vipindi hivi vya nehema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama uokovu wako hukuupata kwa kushika amri yoyote kama kuzaliwa kwako mara ya pili kulipatikana pasipo ya kushika amri yoyote kwamba uokovu wako ulikuwa ni zawadi ulioipata kupitia neema na imani kinachokufanya sasa hivi uone rafiki unahitaji amri ili uweze kuishi maisha ya uokovu ambao uliupata kwa neema wala sio kwa amri kumi kinachokufanya wewe uone kwamba sasa hivi unaweza ukaishi kama mwana wa mungu vizuri kwa kufuata sheria ambayo ilishindwa kukusababisha kuwa mwana wa mungu kinachokusababisha wewe Kina uone kwamba sasa hivi una uwezo wa kutunza uzima wako wa milele ambao uliupata kwa neema ya mungu kwa kutumia sheria ni kitu gani popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu inaitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wagalatia tuko katika mlango wa tatu kuna mambo mengi bado ya kuzungumza katika mlango huu lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya vido basi unaweza unawezaenda kwenye yutbe chaneli yetu inayokwenda kwa jina la mwalimu urumagadi na ukifika pale usiache kuss lakini pia usiache kubonyeza kengele na endapo utafanya maamuzi basi ya kuangalia vido yote tunaomba uweze kulik pamoja na kushea kwa kufanya hivo unakua umeshiriki katika kusambaza na kueneza kweli ya kristo kama ungependa kupata mafundisho aya pia kwa njia sauti basi unaweza kuyapata katika yetu, podcast zetu kwenye apple podcast na a kote tunakwenda kwa jina la mwalimu huruma gad ukifika pale sio tu utakuta mafundisho yanaendelea lakini hata mafundisho ya nyumam pendaupat mafundsho apa n ata aafunwa unawezaukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 92 naw utanw nitoe um, shukrani za pekee kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema kila siku pasipo kuchoka lakini zaidi ya yote pia umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza lakini pia umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho we mwenyewe umefundishwa Uh, nitoe shukurani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi shukurani za dhati kabisa shukrani za pekee kabisa kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kwangu kuangumi mwenyewe nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako hakika yanaleta matunda yanaleta matokeo na mwisho nitoe shukrani za dhati pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa patnas wa vipindi vya neema na kweli kusapoti injili kweli ya kristo kuenenda kupitia vipindi vya neema na kweli katika redio nakwambia rafiki hutakaa hujue utamu wa kuwa patna wa kristo patna wa roho mtakatifu katika kupeleka injili mpaka utakapoamua kushiriki kwa fedha yako na uchumi wako kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele hutajua hutaweza kukata hiyo kiu na shauku u, u, lakini nashauku utak kupe ongeraweamba umeweza kufanya na kwa kwaewe amba ujaweza kufanya hebu nikualike fanya maamuzi mwezi huu useme mwezihuu usemekwama nijaribu nione alafu utaona kumbuka kwenye kutoa ndo sehemupekee mbaomungu amesema nijaribuni jaribu uone alafu uone jinsi jaribun aweejaribu uon onboaanu baada ya kusema hayo basi basataatuendelee na somoletu <coughs> tuko katika galatia mlango wa tatu kwayo nitaanza mstari ule wa kwanza moja kwa moja tutasoma mpaka ule mstari wa tano kuna vitu kadhaa nataka tuvisome hapa anasema hivi huyu ni paulo <coughs> enyi wa galatia msio na akili ni nani aliyewaloga ninyi ambao yesu kristo aliwekwa wazi mbele ya macho yenu ya amesulubiwa nataka kujifunza neneo hili moja kwenu je mlimpokea roho kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kunakotokana na imani je mmekuwa wajinga namna hii baada ya kuanza katika roho mnataka kukamilishwa sasa katika mwili Ni, niseme kitu hichi uh, kuna, okay, kuna baadhi ya watumishi wanamefundisha hata na shamsikia mtumishi moja uh, mpendwa sasa sasahiiko kwenye wingu la mashahidi alikuwa anajaribu kutafsiri mstari anasema uh, baada ya kuanza katika roho, uh, sorry, wapia, asema, kujifunza neno hili moja kwenu je mtakatifu kwa uh, matendo ya sheria au kwa kusikia akusk tatu je mekua wajinga namna baada ya kuanza katika roho mnataka sasa katika mwili na anatafsiri kwamba kwamba ku, kukamilishwa ku, ku, katika katika mwili kwamba mmeanza katika roho, katika mwili mmeanza yes hiyo inaingia ni sehemu ndogo sana ya lakini alichokuwa nazungumzia anazungumzia apa anazungumza sikiliza ninyi mmeanza katika roho kwa nini mnataka kukamilishwa katika mwili kumbuka katika mwili maanaake ni kwamba umerudi katika sheria kwa sababu gani sheria ni kwa ajili ya mwili sheria ndo tunaita agaro la kale nayo ni kwa ajili ya mwili sio kwa ajili ya roho Si. ndomaana okay. ngoja nipozi hapa alafu nkakonyesha kitu ambacho paulo anasema aliwambia hata wakolosai pia ja tupozi tutarudi tenewaolosai wakolosai, wakolosai mlango <coughs> wa pili alafu taanza mstari uli wa ishirini wakolosai mbili ishirini hadi shiiann kama msari wa shinann upamba ni wa shirina tatu mwisho Ajua mbele ya wa, wa mwisho <laughs> anasema hivi basi ikiwa mlikufa pamoja na kristo kumbuka kufa kwako kwa umeifia sheria tumeona hiyo katika wagalatia 2 mstari ule wa 19 basi ikiwa mlikufa pamoja na kristo mkayaacha yale mafundisho ya awali ya ulimwengu na ulimwengu nini ulimwengu wa sheria kwa nini kujitia tena chini ya amri kama wenye kuishi duniani msishike msionje msiguse anasema mambo hayo yote huharibika wakati wa kutumiwa hali mkifuata maagizo na mafundisho ya wanadamu anasema mambo hayo yanaonekana kana kwamba yanahekima ukikuta mtu anafundisha amri torati sheria amri kumi inaonekana kama huyu mtu anahekima sasangali anavyosema anasema mambo hayo yanaonekana kana kwamba yanahekima katika namna ya ibada mliojitungia wenyewe na katika kunyenyekea na katika kuutawala mwili kwa ukali lakini hayafai kitu kwa kuzizuia tamaa za mwili kwa nini anasema haiwezi kutumi, kuzuia tamaa za mwili kwa sababu anazungumzia amri hapa anazungumzia sheria kwa nini anasema kniikuzuia tamaa za mwili kwa sababu hii Tende, tena kwenye warumi saba. warumi saba tutaanza msarulo wa tano tena anasema hivi kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata mkaizalia mauti mazao bali sasa tumefunguliwa kutoka katika torati tumeifia hali ile iliyotupinga ili sisi tupate kutumika katika hali mpya ya roho si katika hali ya zamani ya andiko yani torati Saba. tusemeje basi torati ni dhambi hasha walakini nisingalitambua dhambi ila kwa sheria sheriahesada kutambua damb ansa kakua singalijua kutamani kama singelisema usitamani sanaingia kwenye kutamani kwa sababu lisema sitamani habari ya, ya kutaman nalakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri kumbuka umbukujitia chini ya amri tena lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kumbuka anasema amri izojekea zinaonekana zinahekima lakini hazifai kitu katika kuzuia tamaa za mwili nani anasema lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria imekufa anasema nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria ila ilipokuja ile amri dhambi ilihuika nami nikafa nikaona ile amri iletayo uzima ya kuwa kwangu mimi ilileta mauti kwa maana dhambi kwa kupata nafasi kwa ile amri ilinidanganya na kwa hiyo ikaniua basi torati ni takatifu na ile amri ni takatifu na ya haki na njema basi je ile iliyo njema ilikuwa mauti kwangu mimi hasha bali dhambi ili ionekane kuwa dhambi hasa ilifanya mauti ndani yangu kwa njia ya ile njema kusudi kwa ile amri dhambi izidi kuwa mbaya mno siukana ndio maana paulo anawashangaa wagalatia anasema nyie mmeanza katika roho kwa nini mnataka kurudi tena katika mili kukamilishwa katika mwili mmeanza vizuri katika roho kwa nini mnarudi tena chini ya amri msiguse msionje anasema Msi... hayo mnayofundishana hizo amri nazofundishana naonekana kamavile zina hekima lakini hazifai kitu katika kuzizuia tamaa za mwili kasaan utakaporudi kwenye torati utakaporudi kwenye amri aa dhambi inafufuliwa dhambi inaanza kutenda kazi katika maisha yako kutenda kazi katika maisha yako bora upatepate kitu anasema hivi je mmekuwa wajinga namna hii baada ya kuanza katika roho mnataka kukamilishwa sasa katika mwili mmepatikana na mateso makubwa namna hii bure ikiwa ni bure kweli tano basi yeye awapae roho na kufanya miujiza kati yenu je afanya hayo kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kunakotokana na imani hivi wewe ukiwa unaumwa unavyoenda kuombewa unaombewa uponyaji wako kutumia amri ya ngapi ndicho anachouliza amri ya kwanza ya pili ya tatu ya nne ya ya tano amri ya ngapi anasema anayefanya miujiza nn yatano amypanasema anaefanya ujakatianafaya ua akutumia aa anaewapatien mtakatifuanawapatia roho mtakatifu roho mtakatifu kwa ninyi kushika amri ya ngapi, Anafanya, ya ngapi. swali rafiki kama uokovu wako hukuupata kwa kushika amri yoyote kama kuzaliwa kwako mara ya pili kulipatikana pasipo, pasipo kushika amri yoyote kwamba uokovu wako ulikuwa ni zawadi ulioipata kupitia neema na imani kama kubatizwa kwa roho mtakatifu na kujeza roho mtakatifu ulipata pasipo kushika amri yoyote kinachokufanya sasa hivi uone rafiki unahitaji amri ili uweze kuishi maisha ya uokovu ambao uliupata kwa neema wala sio kwa amri kumi kinachokufanya wewe uone kwamba sasa hivi unaweza ukaishi kama mwana wa mungu vizuri kwa kufuata sheria ambayo ilishindwa kukusababisha wee kuwa mwana wa mungu kinachokusababisha wwe uone kwamba sasa hivi una uwezo wa kutunza uzima wako wa milele ambao uliupata kwa neema ya mungu kwa kutumia sheria ni kitu gani ndio maana paulo anafika mali anashanga sema wagalatia aglaia wagalatia, wagalatia. nanikawaloga kwanini mmekuwa wajinga namna mbona hamna akili eh, fikiria hii ni lugha ngumu sana paulo anatumia na nikuambie kichekesho kimoja rafiki ukipata nafasi kasome nyaraka za wakorinto baro ya paulo kwa wakorinto wakorinto walikuwa wana vituko kuliko wagalatia kuna mtu amechukua mke wa baba yake sijui wanalewa kanisani analewa yani kuna vituko ujaai kuona lakini huoni paulo paulo paulo akitumia lugha ngumu kama kwa wagalatia huoni paulo wajinga. huoni akiwaita akiwaita wajinga wamelogwa aulo ktumig al inakuajawaagalati kwamba hawana akili hawa wagalatia hawana akili wagalatia anawaita hawana wamelogwa wajinga kwa sababu wameamua kurudi kwenye sheria ya maneno maneno yangu ni mtakatifu kili waelogwawainano kwao hii kitu ni serious sasa anaendelea ntasomole mstari wa tano tena alafu tuendelee anasema basi yeye awapae roho na kufanya miujiza kati yenu je afanya hayo kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kunakotokana na imani nakumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu anasema kama vile abrahamu alivyomwamini mungu ikahesabiwa akahesabiwa haki sasa kumbuka kitu kimoja hebu niambie abrahamu alipata haki mbele za mungu kufanya kwa kufanya kitu gani kwa kufanya kitu gani kwa kufanya kitu kipi abrahamu yuko bize kama umesoma historia kwenye mwanzo ukisoma mwanzo unafahamu abrahamu ni kabila la wakaldayo wakaldayo unaposoma kwenye kitabu cha danieli walikuwa ni kati ya watu ambao ni wachawi washirikina wakaldayo waaa uri a wakaldayo wakaldayo walikuwa wanaabudu mwezi lakini wakati mungu anamtokea abrahamu abrahamu alikuwa amemwoa sara sara ni dada wa kufikia wa abrahamu kwa lugha nyingine wakati baba yake na abrahamu anakutana na mama yake na sara sara ameshazaliwa kwa hiyo sara akawa ni mtoto wa kambo kwa baba yake na, na abrahamu na kwa lugha nyingine kwa baba na abraham tera maana ni kwamba sara ni mtoto wake wa kambo mtoto wa kufikia na bibilia inakataza kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mtu ambaye ni ndugu yako wa aina yoyote awe ni wakufikia awo wakuzaliwa tumbo moja awe binamu yako inakataza awe ndugu yako inakataza kwao kwa vigezo vya torati na vigezo vya sheria abraham akustahili kupata haki mbele za mungu kumbuka haki ni kuwa na uhusiano usiokuwa na dosari mbele za mungu kwao mungu anakuja anamkuta abrahamu ambaye anaabudu mwezi abrahamu ambao kwao ni wachawi abrahamu ambaye ameoa dada yake na bila kusahau kusahauukiendelea kusoma historia abrahamu ambaye alikuwa ni mwongo abrahamu ambaye alikuwa ni mbinafsi binafsi saunanyeelewa lakini bado mungu akamuhesabia haki kwa nini abrahamu alihesabiwa haki kwa kuamini sio kwa sababu ya chochote alichokifanya na leo hii mimi nawewe tunapata haki kwa kuamini sio kwa sababu ya chochote tulichokifanya sasa tunavyopata haki kumbuka haki ni asili ya mungu asili ya mungu ikija ndani mwetu inatubadilisha na hasili sifa na tabia ya mungu inaanza kuonekana kupitia maisha yetu sisemi kwamba tunaanza kutembea katika ukamilifu kwa asilimia siku hiyo hiyo lakini kazi ya mabadiliko inaanza ndani mwetu kumbuka kilele chetu ni tuweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo na huo mchakato unaanza siku ile ambapo o umezaliwa mara ya pili na anayefanya hiyo kazi ya kukufundisha na kukujengea uwezo na kukubadilisha mpaka umfananie kristo ni roho mtakatifu ndio kazi ya roho mtakatifu sijui kawa nanyelewa rafiki nachokizungumza kwa ho anasema kama vile abrahamu alivyomwamini mungu ikahesabia kwake haki wa galatia tatu tano st naenda mstara wa saba anasema fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu aliyekuwa mwenye imani tunakenda sawasawa rafiki sasa kumbuka twende kwenye msarlo wa 16 tena basi ahadi zilinena kwa abrahamu na kwa mzao wake hasemi kwa wazao kana kwamba ni wengi bali kana kwamba ni mmoja kwa mzao wako yani kristo kwao kristo ndio mzao wa abrahamu na ahadi zilinena kwa abrahamu na mzao wake ambaye ni kristo ukiruka ukaenda ule mstari wa 29 anasema hivi na kama ninyi ni wa kristo yaani kama wewe ni mali ya kristo basi umekuwa mzao wa abrahamu na mrithi sawasawa na ahadi najua hapa ameandika kwa wingi nataka ni katika umoja ili uweze kujiona wewe hapo ndani kwaho anasema na kama wewe ni mali ya kristo basi umekuwa mzao wa abrahamu na mrithi sawasawa na ahadi kumbuka ahadi zilinenwa kwa abraham na mzao wake kwa kuwa wewe na mimi ssahivi ni mali ya kristo basi wewe aivi rafiki umekuwa mzao wa abraham kwa nini kwa sababu ya kumpokea kristo kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili na kwa maana hiyo sasa ahadi sasa hivi zilinenwa kwa abraham na kwa kwasababu kwa wewe ni mzao waah na ni mrithi saaad na ahadi na ndio maana leo hii umejazwa roho mtakatifu ndio maana unae roho mtakatifu mtakatifu sasa roho, mtakatifu. Sasa roho mtakatifu ili mtakatifusotakati aikuailaunds lwasangasema mmeanza katika roho kwanitakamilishwa katika mwili orin wapili mlango watau alau kwaajili ya kuokoa mda ntaanzas natumaini hilo tunalo mbele za mungu kwa njia ya kristo si kwamba twatosha sisi wenyewe kufikiri neno lolote ya kwamba ni letu wenyewe bali utoshelevu wetu watoka kwa mungu s naye ndiye aliyetutosheleza kuwa wahudumu wa gano jipya si waandiko yaani torati sheria bali wa roho kwa maana andiko huua bali baliroho huuishakwao andiko ambayo torati inaua lakini roho inauisha saba basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe ilikuja katika utukufu hata waisraeli hawakuweza kuukazia macho uso wa musa kwa sababu ya utukufu wa uso wake nao ni utukufu uliokuwa ukibatilika je huduma ya roho haitazidi kuwa katika utukufu kwa anasema huduma ya mauti ilioandikwa na kuchorwa katika mbao mbili za mawe huduma hmm? ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mbao mbili za mawe t tukaangalie vitu kadha wa kadha ukienda kwenye, kwenye kutoka mlango wa moja, msara wa 15, wakati musa ameenda mlimani anasema hapo bwana alipokuwa amekwisha kuzungumza na musa katika mlima sina, wa sinai akampa hizo mbao mbili za ushuhuda ambazo mbao mbili za mawe zilizoandikwa katika chanda cha mungu nasema mbao mbili za mawe ziwa zimeandikwa nini nafurahi uvauliza tende kumbukumbu la torati mlango wa kumi ndaanza msari wa kwanza la torati mlango wa sara anasema wakati ule bwana akaniambia chonga mbao mbili za mawe mfano wa zile za kwanza kisha uje kwangu huku mlimani ukajifanyie na sanduku la mti nami nitaandika juu ya hizo mbao maneno hayo yaliokua juu ya mbao za kwanza ulizozivunja nawe uzitie ndani ya hilo sanduu basi nikafanya sanduku la mti wa mshita nikachonga mbao mbili za mawe mfano wa zile za kwanza nikakwea mle mlimani na zile mbao b ononiwan ya mbao mfano wa maandiko ya kwanza zile amri kumi alizowaambia bwana huko mlimani toka kati ya moto siku ya mkutano bwana akanipa kwahiyo bibilia natuonyesha wazi katika ule mstari wa, wa tatu kwamba katika zile mbao mbili za mawe ziliandikwa amri ki kwo tukiwa na wazo hilo sasa kwamba amri iliandikwa katia mbao mbil za mawe tunaothibitshwamaandiotuudwniwap Saba. anasema hivi basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe anazungumzia nini amri kumi. Kwa o bibilia inaita amri am ni huduma ya nini ya mauti basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe ilikuja kwa utu, katika utukufu hata waisraeli hawakuweza kuukazia macho uso wa musa kwa sababu ya utukufu wa uso wake nao ni utukufu uliokuwa ukibatilika je huduma ya roho haitazidi kuwa katika utukufu sasa kumbuka kitu hichi rafiki sio maneno yangu bibilia inasema kwamba amri kumi ambazo ziliandikwa katika mbao mbili za mawe inaita ni huduma ya mauti kwao mtu anayekuhubiria na kukufundisha amri kumi maanake ni kwamba anataka kukuua anakuhudumia mauti lakini huduma ya roho ni huduma ya uzima usisahau hilo kumbuka hatuna muda kusoma lakini ukenda asoa kutoka 3b utaweza ukaona kwamba siku ile amri kumi zilipotolewa walikufa watu elfu tau musa alivyoshuka na zile mbao mbili watu elfu tatu walikufa lakini siku ya pentekoste roho mtakatifu alipokuja enda kaso matendo ametum mlango wa pili watu elfu tat walipokea uzima wa milele kwa hiyo torati ilivyotolewa watu elfu walikufa amri kumi zilivyotolewa watu elfu walikufa roho mtakatifu alipokuja siku ya pentekoste watu elf tat walipata uzima wa milele sasa swali ni hili unataka ukamilishwe na huduma ipi huduma ya torati ya sheria amri kumi iliyoandikwa katika mbaambili za maa ambao ni huduma ya mauti ama unataka ukamilishwe na huduma ya roho mtakatifu ambao ni huduma ya uzima woo unatakaje na ndio maana paulo anawaita wagalatia wajinga hawana akili wamelogwa kwa sababu badala ya kuchagua kukamilishwa na roho mtakatifu ambaye anatoa uzima wanachagua kukamilishwa na amri kumi ambayo inasababisha mauti kwa lugha nyingine ni sasana mtu ambaye ameenda kuchukua sumu akaamua kunywa kitu kunywasuaelkikzua o swali ulobakiwa nalo ni hili unataka kukamilishwa na huduma ipi huduma ya roho inayoleta uzima ama huduma ya amri kumi ambayo inaitwa huduma ya mauti inayoleta mauti uamuzi ni wakwako na uamuzi wako utaamua kama wewe una akili ama hauna akili kama wewe ni mwerevu ama ni mjinga kama wewe we uko huru ama umelogwa sio mimi neno linasema kafanya maamuzi rafiki yaliyo sahihi chagua kukamilishwa katika roho ili upate uzima na hatua ya kwanza kabisa ni kumpokea yesu kristo kwa bwana wa maisha yako kama ungependa kufanya hivyo tafadhali fanya maombi katika moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili ili aondoe dhambi zangu zote akafufuka mimi niwe mwenye haki Nakiri kwa kinywa changu kwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na namwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika amefanya maombe mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi tuweze kusimama na wewe na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya bwana atakapokuja mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haiwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au7895242 64 522 au 673 522 au 789 522 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au67 au, au 789ntarudia76 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi