vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ukenda kwenye mkutano aushakasema kwa sababu wote wamefanya dambi na kupunguka na watukubwa watu watakiwa waitikie wanahesabiwa haki bure kwa neema yake sikubali akaisia katikati akaa kuingiliza wat wanasomea ar kwa sababu wote wamefanya dhambi na kufuukiwa na utukufu wa mungu alafu wanaambia waanze kuomba aba waanze kuba lakini bibli nasema ama kwa sababu wote wanafanya dhambi na kufuukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake ya kwa njia ya ukombozi ulio katikaisoye wanahesabiwa haki bure a wanaondolewa dhambi zao bure waea opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako we unayosikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utiilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya kama utafikiri vizuri basi utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia eh, mafundisho ya neema na kweli ambayo anakuletea injili ya kristo kama ungependa kupata mafundisho yetu pia kwa njia ya video basi unaweza kuenda kwenye youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi e, unaweza ukasubscribe na utakapokua umesubsrbe usisahau kubonyeza kengele kwa maana ya kuweza kupata notification alat kila post inapokuwa imewekwa lakini pia utakapoangalia video yoyote tunakuomba tunakushauri tunapendekeza kwamba usiache ku lik ile video lakini pia usiache kushare kwa kushara kwako unakuwa umesababisha injili iweze kuenea na unapolike unasababisha hiyo yu video iweze kutrend tunakwenda sawasawa lakini pia kama ungependa kupata mafundisho aya kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika podcast tuko katika google podcast tuko katika apple podcast na tuko katika spotify unaweza ukaandika tu mwalimu huruma gadi alafu ukiandika mwalimu huruma gadi itakuja podcast ya kwetu subscribe ukisubscribe utakuta mafundisho sio tu haya yanaendelea na mafundisho ya nyuma tunaendelea na somo letu uchambuzi wa kitabu cha wagalatia barua ya paulo kwa wagalatia na tuko mahali pazuri kabisa lakini kabla ya kuendelea tu nitoe shukrani za dhati kwa ajili yaku wewe ambao umekuwa ukisikiliza kila siku na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli asante kwa kuhamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema vipindi vya neema na kweli lakini nikushukuru pia kwa dhati ya moyo wangu kwa vile ambavyo umekuwa ukienda kuwashirikisha na kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza na kukifahamu na nitoe shukurani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako ninashukuru sana na mwisho nitoe shukurani za pekee kwako wewe ambaye kwa mapato yako umeamua kumwheshimu mungu wewe ambaye umesema kwamba natambua chanzo changu chanzo cha uchumi wangu na ustawi wangu ni mungu na hivyo umeamua kuchukua ale mapatoseh a yako kumheshimu mungu kwa kutoa sadaka yako ya upendo na kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kila mwezi nasema asante sana na nashukuru kwa vile ambavyo umedhihirisha kwa vitendo kabisa kwamba unampenda mungu unampenda kristo eh, unampenda roho mtakatifu na kwamba unapenda pia wale ambao wanapendwa na mungu mungu mwenyewe aliupenda ulimwengu akamtoa mwanawake wapekee ko wewe kutoa sehemu ya kile ambacho mungu amekubariki nacho unathibitisha kwamba hakika we we unajua kupenda kwao nakupa ongera sana kumbuka tu kuna watu ambao hawawezi kufikiwa na injili isipokuwa kwa njia ya redio kwao kila mara unaposhiriki kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio unasababisha wasioweza kufikiwa waweze kufikiwa na kila nafsi itakayoguswa na kubadilishwa basi hiyo inaingizwa katika hesabu yako mbinguni na siku utakaposimama kwenye kiti cha enzi cha kristo atakwambia ongera mtumwa mwaminifu ulikuwa mwaminifu katika alio madogo basi sasa hivi miliki miji yote baada ya kusema hayo nataka tuanze tuendelee na somo letu sasa tuende kwenye wagalatia mlango ule wa kwanza mstari wa st hadi wa tisa, kumbuka tunachambua tunachambua uh, kitabu cha wagalatia anasema na kama vipindi vya nyuma kavitafute mambo mengi ma, tu mazuri anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watu wa, wataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo tuliowaubiria na alaaniwe kama tulivyotangulia kusema na sasa nasema tena mtu awaye yote akiwahubiria ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo nilio mlioipokea na alaaniwe sasa mstari ule wa wasita tulishachambua tukaangalia injili iliyohubiriwa na paulo injili na na ni injili ya namna gani moja ilikuwa ni injili habari njema inayomuhusu yesu kristo na kila kitu alichokifanya lakini pia tukaona ni habari njema inayohusu ufalme wa mungu tukaona pia ni habari njema inayohusu neema yesu kristo na, na kipindi kilichopita tukamalizia kuangalia jinsi ambavyo tunao tunao tunao msamaha tunao, yani, unao msamaha Mimi wa tunao msamaha wadambi, na wingi wa wa wa dhambi dhambi unao na neema yake moja kitu kidogo hebu tende kwenye, kwenye waefeso hii watu wanaweza kuangaliajini ambayo at idogoeneuotwatazuguza wa kwanza <coughs> unakumbuka tulisoma mstari wa tatu mpaka ule wa, wa saba eh? moja nisome tena chapchap chap. anasema atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye an yani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo tano kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo kulingana na radhi ya mapenzi yake s na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa s katika yeye huyo kristo yani kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake sii tumesameewa dhambi zetu dhambi zetu zimeondolewa sawasawa na wingi wa neema yake lakini angalia anasema mar katika yeye huyunkristo yani kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake sijui si kama unaona hichi kitu na angaliaa tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sasa goja tufanye hivi tuende kwenye warumi maake taanikuonyeshe ni kwa nini neema inakuwa ni habari njema tuende kwenye, tuende kwenye warumi mlango wa tatu alafu tutaenda na kwenye <laughs> alafu tutarudi hapa takwenda kwenye abrania tuende warumi mlango wa tatu alafu ntaanza mstari ule wangapi mstari wa ishirina moja eh mpaka mserulw shin na ngapi shini na tano mpaka mseru wa na nne ama mpaka shini na tano kwannini anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neea wanahesabiwa haki bure kwa nini unahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekwisha kumweka awe upatanisho sasa hebu moje nirudie rafiki nirudiule mstari wa 3 anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu hakuna mtu yeyote ambaye amekwenda kwenye mikutano ya injili ambaye hajakutana na uu mstari kusomewa kwamba wote kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu lakini ukisoma kwenye uu mstari utaona kwamba hakuna kituo hajaweka stop hajaweka nukta kwao sentensi inaendelea sawa ndio maana hata nilivyoanza kusoma nilianza kusoma kuanzia mstari wa m kwao mstari wa 3 anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu kwahio anasema hawa wote waliofanya dhambi anasema wanahesabiwa haki bure kwa neema yake wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa lugha nyingine wanahesabiwa haki pasipo wao kufanya chochote kwa sababu gani kwa neema yake kwa nini kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ta anasema kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekusha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili aoneshe haki yake kwa njia ya imani katika damu yake anasema wote wanahesabiwa haki bure sasa nataniaga uataniag nasema wamefanya wa dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu mungu watu watu wa wanahesabiwa wanahesabiwa haki haki bure bure kwa kwa kwa kwa neema neema yake akaishia katikati akaanza sababu sababu wamefanya dhambi dhambi na na na na kupungukiwa utukufu utukufu wa wa waanze waanze kuomba kuomba rehema lakini kwamba wanafanya yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake wanaondolewa dhambi zao bure kwa neema yake wanatakaswa bure kwa neema yake wanasafishwa bure kwa neema yake kwa nini kwa njia nini anasema kwa njia ya ukombozi katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu kwa njia ya ukombozi katika kristo yesu hasatende taratibu nataka tuangali ineno ukombozi ili neno ukombozi ukombozimaake tumona kwenye wefeso mosb na tunaona tena hapa neno ukombozi linatumika ku, kukomboa manake tulikuwa watumwa kwa sababu ya dhambi ukisoma yohana mlango wa nn bwana yesu anazungumza na wayahudi kwanzia a mstara wa 34 mpaka 6 anasema kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi kwao sisi tulikuwa watumwa wa dhambi tulikuwa tuko utumwani yesu kristo kwa damu yake ya thamani akaja akatununua akatukomboa si tumenunuliwa kupitia d tumenunuliwa huna namna ya kuweza kujitoa huwezi ukajitoa kutoka katika utumwa wa dhambi kwa maneno yako ni psi haiwezekani ingekuwa inawezekana yesu kristo asingekuja kufa krist okay, kama uamini ngoja nikuonyeshe twende kwenye ufunuo <coughs> ufunuo mlango wa kwanza ntasoma mstari nisome nsom wa isamia naanzia katikati kwa ajili ya kuokoa mdamstari wa... Wa... Wa... wa tano anasema tena zitokazo kwa yesu kristo shaidi aliye mwaminifu mzaliwa wa kwanza wa wwaliokufa namkuuwafalme wa kufa, na mkua, wa, wa dunia yeye atupendaye na kutuosha dhambi zetu katika damu yake a kutuosha damb zetu katika damu yake na kutufanya kuwa ufalme na makuhani kwa mungu wetu kwa, anatuosha dhambi zetu kwa damu yake sasa nataka sstaate mlango wa tan falewatmpaka anowaaa ufunuo a t hadi anasema nao waimba wimbo mpya wakisema wastahili wewe kukitoa hicho kitabu na kuifungua miuri yake kwa kuwa ulichinjwa ukawa fidia kwa mungu na kwa damu yako watu wa kila kabila na lugha na jamaa sasa tafsiri imekuwa mbovu kidogo moja nisoe kwenye, kwenye, kwenye biblia ile suv ya zamani Mm, hii ikuwa nasoma ni anasema hivi nao waimba wimbo mpya wakisema wastaili wewe kukitoa hicho kitabu na kuzifungua muhuri zake kwa kuwa ulichinjwa ukamnunulia mungu kwa damu yako watu wa kila kabila na lugha na jamaa na taifa ukamnunulia mungu kwa damu yako ukamnunulia mungu eh, kiswahili tafsiri ya kiswahili kipya nasema ukawa fidia eh? kwa kuwa ulichinjwa ukawa fidia ukaafidia ukawa fidia ukawa fidia na kwa damu yako ukawa fidia kwa hiyo dhambi ikifanyika lazima kuwa kuna fidia na fidia ni damu ya yesu fidia sio maneno yako na zaburi 51myfrnd hata kwenye agano la kale dhambi ilikuwa iondoke kwa zaburi 1 dhambi ilikuwa inaondoka kwa damu ya kondoo na damu ya, ya ng'ombe ambao walikuwa wanachinjwa kwa ng'ombe ilikuwa ni kwa ajili ya kuondoa dhambi ya kuhani mkuu na kondoo ilikuwa ni kwa ajili ya kuondoa dhambi za wana wa israel k hata kwenye agano la kale pasipo damu hakuna dhambi yeyote ilikuwa ikiondolewa kwa ho tunaona yesu kristo kupitia damu yake imani katika damu yake imani katika neema yake dhambi zetu zinaondolewa kwao tunakuwa tumenunuliwa kwao ukombozi ni kulipia sasa tumekombolewa kwa muda gani tumekombolewa kutoka katika dhambi kwa muda gani tuende waibrania tuende waibraia aiba mlanattzsaa anasema hivi mpaka wa kumi na mbil pale lakini kristo akiisha kuja aliye kuhani mkuu wa mambo mema yatakayokuwapo kwa hema iliyo kubwa na kamilifu zaidi isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya ulimwengu huu wala si kwa damu ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika patakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele ao manaake tumekombolewa kutoka katika dhambi milele milele my friend wewe ambaye imani yako iko kwa yesu kristo wewe umekombolewa umeshiriki umepokea msamaha wa dhambi wa milele sio tu kwamba dhambi zako zilizopita zimeondolewa zimeondolewa dhambi zilizopita dhambi zilizopo na zitakazokuja hii ni habari njema kwahyo mapepo yako kwa yanalipuka na nasema analipukasema oh, mwalimu nashukuru sana sasa ngoja nikawe kicheche ngoja niende mtaani nikaibe kuku za jirani wakatakukamata watakufunga wewe ngoja ukaibi ukamatwe na kuku wa jirani alafu seme kwamba tumesamewa dhambi zetu zote utafungwa no mungu kwa upendo wake kwa mapenzi yake ameondoa dhambi zako zote zilizopita zilizoko na zinazokuja hakuna kitu chochote kinachoweza kuingilia uhusiano wako na mungu na amefanya hivi kwa sababu ya nini sawasawa na wingi wa neema yake wa efeso 7 amefanya hivi sawa sawa na wingi wa neema yake dhambi zetu zimeondolewa milele tumepata ukombozi wa mii lele sawa sawa na wingi wa neema yake hii ndio habari njema ambayo paulo alikuwa anawubiria wagalatia na watu wakisikia hawataki wanaanza kuingiza sharti ah, ah. eh? wanaanza kuingiza hadithi zao sasa turudi pale kwenye nani <laughs> turudi kwenye, kwenye wagalatia sasa moja msara sito umechukua siku nyingi kweli anasema nashangaa kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugokea injili ya namna nyingine kwa lugha nyingine paulo anasema hivi nimewaletea habari njema kwamba msamaha wa dhambi zenu dhambi zenu zimeondolewa mmekombolewa mmenunuliwa mmelipiwa fidia mkatolewa katika utumwa kutoka katika dhambi sasa mko huru milele kwao anawashangaa watu wanapoacha kutia imani yao kwa yesu kristo na damu yake alafu wanaanza kutia imani kwenye zaburi ya 51 wanaanza kutia imani kwenye zaburi ya 32 wanaanza kutia imani kwenye mafundisho ambayo yamejaa mambo ya, up... ya, ya kichwa wala mguu ambayo hayana imani kwa yesu kristo nje ya imani katika damu ya yesu kristo hakuna ondoleo la dhambi nisikilize rafiki nachokuambia nje ya imani yako kwa damu ya yesu kristo hakuna ondoleo la dhambi dhambi yako dhambi yangu mimi zimeondolewa dhambi zetu zimeondolewa kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na kupitia imani yetu kwa yesu kristo dhambi zetu zimeondolewa sawasawa sawa na wingi wa neema ya mungu na kwa sababu hiyo kwenye waefeso waefeso kuna kitu nisisitize tena anaona waefeso mojasbnonamjaa saba, kwenye point <laughs> waefeso moja saba anasema hivi katika yeye huyo yaani kristo kwa damu yake tunao ukombozi msamaha wa dhambi tunao ukombozi msamaha wa dhambi tunao sasa hivi tunao rafiki hebu hapo uliposema ninao ukombozi msamaha wa dhambi rudia tena sema, ni nao ukombozi msamaha wa dhambiruditnasema ni na ombozomboz msamahaaamba msama sio unaenda kupata unao kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo sasa hivi unao unao msamaha wa dhambi unao ukombozi ukombozi wa gani ukombozi wa milele msamaha wa wa dhambi samaabadagan samaa wa dhambi wa unao sasa hivi kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo sio kwa sababu ya zaburi ya 51o sio kwa sababu ya maumbi enu mnayofanya nenoneno mnao no. kwa sababu ya imani yako katika jina la yesu imani yako katika damu ya yesu kristo kwao unao samaa wa dhambi unao si lazima una ujasiri hivyo na nauu msamaa wa dhambi ni sawasawa na wingi wa neema yake sawaaa na wingi wa neema yake e, e, mwalimu vipi nikilikoroga ukilikoroga unao msamaa wa dhambi lakini vipi unao msama wa ipianimekoseaaunao si, msamaaa aslazimnaaunao msamaawa damb asaugani neema ndio inayovunja nguvu ya dhambini okay, hey, hey. si, muhimu sanakatimaniao katika neema si, nadakika like, chache kioa tumeanzie warumi tano alafu nianze msari ule wa ishirini wa, wa warumi tano ihii hadi 2h1 anasema lakini sheria torati amri kumi iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi kwaio usikubali bilisa ya kurubuni dhambi ukitokea umekosea umefanya makosa umeharibu umekoroga umefanya nini umefanya nini anasema yes dhambi angalia <laughs> ule angalilamhana wa ishirini anasema na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi sijunyel si itunachokizungumza rafiki kwao imani yako kwa yesu kristo kwamba neema iko nyingi neema tunayo neema ya kutosha ambayo inaweza ikashinda dhambi yako na ndio maana dhambi yako imeondolewa milele sasa unasema kwa kwao mwalimu sasa kakuwa dhambi ilipozidi neema imekuwa nyingi zaidi kwa sasa tukafanya vile tunavyotaka ok angalia tunaendeleasmarahi lakini sheria iliingia ili kosa ili kosalili iliyokubwa kwa torati sheria ya mrikumi kazi yake ni kukuza kumagnif kuamplify dhambi zako ili kwamba kama vile dhambi ilivyotawala katika mauti vivyo hivyo kwa njia ya haki neema itawale hata uzima wa milele kwa yesu kristo bwana wetu o nakusikia swali na swal lao warumi arum s wa kwanza tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tulioifia dhambi tutaishiji tena katika dhambi Aha, wewe ulioifia am utaishi tna atiaaunapataah auonesha anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi neema nini tumesameewa dhambi zetu sawasawa sawa na nini na wingi wa neema ya mungu kwao dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi okay. Kwa kuwa dhambi inapotokea kuna neema ya kutosha kushughulika na hiyo dhambi je namaana nizidi kukaa katika dhambi paul anasema hasha sisi tulioifia dhambi we ulezlia mara ya pili umeifia dhambi utaishiji tena katika dhambi kwao neema nakusaidia nini katika neema nga msarwan anasema hivi anasema kwa maana dhambi haita watawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema o ntakapotia imani yangu katika neema ya mungu imani yangu katika damu ya yesu ye nikaamini kuwa ninao sasahivi ninao msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake na kwamba dhambi inapozidi neema inakuwa ni nyingi zaidi kuliko dhambi then hii neema inasababisha dhambi simtawale tena maanake inavunja nguvu ya dhambi katika maisha yangu na inanifanya sasa niishi katika uhuru katika haki ya kristo on come on that is good news hiyo ni kama wewe unatatizo umekuwa una tatizo una changamoto kama nasema kuna vitabia fulani fulani vinanisumbua this is the solution solution ufumbuzi ni neema ya yesu kristo anasema tunao sasa hivi msamaha wa dhambi sawasawasawasawa sawa, sawa, na wingi wa neema ya mungu sio sasaa na maombi ya rehema sio saaa na zaburi ya abur sio saasaa kwa sababu ya tumefunga sawasawa no, no, no. sawa na wingi wa neema yake na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi na neema na neema inaondoa dhambi imeondoa dhambi Mi, dhambi dhambi muda gani milele ilipozidi neema neema ilikuwa nyingi zaidi, Ko, dhambi ili, neema, ilikuwa nyingi zaidi. kwa katika ili izidi kuongezeka hasha nini kwa sababu sisi tudumutaablzonsha Fia, dhambi na kwa o ninapoamini kwamba ninao msamaha wa dhambi masaa ina ann kwa sababu ya neema ya yesu kristo inasababisha neema itende kazi katika maisha yangu na warumi nasemaje kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema lakini nikiamua kurudi kwenye amri kumi kwenye sheria shiri, maanake nini dhambi itanitawala nikikaa chini ya neema dhambi nee nikikaa chini ya sheria dhambi ndio maana wale mlio mabingwa wa kuomba rehema kwa ya moja na wa na kabla kulala mmekuwa ni vinara wa kufanya dhambi wewe unajua mchungaji mchungaji wako wako anajua na wewe na mchungaji wako na na mw... na na mtume nabii wote mnajua na mnaona haibu, lakini haibu, sebe, klasiku, kwa mnaona aibu aibu lakini tena mnakuja kwenye kila siku vaa kwa sababu gani mmekataa kutia imani katika jina la yesu yesu kristo kristo mmekataa mmekataa kutia kutia imani katika Christo, kutia imani katika katika damu ya neema yake na kwa dhambi na watawala lakini leo hii kama unaweza ukageuka ukaamua kuamini injili kwamba dhambi zako zimeondolewa unao msamaha wa dhambi kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo masaa ishiri na manne sawa sawa na uwingi wa neema yake leo hii ukiamini neema inaanza kufanya kazi nguvu ya hiyo dhambi inayokusumbua inavunjika angalia warumi s14 kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema na uzuri zaidi ukienda kwenye, kwenye tito nimalizie chapchap e, tito tito mlango wa pili e, tito mlango wa pili angalio na mstari wa 11 anasema hivi anasema anasema maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa kumi na mbili nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia tupate kuishi kwa kiasi na haki na utaua katika ulimwengu huu wa sasa sio tu kwamba neema inakupa nguvu ya kushinda dhambi lakini pia inakufundisha namna ya kuenenda ili uweze kuishinda dhambi torati ora inakwambia usifanye usifanye usifanye usifanye haikupi nguvu ya kushinda dhambi torati wala haikufundishi namna ya kuenenda ili dhambi ushidaama sio tu ama inakufundisha lakini pia inakupa nguvu ya yawee kuweza kushinda dhai nui aua ya kwanza nikutia maniyao kwaeukist o nakukaribisha utoe maisha yao ya waeiliesho naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante amanamimi sasa ni mwana wa mungu rafikia umefanya maombi mafupi na kupa ongera na ukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mwa roho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na kwamba bwan kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 7667 au78922 au, au nitarudia 767 42, au 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi