vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi mimi na wewe ambao tumekubaliana na wokovu tukampokea yesu kristo kama bwana na wa maisha yetu tunafanana na kristo hilo lina kwanza lakini lakini yesu kristo ndiye mzaniwa wetu wa kwanza mimi na wewe ambao tumekubaliana na wokoo tukampokea yesu kristo kama bwana na makozo w mesher tunafananana kristo hilo lila la lakini la pili yesu kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingati kwamba biblia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima uamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako kwa. ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri ili uweze kufikiri vizuri unatakiwa ufikiri kama kristo na kufikiri kama kristo huna mudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho haya pia katika youtube naenda kwa jina la mwalimu mwalimuhuruma gadi unaezakingia mwalimhurumagadi ukapata mafundisho haya kwa njia ya youtube lakini pia yanapatikana katika podcast kwa maana ya google podcast apple podcast pamoja na spotify andika mwalimuhuruma gadi alafu utapata eh, podcast zetu takumbuka siria haya mafundisho nikusikiliza tena na tena na tena kumbuka kwa miaka mingi umejifunza vibaya na kwa maana hiyo kufikiri kwako hakuko sahii kwao huwezi ukabadilisha wa kusikiliza mara moja tu ndio maana unachokisikia unatakiwa ukirudie tena ndio maana unatakiwa uwe na simu ya kisasa uweze kupata haya mafundisho uweze kupakua uweze kusikiliza tena na tena baada ya kusema hayo nitoe shukrani kwa ajili ya wewe ambao umekuwa ukifuatilia kila siku na kujifunza kwa bidii kabisa ukiwa nanashauaukua a na kufia tika cho a kimo chautmwakristo asante kwa vile ambavo umekua ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini pia asante kwa vile ambavyo umekua ukifundisha wengine na kuwajuza kile ambachowenyee ejifunza umbuka kuna watu stweze kuwafikia wala kuwashawishi isipokua wewe pekeako unaweza kuwaleta katika kweli a kristo ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi bila kuchoka kwa bidii kabisa kumbuka i kweli ya kristo ibilisi haifurahi sana kwa hiyo maombi yako ni ya muhimu usiache kuomba na kama hauombi hebu hakikisha kwamba unaingia kwenye maombi kwa ajili ya kazi hii iweze kusonga mbele ombea fikra za watu mungu aweze kuzifungua macho yamioayo yaweze kutiwa nuru omba roho ya ufunuo iweze kuachiliwa juu yao waweze kupata hekima na maarifa ili wazidi kumjua kristo pia wewe ambaye umekuwa uki ukiwa wa vipindi vya neema na kweli nakuaikisha kwamba unatoa fedha yako ili injili iweze kusambaa kwa njia ya redio nasema asante sana nashukuru kwa upendo wako nashukuru kwa maana hukuamua kuwa mchoyo ukuamua kuwa mbinafsi na kutumia kipato chako kwa ajili ya kwako wewe na mtoto wako tu na watoto wako tu asante kwa vile ambavyo umeonyesha kwa vitendo kwamba uliitwa ulibarikiwa ili uwe baraka kwa fedha yako unawezesha mamia kwa maelfu ya watu kufikiwa na Injili ya kristo kumbuka yastm tena kuna watu ambao hawana namna nyingin yeyote wanawezawkafikiwa na kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio hivyo unapotoa fedha yako kwa ajili ya kulipia gharama za injili ya vipindi vya neema eema a kelikupitia ei maanake kwamba unasema yesu napenda nafsi ile kama vile ambavyo abavo unaipenda kwamba bwana yesu ninathamini nafsi ile kama vile ambavyo unathamini mbavoatam wow, ulikufa msalabani ukaruhusu mi niweze kutembea katika baraka nilichokipata ili weza kuwafikia wengine kwa hiyo ukifanya hivyo ni vizuri sana kama haujawa pt wa vipindi vya neema na kweli bado lakini umekuwa ukisikiliza kila siku He, kuna wengine wamenisikiliza mwaka jana wote miezi siku <laughs> lakini hawajawahi kufanya maamuzi maamuzi hata hata moja moja vipindi vya neema na namna hiyo sio fanya unasema yangu ni ni ni kidogo sikiliza elfu elfu yako yako inaleta tofauti kabisa ngoja nikwambie watu shilingi tayari tayari milioni inachangia kwenye usikubali ibilisi akakudanganya akakurubuni ndogo haitoshi kwamba wenginewmwaant wi mia ta tuma maana yake ni lazima uanzie mahali na unapoanzia mahali utaanza kuona baraka ya bwana kitaenda kazi katika maisha yako alafu utaenda ukiongoza si wangine maishas nikifundisha mi ela yangu ya kwanza kwanza kutoka mabarikio ya bwana uwa shilingi mia tano alafu baadaye nikaenda nikiongezeka kwao na wewe unaweza kwao unakaribisha sana kila mwisho huwa zinatajwa namba za simu basi unaweza ukapiga simu kasema mimi nimeamua kuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba watu wanafikiwa na injili kwa njia ya redio baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu linalosema umefanana na kristo na kiukweli kabisa bado hata sijaanza kuzungumzia hiyo nilikuwa niko kwenye utangulizi tu na niwie radhi labda nimepiga kambi sana muda mrefu na kuna wengine mko maeneo mbalimbali duniani nafahamu kwamba kuna wengine mko kwenye maeneo ambayo hichi ambacho nimekuwa nikijikita nacho karibu wiki nzima sio tatizo labda familia zn ziaguswa lakini kuna wengine tatizo hili ni sugu sana moja kwa moja kwanza kwa ende kwenye warumi nn hti warumi n 9 alafu anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na nilipiga kambi kwa kama siku tatu sasa leo itakuwa kama siku ya nne kuzungumzia hili swala la mzaliwa wa kwanza ni, ni, ni fundisho ambalo limeenea sana eh, haswa kwa jamii ya watu waliotoka kanda ya kaskazini nikizungumzia mkoa wa manyara mkoa wa arusha mkoa wa kilimanjaro na kwa maana hiyo wametoka na hilo fundisho wakalie wakaliamisha wakalileta na dareslamu likaenda na mbea na wapi na wapi na wapi na s mengine nitayazungumza baadaye sambamba na fundisho la kwa mfano madhabau kuvunja madhabahu usijuu madhabahu si vyote hivyo ni kwa sababu watu hawajaelewa bado uokovu walioupata mungu alikusudia nini bibilia natuonyesha wazi kabisa hapa kwamba lengo la mungu kutuchagua tangu mwanzo na kutuita ni ili ama le, mungu ametujua tangu mwanzo kisha akatuchagua anasema ili tufanane na mwanaye ambaye ni kristo kwa nini kwa sababu mungu kusudi lake ni kwamba yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi tunakwenda sawa sawa tunakwenda sawa kwa hiyo mimi na wewe ambao tumekubaliana na wokovu tukampokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yetu tunafanana na kristo hilo ni la kwanza lakini la pili yesu kristo ndiye mzaliwa wetu wa kwanza sasa tue tukasoma misari michache alafu tutarudi hapa twende kwa mfano kwenye ufunu e, kwenye ufunuo mlango wa kwanza alafu ntaanza mstari ule wa wanne mpaka wa sita anasema yohana ufunuo 1 4 hadi st yohana kwa yale makanisa saba yaliyoko hasia neema na iwe kwenu na amani zitokazo kwake yeye aliye alioko na aliyekuwako na atakayekuja na zitokazo kwa roho saba walioko mbele ya kiti chake cha enzi tena zitokazo kwa yesu kristo shahidi aliye mwaminifu mzaliwa wa kwanza wa waliokufa na mkuu wa wafalme wa dunia kwao anasema yesu ni mzaliwa wa kwanza wa waliokufa maana nini maanake ngoja za kuonyesha mda sio mrefu tende kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na nane anasema hivi naye yaani yesu kristo ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa naye ni mwanzo ni mzaliwa wa kwanza katika wafu ili kwamba awe mtangulizi katika yote sasa anaposema mzaliwa wa kwanza kutoka katika wafu maanayake nini kumbuka unapo bibilia inapozungumzia habari ya kufufuka inazungumzia habari yasi kuzaliwa na yesu ndio wa kwanza katika habari ya ufufuo kufufuka sina muda a kuenda kufundisha huko lakini ukisoma ukienda ukasoma kwenye matayo 27 alafu kaanzia msadi ule wa htat utaona siku ile bwana yesu, yesu anakufa pale msalabani anasema lilitokea tetemeko makaburi yakafunuka alafu miili ya watu ikainuka lakini hii miili haikutoka kwenye kaburi alafu msaritnsema na yesu alipofufuka ile miili ikatoka kaburini ikaenda mjini ikaonekana na watu wengi kwa nini haikuweza kutoka haikuweza kutoka maanaake ilikuwa inasubiria kwanza yesu ndo awo wa kwanza kufufuka anapofuka anakuwa ni mzaliwa wa kwanza ndio maana ukienda kwenye petro tulikuwa tunaangalia kwenye petro mlango wa kwanza na msarl watatu hivi ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufuka kwake kristo katika wafu sikia ya, ya, ya neno na, na, biblia, na biblia ya anasema hivi bibihaeanvosema hivi ahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo kwa rehema zake kuu ametuzaa sisi mara ya pili Kutoke, nini katika tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwa yesu kristo kutoka kwa wafu sikia biblia habari njema anavyosema asifiwe mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo kwa huruma yake kuu alitufanya tuzaliwe upya kwa kumfufua yesu kutoka Wafu. alitufanya tuzaliwe upya kwa kumfufua yesu kutoka katika wafu kwahio kuna kuna muunganiko wa moja kwa moja kati ya yesu kufufuka na si kuzaliwa mara ya pili kwahio ukisikia anavyosema mtu kufufuka kwa wafu maanake kuzaliwa mara ya pili ukisikia anazungumzia kuzaliwa mara ya pili nanhpa naf uto a wafu wahio yesu ni mzaliwa wa kwanza walio hai na kutoka katika waliokufa tunakenda sawasawa sasa baada ya kusema hayo maanayake ni kwamba kwa sababu hiyo basi, warumi wen aaesu asifiwau9 anasema maana wale aliwajua tangu mwanzo aliwachagua tangu mwanzo wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na nikakuonyesha katika waibrania 211 anasema kwamba aibrania 21 anasema ameleta wana wengi katika utukufu mstari wa 11 anasema bwana yesu aoni aibu kutuita ndugu zake kwa hiyo rafiki mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tumefanana na kristo mimi na wewe tumefanana na kristo na hilo ndio kusudi la mungu sasa oos wiki ijayo nitaanza kukumegea nikuonyeshe kivipi lakini hapa mwanzo tunazungumza kwamba hilokama na kristo lakini pia anasema kristo ni mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kkama kristo ni mzaliwa wa kwanza narudia kusisitiza tena hatuna tatizo la mzaliwa wa kwanza sababu kwamba umekwama katika eneo lolote la maisha yako ni kwa sababu haujaijua kweli ukiijua kweli utatoka ngoja oksaia kitu kimoja twende kwenye weye wakorino wapili halafu tutasoma mstarimlango wa, wa tano wa korinto wa pili mlango wa tano halafu tutaenda mstari wa kumi na sita paka17 anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awa yeyote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena 1na sab anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa mstadi nataka kujikita nao leo hii ni ule msara wa 17 anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya naomba nikusomee kwenye bibilia ya habari njema sikia biblia ya habari njema anavyosema mstari anasema mtu yeyote akiungana na kristo huwa kiumbe kipya mambo ya kale yamepita hali mpya imefika sasa sikilize maanake ni hii kama mtu ameenda kanisani alafu alivyoingia kanisani hajaokoka hajazaliwa mara ya pili alafu akasikiliza injili alafu baada ya kusikiliza injili akaamua kumwamini yesu kristo na kumpokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yake anapompokea huyu mtu anazaliwa mara ya pili anapozaliwa mara ya pili bibilia inasema anakuwa kiumbe kipya hawi mtu anakuwa kiumbe kipya maana ke huyu mtu anakuwa ni mchanganyiko wa mwanadamu na mchanganyiko wa mungu ndio maana anaitwa kiumbe kipya anakuwa ana asili ya mungu ndani yake asilimia 1a ambaye ni kristo aliyoko ndani mwake na ana asili ya kibinadamu kwa asilimia 1 kwa maana katika mwili wake tunakwenda sawa sawa na kwa maana hiyo akitoka nje ya kanisa kama kulikuwa kuna majini na mapepo na mamizimu yamekaa pale nje yanamsubiria hayawezi kumtambua tena kwa sababu aliyeingia ndani ya kanisa na aliyetoka hawafanani ni vitu t ofaut n saa sasa mwaka 2 nikiwa kwenye kanisa fulani tunafundishwa mafundisho ya maandalizi ya kubatizwa kwa roho mtakatifu nikamuuliza mwalimu aliyekuwa anatufundisha swali nikamwambia ni jambo gani linaweza likamsababisha mtu asiweze kupokea asiweze kupata roho mtakatifu yule bwana akanipa sababu alafu sababu moja wapo akasema kama haujafanyiwa ukombozi kama bado wewe umeungana na mizimu ya kwenu kwamba laana ya kizazi cha tatu na cha nne kama bado unayo huwezi ukapokea roho mtakatifu kumbuka wakatiuo sijui kitu kwao nilivyosikia hivyo nikabia nifanyaji akasema lazima uende mkafanye maombi ya ukombozi ujitenge na babu yako na bibi yako nikakubaliana nanilichoambiwa nikafunga safari nikachukua mtumishi mmoja hapa daresslam tukafunga safari tukaenda mpaka kijijini kwetu sonu masama kwa wale wanaofahamu <laughs> nikaenda nikaenda kufanya maombi ya ukombozi ya kujitenga na ukoo na kitu gani maombi ya kipuzi kabisa spidde lakini lienda nikafanya kwa sababu sijui chochote cha kufanya kwa hiyo nikaenda nikafanya haya mataptapu aya matapishi nikaenda nikayafanya naashukuruwe mungu ndugu zangu hawakuniona maanake sikua wangeniona akute nimesewea kwenye makaburi ya babu na bibi alafu nasema na wakataa na, a yani sbasi tueni atuache kwao nikafanya yale maombi anyway nikarudi nikapata aueni ya wiki moja nikasema mambo si sindo haya baada ya wiki moja matatizo yamekuja maradufu yalivyokuwa mwanzo kwahiyo nikaanza kunipa mkanganyiko kichwani nakumbuka siku hiyo nasoma huu mstari hapa anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo mtu akiwa amezaliwa mara ya pili mtu akiwa ameokoka yakale yamepita yepi yote ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya nakumbuka siku hiyo nikiwa mchana saa saba nikamwambia bwana yesu mimi nimechoka nikaambia bwana yesu neno lako linasema hata mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita manabii mitume na manabii uliowatuma ambao wanadai huwa wanakunywa kaawa na wewe wanasema hapana bado natakiwa kufanyiwa ukombozi bado na matatizo natakiwa kuvunja laana hii laana ile kiroboto kile kinyamkera kile kichunguchungu kile nikaambia bwana yesu wewe na watumishi wako mnanichanganya siwaelewi wote wababaishaji sikwambia ufanye hivyo i nakuea akwangu ili ujue kwa uje kwanini nakufundishako nikaingia kulaa saamchanaa una otawakuna kataftaf imkfngua ikaenda moja kwa moja kafungua katika wafalme wa kwanza mlango wa kminatau pale kuna stori ya mfalme ooboam yoroboamu ametengeneza madhabau kwa ajili ya kuabudu mabahali na miungo mingine alafu mungu akamtokea kijana akamtuma kijana anaitwa mtu wa mungu akamwambia nenda kwa yoroboamu kabomoe zile madhabau zote alafu ukishabomoa usile wala kunywa katika huo mji na wala njia, njia njia ganda, mombea, njia tumia nyingine nyingine kijana kijana kijana kijana kijana akaenda akafanya akataka kumpiga mkono mkono ukaganda akamwombea sawa akasema hata ukinipa nusu wako akatafuta njia njia akatoka walikwepo vijana wawili wakaenda nyumbani wakamweleza baba yao anaitwa nabii nabii nabii mzee mzee mzee kuna kijana, leo mjini akawauliza ameelekea upande upi wakaambia amepita njia hii akasema haksma ni punda ni Kwa aka punda mtu wa mungu mungu nabii nabii nabii kijana nabi kijana kijana akamkuta amekaa chini ya mti ametulia akamsalimia akaambia ulipita mjini mjini ukafanya moja mjini. Aka ndio mimi akasema akasema okay, karibu uingie uende ukale hapana ni amesema nisile wala kunywa katika huo mji wala nisitokee njia nilioingilia aagiz mzee akasema mimi nami ni mtu wa mungu mimi nami ni nabii wa bwana malaika wa bwana alinitokea mchana wa leo akaja akasema nikuambie urudi uende ukapate chakula nami Hallelujah. kwa hiyo twende mtu wa mungu kapate chakula nabii kijana akaambatana na mzee nabiinye mabanhali yakimdanganya hiyo nabii kijana akadanganywa akaenda nyumbani kwa nabii mzee akaekewa chakula akapiga tonge amepiga tonge tu nabii yule yule mzee akasema hili ndio neno la bwana kwa kwakuwa umekaini maagizo yangu ukufuata maelekezo niliokwambia leo hii utarauliwa na simba utakufa na hautazikwa na wazee wako e, kijana akaondoka kufika mbele kweli ufk na simba nabii mzee akaenda anamlilia kijana kwa nini umeacha nabii mzee aub tea jasikufa medanganywa waaesakanyambia mara ya kwanza nilizungumza nahuyu kijana moja kwa moja sikuzungumza kupitia mtu kama ningekuwa na maelekezo tofauti ningezungumza naye moja kwa moja kwa yeye kukaidi maagizo yangu maana amekufa na nabii mzee ntamshuhulikia kwa sababu ya uongo wake Nikambia kwa obo, nesu, nini n fuata kile ambacho neno langu linasema katika agano jipya habari na manabii abai kama namanabiiwa ma na kile ambacho kinasema kwenye agano knasma wenye ganjpa acanana nikapiga chini mafundisho yote ametuma na manabii ambayo hayakubaliani na kile ambacho kimesemwa katika agano jipya kwa sababu maisha ya mkristo katika agano jipya tunayapata haswa katika kuanzia nyaraka za paulo kitabu cha warumi mpaka yuda kitabu cha warumi mpaka yuda ndio kitabu ambacho nyaraka ambazo zimeandikwa kwa ajili ya kushughulika na changamoto na kustawi na maendeleo ya mkristo kwenye agano la kale akukuwa na mkristo rafiki uwezi ukatumia gano lakale kuendesha maisha yako yskuna mambo utayapata lakini ni baada ya kulielewa ganj anza ndo baadae unawezanaoaoaklusadaho kabla ya hapo nikaamua kuachana na hiyo habari ya ukombozi ya ya toba hivi ya, ya, ya vile my friend, maisha yangu yako super. Kwa kutana, mimi Kitu kiko namna hii na nawewe na uachane na hiyo amesema hata imekua mtu akiwa ndani ya kristo yakalyakale ya ipi asili yote ya adamu asili ya dhambi asili ya mauti madhaifu yote na makorokoro yote ya adamu yameondoka tazama yote yamekuwa mapya angalia angali sara 1 anavyosema anasma lakini vyote pia viatokana na mungu anasema baada ya wewe kuungana na kristo kila kitu cha kwako rafiki hivi kinatokana na kristo sababu kwamba hauoni tofauti yoyote kabla ya kuokoka na baada ya kuokoka kwa maana ya ustawi ni kwa sababu hujajitambua ni kwa sababu haujaijua kweli na ndio maana mungu anakuletea vipindi kama vya neema na kweli tuje tukueleze ukweli sasa nafahamu mambo nilioyazungumza kwa sababu ya watu fulani fulani mmekuwa washabiki wa watu badala ya kuwa mshabiki wa yesu mmekuwa washabiki wa madhehebu mmekuwa washabiki wa binadamu badala ya kuwa washabiki wa mungu wa yesu kristo kuna wengine mmenichukia kuna wengine mmeamua kuzibadio kuna wengine mmeamua ku kwenye grupu nachoweza kusema tu ni pole lakini mimi nitamalizia kusema kitu hichi tangu umeanza kufanya toba ya mzalia wa kwanza kwa ajili yako kwa ajili ya ndugu yako kwa ajili ya mtoto wako nini kimebadilika katika maisha yako je matatizo yako hayako pale pale na kila siku ukienda unapewa sababu mpya kuna tofauti gani na mtu anaenda kwa mganga wa kienyeji alafu dawa isipofanya kazi mganga wa kienyeji masharti yameharibika kila siku unapewa dawa mpya na mtu ukishaanza kwenda kwa mganga wa kenyeji anakupa masharti mwishoni namchoka kwa mganga huyu unaenda kwa mganga huyu je wakristo wengi amfanyi hivyo kwamba mmepewa masharti mmeshindwa na sasa hivi sasahivi kwa mtumishi mmoja kwenda kwa mtumishi mwingine kwenda kwa mtumishi mwingine kwenda kwa mtumishi mwingine na kuna mafundisho mengine mabovu kabisa kuna makanisa yalitia msimamo yakakataa mafundisho kama hayo mafundisho ya ajabu ajabu alafu baada ya kuona wanapoteza watu wao kwa sababu ya mafundisho mabovu na wao wakayakumbatia hayo mafundisho wakaanza kuyafundisha ndani ya kanisa lao mungu awahurumie kwa sababu mmeshiriki katika dhambi na laana ya kufanya watu kuwa mateka sasa tunaleta habari ya kristo yes kuna watu kukosea bibu wenyewe huko nyuma nishakosea na labda nitakoseaga huko mbele lakini ukikosea kuwa umunguanageuka hachana na huo uongo geukia kweli ntarudia tena kwa kumalizia mafundisho mzaliwa wako wa kwanza ni yesu kristo mafundisho yote ya toba ya mzaliwa wa kwanza ni sahihi kwa mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili ni sahihi kwa mtu ambaye asili yake bado inafanana na adamu lakini sio sahihi kwa mtu alizaliwa mara ya pili sio sahihi kwa mtu ambaye anafanana na kristo na watu wote waliozaliwa mara, mara ya pili wanafanana na kristo na mzaliwa wao wa kwanza ni yesu na hivyo hawahitaji kufanya toba ya kitu chochote wanachotakiwa kufanya ni kumshukuru mungu na waanze kuishi katika uhuru wao huo uhuru ntauzungumza kwa kina kipindi cha kesho kutwa kwa sababu kesho tunataka tuhudumie wagonjwa tunakwenda sawasawa rafiki kesho tunataka tuhudumia wagonjwa o nataka niliweke hilo wazi ngoja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo nimezungumza karibu siku sita sasa na huyu ndugu na hawa wandugu kwa namna mbalimbali najua ni kiu yako watu waanze kuheshimu kazi kamilifu ya yesu kristo katika jina la yesu kristo baba nafungulia roho ya kweli ninafunga roho ya uongo ambayo imepita katika mioyo na fikra za watu ninaamuru upofu uondoke katika fikra zao katika jina la yesu kristo nafungulia roho ya ufunuo wa yesu kristo pamoja na hekima na ufahamu wa rohoni baba katika jina la ais nkushukuru amen rafiki tuonane hapo kesho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo kwa imani na bwananafaham kwamba man na tumishi yasioshindwa nafaham kuwa pasipomanhaiwezekani za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba au au 767 789 nitarui767 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi