vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unakuwa mwana wa mungu kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo kwayo torati ilikuwa ni kiongozi ya kukuleta ka dani kwa kristo kwa kuwa sahivi umekuja kwa kristo unatakiwa uishi kwa imani torati imemaliza kazi yake nisikilize mchungaji nisikilize mtume na nabii nisikilize wewe ambaye unahuduma mahali popote inawezekana umeona ufunuo wa neema umeelewa neema lakini unaogopa unasema sasa nita, nita, nitawaeleweshaje watu wangu nawezaje kutoka kwenye torati nije kwenye neema waambie waambie nilikuwa natumia torati kwa sababu kazi ya torati ilikuwa ni kutuleta kwa kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimwe cha utimilifu wa kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wagalatia katika ule mlango wa tatu kuna mambo mengi ya kuzungumza kipindi chetu cha cs Mm, na jinsi navyoangalia daliliauoneazamaiza na kuna mambo mazuri tu ambayo tutazungumza siku ya leo lakini kabla ya kuendelea niseme tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya, ya ido basi unaweza kenda kwenyeb chanel yetu inayopatikana jina la mwalimu huruma gadi usisahau ukifika pale na kubonyeza kengele lakini pia utakapoangalia video yoyote tafadhali like pamoja na kushare kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza injili Um, kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti basi unaweza kwenda kwenye podcast zetu ambao tuko katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukiingia subscribe alafu utapata mafundisho haya na kila atakapokuwa post tutaweza kupata alat uwezo wa kutumia pia mafundisho katika, uh, katika WhatsApp, kutumia mafundisho uh, kuna grupu whatsapp pamoja na telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 78 9 5 24 2 789 5 24 2 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwao kwa wmbfti kwa mafundisho ya neanaeli kila siku paoa a kushirikisha wengine nikushukuru pia wewe ambao umekuaukifanya maombi kwaajili ya vipindivya neema na kweli na kwaajiliya waszajiyn na, kwa kwa na, na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi yaya nawelaa kia wezi mkicangi ao kama ilivyoada mtakumbuka kwamba siku ya jumapili huwa ni siku ambayo tunapokea matoleo kwa ajili ya kumshukuru mungu kwaajili ya kile ambacho amekisema katika wiki nzima lakini pia tunaombea wagonjwa kwa sababu ya unyeti wa somo tulilonalo leo hii nitafundisha tu nikiamini kwamba kule mwisho nitafanya maombi kwaajili ya wale ambao wanataka kutoa na kwa ajili ya wale ajiliya wagonjwa ili tuweze kumaliza kile ambacho tunataka tukimalize kwao moja moja kwa moja, nataka nata tukimalizeoote mlanowa anasema torati ni nini basi iliingizwa kwa sababu ya makosa hata aje huyo mzao aliyepewa ile ahadi na tunafahamu mzao kufuatana na wa wagalatia t16 mzao huyo ni kristo kwao anasema torati nini basi iliingizwa kwa sababu ya makosa hata aje huyo mzao aliyepewa ile ahadi iliamriwa kwa utumishi wa malaika kwa mkono wa mjumbe kwaho ninarudia tena jana nilisema kwamba torati ilitolewa kwa mkono wa malaika jawi kupa mstarianikapata shida kidogo lakini tuende kwenye, kwenye, kwenye matendo ya mitume saba mstari wa aa anasema hivi ama nirudi nyuma kidogo nianze hadi ta eh? nianze matendo ya mitume afanavoambia wayahudi enyi wenye shingo ngumu msiotairiwa mioyo wala masikio siku zote mnampinga roho mtakatifu kama baba zenu walivyofanya na ninyi hivyo hivyo ni yupi katika manabii ambaye baba zenu hawakumuudhi nao waliwaua wale waliotabiri habari za kuja kwake yule mwenye haki yani kristo ambaye ninyi sasa mmekuwa wasaliti wake mkamuua ninyi mliopokea torati kwa agizo la malaika msiishike kwahuo tunapata uthibitisho mwingine kwamba torati ilitolewa kwa mkono wa malaika na tuliona pia katika waibrania mbilimbili torati ilitolewa kwa mkono wa malaika kwaho sehemu tatu labda tukaisome naye alafu tarudi kwenye wagalatia kule tende kwenye waibrania nitasoma mstari wa kwanza wanzaibrania mlango wa pili mstari wa kwanza hadi wa pili anasema hmm. kwa hiyo imetupasa kuyaangalia zaidi hayo yaliyosikiwa sije tukayakosa kwa maana ikiwa lile neno lililonenwa na malaika lilikuwa imara na kila kosa na uwasi ulipata ujira wa haki sisi tutapataj tunapata uthibitisho mwingine kwamba torati ilitolewa kwa malaika malaika ndio ndio sasa tukiwa na hilo maana paulo anakuja hivi k sita tena kidogo anasema hivi nastaajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukea injili ya namna nyingine wala si nyingine lakini wapo watuwatbsho na kutaa kuigeuza injili ya kristo lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi injili yoyote isipokuwa hiyo tuliyoiubiri na alaaniwe kwa nini paulo ya malaika Kusabu malaika walihusika katika katika kuleta mlango wa, tatu, wa tisa sasa ili tusonge mbele anasema torati nini basi iliingizwa kwa sababu ya makosa hata aje huyo mzao yani kristo uh, aliyepewa ile ahadi iliamriwa kwa utumishi wa malaika kwa mkono wa mjumbe basi aliye mjumbe si mjumbe wa mmoja bali mungu ni mmoja basi je torati haipatani na ahadi za mungu hasha kwa kuwa kama ingalitolewa sheria iwezayo kuhuisha yakini haki ingelipatikana kwa sheria sasa huu msaro wa 1 kiswahili kilichotumika hapa ni kigumu Hmm. naomba nisome kwenye tafsiri ya neno wagalatia oenye tafsiri ya neno si anavyosema anasema je je basi sheria au torati au amri 1 inapingana na ahadi za mungu je inapingana na ahadi za mungu anasema la hasha kwa maana kama sheria iliyotolewa ingeweza kuwapa watu uzima basi haki ingepatikana kwa njia ya sheria hasakumbuka kristo kupitia neema na kweli ametuletea haki musa kupitia torati naye alileta haki kwaho kuna haki inayopatikana kwa matendo ya sheria na kuna haki inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo sasa anasema torati ambayo ilikuwa inaleta haki inayopatikana kwa sheria anasema bahati mbaya ni kwamba haki ya torati haiwezi kumpatia mtu uzima sio kama ile haki inayopatikana kwa imani iliyokuwa yesu kristo sio kama ile haki inayopatikana kwa kupokea neema ya mungu kumbuka wale wanaopokea neema ya mungu na zawadi ya haki watatawala katika uzima kupitia kristo warumi 517b kwa hio anasema je basi sheria inapingana na ahadi za mungu la hasha kwa maana kama sheria iliyotolewa ingeweza kuwapa watu uzima basi haki ingepatikana kwa njia ya sheria sasa usisahau sheria inafanya nini sheria inafanya nini ngoja tujikumbushe tena kidogo jinsi ambayo sheria inafanya nini ama amri ku inafanya nini ama torati inafanya nini wakorinto wa mlango wa 15 msai56 anasema uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati kao tukirudi kinyumenyume tusa hvi torati ndio inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndio inayosababisha mauti kwao maana yake nini torati inaua ndio maana wa korinto wa pili tau saba bibilia inasema kwamba torati ni huduma ama amri kumi ni huduma ya mauti inaua hasa okay. wengine mkisikia hivo mnapata shida galatia ta usipate shida ojankusaidia a kitu kitakusaidia wegie wanasemasasamuu diallt heuu kitu gani kingine rafiki kinakusadia kujua mema na mabaya mti wa ujuzi wa mema na mabaya uliokuwa umepandwa pale bustani ya eden ambapo katika mwanzo bisb mungu alimwambia adamu matunda ya kila wa mti waweza kula lakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile Siku kula, utakufa hakika Kuhu, matunda ya mti wa wa ujuzi wa mema na mabaya walipokula kifo torati nayo inakusaidia kujua mema na mabaya ukiitumia nayo inaleta mauti rafiki sasa swali ni hili kama mungu ndiye aliyepanda mtu ujuzi wa mema na mabaya bustani ya eden alafu akasema usile kwa nini leo hii unaona ngumu kwa mungu kutoa torati sheria ya amri kumi alafu baadaye akaja akasema usizitumie kwa nini nakuwa nongwa adamu na eva walikatazwa wasile mtu ujuzi wa mema na mabaya Infansi ni damndoalipewa maelekezo lakini akakaidi akala leo hii mungu ameleta torati sheria mri kmi alafu akasema akasemamwisho zisitumike tena watu bado anangania. ukaidi ule ule wa adamu kiburi cha uzima noko ndani ya watu hasa wakristo waliokoka tunaendelea lakini andiko torati hiyo hoasema andiko jua anazungumzia torati lakini andiko limeyafunga yote chini ya nguvu ya dhambi makusudi hao waaminio wapewe ile ahadi ya nani ya roho mtakatifu kwa imani ya yesu kristo tunampataja roho mtakatifu kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo ish3 lakini kabla ya kuja ile imani tulikuwa tumewekwa chini ya sheria tumefungwa mpaka ije ile imani itakayofunuliwa kwa hiyo kwa lugha nyingine hii imani ya kristo ilikuwa haipo duniani imani ya kristo ilikuja kristo alipokuja kaanasema kabla ya kuja ile imani tulikuwa tumewekwa chini ya nini ya sheria tumefungwa mpaka ije ile imani itakayofunuliwa hivyo torati ama sheria imekuwa kiongozi kutuleta kwa kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani kwa nasema, torati ama sheria imekuwa ni kiongozi tafsiri k tafsiiema imekua ni school master imekuwa ni mwalimu mkuu ambayo imetuleta tuje kwa kristo ili tuweze kufanya nini nin hivyo torati imekuwa kiongozi kutuleta kwa kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani man imekuwa ni kiongozi kutuleta kwa kristo ili tuweze kuhesabiwa haki na kwa imani inayopatikan ka ltad mahali anasema lakini kabla ya kuja ile imani tulikuwa tumewekwa chini ya sheria tumefungwa mpaka ije ile imani itakayofunuliwa hivyo torati imekuwa kiongozi kutuleta kwa kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani kwao torati ina uwezo wa kumleta mtu akaja kwa kristo ili aweze kuhesabiwa haki kwa imani ngoja mfano kwenye kwenye tutarudi hapa tena wakorinto wa kwanza. No. Wa, kwanza, wa kwanza mlango wa kwanza mstari ule wa nn angalia anavyosema anasema hivi lakini twajua ya kuwa sheria au torati ama amri kui ni njema tena ni takatifu vibaya kama mtu akiitumia kwa njia iliyo halali kama mtu akiitumia kwa njia halali akitumia iliyo halali anasema akifahamu neno hili ya kuwa sheria haimuhusu mtu wa haki bali waasi kwao anasema nitakapochukua sheria nikaanza kuitumia dhidi ya waasi ya wasio wataratibu na makafiri na wenye dhambi na wanajisi ni sawasawa lazima nitambue kwamba sheria haimuhusu mtu wa haki aimhusu mtu aliyezaliwa mara ya pili mtu aliyezaliwa mara ya pili akikosea nini paulo alitufundisha akatuonyesha kwa mfano kenda kwenye inazungumzia kitu hichi hichi hapa tende kwenye wakorinto wa kwanza nz mgoja nikuonyeshe paulo anavyoshughulika na mwenye haki ambaye anakuwa ameenda kwenye njia ambazo hazifai paulo anashughulikaje naye kwa sababu tunavyoshughulika na tabia mbaya za mtu ambaye ni mwenye haki ni tofauti tunavyoshughulika na tabia za mtu ambaye si mwenye haki ambaye ni muasi ambaye ni mwenye dhambi sikia anasema hivi au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa mungu msidanganyike waasherati hawataurithi ufalme wa mungu wala waabudu sanamu wala wazinzi wala wafiraji wala walawiti wala wevi wala watamanio wala walevi wala watukanaji wala wanyang'anyi alafu angali anavyosema anasema na baadhi yenu mlikuwa sentensi wakati uliopita na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hii lakini anawakumbusha mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana yesu kristo na katika roho wa mungu wetu kwa hiyo anawaeleza kwamba haya mambo hayawafai watakatifu alafu hapo hapo, hapo anageuka anawakumbusha kwamba kumbukeni ninyi mlioshwa kumbukeni ninyi mlitakaswa kumbukeni ninyi mmehesabiwa haki kwa sababu ya jina la yesu kristo na roho mtakatifu lakini kwa, kwa, kwa, kwa, kwa watu ambao sio wenye haki wanafanyiwa nini unatumia sheria amri ku torati kuwabana mbavu mpaka wakubali kutoa maisha kwa yesu kristo ndio maana senge tunapofundisha watu tunajaribu kuwaleta kwenye neema tunazungumza kwa upole kwa upendo watu wananyenyua viburi wakinyenyua viburi tunanyenyua torati unawakumuta nayo kichwani mpaka wanalegea wanaona torati siwezi kwao anageukia neema ya mungu tuko sawa tend enye galatia msaa kwa ho kama weo unaenda kufundisha wapendwa ukifika mahali ukawaeleza wakabisha nyenywa torati wabane nayo mbavu mpaka watake kukimbia ili wageukie neema kwao anasema lakini kabla ya kuja ile imani tulikuwa tumewekwa chini ya sheria tumefungwa mpaka ije ile imani itakayofunuliwa hivyo torati imekuwa kiongozi kutuleta kwa nani kwa kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani lakini iwapo imani imekuja hatuo tena chini ya kiongozi kiongozi kiongozi kiongozi kiongozi kiongozi kiongozi na nani nani sheria hivyo hivyo hivyo torati imekuwa imekuwa imekuwa imekuwa iwapo imekuja tena chini ya kiongoznkindn ngos wo man a htoth kwahio ujio wa imani ulikuwa ndio mwisho wa torati maanayake torati imemaliza kazi yake na kwa maana hiyo aanao tunatakiwa tuishi kwa imani na kwa maana hiyo anasema sasa msara 6 kwa kuwa ninyi nyote mmekuwa wana wa mungu kwa njia ya imani katika kristo yesu kwao imani ilivyokuja sasa imani imekufanya wewe uwe mwana wa mungu hakuna amri yoyote katika amri kumi inaweza kufanya ukawa mwana wa mungu rafiki unakuwa mwana wa mungu kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo kwao tora ilikuwa ni kiongozi ya kuleta kwa kristo kwa, kwa kuwa sasa hivi umekuja kwa kristo unatakiwa uishi kwa imani imemaliza kazi yake nisikilize mchungaji nisikilize mtume na nabii nisikilize wewe ambaye unahuduma mahali popote inawezekana umeona ufunuo wa neema umeelewa neema lakini unaogopa unasema sasa nta, nta, nta, ntawaeleweshaje watu wangu nawezaje kutoka kwenye tora nije kwenye neema waambie waambie nilikuwa natumia torati kwa sababu kazi ya torati ilikuwa ni kutuleta kwa kristo sasa hivi jamani tumeshaingia kwa kristo tunatakiwa tuishi kwa imani kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na kwamba hakuna mwenye mwili anayeweza kuhesabiwa haki mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwao ndugu wapendwa ndugu katika kristo at i tuanze ltuanzeunda kwa imani unakuwa umeondoka kistaarabu bila kujidhalilisha vinginevyo ukiendelea kukaa katika torati maana ni kwamba unaosababisha watoako wake katika laana wawe chini ya laana ndo anakuta kanisa lako limejaa umaskini wa kupindukia limejaa magonjwa limejaa maradhi wewe mwenyewe spana mkononi pamoja na kwamba ni mchungaji wao kwao dawa yake nini toka chini ya torati rudi chini ya neema hachana na matendo ya sheria anza kuishi kwa imani na hiyo imani ilivyokuja imekufanya wewe uwe mwana wa mungu okay. nianzna msarl 5 lakini iwapo imani imekuja hatupo tena chini ya torati kwa kuwa ninyi nyote mmekuwa wana wa mungu kwa njia ya imani katika kristo yesu maana ninyi nyote mliobatizwa katika kristo mmemvaa kristo hapana miaudi, mmekuwa mmoja ika kristo yesu na kama ninyi ni wa kristo basi mmekuwa uzao wa abrahamu na warithi sawasawa na ile ahadi ahadi gani ahadi ya roho mtakatifu kwa hiyo tunajifunza nini katika kitabu cha wagalatia mlango wa watatu tunajifunza mambo kadhaa moja anasema ninapochagua torati amri kumi sheria Okay. ninapochagua kuishi kwa kufuata torati sheria amri kumi badala ya kufuata neema na kuongozwa na roho mtakatifu ama ninapochagua kuishi kwa kuangalia matendo ya sheria matendo ya mwili juhudi binafsi badala ya imani yangu kwa yesu kristo anasema mimi agaho anasema mimi nnakuwa sina akili nakua nimelogwa tena nakuwa ni mjinga kwa nini kwa sababu nimeanza katika roho sasa nataka kukamilishwa katika mwili lakini pia anasema kwamba ahadi ya roho mtakatifu tunaipata kwa njia nini ya imani iliyo kwa yesu kristo na roho mtakatifu ndio baraka ya bwana kwao nikiishi kwa imani nakaa chini ya baraka nikiishi kwa sheria torati matendo ya sheria nakaa chini ya laana lakini pia torati ilikuwa ni kiongozi na hii torati ililetwa na malaika ilikuwa ni kiongozi ya kutuleta kwa kristo na kwa kuwa kristo amekuja sasa hivi basi hatupo tena chini ya kiongozi sasa hivi tunaishi kwa imani na hiyo imani imekusababisha wewe uwe mwana wa mungu na mimi niwe mwana wa mungu na kwa sababu hiyo kwakuwa hivi tuko ndani ya kristo basi wewe ni mzao wa abrahamu na mimi ni mzao wa abrahamu na mrithi sawasawa na ahadi ya mungu na ahadi ya mungu zungumzia nininazuumzia roho takatifus lakini nifanye maombi kwa ajili ya wale ambao wako tayari kumtolea bwana matoleo wamatoleo kwaajil a kil mahoask tia jina la yesu layes ist an ya watoto wako sikuweza kuwashirikisha neno kuhusu kutoa lakini ni waaminifu wamekusikia nao wamejifunza mambo mengi kwaho wako tayari kutoa Baba asante aante ya neema yako zidio amba inakaa juu yao na kuleta utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yao na kwamba bali watazidi sana katika kila kazi nakwama hawatakwapungukiwe unaumwa una changamoto ya afya sehemu yoyote eneo lolote tia mkono wako ea kwenye kifua edha kichwani ama pale ambapo panauma tunavosema tia mkono wako sehemu fulani ukiitikia ilo ntendo la imani tayari mchakato wa kuachilia imani yako unaanza nitaomba baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza uponyaji huu na kufunguliwa huko ambako anakutafuta ni wa kwake kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa sababu hiyo katika jina la yesu kristo wa nazareth nazungumza na wewe ugonjwa nazungumza na wewe pepo unayemkandamiza huyu ndugu toka katika jina la yesu kristo ninaharibu kazi zako zote na kuzisambaratisha na kuondoa katika maisha huyu ndugu katika jina la yesu kristo fungasha ondoka usirudi tena hilo ni hekalu la roho mtakatifu baba naamuru uzima kuanzia katika utosi mpaka katika unyayo kila seli kila tishu kila kiungo cha ndugu yanayesikiliza nakiamuru kipokee uzima sasa hivi pokea uzima katika jina la yesu kristo baba asante kwakuwa umenisikia amen rafiki jaribu kufanya kile kufanya kama ulikuwa una maumivu angalia maumivu angalia takuta kama ulikuwa mikono nyuu, nyosha, mikono juu juu kusimama simama toka hapo kitandani Usinale kitandani usilale kufanya ya, ku, ya kufanya mazoezi mazoezi unapoanza kumbuka unakuwa unaachilia imani yako na nae, hicho ambacho umekipokea kinaanza maumiunalia mamiuameondoka mlosha monosozusmtn tadanaa fanya kile ambacho knaanza kuthit nkuaishayo alafu utaona kaa ikuana matatizo ya mgongo labda uti wa mgongo unasumbua inama shika vidole then utaweza ku, ku, kuona kwamba hali iko sawasawa kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya Aha. safi kabisa wengine mnasikia moto wengine mnasikia umeme wengine mnasikia mnasikia kama ganzi hiyo ni nguvu ya roho mchakatifu inapita ikiponya ikirekebisha sasa tuandikie tutumie edha katika whatsapp ama katika ujumbe wa sms fupi tuambie kile ambacho bwana yesu amefanya moja nikuambie rafiki unapotoa ushuhuda wa kile ambacho mungu amekufanyia bwana yesu anasema inasababisha mambo mawili moja inasababisha wewe unakuwa umempa mungu utukufu lakini mbili pia unakuwa umemshukuru bwana yesu na kwa sababu hiyo sasa inakamilisha nini uponyaji wako kwamba hata yale madhara yaliyotokana na ugonjwa wako pia yanafidiwa kama kwa hasara ugonwawao p yniwa uliotz e ahosta d ulipotahiya t as nani oyot ioot ad yanaondolewa tunategemea kusikia wako ushuhuda wako pia utasaidia kuimarisha wengine utasaidia kutia imani nini, kutia, kutia, kujenga matarajio ya watu wengine ili na na wao waweze kupokea kwa kufanya unakuwa umeshiriki kupeleka habari njema lakini kutoa ushuhuda kwamba mungu amekuponya nawao wawezekuokea akufanya hioaaueshiikiua aai nea shuuda uaoaauona naa utukufuha lakini ukitoa ushuhuda kwa kile ambacho mungu amefanya unampa utukufu mungu sasa uamuzi ni wakwako unataka mungu utukufu, au, unataka shetani utukufu kwa kukaa kimya najua utaamua maamuzi mazuri utampa mungu utukufu kwa kutupa ushuhuda wa kile ambacho mungu amefanya basi rafiki tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka kesho tutakuwa tunaingia katika mlango wa nne na jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi wa waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haiwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga semu sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au 78922 au nitarudi 764 5242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio aukiskiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba 762au672 789 nitarudia au 76 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi