vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ili uweze kuwekwa huru lazima ue umeijua kweli na ili uweze kuijua kweli lazima uwe umekuwa mwanafunzi wa kristo na ili uweze kuwa mwanafunzi wa kristo lazima ukae katika neno la kristo ndio maana tunakuletea mafundisho ya kristo kila siku ili uweze kuwekwa huru lazima uwe umeijua kweli na ili uweze kuijua kweli lazima huwe umekuwa mwanafunzi wa kristo na ili uweze kuwa mwanafunzi wa kristo lazima ukae katika neno la kristo ndio maana tunakuletea mafundisho ya kristo kila siku popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kupitia roho wake kumbuka tu mafundisho haya ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kama utafikiri vizuri maana ni kwamba utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ili uweze kufikiri vizuri huna bodi kufikiri kama kristo na unatakeo, ili nili kufikiri kama kristo basi hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema la kweli tunaendelea na uchambuzi wa e, kitabu cha wagalatia tuko katika ule mlango wa tano na hichi ni kipindi cha tatu kama ukufanikiwa kusikiliza vipindi vivyopita ikiwa ni pamoja na kusikiliza uchambuzi wa mlango wa kwanza mlango wa pili wa na wanne basi ningekushauri uweze kufanya hivyo unasema nitapataje ay mafundisho ya nyuma ukienda kwenye youtube basi kuna chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale ss lakini pia utakapoangalia video yoyote usiache kulik pamoja na kushae kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza injili kwa njia ya mtandao lakini pia usisahau kubonyeza kengele lakini kama ungependa kupata mafundisho ayo kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika katikaa katika tuko podcast pamoja na spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi kumbuka tu mb zetu ni ndogo sana sasa hivi mb ni takriban b 4 kwa somo kwao ni, ni, ni ndogo sana ni ndogo sana na baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kabisa kwako wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kila siku pasipo kuchoka na umekuwa ukishirikisha wengine kuhusu uwepo wa vipindi vya neema na kweli ambavyo vinafundisha mafundisho ya kristo asante kwa vile ambavyo pia umekuwa ukienda kuwahamasisha na kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza kupitia vipindi vya neema na kweli nitoe shukurani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya timu yangu kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli pamoja nawasikilizaji wa wafundishiwakristo kupitia vipindi vya neemaa kweli asante sana kwa maombi yako asante sana kwa upendo wako asan sana kwa uaminifu wako na mwisho nitoe shukrani za dhati kabisa kwako wewe ambaye umekuwa ukishiriki kwa sadaka yako ya upendo kuchangia garama za injili kwa njiaredio asante kwa kufanya maamuzi yakuwa vipindi vya neema na kweli iliu mafundisho ya kristo yanasonga mbele kwa njia ya redio nikukumbushe tu kwamba kuna watu wako pembezoni sana ambako hawana njia nyingine na namna nyingine yoyote ya kufikiwa na kweli ya kristo na injili ya kristo sipoka kwa njili ya redio lakini pia kuna watu ambao wako katika maeneo ambayo hawaruhusiwi kwa namna moja ama nyingine kusikiliza mafundisho mengine yeyote zaidi ya pale walipo kwaho kwa njia ya redio pia kweli ya kristo inaweza ikawafikia kama nikisema huko awali kwamba mafundisho hayanaka kwao kia suaa ftushi tangazo batpafahiuoa n a iwapendwa kma wewe na mimi ambao wameguswa katika mioyo yao wakaona kwamba kweli ya watu wote kwa watuote, kwa sababu hilo ndio agizo la hivyo rafiki sana basi moja kwa moja twende kwenye mlango tuendelee na uchambuzi wakaonaamaikeliakrist atakiwsonge wtgoo tasoma ule mstari wa kwanza s najua nimechukua vipindi, kariz, vipindi viwili kwa tunazungumzia tu uuo ni kwa sababu ya umuhimu ambao eh, uko katika mstari huo anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongwa la utumwa nikakwambia kwenye tafsiri ya bibilia ya neno anasema kristo alitupa uhuru akataka tubaki huru hivyo msimameni e, m- imara wala msikubali tena kuelemewa na kongwa la uchumwa e? nikakwambia kenye tafsiri ya, ya, ya new Version, anasema it is anasemanasema ni kwa sababu ya uhuru ni kwa ajili ya uhuru ndio maana kristo akatuweka huru na hivyo basi tusimame imara tusikubali kunaswa tena chini ya kongwa la utumwa na tukaona katika vipindi viwili vyopita katika kutokea kwenye matndot15 kongwa utuwkongwa la utumwa utumwani yas ma sheria 1to saasa lishazungumza sana habari ya, ya, ya, ya amri huko nyuma sihitaji kurudia tena na na kwa mara ya ya ya kwanza nenda mafundisho yaliyopita ili uweze kujua tumetokea wapi na tuna wapi tunaelekea lakini nataka la kwa huru, nataka nizungumzie la kuandikwa huru huru kuwekwa hoja hii utumwa pia alizungumzia kwenye injili yohana injili ya yohana mlango ule wa nane, tutaanza mstari ule wa1 ala tasoma mpaa mstaiul wa6 yohana nane hadi thelathina sita wanayesu anasema hivi basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli nayo hiyo kweli itawaweka huru wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujawa watumwa wa mtu wakati wowote nawe wasemaje mtawekwa huru yesu akawajibu amin amin nawaambia kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi wala mtumwa hakae nyumbani siku zote mwana hukaa siku zote basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli kwa hiyo bwana yesu anasema mkikaa katika neno langu mtakuwa huru e, anasema angalia lera a 32 anasma tena oanirudi m- uh, basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwa, kwa lugha nyingine anasema kwamba huwezi ukaijua kweli kama ho sio mwanafunzi wa kristo ni mposible kwa nini kwa sababu yesu kristo ndiye njia kweli na uzima na ndio maana naona watu wote tunaojaribu kufundisha ya mafundisho ya kristo na kuleta ufunuo wa neema ya mungu ama wa kili ambacho mungu amekifanya kupitia neema ya bwana wetu yesu kristo wanakuwa ni wabishi wanapotosha wanashambulia na ni kwa sababu wao sio wanafunzi wa kristo ni wanafunzi wa musa kwa hiyo kweli inapoletwa mbele yao hawawezi kuiona angalia pasa ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kwelikweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru Kwa kama wewe hujawa mwanafunzi wa kristo huwezi ukaiona kweli ndio maana unakuta kuna watu wengine wameokoka tangu wamezaliwa mara ya pili wa kwenye makanisa miaka a ii hi hivi lakini ukiangalia ufahamu wao ukiangalia ujuzi wao kuhusu kristo na kuhusu mungu hana tofauti na mtu alieokoka hiyo hiyo hajawahi kukuwa tena hajawahi kuendelea tena in fact, hata ule moto na ule upendo aliokuwa nao mwanzo alipookoka sasa mkavu sasahiamekua mkavu, mkauau na alichobakiwa nacho ni kitu kimoja tu kuhukumu na kunyoshea wengine vidole e, na sana sana awatishie moto wa jeanam na awatishie kwamba watpata mbingu na ukitaka anasema gani umeokoka unaambia miaka miwili sasa na oh, a maa unabishanaji na mimi aziifu ukiwa na umri mwingi katika wokovu inakufanya uweze kujua anayejua kweli ni mwanafunzi wa kristo swala si, si, si, si, sio kuokoka tu wako watu wengi zaidi ya asilimia 9999 wameokoka lakini ni wanafunzi wa musa na wala sio wanafunzi wa kristo ndio maana hawako huru magonjwa yanawasumbua umaskini unawasumbua mapepo yanawasumbua wana changamoto za kila namna kwa sabau gani kwa sababu baada ya kuokoka hawakufanya maamuzi ya kuendelea kukaa katika neno la kristo na hivyo kufanya maamuzi ya kuwa wanafunzi wa kristo ndicho ambacho wanawesi anazungumziahpa kwaho anasema ili uweze kuwekwa huru lazima uwe umeijua kweli na ili uweze kuijua kweli lazima uwe umekuwa mwanafunzi wa kristo na ili uwezekuwa mwanafunzi wa kristo lazima ukae katika neno la kristo ndio maana tunakuletea mafundisho ya kristo kila siku sasa sa wayahudi washikatorati wazee wa sheria mafarisayo masadukayo naye waandisha sheria wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujawa watumwa wa mtu wakati wowote nawe wasemaje mtawekwa huru awa jamani waongo kuliko pepo la uongo kwa sababu gani kwa sababu na nando shida ya watu wanaokumbatia torati sheria huwa ni waongo wabishi ni waongo yo sijui nielezeje yaani ni waongo akikuletea hoja hii ukaanza kuijibu akaona unaijibu anaruka analeta hoja mpya ukienda na hoja mpya ukaanza kuijibu anaruka analeta hoja mpya ndio awo kitu wanachokifanya wanasema wao hawajawahi kuwa watumwa hawa, watumwaa wayahudi lakini ukweli ni kwamba kipindi hichi ambacho mwanayesu amekuja wayahudi israel yote ilikuwa iko chini ilikuwa ni koloni la mrumi walikuwa ni watumwa wa warumi kwao tayari wameshasema uongo hapo ko Kwa wanavosema kwamba kuwa watumwa wa mtu yoyote ukweli ni kwamba walikuwa ni watumwa wako chini ya warumi serikali ya rumi kwa hio wa wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujaa watumwa wa mtu wakati wowote nawe wasemaje mtawekwa huru sk 34 yesu akawajibu amin amin nawaambia kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi kila atendaye dhambi ni mtumwa wa amb kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi Kwawe kwa kwa lugha nyingine bwana yesu anasema utakapoijua kweli itakuweka huru kutoka katika dhambi lakini pia kumbuka tuliona katika wagalatia 4 mstari ule wa 4 wa tano kwamba mungu ulipotimia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanaye aliyezaliwa na mwanamke aliyeko chini ya sheria ili aje awakomboe hao waliokuwa katika nini katika sheria na anasema na hivyo kwakuwa kwa sasa mmekuwa wana mungu alimtuma ru wa mwanae mioni mwetu aliae aba yani baba kama ni hivyo ninyi si watumwa tena bali ni wana na hapa bwana yesu anazungumzia kwamba ukikombolewa kutoka katika utumwa unakuwa nini mwana anasema mtumwa hakae nyumbani bali mwana ukaa nyumbani siku zote unaona ni lugha ile ile ambayo paulo alikuwa akizungumza kwahio kule kwenye wagalatia 4 mstari wa4 na watano, mpaka wa anazungumziwampas anazungumzia watu kukombolewa kutoka katika utumwa wa torati hapa katika mstari wa 4 bwanayesu anazungumzia watu kukombolewa kutoka katika utumwa wa dhambi sasa kuna una gani kati ya kuna uhusiano gani kati ya torati na kati ya dhambi inaonekana vyote viwili vinamfanya mtu awe mtumwa moja ni mara moja twende kwenye kwenye kumbuka pia mshaara wa dhambi ni mauti sio eh. twende kwenyelabda no. okay. niachkaangalitndkwenye ni... oh no, aorinto wa 5 na msaul6wain nli anavozunumza anasm anasema uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati au sheria uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati sheria amri kumi kwa lugha nyingine torati sheria amri kumi ndiyo inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndiyo inayosababisha mauti kwao torati ambayo inaleta utumwa ndiyo inayoipa nguvu dhambi ambayo nayo inaleta utumwa tuko sawasawa sawa. lakini pia ukipiga hatua utaona kuwa pia na mauti nayo inaleta utumwa kuona nanza hapa kuhona kwamba torati inaleta utumwa dhambi inaleta utumwa mauti nayo pia inaleta utumwa nata moanue uthibitisho kwamba mauti inaleta utumwa utasoma mistari miwili halafu itakaa vizuri twende tunde tuanze na waibrania, kwanza. waibrania mlango wa pili ala anzamsarlo wa k tutasoma mpaka ule mstari wa kumi na tano anasema basi kwa kuwa watoto wameshiriki damu na mwili yeye naye yaani kristo vivyo hivyo alishiriki yayo yayo ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yani ibilisi awaache huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa kwaio mauti pia hofu ya mauti inasababisha utumwa na nakuhakikishia watu wanaogopa mauti hujawahi kuona haijalishi wameokoka ama hawajaokoka na wanaogopa mauti ni kwa sababu hawajui kwamba yesu kristo ameishinda mauti hawajui kwamba yesu kristo ameiaribu mauti hawajui kwamba mauti haina nguvu tena hawajui kwamba torati haina nguvu tena hawajui kwamba dhambi haina nguvu tena kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa nini kwanini si, hiyo kutokujua kwao, kuto kwao kumewasababisha badala ya kutegemea kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa niaba ya mwanadamu kwa maana ya kushinda dhambi kwa maana ya kushinda mauti kwa maana ya kushinda torati kuiondoa torati wanategemea nguvu zao na juhudi zao wenyewe ndo maana wanashindwa kila siku kwa hiyo anasema dhambi inaleta utumwa torati sheria mri kui inaleta utumwa alafu anasema mauti pia nayo inaleta utumwa ndio maana ile wakorinto wa kabla kwenda kule sehemu nyingine kwenye tutarudi kwanz 156 tukidnddutelzanasema uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni rat w torati ndiyo inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndiyo inayosababisha mauti lakini tumeona kwamba torati inaleta utumwa tukaona pia dhambi inaleta utumwa na mauti pia nayo inaleta utumwa kwo dawa ya vyote hivi vitatu ni nini ni kristo dawa yake ni kristo haya eh? turudi kule kwenye warumi nani, sorry, kwenye yohana sas. yoana sasa yoana tuktua mstari wa 34 johana yoanasarl anasema hivi yesu akawajibu amin amin nawaambia kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi wala mtumwa hakai nyumbani siku zote mwana hukaa siku zote anasema mtumwa hakai nyumbani siku zote bali mwana hukaa siku zote kwao tunasema nini mtumwa wa dhambi mtumwa wa torati na mtumwa wa mauti hawezi kukaa nyumbani siku zote hawataki kukaa nyumbani wanataka kuondoka naangalia maelfu ya wakristo ambao jinsi ambavyo wanataka kuondoka hawataki kukaa nyumbani isi ngoja nikwambie neno dhambi pia kwa lugha ya kigiriki ya kiunani ni neno linaitwa hamartia. hamartia mbali ya kuzungumzia swala la wewe kushindwa kufikia viwango tstema lakini pia inazungumzia kutokuwa na sehemu katika urithi na tuliona kwamba kule kwenye wagalatia n anasema kwamba mungu alimtuma mwanae utima w- w- w- w- wakati ulivyopitia alimtuma mwanae alizaliwa na mwanamke alioko chini ya sheria ili aja yawakomboe hao waliokuwa katika sheria na anasema kwakuwa sasa mmekuwa wana mungu amemtuma roho wa mwanaye miooni mwetu aliaye abba yaani baba na kama ni hivyo ninyi si watumwa tena bali ninyi ni wana na wana ambao ni warithi wa mungu kwaho unaona kwamba ukiwa mwana maanayake unakuwa ni mrithi wa mungu na kwa kaanao utakaa nyumbani baa anasema mwana anakaa nyumbani anasema mtumwa hakae nyumbani mtumwa kazi yake ni kutangatanga mtumwa kazi yake ni kutafuta muda wote mtumwa amejaa kiu muda wote mtumwa akae nyumbani kwa hiyo unakuwa mtumwa wa dhambi mtumwa wa sheria na mtumwa wa mauti na vyote vitatu vinakunyima wewe kuwa na urithi kwa mungu kuwa mrithi wa mungu siukawa unanipata rafiki ndomaana paulo oja nasema ni katika uungwana huo kristo alituandika huru simameni imara wala msukubali kunaswa tena chini ya kongo la utumwa manake nini rudini mwe wanafamilia akikisha unaendelea kukaa nyumbani mwa mungu utakapoingia kwenye torati itakusababisha uende ukafanye dhambi kumbuka nilifundisha huko nyuma torati inaamsha tamaa ya dhambi labda wengine hawakunisikia vizuri nikumbushe kidogo kwenye warumi warumi mlango wa lan Hmm? warumi mlango wa saba ni anze mstari wa tano anasema kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata mkamzalia mauti mazao kwao anasema tamaa ya mwili ilitenda kazi kwa sababu ya torati ko torati iliamsha tamaa ya mwili st anasema bali sasa tumefunguliwa katika torati tumeifia ile hali iliyotupinga ili sisi tupate kutumika katika hali mpya ya roho si katika hali ya zamani ya andikoandiko maanayake ni torati kwa anasema saba tusemeje basi torati ni dhambi hasha walakini singalitambua dhambi ila kwa sheria kwa kuwa singalijua kutamani kama torati singalisema usitamani lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria imekufa kw anasema dhambi bila sheria imekufa kwao sheria ndio inayofufua dhambi katika maisha ya watu alafu anasema kumi nikaona ile amri ililetayo No, Mi Sema, nami nalikua hai hapo kwanza bila sheria sheria sheria ila ilipokuja ile amri dhambi nami nami nikafa no? naona nilikuwa nilikuwa hai hai bila bila bila sina matatizo lakini angalia hapo kwanza bila ama sheia bila bila il ilipokua l amamb liuiaaaaotua a wan iahbibi ilipokua il am ili ambiliu lufu a nik nikaona ile amri ya uzima kwangu ilileta mauti kwa ile amri ambayo huzin uzima kwake inaleta mauti na ukisoma nani kwenye warumi nn mstari wa tatu anasmanawenye aibrania pia anasema torati ni dhaifu kwa sababu ya nini kwa sababu ya mwili kumi anasema nikaona ile amri lietaya uzima ya kuwa kwangu mimi ilileta mauti kwa maana dhambi kwa kupata nafasi kwa ile amri ilinidanganya na kwa hiyo ikaniua ko anasema dhambi ilitumia fursa ya sheria ya torati ikaingia ndani ya mwili wangu alafu ikaniua basi torati ni takatifu na ile amri ni takatifu na ya haki na njema kumi na tatu basi je ile iliyo njema ilikuwa mauti kwangu mimi hasha bali dhambi ili ionekane kuwa ni dhambi hasa ilifanya mauti ndani yangu kwa njia ya ile njema kusudi kwa ile amri dhambi izidi kuwa mbaya mno kwa hiyo unaweza ukaona kwamba torati sheria amri kumi kwa upande mmoja alafu una dhambi alafu una mauti vyote vinaleta utumwa na ndio maana paulo akawa mkali kwa wagalatia naseman wagalatia msio na akili ni alag ta nno a kuan tmwli aenyum mwanaa ymn skuzt unye aumi as angalia ya msadulo wa kumi na nne mpaka wa kumi saso mpaka wa kumi na tano kumi na sita pale warumi nane kumi na nne mpaka kumi na tano kumi na sita pale anasema kwa kuwa wote wanaongozwa na roho wa mungu hao ndio wana wa mungu labda nikuulize wewe rafiki unayenisikiliza nani anayekuongoza unaongozwa una na, na, na, na, una na, una na roho wa mungu ama unaongozwa na amri kumi amri ambayo ikitamkwa inafufua dhambi ndani mwako na hiyo dhambi inakuua amri ambayo kabla haijaja wee ulikuwa uko hai lakini ilipokuja ikahuisha dhambi na dhambi ikakuua kwewe unaongozwa na nani unaongozwa na roho wa mungu ama unajiongoza mwenyewe kwa kutumia sheria amri 1 nani anayekuongoza kwao 14 anasema kwa kuwa wote wanaongozwa na roho wa mungu hao ndio wana wa mungu 15 kwa kuwa hamkumpokea ham tena roho wa utumwa iletayo hofu bali mlipokea roho ya kufanywa wana ambayo kwa hiyo twalia aba yaani baba roho mwenyewe hushuhudia pamoja na roho zetu ya kuwa sisi tu watoto wa mungu na kama tu watoto basi tu warithi warithi wa mungu warithio pamoja na kristo kwa hiyo bwana yesu anasema kwamba hei mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli kwa nini kwa sababu mtumwa hakai nyumbani bali mwana hukaa nyumbani siku zote kwao wewe uliwekwa huru na kristo kwa sababu kwa, kwa, kwa, kwa ajili ya, ya uhuru kristo alikuweka huru basi anasema endelea kusimama katika uhuru huo huo ukiongozwa na roho kwa sababu roho mtakatifu uliopewa sio roho ya kufanya uwe mtumwa lakini ni roho ya kufanya wewe uwe mwana na kwa sababu hiyo hivi unalia aba yaani baba anasema na kama ni hivyo basi wewe ni mwana wa mungu na kwamba roho mtakatifu anashuhudia na roho yako kuwewe ni mwana wa mungu tena wewe ni mrithi wa mungu tena mrithi ambaye umerithi pamoja na kristo na hayo yanawezekana tu wewe kuwa mrithi wa mungu na kuwa mwana wa mungu kwa njia ya roho mtakatifu na alipo roho wa bwana hapo ndipo palipo na uhuru wa korinto wp 317 kwao unaona jinsi ambayo ilivyo ukiongozwa na roho utakuwa huru ukikaa katika kweli ya kristo utakuwa huru lakini ukienda kwenye torati sheria a amri kumi maana yake ni kwamba itafufua dhambi na dhambi ikifufuliwa itasababisha mauti ndani mwako na tumeona sheria torati amri kumi tukaona pia na dhambi tukaona pia na mauti vyote vinasababisha utumwa ndio maana paulo anasema katika ungwana huo kristo alikuandika huru simama imara wala usikubali kunaswa tena chini ya kongwa la utumwa kwa nini kwa sababu wewe sasa hivi rafiki umekuwa mwana unaongozwa na roho wa mungu roho wa mungu anakaa ndani wako ukiingia kwenye maombi unalia abba yani baba na wewe ni mrithi mrithi pamoja na kristo mrithi wa mungu kwa hiyo ongera sana rafiki kwa kufanya maamuzi sahii sasa kama ujampokea yesu kristo na ungependa kuingia katika familia ya mungu basi napenda kukupa fursa ili uachane na utumwa na uingie katika uhuru wa wana wa mungu fanya maombi yafuatayo katika vilindi vya moyo wako sema wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki ninaakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa kuingia katika familia ya mungu ninakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama kabisa tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haiwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa unasubiru nini kwa nini huendelea kuteswa na ibilisi piga sehemu si sasa kupata kitabu cha imani makini 764522 au673522 au 7895242 litarudia 7645242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio What? <laughs> Kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 4- au au nitarudia. au nitarudia 67 5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi