize lakini leo nataka tuchambue kidogo angalia kwa kuwa mnamwacha upesi hivi katika neema ya angalanashanga kwakua namwacha upesialiwaita nema a kist nataka tuanze kwanza kwa kuweka msingi kwa injili sai a tuangali nialuakbanli maanak ni habari njema actually uki, uki, ukisoma kwa, kwa ngoja uh, kwenye kwenye lugha ya kinini ya kiyunani ki ama tunasema kwa kigiriki eh, anavyozungumza kwamba habari mnageukia injili nyingine hichi ndicho ambacho uh, neno ambalo linatumika oja nikuonyeshe neno ambalo linatumika eh, anasema okay, anasema ni eujlon maanake ni kwamba ama injili maanake anasema good tidings kwamba ni habari njema ambao ni nzuri nzuri mno kiasi kwamba hata ukielezwa kuiamini inakuwa vigumu inaleta shida na kwa wanatheolojia na watu wa historia wanavyotueleza in infat wanasema kwamba hili uh, neno la injili lilikuwa limeshatoweka katika jamii bwana yesu ndiye alilirudisha wakati anaanza kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na kuiamini injili yee yeah, ndo alianza kurudisha ili neno kwamba ni habari njema habari nzuri mno mno mno mno kiasi kwamba ukiambiwa akili yako inapata shida Isi, too good news to be true ndio wengine wanatafsiri namna yni ni nzuri mno yaani ni kweli lakini unasema anasema mbonakaasiaminiamini mm, vile kama umea kutokewa na kitu rafiki <coughs> kikakutokea alafu yesu umekikamata hicho kitu ama umepata hicho kitu lakini kila ukifikiria mazingira kipata, na namna ulivyokipata akili yako inashindwa kuamini pamoja na kwamba umekishika ndo, ndo neno injili maanayake llivyo kwamba ni, ni nzuri nzuri mno ankwamba ukielezewa ambao utaangalia da injili tunazungumzia kwamba ni habari njema habari nzuri mno mno mno ni kama mtu alikuwa amehukumiwa adhabu ya kifo aadhabu ya kunyongwa alafu gafla anasubiria kunyongwa anakuja nambia kwamba msamaha umepita eh, labda rais amepitisha msamaha kwamba hautanyongwa tena lakini sio hivyo tu kwa kuwa sasa umeshatumikia miaka kumi je bas tumeamua kukuachilia uko huru ni nzuri mno kwa huyu mtu yani especially ukuta labda mtu alikuwa hajafanya kosa kosa ama amefanya na mtliujafanyaomefanya osanameshaijutia ni nzuri mno hata wakati ametoka aamini kwenye akili yake ama ni sawasawa na mtu alikuwa kwenye gari labda alafu ikapata ajali ile gari ikaisha ikaisha kabisa ikaisha kaisaish kiasiama ukiambiwa kuna binadamu alikuepo mle ndani na, mzima na akatoka mzima kuamini na huyu mtu akatoka hajachubuka hajaumia hajavunjika sehemu hata moja sehemuhatamoja yani, akiangalia ni mzima lakini akiangalia gari akili yake inataka kuzima ndo si, injili ndomaana neno injili kwao ni habari nzuri nzuri mno kiasi kwamba watu wakisikia wanalipuka kwa furaha ndani ya mioyo yao sasa paulo alikuwa akihubiri nini injili namna gani ambayo paulo alikuwa kiubiri ko hicho ndicho ambacho nataka tukiangalie kwanza kabla <tostos> na, na, na, na pointi zinazofuatia k moja kwa moja tuende kwenye warumi mlango wa kwanza warumi mlango wa kwanza <coughs> na nitaanza mstari wa kwanza mpaka ule wangapi wa wan wa, wa, warumi mlango wa kwanza mstari wa kwanza mpaka wali wanne anasema paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa aihubiri injili ya mungu ahubiri habari njema ya mungu ambayo kwaaanakuelezea habari njema ya jeba, mungu inahusu nini ambayo mungu amekwisha kuiahidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo wa wawafu yesu kristo bwana wetu kwaa anasema injili inahusu habari njema ya yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu kwao imejikita kuzunguka hapo napenda tukienda kwenye mstara ule <coughs> wa kumi na sita mstara wa kumi na sita lakini tusome kwenye bibilia tafsiri ya neno wao wameipatia exactly ya neno anasema hivi msai wa, a anasema mimi si haya injili ya kristo naona hiyo kitu rafiki injili ya kristo isto habari njema na ni kristo anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia anasema aone n kwa ajili ya habari njema inayomhusu kristo kwao injili siku zote imejikita na inamzunguka kristo sasa <coughs> kuhusu nini kuhusu kristo kuhusuukristo nataka twende kwenye wakorinto wa kwanza na mlango ule wa 1uiaa alafu taangalia mstari ule wa kwanza labda mpaka mstari ule wa, wa, wa, wa tano sio mbay waorinto wa kwanza mlango wa a wa kwanza mpaka ule wa tano anansema basi, basi ndugu zangu na waarifu ile injili habari njema niliyowaubiria ambayo ndiyo mliyoipokea na katika hiyo mnasimama na kwa hiyo mnaokolewa ikiwa mnayashika sana maneno niliyowaubiria isipokuwa mliamini bure msare <coughs> wa tatu anasema hivi kwa maana niliwatolea ninyi hapo mwanzo yale niliyoyapokea mimi mwenyewe ya kuwa kristo alikufa kwa ajili ya dhambi zetu sawa ya kuwa kristo alikufa kwa ajili ya dhambi zetu kama yanenavyo maandiko na ya kuwa alizikwa na ya kuwa alifufuka siku ya tatu kama yanenavyo maandiko kwa hiyo habari njema inahusu inahusui injili inahusu inamhusu yesu kristo na niongezee kitu hapa inahusu maisha yake yalivyoishi matayo marko luka yohana yaani habari za yesu anazareti jisi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akaenda kila mahali akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi hiyo ni matendo ya mitume 8 o kuna hicho kipindi ambacho maisha ya yesu aliyokuwepo lakini pia inahusu kufaa kwake kwa ajili ya dhambi za ulimwengu ili aondoe dhambi za ulimwengu na ndio <coughs> nambia ni habari njema mno kwanini kuna watu wanapata shida leo hii tukiwambia kwamba kama ambavyo neno linasema kwamba yesu ambaye ni mwanakuondo wa mungu alichukua aliondoa dhambi ya ulimwengu mzima na kwa maana hiyo dhambi zilizopita zilizopo na, yesu Christo, kwa kupitia kazi kamilifu, alikufa kazi na watu wengi wakiambiwa namna hiyo wanapata shida inakuwa ngumu kuamini kwa zinazokujaww kwamba <coughs> hivi namaana yesu alikufa akamwaga damu yake na ile damu yake imeondoa dhambi zangu zilizopita zilizopo na zitakazokuja haiwezekani lakini watu hawa, hawa wanakubali kwamba damu ya yesu iliyomwagika kwa ajili ya kushughulikia dhambi zao ilimwagika miaka b iliyopita kama huamini kwamba damu ya yesu kristo ina uwezo wa kuondoa dhambi zako zitakazokuja basi manake ukovu wako ni sufuri manake alipokufa ulikuwa hujazaliwa alipokufa ulikuwa hujafanya dhambi hata moja kwao damu yake ilimwagika ikashughulika na dhambi yako kabla haujazaliwa ikashughulika na dhambi yako kabla ujafanya na kwa maneo heo ni habari njema mno ndio maana watu wengi wakisikia wanakataa wanaokota mawe wanapinga kwa sababu gani hawajui maana injili saa tuyaacha yosi sehemu kwa hiyo tunasema habari njema inamhusu yesu kristo inahusu maisha yake kitabu cha matayo luka lukayna samari nzuri matendo ya a mitme habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka kila mali akitenda kazi njema <coughs> na kuponya wote walioonewa na ibilisi hiyo Pati kwa patiwani patitu inahusu kufa kwake kwa kufa kwa yesu kristo aliondoa alichukua dhambi za ulimwengu mzima aliondoa dhambi ya kila mtu kila mtu dhambi yake imeondolewa ndio maana inaitwa habari njema kila mtu inawezekana ni mganga wa kenyeji unanisikiliza dhambi yako mfrendi yesu kristo alichukua pale msalabani inawezekana wwe ni jambazi yesu kristo alichukua dhambi yako alilipiaumbuka mshahara wa dhambi ni mauti ndo maana yesu alipokufa alikufa kwa ajili ya watu wote sio kwa ajili ya watu wachache kwa ajili ya ulimwengu mzima kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa wa pekee aliupenda ulimwengu yesu kristo alikufa kwajili ya ulimwengu hiyo ni yoana 6 lakini tunaambiwa kwenye et kwenye warakawa kwanza wa yohana mlano wa pili kwamba yesu ni kipatanisho sio kipatanisho cha dhambi za, watak, za watakatifu u bali dhambi za ulimwengu mzima alikufa akalipia unachotakiwa nini ni ukubali ukubaliane yani na hii habari njema ukubali kumfanya yesu kristo kwa bwana na mwokozi wa maisha yako aoikuwa moja moja matendo ya mitume mtume habari za yesu kristo jinsi mbao mungu alimpaka mafuta mtakatifu na nguvu nay akaenda kila akitenda kazi njema mbili alikufa kwa ajili ya kushughulika na dhambi za ulimwengu mzima tatu alifufuka ili watu wote wanaomwamini wawe wenye haki kumbuka alifufuka ili watu wote wanaomwamini wawe wenye haki lakini nne pia alionekana akapaa akaenda mbinguni na kwa maana hiyo yesu kristo ni mtawala wa mbinguni duniani na hata kuzimu ni mtawala wa maeneo yote yeye ndio bwana wa mabwana k hiyo ndio habari njema ambayo ilikuwa inazungumzwa inahubiriwa na, na paulo kipengele kingine <coughs> nikakuonyeshe twende kwenye, kwenye matendo ya mitume matendo ya mitume mlango le wa8 aa nataka uone, uone samari e, ya, ya, ya utumishi wa paulo kwao matando ya mitume 28 30 anasema hivi paulo huyu akakaa muda wa miaka miwili kamili katika nyumba yake aliyokuwa ameipanga akawakaribisha watu wote waliokuwa wakimwendea akiubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu kristo kwa ujasiri mwingi asikatazwe na mtu kwaio sio tu kwamba paulo alikuwa akiubiri na kufundisha habari za yesu kristo lakini paulo pia alikuwa akihubiri injili ya ufalme wa mungu tunakenda sawasawa kumbuka tuae kuangalia ni injili ya gani ambao paulo aliwapelekea wagalatia kwao alikuwa pia akihubiri habari za injili ya ufalme wa mungu na nakuhakikishia watu wengi hawajasikie injili ya ufalme wa mungu na inawezekana labda tukimaliza mtiririko wa uchambuzi uchambuzihuu tukaingia kwenye habari ya ufalme wa mungu tutaangalia uko mbele na pointi ya mwisho nataka uione ni hii hapa kwenye matendo ya mitume ishi matendo ya mitume mlango ule wa ishini alafu tuanze msaro msaro wa msaap marwa anasema hivi paulo anazungumza matendo mateno a mitume lakini siyahesabu maisha yangu kuwa kitu ha thamani kwangu kama kuumaliza mwenendo wangu na huduma ile niliyoipokea kwa bwana yesu kuishuhudia habari njema ya neema ya mungu injili ya neema ya mungu kwaho tunaweza basi kuweka kujumlisha namna hii habari njema iliyohubiriwa na paulo ilikuwa inamuhusu yesu kristo ilikuwa inahusu ufalme wa mungu na ilikuwa inahusu neema ya mungu sasa kumbuka yesu kristo ndiye ambaye anatuletea neema ya mungu na hii neema ya mungu ndio inayotufungulia i si mlango kuingia ndani ya ufalme wa mungu ntarudia tena yesu kristo ndiye anayetuletea neema ya mungu na hii neema ya mungu ndie inayotufungulia sisi mlango inayotufanya sisi tuweze kufuzu na kuingia na kuzaliwa mara ya pili katika ufalme wa mungu bila hii neema ya okovu hauwezi wewe ukazaliwa kuingia katika ufalme wa mungu kumbuka kupitia neema ya mungu vikwazo vyote na vizuizi vyote ambavyo vingekuzuia wewe kuingia katika ufalme wa mungu vinakuwa vimeondolewa kwahio unapotia imani yako kwa yesu kristo inafungua mlango wa wewe kuweza kupokea kutoka katika hii neema ya mungu na kitu kimojawapo unachokipokea kutoka katika hii neema ya mungu ni ufalme wa mungu Tunakona sasa aasaawo <clears throat> bila neema huwezi kuingia katika ufalme wa mungu wala huwezi ukaishi maisha ndani ya ufalme wa mungu unaknda sawasawa lakini sio hivyo tu hii neema pia huwezi ukaipata bila yesu kristo ni moja nikuonyeshe kitu tende tukaangalie katika yohana yohanamosb ama tuanze yohana moja nisome mstari wa kumi na ngapi nisome wa kumi na nn eh, na wa kumina si na wakumi na saba yoana eh. mlango wa kwanza mstari wa kumi na nne halafu ntasoma mstari wa kumina sita na wa kumi na saba anasema naye neno tunafahamu na kristo alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokae kwa baba amejaa neema na kweli kwo yesu kristo neno ambaye akafanyika mwili ambaye ni yesu kristo alikuwa amejaa neema na kweli mstar1 kwa kuwa katika utimilifu wake yani utimilifu wa yesu kristo sisi sote tulipokea na neema juu ya neema sb kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo sasa anasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa lugha nyingine ujio wa yesu kristo ndio ulikuwa ujio wa neema na kweli nakumbuka kweli nani yesu kristo kwa hiyo neema nani neema ni yesu kristo sasa oja nikuonyeshe matunda ya hii neema Maki, kwa nini inakuwa ni habari njema hii neema kwa mfano ngoja nikusomea mstari mmoja tende kwenye waraka wa kwanza wa yohana kitu okay kuna mstari mmoja unapenda kutumika sana ngoja uh, niangalia noaingaitaupatanio kwenye isaya e, wanapenda kweli kweli kweli watakatifu wanapenda kweli kuutumia hau wahusu lakini wanapenda kweli kuutumia angalia yani. <laughs> isaya t mstari wa kwanza anasema tazama mkono wa bwana haukupunguka hata usiweze kuokoa wala sikio lake si zito hata lisiweze kusikia mstari wa pili lakini maovu yenu yamewafarikisha ninyi na mungu wenu na dhambi zenu zimeuficha uso wake msiuone hata hataki kusikia kwao inkia kwenye maombi ya rehema ingia uombe utubu mungu anaasira ameficha uso wake ameziba masikio yake ametia pamba kwenye masikio yake kwa sababu ya dhambi <applause> <Ngaba> nojewo, <sorry. laughs> watu wanachukua wanaanza kuomba rema. Okay. tuangalie mungu dhambi vipi Nae kumbuka zeduajuaatuaahuaabauan nu anaameedamb vumbkaaanyo nama dhambi ni anasema namaafanye dhambi anafanya wasi. kwa kuwa dhambi ni uwasi twende tukaangalie sasa kwenye waefeso lanowaw gu anasemaj f mlangowatukuzwe mungu baba bwanawetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio naatia mbele zake katika pendo Tano, kwa kuwa, alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo kulingana na, na, na radhi ya mapenzi yake s na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa kwa nini neema yake isifiwe sab katika yeye huyo yani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake kaoanasema dhambi zetu zinasamehewa tunao msamaha wa dhambi tunao kama we ni mkristo umezaliwa mara ya pili unao msamaha wa dhambi na anasema huu msamaha wa dhambi ni sawasawa na wingi wa neema yake o mungu anasamee dhambi zako mungu anasamee dhambi zangu ama alisamee dhambi zako na dhambi zangu mimi sawasawa na wingi wa neema yake sio sawasawa na maombi yako ya ya rehema sio na maombi yako yarehema So, sio sawasawa na kufunga kwako no no no nono no. mungu anasamee sawasawa na wingi wa neema yake neema ni nini neema ni kibali cha upendeleo neema ni kupewa kile kitu ambacho haustahili ndio maana a neema kwayo mungu anasamee mungu anaondoa dhambi zako mwana kondoo wa mungu yohana mwana kondoo wa mungu aichukwae dhambi ya ulimwengu hakuna mtu yeyote aliyekwenda kumwomba mungu ili amtoe mwana wake wa pekee ili mwanaye kupitia damu yake dhambi ya ulimwengu iondolewe ni mungu mwenyewe kwa mapenzi yake mwenyewe kwa kutaka kwake mwenyewe aliamua kumtoa yesu kristo kwa ajili ya dhambi za ulimwengu na kwa maana hiyo tunasamehewa dhambi zetu zote dhambi zinaondolewa sawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawasawa na kufunga kwako sio sawasawa na kukesha sio sioni sawasawa na wingi wa neema napataje hii neema ndio maana unatakiwa umwamini yesu kristo ukimwamini yesu kristo kwa kupitia jina lake unapata ondoleo la dhambi nenda kasome, kasome matendo ya mitume mlango wa pili uanze msarule wa 38 E, msara8 na nenda kasome matendo wa mitume mlango wa m2 e, kasome ua na mstari ule wa6 tunapoliamini jina la yesu umbandolileta neema Deni kupitia hii neema yake tunapata wa msamahawaamb dolaa sasaa na wingi wa neema ya mungun anasema katika yeye huyo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake sio asanakufuna kwetu sio sawa sana na kukesha ndio maana wengi wanaenda maporini kufanya kufunga na kuomba rehema kwa zaburi ya hmoj wakitoka huko wanajisikia wako ovyo zaidi wanaona wametengwa na mungu zaidi kwa sababu gani kwa sababu wamekataa kumwamini yesu kristo kwamba ukiliamini jina lake kupitia damu yake sawa sawa na wingi wa neema yake dhambi zinakuwa zimeondolewa kumbuka anasema katika yesu huyo tunao sio tutakuwa nao sio tulikuwa nao tunao msamaa wa dhambi kwao msamaa wa dhambi umeupata kama zawadi kwa sababu ya neema ya yesu kristo that is good news sasa inawezekana unanisikiliza unasema mimi nina dhambi chafu mbaya haiwezekani kabisa leo hii ina habari njema kwako ndugu ukimwamini yesu kristo ukampokea kama bwana na mokozi wa maisha yako haijalishi dhambi loif- it doesn't matter leo zinaondoka na wingi wa neema yake fanya maombi yafuatayo kawa kuwa kuwaklia dhambi zako zote ziondoke sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki naakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera dhambi zako zote zimeondoka sawa na wingi wa neema ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe tunakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako lisalama jina langu naitwa huruma gadi tukutane kesho muna na wakati kama huu kumbuka yesu ni kristo kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simnamba sifuri saba sita nne tano sifurisifuri sifuri, mbili n mbili au sifuri sitasabatatu tassusaa t sifuri sabasita ne tano sifurisifuri mbilimbii au sifuri sitasabatatubmb au sifui sanatsowaliuuru na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi