vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ninapotafuta kupata kitu kutoka kwa mungu ninapotafuta ahadi yoyote ya mungu kutimia ninapotafuta urithi kutoka kwa mungu kwa sababu ya wangu wa sheria anasema basi inasababisha imani isiwe na kazi lakini sio hivo inasababisha na zile ahadi za mungu zibatilike si zile ahadi za mungu zio sifuri na nisikilize vizuri rafiki wakristo wengi wanatafuta kupata ahadi wanatafuta kupata majibu kutoka kwa mungu kwa kutegemea utii wa sheria badala kwa kutegemea imani popote pale ulipo rafiki ninaokaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumi nafuraha kwamba umeweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu yesukristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neemana kweli yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezi kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kama ungependa kupata pia mafundisho haya kwa njia ya picha ama vidio basi tunapatikana katika katikayutbe chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale sbsbe lakini pia utakapoangalia video yoyote usishahau kuliki pamoja na kushea kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kusambaza injili na kutii agizo la bwanawetu yesu kristo la kufanya wana, mataifa yote kuwa wanafunzi wake kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti basi unaweza kutupata katika google podcast katika apple podcast na katika Spotify. pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache kulik pamoja na kushare nikukumbushe tu kwamba eh, mb zetu ni ndogo sana za audio manake ni mb4.9 takriban mb, takriba MB kwa hiyo kwa mb 35 katika wiki unaweza kusikiliza mafundisho kwa kina kabisa nawe ukafaidi sana uh, nitoe ni shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila wakati na hakika umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza lakini zaidi yayote umekwenda kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza kumbuka ni katika kuwafundisha na kuwashirikisha wengine ndio utakua umefungua mlango wa r mtakatifu kuendelea kukuchambulia na kukuonyesha vitu vingi zaidi mimi ninachofanya hpa nikukugusia tu nikukukatuuelekeza katika right direction katika njia sahihi mtakatifu nayo mengi zaidi ambayo anapenda kuzungumza na anapenda kufundisha wewe kwa hio unaposhirikisha wengine basi unakuwa umemfungulia mlango wa waweye kuweza kupatia ufunuo zaidi ni kushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya, ya, ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasklizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kangum pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambae umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako sio tu kwamba umeonyesha unatembea katika roho ya ukarimu lakini pia umeonyesha na kuthibitisha upendo wako kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo anapenda ambacho ni ulimwengu kumbuka agizo la bwanaeto yesu kristo ni kuwafanya mataifa yote kuwa wanafunzi kwao wewe unavoshiriki kulipia gharama za mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli maanaake ni kwamba unashiriki katika kuwafanya mataifa kuwa wanafunzi na kila nafsi inayofundishika na kumfanania kristo katika kufikiri kunena na kutenda basi hiyo inahesabika katika hesabu yako kwamba wewe ulishiriki katika kusababisha hilo liweze kutokea kwaho nakupa ongera sana kumbuka rafiki kuna watu ambao hawatakaa wafikiwe na kweli ya kristo hawatakaa waijue kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio kwao tunapopeleka mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya dema na kweli kwa njia ya redio basi tunaweza kuwafikia hawa watu kwa hiyo ongera sana basi baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu tuko kwenye uchambuzi wa kitabu cha wagalatia mlango le wanne na leo nataka tumalizie uchambuzi wa mlango huu wanne nitazungumza mambo machache bila kusahau leo ni siku yetu ya jumapili siku ambayo huwa anafanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji kwa ajili ya watu wenye changamoto mbalimbali mbali. na kwa maana kwamaanahiyo basi kama una mtu ana tatizo la afya ama ana kifungo ama ana tatizo lolote ile basi mwambie akae mkao tayari kupokeauo Eh, lshotafanyamao lakini apa mwanzo taaunikaziemambo flaniflani nakumbuka piasupstakutoamatolelakinilehisitafundisha chochote kuusinana matoleo, matoleo kwasabau una jambo abaloulimaliza aipid kilichopit mblonahi sanmbaoatakiwa uwez kulijuamojawaoane ataa nianze msal a paulo anasema hivi basi ndugu zangu kama isaka sisi tu watoto wa ahadi shika sana ilo neno ahadi asa lakini kama vile siku zile yule aliyezaliwa kwa mwili alivyomuudhi yule aliyezaliwa kwa roho ndivyo ilivyo na sasa kwahiyo anasema rafiki mimi na wewe tumezaliwa kwa roho mimi na wewe tumezaliwa kwa roho sasa unasema umejuaje mwalimu ama tumezaliwa kwa roho yes kwa sababu no nasema kwamba mimi nawewe tumezaliwa kwa roho na hivyo si ni watoto wa ahadi kivipi moja nikakuonyeshe tupozi kidogo tende tuchepuke turudi kwenye uh, nini tende kwenye yohana mlango wa tatu alafu nitaanza kusoma mstari wa kwanza mpaka ule wa wasita mpaka ule wa nane ni kpengele kirefu lakini cha muhimu anasema basi palikuwa na mtu mmoja wa mafarisayo jina lake nikodemo mkuu wa wayahudi huyo alimjia usiku yali alimjia bwana yesu akamwambia rabi twajua ya kuwa uu mwalimu umetoka kwa mungu kwa maana hakuna mtu awezae kuzifanya ishara hizi zifanyazowewe isipokuwa mungu huyu pamoja naye tatu anasema yesu akajibu akamwambia amin amin na kuambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa mungu n nikodemo akamwambia awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee aweza kuingia tumboni mwa mamae mara ya pili akazaliwa 5 yesu akajibu amin amin na kuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu st kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nilikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo huvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujuunakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho mstari wa bwana yesu anasema kwamba kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho sasa kumbuka kwenye sumbuenye t anasema kwamba hajira eh, ni, wa, ni yule mtoto aliyezaliwa katika mwili ambaye ni ismaili na anasema na, hajira amezaa mtoto wake katika mwili ambaye ambaye ni ismaili ambaye katika mb kini sara ni muungwana amezaa mtoto wake katika roho na hivyo yuko huru kwa hiyo anasema sisi tuliozaliwa mara ya pili sisi tumezaliwa kwa roho na kwa manao sisi ndio wakina isaka na sisi ndio warithi wa ile ahadi ama watoto wa ahadi na wale ambao ni wamwili ambao hawajazaliwa mara ya pili hao maanayake ni ismail sasa wengine mnaweza msijue lakini abrahamu alikuwa na watoto walau watoto ni zaidi ya wawili lakini ambao wamezungumzwa kwa uwazi ni watoto wawili kumbuka kabla ya isaka kuzaliwa abrahamu alizaa na haj ama hajri ama hajira na akazaa mtoto mwanaume jina lake akaitwa ismaili ama ismal na baadaye sara akaja akazaa mtoto isaka na sara akasema kwamba mtoto wangu hawezi kurithi pamoja na mtoto wa mjakazi kwa kwao mfukuze mjakazi mungu akawambia abrahamu ruhusu ismaili akaondoka na ismaili alizaliwa katika mwili isaka alizaliwa katika roho rohonafahmu baadaye baada ya baada, sara kufa abrahamu alioa akaza watoto wengine nadhani watano ambao pia nao walipewa chao wakawambia waondoke hawakuruhusiwa kurithi pamoja na na nani na isaka alikuwa mtoto wa ahadi kwao mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tuliozaliwa kwa roho sisi ni watoto wa ahadi sisi isaka original anasema sasa turudi kule kwenye kwenye wagalatia tena kama upende kufungua bibilia ukija kwenye vipindi vya neema na kweli lazima ufungue bibilia my friend kwa a anasema msarla 8 tena mpaka ule ule mul a nmabasi ndugu zangu kama kamaisa sisi tu watoto wa hadi lakini kama vile siku zile yule aliyezaliwa kwa mwili alivyomuudhi yule aliezaliwa kwa roho ndivyo ilivyo na sasa kwo watu watorati, wakakutukana jipya tangu wakati waora waukamia wakutukanamba uo tanatil sana sana sansannachothibitisha tu kwamba wao ni sam, pole. Kama, wahadi, karibuni, katika neema Asa, lakini lasemaje andiko mfukuze mjakazi na mwanawe kwa maana mwana wa mjakazi hata rithi kabisa pamoja na mwana wa muungwana kwao anasema aliyezaliwa kwa mwili hawezi kurithi pamoja na yule aliyezaliwa katika roho mwana wa mjakazi hawezi kurithi pamoja na mwana wa muungwana ndipo sa ndugu zangu sisi si watoto wa mjakazi bali tu watoto wa huyo aliye muungwana kwa hiyo anasema aliyezaliwa kwa mwili hawezi kurithi na yule aliyezaliwa kwa roho na sisi tuliozaliwa kwa roho sisi ndo watoto wa ahadi sasa kwa nini anasema hivyo kwa sababu hii twende kwenye warumi mlang wn warumi mlango wa wann alafu no kabla ya hapo abla yakuenda kwenye warumi mlango wa wanne tupite kwanza kwenye wagalatia tatu ni nikuonyesh tusome mstari wa kmi na sit na mstari wa kmina tis wa galatia tatu tutasoma mstari wa kmia st na mstari wa kmia t ili kujikumbusha anasema hivi basi ahadi zilinenwa kwa abraham kumbuka tunazungumzia swala la mtoto wa ahadi anasema basi ahadi zilinenwa kwa abrahamu na kwa mzao wake hasemi kwa wazao kana kwamba ni wengi bali kana kwamba ni mmoja kwa mzao wako yani kristo oja niongeze kidogo mpaka msora 18 nisemalo ni hili agano lilothibitishwa kwanza na mungu torati iliyotokea miaka 4 na 3 baadaye haliitangui hata kuibatilisha ile ahadi kwa maana urithi ukiwa kwa sheria hauwi tena kwa ahadi lakini mungu alimkirimia abrahamu kwa njia ya ahadi kwaho maana unaweza ukaona kwamba hajir ambaye mtoto wake ni alizaliwa katika mwili ambayo yuko katika sheria ambayo katika utumwa hauwezi kurithi pamoja na yule aliye mtoto wa ahadi ambaye ni isaka Ko ahadi zilinenwa kwa isaka ahadi kwa hadikunena kwasmaili ndicho ambacho anarudia anaudi r1 anasema kwa maana urithi ukiwa kwa sheria ama torati ama amri 1ui haui tena kwa ahadi lakini mungu alimkirimia abrahamu kwa njia ya ahadi anasema urithinsma si, kama unaambiwa fanya moja bil tat nn ndo utaritfi nde anasema huo sio wa urithi wa kwa njia ya ahadi tena hiyo maana yake ni ujira wako ni kitu ambacho umekifanyia kazi unatakiwa ulipwe lakini anasema kwamba urithi ulikuja kwa njia ya ahadi sasa kumbuka ahadi zilinena na kwa nani kwa kristo kwa sababu yeye nda alikuwa huyo mrithi hasamsaria 29 anasema hivi na kama ninyi ni wakristo kwa lugha nyingine kama wewe ni mali ya kristo kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani mwako anasema na kama ninyi ni wakristo basi mmekuwa uzao wa abrahamu na warithi sawasawa na ahadi anasema kama wewe ni mali ya kristo kama wewe umezaliwa mara ya pili na najua kwamba ndivyo ilivyo basi wewe umekuwa ni mzao wa abrahamu na hivyo wewe sasa hivi ni mrithi sawasawa sawa na ahadi sasa ukiwa na naelwo kichwani twende kwenye warumi nne warumi nne na mstari ule wa kumi na tatu warumi 4 1tatu anasema hivi kwa maana ahadi ile ya kwamba atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abrahamu na mzao wake sasa najua naasema uzao wake akikiwa ni mzao wake si kwa sheria ama torati amre kumi bali kwa haki aliyohesabiwa kwa imani kumi na kwa sababu sheria ndiyoifanyayo hasira maana pasipokuwapo sheria hapana kosa sasa anasema kwa hiyo ilitoka katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale watorati tu ila na kwa wale wa imani ya abrahamu aliye baba wayetu sisi sote saa nataka nirudi kwenye ule mstari wa kumi na tatu na wa kumi na nne anasema kwa maana ahadi ile ya kwamba atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abraham na mza wake si kwa sheria bali kwa haki aliyoesabiwa kwa imani saasiki ya 1 na nne maana ikiwa wale wa sheria ndio warithi imani imekuwa bure na ahadi imebatilika sasa uu mstari naomba nisome kwenye tafsiri ya neno na kwenye tafsiri ya bibilia ya habari njema alafu huone jinsi ambavyo itatokea ita, ita kwenye bibilia nen anasema hivi msara wa14 kwa maana ikiwa wale waishio kwa sheria ndio warithi ikiwa wale waishio kwa sheria ikiwa wale wanaoishi maisha yao ya kila siku kufuata sheria torati amri ki ndio warithi imani haina thamani na ahadi haifai kitu sikia bibli habari njema anavyosema habari njema anasema hivi maana kama watakaopewa hayo aliyohaidi mungu ni watu tu wanaotii sheria basi imani haina maana yoyote nayo ahadi ya mungu si kitu kwa anasema ninapotafuta kupata kitu kutoka kwa mungu ninapotafuta ahadi yoyote ya mungu kutimia ninapotafuta urithi kutoka kwa mungu kwa sababu ya utiiwangu wa sheria anasema basi inasababisha imani isiwe na kazi lakini sio hivyotu inasababisha na zile ahadi za mungu zibatilike zile ahadi za mungu zio sifuri na nisikilize vizuri rafiki wakristo wengi wanatafuta kupata ahadi wanatafuta kupata majibu kutoka kwa mungu kwa kutegemea utii wa sheria baadala kwa kutegemea imani na kwa kuwa wanatafuta kurithi ahadi za mungu kwa utii wa sheria basi automatikali wamesababisha imani walionayo nayo ambao waliipata kama zawadi kwa sababu ya kumpokea yesu kristo iyo imani isiwe na matunda isiwe na kazi katika maisha yao kwa sababu ulipewa imani ya yesu kristo ili ikusaidie wewe kuishi na kuenenda katika uhalisia wa ahadi za mungu ili wewe uweze kurithi ahadi za mungu ndio maana ulipewa imani ya yesu kristo ili uweze kuitumia kufaidi urithi wako ulioupata kwa sababu ya kumpokea yesu kristo kwaio anasema ninapotafuta kupata ahadi ninapotafuta kupata urithi kwa utii wa sheria kupitia utii wa sheria utii wa torati utii wa amri kumi inasababisha imani niliyoipata kama zawadi isiwe na kazi iwe haina matunda na sio hivyo tu inasababisha pia ahadi za mungu zote ambazo amezizungumza katika neno lake ziwe ni sifuri zibatilike ziondoke zisiwe na manufaa kwangu na ndio maana utaona wakristo wanapata shida wanafunga sana wanaomba sana wanakesha sana wanatoa sana wanahudhuria kwenye maombi sana lakini bado maisha yao hayabadiliki bado maisha yao yabadiliki bado maisha yao hayabadiliki kwa nini kwa sababu kila kitu wanachokitafuta kutoka kwa mungu wanakitafuta kwa utii wa sheria na kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na i aibania6 lakini pia kumbuka bibilia inasema katika wagalatia ta b kwamba torati haikuja kwa imani sheria haikuja kwa imani ko kama sheria haikuja kwa imani unapotumia sheria maanaake ni kwamba uko nje ya imani na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu lakini kumbuka pia warumi ki ab na inasema kila tendo lisilo la imani ni dhambi kao ninapotafuta kupata ahadi ya mungu ninapotafuta kurithi ahadi ya mungu ninapotafuta neno la mungu liweze kutenda kazi katika maisha yangu kwa kutegemea utii wa sheria maana ake ni kwamba niko nje ya imani na kwa mano sio tu kwamba simpendezi mungu lakini pia nakuwa niko katika dhambi na ndio maana ule mstari waa anasema sheria ifanyayo hasira mstari ndioifanyao kwa sababu sheria ndiyo ifanyayo hasira maana ma sheria hapana kosa kwahio badala ya mimi kurithi ile ahadi ya mungu ninakuwa nimeamsha hasira ya mungu na kwa maana hiyo nakataliwa na kwa maana hiyo ahadi inakuwa ni sifuri kwa nini kwa sababu imani niliyoipokea kama zawadi imani ya yesu kristo iliyoko ndani mwangu inakuwa ni sifuri na hii ndio sababu watu wanaomba sana wanafunga sana wanakesha sana wengine wamefika mahali sasa wanapigana na mashetani wakidhania kwamba ahadi za mungu zinatimia wengine wamevunja madhabau wengine wamefanya toba ya kiti wengine wamefanya toba ya mzaliwa wa kwanza wengine wamefanya toba ya mlango wengine wamefanya toba ya kigoda wengine wamefanya toba ya kila kitu wamevunja laana wamefanya ukombozi haiende kwa sababu gani sikiliza ahadi za mungu zinapatikana kwa imani wanaourithi ahadi za mungu ni wale waliozaliwa kwa roho ni wale ambao ni wana wa muungwana ambaye ni sara sio wale wana wa mjakazi ambao wako katika mwili siuananyelewa rafiki tunachokizungumza moja nikoyeshe kitu hichi toeshe wakorinto wa pili sasa najua nakanyaakanyaga videoli lakini poa wa pili mlango wa kwanza nipende tu bure nakupenda nakueleza haya mambo kumbuka hata na mimi zamani hivyo lakini anasema hivi ama nianze ni kidogo mstari pende taamanachemsha anasema lakini kama mungu alivyo mwaminifu neno letu kwenu ni ndio sio neno letu kwenu si ndio na sio 1a maana mwana wa mungu kristo yesu aliyehubiriwa katikati yenu na sisi yaani mimi na silwano na timotheo hakuwa ndio na sio bali katika yeye ni ndio ishirini maana ahadi zote za mungu zilizopo katika yeye yaani kristo ni ndio tena kwa hiyo katika yeye ni amin mungu apate kutukuzwa kwa sisi kwa ho anasema kwamba ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio kwao wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ulizaliwa kwa roho wewe ambaye unaishi maisha yako kwa neema na kuongozwa na roho mtakatifu ahadi zote za mungu ni ndio kwa ho unachotakia kufanya nini kusema amen maana ake ni nikisoma kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona nini ni, baba asante kwa ajili ya uponyaji wangu ambao umenipatia kupitia yesu kristo kwaho naanza kumshukuru na kumtukuza mungu kumbuka agano la kale tunatenda ili kupata katika agano jipya tunaamini ili kupokea enahokizungumzarafiki kwao anasema kwamba waliozolewa kwa, kwa, kwa roho ahadi zote za mungu ni ndio lakini wote ambao wanaishi kwa kufuata sheria tratrku ahadi za mungu ni hapana kwa nini kwa sababu kwa wao wao wameamua kwenda kukaa chini ya sheria kwao wameamua kukaa chini ya utumwa na anasema mwana wa mtumwa mwana wa mjakazi hawezi akarithi pamoja na mwana wa waungwani kwao wanaoenenda kwa mwili hawawezi kurithi hadi za mungu wanaoenenda kwa roho wanaweza kurithi hadi za mungu na ndicho ambacho tutaanza kuchambua katika mlango wa tano kwayo nilisema niliweka ili wazi kama una majibu na naasubiri kutoka kwa mungu ujayapata ni kwa sababu umeenda mbele za mungu kwa kutegemea utii wa sheria badala ya kutegemea imani na kwa maana hiyo kuenenda kama mrithi wa mungu kama mwana wa mungu kama mwana wa muungwana kwao toka rafiki ama kutoka kwenye torati ingia katika neema kwa nini kwa sababu anasema mungu huwapa neema izidio walio wanyenyekevu wa moyo lakini uwapinga wenye kiburi na watu wote wanaoendesha maisha ya kufuata torati sheria ni watu wenye kiburi na kwa kwamanao mungu anawapinga maisha yako rafiki hayatakaa yabadilike mpaka siku utakapoamua kugeukia neema ya yesu kristo yesu najua umezaliwa mara ya pili shida ni kwamba umekataa kuenenda katika roho rohomaanake kilichozaliwa kwa roho ni roho na kilichozaliwa kwa mwili ni mwili kofanya maamuzi leo hii ya kugeukia neema yesu ya neema yesu kristo ya kugeukia neema ya yesu kristo anza kuenenda kama mwana wa muungwana mtoto, mtoto wa ahadi isaka baada ya kuenenda kama ishimaili mtoto wa mtumwa mtoto alizaliwa katika mwili kumbuka ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio na wale wote walioko chini ya neema ahadi hizo ni ndio na kwa uwezo wa roho mtakatifu zinakuwa halisi sasa inawezekana unanisikiliza unaumwa leo ni siku yete ya kuombea wagonjwa na kwa wale ambao mnataka kutoa matoleo ya shukrani kwa ajili ya kile ambacho mekisikia wiki nzima ruksa fanyeni hivyo neema yesu kristo ikae juu yu yenu izidishwe katika maeneo yote ya maisha yenu kwa kumshukuru mungu kwa moyo wa dhati na kufurahia kile ambacho amekifanya katika jina la yesu yes kriso nmomba nakushukuru kama unaumwa tia mkono wako kwenye kifua aba tia mkono wako mahali pale ambapo panauma. kumbuka yesu kristo ni mbpoiso yule yule In fact, wakati nafundisha kuna wengine mlishapokea uponyaji wenu nataka mniandikie yes. changamoto angalia nandikie nachangamoto nodoina la yesu kristo ewagia mwanao achukue hatua ya imani naye kwa kutia mkono katika kifua chake ama pale amtii ambapo anaumwa kwa mamlaka ya jina la yesu kristo natangaza kuharibika kwa kazi zote za ibilisi katika maisha ya ndugu asante baba kwa ajili ya uzima wako naamuru uzima ambao tumeupata na kuupokea kwa sababu ya yesu kristo na kazi yake kamilifu uzima huo naupokea hivi kwa niaba ya huyu ndugu nami ninauamuru uzima huo uingie katika mwili wake ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi wake mbako kwenye unyayo wake roho mtakatifu asante kwa maana unaingia kazini na kusababisha kile ambacho yesu kristo alikilipia kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba ya huyu ndugu kiwe halisi katika jina la yesu kristo wa nazaret yes hicho unachokisikia ndugu huyo ni roho wa yesu kristo ana anaminista uponyaji ana kuhudumia uponyaji katika maisha yako baba wote wenye vifungo vifungo vyote nasema ni batili katika maisha yao katika jina la yesu kristo wa nazareti baba kwa wale ambao, wa ambao wanatafuta kazi ninawabariki ninawapatia kazi katika jina la yesu kristo wa nazaret kwa wale ambao wanatafuta biashara zao kugeuka na kuanza kuleta faida baba ninaamuru baraka yako iende juu ya biashara ya huyu ndugu ambaye ananisikiliza na kuanzia siku iya leo kuanzia siku ya leo, leo ambayo amesikiliza biashara yake igeuke na ianze kuleta faida kama ambavyo ilikusudiwa kwa maana baraka yako imeingia kazini katika jina la yesu kristo wa nazaret nasema hasara sio sehemu ya maisha yao bali faida ndiyo sehemu ya maisha yao baba natoa tamko kwamba watauza kuanzia leo hii walivyosikiliza katika namna ambavyo hawajawai kuona tena katika maisha yao baba asante kwa ajili ya uaminifu wako asante pia kwa ajili ya wanafunzi ambao nabariki fahamu zao na kumbukumbu kumbu zao na wakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ili aendelee kuwafundisha na kuwakumbusha na kwamba katika mitiani yao wafanye vizuri kuliko ambavyo walitarajia waweze kushangaza umachi wa watu waone matunda yakuwa ndani ya kristo yesu amen rafiki tuandikie ushuhuda wako tueleze bwana m- nini yani tuwashirikishe wengine ili waweze kujengeka ili waweze kuimarika ili waweze kufurahi ili waweze kumtukuza mungu basi mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho eh, skwa si wale wa redioni muda wa saa tatu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie na kala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba au au 766778 nitarudia au 76 5 22 au 789 5242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi