vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi mungu huvumilia mungu hufadhili mungu hausudu mungu hawatakabari mungu hajivuni mungu hakosi kuwa na adabu mungu hatafuti mambo yake mungu, mungu haone uchungu mungu hahesabu mabaya mungu hafurahii udhalimu mungu, bali mungu hufurahia kweli mungu huvumilia yote mungu huamini yote mungu hutumaini yote mungu hustaimili yote mungu hashindwe popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wagalatia leo tuko kwenye eh, eh, eh, eh, kipindi cha mwisho katika kuchambua mlango watano na kama ukuweza basi ningekushauri kufanya kufanya hivyo uh, <coughs> unasema kufanya hivyo unasema unaweza kwenda kwenye youtube yetu kwa jina la mwalimu huruma gadi ukakuta usio tu vpid syopt akini ia ukapata uchambuzi wa wagaltia mlangoule wakwanz wapili watatu, wan, Hehe, pia unaweza kwa hiyo ukifika pale ukishaangalia video tafadhali usiache kulike pamoja na kushare lakini pia usiache kubonyeza kengeli liweze kupata alat na kususbeoouse ili kuweze kuendelea kupata mafundisho murwa ambayo anakuja kwako kwa kila siku Eh, kwa lengo la kujenga na kuimarisha imani yako kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika podcast tuko katika google podcast, katika apple podcast na katika katikatf nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika eh, pale basi usiache kusubsrib lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tafadhali usiache kulik pamoja na kushare baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukifuatilia na kuskiliza mafundiho yaistupiaakweli na umekuapukiamasisha nizufa hotkfunsa wengi kile machoweneejifuna isme pia o wemba unafanya maombi kwaji a vipindi yael pkeliajioaatimuyangu asm a a upendo wako, wako eh mbao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwa maana hiyo kila mwezi unatoa sadaka yako ya upendo ili kuakikisha kwamba injili inasonga mbele na kuweza kufikia watu wengi zaidi kumbuka kuna watu ambao kufikiwa na injili kwa njia ya ama kwa sababu wako pembezoni sana sehemu ambazo hazifikiki ama wako mijini lakini hawana mpango wa kwenda kanisani hawataki kusikiliza mahubiri ya mtu yeyote kwa kwa sababu sababu wanachukia kanisa ama wamechoshwa na makanisa ama kwa sababu wana matatizo yao wanadhania labda wamefanya dhambi kubwa sana mungu hataki kuwaona ama hawataki kuokoka ama kwa sababu ya itikadi zao zinawazuia njia nyepesi ya kuwafikia i kwa njia ya redio kwa hiyo wewe unayetoa mapato yako na kuaikisha kwamba injili nakuenda kwa njia ya redio hakika kazi yako ni njema kwa hiyo ongera sana rafiki kama ilivyoada leo ni siku ya jumapili ni kipindi chetu cha saba nasiku ya, kwa ya, ya, na ya ya kwa ya alikuwa tumeitenga kutoa nafasi watu kumtolea mungu lakini lakini sababu tuna bado kipande cha suotnkutnaf tn aomwgonwapane ua mlanowaano sitafundisha somo lolote ya ya matoleo kwa ajili nzima lakini mwisho tutafanya maombi wagonjwa loltf ana shida basi mwambie akae mkao tutakapofika kule mwisho basi tutaweza kumuhudumia baada ya kusema hayo basi nataka tuende kwenye wagalatia tano tutasoma mstari wa kumi na tatu hadi wa kumi na tano alafu nita, nitaruka sasa tutaenda pia kwanzia ule mstari wa si mbl na kuendelea kwayo anasema hivi maana ninyi ndugu mliitwa mpate uhuru lakini uhuru wenu usiwe sababu ya kuufuata mwili bali tumikianeni kwa upendo anasema tumikianeni kwa nini kwa upendo anasema maana torati yote imetimilika katika neno moja nalo ni hili U, umpende jirani yako kama nafsi yako lakini mkiumana na kulana angalieni msije mkaangamizana sasa anasema hivi na nizungumze kwa wale ambao ni watetezinawatetezi eh, watetezi wa haki za binadamu bas kwawale ambao ni watetezi wa haki za mbao wattek wa upendo utmz anasma maana r yote imetimika katika neno moja nalo nihili umpende jirani yako kama nafsi yako na ukisoma pia katika, uh, katika arumi 1 anasema usiwiwe na mtu kitu chochote isipokuwa upendo anasema unapotembea katika upendo torati na manabii vinakuwa nmnabi navmetimia wale ambao mnangangania amri kumi alafu amuwezi lakini mnashauku sana ya kuishi kwa kufuata amri ningewashauri kwa katika katika upendo katika upendo ukawa umi wengine basi unakuwa umetimiza torati yote maana torati yote imetimilika katika neno moja nalo ni hili umpende jirani yako kama nafsi yako sasa kwa wale walio watetezi wa torati hapa ndipo wanapoangukia pua kwa sababu wanatetea amri kumi wanatetea sheria wanatetea torati ili hali wamejaa chuki na wengine wamejaa chuki kuliko ibilisi kwa mfano akitokea mtu amezungumza ama ameubiri ama amefundisha kitu tofauti na huyu mtu anachokiamini na kukijua hawa wandugu huwa ni wa kwanza kunyenyua chuki ndani mwao na kuanza kuumana kuanza kusingiziana kuanza kusema uongo takupa mfano mdogo miaka kadhaa iliyopita wakati tumeanza kazi pale arusha wakanyenyuka wapendwa sio tu kwamba walikuwa wanashutumu mafundisho ya neema lakini wakasema huyu hurumagadi anatumia mafuta ya chatu anatumia mafuta ya nyoka huyu hurumagadi hizi nguvu anazosema ni nguvu za mungu sio za nguvu za mungu amepewa aamepewa hizi nguvunguvu nguvu nguvu na shehe mmoja pale magomeni dare islamu themaxim huyu ni mtu ambaye anataka kutetea sheria lakini hatembei katika upendo anazungumza kitu ambacho anajua ni uongo kitu ambacho anajua ni uzushi kitu ambacho anajua ni uzandiki na kwa maana hiyo anashindwa kutembea katika upendo my frn my brother my sist anasema kwamba kama unataka kutimiza torati yote ambayo unaitetea ambazo ni sheria mia s1 tembea katika upendo Sasa, nikitembea katika upendo upendo ukonye. upendo ukoje unafanana ngoja jinsi ambavyo twende kwenye, kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa tatu. anasema hivi wa kwanza mpaka wa nani? wa ntaanza hadi uleri anasema nijaposema kwa lugha za wanadamu na za malaika kama sina upendo nimekuwa shaba iliyayo na upatu uvumao bil tena nijapokuwa na unabii na kujua siri zote na maarifa yote nijapokuwa na imani timilifu kiasi cha kuweza kuhamisha milima kama sina upendo si kitu mimi Tatu, anasema tena nikitoa mali zangu zote kualisha masikini tena nikijitoa mwili wangu niungue moto kama sina upendo hainifaidii kitu alafu angalia angaliakutajia sifa za upendo nne ambazo sifa za upendo ni sifa za mungu sifa za upendo ni sifa za mungu nne anasema upendo huvumilia upendo ufadhili upendo hauhusudu upendo hautakabari upendo haujivuni upendo haukosi kuwa na adabu upendo hautafuti mambo yake mwenyewe upendo hauoni uchungu upendo hauhesabu mabaya upendo haufurahii udhalimu bali hufurahi pamoja na kweli ufurahi pamoja na kweli ambay nani kristo hawachukii watu wanapofundishwa kweli saba upendo huvumilia yote upendo huamini yote upendo utumaini yote upendo hustahimili yote upendo haushindwi neno wakati wowote bali ukiwapo unabii utabatilika zikiwapo lugha zitakoma yakiwapo maarifa yatabatilika kwao upendo haushindwi hiyo ndio sifa ya upendo sasa nikuulize anasema upendo uvumilia yote upendo utumaini yote upendo uamini yote upendo auhesabu mabaya na yeti wapendo wanaotetea torati sheria amri kumi kazi yao ni uzushi uzandiki kusingizia wengine kungata wengine kutafuna wengine kuchafua wengine alafu unashangaa magonjwa yakikupiga matatizo yakikupata wewe mtumishi unashangaa anatokea wapi roho mbaya tu ndio inayokusumbua ndugu sasa angalia huu upendo sifa ya upendo ulivyotamkwa unawezaje ukaishi kwenye kiwango hichi na kuhakikishia kwa juhudi zako mwenyewe rafiki uwezi kumbuka hizi ndio sifa za mungu in ukasoma huu nikaanzia wa tukasema hivi mungu huvumilia mungu hufadhili mungu hausudu mungu hawatakabari mungu hajivuni mungu hakosi kuwa na adabu mungu hatafuti mambo yake mungu, mungu haone uchungu mungu hahesabu mabaya mungu hafurahii udhalimu mungu, bali mungu hufurahia kweli mungu huvumilia yote mungu huamini yote mungu huutomaini yote mungu hustaimili yote mungu hashindwi kwao upendo kumbuka mungu ni upendo na upendo ni mungu soma wa, i waraka yohana, nne, msari wa kwanza yohana n mstari ule wa nane na de mstari wa kumi na sita kwao mungu ni upendo ko sifa ya upendo ni sifa ya mungu ko wewe mwanadamu ni vigumu sana kwako kwaio dawa yake nini turudi kwenye wagalatia tano wagalatia tano angalola mstari wa ishbl kwanza mstari anisome wa... okay. msaria had a alafundab anasema basi nasema enendeni kwa roho wala hamtazitimiza kametama za mwili kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho narohohushindana na mwili kwa maana hii zimepingana hata mwezi kufanya mnayoatakan lakini mkiongozwa na roho ampo chini ya sheria b lakini tunda la roho ni upendo furaha amani uvumilivu utuwema fadhili uaminifu upole kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria kwa o anasema unapoongozwa na roho maanake ni kwamba tunda la roho sio matunda tunda la roho ambalo tunda la roho ni, ni upendo lakini huu upendo sasa utasababisha nini furaha unasababisha amani unasababisha uvumilivu unasababisha utuwema unasababisha ufadhili unasababisha uaminifu unasababisha upole unasababisha kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria kwaho rafiki kama ungekuwa unataka una usongo sana wa kutimiza torati una usongo sana wa kutimiza sheria basi unatakiwa uenende katika upendo lakini upendo gani upendo wa kiungu na huu upendo wa kiungu unawezekana tu tunda la roho linapotenda kazi linapokuwa limeota na kuning'inia katika maisha yako na ili tunda la roho aliwezi kustawi katika maisha yako kama hauongozwi na roho na hauwezi ukasema unaongozwa na torati na kuongozwa na roho kwa wakati mmoja lazima uchague kimoja ama unaongozwa na torati na hivyo uko katika mwili na kwa maana maanayo hayo yanaozungumza kuanzia mstari wa mpaka kumina tisa mpaka hmoglatitmo yatakuwa ni ya kwako kwa maana ya uasherati wizi uchawi wizi fitna husuda e, umbea usengenyaji kiburi majivuno dharau kejeli kebehi ambayo yote ayo yanaamshwa nini yanaamshwa na torati ama uenende kwa roho kwa maana ya kukaa chini ya neema na kwa maanao dhambi haita ninyi kwa sababu yamko chini ya sheria mko chini ya neema na roho wa mungu akuongoze na roho akikuongoza automatikali tunda la roho ni upendo na upendo huu utakusababisha uenende katika upendo na ukienenda katika upendo maanaake ni kwamba utakua umetimiza torati yote maana hio utakuwa hauna lawama hauna doa hauna dosari ya aina yoyote na kwa maana hiyo kwa kuwa unaenenda katika upendo hutakuwa bingwa wa kunyoshea wengine vidole hutakuwa bingwa wa kuvesha wengine kongwa la utumwa katika shingo zao kwa sababu utajua siri ya yawewe kuenenda katika upendo na kutimiza sheria yote na kutimiza torati yote ni wewe kuongozwa na roho mtakatifu nakumbuka huwezi kuongozwa na roho mtakatifu na wakatihu ukanaongoza na, na torati haiwezekani anasema vinapingana haiwezekani haiweze eidha amua torati ambao hakuna mwenye mwili atakayhesabiwa haki mbele za mgu kwa matendo ya sheria ya torati ama amua roho mtakatifu ambaye atasababisha tunda la roho li, ote litokeze ndani ndanimwako kwao unafanyaje kuongozwa na roho ndo kaavile livyokwambia kuongozwa na roho ni pale ambapo unakubaliana kwamba yesu kristo alimaliza kila kitu kwa niaba yako dhambi zako zote zilizopita zilizopo zinazokuja zimeondoka wewe ni mwenye haki milele wewe ni mtakatifu milele hauna mawaa wala lawama mbele za mungu kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kwa niaba yako kupitia kufa kwake na kufuka kwake kao kila mara unapokiri maisha yako yanabadilika ndio maana kwa wale wanaofahamu tumetengenezeka vitabu vya ukiri tunawapa watu wafanye ukiri ule ukiri ukiri umetengenezwa kwa kukubaliana na yesu kristo na kazi ya msalaba unavyofanya hivyo unafungua mlango kwa roho mtakatifu kuja na kufanya hayo oumeamini na kukiri kuwa halisi katika maisha yako ukisema mimi ni mwenye dhambu mchafu sifai hayo ndo ataka halisi katika maisha yako ukisema mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu sina hatia sina mawaa wala lawama mbele za mungu kwa sababu ya kuunganika na yesu kristo basi hayo ndo atakkuwa halisi katika maisha yako na hiyo ndo tunasema ni maisha ya kuongozwa na roho sasa angalia naelea nsema tarudia lemsarb fu paka msa anasema lakini tunda la roho ni upembo furaha amani uvumilivu utuwema fadhili uaminifu upole kiasi juu ya mambo kama hayo hakuna sheria una uwezo wa kupenda unavyotaka unaruhusiwa kufurahi unavyotaka unaruhusiwa kuwa mwaminifu mpaka ukapitiliza unaruhusiwa kuwa na wema mpaka ukapitiliza hakuna sheria alafu wanasema shn na hao walio wa kristo yesu wameusulubisha wame mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa zake unausulubishaje mwili kwa kukubali na kuamini kwamba uli, kristo alipokufa na wewe ulikufa pamoja naye na kwa maana hiyo umeifia dhambi ndiwa namna kuusulubisha kwa kukubaliana na kile ambacho yesu kris alikifanyak okay. mojatuoke muda kidogo tuchipuke kidogo idogo hapa twende warumi st warumi sita. Alafu, msari wa nianze wa kwanza mpaka ule st aan anasema tusemenini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi asha sisi tulioifia dhambi tutaishi tena katika dambi kwanasema rafiki wewe umeifia dambi kwkuyambia kwamba unaomba reema na msamaha wa dambi kila siku inabidi tukushangae wwe umeifi amunatnda amb tangulii uwana maitikitnd alafu anaendelea anasema mstar wa pili hasha sisi dhambi tulioifia dhamb tutaishi tna katia aata anasema hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake ne. basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofuka kutoka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima Tano. kwa maana kama mlivyounganika katika mfano wa mauti yake mmeunganika katika mfano wa kufufuka kwake st mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ule asili ya adamu asili ya dhambi ulisulubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusiitumikie dhambi tena saba kwa kuwa yeye aliyekufa amehesabiwa haki mbali na dhambi lakini tukiwa tulikufa pamoja na kristo twaamini ya kuwa tutaishi pamoja naye tukijua ya kuwa kristo akiisha kufuka katika wafu hafi tena wala mauti haimtawali tena kwa nini mauti haimtawali kwa sababu dhambi haimtawali kwa nini dhambi haimtawali kwa sababu hayuko chini ya sheria kumbuka torati sheria ndio inaipa nguvu dhambi na dhambi ndio inayosababisha mauti kuona oh, wewe ambaye mwamini kristo ndivyo ilivyo tuko sawa sawa eh? anasema lakini tukiwa tulikufa pamoja na kristo tuaaminikua tutaishi pamoja naye tukijua kristo a tukiuua katika wafu hafi tena wala mauti aa tena t maana kwakul kua kwake aliifia dhambi mara moja tu sio mara mbili mara moja tu lakini kwa kule kuishi kwake mungu ameifia kwa ameifia dhambi dhambi lakini lakini anaishi kwa amekufa anaishi nua a kuna wengine wanaishi ili wafanye dhambi na wengine wanaishi ili waishi kwa ajili ya kumpendeza mungu kumwabudu na kumtumikia mungu kah anasema kristo aliifia dhambi na sasa hivi anaishi kwa ajili ya kumwabudu na kumtumikia mungu h anasema maana kwa kule kufa kwake aliifia dhambi mara moja tu lakini kwa kule kuishi kwake amwishia mungu vivyo hivyo ninyi nani jihesabuni kuwa wafu kwa dhambi na waliohai kwa mungu katika kristo yesu na utai, watu wengi wameshinda kujhesabu kuwa wao ni wafu kwa dhambi kwa sababu gani wanaomba maombi ya yarehema kila siku kabla ya kulanasaa mi ni mwenye dhambi nisamee dhambi za sa i ni mwenye dhambi kwao baadala ya kujihesabu ameifia dhambi baado anaendelea kuzungumza kana kwamba e ni mwenye dhambi namtenda dhambi na kwa maana hiyo anaishi kwa ajili ya kufanya dhambi na hivyo utakaa huweze kuchomoka kwao kumi na mbili anasema basi dhambi isiwatawale isitawale ndani ya miili yenu ipatikanayo na mauti hata mkazi, mkazitichamaa zake kumi na tatu wala msiendelee kuvitoa viungo vyenu kuwa silaha za dhuluma kwa dhambi bali jitoeni wenyewe kwa mungu kama walio hai baada ya kufa na viungo vyenu kwa mungu kuwa silaha za haki kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema tuende kwenye agalatia tan kule tena alafu tulikuwa tuo msar ule wa shn n tasoma shn hadi hn tan anasema na hao walio wakristo yesu wameusulubisha mwili pamoja na mawazo yake mabaya na tamaa mabayanatama z mahtunakiangalia tukish kwa roho na na kwa kwa kwa kwa kwa roho kwa roho roho roho tuko sawa kwa kwa roho. Kwa kufikiri mambo ya twende kwenye warumi nane? warumi on alafu tutaanza ule mstari wa <sighs> nianze mstari wa kwanza tutasoma mistari mingi kidogo lakini siombabaa a 1uatatu kama mda taturuhsu sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu kwa hyo kama huko ndani ya kristo umezaliwa mara ya pili hakuna hukumu ya adhabu juu ya maisha yako hilo elewa hivyo ndivyo lilivyo Anza, kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha mbali na sheria ya dhambi na mauti maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi alihukumu dhambi katika mwili mwilio dhambi imeshahukumiwa katika mwili kwa, katika mwili. kwa luga sema, Sin condemned kuwa ni dhambi imehukumiwa ikaondolewa haipo katika mwili n ili unasema lakini seili okodini kini macho ninaita matendo ya mwili Nne, ili maagizo ya ra yatimizwe ndani yetu sisi tusia kuuata mambo ya mwil baao tzwa ndani yan al auatao oo nia ya mwilini mauti ba ia ya roho i uzima na ai ia ya mwil i adui a ngu aitii shra n utshaaal bowanaktonoaawaaaweutishaua ile nia ya mwili ni uadui u ya mungu aaana haitii sheria yangu aa haiwezi kuitii wal waufuatamwili hawawei kumpendeawalwot wanaaniheri hawatakaa waweze kumpendeza mungu awe ndiomaana mdawotwaaawenye dhambi Tisa. lakini ikiwaroho wamungu anakaa ndani yenu ni amufuatiwiliut lakini mtu awaye yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake na kristo akiwa ndani yenu nasema mwi, mwili yenu imeufimekufa kwa, me, kwa sababu ya dhambi bali roho zenu zi hai kwa sababu ya mungu ongeacakanuisdashii ikiwa roho laalista atausha alo katika, katika, katika, katika haliya kufa ka roho ake anakaa ndaniyenu kma una ugonjwa kma una udhaifu maali popote roho wakist yuko kwa kwa kwa wa apo kwaajili ya kupoya na ukufungua ataautie ono eye kifua ilioho huyuhuyu aliyemfufuataf awez ukuinua kutondaniwzkuondoat aoto nakwenye kifua ama shika redio ama kamata sehemu ambayo inauma <coughs> baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya kazi kamilifu ya yesu kristo kwamba kupitia kazi yake ya msalaba sii tumepata uokovu na yesu leoii ni mwokozi wetu kwa sababu hiyo asante kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye alimfufua yesu kristo kutoka katika wafu roho huyo huyo sasa hivi tunashukuru kwamba anapita ndani ya kila mmoja ambaye ananisikiriza sasahivi na kuhuisha huo mwili katika jina la yesu kristo wa nazareti anahuisha huo mwili kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo yesu kristo alichukua magonjwa na madhaifu ya watu wote ulimwenguni lakini kabla ya kutoka kaburini roho huyu huyu ndiye aliyemponya yesu kristo na magonjwa yote na kwa kuwa roho huyu huyu leo hii yuko hapa duniani amemwagwa kwa, kwa sababu yesu kristo ametukuzwa baba ninakushukuru kwa sababu kila mmoja anasikia sauti yangu ro anakwenda na kuhuisha mwili wa huyu ndugu iwe ni figo zilizofeli zinafufuka iwe ni maini yenye shida yanapata uzima iwe ni moyo uliotanuka unakaa sawasawa katika jina la yesu kristo iwe ni sukari inaondoka katika jina la yesu kristo iwe ni out ukimwi out tb out na ugonjwa mwingine wowote ambao sijautaja katika jina la yesu kristo wa nazareti amen rafiki mpaka hapo tumefika mwisho tuandikie tupe ushuhuda tuambie kile ambacho bwanayesu wamefanya katika mwili wako tukutane tena muda mwingine kesho mda nawakati kamau jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi Chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuutumia imani yao na kupata majibu kiu rahisi kabisa unasuburu nini kwa nini uendelee kuteswa na dihisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7642 au67522 au 78922 tarudia764522 au 6735242 au 789 522 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kwa kipindi cha neema na kweli kutoka mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie smnama 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi